Sutton vs Truro
21:00Bắt đầu 17/10
Trước trận
1X2 Tỷ lệ kèo hiện tại Nhà cái đại diện · 17/10 12:16
Thêm vào dự đoán ảoKhóa theo tỷ lệ lúc đăng
Đội hình · Vắng mặt
Đang chờ đội hình chính thức (thường 60 phút trước giờ bóng lăn)
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
SuttonVắng mặt 0 · Nghi vấn 1 · Chưa phải vắng mặt chính thức
| Ronny RuizChấn thương |
Truro
Không có cầu thủ nào trong danh sách chấn thương
Tính đến 17/10 08:53
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 4 · Cập nhật 12:16Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà1,92▼Hòa3,67▲Đội khách3,02▲Pinnacle · Nhà cái 5Chủ nhà2,11→1,92Hòa3,51→3,67Đội khách2,73→3,02
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 17/10 05:35 | 1,92▼ | 3,67▲ | 3,02▲ |
| 17/10 02:13 | 2,08▼ | 3,63▲ | 2,71▼ |
| 17/10 01:39 | 2,10▲ | 3,57▼ | 2,72▲ |
| 17/10 01:05 | 2,09▼ | 3,59▲ | 2,71▼ |
| 17/10 00:31 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle | ||
| 17/10 00:31 Đầu tiên | 2,11 | 3,51 | 2,73 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1,92▼ | 3,67▲ | 3,02▲ |
| bet365 | 2,05▲ | 3,30▼ | 3,00▼ |
| Marathon | 2,02▼ | 3,54▲ | 2,94▲ |
| 1xBet | 2,04▼ | 3,54▲ | 3,00▲ |
| BetVictor | 2,10▼ | 3,40▲ | 3,30▲ |
| Betfair | Đã đóng | Đã đóng | Đã đóng |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng | Đã đóng |
Kèo chấp châu Á-0.5Chủ nhà -0.51,93▼Đội khách +0.51,79▲Pinnacle và 2Chủ nhà2,10→1,93Đội khách1,64→1,79
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc -0.5
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 17/10 05:35 | 1,93▼ | 1,79▲ |
| 17/10 02:13 | 2,07▼ | 1,65 |
| 17/10 01:39 | 2,09▲ | 1,65 |
| 17/10 01:05 | 2,08▼ | 1,65▲ |
| 17/10 00:31 | Thay đổi mốc · 0 → -0.5 | |
| 17/10 00:31 Đầu tiên | 2,10 | 1,64 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà -0.5 | Đội khách +0.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,93▼ | 1,79▲ |
| bet365 | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng |
Tài/Xỉu2.5Tài 2.51,78▼Xỉu 2.51,93▲Pinnacle · Nhà cái 5Tài1,93→1,78Xỉu1,79→1,93
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 2.5
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 17/10 05:35 | 1,78▼ | 1,93 |
| 17/10 02:13 | 1,79▼ | 1,93▲ |
| 17/10 01:39 | 1,85▲ | 1,85▼ |
| 17/10 01:05 | 1,84▼ | 1,87▲ |
| 17/10 00:31 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle | |
| 17/10 00:31 Đầu tiên | 1,93 | 1,79 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Tài 2.5 | Xỉu 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,78▼ | 1,93▲ |
| bet365 | 1,95 | 1,85 |
| Marathon | 1,81▼ | 1,86▲ |
| 1xBet | 1,81▼ | 1,86▲ |
| BetVictor | 1,82▼ | 1,85▲ |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng |
Cả hai đội ghi bànCó1,68▼Không2,01▲Marathon · Nhà cái 3Có1,82→1,68Không1,84→2,01
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Marathon
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 17/10 01:39 | 1,68▼ | 2,01▲ |
| 17/10 00:31 | 1,73▲ | 1,94▼ |
| 16/10 23:56 | 1,72▼ | 1,95▲ |
| 16/10 20:15 | 1,75▼ | 1,92▲ |
| 15/10 18:26 | 1,79▼ | 1,87▲ |
| 15/10 17:58 | 1,81▼ | 1,85▲ |
| 15/10 02:08 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Marathon | |
| 15/10 02:08 Đầu tiên | 1,82 | 1,84 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| Marathon | 1,68▼ | 2,01▲ |
| 1xBet | 1,68▼ | 2,04▲ |
| BetVictor | 1,67▼ | 2,05▲ |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng |
Xem tất cả kèo 35 mốc · Tạm dừng · Hết hạn 5 đã ẩn
Kèo chấp châu Á Mốc 16 · Tạm dừng 4
| Mốc | Chủ nhà | Đội khách | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| -2.5 | 8,00 | 1,02 | Marathon |
| -2 | 7,30 | 1,03 | Marathon |
| -1.75 | 4,95 | 1,11 | Marathon |
| -1.5 | 3,85 | 1,18 | Marathon |
| -1.25 | 3,05 | 1,30 | Pinnacle |
| -1 | 2,71 | 1,38 | Pinnacle |
| -0.75 | 2,20 | 1,58 | Pinnacle |
| -0.5 Mốc chính | 1,93 | 1,79 | Pinnacle |
| -0.25 | 1,70 | 2,00 | Pinnacle |
| 0 | 1,49 | 2,36 | Pinnacle |
| 0.25 | 1,39 | 2,67 | Pinnacle |
| 0.75 | 1,21 | 3,58 | Marathon |
| 1 | 1,09 | 5,30 | Marathon |
| 1.25 | 1,07 | 5,75 | Marathon |
| 1.5 | 1,06 | 6,15 | Marathon |
| 1.75 | 1,02 | 8,10 | Marathon |
Tài/Xỉu Mốc 19 · Tạm dừng 1
| Mốc | Tài | Xỉu | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1,01 | 10,60 | 1xBet |
