Boston Utd vs Scunthorpe
21:00Bắt đầu 17/10
Trước trận
1X2 Tỷ lệ kèo hiện tại Nhà cái đại diện · 17/10 12:16
Thêm vào dự đoán ảoKhóa theo tỷ lệ lúc đăng
Đội hình · Vắng mặt
Đang chờ đội hình chính thức (thường 60 phút trước giờ bóng lăn)
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
Boston Utd
Không có cầu thủ nào trong danh sách chấn thương
ScunthorpeVắng mặt 0 · Nghi vấn 1 · Chưa phải vắng mặt chính thức
| Hugh ParkerChấn thương |
Tính đến 17/10 08:53
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 4 · Cập nhật 12:16Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà2,20▼Hòa3,96▼Đội khách2,25▲Pinnacle · Nhà cái 5Chủ nhà2,27→2,20Hòa3,96→3,96Đội khách2,32→2,25
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 17/10 12:16 | 2,20 | 3,96▼ | 2,25▲ |
| 17/10 11:43 | 2,20 | 3,99▼ | 2,24 |
| 17/10 10:37 | 2,20▼ | 4,02▼ | 2,24▼ |
| 17/10 09:30 | 2,23▲ | 4,11▲ | 2,27▲ |
| 17/10 07:53 | 2,20▼ | 3,96▲ | 2,25 |
| 17/10 07:20 | 2,21▲ | 3,93▼ | 2,25▲ |
| 17/10 06:15 | 2,20▼ | 3,98▲ | 2,24▼ |
| 17/10 05:01 | 2,21▼ | 3,95▼ | 2,25▼ |
Xem thêm · 4 trường hợpThu gọn
| 17/10 03:20 | 2,24 | 4,04▲ | 2,29 |
| 17/10 02:47 | 2,24▼ | 4,01▲ | 2,29▼ |
| 17/10 00:31 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle | ||
| 17/10 00:31 Đầu tiên | 2,27 | 3,96 | 2,32 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2,20▼ | 3,96▼ | 2,25▲ |
| bet365 | 2,20 | 3,50 | 2,70 |
| Marathon | 2,28▲ | 3,94▲ | 2,35▼ |
| 1xBet | 2,28▲ | 3,94▲ | 2,35▼ |
| BetVictor | 2,45 | 3,75▲ | 2,50▼ |
| Betfair | Đã đóng | Đã đóng | Đã đóng |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng | Đã đóng |
Kèo chấp châu Á0Chủ nhà 01,81▼Đội khách 01,85▲Pinnacle · Nhà cái 4Chủ nhà1,83→1,81Đội khách1,88→1,85
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 0
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 17/10 11:43 | 1,81 | 1,85▲ |
| 17/10 10:37 | 1,81▼ | 1,84▼ |
| 17/10 09:30 | 1,83▲ | 1,87▲ |
| 17/10 05:01 | 1,81▼ | 1,85▼ |
| 17/10 02:47 | 1,83 | 1,87▼ |
| 17/10 00:31 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle | |
| 17/10 00:31 Đầu tiên | 1,83 | 1,88 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà 0 | Đội khách 0 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,81▼ | 1,85▲ |
| Marathon | 1,81▲ | 1,85▼ |
| 1xBet | 1,81▲ | 1,85▼ |
| BetVictor | 1,82▲ | 1,85▼ |
Tài/Xỉu3Tài 31,65▲Xỉu 32,01▼Pinnacle · Nhà cái 3Tài1,93→1,65Xỉu1,78→2,01
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 3
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 17/10 12:16 | Thay đổi mốc · 2.5 → 3 | |
| 17/10 12:16 | 1,65▼ | 2,01▲ |
| 17/10 07:53 | Tạm dừng | |
| 17/10 07:20 | 1,73▼ | 1,93▼ |
| 17/10 05:01 | Tạm dừng | |
| 17/10 03:20 | 1,75▼ | 1,95▲ |
| 17/10 02:47 | 1,79▼ | 1,91▲ |
| 17/10 00:31 Đầu tiên | 1,93 | 1,78 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Tài 3 | Xỉu 3 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,65▲ | 2,01▼ |
| Marathon | 1,63▼ | 2,03▲ |
| 1xBet | 1,63▼ | 2,03▲ |
| BetVictor | Tạm dừng | Tạm dừng |
Cả hai đội ghi bànCó1,38▼Không2,71▲Marathon · Nhà cái 3Có1,57→1,38Không2,19→2,71
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Marathon
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 17/10 11:43 | 1,38▼ | 2,71▲ |
| 17/10 10:37 | 1,39▼ | 2,67▲ |
| 17/10 06:15 | 1,42▼ | 2,57▲ |
| 17/10 02:13 | 1,46▼ | 2,45▲ |
| 17/10 00:31 | 1,50▼ | 2,34▲ |
| 16/10 23:56 | 1,52▼ | 2,30▲ |
| 15/10 02:08 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Marathon | |
| 15/10 02:08 Đầu tiên | 1,57 | 2,19 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| Marathon | 1,38▼ | 2,71▲ |
| 1xBet | 1,38▼ | 2,77▲ |
| BetVictor | 1,36▼ | 2,80▲ |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng |
Xem tất cả kèo 37 mốc · Tạm dừng · Hết hạn 2 đã ẩn
Kèo chấp châu Á Mốc 18 · Đã đóng 1
