Torquay vs Oxford City
0 : 1Tỷ số chung cuộc · Tạm thời
Trận đấu kết thúc · Đội khách thắng
1X2 Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu Nhà cái đại diện · 17/10 20:39
Kết quả Tạm thời · Tỷ lệ chỉ để tham khảo
Đội hình · Vắng mặt
Chưa nhận được dữ liệu
Kết quả trận đấu
Cuối cùng(Tạm thời)- Tỷ số chung cuộc
- 0 : 1
- Kết quả
- Đội khách thắng Cuối cùng(Tạm thời)
| Tỷ số từng hiệp | Hiệp 1 | Hiệp 2 | Tổng |
|---|---|---|---|
| Torquay | 0 | 0 | 0 |
| Oxford City | 0 | 1 | 1 |
Dòng thời gian Bàn thắng · Thẻ phạt · Thay người
- 51'Bàn thắngScott Pollock
Tỷ lệ kèo
Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 20:39Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà2,98Hòa3,70Đội khách1,97Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà2,34→2,98Hòa3,58→3,70Đội khách2,39→1,97
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 17/10 19:41 | 2,98 | 3,70▲ | 1,97▲ |
| 17/10 18:08 | 2,98▼ | 3,65▲ | 1,93 |
| 17/10 17:36 | 3,01▲ | 3,64▲ | 1,93▲ |
| 17/10 16:00 | 2,99▲ | 3,61▼ | 1,92▼ |
| 17/10 15:28 | 2,95▲ | 3,62▲ | 1,96▼ |
| 17/10 14:56 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle | ||
| 17/10 14:56 | 2,91▲ | 3,59▲ | 1,99▼ |
| 17/10 14:24 | Tạm dừng | ||
Xem thêm · 11 trường hợpThu gọn
| 17/10 13:52 | 2,68▲ | 3,51▲ | 2,14▼ |
| 17/10 12:49 | 2,63▲ | 3,50▲ | 2,18▲ |
| 17/10 11:43 | 2,56▲ | 3,36 | 2,13▼ |
| 17/10 10:37 | 2,53▲ | 3,36▲ | 2,15▼ |
| 17/10 08:58 | 2,51▲ | 3,35 | 2,17▼ |
| 17/10 05:01 | 2,48▼ | 3,35▼ | 2,19▼ |
| 17/10 02:47 | 2,53▲ | 3,51 | 2,25▼ |
| 17/10 02:13 | 2,49▲ | 3,51▼ | 2,28 |
| 17/10 01:39 | 2,47▲ | 3,56 | 2,28 |
| 17/10 01:05 | 2,46▲ | 3,56▼ | 2,28▼ |
| 17/10 00:31 Đầu tiên | 2,34 | 3,58 | 2,39 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2,98 | 3,70 | 1,97 |
| Betfair | 2,05 | 3,60 | 2,90 |
| bet365 | 2,55 | 3,80 | 2,20 |
| Marathon | 2,75 | 3,54 | 2,12 |
| 1xBet | 2,98 | 3,58 | 2,04 |
| Betano | 2,12 | 3,60 | 2,95 |
| BetVictor | 3,00 | 3,60 | 2,15 |
Kèo chấp châu Á0Chủ nhà 02,32Đội khách 01,53Pinnacle · Nhà cái 4Chủ nhà1,83→2,32Đội khách1,88→1,53
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 0 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 17/10 20:09 | Tạm dừng | |
| 17/10 19:41 | 2,32▼ | 1,53▼ |
| 17/10 18:08 | Tạm dừng | |
| 17/10 17:36 | 2,35▲ | Tạm dừng |
| 17/10 08:58 | Tạm dừng | |
| 17/10 05:01 | 1,94▼ | 1,71▼ |
| 17/10 02:47 | 1,97▲ | 1,75▼ |
| 17/10 02:13 | 1,94▲ | 1,78 |
Xem thêm · 4 trường hợpThu gọn
| 17/10 01:39 | 1,93 | 1,78▼ |
| 17/10 01:05 | 1,93▲ | 1,79▼ |
| 17/10 00:31 Đầu tiên | 1,83 | 1,88 |
| 15/10 17:00 | Thay đổi mốc · mốc chính 0 | |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà 0 | Đội khách 0 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2,32 | 1,53 |
| Marathon | 2,08 | 1,63 |
| 1xBet | 2,23 | 1,55 |
| BetVictor | 1,95 | 1,73 |
Tài/Xỉu3Tài 31,93Xỉu 31,81Pinnacle · Nhà cái 4Tài1,93→1,93Xỉu1,79→1,81
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 3 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 17/10 19:41 | 1,93▲ | 1,81▲ |
| 17/10 17:36 | 1,92▲ | 1,80▲ |
| 17/10 16:00 | 1,91▼ | 1,79 |
| 17/10 15:28 | 1,92▼ | 1,79 |
| 17/10 14:56 | 1,93 | 1,79▲ |
| 17/10 12:49 | 1,93▲ | 1,78▲ |
| 17/10 05:01 | 1,90▼ | 1,75▼ |
| 17/10 02:13 | 1,93 | 1,78▼ |
Xem thêm · 2 trường hợpThu gọn
| 17/10 00:31 | Thay đổi mốc · mốc chính 3 | |
| 17/10 00:31 Đầu tiên | 1,93 | 1,79 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Tài 3 | Xỉu 3 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,93 | 1,81 |
| Marathon | 1,91 | 1,72 |
| 1xBet | 1,89 | 1,74 |
| BetVictor | 1,94 | 1,74 |
Cả hai đội ghi bànCó1,50Không2,34Marathon · Nhà cái 4Có1,62→1,50Không2,10→2,34
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Marathon · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 17/10 00:31 | 1,50▼ | 2,34▲ |
| 16/10 23:56 | 1,52▼ | 2,30▲ |
| 15/10 17:00 | 1,60▼ | 2,14▲ |
| 15/10 02:08 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Marathon | |
| 15/10 02:08 Đầu tiên | 1,62 | 2,10 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| Marathon | 1,50 | 2,34 |
| 1xBet | 1,50 | 2,38 |
| Betano | 1,60 | 2,15 |