| 1 | 1,01 | 8,80 | Marathon |
| 1.25 | 1,12 | 4,70 | Marathon |
| 1.5 | 1,24 | 3,34 | Marathon |
| 1.75 | 1,29 | 3,09 | Pinnacle |
| 2 | 1,37 | 2,74 | Pinnacle |
| 2.25 | 1,57 | 2,22 | Pinnacle |
| 2.5 Mốc chính | 1,78 | 1,93 | Pinnacle |
| 2.75 | 1,98 | 1,72 | Pinnacle |
| 3 | 2,33 | 1,50 | Pinnacle |
| 3.25 | 2,63 | 1,40 | Pinnacle |
| 3.5 | 3,04 | 1,29 | Marathon |
| 3.75 | 3,70 | 1,20 | Marathon |
| 4 | 4,95 | 1,11 | Marathon |
| 4.25 | 5,30 | 1,09 | Marathon |
| 4.5 | 5,60 | 1,08 | Marathon |
| 4.75 | 7,10 | 1,04 | Marathon |
| 5 | 8,70 | 1,02 | 1xBet |
| 5.5 | 11,00 | 1,04 | 1xBet |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
Thành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Dựa trên 6 · 7 trận (không phải cả mùa giải)
| Sutton | Tất cả | Truro |
|---|---|---|
| 6 | Trận | 7 |
| 1 | Thắng | 5 |
| 3 | Hòa | 2 |
| 2 | Thua | 0 |
| 8 | Bàn thắng | 16 |
| 11 | Bàn thua | 5 |
| Sutton | Chủ nhà | Truro |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 3 |
| 1 | Thắng | 3 |
| 1 | Hòa | 0 |
| 1 | Thua | 0 |
| 6 | Bàn thắng | 9 |
| 7 | Bàn thua | 0 |
| Sutton | Đội khách | Truro |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 4 |
| 0 | Thắng | 2 |
| 2 | Hòa | 2 |
| 1 | Thua | 0 |
| 2 | Bàn thắng | 7 |
| 4 | Bàn thua | 5 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 0 | Trận giữ sạch lưới | 3 |
| 2 | Trận không ghi bàn | 0 |
| 1.33 | Bàn thắng mỗi trận | 2.29 |
| 1.83 | Bàn thua mỗi trận | 0.71 |
| 1 | Chuỗi thắng dài nhất | 3 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 0 |
| 2 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| Sutton | Tất cả | Truro |
|---|---|---|
| — | Trận | 3 |
| — | Thắng | 2 |
| — | Hòa | 1 |
| — | Thua | 0 |
| — | Bàn thắng | 7 |
| — | Bàn thua | 1 |
| Sutton | Chủ nhà | Truro |
|---|---|---|
| — | Trận | 2 |
| — | Thắng | 2 |
| — | Hòa | 0 |
| — | Thua | 0 |
| — | Bàn thắng | 6 |
| — | Bàn thua | 0 |
| Sutton | Đội khách | Truro |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | Thắng | 0 |
| — | Hòa | 1 |
| — | Thua | 0 |
| — | Bàn thắng | 1 |
| — | Bàn thua | 1 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| — | Trận giữ sạch lưới | 2 |
| — | Trận không ghi bàn | 0 |
| — | Bàn thắng mỗi trận | 2.33 |
| — | Bàn thua mỗi trận | 0.33 |
| — | Chuỗi thắng dài nhất | 2 |
| — | Chuỗi thua dài nhất | 0 |
| — | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| Sutton | Tất cả | Truro |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 1 |
| 1 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 0 |
| 3 | Bàn thắng | 3 |
| 2 | Bàn thua | 0 |
| Sutton | Chủ nhà | Truro |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 1 |
| 1 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 0 |
| 3 | Bàn thắng | 3 |
| 2 | Bàn thua | 0 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 0 | Trận giữ sạch lưới | 1 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 0 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thắng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thua mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 1 | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| 0 | Chuỗi thua dài nhất | 0 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 0 |
| Sutton | Tất cả | Truro |
|---|---|---|
| 5 | Trận | — |
| 0 | Thắng | — |
| 3 | Hòa | — |
| 2 | Thua | — |
| 5 | Bàn thắng | — |
| 9 | Bàn thua | — |
| Sutton | Chủ nhà | Truro |
|---|---|---|
| 2 | Trận | — |
| 0 | Thắng | — |
| 1 | Hòa | — |
| 1 | Thua | — |
| 3 | Bàn thắng | — |
| 5 | Bàn thua | — |
| Sutton | Đội khách | Truro |
|---|---|---|
| 3 | Trận | — |
| 0 | Thắng | — |
| 2 | Hòa | — |
| 1 | Thua | — |
| 2 | Bàn thắng | — |
| 4 | Bàn thua | — |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 0 | Trận giữ sạch lưới | — |
| 2 | Trận không ghi bàn | — |
| 1.00 | Bàn thắng mỗi trận | — |
| 1.80 | Bàn thua mỗi trận | — |
| 0 | Chuỗi thắng dài nhất | — |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | — |
| 2 | Chuỗi hòa dài nhất | — |
| Sutton | Tất cả | Truro |
|---|---|---|
| — | Trận | 3 |
| — | Thắng | 2 |
| — | Hòa | 1 |
| — | Thua | 0 |
| — | Bàn thắng | 6 |
| — | Bàn thua | 4 |
| Sutton | Đội khách | Truro |
|---|---|---|
| — | Trận | 3 |
