Kawasaki Frontale vs Kashiwa Reysol
Kawasaki Todoroki Stadium
17:00Bắt đầu 11/11
Trước trận
Khóa theo tỷ lệ lúc đăng
Đội hình · Vắng mặt
Đang chờ đội hình chính thức (thường 60 phút trước giờ bóng lăn)
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
Kawasaki FrontaleVắng mặt 0 · Nghi vấn 6 · Chưa phải vắng mặt chính thức
| Hiroto NodaChấn thương |
| Hiroto TaniguchiChấn thương |
| Kazuya KonnoChấn thương |
| Lazar RomanicChấn thương |
| Shunsuke HayashiChấn thương |
| Ten MiyagiChấn thương |
Kashiwa ReysolVắng mặt 0 · Nghi vấn 4 · Chưa phải vắng mặt chính thức
| Kohei TezukaChấn thương |
| Koki KumasakaChấn thương |
| Seiya BabaChấn thương |
| Tomoaki OkuboChấn thương |
Tính đến 04/11 14:01
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 0Tỷ lệ tham khảo. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
Không có tỷ lệ kèo cho trận này
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
Thành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Dựa trên 18 · 20 trận (không phải cả mùa giải)
| Kawasaki Frontale | Tất cả | Kashiwa Reysol |
|---|---|---|
| 18 | Trận | 20 |
| 11 | Thắng | 13 |
| 4 | Hòa | 3 |
| 3 | Thua | 4 |
| 39 | Bàn thắng | 46 |
| 23 | Bàn thua | 26 |
| Kawasaki Frontale | Chủ nhà | Kashiwa Reysol |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 11 |
| 6 | Thắng | 8 |
| 2 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 2 |
| 22 | Bàn thắng | 31 |
| 13 | Bàn thua | 15 |
| Kawasaki Frontale | Đội khách | Kashiwa Reysol |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 9 |
| 5 | Thắng | 5 |
| 2 | Hòa | 2 |
| 2 | Thua | 2 |
| 17 | Bàn thắng | 15 |
| 10 | Bàn thua | 11 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 5 | Trận giữ sạch lưới | 6 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 4 |
| 2.17 | Bàn thắng mỗi trận | 2.30 |
| 1.28 | Bàn thua mỗi trận | 1.30 |
| 5 | Chuỗi thắng dài nhất | 5 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 2 |
| 3 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| Kawasaki Frontale | Tất cả | Kashiwa Reysol |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 1 |
| 3 | Thắng | 0 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 0 | Thua | 0 |
| 7 | Bàn thắng | 3 |
| 0 | Bàn thua | 3 |
| Kawasaki Frontale | Chủ nhà | Kashiwa Reysol |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | Thắng | 0 |
| — | Hòa | 1 |
| — | Thua | 0 |
| — | Bàn thắng | 3 |
| — | Bàn thua | 3 |
| Kawasaki Frontale | Đội khách | Kashiwa Reysol |
|---|---|---|
| 3 | Trận | — |
| 3 | Thắng | — |
| 0 | Hòa | — |
| 0 | Thua | — |
| 7 | Bàn thắng | — |
| 0 | Bàn thua | — |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 3 | Trận giữ sạch lưới | 0 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 0 |
| 2.33 | Bàn thắng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 0.00 | Bàn thua mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 3 | Chuỗi thắng dài nhất | 0 |
| 0 | Chuỗi thua dài nhất | 0 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| Kawasaki Frontale | Tất cả | Kashiwa Reysol |
|---|---|---|
| 13 | Trận | 13 |
| 6 | Thắng | 9 |
| 4 | Hòa | 1 |
| 3 | Thua | 3 |
| 27 | Bàn thắng | 29 |
| 22 | Bàn thua | 19 |
| Kawasaki Frontale | Chủ nhà | Kashiwa Reysol |
|---|---|---|
| 7 | Trận | 6 |
| 4 | Thắng | 4 |
| 2 | Hòa | 0 |
| 1 | Thua | 2 |
| 17 | Bàn thắng | 15 |
| 12 | Bàn thua | 10 |
| Kawasaki Frontale | Đội khách | Kashiwa Reysol |