| BetVictor | 1,50 | 2,40 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
Thành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Dựa trên 6 · 5 trận (không phải cả mùa giải)
| Torquay | Tất cả | Oxford City |
|---|---|---|
| 6 | Trận | 5 |
| 4 | Thắng | 4 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 2 | Thua | 0 |
| 14 | Bàn thắng | 13 |
| 7 | Bàn thua | 2 |
| Torquay | Chủ nhà | Oxford City |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 2 |
| 2 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 0 |
| 11 | Bàn thắng | 7 |
| 3 | Bàn thua | 2 |
| Torquay | Đội khách | Oxford City |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 3 |
| 2 | Thắng | 3 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 1 | Thua | 0 |
| 3 | Bàn thắng | 6 |
| 4 | Bàn thua | 0 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 1 | Trận giữ sạch lưới | 3 |
| 2 | Trận không ghi bàn | 0 |
| 2.33 | Bàn thắng mỗi trận | 2.60 |
| 1.17 | Bàn thua mỗi trận | 0.40 |
| 2 | Chuỗi thắng dài nhất | 3 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 0 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| Torquay | Tất cả | Oxford City |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 3 |
| 2 | Thắng | 3 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 1 | Thua | 0 |
| 7 | Bàn thắng | 9 |
| 2 | Bàn thua | 1 |
| Torquay | Chủ nhà | Oxford City |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 1 |
| 1 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 1 | Thua | 0 |
| 6 | Bàn thắng | 6 |
| 2 | Bàn thua | 1 |
| Torquay | Đội khách | Oxford City |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 2 |
| 1 | Thắng | 2 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 0 |
| 1 | Bàn thắng | 3 |
| 0 | Bàn thua | 0 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 1 | Trận giữ sạch lưới | 2 |
| 1 | Trận không ghi bàn | 0 |
| 2.33 | Bàn thắng mỗi trận | 3.00 |
| 0.67 | Bàn thua mỗi trận | 0.33 |
| 2 | Chuỗi thắng dài nhất | 3 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 0 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 0 |
| Torquay | Tất cả | Oxford City |
|---|---|---|
| 3 | Trận | — |
| 2 | Thắng | — |
| 0 | Hòa | — |
| 1 | Thua | — |
| 7 | Bàn thắng | — |
| 5 | Bàn thua | — |
| Torquay | Chủ nhà | Oxford City |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 1 | Thắng | — |
| 0 | Hòa | — |
| 0 | Thua | — |
| 5 | Bàn thắng | — |
| 1 | Bàn thua | — |
| Torquay | Đội khách | Oxford City |
|---|---|---|
| 2 | Trận | — |
| 1 | Thắng | — |
| 0 | Hòa | — |
| 1 | Thua | — |
| 2 | Bàn thắng | — |
| 4 | Bàn thua | — |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 0 | Trận giữ sạch lưới | — |
| 1 | Trận không ghi bàn | — |
| 2.33 | Bàn thắng mỗi trận | — |
| 1.67 | Bàn thua mỗi trận | — |
| 1 | Chuỗi thắng dài nhất | — |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | — |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | — |
| Torquay | Tất cả | Oxford City |
|---|---|---|
| — | Trận | 2 |
| — | Thắng | 1 |
| — | Hòa | 1 |
| — | Thua | 0 |
| — | Bàn thắng | 4 |
| — | Bàn thua | 1 |
| Torquay | Chủ nhà | Oxford City |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | Thắng | 0 |
| — | Hòa | 1 |
| — | Thua | 0 |
| — | Bàn thắng | 1 |
| — | Bàn thua | 1 |
| Torquay | Đội khách | Oxford City |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | Thắng | 1 |
| — | Hòa | 0 |
| — | Thua | 0 |
| — | Bàn thắng | 3 |
| — | Bàn thua | 0 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| — | Trận giữ sạch lưới | 1 |
| — | Trận không ghi bàn | 0 |
| — | Bàn thắng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| — | Bàn thua mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| — | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| — | Chuỗi thua dài nhất | 0 |
| — | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
Giải đấu được tính: Cúp FA (Anh) · National League South (chỉ các trận đã nhận) · National League North (chỉ các trận đã nhận)
Bảng xếp hạng
Giải đấu loại trực tiếp · Không có bảng xếp hạng
Bảng xếp hạng giải của hai đội
Torquay —
Oxford City —
Vòng loại
