Ngôn ngữ

Wingate & Finchley vs Bedford

Chi tiết trận đấu
Wingate & FinchleyChủ nhà
1 : 3Tỷ số chung cuộc
BedfordĐội khách
Trận đấu kết thúc · Đội khách thắng
1X2 Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu Nhà cái đại diện · 07/10 01:39
Kết quả Đã xác nhận · Tỷ lệ chỉ để tham khảo

Đội hình · Vắng mặt

—

Kết quả trận đấu

Cuối cùng
Tỷ số chung cuộc
1 : 3
Kết quả
Đội khách thắng Cuối cùng
Tỷ số từng hiệpHiệp 1Hiệp 2Tổng
Wingate & Finchley101
Bedford213
Dòng thời gian Bàn thắng · Thẻ phạt · Thay người
  1. 6'Bàn thắngL. McDonagh-Kudiabor
  2. 44'Bàn thắngG. Moncur
  3. 45'Bàn thắngA. Nzala
  4. 55'Bàn thắngL. McDonagh-Kudiabor

Tỷ lệ kèo

Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 01:39

Tỷ lệ tham khảo. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.

1X2Chủ nhà3,15Hòa4,18Đội khách1,80Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà3,223,15Hòa3,664,18Đội khách1,841,80
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiChủ nhàHòaĐội khách
07/10 01:393,15▲4,18▲1,80▲
07/10 00:053,13▲4,14▲1,79▲
06/10 23:493,09▲4,06▼1,78
06/10 23:063,08▼4,07▲1,78▼
06/10 22:173,10▲4,06▼1,79▲
06/10 22:093,07▲4,08▲1,78▲
06/10 21:183,013,97▲1,76▼
06/10 20:463,013,91▲1,77▼
Xem thêm · 9 trường hợpThu gọn
06/10 19:453,01▼3,86▼1,78▲
06/10 18:493,134,08▲1,76▼
06/10 18:043,133,99▲1,78▼
06/10 17:113,13▼3,94▼1,79▲
06/10 16:093,203,97▲1,78▼
06/10 15:413,20▼3,87▲1,80▼
06/10 14:283,21▼3,78▲1,82▼
06/10 14:05Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle
06/10 14:05 Đầu tiên3,223,661,84
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhàHòaĐội khách
Pinnacle3,154,181,80
Betfair3,303,901,75
bet3652,904,101,91
Marathon3,084,051,83
1xBet3,144,051,85
Betano2,903,552,15
BetVictor3,203,501,91
Kèo chấp châu Á0.5Chủ nhà +0.51,94Đội khách -0.51,81Pinnacle · Nhà cái 3Chủ nhà1,861,94Đội khách1,851,81
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 0.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiChủ nhàĐội khách
07/10 01:391,94▲1,81▲
07/10 00:051,93▲1,80▲
06/10 23:491,921,78▼
06/10 23:061,92▲1,79▼
06/10 22:171,91▼1,80▲
06/10 22:091,92▲1,79▲
06/10 21:181,89▲1,76▼
06/10 20:461,88▲1,78▼
Xem thêm · 9 trường hợpThu gọn
06/10 19:451,87▼1,79▲
06/10 18:491,93▲1,77▼
