Ngôn ngữ

Treviso vs Udine

Chi tiết trận đấu
Gonella E.
TrevisoChủ nhà
22:00Bắt đầu 18/10
UdineĐội khách
Trước trận
Thắng/Thua Tỷ lệ kèo hiện tại Nhà cái đại diện · 18/10 02:37
Thêm vào dự đoán ảoKhóa theo tỷ lệ lúc đăng

Đội hình · Vắng mặt

Chưa nhận được dữ liệu

Tỷ lệ kèo

Kèo chính 3 · Cập nhật 02:37

Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.

Thắng/ThuaChủ nhà1,73▲Đội khách2,09▼Pinnacle · Nhà cái 5Chủ nhà1,641,73Đội khách2,232,09
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle
Thời điểm thay đổiChủ nhàĐội khách
18/10 00:441,73▲2,09▼
17/10 23:491,62▼2,26▲
17/10 19:04Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle
17/10 19:04 Đầu tiên1,642,23
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhàĐội khách
Pinnacle1,73▲2,09▼
bet3651,662,20
Marathon1,66▲2,26▼
1xBet1,68▲2,24▼
BetVictor1,70▲2,05▼
BetfairĐã đóngĐã đóng
BetanoĐã đóngĐã đóng
Kèo chấp châu Á-2.5Chủ nhà -2.51,86▲Đội khách +2.51,91▼Pinnacle · Nhà cái 4Chủ nhà1,811,86Đội khách1,981,91
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc -2.5
Thời điểm thay đổiChủ nhàĐội khách
18/10 00:44Thay đổi mốc · -3 → -2.5
18/10 00:441,86▲1,91▼
17/10 23:491,79▼2,00▲
17/10 19:04 Đầu tiên1,811,98
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhà -2.5Đội khách +2.5
Pinnacle1,86▲1,91▼
bet3651,861,86
Marathon1,89▲1,91▼
BetVictor1,78▼1,83▲
BetfairĐã đóngĐã đóng
1xBetTạm dừngTạm dừng
BetanoĐã đóngĐã đóng
Tài/Xỉu168.5Tài 168.51,88▲Xỉu 168.51,91▼Pinnacle · Nhà cái 3Tài1,831,88Xỉu1,961,91
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 168.5
Thời điểm thay đổiTàiXỉu
18/10 00:44Thay đổi mốc · 169.5 → 168.5
18/10 00:441,88▲1,91▼
17/10 20:041,81▼1,98▲
17/10 19:04 Đầu tiên1,831,96
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiTài 168.5Xỉu 168.5
Pinnacle1,88▲1,91▼
bet3651,861,86
BetVictor1,80▼1,83▲
MarathonTạm dừngTạm dừng
1xBetTạm dừngTạm dừng
BetanoĐã đóngĐã đóng
Xem tất cả kèo 71 mốc · Tạm dừng · Hết hạn 28 đã ẩn
Kèo chấp châu Á Mốc 30 · Tạm dừng 8 · Đã đóng 8
MốcChủ nhàĐội kháchNhà cái
-10.53,701,25bet365
-103,551,27bet365
-9.53,351,29bet365
-93,251,31bet365
-8.53,051,35bet365
-82,951,36bet365
-7.52,801,40bet365
-72,701,43bet365
-6.52,601,47bet365
-62,551,50bet365
-5.52,381,55Pinnacle
-52,291,59Pinnacle
-4.52,211,63Pinnacle
-42,121,69Pinnacle
-3.52,041,76Pinnacle
-31,951,84Pinnacle
-2.5 Mốc chính1,861,91Pinnacle
-21,801,98Pinnacle
-1.51,742,05Pinnacle
-11,702,10Pinnacle
11,642,20Pinnacle
1.51,542,35bet365
21,502,50bet365
2.51,472,55bet365
31,412,70bet365
3.51,402,75bet365
41,353,00bet365
4.51,343,05bet365
51,303,25bet365
5.51,283,35bet365
Tài/Xỉu Mốc 41 · Tạm dừng 12
MốcTàiXỉuNhà cái
143.51,049,00bet365
148.51,087,00bet365
153.51,164,50bet365
158.51,303,25bet365
160.51,372,85bet365
1611,402,75bet365
161.51,412,70bet365
1621,442,62bet365
162.51,472,55bet365
1631,502,50bet365
163.51,522,40bet365
1641,552,30bet365
164.51,572,25bet365
1651,602,20bet365
165.51,622,15bet365
1661,662,10bet365
166.51,702,13Pinnacle
1671,742,07Pinnacle
167.51,782,02Pinnacle
1681,831,96Pinnacle
168.5 Mốc chính1,881,91Pinnacle
1691,931,85Pinnacle
169.51,991,81Pinnacle
1702,051,76Pinnacle
170.52,111,71Pinnacle
1712,161,68Pinnacle
171.52,221,65Pinnacle
1722,201,60bet365
172.52,251,57bet365
1732,351,54bet365
173.52,401,52bet365
1742,501,50bet365
174.52,551,47bet365
1752,601,45bet365
175.52,701,41bet365
1762,721,40bet365
176.52,801,38bet365
178.53,251,30bet365
183.54,501,16bet365
188.56,751,09bet365
193.58,751,04bet365
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu
  • Kèo chấp tính theo đội chủ nhà · Kết quả được xác định theo tỷ số cuối cùng, tính cả hiệp phụ
  • Tài/Xỉu tính theo tổng tỷ số của hai đội, tính cả hiệp phụ

Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27

16 đội
Thành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Dựa trên 3 · 3 trận (không phải cả mùa giải)
TrevisoTất cảUdine
3Trận3
2Thắng2
1Thua1
279Ghi được238
290Bị ghi221
TrevisoChủ nhàUdine
1Trận2
1Thắng1
0Thua1
109Ghi được153
94Bị ghi137
TrevisoĐội kháchUdine
2Trận1
1Thắng1
1Thua0
170Ghi được85
196Bị ghi84
TrevisoTất cảUdine
3Trận3
2Thắng2
1Thua1
279Ghi được238
290Bị ghi221
TrevisoChủ nhàUdine
1Trận2
1Thắng1
0Thua1
109Ghi được153
94Bị ghi137
TrevisoĐội kháchUdine
2Trận1
1Thắng1
1Thua0
170Ghi được85
196Bị ghi84
“Tất cả” gồm mọi giải đấu đội tham gia trong mùa giải 2026/27 · Giải đấu được tính: Lega A
Bảng xếp hạng
# độiTrậnTBTỷ lệ thắngHSGần đây
1Basket Napoli3301.000+44
2Virtus Bologna3301.000+37
3Olimpia Milano321.667+30
4Trento321.667+10
5Verona321.667+2
6Treviso321.667-11
7Venezia321.667+10
8Varese321.667-12
9Udine321.667+17
10BC Roma312.333+22
11Reggiana312.333-4
12Maxima Roma312.333-27
13Tortona312.333-37
14Trieste303.000-10
15Cantu303.000-32
16Scafati303.000-39
Tính đến 17/10 23:05