| Mốc | Chủ nhà | Đội khách | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| -2.5 | 8,20 | 1,03 | 1xBet |
| -2 | 8,60 | 1,01 | Marathon |
| -1.75 | 5,70 | 1,08 | Marathon |
| -1.5 | 4,40 | 1,14 | Marathon |
| -1.25 | 3,98 | 1,17 | Marathon |
| -1 | 3,50 | 1,22 | Marathon |
| -0.75 | 2,55 | 1,39 | Pinnacle |
| -0.5 | 2,18 | 1,53 | Pinnacle |
| -0.25 | 2,00 | 1,66 | Pinnacle |
| 0 Mốc chính | 1,81 | 1,85 | Pinnacle |
| 0.25 | 1,63 | 2,04 | Pinnacle |
| 0.5 | 1,52 | 2,22 | Pinnacle |
| 0.75 | 1,38 | 2,57 | Pinnacle |
| 1 | 1,19 | 3,74 | Marathon |
| 1.25 | 1,16 | 4,15 | Marathon |
| 1.5 | 1,13 | 4,60 | Marathon |
| 1.75 | 1,07 | 5,95 | Marathon |
| 2.5 | 1,03 | 8,40 | 1xBet |
Tài/Xỉu Mốc 19 · Tạm dừng 1
| Mốc | Tài | Xỉu | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1,02 | 15,50 | 1xBet |
| 1 | 1,02 | 11,50 | 1xBet |
| 1.5 | 1,08 | 5,60 | Marathon |
| 1.75 | 1,10 | 5,10 | Marathon |
| 2 | 1,12 | 4,65 | Marathon |
| 2.25 | 1,26 | 3,20 | Marathon |
| 2.5 | 1,40 | 2,51 | Pinnacle |
| 2.75 | 1,50 | 2,26 | Pinnacle |
| 3 Mốc chính | 1,65 | 2,01 | Pinnacle |
| 3.25 | 1,89 | 1,76 | Pinnacle |
| 3.5 | 2,10 | 1,60 | Pinnacle |
| 3.75 | 2,39 | 1,44 | Pinnacle |
| 4 | 2,91 | 1,30 | Pinnacle |
| 4.25 | 3,20 | 1,26 | Marathon |
| 4.5 | 3,50 | 1,22 | Marathon |
| 4.75 | 4,35 | 1,14 | Marathon |
| 5 | 5,95 | 1,07 | Marathon |
| 5.25 | 6,30 | 1,06 | Marathon |
| 5.5 | 6,70 | 1,05 | Marathon |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
Thành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Dựa trên 6 · 5 trận (không phải cả mùa giải)
| Boston Utd | Tất cả | Scunthorpe |
|---|---|---|
| 6 | Trận | 5 |
| 1 | Thắng | 1 |
| 1 | Hòa | 1 |
| 4 | Thua | 3 |
| 10 | Bàn thắng | 6 |
| 17 | Bàn thua | 9 |
| Boston Utd | Chủ nhà | Scunthorpe |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 2 |
| 0 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 3 | Thua | 0 |
| 6 | Bàn thắng | 6 |
| 9 | Bàn thua | 3 |
| Boston Utd | Đội khách | Scunthorpe |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 3 |
| 1 | Thắng | 0 |
| 1 | Hòa | 0 |
| 1 | Thua | 3 |
| 4 | Bàn thắng | 0 |
| 8 | Bàn thua | 6 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 0 | Trận giữ sạch lưới | 0 |
| 2 | Trận không ghi bàn | 3 |
| 1.67 | Bàn thắng mỗi trận | 1.20 |
| 2.83 | Bàn thua mỗi trận | 1.80 |
| 1 | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| 3 | Chuỗi thua dài nhất | 2 |
| 1 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| Boston Utd | Tất cả | Scunthorpe |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 1 |
| 0 | Thắng | 0 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 0 |
| 5 | Bàn thắng | 2 |
| 6 | Bàn thua | 2 |
| Boston Utd | Chủ nhà | Scunthorpe |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 1 |
| 0 | Thắng | 0 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 0 |
| 5 | Bàn thắng | 2 |
| 6 | Bàn thua | 2 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 0 | Trận giữ sạch lưới | 0 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 0 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thắng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thua mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 0 | Chuỗi thắng dài nhất | 0 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 0 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| Boston Utd | Tất cả | Scunthorpe |
|---|---|---|
| 5 | Trận | 4 |
| 1 | Thắng | 1 |
| 1 | Hòa | 0 |
| 3 | Thua | 3 |
| 5 | Bàn thắng | 4 |
| 11 | Bàn thua | 7 |
| Boston Utd | Chủ nhà | Scunthorpe |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 1 |
| 0 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 2 | Thua | 0 |
| 1 | Bàn thắng | 4 |
| 3 | Bàn thua | 1 |
| Boston Utd | Đội khách | Scunthorpe |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 3 |
| 1 | Thắng | 0 |
| 1 | Hòa | 0 |
| 1 | Thua | 3 |
| 4 | Bàn thắng | 0 |
