Tigre vs Sarmiento Junin
Đội hình · Vắng mặt
| Nicolas DubersarskyChấn thương |
| Ramon AriasChấn thương |
| Augustin SeyralChấn thương |
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 4 · Cập nhật 20:28Tỷ lệ tham khảo. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà1,93Hòa3,09Đội khách4,59Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,93Không thay đổiHòa3,09Không thay đổiĐội khách4,59Không thay đổi
Không thay đổi · 05/11 04:20 giá trị không thay đổi kể từ lần quan sát đầu tiên
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1,93 | 3,09 | 4,59 |
| Betfair | 1,91 | 3,20 | 4,33 |
| bet365 | 1,91▲ | 3,25 | 4,33▼ |
| Marathon | 1,88 | 3,18 | 4,40 |
| 1xBet | 1,92 | 3,24 | 4,49 |
| Betano | 1,95▲ | 3,25▲ | 4,40▼ |
| BetVictor | 1,93▲ | 3,20 | 4,10▼ |
Kèo chấp châu Á-0.5Chủ nhà -0.51,93Đội khách +0.51,90▲Pinnacle · Nhà cái 4Chủ nhà1,93Không thay đổiĐội khách1,89→1,90
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 05/11 20:09 | 1,93 | 1,90▲ |
| 05/11 04:20 Đầu tiên | 1,93 | 1,89 |
| Nhà cái | Chủ nhà -0.5 | Đội khách +0.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,93 | 1,90▲ |
| bet365 | 1,92▲ | 1,88▼ |
| Betano | 1,93 | 1,91▼ |
| BetVictor | 1,87▲ | 1,80▼ |
Tài/Xỉu2Tài 21,83▲Xỉu 22,00▲Pinnacle · Nhà cái 5Tài1,82→1,83Xỉu1,99→2,00
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 05/11 20:09 | 1,83▲ | 2,00▲ |
| 05/11 04:20 Đầu tiên | 1,82 | 1,99 |
| Nhà cái | Tài 2 | Xỉu 2 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,83▲ | 2,00▲ |
| Marathon | 1,73 | 1,92 |
| 1xBet | 1,77 | 1,97 |
| Betano | 1,83 | 2,02 |
| BetVictor | 1,75 | 1,93 |
Cả hai đội ghi bànCó2,10Không1,67bet365 · Nhà cái 5Có2,10Không thay đổiKhông1,67Không thay đổi
Không thay đổi · 05/11 04:20 giá trị không thay đổi kể từ lần quan sát đầu tiên
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| bet365 | 2,10 | 1,67 |
| Marathon | 2,10 | 1,64 |
| 1xBet | 2,10 | 1,66 |
| Betano | 2,07▼ | 1,70▲ |
| BetVictor | 2,05▼ | 1,67▲ |
Xem tất cả kèo 33 mốc · Tạm dừng · Hết hạn 4 đã ẩn
| Mốc | Chủ nhà | Đội khách | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| -2.5 | 8,50 | 1,05 | Betfair |
| -2.25 | 7,60 | 1,03 | Marathon |
| -2 | 7,10 | 1,04 | Marathon |
| -1.75 | 4,80 | 1,18 | bet365 |
| -1.5 | 3,76 | 1,27 | Pinnacle |
| -1.25 | 3,32 | 1,33 | Pinnacle |
| -1 | 2,89 | 1,42 | Pinnacle |
| -0.75 | 2,25 | 1,65 | Pinnacle |
| -0.5 Mốc chính | 1,93 | 1,90 | Pinnacle |
| -0.25 | 1,64 | 2,29 | Pinnacle |
| 0 | 1,34 | 3,26 | Pinnacle |
| 0.25 | 1,25 | 3,91 | Pinnacle |
| 0.5 | 1,20 | 4,55 | Pinnacle |
| 0.75 | 1,14 | 5,75 | bet365 |
| 1 | 1,02 | 10,20 | 1xBet |
| 1.5 | 1,04 | 9,50 | Betfair |
| Mốc | Tài | Xỉu | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1,10 | 6,75 | Pinnacle |
| 0.75 | 1,06 | 6,35 | Marathon |
| 1 | 1,08 | 5,65 | Marathon |
| 1.25 | 1,24 | 3,34 | Marathon |
| 1.5 | 1,47 | 2,69 | Pinnacle |
| 1.75 | 1,60 | 2,35 | Pinnacle |
| 2 Mốc chính | 1,83 | 2,00 | Pinnacle |
| 2.25 | 2,14 | 1,71 | Pinnacle |
| 2.5 | 2,45 | 1,55 | Pinnacle |
