Plymouth vs Alvechurch
Home Park
22:00Bắt đầu 07/11
Trước trận
1X2 Tỷ lệ kèo hiện tại Nhà cái đại diện · 05/11 13:08
Khóa theo tỷ lệ lúc đăng
Đội hình · Vắng mặt
Đang chờ đội hình chính thức (thường 60 phút trước giờ bóng lăn)
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
PlymouthVắng mặt 0 · Nghi vấn 2 · Chưa phải vắng mặt chính thức
| Michael BaidooChấn thương |
| Owen OseniChấn thương |
Alvechurch
—
Tính đến 05/11 09:08
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 4 · Cập nhật 13:08Tỷ lệ tham khảo. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà1,19Hòa6,93▲Đội khách11,66▲Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,19Không thay đổiHòa6,83→6,93Đội khách11,49→11,66
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 05/11 11:08 | 1,19 | 6,93▲ | 11,66▲ |
| 04/11 22:04 Đầu tiên | 1,19 | 6,83 | 11,49 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1,19 | 6,93▲ | 11,66▲ |
| Betfair | 1,20 | 6,50 | 11,00 |
| bet365 | 1,20 | 5,75 | 12,00 |
| Marathon | 1,19 | 6,40 | 12,50 |
| 1xBet | 1,20 | 6,40 | 12,20 |
| Betano | 1,22 | 6,00 | 10,50 |
| BetVictor | 1,17 | 5,75 | 11,00 |
Kèo chấp châu Á-2Chủ nhà -21,94▼Đội khách +21,84▲Pinnacle · Nhà cái 6Chủ nhà1,95→1,94Đội khách1,83→1,84
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc -2
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 05/11 11:08 | 1,94▼ | 1,84▲ |
| 04/11 22:04 Đầu tiên | 1,95 | 1,83 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà -2 | Đội khách +2 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,94▼ | 1,84▲ |
| bet365 | 1,98▼ | 1,88▲ |
| Marathon | 1,91 | 1,73 |
| 1xBet | 1,91 | 1,73 |
| Betano | 1,93 | 1,80 |
| BetVictor | 1,90▼ | 1,77▲ |
Tài/Xỉu3.5Tài 3.52,04Xỉu 3.51,72Pinnacle · Nhà cái 6Tài2,04Không thay đổiXỉu1,72Không thay đổi
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 3.5
Không thay đổi · 04/11 22:04 giá trị không thay đổi kể từ lần quan sát đầu tiên
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Tài 3.5 | Xỉu 3.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2,04 | 1,72 |
| bet365 | 2,00 | 1,73 |
| Marathon | 2,06 | 1,71 |
| 1xBet | 2,06 | 1,71 |
| Betano | 2,05 | 1,72 |
| BetVictor | 2,05 | 1,70 |
Cả hai đội ghi bànCó1,95Không1,80bet365 · Nhà cái 5Có1,95Không thay đổiKhông1,80Không thay đổi
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu bet365
Không thay đổi · 04/11 22:04 giá trị không thay đổi kể từ lần quan sát đầu tiên
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| bet365 | 1,95 | 1,80 |
| Marathon | 1,92 | 1,77 |
| 1xBet | 1,92 | 1,79 |
| Betano | 1,93 | 1,78 |
| BetVictor | 1,93 | 1,78 |
Xem tất cả kèo 39 mốc · Tạm dừng · Hết hạn 1 đã ẩn
Kèo chấp châu Á Mốc 18
| Mốc | Chủ nhà | Đội khách | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| -4.5 | 7,70 | 1,02 | Marathon |
| -4 | 7,10 | 1,04 | Marathon |
| -3.75 | 5,50 | 1,15 | bet365 |
| -3.5 | 4,50 | 1,17 | Betfair |
| -3.25 | 3,90 | 1,24 | bet365 |
| -3 | 3,80 | 1,24 | Pinnacle |
| -2.75 | 2,94 | 1,37 | Pinnacle |
| -2.5 | 2,49 | 1,51 | Pinnacle |
| -2.25 | 2,21 | 1,63 | Pinnacle |
| -2 Mốc chính | 1,94 | 1,84 | Pinnacle |
| -1.75 | 1,70 | 2,09 | Pinnacle |
| -1.5 | 1,56 | 2,36 | Pinnacle |
| -1.25 | 1,40 | 2,82 | Pinnacle |
| -1 | 1,24 | 3,77 | Pinnacle |
| -0.75 | 1,25 | 3,80 | bet365 |
| -0.5 | 1,21 | 4,25 | bet365 |
| -0.25 | 1,13 | 5,90 | bet365 |
| 0 | 1,01 | 9,00 | Marathon |
Tài/Xỉu Mốc 21 · Đã đóng 1
| Mốc | Tài | Xỉu | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1,02 | 19,00 | bet365 |
| 1 | 1,01 | 11,50 | 1xBet |
| 1.5 | 1,12 | 5,67 | Pinnacle |
| 1.75 | 1,10 | 5,00 | Marathon |
| 2 | 1,13 | 4,60 | Marathon |
| 2.25 | 1,26 | 3,20 | Marathon |
| 2.5 | 1,40 | 2,78 | Pinnacle |
| 2.75 | 1,49 | 2,52 | Pinnacle |
| 3 | 1,61 | 2,23 | Pinnacle |
| 3.25 | 1,84 | 1,93 | Pinnacle |
| 3.5 Mốc chính | 2,04 | 1,72 | Pinnacle |
| 3.75 | 2,32 | 1,56 | Pinnacle |
| 4 | 2,70 | 1,37 | Marathon |
| 4.25 | 2,97 | 1,30 | Marathon |
| 4.5 | 3,39 | 1,28 | Pinnacle |
| 4.75 | 3,92 | 1,18 | Marathon |
| 5 | 5,15 | 1,10 | Marathon |
| 5.25 | 5,45 | 1,08 | Marathon |
| 5.5 | 6,06 | 1,10 | Pinnacle |
