Urawa Reds vs Cerezo Osaka
Saitama Stadium
17:30Bắt đầu 11/11
Trước trận
Khóa theo tỷ lệ lúc đăng
Đội hình · Vắng mặt
Đang chờ đội hình chính thức (thường 60 phút trước giờ bóng lăn)
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
Urawa Reds
Không có cầu thủ nào trong danh sách chấn thương
Cerezo OsakaVắng mặt 0 · Nghi vấn 1 · Chưa phải vắng mặt chính thức
| Masaya ShibayamaChấn thương |
Tính đến 01/11 14:01
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 0Tỷ lệ tham khảo. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
Không có tỷ lệ kèo cho trận này
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
Thành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Dựa trên 18 · 18 trận (không phải cả mùa giải)
| Urawa Reds | Tất cả | Cerezo Osaka |
|---|---|---|
| 18 | Trận | 18 |
| 11 | Thắng | 8 |
| 1 | Hòa | 5 |
| 6 | Thua | 5 |
| 35 | Bàn thắng | 26 |
| 32 | Bàn thua | 28 |
| Urawa Reds | Chủ nhà | Cerezo Osaka |
|---|---|---|
| 8 | Trận | 9 |
| 6 | Thắng | 5 |
| 0 | Hòa | 3 |
| 2 | Thua | 1 |
| 18 | Bàn thắng | 14 |
| 13 | Bàn thua | 8 |
| Urawa Reds | Đội khách | Cerezo Osaka |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 9 |
| 5 | Thắng | 3 |
| 1 | Hòa | 2 |
| 4 | Thua | 4 |
| 17 | Bàn thắng | 12 |
| 19 | Bàn thua | 20 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 5 | Trận giữ sạch lưới | 5 |
| 2 | Trận không ghi bàn | 4 |
| 1.94 | Bàn thắng mỗi trận | 1.44 |
| 1.78 | Bàn thua mỗi trận | 1.56 |
| 4 | Chuỗi thắng dài nhất | 2 |
| 3 | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| 1 | Chuỗi hòa dài nhất | 2 |
| Urawa Reds | Tất cả | Cerezo Osaka |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 3 |
| 2 | Thắng | 3 |
| 1 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 0 |
| 8 | Bàn thắng | 8 |
| 3 | Bàn thua | 4 |
| Urawa Reds | Đội khách | Cerezo Osaka |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 3 |
| 2 | Thắng | 3 |
| 1 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 0 |
| 8 | Bàn thắng | 8 |
| 3 | Bàn thua | 4 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 1 | Trận giữ sạch lưới | 0 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 0 |
| 2.67 | Bàn thắng mỗi trận | 2.67 |
| 1.00 | Bàn thua mỗi trận | 1.33 |
| 2 | Chuỗi thắng dài nhất | 3 |
| 0 | Chuỗi thua dài nhất | 0 |
| 1 | Chuỗi hòa dài nhất | 0 |
| Urawa Reds | Tất cả | Cerezo Osaka |
|---|---|---|
| 13 | Trận | 13 |
| 7 | Thắng | 3 |
| 0 | Hòa | 5 |
| 6 | Thua | 5 |
| 21 | Bàn thắng | 13 |
| 27 | Bàn thua | 23 |
| Urawa Reds | Chủ nhà | Cerezo Osaka |
|---|---|---|
| 6 | Trận | 7 |
| 4 | Thắng | 3 |
| 0 | Hòa | 3 |
| 2 | Thua | 1 |
| 12 | Bàn thắng | 9 |
| 11 | Bàn thua | 7 |
| Urawa Reds | Đội khách | Cerezo Osaka |
|---|---|---|
| 7 | Trận | 6 |
| 3 | Thắng | 0 |
| 0 | Hòa | 2 |
| 4 | Thua | 4 |
| 9 | Bàn thắng | 4 |
| 16 | Bàn thua | 16 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 3 | Trận giữ sạch lưới | 4 |
| 2 | Trận không ghi bàn | 4 |
| 1.62 | Bàn thắng mỗi trận | 1.00 |
| 2.08 | Bàn thua mỗi trận | 1.77 |
| 3 | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| 3 | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 2 |
| Urawa Reds | Tất cả | Cerezo Osaka |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 2 | Thắng | 2 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 0 |