| 2.75 | 2,78 | 1,36 | Marathon |
| 3 | 3,65 | 1,21 | Marathon |
| 3.25 | 4,05 | 1,17 | Marathon |
| 3.5 | 4,63 | 1,19 | Pinnacle |
| 3.75 | 5,75 | 1,07 | Marathon |
| 4 | 8,60 | 1,01 | Marathon |
| 4.5 | 11,00 | 1,05 | bet365 |
| 5.5 | 23,00 | 1,01 | bet365 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026
30 đội · 2 bảng| Tigre | Tất cả | Sarmiento Junin |
|---|---|---|
| 11 | Hạng | 8 |
| 15 | Trận | 15 |
| 4 | Thắng | 6 |
| 4 | Hòa | 3 |
| 7 | Thua | 6 |
| 27% | Tỷ lệ thắng | 40% |
| 15 | Ghi được | 23 |
| 16 | Bị ghi | 23 |
| 1.00 | Ghi được mỗi trận | 1.53 |
| 1.07 | Bị ghi mỗi trận | 1.53 |
| Tigre | Chủ nhà | Sarmiento Junin |
|---|---|---|
| — | Hạng | — |
| 7 | Trận | 8 |
| 2 | Thắng | 3 |
| 2 | Hòa | 3 |
| 3 | Thua | 2 |
| 29% | Tỷ lệ thắng | 38% |
| 4 | Ghi được | 12 |
| 5 | Bị ghi | 9 |
| 0.57 | Ghi được mỗi trận | 1.50 |
| 0.71 | Bị ghi mỗi trận | 1.12 |
| Tigre | Đội khách | Sarmiento Junin |
|---|---|---|
| — | Hạng | — |
| 8 | Trận | 7 |
| 2 | Thắng | 3 |
| 2 | Hòa | 0 |
| 4 | Thua | 4 |
| 25% | Tỷ lệ thắng | 43% |
| 11 | Ghi được | 11 |
| 11 | Bị ghi | 14 |
| 1.38 | Ghi được mỗi trận | 1.57 |
| 1.38 | Bị ghi mỗi trận | 2.00 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Instituto | 15 | 10 | 3 | 2 | +11 | 33 | HTTHT |
| 2 | Boca Juniors | 15 | 8 | 6 | 1 | +9 | 30 | TTTHT |
| 3 | CA Vélez Sarsfield | 15 | 7 | 7 | 1 | +10 | 28 | HTTBH |
| 4 | Defensa y Justicia | 15 | 8 | 4 | 3 | +7 | 28 | HTBTT |
| 5 | Lanus | 15 | 7 | 4 | 4 | +7 | 25 | HHTTH |
| 6 | Newells Old Boys | 15 | 5 | 7 | 3 | +3 | 22 | HHTBH |
| 7 | Gimnasia Mendoza | 15 | 6 | 3 | 6 | +1 | 21 | HBBTB |
| 8 | Independiente (Argentina) | 15 | 5 | 5 | 5 | -2 | 20 | HBHHB |
| 9 | San Lorenzo (Argentina) | 15 | 5 | 4 | 6 | -5 | 19 | HHTTB |
| 10 | Unión de Santa Fe | 15 | 5 | 3 | 7 | -2 | 18 | HTHBB |
| 11 | Platense (Argentina) | 15 | 4 | 5 | 6 | -4 | 17 | TTBHH |
| 12 | Estudiantes L.P. | 15 | 4 | 3 | 8 | -1 | 15 | HBBHT |
| 13 | Talleres Cordoba | 15 | 3 | 3 | 9 | -6 | 12 | TBBHB |
| 14 | Dep. Riestra | 15 | 2 | 6 | 7 | -7 | 12 | BBHBH |
| 15 | Central Cordoba (Liga Profesional) | 15 | 2 | 4 | 9 | -14 | 10 | BBBHH |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Rosario Central | 15 | 9 | 4 | 2 | +12 | 31 | TTTTH |
| 2 | Argentinos Jrs | 15 | 9 | 4 | 2 | +8 | 31 | TTTHT |
| 3 | Gimnasia L.P. | 15 | 8 | 4 | 3 | +4 | 28 | TTTHH |
| 4 | River Plate (Argentina) | 15 | 7 | 2 | 6 | +5 | 23 | BTTHT |
| 5 | Belgrano | 15 | 6 | 5 | 4 | +3 | 23 | HBBTT |
| 6 | Barracas Central | 15 | 6 | 5 | 4 | +2 | 23 | HTHTT |
| 7 | Ind. Rivadavia | 15 | 6 | 4 | 5 | -3 | 22 | TBHBH |
| 8 | Sarmiento Junin | 15 | 6 | 3 | 6 | +0 | 21 | BBHHT |
| 9 | Huracan | 15 | 5 | 4 | 6 | -4 | 19 | BBBBT |
| 10 | Atl. Tucuman | 15 | 4 | 5 | 6 | -1 | 17 | BTBHB |
| 11 | Tigre | 15 | 4 | 4 | 7 | -1 | 16 | TBHBB |
| 12 | Racing Club | 15 | 4 | 3 | 8 | -6 | 15 | TBHBT |
| 13 | Banfield | 15 | 3 | 5 | 7 | -7 | 14 | BHBTH |
| 14 | Aldosivi | 15 | 3 | 2 | 10 | -8 | 11 | BTBBB |