|---|---|---|
| 6 | Trận | 7 |
| 2 | Thắng | 5 |
| 2 | Hòa | 1 |
| 2 | Thua | 1 |
| 10 | Bàn thắng | 14 |
| 10 | Bàn thua | 9 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 1 | Trận giữ sạch lưới | 3 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 3 |
| 2.08 | Bàn thắng mỗi trận | 2.23 |
| 1.69 | Bàn thua mỗi trận | 1.46 |
| 3 | Chuỗi thắng dài nhất | 4 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 2 |
| 3 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| Kawasaki Frontale | Tất cả | Kashiwa Reysol |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 2 | Thắng | 2 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 0 |
| 5 | Bàn thắng | 6 |
| 1 | Bàn thua | 1 |
| Kawasaki Frontale | Chủ nhà | Kashiwa Reysol |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 2 | Thắng | 2 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 0 |
| 5 | Bàn thắng | 6 |
| 1 | Bàn thua | 1 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 1 | Trận giữ sạch lưới | 1 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 0 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 2 | Chuỗi thắng dài nhất | 2 |
| 0 | Chuỗi thua dài nhất | 0 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 0 |
| Kawasaki Frontale | Tất cả | Kashiwa Reysol |
|---|---|---|
| — | Trận | 4 |
| — | Thắng | 2 |
| — | Hòa | 1 |
| — | Thua | 1 |
| — | Bàn thắng | 8 |
| — | Bàn thua | 3 |
| Kawasaki Frontale | Chủ nhà | Kashiwa Reysol |
|---|---|---|
| — | Trận | 2 |
| — | Thắng | 2 |
| — | Hòa | 0 |
| — | Thua | 0 |
| — | Bàn thắng | 7 |
| — | Bàn thua | 1 |
| Kawasaki Frontale | Đội khách | Kashiwa Reysol |
|---|---|---|
| — | Trận | 2 |
| — | Thắng | 0 |
| — | Hòa | 1 |
| — | Thua | 1 |
| — | Bàn thắng | 1 |
| — | Bàn thua | 2 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| — | Trận giữ sạch lưới | 2 |
| — | Trận không ghi bàn | 1 |
| — | Bàn thắng mỗi trận | 2.00 |
| — | Bàn thua mỗi trận | 0.75 |
| — | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| — | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| — | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
“Tất cả” gồm mọi giải đấu đội tham gia trong mùa giải 2026/27 · Giải đấu được tính: J.League Cup Giai đoạn 1 · J.League · Cúp Nhật Bản · AFC Champions League
Bảng xếp hạng
Bảng xếp hạng giải của hai đội
Kawasaki Frontale · Kashiwa Reysol J.League
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | F.C. Tokyo | 13 | 9 | 3 | 1 | +23 | 30 | TTHTT |
| 2 | Sanfrecce Hiroshima | 13 | 9 | 2 | 2 | +22 | 29 | TTBTT |
| 3 | Machida | 13 | 8 | 4 | 1 | +20 | 28 | HHTTT |
| 4 | Kashiwa Reysol | 13 | 9 | 1 | 3 | +10 | 28 | TTHBT |
| 5 | Vissel Kobe | 13 | 8 | 2 | 3 | +9 | 26 | THBTB |
| 6 | Kashima Antlers | 13 | 7 | 2 | 4 | +7 | 23 | TBHTT |
| 7 | Kawasaki Frontale | 13 | 6 | 4 | 3 | +5 | 22 | BTTTB |
| 8 | Yokohama F. Marinos | 13 | 5 | 6 | 2 | +6 | 21 | THHHH |
| 9 | Urawa Reds | 13 | 7 | 0 | 6 | -6 | 21 | BTTTB |
| 10 | Okayama | 13 | 5 | 1 | 7 | -6 | 16 | BBTBB |
| 11 | Nagoya Grampus | 13 | 4 | 2 | 7 | -6 | 14 | BHHTT |
| 12 | Cerezo Osaka | 13 | 3 | 5 | 5 | -10 | 14 | BHHBH |
| 13 | Shimizu S-Pulse | 13 | 4 | 2 | 7 | -12 | 14 | BBBHT |
| 14 | Kyoto | 13 | 3 | 4 | 6 | -6 | 13 | THHBB |
| 15 | V-Varen Nagasaki | 13 | 3 | 3 | 7 | -5 | 12 | BBTBH |
| 16 | Gamba Osaka | 13 | 2 | 6 | 5 | -7 | 12 | HHTHB |
| 17 | Verdy | 13 | 2 | 5 | 6 | -11 | 11 | TTHBB |