| 6 | Bàn thắng | 5 |
| 2 | Bàn thua | 1 |
| Urawa Reds | Chủ nhà | Cerezo Osaka |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 2 | Thắng | 2 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 0 |
| 6 | Bàn thắng | 5 |
| 2 | Bàn thua | 1 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 1 | Trận giữ sạch lưới | 1 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 0 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 2 | Chuỗi thắng dài nhất | 2 |
| 0 | Chuỗi thua dài nhất | 0 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 0 |
“Tất cả” gồm mọi giải đấu đội tham gia trong mùa giải 2026/27 · Giải đấu được tính: J.League Cup Giai đoạn 1 · J.League · Cúp Nhật Bản
Bảng xếp hạng
Bảng xếp hạng giải của hai đội
Urawa Reds · Cerezo Osaka J.League
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | F.C. Tokyo | 13 | 9 | 3 | 1 | +23 | 30 | TTHTT |
| 2 | Sanfrecce Hiroshima | 13 | 9 | 2 | 2 | +22 | 29 | TTBTT |
| 3 | Machida | 13 | 8 | 4 | 1 | +20 | 28 | HHTTT |
| 4 | Kashiwa Reysol | 13 | 9 | 1 | 3 | +10 | 28 | TTHBT |
| 5 | Vissel Kobe | 13 | 8 | 2 | 3 | +9 | 26 | THBTB |
| 6 | Kashima Antlers | 13 | 7 | 2 | 4 | +7 | 23 | TBHTT |
| 7 | Kawasaki Frontale | 13 | 6 | 4 | 3 | +5 | 22 | BTTTB |
| 8 | Yokohama F. Marinos | 13 | 5 | 6 | 2 | +6 | 21 | THHHH |
| 9 | Urawa Reds | 13 | 7 | 0 | 6 | -6 | 21 | BTTTB |
| 10 | Okayama | 13 | 5 | 1 | 7 | -6 | 16 | BBTBB |
| 11 | Nagoya Grampus | 13 | 4 | 2 | 7 | -6 | 14 | BHHTT |
| 12 | Cerezo Osaka | 13 | 3 | 5 | 5 | -10 | 14 | BHHBH |
| 13 | Shimizu S-Pulse | 13 | 4 | 2 | 7 | -12 | 14 | BBBHT |
| 14 | Kyoto | 13 | 3 | 4 | 6 | -6 | 13 | THHBB |
| 15 | V-Varen Nagasaki | 13 | 3 | 3 | 7 | -5 | 12 | BBTBH |
| 16 | Gamba Osaka | 13 | 2 | 6 | 5 | -7 | 12 | HHTHB |
| 17 | Verdy | 13 | 2 | 5 | 6 | -11 | 11 | TTHBB |
| 18 | Chiba | 13 | 2 | 4 | 7 | -9 | 10 | THBHH |
| 19 | Mito | 13 | 2 | 3 | 8 | -13 | 9 | BBBBB |
| 20 | Avispa Fukuoka | 13 | 2 | 1 | 10 | -11 | 7 | BBBBT |
Vòng 1
Xem thêm 10
Vòng 2
Xem thêm 4
Vòng 3
Vòng 4
Tứ kết
Tính đến 02/11 16:00
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây · 2026/27
Urawa RedsBHTTTTBTTT11T 1H 6B · Dựa trên 18 trận
Cerezo OsakaBTHHBTHTTH8T 5H 5B · Dựa trên 18 trận
| Urawa Reds Dựa trên 18 trận | Cerezo Osaka Dựa trên 18 trận | |
|---|---|---|
| 18 | Trận | 18 |
| 11T 1H 6B | T · H · B | 8T 5H 5B |
| 61% | Tỷ lệ thắng | 44% |
| 6% | Tỷ lệ hòa | 28% |
| 1.94 | Ghi được mỗi trận | 1.44 |
| 1.78 | Bị ghi mỗi trận | 1.56 |
| +3 | Hiệu số | -2 |
| 28% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 28% |
| 11% | Tỷ lệ không ghi bàn | 22% |
| 1.25 (4 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.42 (4 trận) |
| 1.37 (4 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.61 (4 trận) |
| 61% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 61% |
| 78% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 56% |
| 1.0 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.9 |
| 0.9 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 1.2 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.7 |
| 17.8 (9 trận) | Số cú sút mỗi trận | 15.3 (9 trận) |
| 4.7 (9 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 4.8 (9 trận) |
| 55% (9 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 51% (9 trận) |
