Rosario Central vs Estudiantes Rio Cuarto
Đội hình · Vắng mặt
| Federico NavarroChấn thương |
| Raul LozanoChấn thương |
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 4 · Cập nhật 15:54Tỷ lệ tham khảo. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà1,18Hòa6,61Đội khách13,74Pinnacle · Nhà cái 6Chủ nhà1,18Không thay đổiHòa6,61Không thay đổiĐội khách13,74Không thay đổi
Không thay đổi · 05/11 04:20 giá trị không thay đổi kể từ lần quan sát đầu tiên
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1,18 | 6,61 | 13,74 |
| Betfair | 1,20 | 6,50 | 13,00 |
| bet365 | 1,20 | 6,00▲ | 17,00▲ |
| 1xBet | 1,21 | 6,34 | 15,00 |
| Betano | 1,23 | 5,90 | 14,50 |
| BetVictor | 1,18 | 6,00 | 15,00 |
| Marathon | Tạm dừng | Tạm dừng | Tạm dừng |
Kèo chấp châu Á-2Chủ nhà -22,17Đội khách +21,68Pinnacle · Nhà cái 4Chủ nhà2,17Không thay đổiĐội khách1,68Không thay đổi
Không thay đổi · 05/11 04:20 giá trị không thay đổi kể từ lần quan sát đầu tiên
| Nhà cái | Chủ nhà -2 | Đội khách +2 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2,17 | 1,68 |
| bet365 | 2,15 | 1,68 |
| 1xBet | 2,13▲ | 1,67▲ |
| BetVictor | 2,09 | 1,63 |
| Marathon | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Betano | Tạm dừng | Tạm dừng |
Tài/Xỉu3Tài 32,12Xỉu 31,69Pinnacle · Nhà cái 4Tài2,12Không thay đổiXỉu1,69Không thay đổi
Không thay đổi · 05/11 04:20 giá trị không thay đổi kể từ lần quan sát đầu tiên
| Nhà cái | Tài 3 | Xỉu 3 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2,12 | 1,69 |
| 1xBet | 2,15 | 1,65 |
| Betano | 2,20 | 1,70 |
| BetVictor | 2,07 | 1,65 |
| Marathon | Tạm dừng | Tạm dừng |
Cả hai đội ghi bànCó2,38Không1,53bet365 · Nhà cái 5Có2,38Không thay đổiKhông1,53Không thay đổi
Không thay đổi · 05/11 04:20 giá trị không thay đổi kể từ lần quan sát đầu tiên
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| bet365 | 2,38 | 1,53 |
| Marathon | 2,49 | 1,46 |
| 1xBet | 2,49 | 1,48 |
| Betano | 2,45 | 1,52 |
| BetVictor | 2,45 | 1,47 |
Xem tất cả kèo 38 mốc · Tạm dừng · Hết hạn 1 đã ẩn
| Mốc | Chủ nhà | Đội khách | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| -4.5 | 9,00 | 1,02 | 1xBet |
| -4 | 10,10 | 1,01 | 1xBet |
| -3.75 | 6,60 | 1,11 | bet365 |
| -3.5 | 5,00 | 1,14 | Betfair |
| -3.25 | 4,65 | 1,18 | bet365 |
| -3 | 4,25 | 1,21 | bet365 |
| -2.75 | 3,50 | 1,29 | Pinnacle |
| -2.5 | 2,84 | 1,40 | Pinnacle |
| -2.25 | 2,51 | 1,51 | Pinnacle |
| -2 Mốc chính | 2,17 | 1,68 | Pinnacle |
| -1.75 | 1,84 | 1,96 | Pinnacle |
| -1.5 | 1,64 | 2,23 | Pinnacle |
| -1.25 | 1,45 | 2,71 | Pinnacle |
| -1 | 1,26 | 3,74 | Pinnacle |
| -0.75 | 1,21 | 4,27 | Pinnacle |
| -0.5 | 1,21 | 4,25 | bet365 |
| -0.25 | 1,13 | 5,90 | bet365 |
| 0 | 1,05 | 10,50 | 1xBet |
| Mốc | Tài | Xỉu | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1,04 | 13,00 | bet365 |
| 1 | 1,01 | 9,45 | 1xBet |
| 1.25 | 1,09 | 5,40 | 1xBet |
| 1.5 | 1,20 | 4,27 | Pinnacle |
| 1.75 | 1,23 | 3,54 | 1xBet |
| 2 | 1,31 | 3,20 | 1xBet |
| 2.25 | 1,47 | 2,60 | Pinnacle |
| 2.5 | 1,66 | 2,18 | Pinnacle |