| 15 | Estudiantes Rio Cuarto | 15 | 2 | 3 | 10 | -11 | 9 | BBTBB |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Boca Juniors | 7 | 6 | 1 | 0 | +9 | 0 | |
| — | Central Cordoba (Liga Profesional) | 7 | 1 | 2 | 4 | -8 | 0 | |
| — | Defensa y Justicia | 8 | 5 | 2 | 1 | +7 | 0 | |
| — | Dep. Riestra | 8 | 2 | 3 | 3 | -2 | 0 | |
| — | Estudiantes L.P. | 8 | 4 | 2 | 2 | +8 | 0 | |
| — | Gimnasia Mendoza | 7 | 4 | 2 | 1 | +5 | 0 | |
| — | Independiente (Argentina) | 7 | 1 | 2 | 4 | -7 | 0 | |
| — | Instituto | 7 | 6 | 1 | 0 | +7 | 0 | |
| — | Lanus | 8 | 4 | 2 | 2 | +2 | 0 | |
| — | Newells Old Boys | 8 | 4 | 4 | 0 | +5 | 0 | |
| — | Platense (Argentina) | 8 | 1 | 4 | 3 | -4 | 0 | |
| — | San Lorenzo (Argentina) | 7 | 4 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | Talleres Cordoba | 8 | 1 | 3 | 4 | -6 | 0 | |
| — | Unión de Santa Fe | 7 | 4 | 0 | 3 | +3 | 0 | |
| — | CA Vélez Sarsfield | 8 | 5 | 3 | 0 | +5 | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Aldosivi | 7 | 3 | 1 | 3 | -1 | 0 | |
| — | Argentinos Jrs | 6 | 5 | 1 | 0 | +7 | 0 | |
| — | Atl. Tucuman | 8 | 0 | 3 | 5 | -5 | 0 | |
| — | Banfield | 7 | 1 | 3 | 3 | -3 | 0 | |
| — | Barracas Central | 7 | 3 | 1 | 3 | +1 | 0 | |
| — | Belgrano | 8 | 3 | 2 | 3 | -1 | 0 | |
| — | Estudiantes Rio Cuarto | 8 | 2 | 2 | 4 | -3 | 0 | |
| — | Gimnasia L.P. | 7 | 4 | 2 | 1 | +5 | 0 | |
| — | Huracan | 8 | 3 | 3 | 2 | +0 | 0 | |
| — | Ind. Rivadavia | 7 | 5 | 2 | 0 | +7 | 0 | |
| — | Racing Club | 9 | 3 | 2 | 4 | -2 | 0 | |
| — | River Plate (Argentina) | 8 | 4 | 1 | 3 | +3 | 0 | |
| — | Rosario Central | 7 | 4 | 2 | 1 | +8 | 0 | |
| — | Sarmiento Junin | 8 | 3 | 3 | 2 | +3 | 0 | |
| — | Tigre | 7 | 2 | 2 | 3 | -1 | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Boca Juniors | 8 | 2 | 5 | 1 | +0 | 0 | |
| — | Central Cordoba (Liga Profesional) | 8 | 1 | 2 | 5 | -6 | 0 | |
| — | Defensa y Justicia | 7 | 3 | 2 | 2 | +0 | 0 | |
| — | Dep. Riestra | 7 | 0 | 3 | 4 | -5 | 0 | |
| — | Estudiantes L.P. | 7 | 0 | 1 | 6 | -9 | 0 | |
| — | Gimnasia Mendoza | 8 | 2 | 1 | 5 | -4 | 0 | |
| — | Independiente (Argentina) | 8 | 4 | 3 | 1 | +5 | 0 | |
| — | Instituto | 8 | 4 | 2 | 2 | +4 | 0 | |
| — | Lanus | 7 | 3 | 2 | 2 | +5 | 0 | |
| — | Newells Old Boys | 7 | 1 | 3 | 3 | -2 | 0 | |
| — | Platense (Argentina) | 7 | 3 | 1 | 3 | +0 | 0 | |
| — | San Lorenzo (Argentina) | 8 | 1 | 3 | 4 | -5 | 0 | |
| — | Talleres Cordoba | 7 | 2 | 0 | 5 | +0 | 0 | |
| — | Unión de Santa Fe | 8 | 1 | 3 | 4 | -5 | 0 | |
| — | CA Vélez Sarsfield | 7 | 2 | 4 | 1 | +5 | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Aldosivi | 8 | 0 | 1 | 7 | -7 | 0 | |
| — | Argentinos Jrs | 9 | 4 | 3 | 2 | +1 | 0 | |
| — | Atl. Tucuman | 7 | 4 | 2 | 1 | +4 | 0 | |
| — | Banfield | 8 | 2 | 2 | 4 | -4 | 0 | |
| — | Barracas Central | 8 | 3 | 4 | 1 | +1 | 0 | |
| — | Belgrano | 7 | 3 | 3 | 1 | +4 | 0 | |
| — | Estudiantes Rio Cuarto | 7 | 0 | 1 | 6 | -8 | 0 | |
| — | Gimnasia L.P. | 8 | 4 | 2 | 2 | -1 | 0 | |
| — | Huracan | 7 | 2 | 1 | 4 | -4 | 0 | |