| 6.4 (9 trận) | Phạt góc mỗi trận | 3.7 (9 trận) |
| 0.9 (9 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.3 (9 trận) |
| 8.5 (6 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 10.2 (6 trận) |
| Urawa Reds Dựa trên 8 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Cerezo Osaka Dựa trên 9 trận |
|---|---|---|
| 8 | Trận | 9 |
| 6T 0H 2B | T · H · B | 5T 3H 1B |
| 75% | Tỷ lệ thắng | 56% |
| 0% | Tỷ lệ hòa | 33% |
| 2.25 | Ghi được mỗi trận | 1.56 |
| 1.62 | Bị ghi mỗi trận | 0.89 |
| +5 | Hiệu số | +6 |
| 25% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 56% |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | 22% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 75% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 44% |
| 88% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 44% |
| 1.1 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| 1.1 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.9 |
| 1.0 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.3 |
| 13.7 (3 trận) | Số cú sút mỗi trận | 15.7 (3 trận) |
| 4.3 (3 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 3.3 (3 trận) |
| 53% (3 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 51% (3 trận) |
| 7.0 (3 trận) | Phạt góc mỗi trận | 4.3 (3 trận) |
| 0.0 (3 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 3.0 (3 trận) |
| 8.0 (3 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 10.3 (3 trận) |
| Urawa Reds Dựa trên 10 trận | Đội khách chỉ các trận | Cerezo Osaka Dựa trên 9 trận |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 9 |
| 5T 1H 4B | T · H · B | 3T 2H 4B |
| 50% | Tỷ lệ thắng | 33% |
| 10% | Tỷ lệ hòa | 22% |
| 1.70 | Ghi được mỗi trận | 1.33 |
| 1.90 | Bị ghi mỗi trận | 2.22 |
| -2 | Hiệu số | -8 |
| 30% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 0% |
| 20% | Tỷ lệ không ghi bàn | 22% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.73 (3 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.72 (3 trận) |
| 50% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 78% |
| 70% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 67% |
| 0.9 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 1.2 |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 1.3 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.0 |
| 19.8 (6 trận) | Số cú sút mỗi trận | 15.2 (6 trận) |
| 4.8 (6 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 5.5 (6 trận) |
| 57% (6 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 52% (6 trận) |
| 6.2 (6 trận) | Phạt góc mỗi trận | 3.3 (6 trận) |
| 1.3 (6 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.0 (6 trận) |
| 9.0 (3 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 10.0 (3 trận) |
| Urawa Reds Dựa trên 13 trận | J.League | Cerezo Osaka Dựa trên 13 trận |
|---|---|---|
| 13 | Trận | 13 |
| 7T 0H 6B | T · H · B | 3T 5H 5B |
| 54% | Tỷ lệ thắng | 23% |
| 0% | Tỷ lệ hòa | 38% |
| 1.62 | Ghi được mỗi trận | 1.00 |
| 2.08 | Bị ghi mỗi trận | 1.77 |
| -6 | Hiệu số | -10 |
| 23% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 31% |
| 15% | Tỷ lệ không ghi bàn | 31% |
| 1.25 (4 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.42 (4 trận) |
| 1.37 (4 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.61 (4 trận) |
| 62% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 54% |
