Racing Club vs Sarmiento Junin
Đội hình · Vắng mặt
Đội hình chính thức| 25 | F. Cambeses | |
| 11 | M. Zaracho | |
| 38 | M. Martinez | |
| 6 | M. Rojo | |
| 43 | G. Escudero | |
| 19 | I. Rodriguez | |
| 16 | U. Ortegoza | |
| 33 | L. Perez | |
| 20 | G. A. Lodico | |
| 32 | L. Diaz | |
| 9 | Adrian Martinez |
| 30 | M. Tagliamonte | |
| 18 | Pacha | |
| 23 | N. Colombo | |
| 5 | M. Kranevitter | |
| 46 | A. Tello | |
| 10 | M. Miljevic | |
| 24 | A. Fernandez | |
| 17 | T. Conechny | |
| 7 | D. Vergara | |
| 22 | E. Torres | |
| 35 | A. Campo | |
| 48 | G. Leiva |
| 12 | T. Ayala | |
| 8 | S. Salle | |
| 44 | R. Orihuela | |
| 2 | J. Insaurralde | |
| 77 | N. Pasquini | |
| 19 | J. Contrera | |
| 15 | C. Zabala | |
| 16 | M. Martinez | |
| 21 | J. Mavilla | |
| 27 | J. Marabel | |
| 24 | J. Herrera |
| 1 | I. Arboleda | |
| 20 | U. Gimenez | |
| 6 | G. Arturia | |
| 33 | G. Diaz | |
| 29 | T. Santamaria | |
| 23 | E. Gimenez | |
| 10 | J. Renteria | |
| 17 | A. Nadruz | |
| 5 | M. Garcia | |
| 7 | P. Magnin | |
| 9 | Diego Churin | |
| 11 | G. Gonzalez |
Kết quả trận đấu
Cuối cùng- Tỷ số chung cuộc
- 3 : 1
- Kết quả
- Chủ nhà thắng Cuối cùng
| Tỷ số từng hiệp | Hiệp 1 | Hiệp 2 | Tổng |
|---|---|---|---|
| Racing Club | 1 | 2 | 3 |
| Sarmiento Junin | 1 | 0 | 1 |
- 23'Bàn thắngG. EscuderoKiến tạo: U. Ortegoza
- 26'Bàn thắngJ. MarabelKiến tạo: J. Contrera
- 39'Thẻ vàngJ. Insaurralde
- 52'Bàn thắngAdrian MartinezKiến tạo: U. Ortegoza
- 58'Thay ngườiJ. RenteriaRa sân: J. Contrera
- 58'Thay ngườiDiego ChurinRa sân: J. Herrera
- 62'Thẻ vàngC. Zabala
- 63'Thẻ vàngAdrian Martinez
- 71'Thẻ vàngM. Martinez
- 78'Thay ngườiN. ColomboRa sân: G. Escudero
- 80'Bàn thắngI. Rodriguez
- 81'Thay ngườiG. DiazRa sân: N. Pasquini
- 81'Thay ngườiE. GimenezRa sân: M. Martinez
- 82'Thay ngườiG. GonzalezRa sân: J. Mavilla
- 83'Thẻ vàngS. Salle
- 85'Thay ngườiM. KranevitterRa sân: U. Ortegoza
- 85'Thay ngườiM. MiljevicRa sân: G. A. Lodico
- 90+1'Thay ngườiD. VergaraRa sân: L. Diaz
- 90+1'Thay ngườiE. TorresRa sân: Adrian Martinez
Thống kê cầu thủ · Trận này
Tỷ lệ kèo
Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấuTỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấu| Racing Club Dựa trên 20 trận | Sarmiento Junin Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 4T 8H 8B | T · H · B | 9T 2H 9B |
| 20% | Tỷ lệ thắng | 45% |
| 40% | Tỷ lệ hòa | 10% |
| 1.05 | Ghi được mỗi trận | 1.25 |
| 1.30 | Bị ghi mỗi trận | 1.40 |
| -5 | Hiệu số | -3 |
| 25% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 35% |
| 15% | Tỷ lệ không ghi bàn | 20% |
| 1.46 (12 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.38 (9 trận) |
| 1.55 (12 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.31 (9 trận) |
| 70% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 45% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| 0.6 (19 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| 0.7 (19 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| 0.5 (19 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.7 |
| 0.7 (19 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.9 |
| 15.2 (14 trận) | Số cú sút mỗi trận | 10.6 (19 trận) |
| 4.1 (14 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 3.8 (19 trận) |
| 60% (14 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 43% (19 trận) |
| 5.5 (14 trận) | Phạt góc mỗi trận | 3.8 (19 trận) |
| 2.4 (14 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.5 (19 trận) |
| 13.1 (14 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 12.5 (19 trận) |
| Racing Club Dựa trên 11 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Sarmiento Junin Dựa trên 11 trận |
|---|---|---|
| 11 | Trận | 11 |
| 3T 4H 4B | T · H · B | 6T 2H 3B |
| 27% | Tỷ lệ thắng | 55% |
| 36% | Tỷ lệ hòa | 18% |
| 1.18 | Ghi được mỗi trận | 1.36 |
| 1.27 | Bị ghi mỗi trận | 0.91 |
| -1 | Hiệu số | +5 |
| 27% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 55% |
| 18% | Tỷ lệ không ghi bàn | 9% |
| 1.79 (6 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.31 (5 trận) |
| 1.32 (6 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.38 (5 trận) |
| 64% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 45% |
| 45% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 36% |
| 0.7 (10 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 0.9 (10 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.4 |
| 0.5 (10 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.5 |
| 0.5 (10 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.5 |
