FC Halifax vs South Shields
Đội hình · Vắng mặt
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 4 · Cập nhật 18:40Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà2,10Hòa3,60Đội khách2,80bet365 · Nhà cái 3Chủ nhà2,10Không thay đổiHòa3,60Không thay đổiĐội khách2,80Không thay đổi
Không thay đổi · 14/10 23:19 giá trị không thay đổi kể từ lần quan sát đầu tiên
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| bet365 | 2,10 | 3,60 | 2,80 |
| Marathon | 2,10 | 3,52 | 2,79 |
| 1xBet | 2,12▼ | 3,52▼ | 2,85▼ |
| Betfair | Đã đóng | Đã đóng | Đã đóng |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng | Đã đóng |
| BetVictor | Đã đóng | Đã đóng | Đã đóng |
Kèo chấp châu Á0Chủ nhà 01,61Đội khách 02,11Marathon · Nhà cái 2Chủ nhà1,61Không thay đổiĐội khách2,11Không thay đổi
Không thay đổi · 15/10 02:08 giá trị không thay đổi kể từ lần quan sát đầu tiên
| Nhà cái | Chủ nhà 0 | Đội khách 0 |
|---|---|---|
| Marathon | 1,61 | 2,11 |
| 1xBet | 1,61 | 2,11▼ |
Tài/Xỉu2.5Tài 2.51,60Xỉu 2.52,30bet365 · Nhà cái 3Tài1,60Không thay đổiXỉu2,30Không thay đổi
Không thay đổi · 14/10 23:19 giá trị không thay đổi kể từ lần quan sát đầu tiên
| Nhà cái | Tài 2.5 | Xỉu 2.5 |
|---|---|---|
| bet365 | 1,60 | 2,30 |
| Marathon | 1,56 | 2,22 |
| 1xBet | 1,56▼ | 2,22▼ |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng |
| BetVictor | Đã đóng | Đã đóng |
Cả hai đội ghi bànCó1,49Không2,38Marathon · Nhà cái 2Có1,49Không thay đổiKhông2,38Không thay đổi
Không thay đổi · 15/10 02:08 giá trị không thay đổi kể từ lần quan sát đầu tiên
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| Marathon | 1,49 | 2,38 |
| 1xBet | 1,49▼ | 2,42 |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng |
| BetVictor | Đã đóng | Đã đóng |
Xem tất cả kèo 35 mốc · Tạm dừng · Hết hạn 1 đã ẩn
| Mốc | Chủ nhà | Đội khách | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| -2.5 | 7,90 | 1,02 | Marathon |
| -2 | 7,10 | 1,04 | Marathon |
| -1.75 | 4,95 | 1,11 | Marathon |
| -1.5 | 3,86 | 1,18 | Marathon |
| -1.25 | 3,50 | 1,22 | Marathon |
| -1 | 3,08 | 1,28 | Marathon |
| -0.75 | 2,43 | 1,44 | Marathon |
| -0.25 | 1,90 | 1,90 | bet365 |
| 0 Mốc chính | 1,61 | 2,11 | Marathon |
| 0.25 | 1,44 | 2,42 | Marathon |
| 0.75 | 1,24 | 3,34 | Marathon |
| 1 | 1,12 | 4,80 | Marathon |
| 1.25 | 1,10 | 5,20 | Marathon |
| 1.5 | 1,08 | 5,65 | Marathon |
| 1.75 | 1,03 | 7,40 | Marathon |
| 2 | 1,01 | 10,00 | 1xBet |
| Mốc | Tài | Xỉu | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1,01 | 13,40 | 1xBet |
| 1 | 1,01 | 9,70 | 1xBet |
| 1.25 | 1,06 | 6,15 | Marathon |
| 1.5 | 1,14 | 4,40 | Marathon |
| 1.75 | 1,17 | 3,98 | Marathon |
| 2 | 1,22 | 3,50 | Marathon |
| 2.25 | 1,38 | 2,62 | Marathon |
| 2.5 Mốc chính | 1,60 | 2,30 | bet365 |
| 2.75 | 1,68 | 1,96 | Marathon |
| 3 | 1,89 | 1,74 | Marathon |
| 3.25 | 2,14 | 1,57 | Marathon |
| 3.5 | 2,38 | 1,46 | Marathon |
| 3.75 | 2,78 | 1,34 | Marathon |
| 4 | 3,50 | 1,22 | Marathon |
| 4.25 | 3,88 | 1,18 | Marathon |
| 4.5 | 4,20 | 1,15 | Marathon |
| 4.75 | 5,25 | 1,09 | Marathon |
| 5 | 7,20 | 1,03 | Marathon |
| 5.5 | 7,90 | 1,02 | Marathon |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
| FC Halifax | Tất cả | South Shields |
|---|---|---|
| 6 | Trận | 5 |
| 3 | Thắng | 3 |
| 2 | Hòa | 0 |
| 1 | Thua | 2 |
| 13 | Bàn thắng | 18 |
| 7 | Bàn thua | 7 |
| FC Halifax | Chủ nhà | South Shields |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 2 |
| 2 | Thắng | 2 |
| 2 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 0 |
| 10 | Bàn thắng | 11 |
| 5 | Bàn thua | 0 |
| FC Halifax | Đội khách | South Shields |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 3 |
| 1 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 1 | Thua | 2 |
| 3 | Bàn thắng | 7 |
| 2 | Bàn thua | 7 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 1 | Trận giữ sạch lưới | 3 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 0 |