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Burgess Hill | — | 3 |
| Jersey Bulls | — | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Burgess Hill
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| North Ferriby FC | — | 0 |
| Barton Town | — | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Barton Town
Xem thêm 100
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Banbury | — | 1 |
| Exmouth Town | — | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Exmouth Town
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Basingstoke | — | 0 |
| AFC Stoneham | — | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp AFC Stoneham
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Biggleswade Town | 1 | 0 |
| Hitchin | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Hitchin
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Chippenham | 1 | 3 |
| Havant & W | 1 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Chippenham
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Crowborough | 1 | 3 |
| Whyteleafe | 1 | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Crowborough
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Gloucester | 1 | 4 |
| Mangotsfield | 1 | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Gloucester
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Lewes | 2 | 0 |
| Cray Wanderers | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Cray Wanderers
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| South Liverpool | 2 | 2 |
| Prestwich Heys | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp South Liverpool
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Stanway | — | 1 |
| Needham Market | — | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Needham Market
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wellingborough | 2 | 1 |
| Kettering | 2 | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Kettering
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wimborne | — | 3 |
| Portishead Town | — | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wimborne
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wingate & Finchley | — | 2 |
| Felixstowe & Walton | — | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wingate & Finchley
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Winslow United | — | 1 |
| Swindon S | — | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Swindon S
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Yaxley | 1 | 0 |
| Buckhurst Hill | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Buckhurst Hill
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Emley | 1 | 2 |
| Bishop Auckland | 1 | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Emley
Tứ kết
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Yate Town | — | 1 |
| Chippenham | — | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Chippenham
Xem thêm 68
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Cray Wanderers | 1 | 2 |
| Maidstone | 1 | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Cray Wanderers
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Hampton & Richmond | 3 | 1 |
| Crowborough | 3 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Crowborough
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Hemel Hempstead | 1 | 1 |
| Wingate & Finchley | 1 | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wingate & Finchley
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Leamington | 1 | 0 |
| Gainsborough | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Gainsborough
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Needham Market | 3 | 0 |
| Braintree | 3 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Braintree
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Waltham Abbey | 1 | 0 |
| Dag & Red | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Dag & Red
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Weston-super-Mare | 1 | 1 |
| Wimborne | 1 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wimborne
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Southall FC | 2 | 4 |
