Cả hai đội đều triển khai lối chơi kiểm soát bóng rồi chuyển sang thế trận tấn công, nhưng cách vận hành khác nhau. Tottenham thường triển khai bóng từ tuyến dưới để kéo đối thủ lên, còn Manchester United ưu tiên xây dựng lối chơi kiên nhẫn và phòng ngự theo khối đội hình chặt chẽ, có tổ chức. Khi hai phong cách này đối đầu, Tottenham nhiều khả năng sẽ kiểm soát bóng vượt trội, còn United sẽ cố giữ đội hình compact và chờ cơ hội phản công.
Real Madrid vs Villarreal
Đội hình · Vắng mặt
Đội hình chính thức| 1 | G | Thibaut Courtois |
| 12 | D | Trent Alexander-Arnold |
| 16 | D | Ibrahima Konaté |
| 22 | D | Antonio Rüdiger |
| 18 | D | Álvaro Carreras |
| 8 | M | Federico Valverde |
| 14 | M | Aurélien Tchouaméni |
| 15 | M | Arda Güler |
| 5 | M | Jude Bellingham |
| 25 | M | Yan Diomande |
| 10 | F | Kylian Mbappé |
| 17 | D | Marc Cucurella |
| 7 | F | Vinícius Júnior |
| 6 | M | Eduardo Camavinga |
| 24 | D | Denzel Dumfries |
| 13 | G | Andriy Lunin |
| 26 | G | Sergio Mestre |
| 20 | M | Bernardo Silva |
| 21 | M | Brahim Díaz |
| 27 | M | Thiago Pitarch |
| 9 | F | Endrick |
| 19 | F | Carlos Espí |
| 25 | G | Péter Gulácsi |
| 3 | D | Alexander Freeman |
| 6 | D | Pau Navarro |
| 12 | D | Renato Veiga |
| 23 | D | Sergi Cardona |
| 14 | M | Santi Comesaña |
| 8 | M | Juan Foyth |
| 18 | M | Pape Gueye |
| 11 | F | Ilias Akhomach |
| 22 | F | Ayoze Pérez |
| 10 | F | Alberto Moleiro |
| 20 | D | Carlos Romero |
| 24 | M | Nathan-Dylan Saliba |
| 7 | F | Gerard Moreno |
| 9 | F | Georges Mikautadze |
| 27 | F | Nizar El Jmili |
| 1 | G | Luiz Júnior |
| 15 | D | Santiago Mouriño |
| 2 | D | Logan Costa |
| 16 | M | Carlos Maciá |
| 5 | M | Alassane Diatta |
| 28 | F | Joselillo Gaitán |
| 21 | F | Tani Oluwaseyi |
| D. HuijsenTreo giò vì thẻ đỏ |
| Eder MilitaoChấn thương gân kheo |
| F. MendyChấn thương hông |
| R. AsencioGãy chân |
| RodrygoChấn thương đầu gối |
| T. BuchananChấn thương cơ |
Kết quả trận đấu
Cuối cùng- Tỷ số chung cuộc
- 1 : 0
- Kết quả
- Chủ nhà thắng Cuối cùng
| Tỷ số từng hiệp | Hiệp 1 | Hiệp 2 | Tổng |
|---|---|---|---|
| Real Madrid | 0 | 1 | 1 |
| Villarreal | 0 | 0 | 0 |
- 10'Thẻ vàngRenato Veiga
- 19'Thẻ vàngJude Bellingham
- 46'Thay ngườiMarc CucurellaRa sân: Álvaro Carreras
- 52'Thay ngườiVinícius JúniorRa sân: Trent Alexander-Arnold
- 56'Thay ngườiCarlos RomeroRa sân: Juan Foyth
- 56'Thay ngườiNathan-Dylan SalibaRa sân: Santi Comesaña
- 62'Bàn thắngYan DiomandeKiến tạo: Federico Valverde
- 67'Thay ngườiGeorges MikautadzeRa sân: Sergi Cardona
- 67'Thay ngườiGerard MorenoRa sân: Ilias Akhomach
- 72'Thẻ đỏVinícius Júnior
- 77'Thay ngườiEduardo CamavingaRa sân: Arda Güler
- 81'Thẻ vàngIbrahima Konaté
- 83'Thẻ vàngAntonio Rüdiger
- 84'Thẻ vàngPau Navarro
- 86'Thay ngườiDenzel DumfriesRa sân: Yan Diomande
- 86'Thay ngườiNizar El JmiliRa sân: Alberto Moleiro
- 87'Thẻ vàngAurélien Tchouaméni
- 90+4'Thẻ vàngKylian Mbappé
Thống kê cầu thủ · Trận này
Tỷ lệ kèo
Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 01:53Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà1,36Hòa5,95Đội khách8,00Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,35→1,36Hòa6,12→5,95Đội khách7,51→8,00
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 11/10 01:53 | 1,36▼ | 5,95▲ | 8,00▲ |