| — | Thắng | 2 |
| — | Hòa | 1 |
| — | Thua | 0 |
| — | Bàn thắng | 6 |
| — | Bàn thua | 4 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| — | Trận giữ sạch lưới | 0 |
| — | Trận không ghi bàn | 0 |
| — | Bàn thắng mỗi trận | 2.00 |
| — | Bàn thua mỗi trận | 1.33 |
| — | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| — | Chuỗi thua dài nhất | 0 |
| — | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
Giải đấu được tính: Cúp FA (Anh) · Cúp National League · National League (Anh) · National League South
Bảng xếp hạng
Giải đấu loại trực tiếp · Không có bảng xếp hạng
Bảng xếp hạng giải của hai đội
Sutton —
Truro —
Chưa rõ thể thức
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Burgess Hill | — | 3 |
| Jersey Bulls | — | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Burgess Hill
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| North Ferriby FC | — | 0 |
| Barton Town | — | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Barton Town
Xem thêm 100
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Banbury | — | 1 |
| Exmouth Town | — | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Exmouth Town
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Basingstoke | — | 0 |
| AFC Stoneham | — | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp AFC Stoneham
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Biggleswade Town | 1 | 0 |
| Hitchin | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Hitchin
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Chippenham | 1 | 3 |
| Havant & W | 1 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Chippenham
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Crowborough | 1 | 3 |
| Whyteleafe | 1 | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Crowborough
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Gloucester | 1 | 4 |
| Mangotsfield | 1 | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Gloucester
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Lewes | 2 | 0 |
| Cray Wanderers | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Cray Wanderers
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| South Liverpool | 2 | 2 |
| Prestwich Heys | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp South Liverpool
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Stanway | — | 1 |
| Needham Market | — | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Needham Market
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wellingborough | 2 | 1 |
| Kettering | 2 | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Kettering
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wimborne | — | 3 |
| Portishead Town | — | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wimborne
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wingate & Finchley | — | 2 |
| Felixstowe & Walton | — | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wingate & Finchley
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Winslow United | — | 1 |
| Swindon S | — | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Swindon S
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Yaxley | 1 | 0 |
| Buckhurst Hill | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Buckhurst Hill
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Emley | 1 | 2 |
| Bishop Auckland | 1 | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Emley
Chưa rõ thể thức
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Yate Town | — | 1 |
| Chippenham | — | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Chippenham
Xem thêm 68
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Cray Wanderers | 1 | 2 |
| Maidstone | 1 | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Cray Wanderers
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Hampton & Richmond | 3 | 1 |
| Crowborough | 3 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Crowborough
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Hemel Hempstead | 1 | 1 |
| Wingate & Finchley | 1 | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wingate & Finchley
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Leamington | 1 | 0 |
| Gainsborough | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Gainsborough
