Mulbarton Wanderers vs Gloucester
1 : 2Tỷ số chung cuộc
Trận đấu kết thúc · Đội khách thắng
1X2 Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu Nhà cái đại diện · 03/10 20:55
Kết quả Đã xác nhận · Tỷ lệ chỉ để tham khảo
Đội hình · Vắng mặt
Chưa nhận được dữ liệu
Kết quả trận đấu
Cuối cùng- Tỷ số chung cuộc
- 1 : 2
- Kết quả
- Đội khách thắng Cuối cùng
| Tỷ số từng hiệp | Hiệp 1 | Hiệp 2 | Tổng |
|---|---|---|---|
| Mulbarton Wanderers | 0 | 1 | 1 |
| Gloucester | 1 | 1 | 2 |
Tỷ lệ kèo
Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 20:55Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà3,87Hòa3,88Đội khách1,68Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà3,91→3,87Hòa3,86→3,88Đội khách1,64→1,68
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 03/10 19:20 | 3,87▲ | 3,88▲ | 1,68▲ |
| 03/10 09:40 | 3,80▼ | 3,81▼ | 1,67▲ |
| 03/10 09:29 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle | ||
| 03/10 09:29 Đầu tiên | 3,91 | 3,86 | 1,64 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 3,87 | 3,88 | 1,68 |
| Betfair | 4,00 | 3,70 | 1,62 |
| bet365 | 3,70 | 3,80 | 1,73 |
| Marathon | 4,15 | 3,74 | 1,64 |
| 1xBet | 4,26 | 4,20 | 1,73 |
| Betano | 3,85 | 3,80 | 1,75 |
| BetVictor | 4,10 | 3,70 | 1,67 |
Kèo chấp châu Á0.5Chủ nhà +0.52,09Đội khách -0.51,67Pinnacle · Nhà cái 3Chủ nhà2,12→2,09Đội khách1,63→1,67
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 0.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 03/10 19:20 | 2,09▲ | 1,67▲ |
| 03/10 09:40 | 2,07▼ | 1,66▲ |
| 03/10 09:29 | Thay đổi mốc · 2.5 → 0.5 | |
| 03/10 09:29 Đầu tiên | 2,12 | 1,63 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà +0.5 | Đội khách -0.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2,09 | 1,67 |
| bet365 | 1,90 | 1,90 |
| Betano | 1,85 | 1,85 |
Tài/Xỉu3Tài 32,09Xỉu 31,67Pinnacle · Nhà cái 3Tài2,06→2,09Xỉu1,66→1,67
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 3 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 03/10 19:20 | 2,09▲ | 1,67▲ |
| 03/10 09:40 | 2,08▲ | 1,65▼ |
| 03/10 09:29 | Thay đổi mốc · mốc chính 3 | |
| 03/10 09:29 Đầu tiên | 2,06 | 1,66 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Tài 3 | Xỉu 3 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2,09 | 1,67 |
| Marathon | 2,07 | 1,61 |
| 1xBet | 2,14 | 1,63 |
Cả hai đội ghi bànCó1,63Không2,09Marathon · Nhà cái 4Có1,58→1,63Không2,17→2,09
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Marathon · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 03/10 10:10 | 1,63▲ | 2,09▼ |
| 03/10 09:45 | 1,62▼ | 2,10▲ |
| 03/10 09:13 | 1,63▲ | 2,09▼ |
| 03/10 06:41 | 1,59▲ | 2,15▼ |
| 01/10 02:13 | 1,57▼ | 2,19▲ |
| 01/10 01:05 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Marathon | |
| 01/10 01:05 Đầu tiên | 1,58 | 2,17 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| Marathon | 1,63 | 2,09 |
| 1xBet | 1,63 | 2,12 |
| Betano | 1,65 | 2,00 |
| BetVictor | 1,62 | 2,15 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây
Mulbarton WanderersTTBBHTTT5T 1H 2B · Dựa trên 8 trận
GloucesterHTBTHTHBHT9T 5H 6B
| Mulbarton Wanderers Dựa trên 8 trận | Gloucester Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 8 | Trận | 20 |
| 5T 1H 2B | T · H · B | 9T 5H 6B |
| 62% | Tỷ lệ thắng | 45% |
| 12% | Tỷ lệ hòa | 25% |
| 1.62 | Ghi được mỗi trận | 2.05 |
| 1.12 | Bị ghi mỗi trận | 1.15 |
| +4 | Hiệu số | +18 |
| 38% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 40% |
| 38% | Tỷ lệ không ghi bàn | 10% |
| 38% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 62% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 55% |
| 0.2 (4 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.5 (10 trận) |
| 0.5 (4 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.3 (10 trận) |
| 1.0 (4 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.7 (10 trận) |
| 0.8 (4 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.6 (10 trận) |
| Mulbarton Wanderers Dựa trên 4 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Gloucester Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 10 |
| 3T 1H 0B | T · H · B | 4T 3H 3B |
| 75% | Tỷ lệ thắng | 40% |