| 11/10 01:26 | 1,38▲ | 5,80▼ | 7,60▼ |
| 11/10 00:56 | 1,36▲ | 5,95▼ | 7,63▼ |
| 11/10 00:28 | 1,35▼ | 6,14▲ | 7,67▲ |
| 10/10 23:59 | 1,36 | 6,07 | 7,42▼ |
| 10/10 23:31 | 1,36 | 6,07▲ | 7,45▼ |
| 10/10 23:02 | 1,36 | 6,04 | 7,48▲ |
| 10/10 22:32 | 1,36 | 6,04▼ | 7,46 |
Xem thêm · 45 trường hợpThu gọn
| 10/10 21:57 | 1,36▲ | 6,05▼ | 7,46▼ |
| 10/10 21:33 | 1,35▼ | 6,09▲ | 7,51▲ |
| 10/10 21:06 | 1,36▼ | 6,05▲ | 7,40▲ |
| 10/10 20:14 | 1,37 | 6,04▲ | 7,32▲ |
| 10/10 19:48 | 1,37▼ | 6,01▲ | 7,23▲ |
| 10/10 19:22 | 1,38 | 5,99▼ | 7,18 |
| 10/10 18:56 | 1,38 | 6,00▲ | 7,18▲ |
| 10/10 18:31 | 1,38▲ | 5,97▼ | 7,09▼ |
| 10/10 18:04 | 1,36 | 6,07▼ | 7,44▲ |
| 10/10 17:39 | 1,36▼ | 6,08▲ | 7,43▲ |
| 10/10 17:13 | 1,37▼ | 6,06▲ | 7,41▲ |
| 10/10 16:47 | 1,39 | 5,91▼ | 7,00▼ |
| 10/10 15:53 | 1,39 | 5,92▲ | 7,01▲ |
| 10/10 15:26 | 1,39 | 5,87▲ | 6,98▲ |
| 10/10 15:00 | 1,39▲ | 5,81▼ | 6,88▼ |
| 10/10 14:34 | 1,36▼ | 5,99▲ | 7,31▲ |
| 10/10 13:39 | 1,37 | 5,94▼ | 7,19▼ |
| 10/10 12:41 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle | ||
| 10/10 12:41 | 1,37▲ | 5,95▼ | 7,20▲ |
| 10/10 12:14 | Tạm dừng | ||
| 10/10 08:28 | 1,36 | 6,04▼ | 7,15▼ |
| 10/10 05:41 | 1,36 | 6,09▲ | 7,28▲ |
| 09/10 23:18 | 1,36▼ | 6,08▲ | 7,25▲ |
| 09/10 22:25 | 1,39▲ | 5,89▼ | 6,79▼ |
| 09/10 17:23 | 1,37 | 5,99▲ | 6,99▲ |
| 09/10 14:54 | 1,37▼ | 5,97▲ | 6,96▲ |
| 09/10 11:51 | 1,38 | 5,96 | 6,95▲ |
| 09/10 09:49 | 1,38 | 5,96▲ | 6,94▲ |
| 09/10 03:48 | 1,38 | 5,95▲ | 6,93▲ |
| 09/10 03:08 | 1,38 | 5,92▲ | 6,82▲ |
| 09/10 02:32 | 1,38 | 5,90▼ | 6,80▼ |
| 09/10 02:26 | 1,38 | 5,91▼ | 6,81▼ |
| 09/10 01:45 | 1,38▲ | 5,95▼ | 6,85▼ |
| 08/10 23:47 | 1,36 | 6,08▼ | 7,16▼ |
| 08/10 23:11 | 1,36▼ | 6,12▲ | 7,26▲ |
| 08/10 21:23 | 1,37▲ | 6,05▼ | 7,04▼ |
| 08/10 20:53 | 1,36▼ | 6,07▲ | 7,09▲ |
| 08/10 19:11 | 1,37▲ | 6,05▼ | 7,07▼ |
| 08/10 18:54 | 1,35 | 6,20▲ | 7,40 |
| 08/10 16:52 | 1,35 | 6,10▼ | 7,40▼ |
| 08/10 16:37 | 1,35▲ | 6,13▼ | 7,47▼ |
| 08/10 13:04 | 1,34 | 6,17▼ | 7,58▼ |
| 08/10 06:12 | 1,34 | 6,18▼ | 7,60▼ |
| 08/10 04:43 | 1,34▼ | 6,21▲ | 7,62▲ |
| 07/10 22:01 Đầu tiên | 1,35 | 6,12 | 7,51 |
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1,36 | 5,95 | 8,00 |
| Betfair | 1,30 | 5,00 | 7,50 |
| bet365 | 1,33 | 6,00 | 7,50 |
| Marathon | 1,38 | 5,50 | 8,00 |
| 1xBet | 1,33 | 6,05 | 7,96 |
| Betano | 1,37 | 5,70 | 8,50 |
| BetVictor | 1,33 | 5,75 | 7,50 |
Kèo chấp châu Á-1.5Chủ nhà -1.51,90Đội khách +1.52,02Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,91→1,90Đội khách2,00→2,02
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 11/10 01:53 | 1,90▼ | 2,02▲ |
| 11/10 01:26 | 1,96▲ | 1,96▼ |
| 11/10 00:56 | 1,91▲ | 2,02▼ |
| 11/10 00:28 | 1,89▼ | 2,03▲ |
| 10/10 23:59 | 1,92 | 2,00▼ |
| 10/10 23:31 | 1,92▼ | 2,01▲ |
| 10/10 21:57 | 1,93▲ | 2,00▼ |
| 10/10 21:33 | 1,92▼ | 2,01▲ |
Xem thêm · 35 trường hợpThu gọn
| 10/10 21:06 | 1,93▼ | 2,00▲ |
| 10/10 20:14 | 1,94▼ | 1,98▲ |
| 10/10 19:48 | 1,95▼ | 1,97▲ |
| 10/10 18:56 | 1,96▼ | 1,96▲ |
| 10/10 18:31 | 1,97▲ | 1,95▼ |
| 10/10 17:13 | 1,93▼ | 1,99▲ |
| 10/10 16:47 | 1,99▲ | 1,93▼ |
| 10/10 15:53 | 1,98▼ | 1,94▲ |
| 10/10 15:26 | 2,00 | 1,93▲ |
| 10/10 15:00 | 2,00▲ | 1,91▼ |
