Gunma vs Ibaraki Robots
Đội hình · Vắng mặt
Đội hình chính thức| N. Tsuji | ||
| T. Jones | ||
| K. Blackshear | ||
| T. Nakamura | ||
| A. Edu |
| Y. Fujii | ||
| K. Hosokawa | ||
| K. Asano | ||
| K. Flippin | ||
| K. Tsurumaki |
| N. Hasegawa | ||
| V. Law | ||
| T. Soares | ||
| H. Yoshii | ||
| R. Maeda |
| K. Fukuzawa | ||
| H. Watanabe | ||
| R. Parks Jr | ||
| F. Delany | ||
| R. Jingaoka |
Kết quả trận đấu
Cuối cùng- Tỷ số chung cuộc
- 86 : 77
- Kết quả
- Chủ nhà thắng Cuối cùng
| Điểm theo hiệp | 1Q | 2Q | 3Q | 4Q | Tổng |
|---|---|---|---|---|---|
| Gunma | 17 | 21 | 22 | 26 | 86 |
| Ibaraki Robots | 17 | 17 | 23 | 20 | 77 |
Thống kê cầu thủ · Trận này
Tỷ lệ kèo
Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 13:00Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
Thắng/ThuaChủ nhà1,23Đội khách4,01Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,23→1,23Đội khách3,81→4,01
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 04/10 12:36 | 1,23▲ | 4,01▼ |
| 04/10 12:15 | 1,22 | 4,08▼ |
| 04/10 11:45 | 1,22▼ | 4,14▲ |
| 04/10 11:18 | 1,23▲ | 4,00▼ |
| 04/10 08:30 | 1,22▲ | 4,10▲ |
| 04/10 04:09 | 1,20▼ | 4,09▲ |
| 04/10 02:11 | 1,21▼ | 4,06▲ |
| 04/10 01:00 | 1,23 | 3,87▲ |
Xem thêm · 1 trường hợpThu gọn
| 03/10 20:47 Đầu tiên | 1,23 | 3,81 |
| Nhà cái | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,23 | 4,01 |
| Betfair | 1,20 | 4,00 |
| bet365 | 1,23 | 3,75 |
| Marathon | 1,15 | 4,65 |
| 1xBet | 1,15 | 4,65 |
| Betano | 1,23 | 3,75 |
| BetVictor | 1,24 | 4,00 |
Kèo chấp châu Á-8.5Chủ nhà -8.51,88Đội khách +8.51,93Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,97→1,88Đội khách1,81→1,93
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 04/10 12:36 | Thay đổi mốc · -9 → -8.5 | |
| 04/10 12:36 | 1,88▲ | 1,93▼ |
| 04/10 12:15 | 1,85▲ | 1,97▼ |
| 04/10 11:45 | 1,84▼ | 1,98▲ |
| 04/10 11:24 | Tạm dừng | |
| 04/10 11:18 | 1,92▲ | 1,89▼ |
| 04/10 09:20 | Tạm dừng | |
| 04/10 08:45 | 1,86 | 1,94▼ |
Xem thêm · 6 trường hợpThu gọn
| 04/10 08:30 | 1,86▲ | 1,95▼ |
| 04/10 04:14 | Tạm dừng | |
| 04/10 04:09 | 1,81▼ | 1,97▲ |
| 04/10 02:11 | Tạm dừng | |
| 04/10 01:00 | 1,94▼ | 1,84▲ |
| 03/10 20:47 Đầu tiên | 1,97 | 1,81 |
| Nhà cái | Chủ nhà -8.5 | Đội khách +8.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,88 | 1,93 |
| Betfair | 1,80 | 1,91 |
| bet365 | 1,83 | 1,83 |
| Marathon | 1,68 | 1,97 |
| 1xBet | 1,64 | 1,90 |
| Betano | 1,85 | 1,82 |
| BetVictor | 1,88 | 1,88 |
Tài/Xỉu156Tài 1561,85Xỉu 1561,96Pinnacle · Nhà cái 4Tài2,07→1,85Xỉu1,75→1,96
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 04/10 12:36 | Thay đổi mốc · 155.5 → 156 | |
| 04/10 12:36 | 1,85 | 1,96▼ |
| 04/10 12:26 | Tạm dừng | |
| 04/10 12:15 | 1,85▼ | 1,97▲ |
| 04/10 11:45 | Tạm dừng | |
| 04/10 11:18 | 2,18▲ | 1,70 |
| 04/10 08:45 | 2,17▲ | 1,70▼ |
| 04/10 08:30 | 2,08▲ | 1,76▲ |
Xem thêm · 2 trường hợpThu gọn
| 04/10 01:00 | 2,06▼ | 1,75 |
| 03/10 20:47 Đầu tiên | 2,07 | 1,75 |
| Nhà cái | Tài 156 | Xỉu 156 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,85 | 1,96 |
| bet365 | 1,86 | 1,80 |
| Marathon | 1,81 | 1,84 |
| 1xBet | 1,74 | 1,75 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu
- Kèo chấp tính theo đội chủ nhà · Kết quả được xác định theo tỷ số cuối cùng, tính cả hiệp phụ
- Tài/Xỉu tính theo tổng tỷ số của hai đội, tính cả hiệp phụ
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấu| Gunma Dựa trên 20 trận | Ibaraki Robots Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 17T 3B | T · B | 7T 13B |
| 85% | Tỷ lệ thắng | 35% |
| 83.80 | Ghi được mỗi trận | 78.75 |
| 71.35 | Bị ghi mỗi trận | 83.25 |
| +249 | Hiệu số | -90 |
| 101 | Điểm ghi cao nhất | 103 |
| 68 | Điểm ghi thấp nhất | 58 |
| 22.5 (13 trận) | Điểm trung bình hiệp 1 | 21.0 (14 trận) |
| 21.6 (13 trận) | Điểm trung bình hiệp 2 | 16.6 (14 trận) |
| 19.8 (13 trận) | Điểm trung bình hiệp 3 | 19.1 (14 trận) |
| 18.2 (13 trận) | Điểm trung bình hiệp 4 | 18.8 (14 trận) |
| 44.1 (13 trận) | Điểm trung bình nửa đầu trận | 37.6 (14 trận) |
| 38.0 (13 trận) | Điểm trung bình nửa sau trận | 37.9 (14 trận) |
| 155.2 | Tổng điểm trung bình | 162.0 |
| 0/13 trận | Số trận có hiệp phụ | 0/14 trận |
| 32.4 (9 trận) | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 32.3 (13 trận) |
| 20.9 (13 trận) | Kiến tạo mỗi trận | 20.6 (14 trận) |
| 36% (9 trận) | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 34% (13 trận) |
| 82% (9 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | 72% (13 trận) |
| 46% (9 trận) | Tỷ lệ ném trúng | 43% (13 trận) |
| 59% (9 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | 54% (13 trận) |
| 9.8 (13 trận) | Mất bóng mỗi trận | 13.8 (14 trận) |
| 7.1 (13 trận) | Cướp bóng mỗi trận | 6.9 (14 trận) |
| 2.1 (13 trận) | Chắn bóng mỗi trận | 1.9 (14 trận) |
| Gunma Dựa trên 11 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Ibaraki Robots Dựa trên 11 trận |
|---|---|---|
| 11 | Trận | 11 |
| 10T 1B | T · B | 4T 7B |
| 91% | Tỷ lệ thắng | 36% |
| 83.36 | Ghi được mỗi trận | 81.09 |
| 71.82 | Bị ghi mỗi trận | 85.45 |
| +127 | Hiệu số | -48 |
| 97 | Điểm ghi cao nhất | 103 |
| 72 | Điểm ghi thấp nhất | 66 |
| 23.2 (6 trận) | Điểm trung bình hiệp 1 | 20.4 (8 trận) |
| 21.2 (6 trận) | Điểm trung bình hiệp 2 | 19.1 (8 trận) |
| 22.2 (6 trận) | Điểm trung bình hiệp 3 | 19.0 (8 trận) |
| 18.0 (6 trận) | Điểm trung bình hiệp 4 | 17.9 (8 trận) |
| 44.3 (6 trận) | Điểm trung bình nửa đầu trận | 39.5 (8 trận) |
| 40.2 (6 trận) | Điểm trung bình nửa sau trận | 36.9 (8 trận) |
| 155.2 | Tổng điểm trung bình | 166.5 |
| 0/6 trận | Số trận có hiệp phụ | 0/8 trận |
| 31.4 (5 trận) | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 32.9 (7 trận) |
| 21.2 (6 trận) | Kiến tạo mỗi trận | 20.6 (8 trận) |
| 34% (5 trận) | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 33% (7 trận) |
| 83% (5 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | 67% (7 trận) |
| 48% (5 trận) | Tỷ lệ ném trúng | 45% (7 trận) |
| 61% (5 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | 56% (7 trận) |
| 9.8 (6 trận) | Mất bóng mỗi trận | 14.9 (8 trận) |
| 7.3 (6 trận) | Cướp bóng mỗi trận | 7.2 (8 trận) |
| 2.2 (6 trận) | Chắn bóng mỗi trận | 1.8 (8 trận) |
| Gunma Dựa trên 9 trận | Đội khách chỉ các trận | Ibaraki Robots Dựa trên 9 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 9 |
