Gainsborough vs Anstey Nomads
2 : 3Tỷ số chung cuộc
Trận đấu kết thúc · Đội khách thắng
1X2 Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu Nhà cái đại diện · 03/10 20:55
Kết quả Đã xác nhận · Tỷ lệ chỉ để tham khảo
Đội hình · Vắng mặt
Chưa nhận được dữ liệu
Kết quả trận đấu
Cuối cùng- Tỷ số chung cuộc
- 2 : 3
- Kết quả
- Đội khách thắng Cuối cùng
| Tỷ số từng hiệp | Hiệp 1 | Hiệp 2 | Tổng |
|---|---|---|---|
| Gainsborough | 0 | 2 | 2 |
| Anstey Nomads | 1 | 2 | 3 |
Dòng thời gian Bàn thắng · Thẻ phạt · Thay người
- 43'Bàn thắngJ. Thomas
- 59'Bàn thắngA. Jackson
- 72'Bàn thắng từ phạt đềnT. Chitiza
- 80'Bàn thắngT. Liversidge
- 87'Bàn thắngC. Brown
Tỷ lệ kèo
Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 20:55Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà1,99Hòa3,60Đội khách3,00Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà2,14→1,99Hòa3,59→3,60Đội khách2,63→3,00
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 03/10 19:20 | 1,99▲ | 3,60▲ | 3,00▲ |
| 03/10 14:09 | 1,98 | 3,55▲ | 2,96▼ |
| 03/10 13:29 | 1,98▼ | 3,51▼ | 2,97▲ |
| 03/10 09:29 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle | ||
| 03/10 09:29 Đầu tiên | 2,14 | 3,59 | 2,63 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1,99 | 3,60 | 3,00 |
| Betfair | 1,95 | 3,50 | 2,88 |
| bet365 | 2,10 | 3,50 | 2,88 |
| Marathon | 2,02 | 3,58 | 2,91 |
| 1xBet | 2,13 | 4,08 | 2,98 |
| Betano | 2,15 | 3,60 | 2,87 |
| BetVictor | 2,10 | 3,70 | 3,00 |
Kèo chấp châu Á-0.5Chủ nhà -0.51,99Đội khách +0.51,74PinnacleChủ nhà2,13→1,99Đội khách1,62→1,74
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc -0.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 03/10 19:20 | 1,99▲ | 1,74▲ |
| 03/10 14:09 | 1,97▼ | 1,73▲ |
| 03/10 13:29 | Thay đổi mốc · mốc chính -0.5 | |
| 03/10 13:29 | 1,98▼ | 1,72▲ |
| 03/10 09:29 Đầu tiên | 2,13 | 1,62 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà -0.5 | Đội khách +0.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,99 | 1,74 |
Tài/Xỉu2.5Tài 2.51,58Xỉu 2.52,20Pinnacle · Nhà cái 6Tài1,47→1,58Xỉu2,41→2,20
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 2.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 03/10 19:25 | Thay đổi mốc · 3 → 2.5 | |
| 03/10 19:25 | Tạm dừng | |
| 03/10 19:20 | 1,58▼ | 2,20▲ |
| 03/10 14:09 | Tạm dừng | |
| 03/10 13:29 | 1,61▲ | 2,15▼ |
| 03/10 09:29 Đầu tiên | 1,47 | 2,41 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Tài 2.5 | Xỉu 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,58 | 2,20 |
| bet365 | 1,65 | 2,20 |
| Marathon | 1,52 | 2,24 |
| 1xBet | 1,58 | 2,35 |
| Betano | 1,57 | 2,12 |
| BetVictor | 1,57 | 2,30 |
Cả hai đội ghi bànCó1,48Không2,40Marathon · Nhà cái 4Có1,47→1,48Không2,42→2,40
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Marathon · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 03/10 13:15 | 1,48▲ | 2,40▼ |
| 03/10 10:05 | 1,43▼ | 2,54▲ |
| 01/10 01:17 | 1,46▼ | 2,45▲ |
| 01/10 00:50 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Marathon | |
| 01/10 00:50 Đầu tiên | 1,47 | 2,42 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| Marathon | 1,48 | 2,40 |
| 1xBet | 1,48 | 2,45 |
| Betano | 1,50 | 2,25 |
| BetVictor | 1,47 | 2,45 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây
GainsboroughHTHBTBTHBT6T 5H 9B
Anstey NomadsBTHTTTTBTT14T 3H 3B
| Gainsborough Dựa trên 20 trận | Anstey Nomads Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 6T 5H 9B | T · H · B | 14T 3H 3B |
| 30% | Tỷ lệ thắng | 70% |
| 25% | Tỷ lệ hòa | 15% |
| 1.35 | Ghi được mỗi trận | 2.25 |
| 1.50 | Bị ghi mỗi trận | 1.10 |
| -3 | Hiệu số | +23 |
| 15% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 40% |
| 35% | Tỷ lệ không ghi bàn | 5% |
| 55% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 55% |
| 60% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 80% |
| 0.4 (12 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.9 (8 trận) |
