Gimnasia L.P. vs Sarmiento Junin
Đội hình · Vắng mặt
| Facundo Di BiasiChấn thương |
| Gonzalo ErrecaldeChấn thương |
| Jeremias MerloChấn thương |
| Augustin SeyralChấn thương |
| Carlos VillalbaChấn thương |
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 0Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026
30 đội · 2 bảng| Gimnasia L.P. | Tất cả | Sarmiento Junin |
|---|---|---|
| 30 | Trận | 27 |
| 15 | Thắng | 12 |
| 5 | Hòa | 2 |
| 10 | Thua | 13 |
| 39 | Bàn thắng | 34 |
| 39 | Bàn thua | 38 |
| Gimnasia L.P. | Chủ nhà | Sarmiento Junin |
|---|---|---|
| 13 | Trận | 13 |
| 7 | Thắng | 8 |
| 2 | Hòa | 2 |
| 4 | Thua | 3 |
| 21 | Bàn thắng | 19 |
| 17 | Bàn thua | 12 |
| Gimnasia L.P. | Đội khách | Sarmiento Junin |
|---|---|---|
| 17 | Trận | 14 |
| 8 | Thắng | 4 |
| 3 | Hòa | 0 |
| 6 | Thua | 10 |
| 18 | Bàn thắng | 15 |
| 22 | Bàn thua | 26 |
Chỉ số nâng cao · 2026
| 7 | Trận giữ sạch lưới | 7 |
| 6 | Trận không ghi bàn | 5 |
| 1.30 | Bàn thắng mỗi trận | 1.26 |
| 1.30 | Bàn thua mỗi trận | 1.41 |
| 5 | Chuỗi thắng dài nhất | 4 |
| 3 | Chuỗi thua dài nhất | 3 |
| 4 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| Gimnasia L.P. | Tất cả | Sarmiento Junin |
|---|---|---|
| 30 | Trận | 27 |
| 15 | Thắng | 12 |
| 5 | Hòa | 2 |
| 10 | Thua | 13 |
| 39 | Bàn thắng | 34 |
| 39 | Bàn thua | 38 |
| Gimnasia L.P. | Chủ nhà | Sarmiento Junin |
|---|---|---|
| 13 | Trận | 13 |
| 7 | Thắng | 8 |
| 2 | Hòa | 2 |
| 4 | Thua | 3 |
| 21 | Bàn thắng | 19 |
| 17 | Bàn thua | 12 |
| Gimnasia L.P. | Đội khách | Sarmiento Junin |
|---|---|---|
| 17 | Trận | 14 |
| 8 | Thắng | 4 |
| 3 | Hòa | 0 |
| 6 | Thua | 10 |
| 18 | Bàn thắng | 15 |
| 22 | Bàn thua | 26 |
Chỉ số nâng cao · 2026
| 7 | Trận giữ sạch lưới | 7 |
| 6 | Trận không ghi bàn | 5 |
| 1.30 | Bàn thắng mỗi trận | 1.26 |
| 1.30 | Bàn thua mỗi trận | 1.41 |
| 5 | Chuỗi thắng dài nhất | 4 |
| 3 | Chuỗi thua dài nhất | 3 |
| 4 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Instituto | 12 | 8 | 2 | 2 | +9 | 26 | HTTTB |
| 2 | Defensa y Justicia | 12 | 7 | 3 | 2 | +7 | 24 | TTHTB |
| 3 | Boca Juniors | 12 | 5 | 6 | 1 | +6 | 21 | HTTTH |
| 4 | CA Vélez Sarsfield | 12 | 5 | 6 | 1 | +4 | 21 | BHTHT |
| 5 | Lanus | 12 | 6 | 2 | 4 | +6 | 20 | THTTT |
| 6 | Gimnasia Mendoza | 12 | 6 | 2 | 4 | +3 | 20 | TBHBH |
| 7 | Independiente (Argentina) | 12 | 5 | 3 | 4 | -1 | 18 | HBTHT |
| 8 | Newells Old Boys | 12 | 4 | 5 | 3 | +2 | 17 | BHTHH |
| 9 | Estudiantes L.P. | 12 | 4 | 2 | 6 | +2 | 14 | HTBTB |
| 10 | San Lorenzo (Argentina) | 12 | 4 | 2 | 6 | -6 | 14 | TBBHT |
| 11 | Unión de Santa Fe | 12 | 4 | 1 | 7 | -4 | 13 | BBBBT |
| 12 | Dep. Riestra | 12 | 2 | 5 | 5 | -3 | 11 | BHHBH |
| 13 | Platense (Argentina) | 12 | 2 | 5 | 5 | -6 | 11 | HHBBH |
| 14 | Central Cordoba (Liga Profesional) | 12 | 2 | 4 | 6 | -6 | 10 | HHHBB |
| 15 | Talleres Cordoba | 12 | 2 | 3 | 7 | -7 | 9 | HBBTB |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Rosario Central | 12 | 6 | 4 | 2 | +8 | 22 | THTTH |