| 8 | Bàn thua | 6 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 0 | Trận giữ sạch lưới | 0 |
| 2 | Trận không ghi bàn | 3 |
| 1.00 | Bàn thắng mỗi trận | 1.00 |
| 2.20 | Bàn thua mỗi trận | 1.75 |
| 1 | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| 2 | Chuỗi thua dài nhất | 2 |
| 1 | Chuỗi hòa dài nhất | 0 |
Giải đấu được tính: Cúp National League · National League (Anh)
Bảng xếp hạng
Giải đấu loại trực tiếp · Không có bảng xếp hạng
Bảng xếp hạng giải của hai đội
Boston Utd —
Scunthorpe —
Chưa rõ thể thức
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Burgess Hill | — | 3 |
| Jersey Bulls | — | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Burgess Hill
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| North Ferriby FC | — | 0 |
| Barton Town | — | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Barton Town
Xem thêm 100
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Banbury | — | 1 |
| Exmouth Town | — | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Exmouth Town
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Basingstoke | — | 0 |
| AFC Stoneham | — | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp AFC Stoneham
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Biggleswade Town | 1 | 0 |
| Hitchin | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Hitchin
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Chippenham | 1 | 3 |
| Havant & W | 1 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Chippenham
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Crowborough | 1 | 3 |
| Whyteleafe | 1 | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Crowborough
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Gloucester | 1 | 4 |
| Mangotsfield | 1 | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Gloucester
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Lewes | 2 | 0 |
| Cray Wanderers | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Cray Wanderers
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| South Liverpool | 2 | 2 |
| Prestwich Heys | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp South Liverpool
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Stanway | — | 1 |
| Needham Market | — | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Needham Market
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wellingborough | 2 | 1 |
| Kettering | 2 | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Kettering
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wimborne | — | 3 |
| Portishead Town | — | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wimborne
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wingate & Finchley | — | 2 |
| Felixstowe & Walton | — | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wingate & Finchley
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Winslow United | — | 1 |
| Swindon S | — | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Swindon S
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Yaxley | 1 | 0 |
| Buckhurst Hill | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Buckhurst Hill
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Emley | 1 | 2 |
| Bishop Auckland | 1 | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Emley
Chưa rõ thể thức
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Yate Town | — | 1 |
| Chippenham | — | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Chippenham
Xem thêm 68
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Cray Wanderers | 1 | 2 |
| Maidstone | 1 | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Cray Wanderers
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Hampton & Richmond | 3 | 1 |
| Crowborough | 3 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Crowborough
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Hemel Hempstead | 1 | 1 |