| 2.75 | 1,84 | 1,95 | Pinnacle |
| 3 Mốc chính | 2,12 | 1,69 | Pinnacle |
| 3.25 | 2,42 | 1,54 | Pinnacle |
| 3.5 | 2,69 | 1,43 | Pinnacle |
| 3.75 | 3,19 | 1,29 | 1xBet |
| 4 | 4,16 | 1,18 | 1xBet |
| 4.25 | 4,47 | 1,14 | 1xBet |
| 4.5 | 4,99 | 1,15 | Pinnacle |
| 4.75 | 6,00 | 1,06 | 1xBet |
| 5 | 8,55 | 1,01 | 1xBet |
| 5.5 | 10,00 | 1,06 | bet365 |
| 6.5 | 21,00 | 1,01 | bet365 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026
30 đội · 2 bảng| Rosario Central | Tất cả | Estudiantes Rio Cuarto |
|---|---|---|
| 1 | Hạng | 15 |
| 15 | Trận | 15 |
| 9 | Thắng | 2 |
| 4 | Hòa | 3 |
| 2 | Thua | 10 |
| 60% | Tỷ lệ thắng | 13% |
| 24 | Ghi được | 10 |
| 12 | Bị ghi | 21 |
| 1.60 | Ghi được mỗi trận | 0.67 |
| 0.80 | Bị ghi mỗi trận | 1.40 |
| Rosario Central | Chủ nhà | Estudiantes Rio Cuarto |
|---|---|---|
| — | Hạng | — |
| 7 | Trận | 8 |
| 4 | Thắng | 2 |
| 2 | Hòa | 2 |
| 1 | Thua | 4 |
| 57% | Tỷ lệ thắng | 25% |
| 12 | Ghi được | 5 |
| 4 | Bị ghi | 8 |
| 1.71 | Ghi được mỗi trận | 0.62 |
| 0.57 | Bị ghi mỗi trận | 1.00 |
| Rosario Central | Đội khách | Estudiantes Rio Cuarto |
|---|---|---|
| — | Hạng | — |
| 8 | Trận | 7 |
| 5 | Thắng | 0 |
| 2 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 6 |
| 62% | Tỷ lệ thắng | 0% |
| 12 | Ghi được | 5 |
| 8 | Bị ghi | 13 |
| 1.50 | Ghi được mỗi trận | 0.71 |
| 1.00 | Bị ghi mỗi trận | 1.86 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Instituto | 15 | 10 | 3 | 2 | +11 | 33 | HTTHT |
| 2 | Boca Juniors | 15 | 8 | 6 | 1 | +9 | 30 | TTTHT |
| 3 | CA Vélez Sarsfield | 15 | 7 | 7 | 1 | +10 | 28 | HTTBH |
| 4 | Defensa y Justicia | 15 | 8 | 4 | 3 | +7 | 28 | HTBTT |
| 5 | Lanus | 15 | 7 | 4 | 4 | +7 | 25 | HHTTH |
| 6 | Newells Old Boys | 15 | 5 | 7 | 3 | +3 | 22 | HHTBH |
| 7 | Gimnasia Mendoza | 15 | 6 | 3 | 6 | +1 | 21 | HBBTB |
| 8 | Independiente (Argentina) | 15 | 5 | 5 | 5 | -2 | 20 | HBHHB |
| 9 | San Lorenzo (Argentina) | 15 | 5 | 4 | 6 | -5 | 19 | HHTTB |
| 10 | Unión de Santa Fe | 15 | 5 | 3 | 7 | -2 | 18 | HTHBB |
| 11 | Platense (Argentina) | 15 | 4 | 5 | 6 | -4 | 17 | TTBHH |
| 12 | Estudiantes L.P. | 15 | 4 | 3 | 8 | -1 | 15 | HBBHT |
| 13 | Talleres Cordoba | 15 | 3 | 3 | 9 | -6 | 12 | TBBHB |
| 14 | Dep. Riestra | 15 | 2 | 6 | 7 | -7 | 12 | BBHBH |
| 15 | Central Cordoba (Liga Profesional) | 15 | 2 | 4 | 9 | -14 | 10 | BBBHH |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Rosario Central | 15 | 9 | 4 | 2 | +12 | 31 | TTTTH |
| 2 | Argentinos Jrs | 15 | 9 | 4 | 2 | +8 | 31 | TTTHT |
| 3 | Gimnasia L.P. | 15 | 8 | 4 | 3 | +4 | 28 | TTTHH |
| 4 | River Plate (Argentina) | 15 | 7 | 2 | 6 | +5 | 23 | BTTHT |
| 5 | Belgrano | 15 | 6 | 5 | 4 | +3 | 23 | HBBTT |
| 6 | Barracas Central | 15 | 6 | 5 | 4 | +2 | 23 | HTHTT |
| 7 | Ind. Rivadavia | 15 | 6 | 4 | 5 | -3 | 22 | TBHBH |
| 8 | Sarmiento Junin | 15 | 6 | 3 | 6 | +0 | 21 | BBHHT |
| 9 | Huracan | 15 | 5 | 4 | 6 | -4 | 19 | BBBBT |
| 10 | Atl. Tucuman | 15 | 4 | 5 | 6 | -1 | 17 | BTBHB |
| 11 | Tigre | 15 | 4 | 4 | 7 | -1 | 16 | TBHBB |