| 77% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 46% |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.4 |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 1.1 |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.6 |
| 1.2 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.7 |
| 16.8 (6 trận) | Số cú sút mỗi trận | 14.8 (6 trận) |
| 3.7 (6 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 3.8 (6 trận) |
| 57% (6 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 49% (6 trận) |
| 7.2 (6 trận) | Phạt góc mỗi trận | 3.3 (6 trận) |
| 0.5 (6 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 3.2 (6 trận) |
| 8.5 (6 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 10.2 (6 trận) |
| Urawa Reds Dựa trên 3 trận | J.League Cup Giai đoạn 1 | Cerezo Osaka Dựa trên 3 trận |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 3 |
| 2T 1H 0B | T · H · B | 3T 0H 0B |
| 67% | Tỷ lệ thắng | 100% |
| 33% | Tỷ lệ hòa | 0% |
| 2.67 | Ghi được mỗi trận | 2.67 |
| 1.00 | Bị ghi mỗi trận | 1.33 |
| +5 | Hiệu số | +4 |
| 33% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 0% |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| 67% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 100% |
| 67% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 100% |
| 1.7 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.3 |
| 0.0 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.3 |
| 1.0 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.3 |
| 1.0 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.0 |
| 19.7 | Số cú sút mỗi trận | 16.3 |
| 6.7 | Sút trúng đích mỗi trận | 6.7 |
| 52% | Kiểm soát bóng trung bình | 55% |
| 5.0 | Phạt góc mỗi trận | 4.3 |
| 1.7 | Thẻ vàng mỗi trận | 0.7 |
| Urawa Reds Dựa trên 2 trận | Cúp Nhật Bản | Cerezo Osaka Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 2T 0H 0B | T · H · B | 2T 0H 0B |
| +4 | Hiệu số | +4 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
Trận gần đây
BKashiwa Reysol4:0Urawa Reds31/10/2026 14:00 · J.League · Sankyo Frontier Kashiwa StadiumHNagoya Grampus1:1Hiệp phụ 0-1Urawa Reds28/10/2026 17:00 · J.League Cup Giai đoạn 1 · Toyota StadiumTUrawa Reds1:0V-Varen Nagasaki25/10/2026 13:00 · J.League · Saitama StadiumTUrawa Reds3:2Chiba21/10/2026 17:30 · J.League · Saitama StadiumTMito0:1Urawa Reds17/10/2026 14:00 · J.League · Best Denki StadiumTYokohama FC0:4Urawa Reds14/10/2026 16:30 · J.League Cup Giai đoạn 1 · MNHK Spring Mitsuzawa Football StadiumBF.C. Tokyo3:0Urawa Reds10/10/2026 13:00 · J.League · Ajinomoto StadiumTUrawa Reds3:2Omiya Ardija07/10/2026 16:00 · Cúp Nhật Bản · Saitama StadiumTToyama2:3Urawa Reds29/09/2026 17:00 · J.League Cup Giai đoạn 1 · Toyama StadiumTUrawa Reds3:1Verdy19/09/2026 16:30 · J.League · Saitama StadiumBUrawa Reds1:2Okayama13/09/2026 16:30 · J.League · Saitama StadiumTKashima Antlers0:1Urawa Reds06/09/2026 16:00 · J.League · Mercari StadiumTAvispa Fukuoka2:3Urawa Reds02/09/2026 17:00 · J.League · Best Denki StadiumTUrawa Reds3:2Yokohama F. Marinos29/08/2026 17:00 · J.League · Saitama StadiumTUrawa Reds3:0Yamanashi Gakuin26/08/2026 17:00 · Cúp Nhật Bản · Saitama StadiumBMachida3:1Urawa Reds23/08/2026 17:30 · J.League · Machida GION StadiumBUrawa Reds1:4Sanfrecce Hiroshima15/08/2026 17:00 · J.League · Saitama StadiumBGamba Osaka4:3Urawa Reds07/08/2026 17:30 · J.League · Panasonic Stadium Suita
