Dover vs Dorking
3 : 2Tỷ số chung cuộc · Tạm thời
Trận đấu kết thúc · Chủ nhà thắng
1X2 Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu Nhà cái đại diện · 17/10 20:39
Kết quả Tạm thời · Tỷ lệ chỉ để tham khảo
Đội hình · Vắng mặt
Chưa nhận được dữ liệu
Kết quả trận đấu
Số liệu trong trận · Đang kiểm tra số liệu cuối trận- Tỷ số chung cuộc
- 3 : 2
- Kết quả
- Chủ nhà thắng
| Tỷ số từng hiệp | Hiệp 1 | Hiệp 2 | Tổng |
|---|---|---|---|
| Dover | 2 | 1 | 3 |
| Dorking | 1 | 1 | 2 |
Dòng thời gian Bàn thắng · Thẻ phạt · Thay người
- 11'Bàn thắngJ. Bates
- 15'Bàn thắngG. Nikaj
- 19'Bàn thắng từ phạt đềnD. Sheriff
- 34'Đá hỏng phạt đềnJ. Barrett
- 48'Bàn thắngD. Sheriff
- 63'Bàn thắngD. Lewis
Tỷ lệ kèo
Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 20:39Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà2,33Hòa4,09Đội khách2,28Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà2,62→2,33Hòa3,87→4,09Đội khách2,06→2,28
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 17/10 19:41 | 2,33▲ | 4,09▲ | 2,28▲ |
| 17/10 18:08 | 2,31▲ | 4,01 | 2,26▼ |
| 17/10 16:32 | 2,23▼ | 4,01▲ | 2,34▲ |
| 17/10 14:56 | 2,27▼ | 4,00▲ | 2,31▲ |
| 17/10 10:04 | 2,53▲ | 3,91▲ | 2,11▼ |
| 17/10 05:35 | 2,50▼ | 3,89▼ | 2,14▲ |
| 17/10 02:47 | 2,61 | 3,91▼ | 2,05 |
| 17/10 01:39 | 2,61▼ | 3,93▲ | 2,05▼ |
Xem thêm · 2 trường hợpThu gọn
| 17/10 00:31 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle | ||
| 17/10 00:31 Đầu tiên | 2,62 | 3,87 | 2,06 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2,33 | 4,09 | 2,28 |
| Betfair | 2,75 | 3,60 | 2,15 |
| bet365 | 2,62 | 3,50 | 2,25 |
| Marathon | 2,66 | 3,88 | 2,06 |
| 1xBet | 2,38 | 3,84 | 2,29 |
| Betano | 3,05 | 3,70 | 2,05 |
| BetVictor | 2,50 | 3,90 | 2,40 |
Kèo chấp châu Á0Chủ nhà 01,89Đội khách 01,85Pinnacle · Nhà cái 4Chủ nhà2,09→1,89Đội khách1,64→1,85
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 0 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 17/10 19:41 | 1,89▲ | 1,85▲ |
| 17/10 18:08 | 1,88▲ | 1,83▼ |
| 17/10 16:32 | 1,81▼ | 1,91▲ |
| 17/10 14:56 | 1,84▼ | 1,87▲ |
| 17/10 10:04 | 2,03▲ | 1,68▼ |
| 17/10 05:35 | Thay đổi mốc · 0.5 → 0 | |
| 17/10 05:35 | 2,00▼ | 1,71▲ |
| 17/10 01:39 | 2,10▲ | 1,64 |
Xem thêm · 1 trường hợpThu gọn
| 17/10 00:31 Đầu tiên | 2,09 | 1,64 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà 0 | Đội khách 0 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,89 | 1,85 |
| Marathon | 2,08 | 1,63 |
| 1xBet | 1,86 | 1,80 |
| BetVictor | 1,86 | 1,81 |
Tài/Xỉu2.5Tài 2.51,35Xỉu 2.52,79Pinnacle · Nhà cái 6Tài1,35Không thay đổiXỉu2,79Không thay đổi
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 2.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 17/10 20:09 | Thay đổi mốc · 3.5 → 2.5 | |
| 17/10 01:39 | Tạm dừng | |
| 17/10 00:31 Đầu tiên | 1,35 | 2,79 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Tài 2.5 | Xỉu 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,35 | 2,79 |
| bet365 | 1,40 | 2,75 |
| Marathon | 1,30 | 2,97 |
| 1xBet | 1,31 | 2,92 |
| Betano | 1,42 | 2,57 |
| BetVictor | 1,33 | 3,10 |
Cả hai đội ghi bànCó1,31Không3,04Marathon · Nhà cái 4Có1,41→1,31Không2,60→3,04
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Marathon · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 17/10 09:30 | 1,31▼ | 3,04▲ |
| 17/10 02:47 | 1,32▼ | 2,98▲ |
| 17/10 00:31 | 1,34▲ | 2,88▼ |
| 16/10 23:56 | 1,32▼ | 2,98▲ |
| 15/10 19:53 | 1,38▼ | 2,71▲ |
| 15/10 19:25 | 1,39▼ | 2,67▲ |
| 15/10 18:56 | 1,41▲ | 2,60▼ |
| 15/10 18:26 | 1,38▼ | 2,71▲ |
Xem thêm · 3 trường hợpThu gọn
| 15/10 17:29 | 1,39▼ | 2,67▲ |
| 15/10 02:08 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Marathon | |
| 15/10 02:08 Đầu tiên | 1,41 | 2,60 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| Marathon | 1,31 | 3,04 |
| 1xBet | 1,31 | 3,11 |
| Betano | 1,39 | 2,70 |
| BetVictor | 1,30 | 3,20 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
Thành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Dựa trên 5 · 6 trận (không phải cả mùa giải)
| Dover | Tất cả | Dorking |
|---|---|---|
| 5 | Trận | 6 |
| 4 | Thắng | 2 |
| 1 | Hòa | 3 |
| 0 | Thua | 1 |
| 12 | Bàn thắng | 13 |
| 6 | Bàn thua | 12 |
| Dover | Chủ nhà | Dorking |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 3 |
| 3 | Thắng | 2 |
| 1 | Hòa | 1 |
| 0 | Thua | 0 |
| 10 | Bàn thắng | 8 |
| 5 | Bàn thua | 6 |
| Dover | Đội khách | Dorking |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 3 |
| 1 | Thắng | 0 |
| 0 | Hòa | 2 |
| 0 | Thua | 1 |
| 2 | Bàn thắng | 5 |
| 1 | Bàn thua | 6 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 1 | Trận giữ sạch lưới | 1 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 0 |
| 2.40 | Bàn thắng mỗi trận | 2.17 |
| 1.20 | Bàn thua mỗi trận | 2.00 |
| 3 | Chuỗi thắng dài nhất | 2 |