| 12 | Racing Club | 15 | 4 | 3 | 8 | -6 | 15 | TBHBT |
| 13 | Banfield | 15 | 3 | 5 | 7 | -7 | 14 | BHBTH |
| 14 | Aldosivi | 15 | 3 | 2 | 10 | -8 | 11 | BTBBB |
| 15 | Estudiantes Rio Cuarto | 15 | 2 | 3 | 10 | -11 | 9 | BBTBB |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Boca Juniors | 7 | 6 | 1 | 0 | +9 | 0 | |
| — | Central Cordoba (Liga Profesional) | 7 | 1 | 2 | 4 | -8 | 0 | |
| — | Defensa y Justicia | 8 | 5 | 2 | 1 | +7 | 0 | |
| — | Dep. Riestra | 8 | 2 | 3 | 3 | -2 | 0 | |
| — | Estudiantes L.P. | 8 | 4 | 2 | 2 | +8 | 0 | |
| — | Gimnasia Mendoza | 7 | 4 | 2 | 1 | +5 | 0 | |
| — | Independiente (Argentina) | 7 | 1 | 2 | 4 | -7 | 0 | |
| — | Instituto | 7 | 6 | 1 | 0 | +7 | 0 | |
| — | Lanus | 8 | 4 | 2 | 2 | +2 | 0 | |
| — | Newells Old Boys | 8 | 4 | 4 | 0 | +5 | 0 | |
| — | Platense (Argentina) | 8 | 1 | 4 | 3 | -4 | 0 | |
| — | San Lorenzo (Argentina) | 7 | 4 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | Talleres Cordoba | 8 | 1 | 3 | 4 | -6 | 0 | |
| — | Unión de Santa Fe | 7 | 4 | 0 | 3 | +3 | 0 | |
| — | CA Vélez Sarsfield | 8 | 5 | 3 | 0 | +5 | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Aldosivi | 7 | 3 | 1 | 3 | -1 | 0 | |
| — | Argentinos Jrs | 6 | 5 | 1 | 0 | +7 | 0 | |
| — | Atl. Tucuman | 8 | 0 | 3 | 5 | -5 | 0 | |
| — | Banfield | 7 | 1 | 3 | 3 | -3 | 0 | |
| — | Barracas Central | 7 | 3 | 1 | 3 | +1 | 0 | |
| — | Belgrano | 8 | 3 | 2 | 3 | -1 | 0 | |
| — | Estudiantes Rio Cuarto | 8 | 2 | 2 | 4 | -3 | 0 | |
| — | Gimnasia L.P. | 7 | 4 | 2 | 1 | +5 | 0 | |
| — | Huracan | 8 | 3 | 3 | 2 | +0 | 0 | |
| — | Ind. Rivadavia | 7 | 5 | 2 | 0 | +7 | 0 | |
| — | Racing Club | 9 | 3 | 2 | 4 | -2 | 0 | |
| — | River Plate (Argentina) | 8 | 4 | 1 | 3 | +3 | 0 | |
| — | Rosario Central | 7 | 4 | 2 | 1 | +8 | 0 | |
| — | Sarmiento Junin | 8 | 3 | 3 | 2 | +3 | 0 | |
| — | Tigre | 7 | 2 | 2 | 3 | -1 | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Boca Juniors | 8 | 2 | 5 | 1 | +0 | 0 | |
| — | Central Cordoba (Liga Profesional) | 8 | 1 | 2 | 5 | -6 | 0 | |
| — | Defensa y Justicia | 7 | 3 | 2 | 2 | +0 | 0 | |
| — | Dep. Riestra | 7 | 0 | 3 | 4 | -5 | 0 | |
| — | Estudiantes L.P. | 7 | 0 | 1 | 6 | -9 | 0 | |
| — | Gimnasia Mendoza | 8 | 2 | 1 | 5 | -4 | 0 | |
| — | Independiente (Argentina) | 8 | 4 | 3 | 1 | +5 | 0 | |
| — | Instituto | 8 | 4 | 2 | 2 | +4 | 0 | |
| — | Lanus | 7 | 3 | 2 | 2 | +5 | 0 | |
| — | Newells Old Boys | 7 | 1 | 3 | 3 | -2 | 0 | |
| — | Platense (Argentina) | 7 | 3 | 1 | 3 | +0 | 0 | |
| — | San Lorenzo (Argentina) | 8 | 1 | 3 | 4 | -5 | 0 | |
| — | Talleres Cordoba | 7 | 2 | 0 | 5 | +0 | 0 | |
| — | Unión de Santa Fe | 8 | 1 | 3 | 4 | -5 | 0 | |
| — | CA Vélez Sarsfield | 7 | 2 | 4 | 1 | +5 | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Aldosivi | 8 | 0 | 1 | 7 | -7 | 0 | |
| — | Argentinos Jrs | 9 | 4 | 3 | 2 | +1 | 0 | |
| — | Atl. Tucuman | 7 | 4 | 2 | 1 | +4 | 0 | |
| — | Banfield | 8 | 2 | 2 | 4 | -4 | 0 | |
| — | Barracas Central | 8 | 3 | 4 | 1 | +1 | 0 | |
| — | Belgrano | 7 | 3 | 3 | 1 | +4 | 0 | |
