Kashima Antlers vs V-Varen Nagasaki
Đội hình · Vắng mặt
Đội hình chính thức| 1 | G | Tomoki Hayakawa |
| 23 | D | Keisuke Tsukui |
| 55 | D | Naomichi Ueda |
| 5 | D | Ikuma Sekigawa |
| 19 | D | Sho Omori |
| 24 | M | Haruki Hayashi |
| 10 | M | Gaku Shibasaki |
| 8 | M | Matheus Bueno |
| 17 | M | Élber |
| 9 | F | Léo Ceará |
| 77 | F | Aleksandar Čavrić |
| 7 | D | Ryoya Ogawa |
| 27 | M | Yuta Matsumura |
| 6 | M | Kento Misao |
| 40 | F | Yuma Suzuki |
| 34 | F | Homare Tokuda |
| 21 | G | Taiki Yamada |
| 3 | D | Kim Tae-hyeon |
| 35 | D | Anthony Motosuna |
| 30 | F | Minato Yoshida |
| 1 | G | Goto Masaaki |
| 25 | D | Takuma Ominami |
| 29 | D | Arai Ikki |
| 31 | D | Kanta Doi |
| 88 | M | Asahi Masuyama |
| 5 | M | Yamaguchi Hotaru |
| 41 | M | Motoki Hasegawa |
| 23 | M | Yoneda Shunya |
| 10 | F | Matheus Jesus |
| 34 | F | Tenmu Matsumoto |
| 99 | F | Jonathan Junior |
| 7 | M | Kenshin Yasuda |
| 50 | D | Shindo Ryosuke |
| 18 | F | Yamasaki Ryogo |
| 22 | M | Onaga Hijiri |
| 19 | M | Sawada Takashi |
| 13 | G | Hatano Go |
| 24 | M | Riku Yamada |
| 21 | M | Diego Pituca |
| 8 | F | Iwasaki Yuto |
Kết quả trận đấu
Cuối cùng- Tỷ số chung cuộc
- 2 : 0
- Kết quả
- Chủ nhà thắng Cuối cùng
| Tỷ số từng hiệp | Hiệp 1 | Hiệp 2 | Tổng |
|---|---|---|---|
| Kashima Antlers | 2 | 0 | 2 |
| V-Varen Nagasaki | 0 | 0 | 0 |
- 2'Bàn thắng từ phạt đềnLéo Ceará
- 5'Bàn thắngAleksandar ČavrićKiến tạo: Haruki Hayashi
- 23'Thẻ vàngTenmu Matsumoto
- 43'Thẻ vàngJonathan Junior
- 46'Thay ngườiRyoya OgawaRa sân: Sho Omori
- 54'Thay ngườiKenshin YasudaRa sân: Tenmu Matsumoto
- 55'Thay ngườiYuta MatsumuraRa sân: Élber
- 67'Thay ngườiYamasaki RyogoRa sân: Jonathan Junior
- 67'Thay ngườiShindo RyosukeRa sân: Arai Ikki
- 72'Thay ngườiKento MisaoRa sân: Gaku Shibasaki
- 72'Thay ngườiYuma SuzukiRa sân: Aleksandar Čavrić
- 82'Thẻ vàngKenshin Yasuda
- 85'Thay ngườiHomare TokudaRa sân: Léo Ceará
- 85'Thay ngườiSawada TakashiRa sân: Yamaguchi Hotaru
- 85'Thay ngườiOnaga HijiriRa sân: Asahi Masuyama
Thống kê cầu thủ · Trận này
Tỷ lệ kèo
Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 12:50Tỷ lệ tham khảo. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà1,52Hòa4,50Đội khách6,30Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,51→1,52Hòa4,44→4,50Đội khách6,01→6,30
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 17/10 12:50 | 1,52▲ | 4,50▼ | 6,30▼ |
| 17/10 12:17 | 1,51▲ | 4,59▼ | 6,37▼ |
| 17/10 11:45 | 1,50▼ | 4,62▲ | 6,55▲ |
| 17/10 10:05 | 1,54 | 4,47▲ | 6,10▲ |
| 17/10 09:32 | 1,54 | 4,45▼ | 6,09▼ |
| 17/10 08:59 | 1,54 | 4,47▲ | 6,10▲ |
| 17/10 06:48 | 1,54 | 4,46▲ | 6,08▲ |
| 17/10 03:55 | 1,54▼ | 4,45▲ | 6,07▲ |
Xem thêm · 8 trường hợpThu gọn
| 17/10 01:41 | 1,55▲ | 4,43▲ | 6,04▲ |
| 17/10 00:33 | 1,54▲ | 4,40▼ | 5,98▼ |
| 16/10 17:56 | 1,52▼ | 4,46▲ | 6,12▲ |
| 16/10 16:55 | 1,53 | 4,41▲ | 6,11 |
| 16/10 13:45 | 1,53▲ | 4,40▲ | 6,11▲ |
| 16/10 01:57 | 1,52 | 4,33▲ | 5,98 |
| 15/10 19:17 | 1,52▲ | 4,32▼ | 5,98▼ |
| 14/10 22:49 Đầu tiên | 1,51 | 4,44 | 6,01 |
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1,52 | 4,50 | 6,30 |
| Betfair | 1,47 | 4,33 | 6,00 |
| bet365 | 1,48 | 4,10 | 5,75 |
| Marathon | 1,49 | 4,30 | 5,85 |
| 1xBet | 1,53 | 4,41 | 6,00 |
| Betano | 1,52 | 4,15 | 5,90 |
| BetVictor | 1,50 | 4,33 | 6,50 |
Kèo chấp châu Á-1Chủ nhà -11,89Đội khách +12,02Pinnacle · Nhà cái 6Chủ nhà1,87→1,89Đội khách1,99→2,02
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 17/10 12:50 | 1,89▲ | 2,02▼ |