| 25% | Tỷ lệ hòa | 30% |
| 2.00 | Ghi được mỗi trận | 1.50 |
| 0.25 | Bị ghi mỗi trận | 1.00 |
| +7 | Hiệu số | +5 |
| 75% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 40% |
| 25% | Tỷ lệ không ghi bàn | 10% |
| 25% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 50% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 40% |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.2 (4 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.2 (4 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.2 (4 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.0 (4 trận) |
| Mulbarton Wanderers Dựa trên 4 trận | Đội khách chỉ các trận | Gloucester Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 10 |
| 2T 0H 2B | T · H · B | 5T 2H 3B |
| 50% | Tỷ lệ thắng | 50% |
| 0% | Tỷ lệ hòa | 20% |
| 1.25 | Ghi được mỗi trận | 2.60 |
| 2.00 | Bị ghi mỗi trận | 1.30 |
| -3 | Hiệu số | +13 |
| 0% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 40% |
| 50% | Tỷ lệ không ghi bàn | 10% |
| 50% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 75% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 70% |
| 0.3 (3 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.7 (6 trận) |
| 0.7 (3 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.3 (6 trận) |
| 1.3 (3 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.0 (6 trận) |
| 1.0 (3 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.3 (6 trận) |
| Mulbarton Wanderers | Non League Premier | Gloucester Dựa trên 14 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 14 |
| — | T · H · B | 6T 3H 5B |
| — | Tỷ lệ thắng | 43% |
| — | Tỷ lệ hòa | 21% |
| — | Ghi được mỗi trận | 1.93 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 1.14 |
| — | Hiệu số | +11 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 36% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 14% |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 57% |
| — | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.6 (9 trận) |
| — | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.3 (9 trận) |
| — | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.7 (9 trận) |
| — | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.7 (9 trận) |
| Mulbarton Wanderers Dựa trên 7 trận | Cúp FA (Anh) | Gloucester Dựa trên 3 trận |
|---|---|---|
| 7 | Trận | 3 |
| 5T 1H 1B | T · H · B | 2T 1H 0B |
| 71% | Tỷ lệ thắng | 67% |
| 14% | Tỷ lệ hòa | 33% |
| 1.86 | Ghi được mỗi trận | 2.33 |
| 0.86 | Bị ghi mỗi trận | 0.33 |
| +7 | Hiệu số | +6 |
| 43% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 67% |
| 29% | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| 43% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 33% |
| 57% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 33% |
| 0.2 (4 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 0.5 (4 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 1.0 (4 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 0.8 (4 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| Mulbarton Wanderers | Southern League Premier South | Gloucester Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 2 |
| — | T · H · B | 0T 1H 1B |
| — | Hiệu số | -3 |
| — | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Mulbarton Wanderers Dựa trên 1 trận | FA Trophy (Anh) | Gloucester Dựa trên 1 trận |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 1 |
| 0T 0H 1B | T · H · B | 1T 0H 0B |
| -3 | Hiệu số | +4 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
Trận gần đây
TWoodford Town1:2Mulbarton Wanderers19/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)TMulbarton Wanderers3:0Cornard05/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)
BWelwyn Garden3:0Mulbarton Wanderers29/08/2026 · FA Trophy (Anh)
Mùa giải 2025/26
BWitham2:0Mulbarton Wanderers17/09/2025 01:45 · Cúp FA (Anh)HMulbarton Wanderers0:0Witham13/09/2025 21:00 · Cúp FA (Anh)THiston2:3Mulbarton Wanderers30/08/2025 21:00 · Cúp FA (Anh)TMulbarton Wanderers2:0Cambridge City16/08/2025 · Cúp FA (Anh)
TMulbarton Wanderers3:1Dereham Town02/08/2025 · Cúp FA (Anh)
