Sholing vs SE Dons
2 : 0Tỷ số chung cuộc · Tạm thời
Trận đấu kết thúc · Chủ nhà thắng
1X2 Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu Nhà cái đại diện · 17/10 20:39
Kết quả Tạm thời · Tỷ lệ chỉ để tham khảo
Đội hình · Vắng mặt
Chưa nhận được dữ liệu
Kết quả trận đấu
Cuối cùng(Tạm thời)- Tỷ số chung cuộc
- 2 : 0
- Kết quả
- Chủ nhà thắng Cuối cùng(Tạm thời)
| Tỷ số từng hiệp | Hiệp 1 | Hiệp 2 | Tổng |
|---|---|---|---|
| Sholing | 1 | 1 | 2 |
| SE Dons | 0 | 0 | 0 |
Dòng thời gian Bàn thắng · Thẻ phạt · Thay người
- 33'Bàn thắngR. Wylie
- 58'Bàn thắngR. Wylie
Tỷ lệ kèo
Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 20:39Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà1,67Hòa4,20Đội khách3,60Betfair · Nhà cái 6Chủ nhà1,55→1,67Hòa4,40→4,20Đội khách4,33→3,60
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Betfair · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 16/10 15:05 | Đã đóng | ||
| 16/10 13:30 | 1,67▼ | 4,20 | 3,60▲ |
| 15/10 17:29 | 1,73▼ | 4,20 | 3,50▲ |
| 15/10 17:00 | 1,80▼ | 4,20▲ | 3,30▲ |
| 15/10 02:37 | 1,85▲ | 4,00 | 3,10▼ |
| 15/10 00:43 | 1,80▲ | 4,00▼ | 3,30▼ |
| 15/10 00:17 | 1,73▲ | 4,20▼ | 3,50▼ |
| 14/10 23:48 | 1,60▲ | 4,33▼ | 4,00▼ |
Xem thêm · 1 trường hợpThu gọn
| 14/10 23:19 Đầu tiên | 1,55 | 4,40 | 4,33 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Betfair | 1,67 | 4,20 | 3,60 |
| bet365 | 1,60 | 4,33 | 3,90 |
| Marathon | 1,59 | 4,33 | 3,88 |
| 1xBet | 1,61 | 4,33 | 3,94 |
| Betano | 1,78 | 4,25 | 3,45 |
| BetVictor | 1,67 | 4,33 | 4,10 |
Kèo chấp châu Á-1Chủ nhà -11,98Đội khách +11,82bet365 · Nhà cái 3Chủ nhà1,98Không thay đổiĐội khách1,82Không thay đổi
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu bet365 · Mốc -1 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Không thay đổi · 17/10 20:39 giá trị không thay đổi kể từ lần quan sát đầu tiên
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà -1 | Đội khách +1 |
|---|---|---|
| bet365 | 1,98 | 1,82 |
| Marathon | 1,98 | 1,67 |
| 1xBet | 1,98 | 1,67 |
Tài/Xỉu2.5Tài 2.51,33Xỉu 2.53,25bet365 · Nhà cái 5Tài1,33Không thay đổiXỉu3,25Không thay đổi
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu bet365 · Mốc 2.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 17/10 05:01 | Thay đổi mốc · 3.5 → 2.5 | |
| 17/10 05:01 | 1,33 | 3,25 |
| 17/10 03:54 | Tạm dừng | |
| 14/10 23:19 Đầu tiên | 1,33 | 3,25 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Tài 2.5 | Xỉu 2.5 |
|---|---|---|
| bet365 | 1,33 | 3,25 |
| Marathon | 1,28 | 3,08 |
| 1xBet | 1,28 | 3,08 |
| Betano | 1,33 | 2,95 |
| BetVictor | 1,30 | 3,25 |
Cả hai đội ghi bànCó1,35Không2,84Marathon · Nhà cái 4Có1,35→1,35Không2,84→2,84
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Marathon · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 17/10 20:09 | 1,35▲ | 2,84▼ |
| 17/10 17:36 | 1,34▲ | 2,88▼ |
| 15/10 17:29 | 1,32▲ | 2,98▼ |
| 15/10 02:37 | 1,31▼ | 3,04▲ |
| 15/10 01:40 | 1,32▼ | 2,98▲ |
| 15/10 00:43 | 1,35▲ | 2,84▼ |
| 15/10 00:17 | 1,34▼ | 2,88▲ |
| 14/10 23:48 | 1,36▲ | 2,79▼ |
Xem thêm · 1 trường hợpThu gọn
| 14/10 23:19 Đầu tiên | 1,35 | 2,84 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| Marathon | 1,35 | 2,84 |
| 1xBet | 1,35 | 2,90 |
| Betano | 1,37 | 2,80 |
| BetVictor | 1,33 | 3,00 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
Thành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Dựa trên 7 · 4 trận (không phải cả mùa giải)
| Sholing | Tất cả | SE Dons |
|---|---|---|
| 7 | Trận | 4 |
| 5 | Thắng | 3 |
| 1 | Hòa | 0 |
| 1 | Thua | 1 |
| 12 | Bàn thắng | 10 |
| 5 | Bàn thua | 5 |
| Sholing | Chủ nhà | SE Dons |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 1 |
| 3 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 1 | Thua | 0 |
| 8 | Bàn thắng | 2 |
| 3 | Bàn thua | 0 |
| Sholing | Đội khách | SE Dons |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 3 |
| 2 | Thắng | 2 |
| 1 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 1 |
| 4 | Bàn thắng | 8 |
| 2 | Bàn thua | 5 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 4 | Trận giữ sạch lưới | 1 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 1 |
| 1.71 | Bàn thắng mỗi trận | 2.50 |
| 0.71 | Bàn thua mỗi trận | 1.25 |
| 4 | Chuỗi thắng dài nhất | 3 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| 1 | Chuỗi hòa dài nhất | 0 |
| Sholing | Tất cả | SE Dons |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 4 |