| 0.7 (12 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.2 (8 trận) |
| 0.6 (12 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.5 (8 trận) |
| 0.6 (12 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.8 (8 trận) |
| Gainsborough Dựa trên 10 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Anstey Nomads Dựa trên 8 trận |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 8 |
| 4T 1H 5B | T · H · B | 6T 2H 0B |
| 40% | Tỷ lệ thắng | 75% |
| 10% | Tỷ lệ hòa | 25% |
| 1.20 | Ghi được mỗi trận | 2.50 |
| 1.10 | Bị ghi mỗi trận | 0.75 |
| +1 | Hiệu số | +14 |
| 30% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 50% |
| 50% | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| 30% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 50% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 75% |
| 0.7 (6 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.0 (3 trận) |
| 0.2 (6 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.7 (3 trận) |
| 0.7 (6 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 2.0 (3 trận) |
| 0.5 (6 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.3 (3 trận) |
| Gainsborough Dựa trên 10 trận | Đội khách chỉ các trận | Anstey Nomads Dựa trên 12 trận |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 12 |
| 2T 4H 4B | T · H · B | 8T 1H 3B |
| 20% | Tỷ lệ thắng | 67% |
| 40% | Tỷ lệ hòa | 8% |
| 1.50 | Ghi được mỗi trận | 2.08 |
| 1.90 | Bị ghi mỗi trận | 1.33 |
| -4 | Hiệu số | +9 |
| 0% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 33% |
| 20% | Tỷ lệ không ghi bàn | 8% |
| 80% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 58% |
| 70% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 83% |
| 0.2 (6 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 (5 trận) |
| 1.2 (6 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.0 (5 trận) |
| 0.5 (6 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.2 (5 trận) |
| 0.7 (6 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.0 (5 trận) |
| Gainsborough Dựa trên 16 trận | Non League Premier | Anstey Nomads Dựa trên 6 trận |
|---|---|---|
| 16 | Trận | 6 |
| 4T 3H 9B | T · H · B | 4T 1H 1B |
| 25% | Tỷ lệ thắng | 67% |
| 19% | Tỷ lệ hòa | 17% |
| 1.00 | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| 1.50 | Bị ghi mỗi trận | 1.00 |
| -8 | Hiệu số | +6 |
| 12% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 33% |
| 44% | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| 50% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 67% |
| 56% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 67% |
| 0.3 (10 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | — |
| 0.7 (10 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | — |
| 0.5 (10 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | — |
| 0.7 (10 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | — |
| Gainsborough Dựa trên 1 trận | FA Trophy (Anh) | Anstey Nomads Dựa trên 8 trận |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 8 |
| 0T 1H 0B | T · H · B | 7T 0H 1B |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tỷ lệ thắng | 88% |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tỷ lệ hòa | 0% |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Ghi được mỗi trận | 2.50 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bị ghi mỗi trận | 1.00 |
| +0 | Hiệu số | +12 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 50% |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tỷ lệ không ghi bàn | 12% |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 38% |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 88% |
| — | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.0 (7 trận) |
| — | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.3 (7 trận) |
| — | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.4 (7 trận) |
| — | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.7 (7 trận) |
| Gainsborough Dựa trên 3 trận | Cúp FA (Anh) | Anstey Nomads Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 2 |