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Needham Market | 3 | 0 |
| Braintree | 3 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Braintree
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Waltham Abbey | 1 | 0 |
| Dag & Red | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Dag & Red
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Weston-super-Mare | 1 | 1 |
| Wimborne | 1 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wimborne
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Southall FC | 2 | 4 |
| Dorking | 2 | 5 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Dorking
Chưa rõ thể thức
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Bedford | 2 | 3 |
| Wingate & Finchley | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Bedford
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Bury Town | 1 | 0 |
| Spalding United | 1 | 4 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Spalding United
Xem thêm 28
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Macclesfield | 2 | 2 |
| Scarborough | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Macclesfield
Chưa rõ thể thức
Tính đến 17/10 15:00
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây
SuttonTBHBHHTBBB5T 4H 11B
TruroTTHTTTHBHT9T 6H 5B
| Sutton Dựa trên 20 trận | Truro Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 5T 4H 11B | T · H · B | 9T 6H 5B |
| 25% | Tỷ lệ thắng | 45% |
| 20% | Tỷ lệ hòa | 30% |
| 0.95 | Ghi được mỗi trận | 1.40 |
| 1.80 | Bị ghi mỗi trận | 0.65 |
| -17 | Hiệu số | +15 |
| 10% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 40% |
| 45% | Tỷ lệ không ghi bàn | 35% |
| 45% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 35% |
| 55% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 35% |
| 0.6 (9 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.5 (10 trận) |
| 0.9 (9 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.1 (10 trận) |
| 0.4 (9 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 (10 trận) |
| 1.1 (9 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.4 (10 trận) |
| Sutton Dựa trên 11 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Truro Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 11 | Trận | 10 |
| 3T 1H 7B | T · H · B | 5T 3H 2B |
| 27% | Tỷ lệ thắng | 50% |
| 9% | Tỷ lệ hòa | 30% |
| 1.09 | Ghi được mỗi trận | 1.70 |
| 2.09 | Bị ghi mỗi trận | 0.50 |
| -11 | Hiệu số | +12 |
| 0% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 50% |
| 45% | Tỷ lệ không ghi bàn | 30% |
| 55% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 30% |
| 73% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 40% |
| 0.6 (5 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.7 (6 trận) |
| 0.4 (5 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.0 (6 trận) |
| 0.4 (5 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.0 (6 trận) |
| 2.0 (5 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.3 (6 trận) |
| Sutton Dựa trên 9 trận | Đội khách chỉ các trận | Truro Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 10 |
| 2T 3H 4B | T · H · B | 4T 3H 3B |
| 22% | Tỷ lệ thắng | 40% |
| 33% | Tỷ lệ hòa | 30% |
| 0.78 | Ghi được mỗi trận | 1.10 |
| 1.44 | Bị ghi mỗi trận | 0.80 |
| -6 | Hiệu số | +3 |
| 22% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 30% |
| 44% | Tỷ lệ không ghi bàn | 40% |
| 33% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 40% |
| 33% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 30% |
| 0.5 (4 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.2 (4 trận) |
| 1.5 (4 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.2 (4 trận) |
| 0.5 (4 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.5 (4 trận) |
| 0.0 (4 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.5 (4 trận) |
| Sutton Dựa trên 19 trận | National League (Anh) | Truro Dựa trên 6 trận |
|---|---|---|
| 19 | Trận | 6 |
| 4T 4H 11B | T · H · B | 1T 2H 3B |
| 21% | Tỷ lệ thắng | 17% |
| 21% | Tỷ lệ hòa | 33% |
| 0.84 | Ghi được mỗi trận | 0.50 |
| 1.79 | Bị ghi mỗi trận | 0.67 |
| -18 | Hiệu số | -1 |
| 11% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 33% |
| 47% | Tỷ lệ không ghi bàn | 67% |