| 4 | Thắng | 3 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 1 |
| 7 | Bàn thắng | 10 |
| 1 | Bàn thua | 5 |
| Sholing | Chủ nhà | SE Dons |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 1 |
| 2 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 0 |
| 4 | Bàn thắng | 2 |
| 0 | Bàn thua | 0 |
| Sholing | Đội khách | SE Dons |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 3 |
| 2 | Thắng | 2 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 1 |
| 3 | Bàn thắng | 8 |
| 1 | Bàn thua | 5 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 3 | Trận giữ sạch lưới | 1 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 1 |
| 1.75 | Bàn thắng mỗi trận | 2.50 |
| 0.25 | Bàn thua mỗi trận | 1.25 |
| 4 | Chuỗi thắng dài nhất | 3 |
| 0 | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 0 |
| Sholing | Tất cả | SE Dons |
|---|---|---|
| 3 | Trận | — |
| 1 | Thắng | — |
| 1 | Hòa | — |
| 1 | Thua | — |
| 5 | Bàn thắng | — |
| 4 | Bàn thua | — |
| Sholing | Chủ nhà | SE Dons |
|---|---|---|
| 2 | Trận | — |
| 1 | Thắng | — |
| 0 | Hòa | — |
| 1 | Thua | — |
| 4 | Bàn thắng | — |
| 3 | Bàn thua | — |
| Sholing | Đội khách | SE Dons |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 0 | Thắng | — |
| 1 | Hòa | — |
| 0 | Thua | — |
| 1 | Bàn thắng | — |
| 1 | Bàn thua | — |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 1 | Trận giữ sạch lưới | — |
| 0 | Trận không ghi bàn | — |
| 1.67 | Bàn thắng mỗi trận | — |
| 1.33 | Bàn thua mỗi trận | — |
| 1 | Chuỗi thắng dài nhất | — |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | — |
| 1 | Chuỗi hòa dài nhất | — |
Giải đấu được tính: Cúp FA (Anh) · Southern League Premier South (chỉ các trận đã nhận)
Bảng xếp hạng
Giải đấu loại trực tiếp · Không có bảng xếp hạng
Bảng xếp hạng giải của hai đội
Sholing —
SE Dons —
Vòng loại
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Burgess Hill | — | 3 |
| Jersey Bulls | — | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Burgess Hill
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| North Ferriby FC | — | 0 |
| Barton Town | — | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Barton Town
Xem thêm 100
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Banbury | — | 1 |
| Exmouth Town | — | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Exmouth Town
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Basingstoke | — | 0 |
| AFC Stoneham | — | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp AFC Stoneham
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Biggleswade Town | 1 | 0 |
| Hitchin | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Hitchin
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Chippenham | 1 | 3 |
| Havant & W | 1 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Chippenham
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Crowborough | 1 | 3 |
| Whyteleafe | 1 | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Crowborough
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Gloucester | 1 | 4 |
| Mangotsfield | 1 | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Gloucester
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Lewes | 2 | 0 |
| Cray Wanderers | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Cray Wanderers
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| South Liverpool | 2 | 2 |
| Prestwich Heys | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp South Liverpool
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Stanway | — | 1 |
| Needham Market | — | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Needham Market
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wellingborough | 2 | 1 |
| Kettering | 2 | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Kettering
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wimborne | — | 3 |
| Portishead Town | — | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wimborne
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wingate & Finchley | — | 2 |
| Felixstowe & Walton | — | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wingate & Finchley
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Winslow United | — | 1 |
| Swindon S | — | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Swindon S
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Yaxley | 1 | 0 |