| — | Ind. Rivadavia | 8 | 1 | 2 | 5 | -10 | 0 | |
| — | Racing Club | 6 | 1 | 1 | 4 | -4 | 0 | |
| — | River Plate (Argentina) | 7 | 3 | 1 | 3 | +2 | 0 | |
| — | Rosario Central | 8 | 5 | 2 | 1 | +4 | 0 | |
| — | Sarmiento Junin | 7 | 3 | 0 | 4 | -3 | 0 | |
| — | Tigre | 8 | 2 | 2 | 4 | +0 | 0 |
Xem 240 trận
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Instituto | 15 | 10 | 3 | 2 | +11 | 33 | HTTHT |
| 2 | Boca Juniors | 15 | 8 | 6 | 1 | +9 | 30 | TTTHT |
| 3 | CA Vélez Sarsfield | 15 | 7 | 7 | 1 | +10 | 28 | HTTBH |
| 4 | Defensa y Justicia | 15 | 8 | 4 | 3 | +7 | 28 | HTBTT |
| 5 | Lanus | 15 | 7 | 4 | 4 | +7 | 25 | HHTTH |
| 6 | Newells Old Boys | 15 | 5 | 7 | 3 | +3 | 22 | HHTBH |
| 7 | Gimnasia Mendoza | 15 | 6 | 3 | 6 | +1 | 21 | HBBTB |
| 8 | Independiente (Argentina) | 15 | 5 | 5 | 5 | -2 | 20 | HBHHB |
| 9 | San Lorenzo (Argentina) | 15 | 5 | 4 | 6 | -5 | 19 | HHTTB |
| 10 | Unión de Santa Fe | 15 | 5 | 3 | 7 | -2 | 18 | HTHBB |
| 11 | Platense (Argentina) | 15 | 4 | 5 | 6 | -4 | 17 | TTBHH |
| 12 | Estudiantes L.P. | 15 | 4 | 3 | 8 | -1 | 15 | HBBHT |
| 13 | Talleres Cordoba | 15 | 3 | 3 | 9 | -6 | 12 | TBBHB |
| 14 | Dep. Riestra | 15 | 2 | 6 | 7 | -7 | 12 | BBHBH |
| 15 | Central Cordoba (Liga Profesional) | 15 | 2 | 4 | 9 | -14 | 10 | BBBHH |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Rosario Central | 15 | 9 | 4 | 2 | +12 | 31 | TTTTH |
| 2 | Argentinos Jrs | 15 | 9 | 4 | 2 | +8 | 31 | TTTHT |
| 3 | Gimnasia L.P. | 15 | 8 | 4 | 3 | +4 | 28 | TTTHH |
| 4 | River Plate (Argentina) | 15 | 7 | 2 | 6 | +5 | 23 | BTTHT |
| 5 | Belgrano | 15 | 6 | 5 | 4 | +3 | 23 | HBBTT |
| 6 | Barracas Central | 15 | 6 | 5 | 4 | +2 | 23 | HTHTT |
| 7 | Ind. Rivadavia | 15 | 6 | 4 | 5 | -3 | 22 | TBHBH |
| 8 | Sarmiento Junin | 15 | 6 | 3 | 6 | +0 | 21 | BBHHT |
| 9 | Huracan | 15 | 5 | 4 | 6 | -4 | 19 | BBBBT |
| 10 | Atl. Tucuman | 15 | 4 | 5 | 6 | -1 | 17 | BTBHB |
| 11 | Tigre | 15 | 4 | 4 | 7 | -1 | 16 | TBHBB |
| 12 | Racing Club | 15 | 4 | 3 | 8 | -6 | 15 | TBHBT |
| 13 | Banfield | 15 | 3 | 5 | 7 | -7 | 14 | BHBTH |
| 14 | Aldosivi | 15 | 3 | 2 | 10 | -8 | 11 | BTBBB |
| 15 | Estudiantes Rio Cuarto | 15 | 2 | 3 | 10 | -11 | 9 | BBTBB |
Xem 240 trận
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấu| Tigre Dựa trên 20 trận | Sarmiento Junin Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 5T 4H 11B | T · H · B | 8T 3H 9B |
| 25% | Tỷ lệ thắng | 40% |
| 20% | Tỷ lệ hòa | 15% |
| 1.00 | Ghi được mỗi trận | 1.40 |
| 1.10 | Bị ghi mỗi trận | 1.60 |
| -2 | Hiệu số | -4 |
| 30% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 20% |
| 40% | Tỷ lệ không ghi bàn | 10% |
| 1.21 (17 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.28 (14 trận) |
| 1.02 (17 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.42 (14 trận) |
| 45% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 70% |
| 50% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 60% |