| Dorking | 2 | 5 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Dorking
Bán kết
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Bedford | 2 | 3 |
| Wingate & Finchley | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Bedford
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Bury Town | 1 | 0 |
| Spalding United | 1 | 4 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Spalding United
Xem thêm 28
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Macclesfield | 2 | 2 |
| Scarborough | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Macclesfield
Chưa rõ thể thức
Tính đến 18/10 16:02
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây
TorquayTTBTHTTBHB11T 4H 5B
Oxford CityTTHTTBTTBT13T 4H 3B
| Torquay Dựa trên 20 trận | Oxford City Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 11T 4H 5B | T · H · B | 13T 4H 3B |
| 55% | Tỷ lệ thắng | 65% |
| 20% | Tỷ lệ hòa | 20% |
| 2.15 | Ghi được mỗi trận | 2.15 |
| 1.15 | Bị ghi mỗi trận | 0.80 |
| +20 | Hiệu số | +27 |
| 25% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 40% |
| 25% | Tỷ lệ không ghi bàn | 5% |
| 55% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 55% |
| 65% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| 1.3 (10 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.6 (10 trận) |
| 0.4 (10 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.7 (10 trận) |
| 1.3 (10 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.7 (10 trận) |
| 0.5 (10 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.2 (10 trận) |
| Torquay Dựa trên 10 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Oxford City Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 10 |
| 5T 4H 1B | T · H · B | 6T 2H 2B |
| 50% | Tỷ lệ thắng | 60% |
| 40% | Tỷ lệ hòa | 20% |
| 2.60 | Ghi được mỗi trận | 2.30 |
| 1.20 | Bị ghi mỗi trận | 1.00 |
| +14 | Hiệu số | +13 |
| 20% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 40% |
| 10% | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| 80% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 60% |
| 70% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| 1.6 (5 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.6 (5 trận) |
| 0.8 (5 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 1.0 (5 trận) |
| 1.4 (5 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 2.2 (5 trận) |
| 0.4 (5 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.0 (5 trận) |
| Torquay Dựa trên 10 trận | Đội khách chỉ các trận | Oxford City Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 10 |
| 6T 0H 4B | T · H · B | 7T 2H 1B |
| 60% | Tỷ lệ thắng | 70% |
| 0% | Tỷ lệ hòa | 20% |
| 1.70 | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| 1.10 | Bị ghi mỗi trận | 0.60 |
| +6 | Hiệu số | +14 |
| 30% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 40% |
| 40% | Tỷ lệ không ghi bàn | 10% |
| 30% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 60% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| 1.0 (5 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.6 (5 trận) |
| 0.0 (5 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.4 (5 trận) |
| 1.2 (5 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.2 (5 trận) |
| 0.6 (5 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.4 (5 trận) |
| Torquay Dựa trên 15 trận | National League North / South | Oxford City Dựa trên 16 trận |
|---|---|---|
| 15 | Trận | 16 |
| 7T 4H 4B | T · H · B | 10T 3H 3B |
| 47% | Tỷ lệ thắng | 62% |
| 27% | Tỷ lệ hòa | 19% |
| 1.93 | Ghi được mỗi trận | 1.94 |
| 1.13 | Bị ghi mỗi trận | 0.88 |
| +12 | Hiệu số | +17 |
| 27% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 38% |
| 27% | Tỷ lệ không ghi bàn | 6% |
| 53% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 56% |
| 60% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| 1.1 (8 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.5 (8 trận) |
| 0.4 (8 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.8 (8 trận) |
| 1.2 (8 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.4 (8 trận) |
| 0.6 (8 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.2 (8 trận) |