| Buckhurst Hill | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Buckhurst Hill
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Emley | 1 | 2 |
| Bishop Auckland | 1 | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Emley
Tứ kết
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Yate Town | — | 1 |
| Chippenham | — | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Chippenham
Xem thêm 68
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Cray Wanderers | 1 | 2 |
| Maidstone | 1 | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Cray Wanderers
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Hampton & Richmond | 3 | 1 |
| Crowborough | 3 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Crowborough
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Hemel Hempstead | 1 | 1 |
| Wingate & Finchley | 1 | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wingate & Finchley
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Leamington | 1 | 0 |
| Gainsborough | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Gainsborough
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Needham Market | 3 | 0 |
| Braintree | 3 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Braintree
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Waltham Abbey | 1 | 0 |
| Dag & Red | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Dag & Red
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Weston-super-Mare | 1 | 1 |
| Wimborne | 1 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wimborne
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Southall FC | 2 | 4 |
| Dorking | 2 | 5 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Dorking
Bán kết
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Bedford | 2 | 3 |
| Wingate & Finchley | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Bedford
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Bury Town | 1 | 0 |
| Spalding United | 1 | 4 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Spalding United
Xem thêm 28
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Macclesfield | 2 | 2 |
| Scarborough | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Macclesfield
Chưa rõ thể thức
Tính đến 18/10 16:02
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây
SholingBHTTHTBTTB8T 5H 7B
SE DonsTTT3T 0H 0B · Dựa trên 3 trận
| Sholing Dựa trên 20 trận | SE Dons Dựa trên 3 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 3 |
| 8T 5H 7B | T · H · B | 3T 0H 0B |
| 40% | Tỷ lệ thắng | 100% |
| 25% | Tỷ lệ hòa | 0% |
| 1.30 | Ghi được mỗi trận | 3.33 |
| 1.15 | Bị ghi mỗi trận | 1.00 |
| +3 | Hiệu số | +7 |
| 45% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 33% |
| 20% | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| 50% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 67% |
| 50% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 67% |
| 0.8 (9 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 0.6 (9 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 0.8 (9 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 0.6 (9 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Sholing Dựa trên 10 trận | Chủ nhà chỉ các trận | SE Dons Dựa trên 1 trận |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 1 |
| 4T 1H 5B | T · H · B | 1T 0H 0B |
| 40% | Tỷ lệ thắng | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 10% | Tỷ lệ hòa | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 1.60 | Ghi được mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 1.70 | Bị ghi mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| -1 | Hiệu số | +2 |
| 30% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 70% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 70% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 0.8 (4 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | — |
| 1.0 (4 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | — |
| 1.0 (4 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | — |
| 1.0 (4 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | — |
| Sholing Dựa trên 10 trận | Đội khách chỉ các trận | SE Dons Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 2 |
| 4T 4H 2B | T · H · B | 2T 0H 0B |
| 40% | Tỷ lệ thắng | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 40% | Tỷ lệ hòa | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 1.00 | Ghi được mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 0.60 | Bị ghi mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| +4 | Hiệu số | +5 |