| — | Estudiantes Rio Cuarto | 7 | 0 | 1 | 6 | -8 | 0 | |
| — | Gimnasia L.P. | 8 | 4 | 2 | 2 | -1 | 0 | |
| — | Huracan | 7 | 2 | 1 | 4 | -4 | 0 | |
| — | Ind. Rivadavia | 8 | 1 | 2 | 5 | -10 | 0 | |
| — | Racing Club | 6 | 1 | 1 | 4 | -4 | 0 | |
| — | River Plate (Argentina) | 7 | 3 | 1 | 3 | +2 | 0 | |
| — | Rosario Central | 8 | 5 | 2 | 1 | +4 | 0 | |
| — | Sarmiento Junin | 7 | 3 | 0 | 4 | -3 | 0 | |
| — | Tigre | 8 | 2 | 2 | 4 | +0 | 0 |
Xem 240 trận
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Instituto | 15 | 10 | 3 | 2 | +11 | 33 | HTTHT |
| 2 | Boca Juniors | 15 | 8 | 6 | 1 | +9 | 30 | TTTHT |
| 3 | CA Vélez Sarsfield | 15 | 7 | 7 | 1 | +10 | 28 | HTTBH |
| 4 | Defensa y Justicia | 15 | 8 | 4 | 3 | +7 | 28 | HTBTT |
| 5 | Lanus | 15 | 7 | 4 | 4 | +7 | 25 | HHTTH |
| 6 | Newells Old Boys | 15 | 5 | 7 | 3 | +3 | 22 | HHTBH |
| 7 | Gimnasia Mendoza | 15 | 6 | 3 | 6 | +1 | 21 | HBBTB |
| 8 | Independiente (Argentina) | 15 | 5 | 5 | 5 | -2 | 20 | HBHHB |
| 9 | San Lorenzo (Argentina) | 15 | 5 | 4 | 6 | -5 | 19 | HHTTB |
| 10 | Unión de Santa Fe | 15 | 5 | 3 | 7 | -2 | 18 | HTHBB |
| 11 | Platense (Argentina) | 15 | 4 | 5 | 6 | -4 | 17 | TTBHH |
| 12 | Estudiantes L.P. | 15 | 4 | 3 | 8 | -1 | 15 | HBBHT |
| 13 | Talleres Cordoba | 15 | 3 | 3 | 9 | -6 | 12 | TBBHB |
| 14 | Dep. Riestra | 15 | 2 | 6 | 7 | -7 | 12 | BBHBH |
| 15 | Central Cordoba (Liga Profesional) | 15 | 2 | 4 | 9 | -14 | 10 | BBBHH |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Rosario Central | 15 | 9 | 4 | 2 | +12 | 31 | TTTTH |
| 2 | Argentinos Jrs | 15 | 9 | 4 | 2 | +8 | 31 | TTTHT |
| 3 | Gimnasia L.P. | 15 | 8 | 4 | 3 | +4 | 28 | TTTHH |
| 4 | River Plate (Argentina) | 15 | 7 | 2 | 6 | +5 | 23 | BTTHT |
| 5 | Belgrano | 15 | 6 | 5 | 4 | +3 | 23 | HBBTT |
| 6 | Barracas Central | 15 | 6 | 5 | 4 | +2 | 23 | HTHTT |
| 7 | Ind. Rivadavia | 15 | 6 | 4 | 5 | -3 | 22 | TBHBH |
| 8 | Sarmiento Junin | 15 | 6 | 3 | 6 | +0 | 21 | BBHHT |
| 9 | Huracan | 15 | 5 | 4 | 6 | -4 | 19 | BBBBT |
| 10 | Atl. Tucuman | 15 | 4 | 5 | 6 | -1 | 17 | BTBHB |
| 11 | Tigre | 15 | 4 | 4 | 7 | -1 | 16 | TBHBB |
| 12 | Racing Club | 15 | 4 | 3 | 8 | -6 | 15 | TBHBT |
| 13 | Banfield | 15 | 3 | 5 | 7 | -7 | 14 | BHBTH |
| 14 | Aldosivi | 15 | 3 | 2 | 10 | -8 | 11 | BTBBB |
| 15 | Estudiantes Rio Cuarto | 15 | 2 | 3 | 10 | -11 | 9 | BBTBB |
Xem 240 trận
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấu| Rosario Central Dựa trên 20 trận | Estudiantes Rio Cuarto Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 11T 5H 4B | T · H · B | 2T 4H 14B |
| 55% | Tỷ lệ thắng | 10% |
| 25% | Tỷ lệ hòa | 20% |
| 1.55 | Ghi được mỗi trận | 0.60 |
| 0.75 | Bị ghi mỗi trận | 1.40 |
| +16 | Hiệu số | -16 |
| 45% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 20% |
| 20% | Tỷ lệ không ghi bàn | 45% |
| 1.35 (18 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 0.88 (13 trận) |
| 0.96 (18 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.13 (13 trận) |