| 17/10 12:17 | 1,86▲ | 2,05▼ |
| 17/10 11:45 | 1,83▼ | 2,09▲ |
| 17/10 10:05 | 1,93 | 1,98▲ |
| 17/10 09:32 | 1,93 | 1,97▼ |
| 17/10 08:59 | 1,93 | 1,98▲ |
| 17/10 03:55 | 1,93▼ | 1,97▲ |
| 17/10 01:41 | 1,94▲ | 1,96▲ |
Xem thêm · 8 trường hợpThu gọn
| 17/10 00:33 | 1,93▲ | 1,95▼ |
| 16/10 17:56 | 1,90▼ | 1,99▲ |
| 16/10 16:55 | 1,92▼ | 1,97▲ |
| 16/10 13:45 | 1,93▲ | 1,96▲ |
| 16/10 01:57 | 1,92▼ | 1,95▲ |
| 16/10 01:24 | 1,93▲ | 1,94▲ |
| 15/10 19:17 | 1,92▲ | 1,93▼ |
| 14/10 22:49 Đầu tiên | 1,87 | 1,99 |
| Nhà cái | Chủ nhà -1 | Đội khách +1 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,89 | 2,02 |
| bet365 | 1,85 | 1,95 |
| Marathon | 1,82 | 1,91 |
| 1xBet | 1,82 | 1,91 |
| Betano | 1,83 | 1,95 |
| BetVictor | 1,79 | 1,88 |
Tài/Xỉu2.5Tài 2.51,75Xỉu 2.52,17Pinnacle · Nhà cái 7Tài1,68→1,75Xỉu2,22→2,17
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 17/10 11:45 | 1,75▲ | 2,17▼ |
| 17/10 10:05 | 1,72▼ | 2,20▲ |
| 17/10 09:32 | 1,74▲ | 2,18▼ |
| 17/10 06:48 | 1,73▼ | 2,19 |
| 17/10 01:41 | 1,74▲ | 2,19▲ |
| 17/10 00:33 | 1,73▲ | 2,18▼ |
| 16/10 17:56 | 1,72▼ | 2,19▲ |
| 16/10 16:55 | 1,75▼ | 2,14▲ |
Xem thêm · 6 trường hợpThu gọn
| 16/10 13:45 | 1,76▲ | 2,13▲ |
| 16/10 01:57 | 1,75▼ | 2,12▲ |
| 16/10 01:24 | 1,76 | 2,10▲ |
| 15/10 19:17 | Thay đổi mốc · mốc chính 2.5 | |
| 15/10 19:17 | 1,76▲ | 2,09▼ |
| 14/10 22:49 Đầu tiên | 1,68 | 2,22 |
| Nhà cái | Tài 2.5 | Xỉu 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,75 | 2,17 |
| Betfair | 1,65 | 2,20 |
| bet365 | 1,70 | 2,10 |
| Marathon | 1,69 | 2,09 |
| 1xBet | 1,73 | 2,14 |
| Betano | 1,70 | 2,12 |
| BetVictor | 1,67 | 2,04 |
Cả hai đội ghi bànCó1,75Không2,05Betfair · Nhà cái 6Có1,75Không thay đổiKhông2,05Không thay đổi
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 16/10 14:50 | Đã đóng | |
| 15/10 13:34 Đầu tiên | 1,75 | 2,05 |
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| Betfair | 1,75 | 2,05 |
| bet365 | 1,80 | 1,95 |
| Marathon | 1,78 | 1,90 |
| 1xBet | 1,78 | 1,93 |
| Betano | 1,78 | 1,93 |
| BetVictor | 1,75 | 1,95 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấu| Kashima Antlers Dựa trên 13 trận | V-Varen Nagasaki Dựa trên 13 trận | |
|---|---|---|
| 13 | Trận | 13 |
| 9T 1H 3B | T · H · B | 4T 4H 5B |
| 69% | Tỷ lệ thắng | 31% |
| 8% | Tỷ lệ hòa | 31% |
| 2.54 | Ghi được mỗi trận | 1.23 |
| 1.38 | Bị ghi mỗi trận | 1.62 |
| +15 | Hiệu số | -5 |
| 31% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 15% |
| 8% | Tỷ lệ không ghi bàn | 23% |
| 1.50 (4 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 1.43 (4 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 62% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 62% |
| 69% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 46% |
| 0.9 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.4 |
| 0.5 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| 1.6 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.1 |
| 14.0 (4 trận) | Số cú sút mỗi trận | 13.7 (3 trận) |
| 5.2 (4 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 2.3 (3 trận) |
| 50% (4 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 57% (3 trận) |
| 1.8 (4 trận) | Phạt góc mỗi trận | 5.7 (3 trận) |
| 1.5 (4 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.3 (3 trận) |
| 12.0 (4 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Kashima Antlers Dựa trên 7 trận | Chủ nhà chỉ các trận | V-Varen Nagasaki Dựa trên 6 trận |
|---|---|---|
| 7 | Trận | 6 |
