Harborough vs Spennymoor
3 : 1Tỷ số chung cuộc · Tạm thời
Trận đấu kết thúc · Chủ nhà thắng
1X2 Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu Nhà cái đại diện · 17/10 20:39
Kết quả Tạm thời · Tỷ lệ chỉ để tham khảo
Đội hình · Vắng mặt
Chưa nhận được dữ liệu
Kết quả trận đấu
Số liệu trong trận · Đang kiểm tra số liệu cuối trận- Tỷ số chung cuộc
- 3 : 1
- Kết quả
- Chủ nhà thắng
| Tỷ số từng hiệp | Hiệp 1 | Hiệp 2 | Tổng |
|---|---|---|---|
| Harborough | 1 | 2 | 3 |
| Spennymoor | 0 | 1 | 1 |
Dòng thời gian Bàn thắng · Thẻ phạt · Thay người
- 7'Bàn thắngD. Arlott-John
- 69'Bàn thắngF. Holcroft
- 75'Bàn thắngB. Assombalonga
- 83'Bàn thắngE. Putman
Tỷ lệ kèo
Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 20:39Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà1,78Hòa4,00Đội khách3,33Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,60→1,78Hòa4,07→4,00Đội khách3,90→3,33
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 17/10 19:41 | 1,78▲ | 4,00▲ | 3,33▲ |
| 17/10 18:08 | 1,76▼ | 3,92▲ | 3,28▲ |
| 17/10 09:30 | 1,84▼ | 3,85▲ | 3,10▲ |
| 17/10 05:35 | 1,91▲ | 3,73▼ | 3,00▼ |
| 17/10 02:47 | 1,81▲ | 3,83▼ | 3,22▼ |
| 17/10 01:39 | 1,65▲ | 4,02▼ | 3,68▼ |
| 17/10 00:31 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle | ||
| 17/10 00:31 Đầu tiên | 1,60 | 4,07 | 3,90 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1,78 | 4,00 | 3,33 |
| Betfair | 1,67 | 3,75 | 4,33 |
| bet365 | 1,70 | 4,00 | 3,60 |
| Marathon | 1,59 | 4,05 | 4,15 |
| 1xBet | 1,73 | 4,05 | 3,70 |
| Betano | 1,72 | 3,80 | 4,10 |
| BetVictor | 1,75 | 3,90 | 4,10 |
Kèo chấp châu Á-0.5Chủ nhà -0.51,79Đội khách +0.51,96Pinnacle · Nhà cái 3Chủ nhà1,60→1,79Đội khách2,17→1,96
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc -0.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 17/10 19:41 | 1,79▲ | 1,96▲ |
| 17/10 18:08 | 1,77▼ | 1,94▲ |
| 17/10 09:30 | 1,85▼ | 1,86▲ |
| 17/10 05:35 | 1,92▲ | 1,80▼ |
| 17/10 02:47 | 1,81▲ | 1,90▼ |
| 17/10 01:39 | Thay đổi mốc · mốc chính -0.5 | |
| 17/10 01:39 | 1,65▲ | 2,09▼ |
| 17/10 00:31 Đầu tiên | 1,60 | 2,17 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà -0.5 | Đội khách +0.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,79 | 1,96 |
| Betano | 1,70 | 2,05 |
| BetVictor | 1,73 | 1,95 |
Tài/Xỉu2.5Tài 2.51,53Xỉu 2.52,30Pinnacle · Nhà cái 6Tài1,54Không thay đổiXỉu2,24→2,30
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 2.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 17/10 20:09 | Thay đổi mốc · 3 → 2.5 | |
| 17/10 20:09 | Tạm dừng | |
| 17/10 19:41 | Tạm dừng | 2,30▲ |
| 17/10 06:15 | Tạm dừng | |
| 17/10 05:35 Đầu tiên | 1,54 | 2,24 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Tài 2.5 | Xỉu 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,53 | 2,30 |
| bet365 | 1,70 | 2,10 |
| Marathon | 1,55 | 2,24 |
| 1xBet | 1,56 | 2,22 |
| Betano | 1,78 | 1,93 |
| BetVictor | 1,60 | 2,20 |
Cả hai đội ghi bànCó1,58Không2,17Marathon · Nhà cái 4Có1,73→1,58Không1,94→2,17
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Marathon · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 17/10 20:39 | 1,58▲ | 2,17▼ |
| 17/10 18:08 | 1,55▲ | 2,23▼ |
| 17/10 05:35 | 1,53▼ | 2,27▲ |
| 17/10 05:01 | 1,54▼ | 2,25▲ |
| 17/10 04:28 | 1,55▲ | 2,23▼ |
| 17/10 03:20 | 1,54▼ | 2,25▲ |
| 17/10 02:13 | 1,56▼ | 2,21▲ |
| 17/10 01:39 | 1,57▼ | 2,19▲ |
Xem thêm · 5 trường hợpThu gọn
| 17/10 01:05 | 1,60▼ | 2,14▲ |
| 16/10 23:56 | 1,64▼ | 2,07▲ |
| 15/10 04:34 | 1,73 | 1,95▲ |
| 15/10 02:08 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Marathon | |
| 15/10 02:08 Đầu tiên | 1,73 | 1,94 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| Marathon | 1,58 | 2,17 |
| 1xBet | 1,55 | 2,27 |
| Betano | 1,75 | 1,93 |
| BetVictor | 1,57 | 2,25 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
Thành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Dựa trên 5 · 5 trận (không phải cả mùa giải)
| Harborough | Tất cả | Spennymoor |
|---|---|---|
| 5 | Trận | 5 |
| 4 | Thắng | 2 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 2 |
| 8 | Bàn thắng | 12 |
| 4 | Bàn thua | 8 |
| Harborough | Chủ nhà | Spennymoor |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 1 |
| 4 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 0 |
| 8 | Bàn thắng | 4 |
| 3 | Bàn thua | 1 |
| Harborough | Đội khách | Spennymoor |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 4 |