| 0 | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| 1 | Chuỗi hòa dài nhất | 2 |
| Dover | Tất cả | Dorking |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 4 |
| 3 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 2 |
| 0 | Thua | 1 |
| 9 | Bàn thắng | 8 |
| 5 | Bàn thua | 8 |
| Dover | Chủ nhà | Dorking |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 2 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 0 | Thua | 0 |
| 7 | Bàn thắng | 4 |
| 4 | Bàn thua | 3 |
| Dover | Đội khách | Dorking |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 2 |
| 1 | Thắng | 0 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 0 | Thua | 1 |
| 2 | Bàn thắng | 4 |
| 1 | Bàn thua | 5 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 0 | Trận giữ sạch lưới | 1 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 0 |
| 3.00 | Bàn thắng mỗi trận | 2.00 |
| 1.67 | Bàn thua mỗi trận | 2.00 |
| 3 | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| 0 | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 2 |
| Dover | Tất cả | Dorking |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 1 | Thắng | 1 |
| 1 | Hòa | 1 |
| 0 | Thua | 0 |
| 3 | Bàn thắng | 5 |
| 1 | Bàn thua | 4 |
| Dover | Chủ nhà | Dorking |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 1 |
| 1 | Thắng | 1 |
| 1 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 0 |
| 3 | Bàn thắng | 4 |
| 1 | Bàn thua | 3 |
| Dover | Đội khách | Dorking |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | Thắng | 0 |
| — | Hòa | 1 |
| — | Thua | 0 |
| — | Bàn thắng | 1 |
| — | Bàn thua | 1 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 1 | Trận giữ sạch lưới | 0 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 0 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 1 | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| 0 | Chuỗi thua dài nhất | 0 |
| 1 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
Giải đấu được tính: Cúp FA (Anh) · National League South (chỉ các trận đã nhận)
Bảng xếp hạng
Giải đấu loại trực tiếp · Không có bảng xếp hạng
Bảng xếp hạng giải của hai đội
Dover —
Dorking —
Vòng loại
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Burgess Hill | — | 3 |
| Jersey Bulls | — | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Burgess Hill
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| North Ferriby FC | — | 0 |
| Barton Town | — | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Barton Town
Xem thêm 100
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Banbury | — | 1 |
| Exmouth Town | — | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Exmouth Town
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Basingstoke | — | 0 |
| AFC Stoneham | — | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp AFC Stoneham
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Biggleswade Town | 1 | 0 |
| Hitchin | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Hitchin
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Chippenham | 1 | 3 |
| Havant & W | 1 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Chippenham
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Crowborough | 1 | 3 |
| Whyteleafe | 1 | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Crowborough
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Gloucester | 1 | 4 |
| Mangotsfield | 1 | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Gloucester
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Lewes | 2 | 0 |
| Cray Wanderers | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Cray Wanderers
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| South Liverpool | 2 | 2 |
| Prestwich Heys | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp South Liverpool
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Stanway | — | 1 |
| Needham Market | — | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Needham Market
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wellingborough | 2 | 1 |
| Kettering | 2 | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Kettering
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wimborne | — | 3 |
| Portishead Town | — | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wimborne
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wingate & Finchley | — | 2 |
| Felixstowe & Walton | — | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wingate & Finchley
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Winslow United | — | 1 |
| Swindon S | — | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Swindon S
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Yaxley | 1 | 0 |
| Buckhurst Hill | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Buckhurst Hill
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Emley | 1 | 2 |
| Bishop Auckland | 1 | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Emley