| 45% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 45% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| 0.6 (19 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.1 |
| 0.3 (19 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 0.9 (19 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.5 |
| 0.4 (19 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 14.4 (18 trận) | Số cú sút mỗi trận | 11.4 (17 trận) |
| 5.0 (18 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 2.5 (17 trận) |
| 58% (18 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 47% (17 trận) |
| 6.8 (18 trận) | Phạt góc mỗi trận | 4.8 (17 trận) |
| 2.3 (18 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.2 (17 trận) |
| 11.7 (18 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 13.5 (17 trận) |
| Rosario Central Dựa trên 9 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Estudiantes Rio Cuarto Dựa trên 11 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 11 |
| 5T 3H 1B | T · H · B | 2T 2H 7B |
| 56% | Tỷ lệ thắng | 18% |
| 33% | Tỷ lệ hòa | 18% |
| 1.78 | Ghi được mỗi trận | 0.64 |
| 0.44 | Bị ghi mỗi trận | 1.27 |
| +12 | Hiệu số | -7 |
| 67% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 27% |
| 22% | Tỷ lệ không ghi bàn | 45% |
| 1.61 (8 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 0.96 (8 trận) |
| 0.40 (8 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.05 (8 trận) |
| 33% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 45% |
| 44% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 45% |
| 0.7 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.1 |
| 0.0 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 1.1 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.5 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.5 |
| 16.5 (8 trận) | Số cú sút mỗi trận | 12.5 (10 trận) |
| 5.2 (8 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 2.2 (10 trận) |
| 59% (8 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 49% (10 trận) |
| 8.1 (8 trận) | Phạt góc mỗi trận | 5.3 (10 trận) |
| 1.9 (8 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.1 (10 trận) |
| 12.9 (8 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 13.5 (10 trận) |
| Rosario Central Dựa trên 11 trận | Đội khách chỉ các trận | Estudiantes Rio Cuarto Dựa trên 9 trận |
|---|---|---|
| 11 | Trận | 9 |
| 6T 2H 3B | T · H · B | 0T 2H 7B |
| 55% | Tỷ lệ thắng | 0% |
| 18% | Tỷ lệ hòa | 22% |
| 1.36 | Ghi được mỗi trận | 0.56 |
| 1.00 | Bị ghi mỗi trận | 1.56 |
| +4 | Hiệu số | -9 |
| 27% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 11% |
| 18% | Tỷ lệ không ghi bàn | 44% |
| 1.13 (10 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 0.76 (5 trận) |
| 1.41 (10 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.26 (5 trận) |
| 55% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 56% |
| 45% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 56% |
| 0.5 (10 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.2 |
| 0.6 (10 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.4 |