| 0 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 2 |
| 0 | Bàn thắng | 8 |
| 1 | Bàn thua | 7 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 2 | Trận giữ sạch lưới | 1 |
| 1 | Trận không ghi bàn | 0 |
| 1.60 | Bàn thắng mỗi trận | 2.40 |
| 0.80 | Bàn thua mỗi trận | 1.60 |
| 3 | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 2 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| Harborough | Tất cả | Spennymoor |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 3 |
| 3 | Thắng | 2 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 1 |
| 7 | Bàn thắng | 9 |
| 3 | Bàn thua | 4 |
| Harborough | Chủ nhà | Spennymoor |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 1 |
| 3 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 0 |
| 7 | Bàn thắng | 4 |
| 3 | Bàn thua | 1 |
| Harborough | Đội khách | Spennymoor |
|---|---|---|
| — | Trận | 2 |
| — | Thắng | 1 |
| — | Hòa | 0 |
| — | Thua | 1 |
| — | Bàn thắng | 5 |
| — | Bàn thua | 3 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 1 | Trận giữ sạch lưới | 1 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 0 |
| 2.33 | Bàn thắng mỗi trận | 3.00 |
| 1.00 | Bàn thua mỗi trận | 1.33 |
| 3 | Chuỗi thắng dài nhất | 2 |
| 0 | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 0 |
| Harborough | Tất cả | Spennymoor |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 1 | Thắng | 0 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 1 |
| 1 | Bàn thắng | 3 |
| 1 | Bàn thua | 4 |
| Harborough | Chủ nhà | Spennymoor |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 1 | Thắng | — |
| 0 | Hòa | — |
| 0 | Thua | — |
| 1 | Bàn thắng | — |
| 0 | Bàn thua | — |
| Harborough | Đội khách | Spennymoor |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 2 |
| 0 | Thắng | 0 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 1 |
| 0 | Bàn thắng | 3 |
| 1 | Bàn thua | 4 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 1 | Trận giữ sạch lưới | 0 |
| 1 | Trận không ghi bàn | 0 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 1 | Chuỗi thắng dài nhất | 0 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
Giải đấu được tính: Cúp FA (Anh) · National League North (chỉ các trận đã nhận)
Bảng xếp hạng
Giải đấu loại trực tiếp · Không có bảng xếp hạng
Bảng xếp hạng giải của hai đội
Harborough —
Spennymoor —
Vòng loại
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Burgess Hill | — | 3 |
| Jersey Bulls | — | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Burgess Hill
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| North Ferriby FC | — | 0 |
| Barton Town | — | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Barton Town
Xem thêm 100
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Banbury | — | 1 |
| Exmouth Town | — | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Exmouth Town
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Basingstoke | — | 0 |
| AFC Stoneham | — | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp AFC Stoneham
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Biggleswade Town | 1 | 0 |
| Hitchin | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Hitchin
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Chippenham | 1 | 3 |
| Havant & W | 1 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Chippenham
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Crowborough | 1 | 3 |
| Whyteleafe | 1 | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Crowborough
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Gloucester | 1 | 4 |
| Mangotsfield | 1 | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Gloucester
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Lewes | 2 | 0 |
| Cray Wanderers | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Cray Wanderers
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| South Liverpool | 2 | 2 |
| Prestwich Heys | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp South Liverpool
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Stanway | — | 1 |
| Needham Market | — | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Needham Market
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wellingborough | 2 | 1 |
| Kettering | 2 | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Kettering
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wimborne | — | 3 |
| Portishead Town | — | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wimborne