| 18 | Chiba | 13 | 2 | 4 | 7 | -9 | 10 | THBHH |
| 19 | Mito | 13 | 2 | 3 | 8 | -13 | 9 | BBBBB |
| 20 | Avispa Fukuoka | 13 | 2 | 1 | 10 | -11 | 7 | BBBBT |
Vòng 1
Xem thêm 10
Vòng 2
Xem thêm 4
Vòng 3
Vòng 4
Tứ kết
Tính đến 05/11 04:24
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây · 2026/27
Kawasaki FrontaleBTTTTTBTTH11T 4H 3B · Dựa trên 18 trận
Kashiwa ReysolTTHTHBTTHT13T 3H 4B
| Kawasaki Frontale Dựa trên 18 trận | Kashiwa Reysol Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 18 | Trận | 20 |
| 11T 4H 3B | T · H · B | 13T 3H 4B |
| 61% | Tỷ lệ thắng | 65% |
| 22% | Tỷ lệ hòa | 15% |
| 2.17 | Ghi được mỗi trận | 2.30 |
| 1.28 | Bị ghi mỗi trận | 1.30 |
| +16 | Hiệu số | +20 |
| 28% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 30% |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | 20% |
| 1.84 (4 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.71 (10 trận) |
| 1.32 (4 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.51 (10 trận) |
| 72% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 60% |
| 67% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 70% |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.0 |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| 1.3 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.3 |
| 0.7 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 15.3 (9 trận) | Số cú sút mỗi trận | 15.5 (11 trận) |
| 5.1 (9 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 6.3 (11 trận) |
| 54% (9 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 53% (11 trận) |
| 4.8 (9 trận) | Phạt góc mỗi trận | 5.9 (11 trận) |
| 1.4 (9 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.8 (11 trận) |
| 13.8 (6 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 10.8 (10 trận) |
| Kawasaki Frontale Dựa trên 9 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Kashiwa Reysol Dựa trên 11 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 11 |
| 6T 2H 1B | T · H · B | 8T 1H 2B |
| 67% | Tỷ lệ thắng | 73% |
| 22% | Tỷ lệ hòa | 9% |
| 2.44 | Ghi được mỗi trận | 2.82 |
| 1.44 | Bị ghi mỗi trận | 1.36 |
| +9 | Hiệu số | +16 |
| 11% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 27% |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | 9% |
| 2.10 (3 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 2.00 (5 trận) |
| 1.25 (3 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.37 (5 trận) |
| 89% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 64% |
| 89% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 82% |
| 1.2 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.5 |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.4 |
| 1.2 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.4 |
| 0.9 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.0 |
| 14.8 (4 trận) | Số cú sút mỗi trận | 16.5 (6 trận) |
| 5.5 (4 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 7.7 (6 trận) |
| 52% (4 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 52% (6 trận) |
| 3.5 (4 trận) | Phạt góc mỗi trận | 6.0 (6 trận) |
| 1.8 (4 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.8 (6 trận) |
| 13.8 (4 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 10.6 (5 trận) |
| Kawasaki Frontale Dựa trên 9 trận | Đội khách chỉ các trận | Kashiwa Reysol Dựa trên 9 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 9 |
| 5T 2H 2B | T · H · B | 5T 2H 2B |