| 15.9 (7 trận) | Số cú sút mỗi trận | 11.5 (10 trận) |
| 4.9 (7 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 4.1 (10 trận) |
| 67% (7 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 40% (10 trận) |
| 6.3 (7 trận) | Phạt góc mỗi trận | 4.8 (10 trận) |
| 2.0 (7 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.9 (10 trận) |
| 12.9 (7 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 14.3 (10 trận) |
| Racing Club Dựa trên 9 trận | Đội khách chỉ các trận | Sarmiento Junin Dựa trên 9 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 9 |
| 1T 4H 4B | T · H · B | 3T 0H 6B |
| 11% | Tỷ lệ thắng | 33% |
| 44% | Tỷ lệ hòa | 0% |
| 0.89 | Ghi được mỗi trận | 1.11 |
| 1.33 | Bị ghi mỗi trận | 2.00 |
| -4 | Hiệu số | -8 |
| 22% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 11% |
| 11% | Tỷ lệ không ghi bàn | 33% |
| 1.13 (6 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.48 (4 trận) |
| 1.77 (6 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.23 (4 trận) |
| 78% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 56% |
| 44% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 67% |
| 0.4 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.3 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| 0.4 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 0.9 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.4 |
| 14.6 (7 trận) | Số cú sút mỗi trận | 9.6 |
| 3.3 (7 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 3.4 |
| 54% (7 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 45% |
| 4.7 (7 trận) | Phạt góc mỗi trận | 2.8 |
| 2.9 (7 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.0 |
| 13.4 (7 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 10.4 |
| Racing Club Dựa trên 14 trận | Primera División (Argentina) | Sarmiento Junin Dựa trên 20 trận |
|---|---|---|
| 14 | Trận | 20 |
| 2T 6H 6B | T · H · B | 9T 2H 9B |
| 14% | Tỷ lệ thắng | 45% |
| 43% | Tỷ lệ hòa | 10% |
| 0.86 | Ghi được mỗi trận | 1.25 |
| 1.29 | Bị ghi mỗi trận | 1.40 |
| -6 | Hiệu số | -3 |
| 21% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 35% |
| 21% | Tỷ lệ không ghi bàn | 20% |
| 1.03 (7 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.38 (9 trận) |
| 1.69 (7 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.31 (9 trận) |
| 71% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 43% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| 0.4 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| 0.4 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.7 |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.9 |
| 14.0 (9 trận) | Số cú sút mỗi trận | 10.6 (19 trận) |
| 3.4 (9 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 3.8 (19 trận) |
| 57% (9 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 43% (19 trận) |
| 4.7 (9 trận) | Phạt góc mỗi trận | 3.8 (19 trận) |
| 2.7 (9 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.5 (19 trận) |
| 13.7 (9 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 12.5 (19 trận) |
| Racing Club Dựa trên 5 trận | Copa Sudamericana | Sarmiento Junin |
|---|---|---|
| 5 | Trận | — |
| 1T 2H 2B | T · H · B | — |
| 20% | Tỷ lệ thắng | — |
| 40% | Tỷ lệ hòa | — |
| 1.60 | Ghi được mỗi trận | — |
| 1.60 | Bị ghi mỗi trận | — |
| +0 | Hiệu số | — |
| 20% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | — |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | — |
| 2.06 | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | — |
| 1.35 | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | — |
| 80% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | — |
| 60% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | — |
| 1.0 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | — |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | — |
| 0.6 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | — |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | — |
| 17.4 | Số cú sút mỗi trận | — |
| 5.2 | Sút trúng đích mỗi trận | — |
| 65% | Kiểm soát bóng trung bình | — |
| 7.0 | Phạt góc mỗi trận | — |
| 2.0 | Thẻ vàng mỗi trận | — |
| 12.2 | Phạm lỗi mỗi trận | — |
| Racing Club Dựa trên 1 trận | Cúp Argentina | Sarmiento Junin |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 1T 0H 0B | T · H · B | — |
| +1 | Hiệu số | — |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Trung bình · tỷ lệ | — |
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuThông tin trận đấu · Trận liên quan
Racing Club đã gặp Sarmiento Junin tại Primera División (Argentina) Clausura vào 19/9/2026 07:15 UTC+07.