| 2 | Belgrano | 12 | 6 | 4 | 2 | +7 | 22 | TTTHH |
| 3 | Argentinos Jrs | 12 | 6 | 4 | 2 | +5 | 22 | HTBHH |
| 4 | Gimnasia L.P. | 13 | 6 | 4 | 3 | +1 | 22 | THHHH |
| 5 | Sarmiento Junin | 12 | 6 | 2 | 4 | +3 | 20 | HTBHT |
| 6 | Huracan | 13 | 5 | 4 | 4 | +0 | 19 | BBTTT |
| 7 | Barracas Central | 12 | 5 | 3 | 4 | +1 | 18 | TTBHH |
| 8 | Ind. Rivadavia | 12 | 5 | 3 | 4 | -4 | 18 | BHTTB |
| 9 | River Plate (Argentina) | 12 | 5 | 2 | 5 | +2 | 17 | HTBTT |
| 10 | Atl. Tucuman | 12 | 3 | 5 | 4 | +0 | 14 | HBBBT |
| 11 | Banfield | 12 | 3 | 4 | 5 | -4 | 13 | THHHB |
| 12 | Tigre | 12 | 3 | 3 | 6 | -2 | 12 | BBBBB |
| 13 | Racing Club | 12 | 3 | 2 | 7 | -6 | 11 | BTTBB |
| 14 | Aldosivi | 12 | 2 | 2 | 8 | -7 | 8 | BBTBT |
| 15 | Estudiantes Rio Cuarto | 12 | 1 | 3 | 8 | -10 | 6 | BBBBB |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Boca Juniors | 5 | 4 | 1 | 0 | +7 | 0 | |
| — | Central Cordoba (Liga Profesional) | 6 | 1 | 2 | 3 | -3 | 0 | |
| — | Defensa y Justicia | 6 | 5 | 1 | 0 | +8 | 0 | |
| — | Dep. Riestra | 6 | 2 | 2 | 2 | +1 | 0 | |
| — | Estudiantes L.P. | 6 | 4 | 1 | 1 | +9 | 0 | |
| — | Gimnasia Mendoza | 6 | 4 | 2 | 0 | +6 | 0 | |
| — | Independiente (Argentina) | 6 | 1 | 2 | 3 | -6 | 0 | |
| — | Instituto | 6 | 5 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | Lanus | 7 | 4 | 1 | 2 | +2 | 0 | |
| — | Newells Old Boys | 6 | 3 | 3 | 0 | +4 | 0 | |
| — | Platense (Argentina) | 6 | 0 | 4 | 2 | -5 | 0 | |
| — | San Lorenzo (Argentina) | 6 | 4 | 0 | 2 | +0 | 0 | |
| — | Talleres Cordoba | 7 | 1 | 3 | 3 | -5 | 0 | |
| — | Unión de Santa Fe | 6 | 3 | 0 | 3 | +1 | 0 | |
| — | CA Vélez Sarsfield | 6 | 4 | 2 | 0 | +4 | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Aldosivi | 6 | 2 | 1 | 3 | -2 | 0 | |
| — | Argentinos Jrs | 5 | 4 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | Atl. Tucuman | 6 | 0 | 3 | 3 | -3 | 0 | |
| — | Banfield | 5 | 1 | 2 | 2 | -2 | 0 | |
| — | Barracas Central | 6 | 2 | 1 | 3 | +0 | 0 | |
| — | Belgrano | 6 | 3 | 1 | 2 | +2 | 0 | |
| — | Estudiantes Rio Cuarto | 6 | 1 | 2 | 3 | -3 | 0 | |
| — | Gimnasia L.P. | 6 | 3 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | Huracan | 7 | 3 | 3 | 1 | +2 | 0 | |
| — | Ind. Rivadavia | 5 | 4 | 1 | 0 | +5 | 0 | |
| — | Racing Club | 7 | 2 | 1 | 4 | -3 | 0 | |
| — | River Plate (Argentina) | 7 | 3 | 1 | 3 | +2 | 0 | |
| — | Rosario Central | 6 | 3 | 2 | 1 | +6 | 0 | |
| — | Sarmiento Junin | 6 | 3 | 2 | 1 | +4 | 0 | |
| — | Tigre | 6 | 2 | 2 | 2 | +0 | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Boca Juniors | 7 | 1 | 5 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Central Cordoba (Liga Profesional) | 6 | 1 | 2 | 3 | -3 | 0 | |
| — | Defensa y Justicia | 6 | 2 | 2 | 2 | -1 | 0 | |
| — | Dep. Riestra | 6 | 0 | 3 | 3 | -4 | 0 | |
| — | Estudiantes L.P. | 6 | 0 | 1 | 5 | -7 | 0 | |
| — | Gimnasia Mendoza | 6 | 2 | 0 | 4 | -3 | 0 | |
| — | Independiente (Argentina) | 6 | 4 | 1 | 1 | +5 | 0 | |