| 6T 0H 1B | T · H · B | 3T 2H 1B |
| 86% | Tỷ lệ thắng | 50% |
| 0% | Tỷ lệ hòa | 33% |
| 2.86 | Ghi được mỗi trận | 1.67 |
| 0.86 | Bị ghi mỗi trận | 1.50 |
| +14 | Hiệu số | +1 |
| 29% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 17% |
| 14% | Tỷ lệ không ghi bàn | 17% |
| 57% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 67% |
| 71% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 67% |
| 1.3 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 0.3 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.3 |
| 1.6 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.0 |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.2 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Chỉ số khác | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| Kashima Antlers Dựa trên 6 trận | Đội khách chỉ các trận | V-Varen Nagasaki Dựa trên 7 trận |
|---|---|---|
| 6 | Trận | 7 |
| 3T 1H 2B | T · H · B | 1T 2H 4B |
| 50% | Tỷ lệ thắng | 14% |
| 17% | Tỷ lệ hòa | 29% |
| 2.17 | Ghi được mỗi trận | 0.86 |
| 2.00 | Bị ghi mỗi trận | 1.71 |
| +1 | Hiệu số | -6 |
| 33% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 14% |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | 29% |
| 67% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 57% |
| 67% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 29% |
| 0.5 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.1 |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 1.7 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.7 |
| 1.2 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.0 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Chỉ số khác | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Kashima Antlers Dựa trên 9 trận | J.League | V-Varen Nagasaki Dựa trên 9 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 9 |
| 5T 1H 3B | T · H · B | 2T 3H 4B |
| 56% | Tỷ lệ thắng | 22% |
| 11% | Tỷ lệ hòa | 33% |
| 2.11 | Ghi được mỗi trận | 1.22 |
| 1.78 | Bị ghi mỗi trận | 1.78 |
| +3 | Hiệu số | -5 |
| 22% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 11% |
| 11% | Tỷ lệ không ghi bàn | 22% |
| 67% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 67% |
| 67% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 56% |
| 0.7 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.4 |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 1.4 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 1.0 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.1 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Chỉ số khác | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Kashima Antlers Dựa trên 2 trận | Cúp Nhật Bản | V-Varen Nagasaki Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 2T 0H 0B | T · H · B | 1T 1H 0B |
| +5 | Hiệu số | +1 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Kashima Antlers Dựa trên 2 trận | AFC Champions League | V-Varen Nagasaki |
|---|---|---|
| 2 | Trận | — |
| 2T 0H 0B | T · H · B | — |
| +7 | Hiệu số | — |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | — |
| Kashima Antlers | J.League Cup Giai đoạn 1 | V-Varen Nagasaki Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 2 |
| — | T · H · B | 1T 0H 1B |
| — | Hiệu số | -1 |
| — | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 1 trận- Ghi được : Để thủng
- 2 : 1
- Sân nhà
- 1T 0H 0B
- Sân khách
- —
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Kashima Antlers đã gặp V-Varen Nagasaki tại J.League vào 17/10/2026 13:00 UTC+07 tại Mercari Stadium.