| 0.5 (19 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 0.6 (19 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| 0.6 (19 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.7 |
| 0.5 (19 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.1 |
| 13.0 (17 trận) | Số cú sút mỗi trận | 10.7 (19 trận) |
| 3.5 (17 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 3.6 (19 trận) |
| 51% (17 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 40% (19 trận) |
| 4.4 (17 trận) | Phạt góc mỗi trận | 3.5 (19 trận) |
| 2.5 (16 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.3 (19 trận) |
| 10.8 (17 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 13.5 (19 trận) |
| Tigre Dựa trên 9 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Sarmiento Junin Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 10 |
| 2T 2H 5B | T · H · B | 4T 3H 3B |
| 22% | Tỷ lệ thắng | 40% |
| 22% | Tỷ lệ hòa | 30% |
| 0.56 | Ghi được mỗi trận | 1.40 |
| 0.89 | Bị ghi mỗi trận | 1.10 |
| -3 | Hiệu số | +3 |
| 33% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 30% |
| 56% | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| 1.33 (8 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.17 (8 trận) |
| 0.93 (8 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.61 (8 trận) |
| 33% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 70% |
| 33% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 40% |
| 0.3 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.0 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.3 |
| 0.2 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.4 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 13.1 (8 trận) | Số cú sút mỗi trận | 10.5 |
| 3.4 (8 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 3.6 |
| 50% (8 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 34% |
| 5.2 (8 trận) | Phạt góc mỗi trận | 3.9 |
| 2.4 (7 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.7 |
| 10.8 (8 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 15.1 |
| Tigre Dựa trên 11 trận | Đội khách chỉ các trận | Sarmiento Junin Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 11 | Trận | 10 |
| 3T 2H 6B | T · H · B | 4T 0H 6B |
| 27% | Tỷ lệ thắng | 40% |
| 18% | Tỷ lệ hòa | 0% |
| 1.36 | Ghi được mỗi trận | 1.40 |
| 1.27 | Bị ghi mỗi trận | 2.10 |
| +1 | Hiệu số | -7 |
| 27% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 10% |
| 27% | Tỷ lệ không ghi bàn | 20% |
| 1.10 (9 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.44 (6 trận) |
| 1.10 (9 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.15 (6 trận) |
| 55% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 70% |
| 64% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 80% |
| 0.6 (10 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| 0.7 (10 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 0.9 (10 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.9 |
| 0.6 (10 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.4 |
| 12.9 (9 trận) | Số cú sút mỗi trận | 10.9 (9 trận) |