06/10 18:041,92▲1,79
06/10 17:111,90▼1,79
06/10 16:091,93▲1,79▼
06/10 15:411,91▲1,81▼
06/10 14:281,88▲1,83▼
06/10 14:05Thay đổi mốc · mốc chính 0.5
06/10 14:05 Đầu tiên1,861,85
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhà +0.5Đội khách -0.5
Pinnacle1,941,81
bet3651,821,98
BetVictor1,761,92
Tài/Xỉu3Tài 31,59Xỉu 32,22Pinnacle · Nhà cái 4Tài2,421,59Xỉu1,472,22
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 3 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiTàiXỉu
07/10 01:39Thay đổi mốc · 3.5 → 3
07/10 01:391,59▲2,22▲
07/10 01:08Tạm dừng
07/10 00:051,58▲2,21▲
07/10 00:01Tạm dừng
06/10 23:491,57▼2,19▲
06/10 23:02Tạm dừng
06/10 22:171,62▲2,14▲
Xem thêm · 12 trường hợpThu gọn
06/10 21:18Tạm dừng
06/10 20:461,61▼2,07▲
06/10 20:18Tạm dừng
06/10 19:451,69▲1,95▼
06/10 19:18Tạm dừng
06/10 18:491,58▼2,19▲
06/10 17:15Tạm dừng
06/10 17:111,79▼1,91▲
06/10 16:09Tạm dừng
06/10 15:412,04▼1,68▲
06/10 14:28Tạm dừng
06/10 14:05 Đầu tiên2,421,47
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiTài 3Xỉu 3
Pinnacle1,592,22
Marathon1,552,17
1xBet1,552,17
BetVictor1,891,78
Cả hai đội ghi bànCó1,36Không2,80Betfair · Nhà cái 5Có1,601,36Không2,202,80
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Betfair · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiCóKhông
07/10 01:391,36▼2,80▲
06/10 22:011,40▼2,75▲
06/10 21:181,44▲2,60▼
06/10 21:061,40▼2,75▲
06/10 20:461,44▲2,60▼
06/10 20:231,40▼2,75▲
06/10 20:021,44▼2,60▲
06/10 19:511,45▲2,55▼
Xem thêm · 13 trường hợpThu gọn
06/10 19:421,44▼2,60▲
06/10 19:091,45▲2,55▼
06/10 18:571,44▼2,60▲
06/10 18:371,45▼2,55▲
06/10 18:001,50▼2,40▲
06/10 16:431,57▼2,25▲
06/10 15:371,60▼2,20▲
06/10 15:17Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Betfair
06/10 15:171,652,10
06/10 15:12Đã đóng
06/10 14:441,65▼2,10▲
06/10 13:541,73▲2,00▼
05/10 18:18 Đầu tiên1,602,20
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiCóKhông
Betfair1,362,80
Marathon1,372,75
1xBet1,372,81
Betano1,652,00
BetVictor1,502,40
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
  • Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
  • Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
  • Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu

20 trận gần nhất

Theo đội · Mọi giải đấu
Chỉ số trận gần đây · 2026/27
Wingate & FinchleyHTTHTBTHBT5T 4H 2B · Dựa trên 11 trận
BedfordHHTBTTTTBT6T 2H 3B · Dựa trên 11 trận
Wingate & Finchley
Dựa trên 11 trận
Bedford
Dựa trên 11 trận
11Trận11
5T 4H 2BT · H · B6T 2H 3B
45%Tỷ lệ thắng55%
36%Tỷ lệ hòa18%
1.64Ghi được mỗi trận1.45
1.45Bị ghi mỗi trận1.27
+2Hiệu số+2
36%Tỷ lệ giữ sạch lưới18%
9%Tỷ lệ không ghi bàn9%
64%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn73%
55%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn64%
0.4 (5 trận)Bàn thắng hiệp 1 (TB)Chưa đủ dữ liệu (2 trận)
0.2 (5 trận)Bàn thua hiệp 1 (TB)Chưa đủ dữ liệu (2 trận)
1.0 (5 trận)Bàn thắng hiệp 2 (TB)Chưa đủ dữ liệu (2 trận)
0.6 (5 trận)Bàn thua hiệp 2 (TB)Chưa đủ dữ liệu (2 trận)
Wingate & Finchley
Dựa trên 5 trận
Chủ nhà chỉ các trậnBedford
Dựa trên 6 trận
5Trận6
2T 2H 1BT · H · B4T 2H 0B
40%Tỷ lệ thắng67%
40%Tỷ lệ hòa33%
1.00Ghi được mỗi trận1.83
1.20Bị ghi mỗi trận1.00
-1Hiệu số+5
40%Tỷ lệ giữ sạch lưới17%
20%Tỷ lệ không ghi bàn0%
60%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn83%
40%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn67%
Chưa đủ dữ liệu (2 trận)Chỉ số khácChưa đủ dữ liệu (2 trận)
Wingate & Finchley
Dựa trên 6 trận
Đội khách chỉ các trậnBedford
Dựa trên 5 trận
6Trận5
3T 2H 1BT · H · B2T 0H 3B
50%Tỷ lệ thắng40%
33%Tỷ lệ hòa0%
2.17Ghi được mỗi trận1.00
1.67Bị ghi mỗi trận1.60
+3Hiệu số-3
33%Tỷ lệ giữ sạch lưới20%
0%Tỷ lệ không ghi bàn20%
67%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn60%
67%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn60%
0.3 (3 trận)Bàn thắng hiệp 1 (TB)—
0.3 (3 trận)Bàn thua hiệp 1 (TB)—
1.3 (3 trận)Bàn thắng hiệp 2 (TB)—
0.7 (3 trận)Bàn thua hiệp 2 (TB)—
Wingate & FinchleyNational League North / SouthBedford
Dựa trên 8 trận
—Trận8
—T · H · B5T 0H 3B
—Tỷ lệ thắng62%
—Tỷ lệ hòa0%
—Ghi được mỗi trận1.38
—Bị ghi mỗi trận1.25
—Hiệu số+1
—Tỷ lệ giữ sạch lưới25%
—Tỷ lệ không ghi bàn12%
—Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn62%
—Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn62%
Wingate & Finchley
Dựa trên 5 trận
Cúp FA (Anh)Bedford
Dựa trên 2 trận
5Trận2
2T 3H 0BT · H · B1T 1H 0B
40%Tỷ lệ thắngChưa đủ dữ liệu (2 trận)
60%Tỷ lệ hòaChưa đủ dữ liệu (2 trận)
1.40Ghi được mỗi trậnChưa đủ dữ liệu (2 trận)
0.80Bị ghi mỗi trậnChưa đủ dữ liệu (2 trận)
+3Hiệu số+1
40%Tỷ lệ giữ sạch lướiChưa đủ dữ liệu (2 trận)
20%Tỷ lệ không ghi bànChưa đủ dữ liệu (2 trận)
60%Tỷ lệ cả hai đội ghi bànChưa đủ dữ liệu (2 trận)
40%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bànChưa đủ dữ liệu (2 trận)
0.4Bàn thắng hiệp 1 (TB)Chưa đủ dữ liệu (2 trận)
0.2Bàn thua hiệp 1 (TB)Chưa đủ dữ liệu (2 trận)
1.0Bàn thắng hiệp 2 (TB)Chưa đủ dữ liệu (2 trận)
0.6Bàn thua hiệp 2 (TB)Chưa đủ dữ liệu (2 trận)
Wingate & Finchley
Dựa trên 5 trận
Non League PremierBedford
5Trận—
2T 1H 2BT · H · B—
40%Tỷ lệ thắng—
20%Tỷ lệ hòa—
1.60Ghi được mỗi trận—
2.40Bị ghi mỗi trận—
-4Hiệu số—
20%Tỷ lệ giữ sạch lưới—
0%Tỷ lệ không ghi bàn—
80%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn—
60%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn—
Wingate & Finchley
Dựa trên 1 trận
FA Trophy (Anh)Bedford
1Trận—
1T 0H 0BT · H · B—
+3Hiệu số—
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Trung bình · tỷ lệ—
Wingate & FinchleyNational League NorthBedford
Dựa trên 1 trận
—Trận1
—T · H · B0T 1H 0B
—Hiệu số+0
—Trung bình · tỷ lệChưa đủ dữ liệu (1 trận)
Trận gần đây
Tính đến 01/11 04:00

Đối đầu

5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 1 trận
0Wingate & Finchley T
1H
0Bedford T
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Trung bình tổng điểm
Wingate & Finchley Tham chiếu
Ghi được : Để thủng
2 : 2
Sân nhà
—
Sân khách
0T 1H 0B