| 7T 2B | T · B | 3T 6B |
| 78% | Tỷ lệ thắng | 33% |
| 84.33 | Ghi được mỗi trận | 75.89 |
| 70.78 | Bị ghi mỗi trận | 80.56 |
| +122 | Hiệu số | -42 |
| 101 | Điểm ghi cao nhất | 88 |
| 68 | Điểm ghi thấp nhất | 58 |
| 21.9 (7 trận) | Điểm trung bình hiệp 1 | 21.8 (6 trận) |
| 22.0 (7 trận) | Điểm trung bình hiệp 2 | 13.3 (6 trận) |
| 17.7 (7 trận) | Điểm trung bình hiệp 3 | 19.3 (6 trận) |
| 18.4 (7 trận) | Điểm trung bình hiệp 4 | 20.0 (6 trận) |
| 43.9 (7 trận) | Điểm trung bình nửa đầu trận | 35.2 (6 trận) |
| 36.1 (7 trận) | Điểm trung bình nửa sau trận | 39.3 (6 trận) |
| 155.1 | Tổng điểm trung bình | 156.4 |
| 0/7 trận | Số trận có hiệp phụ | 0/6 trận |
| 33.8 (4 trận) | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 31.7 (6 trận) |
| 20.7 (7 trận) | Kiến tạo mỗi trận | 20.5 (6 trận) |
| 39% (4 trận) | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 35% (6 trận) |
| 79% (4 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | 79% (6 trận) |
| 44% (4 trận) | Tỷ lệ ném trúng | 40% (6 trận) |
| 56% (4 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | 52% (6 trận) |
| 9.9 (7 trận) | Mất bóng mỗi trận | 12.3 (6 trận) |
| 6.9 (7 trận) | Cướp bóng mỗi trận | 6.5 (6 trận) |
| 2.0 (7 trận) | Chắn bóng mỗi trận | 2.2 (6 trận) |
| Gunma Dựa trên 18 trận | B.LEAGUE | Ibaraki Robots Dựa trên 20 trận |
|---|---|---|
| 18 | Trận | 20 |
| 15T 3B | T · B | 7T 13B |
| 83% | Tỷ lệ thắng | 35% |
| 82.06 | Ghi được mỗi trận | 78.75 |
| 69.72 | Bị ghi mỗi trận | 83.25 |
| +222 | Hiệu số | -90 |
| 97 | Điểm ghi cao nhất | 103 |
| 68 | Điểm ghi thấp nhất | 58 |
| 22.5 (13 trận) | Điểm trung bình hiệp 1 | 21.0 (14 trận) |
| 21.6 (13 trận) | Điểm trung bình hiệp 2 | 16.6 (14 trận) |
| 19.8 (13 trận) | Điểm trung bình hiệp 3 | 19.1 (14 trận) |
| 18.2 (13 trận) | Điểm trung bình hiệp 4 | 18.8 (14 trận) |
| 44.1 (13 trận) | Điểm trung bình nửa đầu trận | 37.6 (14 trận) |
| 38.0 (13 trận) | Điểm trung bình nửa sau trận | 37.9 (14 trận) |
| 151.8 | Tổng điểm trung bình | 162.0 |
| 0/13 trận | Số trận có hiệp phụ | 0/14 trận |
| 32.4 (9 trận) | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 32.3 (13 trận) |
| 20.9 (13 trận) | Kiến tạo mỗi trận | 20.6 (14 trận) |
| 36% (9 trận) | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 34% (13 trận) |
| 82% (9 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | 72% (13 trận) |
| 46% (9 trận) | Tỷ lệ ném trúng | 43% (13 trận) |
| 59% (9 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | 54% (13 trận) |
| 9.8 (13 trận) | Mất bóng mỗi trận | 13.8 (14 trận) |
| 7.1 (13 trận) | Cướp bóng mỗi trận | 6.9 (14 trận) |
| 2.1 (13 trận) | Chắn bóng mỗi trận | 1.9 (14 trận) |
| Gunma Dựa trên 2 trận | Giao hữu CLB | Ibaraki Robots |
|---|---|---|
| 2 | Trận | — |
| 2T 0B | T · B | — |
| +27 | Hiệu số | — |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | — |
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 20 trận- Ghi được : Để thủng
- 1599 : 1511
- Sân nhà
- 6T 0H 1B
- Sân khách
- 8T 0H 5B
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Gunma đã gặp Ibaraki Robots tại B.LEAGUE vào 4/10/2026 13:05 UTC+07 tại Open House Arena.