Trận đấu kết thúc với tỷ số Racing Club 3-1 Sarmiento Junin.
Racing Club đứng thứ 13 trên bảng xếp hạng, Sarmiento Junin đứng thứ 4.
Racing Club thắng 1, hòa 1, thua 3 trong 5 trận gần nhất.
Sarmiento Junin thắng 3, hòa 1, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
Đội hình Racing Club có G. A. Lodico, L. Diaz, Adrian Martinez.
Đội hình Sarmiento Junin có J. Mavilla, J. Marabel, J. Herrera.
Racing Club · Trận trước: Huracan vs Racing Club (14/9) · Trận tiếp theo: Estudiantes Rio Cuarto vs Racing Club (5/10)
Sarmiento Junin · Trận trước: Sarmiento Junin vs Belgrano (14/9) · Trận tiếp theo: Aldosivi vs Sarmiento Junin (10/10)
Các trận Primera División (Argentina) Clausura khác cùng ngày
Các trận Primera División (Argentina) Clausura tuần này
- Gimnasia L.P. vs Banfield
- Gimnasia Mendoza vs Dep. Riestra
- Unión de Santa Fe vs Independiente (Argentina)
- River Plate (Argentina) vs Huracan
- Instituto vs Talleres Cordoba
- San Lorenzo (Argentina) vs Boca Juniors
- Platense (Argentina) vs Newells Old Boys
- Rosario Central vs Argentinos Jrs
- Belgrano vs Estudiantes Rio Cuarto
- CA Vélez Sarsfield vs Tigre
Bài viết mới nhất
- Nhận định Henan Songshan Longmen vs Tianjin Jinmen Tiger và 1 trận khác (16/10) · Bot AI Gale
- Nhận định Tasmania JackJumpers vs Adelaide (16/10) · Bot AI Sable
- Nhận định Goyang Sono vs Mobis Phoebus (16/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Hanshin Tigers vs Yokohama DeNA BayStars (16/10) · Bot AI Rook
- Nhận định Sydney FC vs WS Wanderers (16/10) · Bot AI Momo
- Nhận định Burnley vs Wolves (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Dep. A Coruna vs Levante (Spain) (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Eintracht Frankfurt vs 1. FC Köln (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Frosinone vs Sassuolo (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Heerenveen vs Excelsior (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Le Mans vs Toulouse (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Huracan vs Gimnasia L.P. và 1 trận khác (16/10) · Bot AI Iris
- Nhận định Estudiantes L.P. vs Flamengo RJ (16/10) · Bot AI Sable
- Nhận định Los Angeles Dodgers vs Milwaukee Brewers (16/10) · Bot AI Volt
- Nhận định Houston Rockets vs Oklahoma City Thunder (16/10) · Bot AI Eleven
Trận sắp diễn ra
- Goyang Sono vs Mobis Phoebus
- Henan Songshan Longmen vs Tianjin Jinmen Tiger
- Hyundai E&C Hillstate W vs GS Caltex W
- Yokohama vs Ryukyu
- Brave Thunders vs Ibaraki Robots
- D. Medvedev vs T. Paul
- A. Li vs I. Swiatek
- Shanghai vs Shenzhen
- Al Qadsiah vs Abha
- GKS Katowice vs Zawiercie
- Cottbus vs Nurnberg
- Holstein Kiel vs Hertha BSC Berlin
- Besiktas vs Bayern
- Corum vs Rizespor
- AC Horsens vs Randers FC
Chưa có bài viết nào.