| 56% | Tỷ lệ thắng | 56% |
| 22% | Tỷ lệ hòa | 22% |
| 1.89 | Ghi được mỗi trận | 1.67 |
| 1.11 | Bị ghi mỗi trận | 1.22 |
| +7 | Hiệu số | +4 |
| 44% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 33% |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | 33% |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.43 (5 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.65 (5 trận) |
| 56% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 56% |
| 44% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 56% |
| 0.4 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.4 |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 1.4 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.2 |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.6 |
| 15.8 (5 trận) | Số cú sút mỗi trận | 14.4 (5 trận) |
| 4.8 (5 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 4.6 (5 trận) |
| 55% (5 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 54% (5 trận) |
| 5.8 (5 trận) | Phạt góc mỗi trận | 5.8 (5 trận) |
| 1.2 (5 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.8 (5 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 11.0 (5 trận) |
| Kawasaki Frontale Dựa trên 13 trận | J.League | Kashiwa Reysol Dựa trên 13 trận |
|---|---|---|
| 13 | Trận | 13 |
| 6T 4H 3B | T · H · B | 9T 1H 3B |
| 46% | Tỷ lệ thắng | 69% |
| 31% | Tỷ lệ hòa | 8% |
| 2.08 | Ghi được mỗi trận | 2.23 |
| 1.69 | Bị ghi mỗi trận | 1.46 |
| +5 | Hiệu số | +10 |
| 8% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 23% |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | 23% |
| 1.84 (4 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.54 (6 trận) |
| 1.32 (4 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 2.12 (6 trận) |
| 92% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 62% |
| 77% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 69% |
| 0.9 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 0.7 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 1.2 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.5 |
| 1.0 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 13.5 (6 trận) | Số cú sút mỗi trận | 15.5 (6 trận) |
| 5.2 (6 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 6.2 (6 trận) |
| 54% (6 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 49% (6 trận) |
| 3.3 (6 trận) | Phạt góc mỗi trận | 5.2 (6 trận) |
| 1.7 (6 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.3 (6 trận) |
| 13.8 (6 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 11.5 (6 trận) |
| Kawasaki Frontale | AFC Champions League | Kashiwa Reysol Dựa trên 4 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 4 |
| — | T · H · B | 2T 1H 1B |
| — | Tỷ lệ thắng | 50% |
| — | Tỷ lệ hòa | 25% |
| — | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 0.75 |
| — | Hiệu số | +5 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 50% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 25% |
| — | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.98 |
| — | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 0.59 |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| — | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.5 |
| — | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.0 |
| — | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.5 |
| — | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| — | Số cú sút mỗi trận | 13.5 |