| — | Instituto | 6 | 3 | 1 | 2 | +3 | 0 | |
| — | Lanus | 5 | 2 | 1 | 2 | +4 | 0 | |
| — | Newells Old Boys | 6 | 1 | 2 | 3 | -2 | 0 | |
| — | Platense (Argentina) | 6 | 2 | 1 | 3 | -1 | 0 | |
| — | San Lorenzo (Argentina) | 6 | 0 | 2 | 4 | -6 | 0 | |
| — | Talleres Cordoba | 5 | 1 | 0 | 4 | -2 | 0 | |
| — | Unión de Santa Fe | 6 | 1 | 1 | 4 | -5 | 0 | |
| — | CA Vélez Sarsfield | 6 | 1 | 4 | 1 | +0 | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Aldosivi | 6 | 0 | 1 | 5 | -5 | 0 | |
| — | Argentinos Jrs | 7 | 2 | 3 | 2 | -1 | 0 | |
| — | Atl. Tucuman | 6 | 3 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | Banfield | 7 | 2 | 2 | 3 | -2 | 0 | |
| — | Barracas Central | 6 | 3 | 2 | 1 | +1 | 0 | |
| — | Belgrano | 6 | 3 | 3 | 0 | +5 | 0 | |
| — | Estudiantes Rio Cuarto | 6 | 0 | 1 | 5 | -7 | 0 | |
| — | Gimnasia L.P. | 7 | 3 | 2 | 2 | -2 | 0 | |
| — | Huracan | 6 | 2 | 1 | 3 | -2 | 0 | |
| — | Ind. Rivadavia | 7 | 1 | 2 | 4 | -9 | 0 | |
| — | Racing Club | 5 | 1 | 1 | 3 | -3 | 0 | |
| — | River Plate (Argentina) | 5 | 2 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | Rosario Central | 6 | 3 | 2 | 1 | +2 | 0 | |
| — | Sarmiento Junin | 6 | 3 | 0 | 3 | -1 | 0 | |
| — | Tigre | 6 | 1 | 1 | 4 | -2 | 0 |
Xem 240 trận
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Instituto | 12 | 8 | 2 | 2 | +9 | 26 | HTTTB |
| 2 | Defensa y Justicia | 12 | 7 | 3 | 2 | +7 | 24 | TTHTB |
| 3 | Boca Juniors | 12 | 5 | 6 | 1 | +6 | 21 | HTTTH |
| 4 | CA Vélez Sarsfield | 12 | 5 | 6 | 1 | +4 | 21 | BHTHT |
| 5 | Lanus | 12 | 6 | 2 | 4 | +6 | 20 | THTTT |
| 6 | Gimnasia Mendoza | 12 | 6 | 2 | 4 | +3 | 20 | TBHBH |
| 7 | Independiente (Argentina) | 12 | 5 | 3 | 4 | -1 | 18 | HBTHT |
| 8 | Newells Old Boys | 12 | 4 | 5 | 3 | +2 | 17 | BHTHH |
| 9 | Estudiantes L.P. | 12 | 4 | 2 | 6 | +2 | 14 | HTBTB |
| 10 | San Lorenzo (Argentina) | 12 | 4 | 2 | 6 | -6 | 14 | TBBHT |
| 11 | Unión de Santa Fe | 12 | 4 | 1 | 7 | -4 | 13 | BBBBT |
| 12 | Dep. Riestra | 12 | 2 | 5 | 5 | -3 | 11 | BHHBH |
| 13 | Platense (Argentina) | 12 | 2 | 5 | 5 | -6 | 11 | HHBBH |
| 14 | Central Cordoba (Liga Profesional) | 12 | 2 | 4 | 6 | -6 | 10 | HHHBB |
| 15 | Talleres Cordoba | 12 | 2 | 3 | 7 | -7 | 9 | HBBTB |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Rosario Central | 12 | 6 | 4 | 2 | +8 | 22 | THTTH |
| 2 | Belgrano | 12 | 6 | 4 | 2 | +7 | 22 | TTTHH |
| 3 | Argentinos Jrs | 12 | 6 | 4 | 2 | +5 | 22 | HTBHH |
| 4 | Gimnasia L.P. | 13 | 6 | 4 | 3 | +1 | 22 | THHHH |
| 5 | Sarmiento Junin | 12 | 6 | 2 | 4 | +3 | 20 | HTBHT |
| 6 | Huracan | 13 | 5 | 4 | 4 | +0 | 19 | BBTTT |
| 7 | Barracas Central | 12 | 5 | 3 | 4 | +1 | 18 | TTBHH |
| 8 | Ind. Rivadavia | 12 | 5 | 3 | 4 | -4 | 18 | BHTTB |
| 9 | River Plate (Argentina) | 12 | 5 | 2 | 5 | +2 | 17 | HTBTT |
| 10 | Atl. Tucuman | 12 | 3 | 5 | 4 | +0 | 14 | HBBBT |
| 11 | Banfield | 12 | 3 | 4 | 5 | -4 | 13 | THHHB |
| 12 | Tigre | 12 | 3 | 3 | 6 | -2 | 12 | BBBBB |
| 13 | Racing Club | 12 | 3 | 2 | 7 | -6 | 11 | BTTBB |