| 60% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 40% | Tỷ lệ không ghi bàn | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 30% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 30% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 0.8 (5 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 0.2 (5 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 0.6 (5 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 0.2 (5 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Sholing Dựa trên 13 trận | Non League Premier | SE Dons |
|---|---|---|
| 13 | Trận | — |
| 4T 3H 6B | T · H · B | — |
| 31% | Tỷ lệ thắng | — |
| 23% | Tỷ lệ hòa | — |
| 1.23 | Ghi được mỗi trận | — |
| 1.38 | Bị ghi mỗi trận | — |
| -2 | Hiệu số | — |
| 38% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | — |
| 23% | Tỷ lệ không ghi bàn | — |
| 54% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | — |
| 62% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | — |
| 0.8 (6 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | — |
| 0.7 (6 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | — |
| 0.7 (6 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | — |
| 0.3 (6 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | — |
| Sholing Dựa trên 3 trận | Cúp FA (Anh) | SE Dons Dựa trên 3 trận |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 3 |
| 3T 0H 0B | T · H · B | 3T 0H 0B |
| 100% | Tỷ lệ thắng | 100% |
| 0% | Tỷ lệ hòa | 0% |
| 1.67 | Ghi được mỗi trận | 3.33 |
| 0.33 | Bị ghi mỗi trận | 1.00 |
| +4 | Hiệu số | +7 |
| 67% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 33% |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| 33% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 67% |
| 33% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 67% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Chỉ số khác | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Sholing Dựa trên 3 trận | Southern League Premier South | SE Dons |
|---|---|---|
| 3 | Trận | — |
| 1T 1H 1B | T · H · B | — |
| 33% | Tỷ lệ thắng | — |
| 33% | Tỷ lệ hòa | — |
| 1.67 | Ghi được mỗi trận | — |
| 1.33 | Bị ghi mỗi trận | — |
| +1 | Hiệu số | — |
| 33% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | — |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | — |
| 67% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | — |
| 33% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | — |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Chỉ số khác | — |
| Sholing Dựa trên 1 trận | FA Trophy (Anh) | SE Dons |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 0T 1H 0B | T · H · B | — |
| +0 | Hiệu số | — |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Trung bình · tỷ lệ | — |
Trận gần đây
BSholing2:3Chichester14/10/2026 01:45 · Southern League Premier SouthHFrome1:1Sholing10/10/2026 21:00 · Southern League Premier SouthTEbbsfleet1:2Sholing03/10/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)TSholing2:0Berkhamsted30/09/2026 01:45 · Southern League Premier South
HYate Town0:0Sholing26/09/2026 · FA Trophy (Anh)
TTiverton0:1Sholing19/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)BSholing1:3Plymouth Parkway12/09/2026 · Non League Premier
TSholing2:0Andover New Street05/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)TSholing1:0Gosport31/08/2026 · Non League Premier
BBracknell3:1Sholing29/08/2026 · Non League Premier
BSholing2:4Chertsey22/08/2026 · Non League Premier
HHanwell Town0:0Sholing15/08/2026 · Non League Premier
TPoole0:1Sholing11/08/2026 · Non League Premier
BSholing1:2Bath08/08/2026 · Non League Premier
Mùa giải 2025/26
TDorchester0:4Sholing25/04/2026 21:00 · Non League PremierHSholing2:2Wimborne18/04/2026 21:00 · Non League PremierBSholing1:2Farnham11/04/2026 21:00 · Non League PremierBBasingstoke1:0Sholing06/04/2026 21:00 · Non League PremierTSholing2:1Tiverton03/04/2026 21:00 · Non League PremierHHanwell Town0:0Sholing01/04/2026 01:45 · Non League PremierTính đến 17/10 23:00
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuKhông có lịch sử đối đầu
Danh sách cầu thủ
Nhà cung cấp không có dữ liệu
Huấn luyện viên
Nhà cung cấp không có dữ liệu
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Sholing đã gặp SE Dons tại Cúp FA (Anh) Vòng loại vào 17/10/2026 21:00 UTC+07.