| Torquay Dựa trên 2 trận | Cúp FA (Anh) | Oxford City Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 2T 0H 0B | T · H · B | 2T 0H 0B |
| +6 | Hiệu số | +7 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Torquay Dựa trên 3 trận | National League South | Oxford City |
|---|---|---|
| 3 | Trận | — |
| 2T 0H 1B | T · H · B | — |
| 67% | Tỷ lệ thắng | — |
| 0% | Tỷ lệ hòa | — |
| 2.33 | Ghi được mỗi trận | — |
| 1.67 | Bị ghi mỗi trận | — |
| +2 | Hiệu số | — |
| 0% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | — |
| 33% | Tỷ lệ không ghi bàn | — |
| 67% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | — |
| 100% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | — |
| Torquay | National League North | Oxford City Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 2 |
| — | T · H · B | 1T 1H 0B |
| — | Hiệu số | +3 |
| — | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
Trận gần đây
TTorquay5:1Slough10/10/2026 21:00 · National League SouthTTonbridge0:1Torquay03/10/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)BBillericay3:0Torquay26/09/2026 21:00 · National League SouthTTorquay6:1AFC Stoneham19/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)
HTorquay2:2Dorking12/09/2026 · National League North / South
TMaidenhead0:4Torquay08/09/2026 · National League North / South
TTorquay3:2Folkestone05/09/2026 · National League North / South
BFarnham2:0Torquay31/08/2026 · National League North / South
HTorquay1:1Hampton & Richmond29/08/2026 · National League North / South
BDag & Red2:0Torquay22/08/2026 · National League North / South
HTorquay0:0Weston-super-Mare18/08/2026 · National League North / South
TTonbridge Angels1:2Torquay15/08/2026 19:00 · National League SouthMùa giải 2025/26
TTonbridge Angels1:2Torquay25/04/2026 18:30 · National League North / SouthBTorquay1:2Hemel Hempstead18/04/2026 21:00 · National League North / SouthTSlough1:5Torquay11/04/2026 21:00 · National League North / SouthTTorquay4:1Bath06/04/2026 21:00 · National League North / SouthTWeston-super-Mare0:3Torquay03/04/2026 21:00 · National League North / SouthTTorquay2:0Horsham FC28/03/2026 22:00 · National League North / SouthHTorquay2:2Dorking25/03/2026 02:45 · National League North / SouthBDag & Red1:0Torquay21/03/2026 22:00 · National League North / SouthTHebburn Town0:3Oxford City10/10/2026 21:00 · National League NorthTOxford City6:1Enfield Town03/10/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)HOxford City1:1Morecambe26/09/2026 21:00 · National League NorthTDorchester0:2Oxford City19/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)
TRadcliffe0:3Oxford City12/09/2026 · National League North / South
BAFC Telford1:0Oxford City08/09/2026 · National League North / South
TOxford City4:0Chorley05/09/2026 · National League North / South
TWorksop0:1Oxford City31/08/2026 · National League North / South
BOxford City2:3Buxton28/08/2026 · National League North / South
TSpennymoor1:4Oxford City22/08/2026 · National League North / South
HOxford City1:1Harborough18/08/2026 · National League North / South
TOxford City1:0Bedford08/08/2026 · National League North / South
Mùa giải 2025/26
TDarlington1:3Oxford City25/04/2026 18:30 · National League North / SouthBOxford City1:2Chester18/04/2026 21:00 · National League North / SouthTHereford1:2Oxford City15/04/2026 01:45 · National League North / SouthHAlfreton1:1Oxford City11/04/2026 21:00 · National League North / SouthTOxford City2:0Peterborough Sports06/04/2026 21:00 · National League North / SouthHMerthyr Town1:1Oxford City03/04/2026 21:00 · National League North / SouthTOxford City3:2Kidderminster28/03/2026 22:00 · National League North / SouthTOxford City2:0Chorley21/03/2026 22:00 · National League North / SouthTính đến 17/10 22:56
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuKhông có trận đối đầu trong 5 năm qua
Danh sách cầu thủ
Nhà cung cấp không có dữ liệu
Huấn luyện viên
Nhà cung cấp không có dữ liệu
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Torquay đã gặp Oxford City tại Cúp FA (Anh) Vòng loại vào 17/10/2026 21:00 UTC+07.