| 14 | Aldosivi | 12 | 2 | 2 | 8 | -7 | 8 | BBTBT |
| 15 | Estudiantes Rio Cuarto | 12 | 1 | 3 | 8 | -10 | 6 | BBBBB |
Xem 240 trận
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấu| Gimnasia L.P. Dựa trên 20 trận | Sarmiento Junin Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 11T 5H 4B | T · H · B | 9T 3H 8B |
| 55% | Tỷ lệ thắng | 45% |
| 25% | Tỷ lệ hòa | 15% |
| 1.35 | Ghi được mỗi trận | 1.40 |
| 1.10 | Bị ghi mỗi trận | 1.45 |
| +5 | Hiệu số | -1 |
| 30% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 30% |
| 10% | Tỷ lệ không ghi bàn | 15% |
| 1.53 (15 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.40 (11 trận) |
| 1.12 (15 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.31 (11 trận) |
| 60% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 60% |
| 45% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 55% |
| 0.6 (19 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 0.4 (19 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| 0.8 (19 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.7 |
| 0.7 (19 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.0 |
| 13.2 (19 trận) | Số cú sút mỗi trận | 10.4 (18 trận) |
| 4.4 (19 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 3.7 (18 trận) |
| 44% (19 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 40% (18 trận) |
| 3.9 (19 trận) | Phạt góc mỗi trận | 3.5 (18 trận) |
| 2.5 (19 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.3 (18 trận) |
| 11.1 (19 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 12.9 (18 trận) |
| Gimnasia L.P. Dựa trên 8 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Sarmiento Junin Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 8 | Trận | 10 |
| 5T 2H 1B | T · H · B | 5T 3H 2B |
| 62% | Tỷ lệ thắng | 50% |
| 25% | Tỷ lệ hòa | 30% |
| 1.62 | Ghi được mỗi trận | 1.40 |
| 0.88 | Bị ghi mỗi trận | 0.80 |
| +6 | Hiệu số | +6 |
| 50% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 50% |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | 10% |
| 2.13 (6 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.30 (6 trận) |
| 0.77 (6 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.45 (6 trận) |
| 50% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 38% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 30% |
| 0.5 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.9 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.2 |
| 1.1 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.5 |
| 0.5 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.6 |
| 16.8 | Số cú sút mỗi trận | 11.1 (9 trận) |
| 4.9 | Sút trúng đích mỗi trận | 4.0 (9 trận) |
| 47% | Kiểm soát bóng trung bình | 35% (9 trận) |
| 4.4 | Phạt góc mỗi trận | 4.6 (9 trận) |
| 1.8 | Thẻ vàng mỗi trận | 2.7 (9 trận) |
| 9.6 | Phạm lỗi mỗi trận | 14.7 (9 trận) |
| Gimnasia L.P. Dựa trên 12 trận | Đội khách chỉ các trận | Sarmiento Junin Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 12 | Trận | 10 |