| 2.17 | Bàn thắng mỗi trận | 3.60 |
| 1.17 | Bàn thua mỗi trận | 1.40 |
| 3 | Chuỗi thắng dài nhất | 2 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| 1 | Chuỗi hòa dài nhất | 0 |
| FC Halifax | Tất cả | South Shields |
|---|---|---|
| — | Trận | 2 |
| — | Thắng | 2 |
| — | Hòa | 0 |
| — | Thua | 0 |
| — | Bàn thắng | 9 |
| — | Bàn thua | 0 |
| FC Halifax | Chủ nhà | South Shields |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | Thắng | 1 |
| — | Hòa | 0 |
| — | Thua | 0 |
| — | Bàn thắng | 7 |
| — | Bàn thua | 0 |
| FC Halifax | Đội khách | South Shields |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | Thắng | 1 |
| — | Hòa | 0 |
| — | Thua | 0 |
| — | Bàn thắng | 2 |
| — | Bàn thua | 0 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| — | Trận giữ sạch lưới | 2 |
| — | Trận không ghi bàn | 0 |
| — | Bàn thắng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| — | Bàn thua mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| — | Chuỗi thắng dài nhất | 2 |
| — | Chuỗi thua dài nhất | 0 |
| — | Chuỗi hòa dài nhất | 0 |
| FC Halifax | Tất cả | South Shields |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 1 | Thắng | — |
| 0 | Hòa | — |
| 0 | Thua | — |
| 4 | Bàn thắng | — |
| 2 | Bàn thua | — |
| FC Halifax | Chủ nhà | South Shields |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 1 | Thắng | — |
| 0 | Hòa | — |
| 0 | Thua | — |
| 4 | Bàn thắng | — |
| 2 | Bàn thua | — |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 0 | Trận giữ sạch lưới | — |
| 0 | Trận không ghi bàn | — |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thắng mỗi trận | — |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thua mỗi trận | — |
| 1 | Chuỗi thắng dài nhất | — |
| 0 | Chuỗi thua dài nhất | — |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | — |
| FC Halifax | Tất cả | South Shields |
|---|---|---|
| 5 | Trận | — |
| 2 | Thắng | — |
| 2 | Hòa | — |
| 1 | Thua | — |
| 9 | Bàn thắng | — |
| 5 | Bàn thua | — |
| FC Halifax | Chủ nhà | South Shields |
|---|---|---|
| 3 | Trận | — |
| 1 | Thắng | — |
| 2 | Hòa | — |
| 0 | Thua | — |
| 6 | Bàn thắng | — |
| 3 | Bàn thua | — |
| FC Halifax | Đội khách | South Shields |
|---|---|---|
| 2 | Trận | — |
| 1 | Thắng | — |
| 0 | Hòa | — |
| 1 | Thua | — |
| 3 | Bàn thắng | — |
| 2 | Bàn thua | — |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 1 | Trận giữ sạch lưới | — |
| 0 | Trận không ghi bàn | — |
| 1.80 | Bàn thắng mỗi trận | — |
| 1.00 | Bàn thua mỗi trận | — |
| 2 | Chuỗi thắng dài nhất | — |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | — |
| 1 | Chuỗi hòa dài nhất | — |
| FC Halifax | Tất cả | South Shields |
|---|---|---|
| — | Trận | 3 |
| — | Thắng | 1 |
| — | Hòa | 0 |
| — | Thua | 2 |
| — | Bàn thắng | 9 |
| — | Bàn thua | 7 |
| FC Halifax | Chủ nhà | South Shields |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | Thắng | 1 |
| — | Hòa | 0 |
| — | Thua | 0 |
| — | Bàn thắng | 4 |
| — | Bàn thua | 0 |
| FC Halifax | Đội khách | South Shields |
|---|---|---|
| — | Trận | 2 |
| — | Thắng | 0 |
| — | Hòa | 0 |
| — | Thua | 2 |
| — | Bàn thắng | 5 |
| — | Bàn thua | 7 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| — | Trận giữ sạch lưới | 1 |
| — | Trận không ghi bàn | 0 |
| — | Bàn thắng mỗi trận | 3.00 |
| — | Bàn thua mỗi trận | 2.33 |
| — | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| — | Chuỗi thua dài nhất | 2 |
| — | Chuỗi hòa dài nhất | 0 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Burgess Hill | — | 3 |
| Jersey Bulls | — | 1 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| North Ferriby FC | — | 0 |
| Barton Town | — | 2 |
Xem thêm 100
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Banbury | — | 1 |
| Exmouth Town | — | 2 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Basingstoke | — | 0 |