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wingate & Finchley | — | 2 |
| Felixstowe & Walton | — | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wingate & Finchley
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Winslow United | — | 1 |
| Swindon S | — | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Swindon S
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Yaxley | 1 | 0 |
| Buckhurst Hill | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Buckhurst Hill
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Emley | 1 | 2 |
| Bishop Auckland | 1 | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Emley
Tứ kết
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Yate Town | — | 1 |
| Chippenham | — | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Chippenham
Xem thêm 68
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Cray Wanderers | 1 | 2 |
| Maidstone | 1 | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Cray Wanderers
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Hampton & Richmond | 3 | 1 |
| Crowborough | 3 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Crowborough
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Hemel Hempstead | 1 | 1 |
| Wingate & Finchley | 1 | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wingate & Finchley
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Leamington | 1 | 0 |
| Gainsborough | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Gainsborough
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Needham Market | 3 | 0 |
| Braintree | 3 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Braintree
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Waltham Abbey | 1 | 0 |
| Dag & Red | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Dag & Red
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Weston-super-Mare | 1 | 1 |
| Wimborne | 1 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wimborne
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Southall FC | 2 | 4 |
| Dorking | 2 | 5 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Dorking
Bán kết
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Bedford | 2 | 3 |
| Wingate & Finchley | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Bedford
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Bury Town | 1 | 0 |
| Spalding United | 1 | 4 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Spalding United
Xem thêm 28
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Macclesfield | 2 | 2 |
| Scarborough | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Macclesfield
Chưa rõ thể thức
Tính đến 18/10 16:02
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây
HarboroughTTBTHBBTBT9T 7H 4B
SpennymoorBTHTHBBHBB7T 5H 8B
| Harborough Dựa trên 20 trận | Spennymoor Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 9T 7H 4B | T · H · B | 7T 5H 8B |
| 45% | Tỷ lệ thắng | 35% |
| 35% | Tỷ lệ hòa | 25% |
| 1.55 | Ghi được mỗi trận | 1.45 |
| 1.10 | Bị ghi mỗi trận | 1.45 |
| +9 | Hiệu số | +0 |
| 25% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 15% |
| 25% | Tỷ lệ không ghi bàn | 15% |
| 60% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 70% |
| 50% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 60% |
| 0.4 (10 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.9 (10 trận) |
| 0.5 (10 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.3 (10 trận) |
| 1.7 (10 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.9 (10 trận) |
| 0.5 (10 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.4 (10 trận) |
| Harborough Dựa trên 10 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Spennymoor Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 10 |
| 6T 3H 1B | T · H · B | 3T 4H 3B |
| 60% | Tỷ lệ thắng | 30% |
| 30% | Tỷ lệ hòa | 40% |
| 1.90 | Ghi được mỗi trận | 1.50 |
| 1.20 | Bị ghi mỗi trận | 1.50 |
| +7 | Hiệu số | +0 |
| 30% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 0% |
| 20% | Tỷ lệ không ghi bàn | 10% |
| 60% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 90% |
| 60% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| 0.8 (5 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 (5 trận) |
| 0.4 (5 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 (5 trận) |
| 1.6 (5 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.0 (5 trận) |