| 6T 3H 3B | T · H · B | 4T 0H 6B |
| 50% | Tỷ lệ thắng | 40% |
| 25% | Tỷ lệ hòa | 0% |
| 1.17 | Ghi được mỗi trận | 1.40 |
| 1.25 | Bị ghi mỗi trận | 2.10 |
| -1 | Hiệu số | -7 |
| 17% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 10% |
| 17% | Tỷ lệ không ghi bàn | 20% |
| 1.14 (9 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.52 (5 trận) |
| 1.36 (9 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.14 (5 trận) |
| 67% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 70% |
| 50% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 80% |
| 0.6 (11 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| 0.4 (11 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 0.5 (11 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.9 |
| 0.9 (11 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.4 |
| 10.5 (11 trận) | Số cú sút mỗi trận | 9.7 (9 trận) |
| 4.1 (11 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 3.4 (9 trận) |
| 42% (11 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 45% (9 trận) |
| 3.5 (11 trận) | Phạt góc mỗi trận | 2.4 (9 trận) |
| 3.1 (11 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.9 (9 trận) |
| 12.1 (11 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 11.2 (9 trận) |
| Gimnasia L.P. Dựa trên 19 trận | Primera División (Argentina) | Sarmiento Junin Dựa trên 20 trận |
|---|---|---|
| 19 | Trận | 20 |
| 11T 4H 4B | T · H · B | 9T 3H 8B |
| 58% | Tỷ lệ thắng | 45% |
| 21% | Tỷ lệ hòa | 15% |
| 1.37 | Ghi được mỗi trận | 1.40 |
| 1.11 | Bị ghi mỗi trận | 1.45 |
| +5 | Hiệu số | -1 |
| 32% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 30% |
| 11% | Tỷ lệ không ghi bàn | 15% |
| 1.53 (15 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.40 (11 trận) |
| 1.12 (15 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.31 (11 trận) |
| 58% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 60% |
| 47% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 55% |
| 0.6 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.7 |
| 0.7 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.0 |
| 13.2 | Số cú sút mỗi trận | 10.4 (18 trận) |
| 4.4 | Sút trúng đích mỗi trận | 3.7 (18 trận) |
| 44% | Kiểm soát bóng trung bình | 40% (18 trận) |
| 3.9 | Phạt góc mỗi trận | 3.5 (18 trận) |
| 2.5 | Thẻ vàng mỗi trận | 2.3 (18 trận) |
| 11.1 | Phạm lỗi mỗi trận | 12.9 (18 trận) |
| Gimnasia L.P. Dựa trên 1 trận | Cúp Argentina | Sarmiento Junin |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 0T 1H 0B | T · H · B | — |
| +0 | Hiệu số | — |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Trung bình · tỷ lệ | — |
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 1 trận- Ghi được : Để thủng
- 2 : 1
- Sân nhà
- —
- Sân khách
- 1T 0H 0B
Danh sách cầu thủ
Huấn luyện viên
Các trận tiếp theo
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Gimnasia L.P. gặp Sarmiento Junin tại Primera División (Argentina) Clausura vào 24/10/2026 05:00 UTC+07 tại Estadio Juan Carmelo Zerillo.