| 3.7 (9 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 3.7 (9 trận) |
| 53% (9 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 47% (9 trận) |
| 3.7 (9 trận) | Phạt góc mỗi trận | 3.0 (9 trận) |
| 2.6 (9 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.8 (9 trận) |
| 10.8 (9 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 11.8 (9 trận) |
| Tigre Dựa trên 15 trận | Primera División (Argentina) | Sarmiento Junin Dựa trên 20 trận |
|---|---|---|
| 15 | Trận | 20 |
| 4T 4H 7B | T · H · B | 8T 3H 9B |
| 27% | Tỷ lệ thắng | 40% |
| 27% | Tỷ lệ hòa | 15% |
| 1.00 | Ghi được mỗi trận | 1.40 |
| 1.07 | Bị ghi mỗi trận | 1.60 |
| -1 | Hiệu số | -4 |
| 33% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 20% |
| 40% | Tỷ lệ không ghi bàn | 10% |
| 1.26 (13 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.28 (14 trận) |
| 1.10 (13 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.42 (14 trận) |
| 47% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 70% |
| 47% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 60% |
| 0.4 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 0.5 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| 0.6 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.7 |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.1 |
| 13.2 (13 trận) | Số cú sút mỗi trận | 10.7 (19 trận) |
| 3.6 (13 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 3.6 (19 trận) |
| 51% (13 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 40% (19 trận) |
| 4.5 (13 trận) | Phạt góc mỗi trận | 3.5 (19 trận) |
| 2.5 (13 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.3 (19 trận) |
| 10.6 (13 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 13.5 (19 trận) |
| Tigre Dựa trên 4 trận | Copa Sudamericana | Sarmiento Junin |
|---|---|---|
| 4 | Trận | — |
| 1T 0H 3B | T · H · B | — |
| 25% | Tỷ lệ thắng | — |
| 0% | Tỷ lệ hòa | — |
| 1.25 | Ghi được mỗi trận | — |
| 1.25 | Bị ghi mỗi trận | — |
| +0 | Hiệu số | — |
| 25% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | — |
| 25% | Tỷ lệ không ghi bàn | — |
| 1.04 | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | — |
| 0.78 | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | — |
| 50% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | — |
| 75% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | — |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | — |
| 1.0 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | — |
| 0.5 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | — |
| 0.2 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | — |
| 12.5 | Số cú sút mỗi trận | — |
| 3.2 | Sút trúng đích mỗi trận | — |
| 53% | Kiểm soát bóng trung bình | — |
| 4.0 | Phạt góc mỗi trận | — |
| 2.3 (3 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | — |
| 11.2 | Phạm lỗi mỗi trận | — |
| Tigre Dựa trên 1 trận | Cúp Argentina | Sarmiento Junin |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 0T 0H 1B | T · H · B | — |