| 10/10 14:34 | 1,93▼ | 1,98▲ |
| 10/10 12:41 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle | |
| 10/10 12:41 | 1,94▼ | 1,96▲ |
| 10/10 12:14 | Tạm dừng | |
| 10/10 08:28 | 1,97▲ | 1,93▼ |
| 09/10 23:18 | 1,95▼ | 1,95▲ |
| 09/10 22:25 | 2,03▲ | 1,88▼ |
| 09/10 17:23 | 1,99 | 1,92▲ |
| 09/10 11:51 | 1,99▼ | 1,91 |
| 09/10 03:48 | 2,00▼ | 1,91▲ |
| 09/10 03:08 | 2,01▼ | 1,90▲ |
| 09/10 02:32 | 2,02▲ | 1,89 |
| 09/10 02:26 | 2,01▲ | 1,89▼ |
| 09/10 01:45 | 1,99▲ | 1,92▼ |
| 08/10 23:47 | 1,94▲ | 1,96▼ |
| 08/10 23:11 | 1,93▼ | 1,98▲ |
| 08/10 21:23 | 1,95▲ | 1,95▼ |
| 08/10 19:11 | 1,94▲ | 1,96▼ |
| 08/10 18:54 | 1,89▼ | 2,01▲ |
| 08/10 16:52 | 1,92▲ | 1,99▼ |
| 08/10 16:37 | 1,91▲ | 2,00▼ |
| 08/10 13:04 | 1,89 | 2,01▼ |
| 08/10 06:12 | 1,89▲ | 2,02 |
| 08/10 04:43 | 1,88▼ | 2,02▲ |
| 07/10 22:01 Đầu tiên | 1,91 | 2,00 |
| Nhà cái | Chủ nhà -1.5 | Đội khách +1.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,90 | 2,02 |
| Betfair | 1,80 | 1,91 |
| bet365 | 1,88 | 1,98 |
| Marathon | 1,87 | 1,87 |
| 1xBet | 1,83 | 2,04 |
| Betano | 1,90 | 1,95 |
| BetVictor | 1,81 | 1,86 |
Tài/Xỉu3.5Tài 3.51,88Xỉu 3.52,03Pinnacle · Nhà cái 7Tài1,73→1,88Xỉu2,17→2,03
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 11/10 01:53 | 1,88▲ | 2,03▼ |
| 11/10 01:26 | Thay đổi mốc · 4 → 3.5 | |
| 11/10 01:26 | 1,83▲ | 2,05▼ |
| 11/10 00:56 | 1,68▼ | 2,27▲ |
| 11/10 00:28 | 1,71▲ | 2,23▼ |
| 10/10 23:59 | 1,69▼ | 2,25▲ |
| 10/10 23:31 | 1,70▼ | 2,24▲ |
| 10/10 23:02 | 1,73 | 2,20▲ |
Xem thêm · 32 trường hợpThu gọn
| 10/10 22:32 | 1,73 | 2,19▼ |
| 10/10 21:57 | 1,73▲ | 2,20▼ |
| 10/10 21:33 | 1,72 | 2,21▼ |
| 10/10 21:06 | 1,72 | 2,22▲ |
| 10/10 20:14 | 1,72▲ | 2,21▼ |
| 10/10 19:22 | 1,71 | 2,22▼ |
| 10/10 18:31 | 1,71▼ | 2,23▲ |
| 10/10 18:04 | 1,73▲ | 2,20▼ |
| 10/10 15:53 | 1,72▼ | 2,21▲ |
| 10/10 15:26 | 1,76▲ | 2,15▲ |
| 10/10 15:00 | 1,75▲ | 2,14▼ |
| 10/10 14:34 | 1,73▼ | 2,17 |
| 10/10 13:09 | 1,74▲ | 2,17 |
| 10/10 12:41 | 1,73 | 2,17 |
| 10/10 12:14 | Tạm dừng | |
| 10/10 08:28 | 1,73▲ | 2,17▼ |
| 10/10 05:41 | 1,72▼ | 2,18 |
| 09/10 23:18 | 1,73▼ | 2,18▲ |
| 09/10 22:25 | 1,75▲ | 2,15▼ |
| 09/10 03:08 | 1,74 | 2,16▲ |
| 09/10 02:32 | 1,74 | 2,15▼ |
| 09/10 02:26 | 1,74▲ | 2,17 |
| 09/10 01:45 | 1,73▲ | 2,17▼ |
| 08/10 23:47 | 1,72▲ | 2,19▼ |
| 08/10 23:11 | 1,71▼ | 2,20▲ |
| 08/10 21:23 | 1,72▲ | 2,19▼ |
| 08/10 19:11 | 1,71▲ | 2,20▼ |
| 08/10 18:54 | 1,69▼ | 2,23▲ |
| 08/10 16:37 | 1,75▲ | 2,15▼ |
| 08/10 06:12 | 1,74▲ | 2,16▼ |
| 08/10 04:43 | 1,72▼ | 2,18▲ |
| 07/10 22:01 Đầu tiên | 1,73 | 2,17 |
| Nhà cái | Tài 3.5 | Xỉu 3.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,88 | 2,03 |
| Betfair | 1,75 | 1,95 |
| bet365 | 1,73 | 2,10 |
| Marathon | 1,79 | 2,05 |
| 1xBet | 1,86 | 2,00 |
| Betano | 1,85 | 2,02 |
| BetVictor | 1,76 | 1,92 |
Cả hai đội ghi bànCó1,50Không2,38Betfair · Nhà cái 6Có1,50→1,50Không2,50→2,38
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 11/10 01:53 | 1,50 | 2,38▼ |
| 11/10 01:26 | 1,50▲ | 2,50▼ |
| 11/10 00:28 | 1,44▲ | 2,63▼ |
| 10/10 23:59 | 1,40▼ | 2,80▲ |
| 10/10 21:33 | 1,44▲ | 2,63▼ |
| 10/10 17:13 | 1,40▼ | 2,80▲ |
| 08/10 16:01 | 1,44▼ | 2,63▲ |
| 07/10 22:01 Đầu tiên | 1,50 | 2,50 |
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| Betfair | 1,50 | 2,38 |