| Wingate & Finchley | 1 | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wingate & Finchley
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Leamington | 1 | 0 |
| Gainsborough | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Gainsborough
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Needham Market | 3 | 0 |
| Braintree | 3 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Braintree
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Waltham Abbey | 1 | 0 |
| Dag & Red | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Dag & Red
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Weston-super-Mare | 1 | 1 |
| Wimborne | 1 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wimborne
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Southall FC | 2 | 4 |
| Dorking | 2 | 5 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Dorking
Chưa rõ thể thức
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Bedford | 2 | 3 |
| Wingate & Finchley | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Bedford
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Bury Town | 1 | 0 |
| Spalding United | 1 | 4 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Spalding United
Xem thêm 28
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Macclesfield | 2 | 2 |
| Scarborough | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Macclesfield
Chưa rõ thể thức
Tính đến 17/10 12:30
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây
Boston UtdBBBHBTHBHB5T 6H 9B
ScunthorpeHBBTBBTBBT6T 4H 10B
| Boston Utd Dựa trên 20 trận | Scunthorpe Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 5T 6H 9B | T · H · B | 6T 4H 10B |
| 25% | Tỷ lệ thắng | 30% |
| 30% | Tỷ lệ hòa | 20% |
| 1.55 | Ghi được mỗi trận | 1.15 |
| 2.00 | Bị ghi mỗi trận | 1.45 |
| -9 | Hiệu số | -6 |
| 15% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 20% |
| 15% | Tỷ lệ không ghi bàn | 35% |
| 70% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 60% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 45% |
| 0.9 (9 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.6 (9 trận) |
| 0.4 (9 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.4 (9 trận) |
| 1.1 (9 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.3 (9 trận) |
| 1.6 (9 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.6 (9 trận) |
| Boston Utd Dựa trên 11 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Scunthorpe Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 11 | Trận | 10 |
| 3T 2H 6B | T · H · B | 4T 3H 3B |
| 27% | Tỷ lệ thắng | 40% |
| 18% | Tỷ lệ hòa | 30% |
| 1.55 | Ghi được mỗi trận | 1.30 |
| 1.82 | Bị ghi mỗi trận | 1.00 |
| -3 | Hiệu số | +3 |
| 18% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 30% |
| 18% | Tỷ lệ không ghi bàn | 30% |
| 64% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 55% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 40% |
| 1.2 (5 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 (5 trận) |
| 0.6 (5 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.2 (5 trận) |
| 1.0 (5 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.0 (5 trận) |
| 1.4 (5 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.4 (5 trận) |
| Boston Utd Dựa trên 9 trận | Đội khách chỉ các trận | Scunthorpe Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 10 |
| 2T 4H 3B | T · H · B | 2T 1H 7B |
| 22% | Tỷ lệ thắng | 20% |
| 44% | Tỷ lệ hòa | 10% |
| 1.56 | Ghi được mỗi trận | 1.00 |
| 2.22 | Bị ghi mỗi trận | 1.90 |
| -6 | Hiệu số | -9 |
| 11% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 10% |
| 11% | Tỷ lệ không ghi bàn | 40% |
| 78% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 67% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| 0.5 (4 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.2 (4 trận) |