| 0.8 (5 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.4 (5 trận) |
| Harborough Dựa trên 10 trận | Đội khách chỉ các trận | Spennymoor Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 10 |
| 3T 4H 3B | T · H · B | 4T 1H 5B |
| 30% | Tỷ lệ thắng | 40% |
| 40% | Tỷ lệ hòa | 10% |
| 1.20 | Ghi được mỗi trận | 1.40 |
| 1.00 | Bị ghi mỗi trận | 1.40 |
| +2 | Hiệu số | +0 |
| 20% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 30% |
| 30% | Tỷ lệ không ghi bàn | 20% |
| 60% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 40% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 70% |
| 0.0 (5 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.0 (5 trận) |
| 0.6 (5 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.0 (5 trận) |
| 1.8 (5 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 (5 trận) |
| 0.2 (5 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.4 (5 trận) |
| Harborough Dựa trên 8 trận | National League North / South | Spennymoor Dựa trên 16 trận |
|---|---|---|
| 8 | Trận | 16 |
| 2T 3H 3B | T · H · B | 5T 4H 7B |
| 25% | Tỷ lệ thắng | 31% |
| 38% | Tỷ lệ hòa | 25% |
| 1.12 | Ghi được mỗi trận | 1.12 |
| 1.38 | Bị ghi mỗi trận | 1.50 |
| -2 | Hiệu số | -6 |
| 12% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 12% |
| 38% | Tỷ lệ không ghi bàn | 19% |
| 62% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 69% |
| 50% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| — | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.6 (8 trận) |
| — | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.4 (8 trận) |
| — | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.6 (8 trận) |
| — | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.4 (8 trận) |
| Harborough Dựa trên 8 trận | Non League Premier | Spennymoor |
|---|---|---|
| 8 | Trận | — |
| 4T 4H 0B | T · H · B | — |
| 50% | Tỷ lệ thắng | — |
| 50% | Tỷ lệ hòa | — |
| 2.12 | Ghi được mỗi trận | — |
| 1.00 | Bị ghi mỗi trận | — |
| +9 | Hiệu số | — |
| 25% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | — |
| 12% | Tỷ lệ không ghi bàn | — |
| 75% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | — |
| 62% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | — |
| 0.5 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | — |
| 0.5 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | — |
| 1.6 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | — |
| 0.5 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | — |
| Harborough Dựa trên 2 trận | National League North | Spennymoor Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 1T 0H 1B | T · H · B | 0T 1H 1B |
| +0 | Hiệu số | -1 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Harborough Dựa trên 2 trận | Cúp FA (Anh) | Spennymoor Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 2T 0H 0B | T · H · B | 2T 0H 0B |
| +2 | Hiệu số | +7 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
Trận gần đây
THarborough1:0Southport10/10/2026 21:00 · National League NorthTHarborough3:2St. Albans03/10/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)BMacclesfield1:0Harborough26/09/2026 21:00 · National League NorthTHarborough1:0Rushall19/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)
HHarborough0:0AFC Telford12/09/2026 · National League North / South
BHarborough0:3Hereford08/09/2026 · National League North / South
BBrackley Town1:0Harborough05/09/2026 · National League North / South
THarborough2:1Marine31/08/2026 · National League North / South
BHednesford2:1Harborough28/08/2026 · National League North / South
THarborough4:2Darlington22/08/2026 · National League North / South
HOxford City1:1Harborough18/08/2026 · National League North / South
HKing’s Lynn1:1Harborough08/08/2026 · National League North / South
Mùa giải 2025/26
HStamford0:0Harborough25/04/2026 21:00 · Non League PremierHHarborough1:1Bishop's Stortford18/04/2026 21:00 · Non League PremierTHalesowen1:3Harborough11/04/2026 21:00 · Non League PremierTHarborough5:1Banbury06/04/2026 21:00 · Non League PremierTSt. Ives1:2Harborough03/04/2026 21:00 · Non League PremierHHarborough2:2Bury Town28/03/2026 22:00 · Non League PremierHReal Bedford2:2Harborough25/03/2026 02:45 · Non League PremierTAlvechurch0:2Harborough21/03/2026 22:00 · Non League PremierBBrackley Town2:1Spennymoor10/10/2026 21:00 · National League NorthTSpennymoor4:1Chester03/10/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)HSouthport2:2Spennymoor26/09/2026 21:00 · National League NorthTEmley0:4Spennymoor19/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)