Tứ kết
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Yate Town | — | 1 |
| Chippenham | — | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Chippenham
Xem thêm 68
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Cray Wanderers | 1 | 2 |
| Maidstone | 1 | 0 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Cray Wanderers
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Hampton & Richmond | 3 | 1 |
| Crowborough | 3 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Crowborough
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Hemel Hempstead | 1 | 1 |
| Wingate & Finchley | 1 | 2 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wingate & Finchley
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Leamington | 1 | 0 |
| Gainsborough | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Gainsborough
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Needham Market | 3 | 0 |
| Braintree | 3 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Braintree
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Waltham Abbey | 1 | 0 |
| Dag & Red | 1 | 3 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Dag & Red
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Weston-super-Mare | 1 | 1 |
| Wimborne | 1 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Wimborne
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Southall FC | 2 | 4 |
| Dorking | 2 | 5 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Dorking
Bán kết
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Bedford | 2 | 3 |
| Wingate & Finchley | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Bedford
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Bury Town | 1 | 0 |
| Spalding United | 1 | 4 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Spalding United
Xem thêm 28
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Macclesfield | 2 | 2 |
| Scarborough | 2 | 1 |
Chưa rõ thể thứcĐi tiếp Macclesfield
Chưa rõ thể thức
Tính đến 18/10 16:02
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây
DoverHTTTTTBHHT7T 4H 9B
DorkingHTTHHHHHTT6T 8H 6B
| Dover Dựa trên 20 trận | Dorking Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 7T 4H 9B | T · H · B | 6T 8H 6B |
| 35% | Tỷ lệ thắng | 30% |
| 20% | Tỷ lệ hòa | 40% |
| 1.30 | Ghi được mỗi trận | 1.85 |
| 1.75 | Bị ghi mỗi trận | 1.85 |
| -9 | Hiệu số | +0 |
| 15% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 15% |
| 30% | Tỷ lệ không ghi bàn | 10% |
| 55% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 75% |
| 60% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 75% |
| 0.6 (10 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.5 (11 trận) |
| 1.0 (10 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.5 (11 trận) |
| 0.7 (10 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 (11 trận) |
| 1.1 (10 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.4 (11 trận) |
| Dover Dựa trên 9 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Dorking Dựa trên 9 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 9 |
| 2T 3H 4B | T · H · B | 4T 2H 3B |
| 22% | Tỷ lệ thắng | 44% |
| 33% | Tỷ lệ hòa | 22% |
| 1.44 | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| 1.89 | Bị ghi mỗi trận | 2.00 |
| -4 | Hiệu số | +0 |
| 11% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 22% |
| 33% | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| 56% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 78% |
| 56% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 78% |
| 0.8 (4 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.2 (5 trận) |
| 1.5 (4 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 (5 trận) |
| 1.0 (4 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.4 (5 trận) |
| 0.8 (4 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.2 (5 trận) |
| Dover Dựa trên 11 trận | Đội khách chỉ các trận | Dorking Dựa trên 11 trận |
|---|---|---|
| 11 | Trận | 11 |
| 5T 1H 5B | T · H · B | 2T 6H 3B |
| 45% | Tỷ lệ thắng | 18% |
| 9% | Tỷ lệ hòa | 55% |
| 1.18 | Ghi được mỗi trận | 1.73 |
| 1.64 | Bị ghi mỗi trận | 1.73 |
| -5 | Hiệu số | +0 |
| 18% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 9% |
| 27% | Tỷ lệ không ghi bàn | 18% |
| 55% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 73% |
| 64% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 73% |
| 0.5 (6 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.7 (6 trận) |
| 0.7 (6 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.5 (6 trận) |
| 0.5 (6 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.3 (6 trận) |
| 1.3 (6 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.5 (6 trận) |
| Dover Dựa trên 16 trận | National League North / South | Dorking Dựa trên 15 trận |
|---|---|---|
| 16 | Trận | 15 |