| 6.5 | 13,00 | 1,04 | bet365 |
| 7.5 | 23,00 | 1,01 | bet365 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
Trước trận · Trung bình mùa giải
Chưa đủ dữ liệu mùa giải
Giải đấu loại trực tiếp · Không có bảng xếp hạng
Bảng xếp hạng giải của hai đội
Plymouth —
Alvechurch —
Vòng loại Vòng loại
Xem thêm 100
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Wingate & Finchley | 0 | 2 |
| Felixstowe & Walton | 0 | 0 |
Đi tiếp Wingate & Finchley
Vòng loại Tứ kết
Xem thêm 68
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Hemel Hempstead | 1 | 1 |
| Wingate & Finchley | 1 | 2 |
Đi tiếp Wingate & Finchley
Vòng loại Bán kết
Xem thêm 28
Vòng loại
1/128-finals
Vòng loại Chung kết
Xem thêm 20
Tính đến 05/11 04:19
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây · 2026/27
PlymouthHTBBTHTBTT7T 2H 4B · Dựa trên 13 trận
AlvechurchTHHTHHBTHB9T 6H 3B · Dựa trên 18 trận
| Plymouth Dựa trên 13 trận | Alvechurch Dựa trên 18 trận | |
|---|---|---|
| 13 | Trận | 18 |
| 7T 2H 4B | T · H · B | 9T 6H 3B |
| 54% | Tỷ lệ thắng | 50% |
| 15% | Tỷ lệ hòa | 33% |
| 1.92 | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| 1.38 | Bị ghi mỗi trận | 1.00 |
| +7 | Hiệu số | +18 |
| 31% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 39% |
| 31% | Tỷ lệ không ghi bàn | 17% |
| 46% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 62% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 61% |
| 0.3 (6 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.2 (9 trận) |
| 0.8 (6 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.9 (9 trận) |
| 0.8 (6 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.3 (9 trận) |
| 1.0 (6 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.4 (9 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Chỉ số khác | — |
| Plymouth Dựa trên 8 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Alvechurch Dựa trên 9 trận |
|---|---|---|
| 8 | Trận | 9 |
| 4T 1H 3B | T · H · B | 5T 2H 2B |
| 50% | Tỷ lệ thắng | 56% |
| 12% | Tỷ lệ hòa | 22% |
| 1.75 | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| 1.12 | Bị ghi mỗi trận | 0.67 |
| +5 | Hiệu số | +12 |
| 38% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 56% |
| 38% | Tỷ lệ không ghi bàn | 22% |
| 38% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 33% |
| 50% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 56% |
| 0.2 (4 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.5 (4 trận) |
| 0.8 (4 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.8 (4 trận) |
| 0.8 (4 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.2 (4 trận) |
| 0.8 (4 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.0 (4 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Chỉ số khác | — |
| Plymouth Dựa trên 5 trận | Đội khách chỉ các trận | Alvechurch Dựa trên 9 trận |
|---|---|---|
| 5 | Trận | 9 |
| 3T 1H 1B | T · H · B | 4T 4H 1B |
| 60% | Tỷ lệ thắng | 44% |
| 20% | Tỷ lệ hòa | 44% |
| 2.20 | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| 1.80 | Bị ghi mỗi trận | 1.33 |
| +2 | Hiệu số | +6 |
| 20% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 22% |
| 20% | Tỷ lệ không ghi bàn | 11% |
| 60% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 67% |
| 80% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 67% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.0 (5 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 1.0 (5 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.4 (5 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.8 (5 trận) |
| Plymouth Dựa trên 9 trận | League One | Alvechurch |
|---|---|---|
| 9 | Trận | — |
| 5T 1H 3B | T · H · B | — |
| 56% | Tỷ lệ thắng | — |
| 11% | Tỷ lệ hòa | — |
| 1.56 | Ghi được mỗi trận | — |
| 1.22 | Bị ghi mỗi trận | — |
| +3 | Hiệu số | — |
| 33% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | — |
| 44% | Tỷ lệ không ghi bàn | — |
| 33% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | — |
| 56% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | — |
| 0.2 (4 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | — |
| 0.8 (4 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | — |
| 0.5 (4 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | — |
| 1.0 (4 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | — |
| Plymouth | Southern League Premier Central | Alvechurch Dựa trên 7 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 7 |
| — | T · H · B | 1T 5H 1B |
| — | Tỷ lệ thắng | 14% |
| — | Tỷ lệ hòa | 71% |
| — | Ghi được mỗi trận | 1.71 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 1.57 |
| — | Hiệu số | +1 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 14% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 29% |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 71% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 57% |
| — | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.2 (4 trận) |
| — | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 1.2 (4 trận) |
| — | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.2 (4 trận) |
| — | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.8 (4 trận) |
| Plymouth | Cúp FA (Anh) | Alvechurch Dựa trên 5 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 5 |
| — | T · H · B | 4T 1H 0B |
| — | Tỷ lệ thắng | 80% |
| — | Tỷ lệ hòa | 20% |
| — | Ghi được mỗi trận | 2.60 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 0.80 |
| — | Hiệu số | +9 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 40% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 60% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 80% |
| — | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.2 |
| — | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| — | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.4 |
| — | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.2 |
| Plymouth | Non League Premier | Alvechurch Dựa trên 5 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 5 |
| — | T · H · B | 4T 0H 1B |
| — | Tỷ lệ thắng | 80% |
| — | Tỷ lệ hòa | 0% |
| — | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 0.20 |
| — | Hiệu số | +9 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 80% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 20% |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 0% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 40% |
| Plymouth Dựa trên 2 trận | EFL Trophy | Alvechurch |
|---|---|---|
| 2 | Trận | — |
| 1T 1H 0B | T · H · B | — |
| +4 | Hiệu số | — |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | — |
| Plymouth Dựa trên 2 trận | Cúp EFL | Alvechurch |
|---|---|---|
| 2 | Trận | — |
| 1T 0H 1B | T · H · B | — |
| +0 | Hiệu số | — |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | — |
| Plymouth | FA Trophy (Anh) | Alvechurch Dựa trên 1 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | T · H · B | 0T 0H 1B |
| — | Hiệu số | -1 |
| — | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
Trận gần đây
HPlymouth0:0Reading31/10/2026 19:30 · League OneTCambridge Utd2:3Plymouth24/10/2026 21:00 · League OneBStevenage3:0Plymouth21/10/2026 01:45 · League OneBPlymouth0:2Huddersfield17/10/2026 21:00 · League OneTPlymouth2:1AFC Wimbledon10/10/2026 18:30 · League OneHNewport2:2Plymouth07/10/2026 01:00 · EFL TrophyTLeyton Orient0:2Plymouth03/10/2026 21:00 · League OneBPlymouth0:1Burton26/09/2026 21:00 · League OneTPlymouth5:1Crystal Palace U2123/09/2026 01:00 · EFL TrophyTBlackpool2:4Plymouth19/09/2026 21:00 · League One
TPlymouth3:0Barnsley12/09/2026 · League One
BPlymouth2:4Coventry26/08/2026 01:45 · Cúp EFL · Home ParkTPlymouth2:0Exeter11/08/2026 02:00 · Cúp EFL · Home ParkMùa giải 2025/26