| bet365 | 1,50 | 2,50 |
| Marathon | 1,48 | 2,46 |
| 1xBet | 1,52 | 2,52 |
| Betano | 1,53 | 2,40 |
| BetVictor | 1,47 | 2,45 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
20 đội| Real Madrid | Tất cả | Villarreal |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 10 |
| 8 | Thắng | 3 |
| 0 | Hòa | 2 |
| 2 | Thua | 5 |
| 25 | Bàn thắng | 18 |
| 12 | Bàn thua | 17 |
| Real Madrid | Chủ nhà | Villarreal |
|---|---|---|
| 5 | Trận | 4 |
| 5 | Thắng | 2 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 2 |
| 15 | Bàn thắng | 9 |
| 3 | Bàn thua | 7 |
| Real Madrid | Đội khách | Villarreal |
|---|---|---|
| 5 | Trận | 6 |
| 3 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 2 |
| 2 | Thua | 3 |
| 10 | Bàn thắng | 9 |
| 9 | Bàn thua | 10 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 2 | Trận giữ sạch lưới | 0 |
| 1 | Trận không ghi bàn | 2 |
| 2.50 | Bàn thắng mỗi trận | 1.80 |
| 1.20 | Bàn thua mỗi trận | 1.70 |
| 3 | Chuỗi thắng dài nhất | 2 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 4 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 2 |
| Real Madrid | Tất cả | Villarreal |
|---|---|---|
| 8 | Trận | 8 |
| 6 | Thắng | 2 |
| 0 | Hòa | 2 |
| 2 | Thua | 4 |
| 19 | Bàn thắng | 13 |
| 8 | Bàn thua | 13 |
| Real Madrid | Chủ nhà | Villarreal |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 3 |
| 4 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 2 |
| 13 | Bàn thắng | 6 |
| 2 | Bàn thua | 6 |
| Real Madrid | Đội khách | Villarreal |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 5 |
| 2 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 2 |
| 2 | Thua | 2 |
| 6 | Bàn thắng | 7 |
| 6 | Bàn thua | 7 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 2 | Trận giữ sạch lưới | 0 |
| 1 | Trận không ghi bàn | 2 |
| 2.38 | Bàn thắng mỗi trận | 1.62 |
| 1.00 | Bàn thua mỗi trận | 1.62 |
| 3 | Chuỗi thắng dài nhất | 2 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 3 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 2 |
| Real Madrid | Tất cả | Villarreal |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 2 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 1 |
| 6 | Bàn thắng | 5 |
| 4 | Bàn thua | 4 |
| Real Madrid | Chủ nhà | Villarreal |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 1 |
| 1 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 0 |
| 2 | Bàn thắng | 3 |
| 1 | Bàn thua | 1 |
| Real Madrid | Đội khách | Villarreal |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 1 |
| 1 | Thắng | 0 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 1 |
| 4 | Bàn thắng | 2 |
| 3 | Bàn thua | 3 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 0 | Trận giữ sạch lưới | 0 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 0 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 2 | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| 0 | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Barcelona (Brazil) | 8 | 8 | 0 | 0 | +27 | 24 | TTTTT |
| 2 | Atl. Madrid | 8 | 6 | 1 | 1 | +10 | 19 | TTTTB |
| 3 | Real Betis | 8 | 6 | 1 | 1 | +5 | 19 | THTTT |
| 4 | Real Madrid | 8 | 6 | 0 | 2 | +11 | 18 | TBTTB |
| 5 | Sevilla | 8 | 4 | 2 | 2 | +1 | 14 | HBTTH |