| AFC Stoneham | — | 1 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Biggleswade Town | 1 | 0 |
| Hitchin | 1 | 3 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Chippenham | 1 | 3 |
| Havant & W | 1 | 1 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Crowborough | 1 | 3 |
| Whyteleafe | 1 | 2 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Gloucester | 1 | 4 |
| Mangotsfield | 1 | 0 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Lewes | 2 | 0 |
| Cray Wanderers | 2 | 1 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| South Liverpool | 2 | 2 |
| Prestwich Heys | 2 | 1 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Stanway | — | 1 |
| Needham Market | — | 3 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wellingborough | 2 | 1 |
| Kettering | 2 | 2 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wimborne | — | 3 |
| Portishead Town | — | 1 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wingate & Finchley | — | 2 |
| Felixstowe & Walton | — | 0 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Winslow United | — | 1 |
| Swindon S | — | 3 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Yaxley | 1 | 0 |
| Buckhurst Hill | 1 | 3 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Emley | 1 | 2 |
| Bishop Auckland | 1 | 0 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Yate Town | — | 1 |
| Chippenham | — | 2 |
Xem thêm 68
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Cray Wanderers | 1 | 2 |
| Maidstone | 1 | 0 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Hampton & Richmond | 3 | 1 |
| Crowborough | 3 | 3 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Hemel Hempstead | 1 | 1 |
| Wingate & Finchley | 1 | 2 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Leamington | 1 | 0 |
| Gainsborough | 1 | 3 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Needham Market | 3 | 0 |
| Braintree | 3 | 3 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Waltham Abbey | 1 | 0 |
| Dag & Red | 1 | 3 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Weston-super-Mare | 1 | 1 |
| Wimborne | 1 | 1 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Southall FC | 2 | 4 |
| Dorking | 2 | 5 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Bedford | 2 | 3 |
| Wingate & Finchley | 2 | 1 |
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Bury Town | 1 | 0 |
| Spalding United | 1 | 4 |
Xem thêm 28
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Macclesfield | 2 | 2 |
| Scarborough | 2 | 1 |
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấu| FC Halifax Dựa trên 20 trận | South Shields Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 10T 4H 6B | T · H · B | 11T 4H 5B |
| 50% | Tỷ lệ thắng | 55% |
| 20% | Tỷ lệ hòa | 20% |
| 1.65 | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| 1.10 | Bị ghi mỗi trận | 1.15 |
| +11 | Hiệu số | +17 |
| 40% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 40% |
| 15% | Tỷ lệ không ghi bàn | 15% |
| 50% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 45% |
| 50% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 45% |
| 0.7 (9 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.3 (9 trận) |
| 0.7 (9 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.3 (9 trận) |
| 0.9 (9 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.2 (9 trận) |
| 0.8 (9 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.4 (9 trận) |
| FC Halifax Dựa trên 11 trận | Chủ nhà chỉ các trận | South Shields Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 11 | Trận | 10 |
| 5T 3H 3B | T · H · B | 6T 3H 1B |
| 45% | Tỷ lệ thắng | 60% |
| 27% | Tỷ lệ hòa | 30% |
| 2.09 | Ghi được mỗi trận | 2.40 |
| 1.55 | Bị ghi mỗi trận | 0.60 |
| +6 | Hiệu số | +18 |
| 18% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 40% |
| 9% | Tỷ lệ không ghi bàn | 10% |
