Dorking vs Chatham
1 : 0Tỷ số chung cuộc
Trận đấu kết thúc · Chủ nhà thắng
1X2 Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu Nhà cái đại diện · 03/10 20:55
Kết quả Đã xác nhận · Tỷ lệ chỉ để tham khảo
Đội hình · Vắng mặt
Chưa nhận được dữ liệu
Kết quả trận đấu
Cuối cùng- Tỷ số chung cuộc
- 1 : 0
- Kết quả
- Chủ nhà thắng Cuối cùng
| Tỷ số từng hiệp | Hiệp 1 | Hiệp 2 | Tổng |
|---|---|---|---|
| Dorking | 0 | 1 | 1 |
| Chatham | 0 | 0 | 0 |
Dòng thời gian Bàn thắng · Thẻ phạt · Thay người
- 54'Bàn thắngH. Pinchard
Tỷ lệ kèo
Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 20:55Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà1,33Hòa5,55Đội khách5,50Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,28→1,33Hòa5,54→5,55Đội khách5,91→5,50
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 03/10 20:45 | 1,33▼ | 5,55▲ | 5,50▲ |
| 03/10 20:28 | 1,35▼ | 5,38▲ | 5,39▲ |
| 03/10 19:31 | 1,36▲ | 5,34▲ | 5,32▼ |
| 03/10 19:20 | 1,35 | 5,31▲ | 5,36▲ |
| 03/10 16:42 | 1,35▲ | 5,17▼ | 5,22▼ |
| 03/10 13:43 | 1,30▲ | 5,42▼ | 5,81▼ |
| 03/10 09:29 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle | ||
| 03/10 09:29 Đầu tiên | 1,28 | 5,54 | 5,91 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1,33 | 5,55 | 5,50 |
| Betfair | 1,29 | 4,75 | 6,50 |
| bet365 | 1,42 | 5,50 | 4,50 |
| Marathon | 1,32 | 4,85 | 6,45 |
| 1xBet | 1,38 | 5,55 | 7,00 |
| Betano | 1,42 | 4,80 | 5,70 |
| BetVictor | 1,33 | 4,50 | 6,00 |
Kèo chấp châu Á-1.5Chủ nhà -1.51,94Đội khách +1.51,80Pinnacle · Nhà cái 6Chủ nhà1,81→1,94Đội khách1,89→1,80
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc -1.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 03/10 20:45 | 1,94▼ | 1,80▲ |
| 03/10 20:28 | 2,00▼ | 1,73▲ |
| 03/10 19:20 | 2,01▲ | 1,72▲ |
| 03/10 16:42 | 2,00▲ | 1,71▼ |
| 03/10 13:43 | 1,88▲ | 1,83▼ |
| 03/10 09:29 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle | |
| 03/10 09:29 Đầu tiên | 1,81 | 1,89 |
| 02/10 20:57 | Thay đổi mốc · mốc chính -1.5 | |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà -1.5 | Đội khách +1.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,94 | 1,80 |
| bet365 | 2,05 | 1,75 |
| Marathon | 1,96 | 1,71 |
| 1xBet | 1,96 | 1,71 |
| Betano | 1,88 | 1,82 |
| BetVictor | 1,90 | 1,77 |
Tài/Xỉu2.5Tài 2.51,42Xỉu 2.52,62Pinnacle · Nhà cái 6Tài1,39→1,42Xỉu2,64→2,62
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 2.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 03/10 20:45 | Thay đổi mốc · 3 → 2.5 | |
| 03/10 20:45 | Tạm dừng | |
| 03/10 20:28 | 1,42▲ | 2,62▼ |
| 03/10 19:31 | 1,38▼ | 2,76▲ |
| 03/10 19:20 | 1,39▲ | 2,72▲ |
| 03/10 16:42 | 1,38 | 2,69▲ |
| 03/10 13:43 | 1,38▼ | 2,68▲ |
| 03/10 09:29 Đầu tiên | 1,39 | 2,64 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Tài 2.5 | Xỉu 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,42 | 2,62 |
| bet365 | 1,40 | 2,75 |
| Marathon | 1,39 | 2,59 |
| 1xBet | 1,44 | 2,70 |
| Betano | 1,39 | 2,55 |
| BetVictor | 1,40 | 2,75 |
Cả hai đội ghi bànCó1,61Không2,12Marathon · Nhà cái 4Có2,07→1,61Không1,64→2,12
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Marathon · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 03/10 20:34 | 1,61▼ | 2,12▲ |
| 03/10 20:28 | 1,62 | 2,10▼ |
| 03/10 20:23 | 1,62▲ | 2,11▼ |
| 03/10 19:25 | 1,58▼ | 2,17▲ |
| 03/10 16:42 | 1,59▼ | 2,15▲ |
| 03/10 16:38 | 1,61▲ | 2,12▼ |
| 03/10 16:30 | 1,60▼ | 2,14▲ |
| 03/10 16:20 | 1,61▼ | 2,12▲ |
Xem thêm · 50 trường hợpThu gọn