| 42% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 17% |
| 53% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 0% |
| 0.4 (8 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.2 |
| 0.9 (8 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.2 |
| 0.4 (8 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.3 |
| 1.1 (8 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.5 |
| Sutton | National League North / South | Truro Dựa trên 7 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 7 |
| — | T · H · B | 3T 2H 2B |
| — | Tỷ lệ thắng | 43% |
| — | Tỷ lệ hòa | 29% |
| — | Ghi được mỗi trận | 1.29 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 0.57 |
| — | Hiệu số | +5 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 43% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 43% |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 29% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 29% |
| Sutton | National League South | Truro Dựa trên 3 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 3 |
| — | T · H · B | 2T 1H 0B |
| — | Tỷ lệ thắng | 67% |
| — | Tỷ lệ hòa | 33% |
| — | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 1.33 |
| — | Hiệu số | +2 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 0% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 100% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 100% |
| Sutton | Cúp FA (Anh) | Truro Dựa trên 3 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 3 |
| — | T · H · B | 2T 1H 0B |
| — | Tỷ lệ thắng | 67% |
| — | Tỷ lệ hòa | 33% |
| — | Ghi được mỗi trận | 2.33 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 0.33 |
| — | Hiệu số | +6 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 67% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 33% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 33% |
| — | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.0 |
| — | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.0 |
| — | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.3 |
| — | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.3 |
| Sutton Dựa trên 1 trận | Cúp National League | Truro Dựa trên 1 trận |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 1 |
| 1T 0H 0B | T · H · B | 1T 0H 0B |
| +1 | Hiệu số | +3 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
Trận gần đây
TSutton3:2West Brom U2114/10/2026 01:00 · Cúp National LeagueBSutton0:2Boreham Wood10/10/2026 01:45 · National League (Anh)HKidderminster1:1Sutton03/10/2026 21:00 · National League (Anh)BTamworth2:0Sutton01/10/2026 01:45 · National League (Anh)HSutton3:3Forest Green26/09/2026 21:00 · National League (Anh)HFC Halifax1:1Sutton19/09/2026 21:00 · National League (Anh)
TSutton2:1Eastleigh15/09/2026 · National League (Anh)
BSutton0:2Scunthorpe12/09/2026 · National League (Anh)
BBarrow3:0Sutton05/09/2026 · National League (Anh)
BSutton0:2Wealdstone31/08/2026 · National League (Anh)
TGateshead0:1Sutton28/08/2026 · National League (Anh)
TSutton2:1Hartlepool22/08/2026 · National League (Anh)
Mùa giải 2025/26
BBoreham Wood1:0Sutton25/04/2026 18:30 · National League (Anh)BSutton1:2Altrincham18/04/2026 21:00 · National League (Anh)BCarlisle3:0Sutton11/04/2026 21:00 · National League (Anh)BSutton0:3Southend06/04/2026 21:00 · National League (Anh)HAldershot2:2Sutton03/04/2026 21:00 · National League (Anh)BSutton1:2Rochdale28/03/2026 22:00 · National League (Anh)TEastleigh0:2Sutton25/03/2026 02:45 · National League (Anh)BSutton0:3Truro21/03/2026 22:00 · National League (Anh)TTruro3:0Birmingham U2114/10/2026 01:00 · Cúp National LeagueTBraintree1:2Truro10/10/2026 21:00 · National League SouthHFarnham2:2Truro07/10/2026 01:45 · National League SouthTTruro4:0Cirencester03/10/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)TMaidstone1:2Truro26/09/2026 21:00 · National League SouthTTruro2:0Merthyr Town23/09/2026 01:45 · Cúp FA (Anh)HMerthyr Town1:1Truro19/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)
BTruro0:1Salisbury15/09/2026 · National League North / South
HTruro1:1Walton & Hersham12/09/2026 · National League North / South
TTruro3:1Chesham05/09/2026 · National League North / South
BDorking1:0Truro31/08/2026 · National League North / South