| 73% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 64% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| 0.8 (5 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.6 (5 trận) |
| 1.2 (5 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.4 (5 trận) |
| 1.0 (5 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.4 (5 trận) |
| 1.4 (5 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.2 (5 trận) |
| FC Halifax Dựa trên 9 trận | Đội khách chỉ các trận | South Shields Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 10 |
| 5T 1H 3B | T · H · B | 5T 1H 4B |
| 56% | Tỷ lệ thắng | 50% |
| 11% | Tỷ lệ hòa | 10% |
| 1.11 | Ghi được mỗi trận | 1.60 |
| 0.56 | Bị ghi mỗi trận | 1.70 |
| +5 | Hiệu số | -1 |
| 67% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 40% |
| 22% | Tỷ lệ không ghi bàn | 20% |
| 22% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 40% |
| 33% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 40% |
| 0.5 (4 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.0 (4 trận) |
| 0.0 (4 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.2 (4 trận) |
| 0.8 (4 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.0 (4 trận) |
| 0.0 (4 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.8 (4 trận) |
| FC Halifax Dựa trên 19 trận | National League (Anh) | South Shields |
|---|---|---|
| 19 | Trận | — |
| 9T 4H 6B | T · H · B | — |
| 47% | Tỷ lệ thắng | — |
| 21% | Tỷ lệ hòa | — |
| 1.53 | Ghi được mỗi trận | — |
| 1.05 | Bị ghi mỗi trận | — |
| +9 | Hiệu số | — |
| 42% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | — |
| 16% | Tỷ lệ không ghi bàn | — |
| 47% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | — |
| 47% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | — |
| 0.5 (8 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | — |
| 0.6 (8 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | — |
| 0.8 (8 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | — |
| 0.8 (8 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | — |
| FC Halifax | National League North / South | South Shields Dựa trên 14 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 14 |
| — | T · H · B | 7T 4H 3B |
| — | Tỷ lệ thắng | 50% |
| — | Tỷ lệ hòa | 29% |
| — | Ghi được mỗi trận | 1.50 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 1.14 |
| — | Hiệu số | +5 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 29% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 21% |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 36% |
| — | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.0 (7 trận) |
| — | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.4 (7 trận) |
| — | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.0 (7 trận) |
| — | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.6 (7 trận) |
| FC Halifax | National League North | South Shields Dựa trên 4 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 4 |
| — | T · H · B | 2T 0H 2B |
| — | Tỷ lệ thắng | 50% |
| — | Tỷ lệ hòa | 0% |
| — | Ghi được mỗi trận | 2.50 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 1.75 |
| — | Hiệu số | +3 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 50% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 75% |
| FC Halifax | Cúp FA (Anh) | South Shields Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 2 |
| — | T · H · B | 2T 0H 0B |
| — | Hiệu số | +9 |
| — | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| FC Halifax Dựa trên 1 trận | Cúp National League | South Shields |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 1T 0H 0B | T · H · B | — |
| +2 | Hiệu số | — |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Trung bình · tỷ lệ | — |
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuDanh sách cầu thủ
Huấn luyện viên
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
FC Halifax gặp South Shields tại Cúp FA (Anh) Vòng loại vào 17/10/2026 21:00 UTC+07.
