Ngôn ngữ

Ryukyu vs Gunma

Chi tiết trận đấu
Okinawa Arena
RyukyuChủ nhà
65 : 76Tỷ số chung cuộc
GunmaĐội khách
Trận đấu kết thúc · Đội khách thắng
Thắng/Thua Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu Nhà cái đại diện · 08/10 17:32
Kết quả Đã xác nhận · Tỷ lệ chỉ để tham khảo

Đội hình · Vắng mặt

Đội hình chính thức
Đội hình chính thức Đội hình chính 5 · Dự bị 5
S. Onodera
J. Cooley
Y. Matsuwaki
S. Oura
D. Nwaba
Dự bị 5
K. Jones
M. Waki
K. Ravena
K. Kobari
R. Sadohara
Đội hình chính thức Đội hình chính 5 · Dự bị 6
K. Hosokawa
K. Flippin
T. Jones
K. Blackshear
T. Nakamura
Dự bị 6
Y. Fujii
K. Asano
D. Taniguchi
N. Tsuji
K. Tsurumaki
A. Edu
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
Giải đấu này không cung cấp thông tin vắng mặt
Tính đến 09/10 04:08

Kết quả trận đấu

Cuối cùng
Tỷ số chung cuộc
65 : 76
Kết quả
Đội khách thắng Cuối cùng
Điểm theo hiệp1Q2Q3Q4QTổng
Ryukyu1516122265
Gunma1318222376
Thống kê đội · Cuối cùng
65Điểm76
30Bắt bóng bật bảng35
18Kiến tạo18
6Cướp bóng8
1Chắn bóng5
14Mất bóng10
13/34Ném 2 điểm thành công16/27
8/24Ném 3 điểm thành công8/30
15/17Ném phạt thành công20/26

Thống kê cầu thủ · Trận này

Cầu thủPhútĐiểmBắt bóngKiến tạo3 điểmNém phạt
J. Cooley30:5815820/05/5
D. Nwaba30:4114821/25/7
Dự bịK. Ravena25:2812114/90/0
Dự bịK. Jones24:4110511/21/1
Y. Matsuwaki24:204150/52/2
Dự bịR. Sadohara21:382120/12/2
S. Oura14:470110/20/0
S. Onodera12:200210/00/0
Dự bịK. Kobari7:515121/20/0
Dự bịM. Waki7:173211/10/0
Cầu thủPhútĐiểmBắt bóngKiến tạo3 điểmNém phạt
Dự bịY. Fujii29:1217134/93/3
K. Blackshear29:0719931/310/10
K. Hosokawa23:458422/50/0
Dự bịA. Edu22:014620/00/2
T. Jones21:0512421/55/7
K. Flippin17:2911420/01/2
T. Nakamura15:494530/10/0
Dự bịK. Asano14:340110/20/0
Dự bịK. Tsurumaki12:470100/00/0
Dự bịN. Tsuji12:121000/51/2
Dự bịD. Taniguchi1:590000/00/0
Tính đến 09/10 04:08

Tỷ lệ kèo

Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 17:32

Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.