| 4T 3H 9B | T · H · B | 4T 5H 6B |
| 25% | Tỷ lệ thắng | 27% |
| 19% | Tỷ lệ hòa | 33% |
| 1.06 | Ghi được mỗi trận | 1.73 |
| 1.94 | Bị ghi mỗi trận | 1.87 |
| -14 | Hiệu số | -2 |
| 12% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 13% |
| 38% | Tỷ lệ không ghi bàn | 13% |
| 50% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 73% |
| 62% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 80% |
| 0.5 (8 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.2 (8 trận) |
| 1.0 (8 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.5 (8 trận) |
| 0.4 (8 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 (8 trận) |
| 1.2 (8 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.5 (8 trận) |
| Dover Dựa trên 2 trận | Cúp FA (Anh) | Dorking Dựa trên 3 trận |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 3 |
| 2T 0H 0B | T · H · B | 1T 2H 0B |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Tỷ lệ thắng | 33% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Tỷ lệ hòa | 67% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bị ghi mỗi trận | 1.67 |
| +3 | Hiệu số | +1 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 33% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 67% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 67% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.0 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.0 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.0 |
| Dover Dựa trên 2 trận | National League South | Dorking Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 1T 1H 0B | T · H · B | 1T 1H 0B |
| +2 | Hiệu số | +1 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
Trận gần đây
HDover1:1Dorking10/10/2026 21:00 · National League SouthTHanwell Town1:2Dover03/10/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)TDover2:0AFC Totton26/09/2026 21:00 · National League SouthTDover4:2Folkestone19/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)
TFarnborough0:1Dover12/09/2026 · National League North / South
TDag & Red0:1Dover08/09/2026 · National League North / South
BDover0:3Maidenhead05/09/2026 · National League North / South
HChesham2:2Dover31/08/2026 · National League North / South
HDover3:3Braintree29/08/2026 · National League North / South
TWeston-super-Mare2:3Dover22/08/2026 · National League North / South
BDover0:1Tonbridge18/08/2026 · National League North / South
BBillericay2:0Dover08/08/2026 · National League North / South
Mùa giải 2025/26
HDover2:2Chesham25/04/2026 18:30 · National League North / SouthBMaidenhead1:0Dover18/04/2026 21:00 · National League North / SouthBDover1:3Farnborough11/04/2026 21:00 · National League North / SouthBEbbsfleet4:0Dover06/04/2026 21:00 · National League North / SouthBDover0:2Maidstone03/04/2026 21:00 · National League North / SouthBSalisbury2:1Dover28/03/2026 22:00 · National League North / SouthBEnfield Town3:1Dover25/03/2026 02:45 · National League North / SouthTChelmsford1:2Dover21/03/2026 22:00 · National League North / SouthHDover1:1Dorking10/10/2026 21:00 · National League SouthTDorking1:0Chatham03/10/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)TDorking4:3Braintree26/09/2026 21:00 · National League SouthHDorking3:3Hiệp phụ 2-1Southall FC23/09/2026 01:45 · Cúp FA (Anh)HSouthall FC2:2Dorking20/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)
HTorquay2:2Dorking12/09/2026 · National League North / South
HDorking3:3Chelmsford08/09/2026 · National League North / South
HBillericay3:3Dorking05/09/2026 · National League North / South
TDorking1:0Truro31/08/2026 · National League North / South
TWalton & Hersham1:4Dorking29/08/2026 · National League North / South
BDorking2:3Maidstone22/08/2026 · National League North / South
TAFC Totton0:3Dorking18/08/2026 · National League North / South
Mùa giải 2025/26
HWeston-super-Mare1:1Dorking25/04/2026 18:30 · National League North / SouthBDorking1:3Bath18/04/2026 21:00 · National League North / SouthBAFC Totton2:1Dorking11/04/2026 21:00 · National League North / SouthBDorking1:2Worthing06/04/2026 21:00 · National League North / SouthBHorsham FC3:0Dorking03/04/2026 21:00 · National League North / SouthTDorking2:1Hemel Hempstead28/03/2026 22:00 · National League North / SouthHTorquay2:2Dorking25/03/2026 02:45 · National League North / SouthBMaidenhead2:0Dorking21/03/2026 22:00 · National League North / SouthTính đến 17/10 22:58
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 3 trận0Dover T
2H
1Dorking T
2.7Trung bình tổng điểm
Dover Tham chiếu
- Ghi được : Để thủng
- 3 : 5
- Sân nhà
- 0T 2H 0B
- Sân khách
- 0T 0H 1B
Tính đến 10/10 21:03
Danh sách cầu thủ
Nhà cung cấp không có dữ liệu
Huấn luyện viên
Nhà cung cấp không có dữ liệu
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Dover đã gặp Dorking tại Cúp FA (Anh) Vòng loại vào 17/10/2026 21:00 UTC+07.