| 03/10 15:59 | 1,63▼ | 2,09▲ |
| 03/10 13:59 | 1,65▼ | 2,05▲ |
| 03/10 13:54 | 1,66▼ | 2,04▲ |
| 03/10 13:43 | 1,67▼ | 2,03▲ |
| 03/10 11:03 | 1,72▲ | 1,95▼ |
| 03/10 10:21 | 1,70▼ | 1,98▲ |
| 03/10 09:50 | 1,73▼ | 1,95▲ |
| 03/10 09:23 | 1,74▲ | 1,93▼ |
| 03/10 09:18 | 1,73▲ | 1,95 |
| 03/10 09:13 | 1,72▼ | 1,95▲ |
| 03/10 08:57 | 1,82▼ | 1,84▲ |
| 02/10 22:54 | 1,83▼ | 1,83▲ |
| 02/10 22:49 | 1,84▲ | 1,82▼ |
| 02/10 22:23 | 1,83▼ | 1,83▲ |
| 02/10 22:16 | 1,84▲ | 1,82▼ |
| 02/10 20:57 | 1,83▼ | 1,83▲ |
| 02/10 20:52 | 1,88▲ | 1,78▼ |
| 02/10 20:41 | 1,87▼ | 1,79▲ |
| 02/10 20:36 | 1,91▼ | 1,76▲ |
| 02/10 19:38 | 1,97▼ | 1,71▲ |
| 02/10 16:12 | 2,02▲ | 1,67▼ |
| 02/10 16:07 | 2,01▼ | 1,68▲ |
| 02/10 04:58 | 2,02▲ | 1,67▼ |
| 02/10 04:12 | 2,01▲ | 1,68▼ |
| 02/10 04:06 | 1,98▲ | 1,70▼ |
| 02/10 04:01 | 1,97▼ | 1,71▲ |
| 02/10 01:49 | 2,02▼ | 1,67▲ |
| 01/10 23:03 | 2,04▲ | 1,66▼ |
| 01/10 22:58 | 2,01▲ | 1,68▼ |
| 01/10 22:53 | 1,98▼ | 1,70▲ |
| 01/10 20:47 | 2,04▼ | 1,66▲ |
| 01/10 20:16 | 2,09▲ | 1,63▼ |
| 01/10 18:42 | 2,04▼ | 1,66▲ |
| 01/10 17:49 | 2,09▲ | 1,63▼ |
| 01/10 17:44 | 2,04▼ | 1,66▲ |
| 01/10 17:12 | 2,09▲ | 1,63▼ |
| 01/10 16:40 | 2,04▼ | 1,66▲ |
| 01/10 15:53 | 2,09▲ | 1,63▼ |
| 01/10 15:21 | 2,04▲ | 1,66▼ |
| 01/10 15:16 | 2,03▼ | 1,67▲ |
| 01/10 12:20 | 2,04▲ | 1,66▼ |
| 01/10 09:49 | 2,02▼ | 1,67▲ |
| 01/10 04:40 | 2,09▲ | 1,63▼ |
| 01/10 04:07 | 2,07▼ | 1,64▲ |
| 01/10 03:52 | 2,09▲ | 1,63▼ |
| 01/10 03:21 | 2,07▲ | 1,64▼ |
| 01/10 02:24 | 2,05▼ | 1,65▲ |
| 01/10 02:08 | 2,09▲ | 1,63▼ |
| 01/10 00:50 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Marathon | |
| 01/10 00:50 Đầu tiên | 2,07 | 1,64 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| Marathon | 1,61 | 2,12 |
| 1xBet | 1,61 | 2,16 |
| Betano | 1,57 | 2,12 |
| BetVictor | 1,57 | 2,25 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây
DorkingTHHHHHTTBT7T 7H 6B
ChathamBTBTTBBTTT13T 2H 5B
| Dorking Dựa trên 20 trận | Chatham Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 7T 7H 6B | T · H · B | 13T 2H 5B |
| 35% | Tỷ lệ thắng | 65% |
| 35% | Tỷ lệ hòa | 10% |
| 2.10 | Ghi được mỗi trận | 1.85 |
| 1.95 | Bị ghi mỗi trận | 0.90 |
| +3 | Hiệu số | +19 |
| 10% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 40% |
| 10% | Tỷ lệ không ghi bàn | 15% |
| 80% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 85% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 60% |
| 0.6 (12 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 (11 trận) |
| 0.6 (12 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.2 (11 trận) |
| 1.1 (12 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 (11 trận) |
| 1.4 (12 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.2 (11 trận) |
| Dorking Dựa trên 9 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Chatham Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 10 |
| 4T 2H 3B | T · H · B | 7T 1H 2B |
| 44% | Tỷ lệ thắng | 70% |
| 22% | Tỷ lệ hòa | 10% |
| 2.22 | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| 2.11 | Bị ghi mỗi trận | 1.00 |
| +1 | Hiệu số | +10 |
| 11% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 30% |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | 20% |
| 89% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 60% |
| 89% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 70% |
| 0.2 (5 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.0 (5 trận) |
| 0.8 (5 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.2 (5 trận) |