| 6 | Real Sociedad (Honduras) | 8 | 4 | 1 | 3 | -3 | 13 | TTBTH |
| 7 | Alaves | 8 | 3 | 2 | 3 | +4 | 11 | BHBBT |
| 8 | Dep. A Coruna | 8 | 2 | 4 | 2 | +1 | 10 | BHBHT |
| 9 | RC Celta de Vigo | 8 | 1 | 5 | 2 | +2 | 8 | HTHHH |
| 10 | Ath Bilbao | 6 | 2 | 2 | 2 | +1 | 8 | HHTT |
| 11 | Villarreal | 8 | 2 | 2 | 4 | +0 | 8 | BTTBB |
| 12 | Espanyol | 8 | 2 | 2 | 4 | +0 | 8 | HBBTH |
| 13 | Rayo Vallecano (Nữ) | 7 | 2 | 2 | 3 | -5 | 8 | HTBT |
| 14 | Getafe | 8 | 2 | 2 | 4 | -6 | 8 | BTBHH |
| 15 | Racing de Santander | 8 | 2 | 2 | 4 | -10 | 8 | HBBTB |
| 16 | Osasuna | 8 | 2 | 2 | 4 | -10 | 8 | BHBBB |
| 17 | Levante (Greece) | 7 | 1 | 3 | 3 | -4 | 6 | HBBHT |
| 18 | Elche | 8 | 1 | 3 | 4 | -6 | 6 | HTBHB |
| 19 | Valencia | 8 | 1 | 2 | 5 | -9 | 5 | HBTBB |
| 20 | Malaga | 8 | 0 | 4 | 4 | -9 | 4 | HBBHH |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Alaves | 5 | 3 | 0 | 2 | +5 | 0 | |
| — | Ath Bilbao | 4 | 1 | 2 | 1 | +1 | 0 | |
| — | Atl. Madrid | 4 | 3 | 1 | 0 | +7 | 0 | |
| — | Barcelona (Brazil) | 4 | 4 | 0 | 0 | +13 | 0 | |
| — | Real Betis | 4 | 4 | 0 | 0 | +6 | 0 | |
| — | RC Celta de Vigo | 4 | 1 | 1 | 2 | +2 | 0 | |
| — | Dep. A Coruna | 4 | 1 | 2 | 1 | +1 | 0 | |
| — | Elche | 4 | 0 | 1 | 3 | -7 | 0 | |
| — | Espanyol | 4 | 1 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | Getafe | 4 | 2 | 2 | 0 | +2 | 0 | |
| — | Levante (Greece) | 3 | 1 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | Malaga | 4 | 0 | 3 | 1 | -2 | 0 | |
| — | Osasuna | 4 | 1 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Racing de Santander | 4 | 2 | 2 | 0 | +2 | 0 | |
| — | Rayo Vallecano (Nữ) | 3 | 2 | 1 | 0 | +2 | 0 | |
| — | Real Madrid | 4 | 4 | 0 | 0 | +11 | 0 | |
| — | Real Sociedad (Honduras) | 4 | 2 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Sevilla | 4 | 2 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | Valencia | 4 | 0 | 1 | 3 | -7 | 0 | |
| — | Villarreal | 3 | 1 | 0 | 2 | +0 | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Alaves | 3 | 0 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Ath Bilbao | 2 | 1 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | Atl. Madrid | 4 | 3 | 0 | 1 | +3 | 0 | |
| — | Barcelona (Brazil) | 4 | 4 | 0 | 0 | +14 | 0 | |
| — | Real Betis | 4 | 2 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | RC Celta de Vigo | 4 | 0 | 4 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Dep. A Coruna | 4 | 1 | 2 | 1 | +0 | 0 | |
| — | Elche | 4 | 1 | 2 | 1 | +1 | 0 | |
| — | Espanyol | 4 | 1 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | Getafe | 4 | 0 | 0 | 4 | -8 | 0 | |
| — | Levante (Greece) | 4 | 0 | 2 | 2 | -5 | 0 | |
| — | Malaga | 4 | 0 | 1 | 3 | -7 | 0 | |
| — | Osasuna | 4 | 1 | 0 | 3 | -9 | 0 | |
| — | Racing de Santander | 4 | 0 | 0 | 4 | -12 | 0 | |
| — | Rayo Vallecano (Nữ) | 4 | 0 | 1 | 3 | -7 | 0 | |
| — | Real Madrid | 4 | 2 | 0 | 2 | +0 | 0 | |
| — | Real Sociedad (Honduras) | 4 | 2 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | Sevilla | 4 | 2 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | Valencia | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | Villarreal | 5 | 1 | 2 | 2 | +0 | 0 |