| 0.2 (4 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.8 (4 trận) |
| 1.2 (4 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 (4 trận) |
| 1.8 (4 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.8 (4 trận) |
| Boston Utd Dựa trên 19 trận | National League (Anh) | Scunthorpe Dựa trên 19 trận |
|---|---|---|
| 19 | Trận | 19 |
| 5T 6H 8B | T · H · B | 6T 3H 10B |
| 26% | Tỷ lệ thắng | 32% |
| 32% | Tỷ lệ hòa | 16% |
| 1.37 | Ghi được mỗi trận | 1.11 |
| 1.79 | Bị ghi mỗi trận | 1.42 |
| -8 | Hiệu số | -6 |
| 16% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 21% |
| 16% | Tỷ lệ không ghi bàn | 37% |
| 68% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 47% |
| 58% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 42% |
| 0.5 (8 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.4 (8 trận) |
| 0.1 (8 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.5 (8 trận) |
| 1.1 (8 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.4 (8 trận) |
| 1.4 (8 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.4 (8 trận) |
| Boston Utd Dựa trên 1 trận | Cúp National League | Scunthorpe Dựa trên 1 trận |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 1 |
| 0T 0H 1B | T · H · B | 0T 1H 0B |
| -1 | Hiệu số | +0 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
Trận gần đây
BBoston Utd5:6Southampton U2114/10/2026 01:00 · Cúp National LeagueBBoston Utd1:2Southend10/10/2026 21:00 · National League (Anh)BYeovil6:0Boston Utd03/10/2026 21:00 · National League (Anh)HFC Halifax1:1Boston Utd30/09/2026 01:45 · National League (Anh)BBoston Utd0:1A.F.C. Fylde26/09/2026 21:00 · National League (Anh)TForest Green1:3Boston Utd19/09/2026 21:00 · National League (Anh)
HBoston Utd1:1Woking15/09/2026 · National League (Anh)
BBoston Utd1:3Wealdstone12/09/2026 · National League (Anh)
HTamworth2:2Boston Utd05/09/2026 · National League (Anh)
BBoston Utd2:3Hornchurch31/08/2026 · National League (Anh)
BBoreham Wood2:1Boston Utd27/08/2026 · National League (Anh)
TBoston Utd1:0Altrincham22/08/2026 · National League (Anh)
Mùa giải 2025/26
TBoston Utd3:1Hartlepool25/04/2026 18:30 · National League (Anh)TSolihull Moors0:3Boston Utd18/04/2026 21:00 · National League (Anh)HWealdstone1:1Boston Utd15/04/2026 01:45 · National League (Anh)TBoston Utd1:0Truro11/04/2026 21:00 · National League (Anh)HBrackley Town1:1Boston Utd06/04/2026 21:00 · National League (Anh)BBoston Utd0:1York City03/04/2026 21:00 · National League (Anh)HBoston Utd2:2Altrincham25/03/2026 02:45 · National League (Anh)BCarlisle6:2Boston Utd21/03/2026 22:00 · National League (Anh)HScunthorpe2:2Hiệp phụ 0-0Luân lưu 4-3Derby U2114/10/2026 01:00 · Cúp National LeagueBA.F.C. Fylde2:0Scunthorpe10/10/2026 21:00 · National League (Anh)BBarrow3:0Scunthorpe30/09/2026 01:45 · National League (Anh)TScunthorpe4:1Hartlepool26/09/2026 21:00 · National League (Anh)BHornchurch1:0Scunthorpe19/09/2026 23:30 · National League (Anh)
BScunthorpe1:2Boreham Wood16/09/2026 · National League (Anh)
TSutton0:2Scunthorpe12/09/2026 · National League (Anh)
BScunthorpe0:2Harrogate05/09/2026 · National League (Anh)
BCarlisle4:2Scunthorpe31/08/2026 · National League (Anh)
TScunthorpe3:1Solihull Moors28/08/2026 · National League (Anh)
BEastleigh3:2Scunthorpe22/08/2026 · National League (Anh)
HScunthorpe1:1Yeovil08/08/2026 · National League (Anh)
Mùa giải 2025/26
BRochdale2:1Scunthorpe03/05/2026 21:00 · National League (Anh)TScunthorpe1:0Southend29/04/2026 01:45 · National League (Anh)BScunthorpe0:1Eastleigh25/04/2026 18:30 · National League (Anh)HWealdstone1:1Scunthorpe18/04/2026 21:00 · National League (Anh)TScunthorpe1:0Brackley Town11/04/2026 21:00 · National League (Anh)BGateshead2:0Scunthorpe06/04/2026 21:00 · National League (Anh)HScunthorpe0:0Hartlepool03/04/2026 21:00 · National League (Anh)TFC Halifax1:2Scunthorpe28/03/2026 22:00 · National League (Anh)Tính đến 17/10 07:38