| 0.7 (10 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.3 |
| 0.4 (10 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.1 |
| 12.8 (10 trận) | Số cú sút mỗi trận | 9.9 (7 trận) |
| 4.8 (10 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 2.9 (7 trận) |
| 57% (10 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 44% (7 trận) |
| 5.8 (10 trận) | Phạt góc mỗi trận | 4.0 (7 trận) |
| 2.7 (10 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.3 (7 trận) |
| 10.8 (10 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 13.4 (7 trận) |
| Rosario Central Dựa trên 15 trận | Primera División (Argentina) | Estudiantes Rio Cuarto Dựa trên 20 trận |
|---|---|---|
| 15 | Trận | 20 |
| 9T 4H 2B | T · H · B | 2T 4H 14B |
| 60% | Tỷ lệ thắng | 10% |
| 27% | Tỷ lệ hòa | 20% |
| 1.60 | Ghi được mỗi trận | 0.60 |
| 0.80 | Bị ghi mỗi trận | 1.40 |
| +12 | Hiệu số | -16 |
| 47% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 20% |
| 7% | Tỷ lệ không ghi bàn | 45% |
| 1.42 (14 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 0.88 (13 trận) |
| 1.02 (14 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.13 (13 trận) |
| 53% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 47% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| 0.6 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.1 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 1.0 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.5 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 15.1 (14 trận) | Số cú sút mỗi trận | 11.4 (17 trận) |
| 5.5 (14 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 2.5 (17 trận) |
| 58% (14 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 47% (17 trận) |
| 6.9 (14 trận) | Phạt góc mỗi trận | 4.8 (17 trận) |
| 2.4 (14 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.2 (17 trận) |
| 11.1 (14 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 13.5 (17 trận) |
| Rosario Central Dựa trên 4 trận | Copa Libertadores | Estudiantes Rio Cuarto |
|---|---|---|
| 4 | Trận | — |
| 1T 1H 2B | T · H · B | — |
| 25% | Tỷ lệ thắng | — |
| 25% | Tỷ lệ hòa | — |
| 1.00 | Ghi được mỗi trận | — |
| 0.50 | Bị ghi mỗi trận | — |
| +2 | Hiệu số | — |
| 50% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | — |
| 75% | Tỷ lệ không ghi bàn | — |
| 1.10 | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | — |
| 0.76 | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | — |
| 0% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | — |
| 25% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | — |
| 0.5 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | — |
| 0.0 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | — |
| 0.5 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | — |
| 0.5 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | — |
| 12.0 | Số cú sút mỗi trận | — |
| 3.2 | Sút trúng đích mỗi trận | — |
| 55% | Kiểm soát bóng trung bình | — |
| 6.5 | Phạt góc mỗi trận | — |
| 2.2 | Thẻ vàng mỗi trận | — |
| 13.8 | Phạm lỗi mỗi trận | — |