| 1.8 (5 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.4 (5 trận) |
| 1.2 (5 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.2 (5 trận) |
| Dorking Dựa trên 11 trận | Đội khách chỉ các trận | Chatham Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 11 | Trận | 10 |
| 3T 5H 3B | T · H · B | 6T 1H 3B |
| 27% | Tỷ lệ thắng | 60% |
| 45% | Tỷ lệ hòa | 10% |
| 2.00 | Ghi được mỗi trận | 1.70 |
| 1.82 | Bị ghi mỗi trận | 0.80 |
| +2 | Hiệu số | +9 |
| 9% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 50% |
| 18% | Tỷ lệ không ghi bàn | 10% |
| 73% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 40% |
| 82% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| 0.9 (7 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.7 (6 trận) |
| 0.4 (7 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.2 (6 trận) |
| 0.6 (7 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.2 (6 trận) |
| 1.6 (7 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.2 (6 trận) |
| Dorking Dựa trên 17 trận | National League North / South | Chatham |
|---|---|---|
| 17 | Trận | — |
| 6T 5H 6B | T · H · B | — |
| 35% | Tỷ lệ thắng | — |
| 29% | Tỷ lệ hòa | — |
| 1.94 | Ghi được mỗi trận | — |
| 1.82 | Bị ghi mỗi trận | — |
| +2 | Hiệu số | — |
| 12% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | — |
| 12% | Tỷ lệ không ghi bàn | — |
| 76% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | — |
| 82% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | — |
| 0.4 (10 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | — |
| 0.5 (10 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | — |
| 1.1 (10 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | — |
| 1.4 (10 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | — |
| Dorking Dựa trên 2 trận | Cúp FA (Anh) | Chatham Dựa trên 6 trận |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 6 |
| 0T 2H 0B | T · H · B | 5T 1H 0B |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Tỷ lệ thắng | 83% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Tỷ lệ hòa | 17% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Ghi được mỗi trận | 2.50 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bị ghi mỗi trận | 0.50 |
| +0 | Hiệu số | +12 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 50% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 67% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.2 (5 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.4 (5 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.0 (5 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.2 (5 trận) |
| Dorking | FA Trophy (Anh) | Chatham Dựa trên 7 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 7 |
| — | T · H · B | 4T 1H 2B |
| — | Tỷ lệ thắng | 57% |
| — | Tỷ lệ hòa | 14% |
| — | Ghi được mỗi trận | 1.14 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 0.57 |
| — | Hiệu số | +4 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 71% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 29% |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 14% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 29% |
| — | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.5 (6 trận) |
| — | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.0 (6 trận) |
| — | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.7 (6 trận) |
| — | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.2 (6 trận) |