TTruro3:0Dag & Red29/08/2026 · National League North / South
TTonbridge0:2Truro22/08/2026 · National League North / South
HChelmsford0:0Truro15/08/2026 · National League North / South
Mùa giải 2025/26
TAldershot0:2Truro25/04/2026 18:30 · National League (Anh)BTruro0:1Carlisle18/04/2026 21:00 · National League (Anh)BBoston Utd1:0Truro11/04/2026 21:00 · National League (Anh)HTruro1:1Forest Green06/04/2026 21:00 · National League (Anh)BYeovil1:0Truro03/04/2026 21:00 · National League (Anh)HTruro0:0Boreham Wood28/03/2026 22:00 · National League (Anh)Tính đến 17/10 07:38
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 2 trận1Sutton T
0H
1Truro T
Chưa đủ dữ liệu (2 trận)Trung bình tổng điểm
Sutton Tham chiếu
- Ghi được : Để thủng
- 3 : 5
- Sân nhà
- 0T 0H 1B
- Sân khách
- 1T 0H 0B
Tính đến 10/10 21:04
Danh sách cầu thủ
Danh sách cầu thủ 27 cầu thủ · Chỉ có danh sách đội · Đang nhập dữ liệu
Danh sách cầu thủ 25 cầu thủ · Chỉ có danh sách đội · Đang nhập dữ liệu
Tính đến 17/10 08:53
Huấn luyện viên
SuttonHuấn luyện viên Jon Meeney
TruroNhà cung cấp không có dữ liệu
Chưa nhận được hồ sơ huấn luyện viên
Tính đến 17/10 08:53 · Căn cứ: trận gặp Boreham Wood ngày 25/04
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Sutton gặp Truro tại Cúp FA (Anh) Vòng loại vào 17/10/2026 21:00 UTC+07.
Sutton thắng 1, hòa 2, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Truro thắng 4, hòa 1, thua 0 trong 5 trận gần nhất.
Trong 2 lần gặp gần nhất, Sutton thắng 1, Truro thắng 1, hòa 0.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 1.92 · 3.67 · 3.02.
Sutton · Trận trước: Sutton vs Shrewsbury (7/12)
Truro · Trận trước: Truro vs Cirencester (3/10)
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại khác cùng ngày
- Bury vs Harrogate
- A.F.C. Fylde vs Atherton
- Leiston vs Guiseley
- Torquay vs Oxford City
- Aldershot vs Tadley
- Gateshead vs Stafford
- Salisbury vs Eastbourne Boro
- FC Halifax vs South Shields
- Chesham vs Forest Green
- Barrow vs Gloucester
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại tuần này
- Bedford vs Cray Wanderers
- Southend vs Berkhamsted
- Plymouth Parkway vs Chertsey
- AFC Rushden & Diamonds vs Morecambe
- Uxbridge vs Hornchurch
- Dover vs Dorking
- Macclesfield vs Anstey Nomads
- Boreham Wood vs Woking
- Spalding United vs Alvechurch
- Altrincham vs FC United
Bài viết mới nhất
- Nhận định Portland Timbers (Hoa Kỳ) vs Colorado Rapids (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Los Angeles Galaxy vs San Diego FC (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Houston Dynamo vs FC Dallas (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Sporting Kansas City vs Real Salt Lake (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Austin FC vs Vancouver Whitecaps (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Orlando City vs D.C. United (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định A.S. Roma vs Genoa (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Chiba vs Yokohama F. Marinos (17/10) · Bot AI Momo
- Nhận định Frosinone vs Sassuolo (17/10) · Bot AI Tango
- Nhận định ES Troyes AC vs RC Lens (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Lille vs Brest (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định SC Telstar vs Feyenoord (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định New York Red Bulls vs Toronto FC (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Valencia vs Ath Bilbao (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định New York City vs Los Angeles FC (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
Trận sắp diễn ra
- Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays
- A. Zverev vs A. Davidovich Fokina
- Sydney vs Perth
- Central Coast Mariners vs Newcastle Jets (Australia)
- Toyama vs Shonan Bellmare
- S. Kartal vs J. Ostapenko
- NEC Red Rockets W vs Himeji Victorina W
- Tegevajaro Miyazaki (Nhật Bản) vs Iwata
- Kashiwa Reysol vs Nagoya Grampus
- I. Swiatek vs M. Chwalinska
- Erzurumspor vs Eyüpspor
- SpVgg Greuther Fürth vs Braunschweig
- 1. FC Kaiserslautern vs Bochum
- Dalian Yingbo vs Shenzhen Xinpengcheng
- R. Jodar vs D. Medvedev
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.