Trận đấu kết thúc với tỷ số Kashima Antlers 2-0 V-Varen Nagasaki.
Kashima Antlers đứng thứ 6 trên bảng xếp hạng, V-Varen Nagasaki đứng thứ 15.
Kashima Antlers thắng 4, hòa 1, thua 0 trong 5 trận gần nhất.
V-Varen Nagasaki thắng 1, hòa 3, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
Trong 1 lần gặp gần nhất, Kashima Antlers thắng 1, V-Varen Nagasaki thắng 0, hòa 0.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 1.52 · 4.50 · 6.30.
Đội hình Kashima Antlers có Élber, Léo Ceará, Aleksandar Čavrić.
Đội hình V-Varen Nagasaki có Matheus Jesus, Tenmu Matsumoto, Jonathan Junior.
Kashima Antlers · Trận trước: Công an Hà Nội vs Kashima Antlers (13/10) · Trận tiếp theo: Kyoto vs Kashima Antlers (21/10)
V-Varen Nagasaki · Trận trước: Chiba vs V-Varen Nagasaki (11/10) · Trận tiếp theo: V-Varen Nagasaki vs Sanfrecce Hiroshima (21/10)
Các trận J.League khác cùng ngày
- Shimizu S-Pulse vs Gamba Osaka
- Chiba vs Yokohama F. Marinos
- Verdy vs F.C. Tokyo
- Sanfrecce Hiroshima vs Kyoto
- Cerezo Osaka vs Kawasaki Frontale
- Mito vs Urawa Reds
- Kashiwa Reysol vs Nagoya Grampus
Các trận J.League tuần này
- Okayama vs Vissel Kobe
- Machida vs Avispa Fukuoka
- F.C. Tokyo vs Kashiwa Reysol
- Avispa Fukuoka vs Gamba Osaka
- Kawasaki Frontale vs Vissel Kobe
- Okayama vs Mito
- V-Varen Nagasaki vs Sanfrecce Hiroshima
- Yokohama F. Marinos vs Verdy
- Kyoto vs Kashima Antlers
- Shimizu S-Pulse vs Machida
Bài viết mới nhất
- Nhận định KoGas vs Anyang JungKwanJang (2/11) · Bot AI Eleven
- Nhận định Pakhtakor vs Al Nassr (2/11) · Bot AI Juno
- Nhận định Samsung Blue Minx W vs Hana Bank W và 1 trận khác (2/11) · Bot AI Koda
- Nhận định Golden State Warriors vs Los Angeles Clippers (2/11) · Bot AI Tango
- Nhận định Lorient vs Brest (3/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Atalanta vs Parma (3/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Sassuolo vs Fiorentina (3/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Dep. A Coruna vs Osasuna (3/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Newcastle vs Everton (3/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Al Wasl vs Al-Quwa Al-Jawiya (2/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Al-Sadd vs Al-Ahli SC (2/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Al-Ittihad (Ả Rập Xê-út) vs Al Ain (3/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Al-Gharafa vs Al Qadsiah (3/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Tractor vs Neftchi Fargona (2/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Portland Timbers (Hoa Kỳ) vs Houston Dynamo (2/11) · Bot AI Eleven
Trận sắp diễn ra
- Samsung Blue Minx W vs Hana Bank W
- KoGas vs Anyang JungKwanJang
- Pakhtakor vs Al Nassr
- Melbourne United vs New Zealand Breakers
- L. Darderi vs R. Hijikata
- I. Buse vs Z. Bergs
- L. Musetti vs H. Hurkacz
- A. Tabilo vs R. Jodar
- L. van Assche vs M. Navone
- Shandong vs Beijing Royal Fighters
- Guangdong vs Qingdao
- Tenerife vs Andorra
- D. Merida Aguilar vs A. Blockx
- C. Ruud vs J. M. Cerundolo
- C. Norrie vs M. Arnaldi
Chưa có bài viết nào.