| Dorking | Non League Premier | Chatham Dựa trên 7 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 7 |
| — | T · H · B | 4T 0H 3B |
| — | Tỷ lệ thắng | 57% |
| — | Tỷ lệ hòa | 0% |
| — | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 1.57 |
| — | Hiệu số | +3 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 0% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 14% |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 86% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 86% |
| Dorking Dựa trên 1 trận | National League South | Chatham |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 1T 0H 0B | T · H · B | — |
| +1 | Hiệu số | — |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Trung bình · tỷ lệ | — |
Trận gần đây
TDorking4:3Braintree26/09/2026 21:00 · National League SouthHDorking3:3Hiệp phụ 2-1Southall FC23/09/2026 01:45 · Cúp FA (Anh)HSouthall FC2:2Dorking20/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)
HTorquay2:2Dorking12/09/2026 · National League North / South
HDorking3:3Chelmsford08/09/2026 · National League North / South
HBillericay3:3Dorking05/09/2026 · National League North / South
TDorking1:0Truro31/08/2026 · National League North / South
TWalton & Hersham1:4Dorking29/08/2026 · National League North / South
BDorking2:3Maidstone22/08/2026 · National League North / South
TAFC Totton0:3Dorking18/08/2026 · National League North / South
Mùa giải 2025/26
HWeston-super-Mare1:1Dorking25/04/2026 18:30 · National League North / SouthBDorking1:3Bath18/04/2026 21:00 · National League North / SouthBAFC Totton2:1Dorking11/04/2026 21:00 · National League North / SouthBDorking1:2Worthing06/04/2026 21:00 · National League North / SouthBHorsham FC3:0Dorking03/04/2026 21:00 · National League North / SouthTDorking2:1Hemel Hempstead28/03/2026 22:00 · National League North / SouthHTorquay2:2Dorking25/03/2026 02:45 · National League North / SouthBMaidenhead2:0Dorking21/03/2026 22:00 · National League North / SouthTEnfield Town2:4Dorking18/03/2026 02:45 · National League North / SouthTDorking3:1Ebbsfleet14/03/2026 22:00 · National League North / SouthBBerkhamsted3:1Chatham26/09/2026 21:00 · FA Trophy (Anh)TSlough0:1Chatham19/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)
BEastbourne Boro2:1Chatham15/09/2026 · Non League Premier
TChatham3:2Lewes12/09/2026 · Non League Premier
TEgham0:4Chatham05/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)BDartford1:0Chatham31/08/2026 · Non League Premier
BChatham2:3Wingate & Finchley29/08/2026 · Non League Premier
TChatham3:1Three Bridges15/08/2026 · Non League Premier
TChatham3:1Dulwich Hamlet11/08/2026 · Non League Premier
Mùa giải 2025/26
TChatham2:1Lewes25/04/2026 · Non League Premier
BChatham0:1Southend31/01/2026 22:00 · FA Trophy (Anh)TChatham1:0Carlisle10/01/2026 22:00 · FA Trophy (Anh)TChatham3:0Plymouth Parkway13/12/2025 22:00 · FA Trophy (Anh)TWimborne0:1Chatham15/11/2025 22:00 · FA Trophy (Anh)HBuxton1:1Hiệp phụ 1-0Chatham01/11/2025 22:00 · Cúp FA (Anh)TWaltham Abbey0:2Chatham25/10/2025 21:00 · FA Trophy (Anh)TTonbridge1:3Chatham11/10/2025 21:00 · Cúp FA (Anh)HChatham0:0Needham Market04/10/2025 21:00 · FA Trophy (Anh)TChatham3:1Deal27/09/2025 21:00 · Cúp FA (Anh)TAshford U.0:3Chatham13/09/2025 21:00 · Cúp FA (Anh)Tính đến 14/10 22:01
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuKhông có trận đối đầu trong 5 năm qua
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Dorking đã gặp Chatham tại Cúp FA (Anh) Vòng loại vào 3/10/2026 21:00 UTC+07.