HGloucester1:1Plymouth Parkway30/09/2026 01:45 · Southern League Premier SouthTGloucester4:0Stafford26/09/2026 21:00 · FA Trophy (Anh)BMalvern Town5:2Gloucester23/09/2026 01:45 · Southern League Premier SouthTAFC Totton0:2Gloucester19/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)
HGloucester1:1Basingstoke12/09/2026 · Non League Premier
TMangotsfield0:4Gloucester09/09/2026 01:45 · Cúp FA (Anh)HGloucester1:1Mangotsfield05/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)BGloucester1:2Evesham31/08/2026 · Non League Premier
HHavant & W3:3Gloucester29/08/2026 · Non League Premier
TGloucester1:0Hanwell Town22/08/2026 · Non League Premier
HWimborne1:1Gloucester15/08/2026 · Non League Premier
Mùa giải 2025/26
TGloucester1:0Walton & Hersham25/04/2026 21:00 · Non League PremierBYate Town2:1Gloucester18/04/2026 21:00 · Non League PremierTDorchester0:5Gloucester11/04/2026 21:00 · Non League PremierBGloucester0:2Taunton06/04/2026 21:00 · Non League PremierTHanwell Town1:2Gloucester03/04/2026 21:00 · Non League PremierTGloucester3:0Plymouth Parkway28/03/2026 22:00 · Non League PremierTTiverton0:6Gloucester25/03/2026 02:45 · Non League PremierBGloucester2:3Uxbridge21/03/2026 22:00 · Non League PremierBBerkhamsted1:0Gloucester14/03/2026 22:00 · Non League PremierTính đến 18/10 07:06
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuKhông có lịch sử đối đầu
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Mulbarton Wanderers đã gặp Gloucester tại Cúp FA (Anh) Vòng loại vào 3/10/2026 21:00 UTC+07.
Trận đấu kết thúc với tỷ số Mulbarton Wanderers 1-2 Gloucester.
Mulbarton Wanderers thắng 2, hòa 1, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Gloucester thắng 2, hòa 2, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 3.87 · 3.88 · 1.68.
Mulbarton Wanderers · Trận trước: Woodford Town vs Mulbarton Wanderers (19/9)
Gloucester · Trận trước: AFC Totton vs Gloucester (19/9) · Trận tiếp theo: Barrow vs Gloucester (17/10)
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại khác cùng ngày
- Brentwood vs Dag & Red
- Gainsborough vs Anstey Nomads
- Truro vs Cirencester
- Thame vs Eastbourne Boro
- Weymouth vs SE Dons
- Morecambe vs Darlington
- Dorking vs Chatham
- Tonbridge vs Torquay
- Crowborough vs Wimborne
- Kettering vs Worcester
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại tuần này
- Bury Town vs Spalding United
- Buxton vs South Shields
- Chesham vs Real Bedford
- Uxbridge vs Hungerford
- Harborough vs St. Albans
- Ebbsfleet vs Sholing
- Guiseley vs Bradford PA
- Leatherhead vs Hanworth
- Spennymoor vs Chester
- Worksop vs FC United
Bài viết mới nhất
- Nhận định Bayer Leverkusen vs Freiburg (18/10) · Bot AI Talon
- Nhận định Shandong vs Liaoning (18/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Brighton vs Crystal Palace (18/10) · Bot AI Umber
- Nhận định Shanghai Port vs Chengdu Rongcheng và 1 trận khác (18/10) · Bot AI Eleven
- Nhận định Celtic vs Hearts (18/10) · Bot AI Eleven
- Nhận định Fiorentina vs Como 1907 (18/10) · Bot AI Quill
- Nhận định Houston Dynamo vs FC Dallas (18/10) · Bot AI Tango
- Nhận định Daejeon vs Gwangju FC (18/10) · Bot AI Tango
- Nhận định FC Cincinnati vs Columbus Crew (19/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Juventus vs S.S. Lazio (19/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định A.C. Milan vs Atalanta (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Nijmegen vs Sittard (19/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Real Madrid vs Sevilla (19/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Lyon vs Nice (19/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định B. Monchengladbach vs Hoffenheim (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
Trận sắp diễn ra
- Shandong vs Liaoning
- Shanghai Port vs Chengdu Rongcheng
- Brighton vs Crystal Palace
- Fiorentina vs Como 1907
- Bayer Leverkusen vs Freiburg
- Celtic vs Hearts
- Basket Zaragoza 2002 vs Forca Lleida
- Bàsquet Girona vs Leyma Coruna
- Wuhan Three Towns vs Shanghai Shenhua
- Basket Napoli vs Olimpia Milano
- Zwolle vs G.A. Eagles
- M. Chwalinska vs S. Kartal
- Kasimpasa vs Samsunspor
- Real Madrid vs Bilbao
- Udinese vs U.S. Lecce
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.