| -1 | Hiệu số | — |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Trung bình · tỷ lệ | — |
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 6 trận- Ghi được : Để thủng
- 3 : 5
- Sân nhà
- 1T 1H 0B
- Sân khách
- 0T 2H 2B
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Tigre gặp Sarmiento Junin tại Primera División (Argentina) Clausura vào 7/11/2026 08:00 UTC+07.
Tigre đứng thứ 11 trên bảng xếp hạng, Sarmiento Junin đứng thứ 8.
Tigre thắng 1, hòa 1, thua 3 trong 5 trận gần nhất.
Sarmiento Junin thắng 1, hòa 2, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Trong 6 lần gặp gần nhất, Tigre thắng 1, Sarmiento Junin thắng 2, hòa 3.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 1.93 · 3.09 · 4.59.
Tigre · Trận trước: Huracan vs Tigre (31/10)
Sarmiento Junin · Trận trước: Sarmiento Junin vs Rosario Central (31/10)
Các trận Primera División (Argentina) Clausura khác cùng ngày
- Barracas Central vs Racing Club
- San Lorenzo (Argentina) vs Platense (Argentina)
- Unión de Santa Fe vs CA Vélez Sarsfield
- Independiente (Argentina) vs Dep. Riestra
- Banfield vs Atl. Tucuman
Các trận Primera División (Argentina) Clausura tuần này
- Talleres Cordoba vs Estudiantes L.P.
- Gimnasia Mendoza vs Ind. Rivadavia
- Argentinos Jrs vs Huracan
- Boca Juniors vs Defensa y Justicia
- Rosario Central vs Estudiantes Rio Cuarto
- Instituto vs Newells Old Boys
- Central Cordoba (Liga Profesional) vs Lanus
Bài viết mới nhất
- Nhận định Monaco vs Nordsjaelland và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Anderlecht vs Salzburg và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định AZ Alkmaar vs Juventus và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Crystal Palace vs Hoffenheim và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định KuPS vs Gent và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Real Sociedad (Tây Ban Nha) vs Lyon và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định RC Celta de Vigo vs Royale Union SG (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Sturm Graz vs NK Celje (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Trabzonspor vs Freiburg (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Midtjylland vs Ajax (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Torreense vs Ararat-Armenia (6/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Nijmegen vs Omonia và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Sparta Prague vs Bournemouth và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Riga FC vs FK Jablonec (6/11) · Bot AI Gale
- Nhận định Twente vs Pafos (6/11) · Bot AI Gale
Trận sắp diễn ra
- Anadolu Efes S.K. vs Paris
- KuPS vs Gent
- Aarhus vs Braga
- Crystal Palace vs Hoffenheim
- Anderlecht vs Salzburg
- Real Sociedad (Tây Ban Nha) vs Lyon
- Sparta Prague vs Bournemouth
- Midtjylland vs Ajax
- Trabzonspor vs Freiburg
- Nijmegen vs Omonia
- Celtic vs Besiktas
- RC Celta de Vigo vs Royale Union SG
- AZ Alkmaar vs Juventus
- Sturm Graz vs NK Celje
- Panathinaikos vs PFC CSKA Sofia
Chưa có bài viết nào.