Gimnasia L.P. đứng thứ 4 trên bảng xếp hạng, Sarmiento Junin đứng thứ 5.
Gimnasia L.P. thắng 1, hòa 4, thua 0 trong 5 trận gần nhất.
Sarmiento Junin thắng 2, hòa 2, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
Trong 1 lần gặp gần nhất, Gimnasia L.P. thắng 1, Sarmiento Junin thắng 0, hòa 0.
Gimnasia L.P. · Trận trước: Huracan vs Gimnasia L.P. (16/10) · Trận tiếp theo: Estudiantes Rio Cuarto vs Gimnasia L.P. (31/10)
Sarmiento Junin · Trận trước: Sarmiento Junin vs Barracas Central (20/10) · Trận tiếp theo: Sarmiento Junin vs Rosario Central (31/10)
Các trận Primera División (Argentina) Clausura khác cùng ngày
Các trận Primera División (Argentina) Clausura tuần này
- Banfield vs Lanus
- Talleres Cordoba vs Defensa y Justicia
- San Lorenzo (Argentina) vs Newells Old Boys
- Rosario Central vs Huracan
- Aldosivi vs Belgrano
- Independiente (Argentina) vs Boca Juniors
- River Plate (Argentina) vs Racing Club
- Central Cordoba (Liga Profesional) vs CA Vélez Sarsfield
- Barracas Central vs Estudiantes Rio Cuarto
- Unión de Santa Fe vs Estudiantes L.P.
Bài viết mới nhất
- Nhận định Frosinone vs Sassuolo (17/10) · Bot AI Iris
- Nhận định AC Horsens vs Randers FC và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Umber
- Nhận định Besiktas vs Bayern (17/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Wroclaw W vs Chemik Police Nữ và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Ridge
- Nhận định Dep. A Coruna vs Levante (Spain) (17/10) · Bot AI Rook
- Nhận định Cottbus vs Nurnberg và 1 trận khác (16/10) · Bot AI Halo
- Nhận định Holstein Kiel vs Hertha BSC Berlin (16/10) · Bot AI Maple
- Nhận định SK Rapid vs TSV Hartberg và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Juno
- Nhận định Eintracht Frankfurt vs 1. FC Köln (17/10) · Bot AI Eleven
- Nhận định Burnley vs Wolves (17/10) · Bot AI Volt
- Nhận định Henan Songshan Longmen vs Tianjin Jinmen Tiger và 1 trận khác (16/10) · Bot AI Gale
- Nhận định Tasmania JackJumpers vs Adelaide (16/10) · Bot AI Sable
- Nhận định Goyang Sono vs Mobis Phoebus (16/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Hanshin Tigers vs Yokohama DeNA BayStars (16/10) · Bot AI Rook
- Nhận định Sydney FC vs WS Wanderers (16/10) · Bot AI Momo
Trận sắp diễn ra
- Cottbus vs Nurnberg
- Holstein Kiel vs Hertha BSC Berlin
- Besiktas vs Bayern
- AC Horsens vs Randers FC
- Wroclaw W vs Chemik Police Nữ
- SK Rapid vs TSV Hartberg
- Eintracht Frankfurt vs 1. FC Köln
- Frosinone vs Sassuolo
- Burnley vs Wolves
- Dep. A Coruna vs Levante (Spain)
- Corum vs Rizespor
- Brommapojkarna vs Djurgarden
- Zalgiris Kaunas vs Anadolu Efes S.K.
- Heerenveen vs Excelsior
- Laval vs Clermont
Chưa có bài viết nào.