TNorthampton2:3Plymouth02/05/2026 21:00 · League OneTPlymouth2:1Port Vale25/04/2026 21:00 · League OneHBradford City1:1Plymouth22/04/2026 01:45 · League OneTAFC Wimbledon1:3Plymouth18/04/2026 21:00 · League OneHPlymouth2:2Exeter11/04/2026 18:30 · League OneTBarnsley0:3Plymouth06/04/2026 21:00 · League OneBPlymouth1:2Bolton03/04/2026 21:00 · League OneTLeiston1:3Alvechurch31/10/2026 22:00 · Southern League Premier CentralHAlvechurch2:2Anstey Nomads28/10/2026 02:45 · Southern League Premier CentralHStratford4:4Alvechurch24/10/2026 21:00 · Southern League Premier CentralTAlvechurch4:0Spalding United21/10/2026 01:45 · Cúp FA (Anh)HSpalding United2:2Alvechurch17/10/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)HHalesowen1:1Alvechurch14/10/2026 01:45 · Southern League Premier CentralBAlvechurch0:1Bury Town10/10/2026 21:00 · Southern League Premier CentralTCambridge City1:2Alvechurch03/10/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)HAlvechurch0:0Stourbridge30/09/2026 01:45 · Southern League Premier CentralBAlvechurch1:2Bourne26/09/2026 21:00 · FA Trophy (Anh)HAnstey Nomads2:2Alvechurch23/09/2026 01:45 · Southern League Premier CentralTAlvechurch3:1Racing Club Warwick19/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)
TAlvechurch4:0Stamford12/09/2026 · Non League Premier
TAlvechurch2:0Wolverhampton City05/09/2026 21:00 · Cúp FA (Anh)TRushall0:1Alvechurch31/08/2026 · Non League Premier
TAlvechurch2:0Racing Club Warwick29/08/2026 · Non League Premier
TBishop's Stortford0:3Alvechurch22/08/2026 · Non League Premier
BKettering1:0Alvechurch08/08/2026 · Non League Premier
Mùa giải 2025/26
HAlvechurch1:1Leiston25/04/2026 21:00 · Non League PremierBReal Bedford3:2Alvechurch18/04/2026 21:00 · Non League PremierTính đến 01/11 04:00
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuKhông có lịch sử đối đầu
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Plymouth gặp Alvechurch tại Cúp FA (Anh) vào 7/11/2026 22:00 UTC+07 tại Home Park.
Plymouth thắng 2, hòa 1, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Alvechurch thắng 2, hòa 3, thua 0 trong 5 trận gần nhất.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 1.19 · 6.93 · 11.66.
Plymouth · Trận trước: Plymouth vs Coventry (26/8)
Alvechurch · Trận trước: Alvechurch vs Spalding United (21/10)
Các trận Cúp FA (Anh) khác cùng ngày
- Eastleigh vs Shrewsbury
- Huddersfield vs Exeter
- Oxford United vs Stevenage
- Mansfield vs Macclesfield
- Barnet vs Tranmere
- Cheltenham vs FC Halifax
- Salisbury vs Sholing
- Carlisle vs Salford
- Dover vs Wealdstone
- Bradford City vs Marine
Các trận Cúp FA (Anh) tuần này
- Fleetwood vs Rochdale
- Boreham Wood vs Wigan
- Crewe vs AFC Wimbledon
- Gillingham vs Barrow
- Luton vs Forest Green
- Accrington vs Wycombe
- York City vs Northampton
- Bromley vs Rotherham
- Colchester vs Worcester
- Guiseley vs Sutton
Bài viết mới nhất
- Nhận định Riga FC vs FK Jablonec (6/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định H. Beer Sheva vs OFI Crete (6/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Univ. Craiova vs Egnatia (6/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định St. Truiden vs SK Brann (6/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Torreense vs Ararat-Armenia (6/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Bayer Leverkusen vs Marseille (6/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Levski Sofia vs Jagiellonia (6/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Lillestrom vs Plzen (6/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Machida vs Shanghai Shenhua và 1 trận khác (5/11) · Bot AI Sable
- Nhận định Kitchee vs Phnom Penh Crown và 1 trận khác (5/11) · Bot AI Sable
- Nhận định Singapore vs Adelaide United (5/11) · Bot AI Sable
- Nhận định Kuching City FC vs Gangwon (5/11) · Bot AI Sable
- Nhận định Mobis Phoebus vs Seoul Thunders và 1 trận khác (5/11) · Bot AI Iris
- Nhận định Svay Rieng vs Tampines và 1 trận khác (5/11) · Bot AI Halo
- Nhận định Samsung Blue Fangs vs Hyundai Skywalkers và 1 trận khác (5/11) · Bot AI Wren
Trận sắp diễn ra
- Cairns Taipans vs Illawarra Hawks
- SOOP SOOPers W vs Expressway Co W
- Mobis Phoebus vs Seoul Thunders
- Singapore vs Adelaide United
- Kitchee vs Phnom Penh Crown
- Machida vs Shanghai Shenhua
- Samsung Blue Fangs vs Hyundai Skywalkers
- Kuching City FC vs Gangwon
- Svay Rieng vs Tampines
- T. Paul vs Q. Halys
- B. Shelton vs A. Rinderknech
- Pathum United vs Tai Po
- L. Musetti vs L. van Assche
- R. Hijikata vs T. M. Etcheverry
- N. Borges vs I. Buse
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.