20 trận gần nhất

Theo đội · Mọi giải đấu
Chỉ số trận gần đây
TrevisoBTTBTTTTTB9T 11B
UdineBTTTBBBTBB8T 12B
Treviso
Dựa trên 20 trận
Udine
Dựa trên 20 trận
20Trận20
9T 11BT · B8T 12B
45%Tỷ lệ thắng40%
83.35Ghi được mỗi trận80.90
86.70Bị ghi mỗi trận82.95
-67Hiệu số-41
109Điểm ghi cao nhất95
66Điểm ghi thấp nhất66
19.5 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 119.1 (11 trận)
19.7 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 222.6 (11 trận)
20.5 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 320.1 (11 trận)
21.1 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 420.1 (11 trận)
39.3 (11 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận41.7 (11 trận)
41.6 (11 trận)Điểm trung bình nửa sau trận40.2 (11 trận)
170.1Tổng điểm trung bình163.8
0/11 trậnSố trận có hiệp phụ1/11 trận
32.6 (11 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận35.7 (11 trận)
14.4 (11 trận)Kiến tạo mỗi trận17.9 (11 trận)
28% (11 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công35% (11 trận)
74% (11 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công78% (11 trận)
43% (11 trận)Tỷ lệ ném trúng44% (11 trận)
54% (11 trận)Hiệu suất ném (TS%)56% (11 trận)
12.4 (11 trận)Mất bóng mỗi trận12.1 (11 trận)
7.0 (11 trận)Cướp bóng mỗi trận5.9 (11 trận)
1.5 (11 trận)Chắn bóng mỗi trận2.2 (11 trận)
Treviso
Dựa trên 9 trận
Chủ nhà chỉ các trậnUdine
Dựa trên 9 trận
9Trận9
5T 4BT · B4T 5B
56%Tỷ lệ thắng44%
83.89Ghi được mỗi trận79.67
83.22Bị ghi mỗi trận79.78
+6Hiệu số-1
109Điểm ghi cao nhất95
67Điểm ghi thấp nhất66
19.4 (5 trận)Điểm trung bình hiệp 119.6 (5 trận)
20.6 (5 trận)Điểm trung bình hiệp 222.6 (5 trận)
21.2 (5 trận)Điểm trung bình hiệp 319.4 (5 trận)
23.2 (5 trận)Điểm trung bình hiệp 420.8 (5 trận)
40.0 (5 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận42.2 (5 trận)
44.4 (5 trận)Điểm trung bình nửa sau trận40.2 (5 trận)
167.1Tổng điểm trung bình159.4
0/5 trậnSố trận có hiệp phụ0/5 trận
32.0 (5 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận37.4 (5 trận)
16.0 (5 trận)Kiến tạo mỗi trận19.6 (5 trận)
29% (5 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công36% (5 trận)
76% (5 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công75% (5 trận)
45% (5 trận)Tỷ lệ ném trúng45% (5 trận)
56% (5 trận)Hiệu suất ném (TS%)57% (5 trận)
11.8 (5 trận)Mất bóng mỗi trận11.8 (5 trận)
8.0 (5 trận)Cướp bóng mỗi trận5.6 (5 trận)
1.6 (5 trận)Chắn bóng mỗi trận2.6 (5 trận)
Treviso
Dựa trên 11 trận
Đội khách chỉ các trậnUdine
Dựa trên 11 trận
11Trận11
4T 7BT · B4T 7B
36%Tỷ lệ thắng36%
82.91Ghi được mỗi trận81.91
89.55Bị ghi mỗi trận85.55
-73Hiệu số-40
108Điểm ghi cao nhất94
66Điểm ghi thấp nhất71
19.7 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 118.7 (6 trận)
19.0 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 222.7 (6 trận)
20.0 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 320.7 (6 trận)
19.3 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 419.5 (6 trận)
38.7 (6 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận41.3 (6 trận)
39.3 (6 trận)Điểm trung bình nửa sau trận40.2 (6 trận)
172.5Tổng điểm trung bình167.5
0/6 trậnSố trận có hiệp phụ1/6 trận
33.2 (6 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận34.3 (6 trận)
13.0 (6 trận)Kiến tạo mỗi trận16.5 (6 trận)
27% (6 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công34% (6 trận)
73% (6 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công80% (6 trận)
41% (6 trận)Tỷ lệ ném trúng43% (6 trận)
52% (6 trận)Hiệu suất ném (TS%)55% (6 trận)
12.8 (6 trận)Mất bóng mỗi trận12.3 (6 trận)
6.2 (6 trận)Cướp bóng mỗi trận6.2 (6 trận)
1.5 (6 trận)Chắn bóng mỗi trận1.8 (6 trận)
Treviso
Dựa trên 18 trận
Lega AUdine
Dựa trên 18 trận
18Trận18
8T 10BT · B7T 11B
44%Tỷ lệ thắng39%
83.56Ghi được mỗi trận81.28
87.61Bị ghi mỗi trận83.22
-73Hiệu số-35
109Điểm ghi cao nhất95
66Điểm ghi thấp nhất66
19.5 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 119.1 (11 trận)
19.7 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 222.6 (11 trận)
20.5 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 320.1 (11 trận)
21.1 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 420.1 (11 trận)
39.3 (11 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận41.7 (11 trận)
41.6 (11 trận)Điểm trung bình nửa sau trận40.2 (11 trận)
171.2Tổng điểm trung bình164.5
0/11 trậnSố trận có hiệp phụ1/11 trận
32.6 (11 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận35.7 (11 trận)
14.4 (11 trận)Kiến tạo mỗi trận17.9 (11 trận)
28% (11 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công35% (11 trận)
74% (11 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công78% (11 trận)
43% (11 trận)Tỷ lệ ném trúng44% (11 trận)
54% (11 trận)Hiệu suất ném (TS%)56% (11 trận)
12.4 (11 trận)Mất bóng mỗi trận12.1 (11 trận)
7.0 (11 trận)Cướp bóng mỗi trận5.9 (11 trận)
1.5 (11 trận)Chắn bóng mỗi trận2.2 (11 trận)
Treviso
Dựa trên 2 trận
Giao hữu CLBUdine
Dựa trên 2 trận
2Trận2
1T 1BT · B1T 1B
+6Hiệu số-6
Chưa đủ dữ liệu (2 trận)Trung bình · tỷ lệChưa đủ dữ liệu (2 trận)
Trận gần đây
Tính đến 17/10 21:05

Đối đầu

5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 3 trận
1Treviso T
0H
2Udine T
165.0Trung bình tổng điểm
Treviso Tham chiếu
Ghi được : Để thủng
243 : 252
Sân nhà
1T 0H 1B
Sân khách
0T 0H 1B
Tính đến 11/10 22:07

Danh sách cầu thủ

Danh sách cầu thủ 10 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · trung bình mỗi trận · dựa trên 3 trận
Cầu thủTrậnPhút TBĐiểmBắt bóngKiến tạo
J. P. Macura328:4021.73.31.0
D. Russell328:2020.33.74.0
B. Chapman325:408.04.02.0
C. Carter325:205.72.32.3
A. Cappelletti324:4014.74.74.7
V. Chery319:4010.05.00.0
I. Anigbogu318:408.74.00.7
M. Chillo316:003.01.30.3
F. Miaschi311:001.01.00.0
G. Allinei16:000.00.00.0
Danh sách cầu thủ 10 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · trung bình mỗi trận · dựa trên 3 trận
Cầu thủTrậnPhút TBĐiểmBắt bóngKiến tạo
D. Valentine229:0016.06.03.0
Z. M. Sisko229:007.56.58.0
R. Battle226:3015.03.01.5
N. Mcglynn222:3013.04.00.5
A. Calzavara220:305.52.03.5
J. Mobio220:303.03.50.5
E. Bendzius217:3010.02.01.0
Spencer217:305.07.50.5
L. Bucarelli210:301.52.01.0
M. Cavallero26:300.01.51.0
Tính đến 17/10 21:05

Các trận tiếp theo

Lịch trong khoảng thu thập (14 ngày)