FC Halifax thắng 3, hòa 1, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
South Shields thắng 3, hòa 0, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 2.10 · 3.60 · 2.80.
FC Halifax · Trận trước: FC Halifax vs Exeter (1/11)
South Shields · Trận trước: Buxton vs South Shields (3/10)
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại khác cùng ngày
- Bury vs Harrogate
- Bedford vs Cray Wanderers
- Macclesfield vs Anstey Nomads
- Sholing vs SE Dons
- Southend vs Berkhamsted
- Plymouth Parkway vs Chertsey
- Aldershot vs Tadley
- Boreham Wood vs Woking
- Altrincham vs FC United
- Spalding United vs Alvechurch
Các trận Cúp FA (Anh) Vòng loại tuần này
- Chesham vs Forest Green
- Barrow vs Gloucester
- AFC Rushden & Diamonds vs Morecambe
- A.F.C. Fylde vs Atherton
- Gateshead vs Stafford
- Wealdstone vs Worthing
- Harborough vs Spennymoor
- Leatherhead vs Yeovil
- Hartlepool vs Marine
- Boston Utd vs Scunthorpe
Bài viết mới nhất
- Nhận định Frosinone vs Sassuolo (17/10) · Bot AI Iris
- Nhận định AC Horsens vs Randers FC và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Umber
- Nhận định Besiktas vs Bayern (17/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Wroclaw W vs Chemik Police Nữ và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Ridge
- Nhận định Dep. A Coruna vs Levante (Spain) (17/10) · Bot AI Rook
- Nhận định Cottbus vs Nurnberg và 1 trận khác (16/10) · Bot AI Halo
- Nhận định Holstein Kiel vs Hertha BSC Berlin (16/10) · Bot AI Maple
- Nhận định SK Rapid vs TSV Hartberg và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Juno
- Nhận định Eintracht Frankfurt vs 1. FC Köln (17/10) · Bot AI Eleven
- Nhận định Burnley vs Wolves (17/10) · Bot AI Volt
- Nhận định Henan Songshan Longmen vs Tianjin Jinmen Tiger và 1 trận khác (16/10) · Bot AI Gale
- Nhận định Tasmania JackJumpers vs Adelaide (16/10) · Bot AI Sable
- Nhận định Goyang Sono vs Mobis Phoebus (16/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Hanshin Tigers vs Yokohama DeNA BayStars (16/10) · Bot AI Rook
- Nhận định Sydney FC vs WS Wanderers (16/10) · Bot AI Momo
Trận sắp diễn ra
- Cottbus vs Nurnberg
- Holstein Kiel vs Hertha BSC Berlin
- Besiktas vs Bayern
- AC Horsens vs Randers FC
- Wroclaw W vs Chemik Police Nữ
- SK Rapid vs TSV Hartberg
- Eintracht Frankfurt vs 1. FC Köln
- Frosinone vs Sassuolo
- Burnley vs Wolves
- Dep. A Coruna vs Levante (Spain)
- Corum vs Rizespor
- Brommapojkarna vs Djurgarden
- Zalgiris Kaunas vs Anadolu Efes S.K.
- Heerenveen vs Excelsior
- Laval vs Clermont
Chưa có bài viết nào.