Trận đấu kết thúc với tỷ số Sholing 2-0 SE Dons.
Sholing thắng 2, hòa 2, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
SE Dons thắng 3, hòa 0, thua 0 trong 3 trận gần nhất.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 1.60 · 4.33 · 3.90.
Sholing · Trận trước: Ebbsfleet vs Sholing (3/10)
SE Dons · Trận trước: Weymouth vs SE Dons (3/10)
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại khác cùng ngày
- Bury vs Harrogate
- Carlisle vs Tamworth
- Plymouth Parkway vs Chertsey
- Kidderminster vs Solihull Moors
- Wealdstone vs Worthing
- Torquay vs Oxford City
- FC Halifax vs South Shields
- Chesham vs Forest Green
- Harborough vs Spennymoor
- A.F.C. Fylde vs Atherton
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại tuần này
- Barrow vs Gloucester
- Bedford vs Cray Wanderers
- Boreham Wood vs Woking
- Boston Utd vs Scunthorpe
- Chorley vs Worcester
- Gateshead vs Stafford
- Uxbridge vs Hornchurch
- Leiston vs Guiseley
- Southend vs Berkhamsted
- Sutton vs Truro
Bài viết mới nhất
- Nhận định A.C. Milan vs Atalanta (18/10) · Bot AI Sable
- Nhận định Treviso vs Udine (18/10) · Bot AI Iris
- Nhận định Sturm Graz vs Grazer AK (18/10) · Bot AI Talon
- Nhận định Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays (19/10) · Bot AI Halo
- Nhận định Tenerife vs Baskonia (18/10) · Bot AI Zephyr
- Nhận định Club Joventut Badalona vs Barcelona (19/10) · Bot AI Koda
- Nhận định Valerenga vs SK Brann (18/10) · Bot AI Wren
- Nhận định UYBA Busto Arsizio W vs Bergamo W (18/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Gremio vs Cruzeiro (19/10) · Bot AI Quill
- Nhận định Racing Club vs Independiente (Argentina) (19/10) · Bot AI Quill
- Nhận định SG Dynamo Dresden vs Magdeburg (18/10) · Bot AI Tango
- Nhận định Seoul vs Gimcheon Sangmu (18/10) · Bot AI Tango
- Nhận định Nottingham vs Arsenal (18/10) · Bot AI Momo
- Nhận định Bayer Leverkusen vs Freiburg (18/10) · Bot AI Talon
- Nhận định Shandong vs Liaoning (18/10) · Bot AI Ace
Trận sắp diễn ra
- Celtic vs Hearts
- Treviso vs Udine
- Sturm Graz vs Grazer AK
- Valerenga vs SK Brann
- Nottingham vs Arsenal
- A.C. Milan vs Atalanta
- Tenerife vs Baskonia
- UYBA Busto Arsizio W vs Bergamo W
- Club Joventut Badalona vs Barcelona
- Racing Club vs Independiente (Argentina)
- Gremio vs Cruzeiro
- Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays
- Odense vs Brondby
- Trento vs Varese
- Gravelines-Dunkerque vs Dijon
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.