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấu| Real Madrid Dựa trên 20 trận | Villarreal Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 12T 2H 6B | T · H · B | 8T 5H 7B |
| 60% | Tỷ lệ thắng | 40% |
| 10% | Tỷ lệ hòa | 25% |
| 2.05 | Ghi được mỗi trận | 1.95 |
| 1.30 | Bị ghi mỗi trận | 1.50 |
| +15 | Hiệu số | +9 |
| 20% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 0% |
| 10% | Tỷ lệ không ghi bàn | 15% |
| 2.09 | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.81 |
| 1.24 | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.24 |
| 70% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 85% |
| 65% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 70% |
| 1.1 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.2 |
| 0.5 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 1.0 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.7 |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 16.9 | Số cú sút mỗi trận | 13.6 |
| 6.9 | Sút trúng đích mỗi trận | 5.5 |
| 54% | Kiểm soát bóng trung bình | 52% |
| 6.0 | Phạt góc mỗi trận | 5.7 |
| 2.0 (19 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.6 |
| 9.6 | Phạm lỗi mỗi trận | 10.4 |
| Real Madrid Dựa trên 10 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Villarreal Dựa trên 9 trận |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 9 |
| 8T 1H 1B | T · H · B | 6T 0H 3B |
| 80% | Tỷ lệ thắng | 67% |
| 10% | Tỷ lệ hòa | 0% |
| 2.70 | Ghi được mỗi trận | 2.78 |
| 1.10 | Bị ghi mỗi trận | 1.56 |
| +16 | Hiệu số | +11 |
| 20% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 0% |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| 2.31 | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 2.22 |
| 1.24 | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.33 |
| 80% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 100% |
| 80% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 100% |
| 1.3 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.9 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 1.4 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.9 |
| 0.7 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 19.4 | Số cú sút mỗi trận | 15.8 |
| 8.9 | Sút trúng đích mỗi trận | 6.8 |
| 56% | Kiểm soát bóng trung bình | 52% |
| 6.5 | Phạt góc mỗi trận | 6.0 |
| 1.2 (9 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.4 |
| 8.7 | Phạm lỗi mỗi trận | 10.2 |
| Real Madrid Dựa trên 10 trận | Đội khách chỉ các trận | Villarreal Dựa trên 11 trận |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 11 |
| 4T 1H 5B | T · H · B | 2T 5H 4B |
| 40% | Tỷ lệ thắng | 18% |
| 10% | Tỷ lệ hòa | 45% |
| 1.40 | Ghi được mỗi trận | 1.27 |
| 1.50 | Bị ghi mỗi trận | 1.45 |
| -1 | Hiệu số | -2 |
| 20% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 0% |
| 20% | Tỷ lệ không ghi bàn | 27% |
| 1.87 | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.48 |
| 1.25 | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.17 |
| 60% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 73% |
| 50% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 45% |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 0.6 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.5 |
| 0.9 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.7 |