Trận đấu kết thúc với tỷ số Gunma 86-77 Ibaraki Robots.
Gunma đứng thứ 2 trên bảng xếp hạng, Ibaraki Robots đứng thứ 13.
Gunma thắng 5, hòa 0, thua 0 trong 5 trận gần nhất.
Ibaraki Robots thắng 2, hòa 0, thua 3 trong 5 trận gần nhất.
Trong 20 lần gặp gần nhất, Gunma thắng 14, Ibaraki Robots thắng 6, hòa 0.
Đội hình Gunma có K. Blackshear, T. Nakamura, A. Edu.
Đội hình Ibaraki Robots có T. Soares, H. Yoshii, R. Maeda.
Gunma · Trận trước: Gunma vs Ibaraki Robots (3/10) · Trận tiếp theo: Ryukyu vs Gunma (8/10)
Ibaraki Robots · Trận trước: Gunma vs Ibaraki Robots (3/10) · Trận tiếp theo: Ibaraki Robots vs Hiroshima D. (7/10)
Các trận B.LEAGUE khác cùng ngày
- Shimane vs Diamond Dolphins
- Altiri Chiba vs Brave Thunders
- Tokyo Sunrockers vs Akita
- Chiba vs Alvark
- Shiga vs Ryukyu
- Levanga Hokkaido vs Sendai
- Saga vs NeoPhoenix
- Toyama vs Utsunomiya Brex
- Osaka vs Seahorses Mikawa
- Kyoto vs Nagasaki
Các trận B.LEAGUE tuần này
- Yokohama vs Shinshu
- Sendai vs Altiri Chiba
- Osaka vs Yokohama
- Ibaraki Robots vs Hiroshima D.
- Shiga vs Tokyo Sunrockers
- Shimane vs Levanga Hokkaido
- Toyama vs Kyoto
- Kobe vs Chiba
- Alvark vs Saga
- Nagasaki vs Shinshu
Bài viết mới nhất
- Nhận định Lorient vs Monaco (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Bayer Leverkusen vs Freiburg (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Groningen vs Ajax (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Paris FC vs Rennes (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Nottingham vs Arsenal (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Le Havre AC vs AJ Auxerre (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Angers vs Marseille (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định RC Celta de Vigo vs Alaves (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Brighton vs Crystal Palace (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Zwolle vs G.A. Eagles (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Osasuna vs Racing de Santander (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Bournemouth vs Sunderland (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Fiorentina vs Como 1907 (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Leeds vs Manchester Utd (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Udinese vs U.S. Lecce (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
Trận sắp diễn ra
- San Jose Earthquakes vs Nashville SC
- Okayama vs Vissel Kobe
- Kia Tigers vs LG Twins
- Seoul Knights vs Goyang Sono
- Tokushima Gambarous vs Fukushima
- Seattle Sounders vs CF Montreal
- Portland Timbers (Hoa Kỳ) vs Colorado Rapids
- Los Angeles Galaxy vs San Diego FC
- Cruz Azul vs Juarez
- Tasmania JackJumpers vs New Zealand Breakers
- Iwaki vs Kofu
- Osaka Marvelous Nữ vs Okayama Seagulls Nữ
- Ageo W vs Denso Airybees Nữ
- PFU Blue Cats W vs Toray Arrows W
- GS Caltex W vs Expressway Co W
Chưa có bài viết nào.