Trận đấu kết thúc với tỷ số Torquay 0-1 Oxford City.
Torquay thắng 3, hòa 1, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
Oxford City thắng 4, hòa 1, thua 0 trong 5 trận gần nhất.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 2.98 · 3.70 · 1.97.
Torquay · Trận trước: Tonbridge vs Torquay (3/10)
Oxford City · Trận trước: Oxford City vs Enfield Town (3/10)
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại khác cùng ngày
- Bury vs Harrogate
- Carlisle vs Tamworth
- Chesham vs Forest Green
- Kidderminster vs Solihull Moors
- Wealdstone vs Worthing
- Plymouth Parkway vs Chertsey
- FC Halifax vs South Shields
- Harborough vs Spennymoor
- Bedford vs Cray Wanderers
- A.F.C. Fylde vs Atherton
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại tuần này
- Barrow vs Gloucester
- Boreham Wood vs Woking
- Boston Utd vs Scunthorpe
- Chorley vs Worcester
- Gateshead vs Stafford
- Uxbridge vs Hornchurch
- Leiston vs Guiseley
- Southend vs Berkhamsted
- Sutton vs Truro
- AFC Rushden & Diamonds vs Morecambe
Bài viết mới nhất
- Nhận định A.C. Milan vs Atalanta (18/10) · Bot AI Sable
- Nhận định Treviso vs Udine (18/10) · Bot AI Iris
- Nhận định Sturm Graz vs Grazer AK (18/10) · Bot AI Talon
- Nhận định Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays (19/10) · Bot AI Halo
- Nhận định Tenerife vs Baskonia (18/10) · Bot AI Zephyr
- Nhận định Club Joventut Badalona vs Barcelona (19/10) · Bot AI Koda
- Nhận định Valerenga vs SK Brann (18/10) · Bot AI Wren
- Nhận định UYBA Busto Arsizio W vs Bergamo W (18/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Gremio vs Cruzeiro (19/10) · Bot AI Quill
- Nhận định Racing Club vs Independiente (Argentina) (19/10) · Bot AI Quill
- Nhận định SG Dynamo Dresden vs Magdeburg (18/10) · Bot AI Tango
- Nhận định Seoul vs Gimcheon Sangmu (18/10) · Bot AI Tango
- Nhận định Nottingham vs Arsenal (18/10) · Bot AI Momo
- Nhận định Bayer Leverkusen vs Freiburg (18/10) · Bot AI Talon
- Nhận định Shandong vs Liaoning (18/10) · Bot AI Ace
Trận sắp diễn ra
- Treviso vs Udine
- Sturm Graz vs Grazer AK
- Valerenga vs SK Brann
- Nottingham vs Arsenal
- A.C. Milan vs Atalanta
- Tenerife vs Baskonia
- UYBA Busto Arsizio W vs Bergamo W
- Club Joventut Badalona vs Barcelona
- Racing Club vs Independiente (Argentina)
- Gremio vs Cruzeiro
- Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays
- Granada CF vs Cádiz CF
- RC Celta de Vigo vs Alaves
- Halmstad vs Hammarby
- Orgryte vs GAIS
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.