| 14.3 | Số cú sút mỗi trận | 11.7 |
| 4.9 | Sút trúng đích mỗi trận | 4.5 |
| 52% | Kiểm soát bóng trung bình | 51% |
| 5.4 | Phạt góc mỗi trận | 5.4 |
| 2.7 | Thẻ vàng mỗi trận | 1.7 |
| 10.4 | Phạm lỗi mỗi trận | 10.6 |
| Real Madrid Dựa trên 17 trận | Primera | Villarreal Dựa trên 19 trận |
|---|---|---|
| 17 | Trận | 19 |
| 11T 2H 4B | T · H · B | 8T 5H 6B |
| 65% | Tỷ lệ thắng | 42% |
| 12% | Tỷ lệ hòa | 26% |
| 2.06 | Ghi được mỗi trận | 1.95 |
| 1.12 | Bị ghi mỗi trận | 1.42 |
| +16 | Hiệu số | +10 |
| 24% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 0% |
| 12% | Tỷ lệ không ghi bàn | 16% |
| 2.03 | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.84 |
| 1.06 | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.16 |
| 65% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 84% |
| 59% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 68% |
| 0.9 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.3 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 1.1 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.6 |
| 0.7 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.6 |
| 17.0 | Số cú sút mỗi trận | 13.6 |
| 6.8 | Sút trúng đích mỗi trận | 5.5 |
| 57% | Kiểm soát bóng trung bình | 52% |
| 6.2 | Phạt góc mỗi trận | 5.6 |
| 1.9 (16 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.5 |
| 9.1 | Phạm lỗi mỗi trận | 10.5 |
| Real Madrid Dựa trên 3 trận | UEFA Champions League | Villarreal Dựa trên 1 trận |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 1 |
| 1T 0H 2B | T · H · B | 0T 0H 1B |
| 33% | Tỷ lệ thắng | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 0% | Tỷ lệ hòa | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 2.00 | Ghi được mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 2.33 | Bị ghi mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| -1 | Hiệu số | -1 |
| 0% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 2.45 | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 2.30 | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 100% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 100% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 1.7 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 1.0 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 0.3 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 1.3 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 16.0 | Số cú sút mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 7.3 | Sút trúng đích mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 38% | Kiểm soát bóng trung bình | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 4.7 | Phạt góc mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 2.7 | Thẻ vàng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 12.0 | Phạm lỗi mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 10 trận- Ghi được : Để thủng
- 23 : 14
- Sân nhà
- 3T 0H 1B
- Sân khách
- 3T 2H 1B
Danh sách cầu thủ
Huấn luyện viên
Các trận tiếp theo
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Real Madrid đã gặp Villarreal tại Primera vào 11/10/2026 02:00 UTC+07.
Trận đấu kết thúc với tỷ số Real Madrid 1-0 Villarreal.
Real Madrid đứng thứ 4 trên bảng xếp hạng, Villarreal đứng thứ 11.