Thắng/ThuaChủ nhà1,91Đội khách1,91Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,931,91Đội khách1,861,91
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiChủ nhàĐội khách
08/10 17:271,91▼1,91▲
08/10 17:111,93▼1,88▲
08/10 16:572,06▼1,78▲
08/10 16:392,23▲1,66▼
08/10 16:292,22▼1,67▲
08/10 15:422,30▼1,62
08/10 15:162,32▲1,62
08/10 14:342,31▼1,62▲
Xem thêm · 12 trường hợpThu gọn
08/10 14:122,33▲1,61▼
08/10 12:562,17▲1,70▲
08/10 10:412,15▲1,69▼
08/10 10:102,13▼1,70▲
08/10 09:402,22▲1,65
08/10 08:532,21▲1,65▼
08/10 07:502,09▲1,73▼
08/10 06:521,95▲1,84▼
08/10 04:401,94▼1,85▲
08/10 04:022,01▲1,79▼
07/10 23:32Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle
07/10 23:32 Đầu tiên1,931,86
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhàĐội khách
Pinnacle1,911,91
Betfair2,001,73
bet3652,121,64
Marathon2,061,66
1xBet1,841,75
Betano1,951,75
BetVictor1,951,75
Kèo chấp châu Á1Chủ nhà +11,87Đội khách -11,94Pinnacle · Nhà cái 4Chủ nhà1,881,87Đội khách1,911,94
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 1 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiChủ nhàĐội khách
08/10 17:271,87▼1,94▲
08/10 17:11Thay đổi mốc · 2 → 1
08/10 17:111,89▼1,92▲
08/10 16:572,01▼1,79▲
08/10 16:392,19▲1,67▼
08/10 16:292,11▼1,72▲
08/10 15:422,16▼1,69▲
08/10 15:162,17▲1,68▼
Xem thêm · 13 trường hợpThu gọn
08/10 14:342,16▼1,69▲
08/10 14:122,17▲1,68▼
08/10 12:562,00▲1,80▲
08/10 11:291,99▲1,79
08/10 10:411,98▲1,79▼
08/10 10:101,97▼1,80▲
08/10 09:402,041,75▲
08/10 08:532,04▲1,74▼
08/10 07:501,95▲1,83▼
08/10 06:521,88▲1,91▼
08/10 04:401,87▼1,92▲
08/10 04:021,93▲1,85▼
07/10 23:32 Đầu tiên1,881,91
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhà +1Đội khách -1
Pinnacle1,871,94
bet3652,051,68
Marathon1,961,68
1xBet1,781,87
Tài/Xỉu160Tài 1601,93Xỉu 1601,89Pinnacle · Nhà cái 4Tài2,131,93Xỉu1,701,89
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 160 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiTàiXỉu
08/10 17:16Tạm dừng
08/10 17:11Thay đổi mốc · 159.5 → 160
08/10 17:111,93▼1,89▲
08/10 14:12Tạm dừng
08/10 14:002,06▼1,78▲
08/10 13:27Tạm dừng
08/10 12:56Tạm dừng1,76▲
08/10 08:53Tạm dừng
Xem thêm · 3 trường hợpThu gọn
08/10 06:522,14▼1,69▲
08/10 00:362,24▲1,64▼
07/10 23:32 Đầu tiên2,131,70
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiTài 160Xỉu 160
Pinnacle1,931,89
bet3651,801,86
Marathon1,771,88
1xBet1,691,80
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu
  • Kèo chấp tính theo đội chủ nhà · Kết quả được xác định theo tỷ số cuối cùng, tính cả hiệp phụ
  • Tài/Xỉu tính theo tổng tỷ số của hai đội, tính cả hiệp phụ

