Ngôn ngữ

Spennymoor vs Chester

Chi tiết trận đấu
SpennymoorChủ nhà
4 : 1Tỷ số chung cuộc
ChesterĐội khách
Trận đấu kết thúc · Chủ nhà thắng
1X2 Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu Nhà cái đại diện · 03/10 20:55
Kết quả Đã xác nhận · Tỷ lệ chỉ để tham khảo

Đội hình · Vắng mặt

Chưa nhận được dữ liệu

Kết quả trận đấu

Cuối cùng
Tỷ số chung cuộc
4 : 1
Kết quả
Chủ nhà thắng Cuối cùng
Tỷ số từng hiệpHiệp 1Hiệp 2Tổng
Spennymoor314
Chester011
Dòng thời gian Bàn thắng · Thẻ phạt · Thay người
  1. 24'Bàn thắngDanny Johnson
  2. 26'Bàn thắngGlen Taylor
  3. 34'Bàn thắngDanny Johnson
  4. 48'Bàn thắngDanny Johnson
  5. 50'Bàn thắngBilly Waters

Tỷ lệ kèo

Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 20:55

Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.

1X2Chủ nhà2,71Hòa3,71Đội khách2,12Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà3,022,71Hòa3,513,71Đội khách1,962,12
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiChủ nhàHòaĐội khách
03/10 19:202,71▲3,71▲2,12▲
03/10 12:552,67▼3,65▲2,10▼
03/10 11:412,71▼3,492,13▲
03/10 10:052,84▼3,492,05▲
03/10 09:402,97▼3,49▼1,99▲
03/10 09:29Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle
03/10 09:29 Đầu tiên3,023,511,96
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhàHòaĐội khách
Pinnacle2,713,712,12
Betfair2,803,502,05
bet3652,903,302,10
Marathon2,743,442,16
1xBet2,843,932,26
Betano2,903,452,20
BetVictor2,803,402,15
Kèo chấp châu Á0.5Chủ nhà +0.51,66Đội khách -0.52,11PinnacleChủ nhà1,741,66Đội khách1,962,11
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 0.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiChủ nhàĐội khách
03/10 19:201,66▲2,11▲
03/10 12:55Thay đổi mốc · 0 → 0.5
03/10 12:551,65▲2,09▼
03/10 11:411,62▼2,12▲
03/10 10:051,68▼2,05▲
03/10 09:401,71▼1,99▲
03/10 09:29 Đầu tiên1,741,96
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhà +0.5Đội khách -0.5
Pinnacle1,662,11
Tài/Xỉu2.5Tài 2.51,63Xỉu 2.52,15Pinnacle · Nhà cái 6Tài1,761,63Xỉu1,952,15
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 2.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiTàiXỉu
03/10 19:25Thay đổi mốc · 3 → 2.5
03/10 19:25Tạm dừng
03/10 19:201,63▼2,15▲
03/10 12:55Tạm dừng
03/10 11:411,771,94▼
03/10 09:401,77▲1,95
03/10 09:29 Đầu tiên1,761,95
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiTài 2.5Xỉu 2.5
Pinnacle1,632,15
bet3651,652,20
Marathon1,652,06
1xBet1,682,19
Betano1,602,05
BetVictor1,652,15
Cả hai đội ghi bànCó1,55Không2,23Marathon · Nhà cái 4Có1,601,55Không2,142,23
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Marathon · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiCóKhông
03/10 12:501,55▼2,23▲
03/10 11:291,61▼2,12▲
03/10 09:131,62▲2,10▼
01/10 10:201,61▲2,12▼
01/10 00:50Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Marathon
01/10 00:50 Đầu tiên1,602,14
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiCóKhông
Marathon1,552,23
1xBet1,552,27
Betano1,522,22
BetVictor1,532,30
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
  • Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
  • Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
  • Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu

20 trận gần nhất

Theo đội · Mọi giải đấu
Chỉ số trận gần đây
SpennymoorHTHBBHBBBT7T 6H 7B
ChesterTTBBHBHTTT12T 4H 4B
Spennymoor
Dựa trên 20 trận
Chester
Dựa trên 20 trận
20Trận20
7T 6H 7BT · H · B12T 4H 4B
35%Tỷ lệ thắng60%
30%Tỷ lệ hòa20%
1.45Ghi được mỗi trận1.35
1.40Bị ghi mỗi trận0.80
+1Hiệu số+11
15%Tỷ lệ giữ sạch lưới35%
15%Tỷ lệ không ghi bàn15%
70%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn55%
55%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn40%
0.7 (11 trận)Bàn thắng hiệp 1 (TB)0.6 (11 trận)
0.5 (11 trận)Bàn thua hiệp 1 (TB)0.1 (11 trận)
1.0 (11 trận)Bàn thắng hiệp 2 (TB)0.8 (11 trận)
0.3 (11 trận)Bàn thua hiệp 2 (TB)0.6 (11 trận)
Spennymoor
Dựa trên 11 trận
Chủ nhà chỉ các trậnChester
Dựa trên 10 trận
11Trận10
3T 5H 3BT · H · B6T 1H 3B
27%Tỷ lệ thắng60%
45%Tỷ lệ hòa10%
1.45Ghi được mỗi trận1.30
1.45Bị ghi mỗi trận0.70
+0Hiệu số+6
0%Tỷ lệ giữ sạch lưới40%
9%Tỷ lệ không ghi bàn30%
91%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn40%
45%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn40%
0.5 (6 trận)Bàn thắng hiệp 1 (TB)0.2 (5 trận)
0.8 (6 trận)Bàn thua hiệp 1 (TB)0.0 (5 trận)
1.2 (6 trận)Bàn thắng hiệp 2 (TB)1.0 (5 trận)
0.2 (6 trận)Bàn thua hiệp 2 (TB)0.8 (5 trận)
Spennymoor
Dựa trên 9 trận
Đội khách chỉ các trậnChester
Dựa trên 10 trận
9Trận10
4T 1H 4BT · H · B6T 3H 1B
44%Tỷ lệ thắng60%
11%Tỷ lệ hòa30%
1.44Ghi được mỗi trận1.40
1.33Bị ghi mỗi trận0.90
+1Hiệu số+5
33%Tỷ lệ giữ sạch lưới30%
22%Tỷ lệ không ghi bàn0%
44%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn70%
67%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn40%
1.0 (5 trận)Bàn thắng hiệp 1 (TB)1.0 (6 trận)
0.0 (5 trận)Bàn thua hiệp 1 (TB)0.2 (6 trận)
0.8 (5 trận)Bàn thắng hiệp 2 (TB)0.7 (6 trận)
0.4 (5 trận)Bàn thua hiệp 2 (TB)0.5 (6 trận)
Spennymoor
Dựa trên 18 trận
National League North / SouthChester
Dựa trên 18 trận
18Trận18
6T 5H 7BT · H · B10T 4H 4B
33%Tỷ lệ thắng56%
28%Tỷ lệ hòa22%
1.28Ghi được mỗi trận1.17
1.44Bị ghi mỗi trận0.78
-3Hiệu số+7
11%Tỷ lệ giữ sạch lưới39%
17%Tỷ lệ không ghi bàn17%
72%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn50%
50%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn33%
0.7 (10 trận)Bàn thắng hiệp 1 (TB)0.6 (10 trận)
0.5 (10 trận)Bàn thua hiệp 1 (TB)0.1 (10 trận)
0.8 (10 trận)Bàn thắng hiệp 2 (TB)0.8 (10 trận)
0.3 (10 trận)Bàn thua hiệp 2 (TB)0.6 (10 trận)
Spennymoor
Dựa trên 1 trận
National League NorthChester
Dựa trên 1 trận
1Trận1
0T 1H 0BT · H · B1T 0H 0B
+0Hiệu số+3
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Trung bình · tỷ lệChưa đủ dữ liệu (1 trận)
Spennymoor
Dựa trên 1 trận
Cúp FA (Anh)Chester
Dựa trên 1 trận
1Trận1
1T 0H 0BT · H · B1T 0H 0B
+4Hiệu số+1
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Trung bình · tỷ lệChưa đủ dữ liệu (1 trận)
Trận gần đây
Tính đến 17/10 22:58

Đối đầu

5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 10 trận
4Spennymoor T
2H
4Chester T
2.8Trung bình tổng điểm
Spennymoor Tham chiếu
Ghi được : Để thủng
15 : 13
Sân nhà
2T 1H 2B
Sân khách
2T 1H 2B
Tính đến 29/09 12:25