| — | Sút trúng đích mỗi trận | 4.5 |
| — | Kiểm soát bóng trung bình | 59% |
| — | Phạt góc mỗi trận | 7.2 |
| — | Thẻ vàng mỗi trận | 1.2 |
| — | Phạm lỗi mỗi trận | 9.8 |
| Kawasaki Frontale Dựa trên 3 trận | J.League Cup Giai đoạn 1 | Kashiwa Reysol Dựa trên 1 trận |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 1 |
| 3T 0H 0B | T · H · B | 0T 1H 0B |
| 100% | Tỷ lệ thắng | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 0% | Tỷ lệ hòa | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 2.33 | Ghi được mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 0.00 | Bị ghi mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| +7 | Hiệu số | +0 |
| 100% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 0% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 33% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 0.3 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 0.0 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 2.0 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 0.0 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 19.0 | Số cú sút mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 5.0 | Sút trúng đích mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 54% | Kiểm soát bóng trung bình | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 7.7 | Phạt góc mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 1.0 | Thẻ vàng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| Kawasaki Frontale Dựa trên 2 trận | Cúp Nhật Bản | Kashiwa Reysol Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 2T 0H 0B | T · H · B | 2T 0H 0B |
| +4 | Hiệu số | +5 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
Trận gần đây
BYokohama F. Marinos4:2Kawasaki Frontale01/11/2026 11:00 · J.League · Nissan StadiumTSagan Tosu0:2Kawasaki Frontale28/10/2026 17:00 · J.League Cup Giai đoạn 1 · Ekimae Real Estate StadiumTKawasaki Frontale2:1Okayama25/10/2026 14:00 · J.League · Kawasaki Todoroki StadiumTKawasaki Frontale2:1Vissel Kobe21/10/2026 17:00 · J.League · Kawasaki Todoroki StadiumTCerezo Osaka2:4Kawasaki Frontale17/10/2026 13:00 · J.League · Yodoko Sakura StadiumTIwata0:4Kawasaki Frontale14/10/2026 17:00 · J.League Cup Giai đoạn 1 · Yamaha StadiumBKawasaki Frontale1:2Nagoya Grampus11/10/2026 14:00 · J.League · Kawasaki Todoroki StadiumTKawasaki Frontale2:0Tegevajaro Miyazaki (Nhật Bản)07/10/2026 17:00 · Cúp Nhật Bản · Kawasaki Todoroki StadiumTKumamoto0:1Kawasaki Frontale29/09/2026 17:00 · J.League Cup Giai đoạn 1 · Egao Kenko StadiumHKawasaki Frontale3:3Kashima Antlers19/09/2026 16:00 · J.League · Kawasaki Todoroki StadiumTMito0:1Kawasaki Frontale12/09/2026 16:00 · J.League · Best Denki StadiumTKawasaki Frontale3:1Shimizu S-Pulse06/09/2026 17:00 · J.League · Kawasaki Todoroki StadiumBMachida2:1Kawasaki Frontale02/09/2026 17:00 · J.League · Machida GION StadiumTKawasaki Frontale4:2Chiba29/08/2026 17:00 · J.League · Kawasaki Todoroki StadiumTKawasaki Frontale3:1Tochigi SC26/08/2026 17:00 · Cúp Nhật Bản · Kawasaki Todoroki StadiumHSanfrecce Hiroshima1:1Kawasaki Frontale22/08/2026 17:15 · J.League · Edion Peace Wing HiroshimaHKawasaki Frontale2:2Kyoto15/08/2026 17:00 · J.League · Kawasaki Todoroki StadiumHVerdy1:1Kawasaki Frontale09/08/2026 16:00 · J.League · Ajinomoto Stadium
Mùa giải 2026