20 trận gần nhất

Theo đội · Mọi giải đấu
Chỉ số trận gần đây
RyukyuBTTBBTBBTT14T 6B
GunmaTTTTTTBBTT17T 3B
Ryukyu
Dựa trên 20 trận
Gunma
Dựa trên 20 trận
20Trận20
14T 6BT · B17T 3B
70%Tỷ lệ thắng85%
81.45Ghi được mỗi trận83.90
75.90Bị ghi mỗi trận72.25
+111Hiệu số+233
110Điểm ghi cao nhất101
60Điểm ghi thấp nhất68
19.9 (18 trận)Điểm trung bình hiệp 121.7 (13 trận)
20.2 (18 trận)Điểm trung bình hiệp 222.0 (13 trận)
19.1 (18 trận)Điểm trung bình hiệp 320.3 (13 trận)
20.6 (18 trận)Điểm trung bình hiệp 418.2 (13 trận)
40.2 (18 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận43.7 (13 trận)
39.7 (18 trận)Điểm trung bình nửa sau trận38.5 (13 trận)
157.3Tổng điểm trung bình156.2
0/18 trậnSố trận có hiệp phụ0/13 trận
38.2 (14 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận31.8 (9 trận)
16.1 (18 trận)Kiến tạo mỗi trận20.4 (13 trận)
31% (14 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công37% (9 trận)
74% (14 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công82% (9 trận)
42% (14 trận)Tỷ lệ ném trúng45% (9 trận)
53% (14 trận)Hiệu suất ném (TS%)58% (9 trận)
10.7 (18 trận)Mất bóng mỗi trận9.8 (13 trận)
5.1 (18 trận)Cướp bóng mỗi trận7.2 (13 trận)
2.6 (18 trận)Chắn bóng mỗi trận2.0 (13 trận)
Ryukyu
Dựa trên 9 trận
Chủ nhà chỉ các trậnGunma
Dựa trên 11 trận
9Trận11
8T 1BT · B10T 1B
89%Tỷ lệ thắng91%
87.11Ghi được mỗi trận83.55
76.00Bị ghi mỗi trận73.45
+100Hiệu số+111
110Điểm ghi cao nhất97
74Điểm ghi thấp nhất72
19.7 (7 trận)Điểm trung bình hiệp 121.5 (6 trận)
21.7 (7 trận)Điểm trung bình hiệp 222.0 (6 trận)
20.4 (7 trận)Điểm trung bình hiệp 323.3 (6 trận)
22.7 (7 trận)Điểm trung bình hiệp 418.0 (6 trận)
41.4 (7 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận43.5 (6 trận)
43.1 (7 trận)Điểm trung bình nửa sau trận41.3 (6 trận)
163.1Tổng điểm trung bình157.0
0/7 trậnSố trận có hiệp phụ0/6 trận
39.8 (5 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận30.2 (5 trận)
17.0 (7 trận)Kiến tạo mỗi trận20.0 (6 trận)
35% (5 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công36% (5 trận)
82% (5 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công83% (5 trận)
45% (5 trận)Tỷ lệ ném trúng46% (5 trận)
56% (5 trận)Hiệu suất ném (TS%)60% (5 trận)
10.1 (7 trận)Mất bóng mỗi trận9.8 (6 trận)
5.6 (7 trận)Cướp bóng mỗi trận7.7 (6 trận)
2.6 (7 trận)Chắn bóng mỗi trận2.0 (6 trận)
Ryukyu
Dựa trên 11 trận
Đội khách chỉ các trậnGunma
Dựa trên 9 trận
11Trận9
6T 5BT · B7T 2B
55%Tỷ lệ thắng78%
76.82Ghi được mỗi trận84.33
75.82Bị ghi mỗi trận70.78
+11Hiệu số+122
94Điểm ghi cao nhất101
60Điểm ghi thấp nhất68
20.1Điểm trung bình hiệp 121.9 (7 trận)
19.3Điểm trung bình hiệp 222.0 (7 trận)
18.3Điểm trung bình hiệp 317.7 (7 trận)
19.2Điểm trung bình hiệp 418.4 (7 trận)
39.4Điểm trung bình nửa đầu trận43.9 (7 trận)
37.5Điểm trung bình nửa sau trận36.1 (7 trận)
152.6Tổng điểm trung bình155.1
0/11 trậnSố trận có hiệp phụ0/7 trận
37.3 (9 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận33.8 (4 trận)
15.5Kiến tạo mỗi trận20.7 (7 trận)
29% (9 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công39% (4 trận)
70% (9 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công79% (4 trận)
40% (9 trận)Tỷ lệ ném trúng44% (4 trận)
51% (9 trận)Hiệu suất ném (TS%)56% (4 trận)
11.0Mất bóng mỗi trận9.9 (7 trận)
4.8Cướp bóng mỗi trận6.9 (7 trận)
2.5Chắn bóng mỗi trận2.0 (7 trận)
Ryukyu
Dựa trên 18 trận
B.LEAGUEGunma
Dựa trên 18 trận
18Trận18
13T 5BT · B15T 3B
72%Tỷ lệ thắng83%
79.83Ghi được mỗi trận82.17
73.44Bị ghi mỗi trận70.72
+115Hiệu số+206
94Điểm ghi cao nhất97
60Điểm ghi thấp nhất68
19.9Điểm trung bình hiệp 121.7 (13 trận)
20.2Điểm trung bình hiệp 222.0 (13 trận)
19.1Điểm trung bình hiệp 320.3 (13 trận)
20.6Điểm trung bình hiệp 418.2 (13 trận)
40.2Điểm trung bình nửa đầu trận43.7 (13 trận)
39.7Điểm trung bình nửa sau trận38.5 (13 trận)
153.3Tổng điểm trung bình152.9
0/18 trậnSố trận có hiệp phụ0/13 trận
38.2 (14 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận31.8 (9 trận)
16.1Kiến tạo mỗi trận20.4 (13 trận)
31% (14 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công37% (9 trận)
74% (14 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công82% (9 trận)
42% (14 trận)Tỷ lệ ném trúng45% (9 trận)
53% (14 trận)Hiệu suất ném (TS%)58% (9 trận)
10.7Mất bóng mỗi trận9.8 (13 trận)
5.1Cướp bóng mỗi trận7.2 (13 trận)
2.6Chắn bóng mỗi trận2.0 (13 trận)
Ryukyu
Dựa trên 2 trận
Giao hữu CLBGunma
Dựa trên 2 trận
2Trận2
1T 1BT · B2T 0B
-4Hiệu số+27
Chưa đủ dữ liệu (2 trận)Trung bình · tỷ lệChưa đủ dữ liệu (2 trận)
Trận gần đây
Tính đến 17/10 15:17

Đối đầu

5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 11 trận
7Ryukyu T
0H
4Gunma T
160.5Trung bình tổng điểm
Ryukyu Tham chiếu
Ghi được : Để thủng
917 : 849
Sân nhà
4T 0H 3B
Sân khách
3T 0H 1B
Tính đến 16/10 17:36