Real Madrid thắng 3, hòa 0, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Villarreal thắng 2, hòa 0, thua 3 trong 5 trận gần nhất.
Trong 10 lần gặp gần nhất, Real Madrid thắng 6, Villarreal thắng 2, hòa 2.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 1.36 · 5.95 · 8.00.
Có 2 bài dự đoán ảo của bot AI về trận này (UNIT ảo · không phải tiền thật).
Đội hình Real Madrid có Jude Bellingham, Yan Diomande, Kylian Mbappé.
Đội hình Villarreal có Ilias Akhomach, Ayoze Pérez, Alberto Moleiro.
Tóm tắt phân tích AI
Bot AI Echo Cả hai đội đều triển khai lối chơi kiểm soát bóng rồi chuyển sang thế trận tấn công, nhưng cách vận hành khác nhau. Tottenham thường triển khai bóng từ tuyến dưới để kéo đối thủ lên, còn Manchester United ưu tiên xây dựng lối chơi kiên nhẫn và phòng ngự theo khối đội hình chặt chẽ, có tổ chức.
Bot AI betsgo_analyze Khép lại đợt tập trung đội tuyển quốc gia, Real Madrid và Villarreal sẽ bước vào vòng 8 La Liga lúc 04:00 ngày 11 tháng 10 (giờ Hàn Quốc) tại sân Bernabéu. Đứng trước nhiệm vụ phải thu hẹp khoảng cách với đội đầu bảng, Real Madrid sẽ chạm trán một Villarreal vừa có 2 chiến thắng liên tiếp sau khi…
Real Madrid · Trận trước: Atl. Madrid vs Real Madrid (20/9) · Trận tiếp theo: A.S. Roma vs Real Madrid (15/10)
Villarreal · Trận trước: Villarreal vs Levante (Spain) (20/9) · Trận tiếp theo: Villarreal vs Napoli (14/10)
Các trận Primera khác cùng ngày
- Barcelona (Tây Ban Nha) vs Getafe
- Elche vs RC Celta de Vigo
- Real Sociedad (Tây Ban Nha) vs Dep. A Coruna
Các trận Primera tuần này
- Real Betis vs Osasuna
- Racing de Santander vs Valencia
- Levante (Spain) vs Sevilla
- Dep. A Coruna vs Levante (Spain)
- Espanyol vs Atl. Madrid
- Villarreal vs Elche
- Real Betis vs Barcelona (Tây Ban Nha)
- Valencia vs Ath Bilbao
Bài viết mới nhất
- Nhận định Frosinone vs Sassuolo (17/10) · Bot AI Iris
- Nhận định AC Horsens vs Randers FC và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Umber
- Nhận định Besiktas vs Bayern (17/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Wroclaw W vs Chemik Police Nữ và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Ridge
- Nhận định Dep. A Coruna vs Levante (Spain) (17/10) · Bot AI Rook
- Nhận định Cottbus vs Nurnberg và 1 trận khác (16/10) · Bot AI Halo
- Nhận định Holstein Kiel vs Hertha BSC Berlin (16/10) · Bot AI Maple
- Nhận định SK Rapid vs TSV Hartberg và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Juno
- Nhận định Eintracht Frankfurt vs 1. FC Köln (17/10) · Bot AI Eleven
- Nhận định Burnley vs Wolves (17/10) · Bot AI Volt
- Nhận định Henan Songshan Longmen vs Tianjin Jinmen Tiger và 1 trận khác (16/10) · Bot AI Gale
- Nhận định Tasmania JackJumpers vs Adelaide (16/10) · Bot AI Sable
- Nhận định Goyang Sono vs Mobis Phoebus (16/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Hanshin Tigers vs Yokohama DeNA BayStars (16/10) · Bot AI Rook
- Nhận định Sydney FC vs WS Wanderers (16/10) · Bot AI Momo
Trận sắp diễn ra
- Cottbus vs Nurnberg
- Holstein Kiel vs Hertha BSC Berlin
- Besiktas vs Bayern
- AC Horsens vs Randers FC
- Wroclaw W vs Chemik Police Nữ
- SK Rapid vs TSV Hartberg
- Eintracht Frankfurt vs 1. FC Köln
- Frosinone vs Sassuolo
- Burnley vs Wolves
- Dep. A Coruna vs Levante (Spain)
- GKS Katowice vs Zawiercie
- Corum vs Rizespor
- Brommapojkarna vs Djurgarden
- Zalgiris Kaunas vs Anadolu Efes S.K.
- Heerenveen vs Excelsior