BKawasaki Frontale0:1Sanfrecce Hiroshima06/06/2026 17:00 · J.LeagueBSanfrecce Hiroshima2:1Kawasaki Frontale30/05/2026 12:00 · J.LeagueTKashiwa Reysol2:0Daejeon03/11/2026 17:00 · AFC Champions League · Sankyo Frontier Kashiwa StadiumTKashiwa Reysol4:0Urawa Reds31/10/2026 14:00 · J.League · Sankyo Frontier Kashiwa StadiumHRatchaburi0:0Kashiwa Reysol27/10/2026 19:15 · AFC Champions League · Dragon Solar ParkTKashima Antlers2:3Kashiwa Reysol24/10/2026 13:00 · J.League · Mercari StadiumHF.C. Tokyo0:0Kashiwa Reysol21/10/2026 17:00 · J.League · Ajinomoto StadiumBKashiwa Reysol1:3Nagoya Grampus17/10/2026 17:00 · J.League · Sankyo Frontier Kashiwa StadiumTKashiwa Reysol5:1Port MTI FC14/10/2026 17:00 · AFC Champions League · Sankyo Frontier Kashiwa StadiumTKashiwa Reysol4:2Vissel Kobe09/10/2026 17:00 · J.League · Sankyo Frontier Kashiwa StadiumHKashiwa Reysol3:3Hiệp phụ 2-1Gamba Osaka03/10/2026 17:00 · J.League Cup Giai đoạn 1 · Sankyo Frontier Kashiwa StadiumTKashiwa Reysol4:0Imabari23/09/2026 15:00 · Cúp Nhật Bản · Sankyo Frontier Kashiwa StadiumTMachida2:4Kashiwa Reysol20/09/2026 15:00 · J.League · Machida GION StadiumBJeonbuk2:1Kashiwa Reysol16/09/2026 17:00 · AFC Champions League · Jeonju World Cup StadiumTKyoto2:3Kashiwa Reysol11/09/2026 17:00 · J.League · Sanga Stadium by KyoceraBKashiwa Reysol0:2Yokohama F. Marinos06/09/2026 17:00 · J.League · Sankyo Frontier Kashiwa StadiumBCerezo Osaka2:0Kashiwa Reysol02/09/2026 17:00 · J.League · Yodoko Sakura StadiumTShimizu S-Pulse0:1Kashiwa Reysol29/08/2026 16:30 · J.League · IAI Stadium NihondairaTKashiwa Reysol2:1Senshu University26/08/2026 17:00 · Cúp Nhật Bản · Sankyo Frontier Kashiwa StadiumTKashiwa Reysol4:2V-Varen Nagasaki21/08/2026 17:00 · J.League · Sankyo Frontier Kashiwa StadiumTVerdy1:3Kashiwa Reysol14/08/2026 17:00 · J.League · Ajinomoto StadiumTKashiwa Reysol2:1Mito08/08/2026 17:00 · J.League · Sankyo Frontier Kashiwa Stadium
Tính đến 03/11 18:50
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 11 trận4Kawasaki Frontale T
6H
1Kashiwa Reysol T
3.0Trung bình tổng điểm
Kawasaki Frontale Tham chiếu
- Ghi được : Để thủng
- 19 : 14
- Sân nhà
- 3T 3H 0B
- Sân khách
- 1T 3H 1B
BKashiwa Reysol1:0Kawasaki Frontale10/05/2026 14:00 · J.League 2026TKawasaki Frontale5:3Kashiwa Reysol08/02/2026 13:00 · J.League 2026HKawasaki Frontale4:4Kashiwa Reysol28/09/2025 19:00 · J.League 2025HKashiwa Reysol1:1Kawasaki Frontale22/02/2025 19:00 · J.League 2025TKashiwa Reysol2:3Kawasaki Frontale20/07/2024 19:00 · J.League 2024HKawasaki Frontale1:1Kashiwa Reysol25/05/2024 19:00 · J.League 2024HKawasaki Frontale0:0Kashiwa Reysol09/12/2023 19:00 · Cúp Nhật Bản 2023HKashiwa Reysol1:1Kawasaki Frontale29/10/2023 19:00 · J.League 2023TKawasaki Frontale2:0Kashiwa Reysol28/05/2023 19:00 · J.League 2023HKashiwa Reysol1:1Kawasaki Frontale17/09/2022 19:00 · J.League 2022TKawasaki Frontale1:0Kashiwa Reysol09/04/2022 19:00 · J.League 2022
Tính đến 31/10 14:01
Danh sách cầu thủ
Danh sách cầu thủ 35 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · dựa trên 18 trận
Danh sách cầu thủ 38 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · dựa trên 20 trận
Tính đến 04/11 14:01
Huấn luyện viên
Kawasaki FrontaleHuấn luyện viên Shigetoshi Hasebe
Kashiwa ReysolHuấn luyện viên Ricardo Rodriguez
Chưa nhận được hồ sơ huấn luyện viên
Tính đến 05/11 17:31
Các trận tiếp theo