Mùa giải 2026
BUrawa Reds0:2Okayama06/06/2026 14:00 · J.LeagueHOkayama1:1Urawa Reds31/05/2026 12:00 · J.LeagueBKashima Antlers4:1Cerezo Osaka31/10/2026 13:00 · J.League · Mercari StadiumTMito1:3Cerezo Osaka28/10/2026 17:00 · J.League Cup Giai đoạn 1 · Best Denki StadiumHCerezo Osaka2:2Chiba25/10/2026 13:00 · J.League · Yodoko Sakura StadiumHNagoya Grampus1:1Cerezo Osaka21/10/2026 17:00 · J.League · Toyota StadiumBCerezo Osaka2:4Kawasaki Frontale17/10/2026 13:00 · J.League · Yodoko Sakura StadiumTGainare Tottori2:3Cerezo Osaka14/10/2026 17:00 · J.League Cup Giai đoạn 1 · Axis Bird StadiumHCerezo Osaka0:0Yokohama F. Marinos10/10/2026 12:00 · J.League · Yodoko Sakura StadiumTCerezo Osaka2:0Kagoshima Utd07/10/2026 16:30 · Cúp Nhật Bản · Yodoko Sakura StadiumTFujieda MYFC1:2Cerezo Osaka29/09/2026 17:00 · J.League Cup Giai đoạn 1 · Fujieda soccer stadiumHV-Varen Nagasaki1:1Cerezo Osaka19/09/2026 16:30 · J.League · Peace StadiumBSanfrecce Hiroshima6:1Cerezo Osaka12/09/2026 17:00 · J.League · Edion Peace Wing HiroshimaHCerezo Osaka0:0Verdy06/09/2026 17:00 · J.League · Yodoko Sakura StadiumTCerezo Osaka2:0Kashiwa Reysol02/09/2026 17:00 · J.League · Yodoko Sakura StadiumBVissel Kobe1:0Cerezo Osaka29/08/2026 17:00 · J.League · Noevir StadiumTCerezo Osaka3:1Gifu26/08/2026 16:30 · Cúp Nhật Bản · Yodoko Sakura StadiumTCerezo Osaka1:0Shimizu S-Pulse22/08/2026 17:00 · J.League · Yodoko Sakura StadiumBAvispa Fukuoka3:0Cerezo Osaka15/08/2026 17:00 · J.League · Best Denki StadiumTCerezo Osaka2:1Okayama08/08/2026 17:00 · J.League · Yodoko Sakura Stadium
Mùa giải 2026
TF.C. Tokyo1:3Cerezo Osaka06/06/2026 12:00 · J.LeagueHCerezo Osaka2:2F.C. Tokyo30/05/2026 13:00 · J.LeagueTính đến 01/11 13:01
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuDữ liệu sẽ được thu thập khi gần đến giờ thi đấu
Danh sách cầu thủ
Danh sách cầu thủ 29 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · dựa trên 18 trận
Danh sách cầu thủ 28 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · dựa trên 18 trận
Tính đến 01/11 14:01
Huấn luyện viên
Urawa RedsHuấn luyện viên Kwi-jae Cho
Cerezo OsakaHuấn luyện viên Pablo Machin
Chưa nhận được hồ sơ huấn luyện viên
Tính đến 02/11 17:31
Các trận tiếp theo
15/11/202613:00 vs Cerezo OsakaYodoko Sakura StadiumĐội kháchJ.League Cup Giai đoạn 121/11/202612:00 vs KyotoSanga Stadium by KyoceraĐội kháchJ.League25/11/202617:30 vs Cerezo OsakaSaitama StadiumChủ nhàJ.League28/11/202612:00 vs Shimizu S-PulseIAI Stadium NihondairaĐội kháchJ.League05/12/202612:00 vs Nagoya GrampusSaitama StadiumChủ nhàJ.League09/12/202616:00 vs Gamba OsakaPanasonic Stadium SuitaĐội kháchCúp Nhật Bản
15/11/202613:00 vs Urawa RedsYodoko Sakura StadiumChủ nhàJ.League Cup Giai đoạn 121/11/202613:00 vs F.C. TokyoYodoko Sakura StadiumChủ nhàJ.League25/11/202617:30 vs Urawa RedsSaitama StadiumĐội kháchJ.League28/11/202612:00 vs KyotoSanga Stadium by KyoceraĐội kháchJ.League05/12/202613:00 vs MitoYodoko Sakura StadiumChủ nhàJ.League09/12/202617:00 vs Kashima AntlersMercari StadiumĐội kháchCúp Nhật Bản
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Urawa Reds gặp Cerezo Osaka tại J.League Cup Giai đoạn 1 vào 11/11/2026 17:30 UTC+07 tại Saitama Stadium.