| Rosario Central Dựa trên 1 trận | International Super Cup | Estudiantes Rio Cuarto |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 1T 0H 0B | T · H · B | — |
| +2 | Hiệu số | — |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Trung bình · tỷ lệ | — |
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 1 trận- Ghi được : Để thủng
- 2 : 1
- Sân nhà
- —
- Sân khách
- 1T 0H 0B
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Rosario Central gặp Estudiantes Rio Cuarto tại Primera División (Argentina) Clausura vào 8/11/2026 03:30 UTC+07 tại Estadio Gigante de Arroyito.
Rosario Central đứng thứ 1 trên bảng xếp hạng, Estudiantes Rio Cuarto đứng thứ 15.
Rosario Central thắng 4, hòa 1, thua 0 trong 5 trận gần nhất.
Estudiantes Rio Cuarto thắng 1, hòa 0, thua 4 trong 5 trận gần nhất.
Trong 1 lần gặp gần nhất, Rosario Central thắng 1, Estudiantes Rio Cuarto thắng 0, hòa 0.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 1.18 · 6.61 · 13.74.
Rosario Central · Trận trước: Sarmiento Junin vs Rosario Central (31/10)
Estudiantes Rio Cuarto · Trận trước: Estudiantes Rio Cuarto vs Gimnasia L.P. (31/10)
Các trận Primera División (Argentina) Clausura khác cùng ngày
- Talleres Cordoba vs Estudiantes L.P.
- Gimnasia Mendoza vs Ind. Rivadavia
- Argentinos Jrs vs Huracan
- Boca Juniors vs Defensa y Justicia
- Instituto vs Newells Old Boys
Các trận Primera División (Argentina) Clausura tuần này
Bài viết mới nhất
- Nhận định Monaco vs Nordsjaelland và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Anderlecht vs Salzburg và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định AZ Alkmaar vs Juventus và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Crystal Palace vs Hoffenheim và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định KuPS vs Gent và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Real Sociedad (Tây Ban Nha) vs Lyon và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định RC Celta de Vigo vs Royale Union SG (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Sturm Graz vs NK Celje (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Trabzonspor vs Freiburg (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Midtjylland vs Ajax (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Torreense vs Ararat-Armenia (6/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Nijmegen vs Omonia và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Sparta Prague vs Bournemouth và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Riga FC vs FK Jablonec (6/11) · Bot AI Gale
- Nhận định Twente vs Pafos (6/11) · Bot AI Gale
Trận sắp diễn ra
- Ilbank W vs Nilufer Bld. W
- Anadolu Efes S.K. vs Paris
- KuPS vs Gent
- Aarhus vs Braga
- Crystal Palace vs Hoffenheim
- Anderlecht vs Salzburg
- Real Sociedad (Tây Ban Nha) vs Lyon
- Sparta Prague vs Bournemouth
- Midtjylland vs Ajax
- Trabzonspor vs Freiburg
- Nijmegen vs Omonia
- Celtic vs Besiktas
- RC Celta de Vigo vs Royale Union SG
- AZ Alkmaar vs Juventus
- Sturm Graz vs NK Celje
Chưa có bài viết nào.