| 2T 1H 0B | T · H · B | 2T 0H 0B |
| 67% | Tỷ lệ thắng | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 33% | Tỷ lệ hòa | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 2.67 | Ghi được mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 1.00 | Bị ghi mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| +5 | Hiệu số | +5 |
| 33% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 67% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 67% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Chỉ số khác | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| Gainsborough | Southern League Premier Central | Anstey Nomads Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 2 |
| — | T · H · B | 0T 1H 1B |
| — | Hiệu số | -3 |
| — | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Gainsborough | Hạng Nhất Non-League | Anstey Nomads Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 2 |
| — | T · H · B | 1T 1H 0B |
| — | Hiệu số | +3 |
| — | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
Trận gần đây
HBury3:3Gainsborough26/09/2026 · FA Trophy (Anh)
TGainsborough3:0Leamington23/09/2026 01:45 · Cúp FA (Anh)HLeamington1:1Gainsborough19/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)BGainsborough0:2Avro12/09/2026 · Non League Premier
TSherwood Colliery2:4Gainsborough05/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)BGainsborough0:3Cleethorpes31/08/2026 · Non League Premier
TAshton Utd1:2Gainsborough28/08/2026 · Non League Premier
HQuorn2:2Gainsborough25/08/2026 · Non League Premier
BGainsborough0:1Bury22/08/2026 · Non League Premier
TGainsborough4:1Stockton18/08/2026 · Non League Premier
Mùa giải 2025/26
BHyde3:1Gainsborough25/04/2026 21:00 · Non League PremierBGainsborough1:2Prescot18/04/2026 21:00 · Non League PremierBLancaster3:0Gainsborough11/04/2026 21:00 · Non League PremierTGainsborough2:1Guiseley06/04/2026 21:00 · Non League PremierBStockton1:0Gainsborough03/04/2026 21:00 · Non League PremierHGainsborough0:0Warrington Rylands 190628/03/2026 22:00 · Non League PremierBGainsborough0:1Bamber Bridge25/03/2026 02:45 · Non League PremierHRushall1:1Gainsborough21/03/2026 22:00 · Non League PremierTGainsborough2:0Hyde18/03/2026 02:45 · Non League PremierBHebburn Town2:1Gainsborough07/03/2026 22:00 · Non League PremierBKettering4:1Anstey Nomads30/09/2026 01:45 · Southern League Premier CentralTIlkeston1:3Anstey Nomads26/09/2026 21:00 · FA Trophy (Anh)HAnstey Nomads2:2Alvechurch23/09/2026 01:45 · Southern League Premier CentralTAnstey Nomads2:1Newcastle Town19/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)
TRacing Club Warwick2:3Anstey Nomads12/09/2026 · Non League Premier
TNorthampton Sileby0:4Anstey Nomads05/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)TAnstey Nomads3:0Banbury31/08/2026 · Non League Premier
BPeterborough Sports2:1Anstey Nomads28/08/2026 · Non League Premier
TAnstey Nomads2:0Leighton Town22/08/2026 · Non League Premier
TBromsgrove1:2Anstey Nomads15/08/2026 · Non League Premier
HAnstey Nomads1:1Leiston08/08/2026 · Non League Premier
Mùa giải 2025/26
BFC Halifax4:0Anstey Nomads14/01/2026 02:45 · FA Trophy (Anh)THartlepool1:2Anstey Nomads13/12/2025 22:00 · FA Trophy (Anh)TBedford0:1Anstey Nomads15/11/2025 22:00 · FA Trophy (Anh)TAnstey Nomads4:0Stratford25/10/2025 21:00 · FA Trophy (Anh)TAnstey Nomads3:2Stourbridge04/10/2025 21:00 · FA Trophy (Anh)TBedworth United0:3Anstey Nomads20/09/2025 21:00 · FA Trophy (Anh)TShepshed0:4Anstey Nomads06/09/2025 21:00 · FA Trophy (Anh)TAnstey Nomads3:0AFC Rushden & Diamonds30/08/2025 21:00 · Hạng Nhất Non-LeagueHBourne1:1Anstey Nomads27/08/2025 01:45 · Hạng Nhất Non-LeagueTính đến 17/10 07:38
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuKhông có lịch sử đối đầu
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Gainsborough đã gặp Anstey Nomads tại Cúp FA (Anh) Vòng loại vào 3/10/2026 21:00 UTC+07.