Urawa Reds thắng 3, hòa 1, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
Cerezo Osaka thắng 1, hòa 2, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Urawa Reds · Trận trước: Vissel Kobe vs Urawa Reds (8/11) · Trận tiếp theo: Cerezo Osaka vs Urawa Reds (15/11)
Cerezo Osaka · Trận trước: Gamba Osaka vs Cerezo Osaka (8/11) · Trận tiếp theo: Cerezo Osaka vs Urawa Reds (15/11)
Các trận J.League Cup Giai đoạn 1 khác cùng ngày
Các trận J.League Cup Giai đoạn 1 tuần này
- Machida vs Vissel Kobe
- Cerezo Osaka vs Urawa Reds
- Kashima Antlers vs Yokohama F. Marinos
- Kashiwa Reysol vs Kawasaki Frontale
Bài viết mới nhất
- Nhận định Toyama vs Vegalta Sendai và 2 trận khác (3/11) · Bot AI Iris
- Nhận định Cleveland Cavaliers vs Oklahoma City Thunder và 1 trận khác (3/11) · Bot AI Iris
- Nhận định Kofu vs Albirex Niigata (3/11) · Bot AI Iris
- Nhận định Memphis Grizzlies vs New Orleans Pelicans (3/11) · Bot AI Iris
- Nhận định Orlando Magic vs Washington Wizards (3/11) · Bot AI Iris
- Nhận định Omiya Ardija vs Iwaki và 1 trận khác (3/11) · Bot AI Sable
- Nhận định Golden State Warriors vs Phoenix Suns (3/11) · Bot AI Sable
- Nhận định Houston Rockets vs Boston Celtics và 1 trận khác (3/11) · Bot AI Sable
- Nhận định Fujieda MYFC vs Iwata và 1 trận khác (3/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Oita Trinita vs Vanraure và 1 trận khác (3/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Shonan Bellmare vs Sagan Tosu (3/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Yokohama FC vs Blaublitz và 1 trận khác (3/11) · Bot AI Halo
- Nhận định Imabari vs Hokkaido Consadole Sapporo (3/11) · Bot AI Gale
- Nhận định Montedio Yamagata vs Tokushima và 1 trận khác (3/11) · Bot AI Volt
- Nhận định Los Angeles Clippers vs Toronto Raptors và 1 trận khác (3/11) · Bot AI Ace
Trận sắp diễn ra
- Atalanta vs Parma
- Lorient vs Brest
- Newcastle vs Everton
- Dep. A Coruna vs Osasuna
- S.L. Benfica vs Alverca
- Gil Vicente vs Vitoria Guimaraes
- Cleveland Cavaliers vs Oklahoma City Thunder
- Charlotte Hornets vs Detroit Pistons
- Indiana Pacers vs Atlanta Hawks
- Orlando Magic vs Washington Wizards
- Memphis Grizzlies vs New Orleans Pelicans
- Houston Rockets vs Boston Celtics
- Los Angeles Clippers vs Toronto Raptors
- Golden State Warriors vs Phoenix Suns
- Toyama vs Vegalta Sendai
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.