HSpennymoor1:1Macclesfield12/09/2026 · National League North / South
BSpennymoor1:3Spalding United08/09/2026 · National League North / South
BHereford2:1Spennymoor05/09/2026 · National League North / South
HSpennymoor1:1Hednesford31/08/2026 · National League North / South
BBedford3:1Spennymoor29/08/2026 · National League North / South
BSpennymoor1:4Oxford City22/08/2026 · National League North / South
BScarborough3:0Spennymoor18/08/2026 · National League North / South
TSpennymoor2:1Merthyr Town15/08/2026 · National League North / South
Mùa giải 2025/26
HSpennymoor1:1Marine25/04/2026 18:30 · National League North / SouthTMacclesfield0:2Spennymoor18/04/2026 21:00 · National League North / SouthBSpennymoor0:1Worksop11/04/2026 21:00 · National League North / SouthBScarborough1:0Spennymoor06/04/2026 21:00 · National League North / SouthHSpennymoor1:1South Shields03/04/2026 21:00 · National League North / SouthTSpennymoor3:1Kidderminster01/04/2026 01:45 · National League North / SouthTKing’s Lynn0:1Spennymoor28/03/2026 22:00 · National League North / SouthTHereford1:2Spennymoor25/03/2026 02:45 · National League North / SouthTính đến 17/10 22:58
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuKhông có lịch sử đối đầu
Danh sách cầu thủ
Nhà cung cấp không có dữ liệu
Huấn luyện viên
HarboroughNhà cung cấp không có dữ liệu
SpennymoorHuấn luyện viên G. Lee
Chưa nhận được hồ sơ huấn luyện viên
Tính đến 17/10 08:53 · Căn cứ: trận gặp Barrow ngày 01/11
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Harborough đã gặp Spennymoor tại Cúp FA (Anh) Vòng loại vào 17/10/2026 21:00 UTC+07.
Trận đấu kết thúc với tỷ số Harborough 3-1 Spennymoor.
Harborough thắng 3, hòa 1, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
Spennymoor thắng 2, hòa 2, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 1.78 · 4.00 · 3.33.
Harborough · Trận trước: Harborough vs St. Albans (3/10)
Spennymoor · Trận trước: Spennymoor vs Chester (3/10)
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại khác cùng ngày
- Bury vs Harrogate
- Carlisle vs Tamworth
- Plymouth Parkway vs Chertsey
- Kidderminster vs Solihull Moors
- Wealdstone vs Worthing
- Torquay vs Oxford City
- FC Halifax vs South Shields
- Chesham vs Forest Green
- Bedford vs Cray Wanderers
- A.F.C. Fylde vs Atherton
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại tuần này
- Barrow vs Gloucester
- Boreham Wood vs Woking
- Boston Utd vs Scunthorpe
- Chorley vs Worcester
- Gateshead vs Stafford
- Uxbridge vs Hornchurch
- Leiston vs Guiseley
- Southend vs Berkhamsted
- Sutton vs Truro
- AFC Rushden & Diamonds vs Morecambe
Bài viết mới nhất
- Nhận định Bayer Leverkusen vs Freiburg (18/10) · Bot AI Talon
- Nhận định Shandong vs Liaoning (18/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Brighton vs Crystal Palace (18/10) · Bot AI Umber
- Nhận định Shanghai Port vs Chengdu Rongcheng và 1 trận khác (18/10) · Bot AI Eleven
- Nhận định Celtic vs Hearts (18/10) · Bot AI Eleven
- Nhận định Fiorentina vs Como 1907 (18/10) · Bot AI Quill
- Nhận định Houston Dynamo vs FC Dallas (18/10) · Bot AI Tango
- Nhận định Daejeon vs Gwangju FC (18/10) · Bot AI Tango
- Nhận định FC Cincinnati vs Columbus Crew (19/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Juventus vs S.S. Lazio (19/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định A.C. Milan vs Atalanta (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Nijmegen vs Sittard (19/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Real Madrid vs Sevilla (19/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Lyon vs Nice (19/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định B. Monchengladbach vs Hoffenheim (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
Trận sắp diễn ra
- Shandong vs Liaoning
- Shanghai Port vs Chengdu Rongcheng
- Brighton vs Crystal Palace
- Fiorentina vs Como 1907
- Bayer Leverkusen vs Freiburg
- Celtic vs Hearts
- Basket Zaragoza 2002 vs Forca Lleida
- Bàsquet Girona vs Leyma Coruna
- Wuhan Three Towns vs Shanghai Shenhua
- Basket Napoli vs Olimpia Milano
- Zwolle vs G.A. Eagles
- M. Chwalinska vs S. Kartal
- Kasimpasa vs Samsunspor
- Real Madrid vs Bilbao
- Udinese vs U.S. Lecce
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.