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 5 trận1Boston Utd T
4H
0Scunthorpe T
3.4Trung bình tổng điểm
Boston Utd Tham chiếu
- Ghi được : Để thủng
- 10 : 7
- Sân nhà
- 0T 2H 0B
- Sân khách
- 1T 2H 0B
TScunthorpe3:6Boston Utd14/02/2026 22:00 · National League (Anh) 2025/26HBoston Utd1:1Scunthorpe18/10/2025 21:00 · National League (Anh) 2025/26HScunthorpe0:0Boston Utd27/04/2024 19:00 · National League North / South 2023/24HScunthorpe2:2Boston Utd06/01/2024 19:00 · National League North / South 2023/24HBoston Utd1:1Scunthorpe31/10/2023 19:00 · National League North / South 2023/24
Tính đến 10/10 21:03
Danh sách cầu thủ
Danh sách cầu thủ 28 cầu thủ · Chỉ có danh sách đội · Đang nhập dữ liệu
Danh sách cầu thủ 26 cầu thủ · Chỉ có danh sách đội · Đang nhập dữ liệu
Tính đến 17/10 08:53
Huấn luyện viên
Nhà cung cấp không có dữ liệu
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Boston Utd gặp Scunthorpe tại Cúp FA (Anh) Vòng loại vào 17/10/2026 21:00 UTC+07.
Boston Utd thắng 0, hòa 1, thua 4 trong 5 trận gần nhất.
Scunthorpe thắng 1, hòa 1, thua 3 trong 5 trận gần nhất.
Trong 5 lần gặp gần nhất, Boston Utd thắng 1, Scunthorpe thắng 0, hòa 4.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 2.20 · 3.96 · 2.25.
Boston Utd · Trận trước: Carlisle vs Boston Utd (11/10)
Scunthorpe · Trận trước: Blackpool vs Scunthorpe (1/11)
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại khác cùng ngày
- Bury vs Harrogate
- Gateshead vs Stafford
- A.F.C. Fylde vs Atherton
- Leiston vs Guiseley
- Torquay vs Oxford City
- Aldershot vs Tadley
- Sutton vs Truro
- Salisbury vs Eastbourne Boro
- FC Halifax vs South Shields
- Barrow vs Gloucester
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại tuần này
- Chesham vs Forest Green
- Bedford vs Cray Wanderers
- Southend vs Berkhamsted
- Plymouth Parkway vs Chertsey
- AFC Rushden & Diamonds vs Morecambe
- Uxbridge vs Hornchurch
- Dover vs Dorking
- Macclesfield vs Anstey Nomads
- Boreham Wood vs Woking
- Spalding United vs Alvechurch
Bài viết mới nhất
- Nhận định Austin FC vs Vancouver Whitecaps (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Orlando City vs D.C. United (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định A.S. Roma vs Genoa (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Chiba vs Yokohama F. Marinos (17/10) · Bot AI Momo
- Nhận định Frosinone vs Sassuolo (17/10) · Bot AI Tango
- Nhận định ES Troyes AC vs RC Lens (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Lille vs Brest (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định SC Telstar vs Feyenoord (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định New York Red Bulls vs Toronto FC (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Valencia vs Ath Bilbao (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định New York City vs Los Angeles FC (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Sparta Rotterdam vs Willem II (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Strasbourg vs PSG (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Newcastle vs Aston Villa (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Bologna vs Inter (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
Trận sắp diễn ra
- Cerezo Osaka vs Kawasaki Frontale
- South East Melbourne vs Cairns Taipans
- Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays
- Macarthur FC vs Perth Glory
- Kashima Antlers vs V-Varen Nagasaki
- Tachikawa Dice vs Tokyo Hachioji Bee Trains
- Nara vs Shizuoka
- Tokushima Gambarous vs Fukushima
- Saitama vs Kagawa Five Arrows
- Kumamoto vs Fukuoka
- Gunma vs Alvark
- Kanazawa vs Aomori
- Mito vs Urawa Reds
- Yongin vs Ansan Greeners
- Gimpo FC vs Paju Frontier
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.