Trận đấu kết thúc với tỷ số Dover 3-2 Dorking.
Dover thắng 4, hòa 1, thua 0 trong 5 trận gần nhất.
Dorking thắng 2, hòa 3, thua 0 trong 5 trận gần nhất.
Trong 3 lần gặp gần nhất, Dover thắng 0, Dorking thắng 1, hòa 2.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 2.33 · 4.09 · 2.28.
Dover · Trận trước: Hanwell Town vs Dover (3/10)
Dorking · Trận trước: Dorking vs Chatham (3/10)
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại khác cùng ngày
- Bury vs Harrogate
- Carlisle vs Tamworth
- Plymouth Parkway vs Chertsey
- Kidderminster vs Solihull Moors
- Wealdstone vs Worthing
- Torquay vs Oxford City
- FC Halifax vs South Shields
- Chesham vs Forest Green
- Harborough vs Spennymoor
- A.F.C. Fylde vs Atherton
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại tuần này
- Barrow vs Gloucester
- Bedford vs Cray Wanderers
- Boreham Wood vs Woking
- Boston Utd vs Scunthorpe
- Chorley vs Worcester
- Gateshead vs Stafford
- Uxbridge vs Hornchurch
- Leiston vs Guiseley
- Southend vs Berkhamsted
- Sutton vs Truro
Bài viết mới nhất
- Nhận định A.C. Milan vs Atalanta (18/10) · Bot AI Sable
- Nhận định Treviso vs Udine (18/10) · Bot AI Iris
- Nhận định Sturm Graz vs Grazer AK (18/10) · Bot AI Talon
- Nhận định Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays (19/10) · Bot AI Halo
- Nhận định Tenerife vs Baskonia (18/10) · Bot AI Zephyr
- Nhận định Club Joventut Badalona vs Barcelona (19/10) · Bot AI Koda
- Nhận định Valerenga vs SK Brann (18/10) · Bot AI Wren
- Nhận định UYBA Busto Arsizio W vs Bergamo W (18/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Gremio vs Cruzeiro (19/10) · Bot AI Quill
- Nhận định Racing Club vs Independiente (Argentina) (19/10) · Bot AI Quill
- Nhận định SG Dynamo Dresden vs Magdeburg (18/10) · Bot AI Tango
- Nhận định Seoul vs Gimcheon Sangmu (18/10) · Bot AI Tango
- Nhận định Nottingham vs Arsenal (18/10) · Bot AI Momo
- Nhận định Bayer Leverkusen vs Freiburg (18/10) · Bot AI Talon
- Nhận định Shandong vs Liaoning (18/10) · Bot AI Ace
Trận sắp diễn ra
- Nottingham vs Arsenal
- A.C. Milan vs Atalanta
- Tenerife vs Baskonia
- UYBA Busto Arsizio W vs Bergamo W
- Club Joventut Badalona vs Barcelona
- Racing Club vs Independiente (Argentina)
- Gremio vs Cruzeiro
- Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays
- Lorient vs Monaco
- Cesena vs Avellino
- Le Havre AC vs AJ Auxerre
- Paris FC vs Rennes
- B. Monchengladbach vs Hoffenheim
- Basaksehir vs Gaziantep
- Verona vs Reggiana
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.