Trận đấu kết thúc với tỷ số Gainsborough 2-3 Anstey Nomads.
Gainsborough thắng 2, hòa 2, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
Anstey Nomads thắng 3, hòa 1, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 1.99 · 3.60 · 3.00.
Gainsborough · Trận trước: Gainsborough vs Leamington (23/9)
Anstey Nomads · Trận trước: Anstey Nomads vs Newcastle Town (19/9) · Trận tiếp theo: Macclesfield vs Anstey Nomads (17/10)
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại khác cùng ngày
- Brentwood vs Dag & Red
- Redditch vs Berkhamsted
- Weymouth vs SE Dons
- Kettering vs Worcester
- Dorking vs Chatham
- Thame vs Eastbourne Boro
- Brackley Town vs Chelmsford
- Worksop vs FC United
- Morecambe vs Darlington
- Chesham vs Real Bedford
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại tuần này
- Ebbsfleet vs Sholing
- Mulbarton Wanderers vs Gloucester
- Truro vs Cirencester
- Cray Wanderers vs Chippenham
- Cambridge City vs Alvechurch
- Tonbridge vs Torquay
- Crowborough vs Wimborne
- Uxbridge vs Hungerford
- Bedford vs Wingate & Finchley
- Harborough vs St. Albans
Bài viết mới nhất
- Nhận định Seattle Sounders vs CF Montreal (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định San Jose Earthquakes vs Nashville SC (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Portland Timbers (Hoa Kỳ) vs Colorado Rapids (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Los Angeles Galaxy vs San Diego FC (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Houston Dynamo vs FC Dallas (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Sporting Kansas City vs Real Salt Lake (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Austin FC vs Vancouver Whitecaps (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Orlando City vs D.C. United (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định A.S. Roma vs Genoa (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Chiba vs Yokohama F. Marinos (17/10) · Bot AI Momo
- Nhận định Frosinone vs Sassuolo (17/10) · Bot AI Tango
- Nhận định ES Troyes AC vs RC Lens (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Lille vs Brest (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định SC Telstar vs Feyenoord (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định New York Red Bulls vs Toronto FC (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
Trận sắp diễn ra
- Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays
- Tegevajaro Miyazaki (Nhật Bản) vs Iwata
- Kashiwa Reysol vs Nagoya Grampus
- I. Swiatek vs M. Chwalinska
- Erzurumspor vs Eyüpspor
- SpVgg Greuther Fürth vs Braunschweig
- 1. FC Kaiserslautern vs Bochum
- Dalian Yingbo vs Shenzhen Xinpengcheng
- R. Jodar vs D. Medvedev
- VfL Wolfsburg vs 1. FC Heidenheim
- Middlesbrough vs Cardiff
- Millwall vs Lincoln
- Everton vs Chelsea
- Bury vs Harrogate
- Watford vs Charlton
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.