Trận đấu kết thúc với tỷ số Dorking 1-0 Chatham.
Dorking thắng 1, hòa 4, thua 0 trong 5 trận gần nhất.
Chatham thắng 3, hòa 0, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 1.33 · 5.55 · 5.50.
Dorking · Trận trước: Dorking vs Southall FC (23/9) · Trận tiếp theo: Dover vs Dorking (17/10)
Chatham · Trận trước: Slough vs Chatham (19/9)
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại khác cùng ngày
- Brentwood vs Dag & Red
- Mulbarton Wanderers vs Gloucester
- Brackley Town vs Chelmsford
- Marine vs Warrington
- Chesham vs Real Bedford
- Redditch vs Berkhamsted
- Leiston vs Coventry United
- Kettering vs Worcester
- Gainsborough vs Anstey Nomads
- Bury vs Bromsgrove
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại tuần này
- Salisbury vs Dulwich Hamlet
- Thame vs Eastbourne Boro
- Weymouth vs SE Dons
- Worksop vs FC United
- Morecambe vs Darlington
- Truro vs Cirencester
- Cray Wanderers vs Chippenham
- Cambridge City vs Alvechurch
- Tonbridge vs Torquay
- Crowborough vs Wimborne
Bài viết mới nhất
- Nhận định Frosinone vs Sassuolo (17/10) · Bot AI Iris
- Nhận định AC Horsens vs Randers FC và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Umber
- Nhận định Besiktas vs Bayern (17/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Wroclaw W vs Chemik Police Nữ và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Ridge
- Nhận định Dep. A Coruna vs Levante (Spain) (17/10) · Bot AI Rook
- Nhận định Cottbus vs Nurnberg và 1 trận khác (16/10) · Bot AI Halo
- Nhận định Holstein Kiel vs Hertha BSC Berlin (16/10) · Bot AI Maple
- Nhận định SK Rapid vs TSV Hartberg và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Juno
- Nhận định Eintracht Frankfurt vs 1. FC Köln (17/10) · Bot AI Eleven
- Nhận định Burnley vs Wolves (17/10) · Bot AI Volt
- Nhận định Henan Songshan Longmen vs Tianjin Jinmen Tiger và 1 trận khác (16/10) · Bot AI Gale
- Nhận định Tasmania JackJumpers vs Adelaide (16/10) · Bot AI Sable
- Nhận định Goyang Sono vs Mobis Phoebus (16/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Hanshin Tigers vs Yokohama DeNA BayStars (16/10) · Bot AI Rook
- Nhận định Sydney FC vs WS Wanderers (16/10) · Bot AI Momo
Trận sắp diễn ra
- Eintracht Frankfurt vs 1. FC Köln
- Frosinone vs Sassuolo
- Burnley vs Wolves
- Dep. A Coruna vs Levante (Spain)
- Heerenveen vs Excelsior
- Laval vs Clermont
- Brescia W vs Vallefoglia W
- Reims vs Dijon
- Annecy vs Nancy
- Guingamp vs Pau FC
- Strasbourg vs Roanne
- Crvena Zvezda Meridianbet vs Paris
- Grenoble vs Boulogne
- Panathinaikos vs Hapoel Tel Aviv
- CD Leganés vs Cordoba
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.