15/11/202615:00 vs Kashiwa ReysolSankyo Frontier Kashiwa StadiumĐội kháchJ.League Cup Giai đoạn 121/11/202613:00 vs Avispa FukuokaKawasaki Todoroki StadiumChủ nhàJ.League25/11/202617:00 vs V-Varen NagasakiPeace StadiumĐội kháchJ.League29/11/202613:00 vs Gamba OsakaKawasaki Todoroki StadiumChủ nhàJ.League04/12/202616:30 vs F.C. TokyoAjinomoto StadiumĐội kháchJ.League09/12/202617:00 vs Yokohama F. MarinosKawasaki Todoroki StadiumChủ nhàCúp Nhật Bản
15/11/202615:00 vs Kawasaki FrontaleSankyo Frontier Kashiwa StadiumChủ nhàJ.League Cup Giai đoạn 120/11/202617:00 vs ChibaSankyo Frontier Kashiwa StadiumChủ nhàJ.League24/11/202614:45 vs Newcastle Jets (Australia)McDonald Jones StadiumĐội kháchAFC Champions League28/11/202614:00 vs Sanfrecce HiroshimaSankyo Frontier Kashiwa StadiumChủ nhàJ.League01/12/202617:00 vs Công an Hà NộiSankyo Frontier Kashiwa StadiumChủ nhàAFC Champions League06/12/202614:00 vs Avispa FukuokaSankyo Frontier Kashiwa StadiumChủ nhàJ.League
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Kawasaki Frontale gặp Kashiwa Reysol tại J.League Cup Giai đoạn 1 vào 11/11/2026 17:00 UTC+07 tại Kawasaki Todoroki Stadium.
Kawasaki Frontale thắng 4, hòa 0, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
Kashiwa Reysol thắng 3, hòa 2, thua 0 trong 5 trận gần nhất.
Trong 11 lần gặp gần nhất, Kawasaki Frontale thắng 4, Kashiwa Reysol thắng 1, hòa 6.
Kawasaki Frontale · Trận trước: Kashiwa Reysol vs Kawasaki Frontale (7/11) · Trận tiếp theo: Kashiwa Reysol vs Kawasaki Frontale (15/11)
Kashiwa Reysol · Trận trước: Kashiwa Reysol vs Kawasaki Frontale (7/11) · Trận tiếp theo: Kashiwa Reysol vs Kawasaki Frontale (15/11)
Các trận J.League Cup Giai đoạn 1 khác cùng ngày
Các trận J.League Cup Giai đoạn 1 tuần này
- Machida vs Vissel Kobe
- Cerezo Osaka vs Urawa Reds
- Kashima Antlers vs Yokohama F. Marinos
- Kashiwa Reysol vs Kawasaki Frontale
Bài viết mới nhất
- Nhận định Phoenix Suns vs Orlando Magic và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Iris
- Nhận định Kuching City FC vs Gangwon (5/11) · Bot AI Tango
- Nhận định Olimpia Milano vs Valencia (6/11) · Bot AI Tango
- Nhận định AZ Alkmaar vs Juventus (6/11) · Bot AI Momo
- Nhận định Monaco vs Nordsjaelland và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Anderlecht vs Salzburg và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Crystal Palace vs Hoffenheim và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định KuPS vs Gent và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Real Sociedad (Tây Ban Nha) vs Lyon và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định RC Celta de Vigo vs Royale Union SG (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Sturm Graz vs NK Celje (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Trabzonspor vs Freiburg (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Midtjylland vs Ajax (6/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Torreense vs Ararat-Armenia (6/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Nijmegen vs Omonia và 1 trận khác (6/11) · Bot AI Umber
Trận sắp diễn ra
- Olimpia Milano vs Valencia
- Celtic vs Besiktas
- RC Celta de Vigo vs Royale Union SG
- AZ Alkmaar vs Juventus
- Sturm Graz vs NK Celje
- Panathinaikos vs PFC CSKA Sofia
- Twente vs Pafos
- Monaco vs Nordsjaelland
- Torreense vs Ararat-Armenia
- Bayer Leverkusen vs Marseille
- Getafe vs Brighton
- Riga FC vs FK Jablonec
- Phoenix Suns vs Orlando Magic
- Projekt Warszawa vs Slepsk Suwalki
- J-L. Struff vs C. Ruud
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.