Pamplona vs Eibar
Campo de Futbol Beitikuntzea
01:00Bắt đầu 11/11
Trước trận
Khóa theo tỷ lệ lúc đăng
Đội hình · Vắng mặt
Đang chờ đội hình chính thức (thường 60 phút trước giờ bóng lăn)
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
Dữ liệu sẽ được thu thập khi gần đến giờ thi đấu
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 4 · Cập nhật 18:08Tỷ lệ tham khảo. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
Tỷ lệ kèo của trận này đã ngừng cung cấp · Sẽ tự động hiển thị khi mở lại
1X2Chủ nhàHết hạnHòaHết hạnĐội kháchHết hạnPinnacle và 6Chủ nhà10,29→9,01Hợp lệ cuối cùng 11.3 20:08Hòa6,57→5,41Hợp lệ cuối cùng 11.3 20:08Đội khách1,14→1,17Hợp lệ cuối cùng 11.3 20:08
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Hiện không có tỷ lệ kèo hợp lệ
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 03/11 17:54 | 9,01▲ | 5,41▲ | 1,17▼ |
| 03/11 16:45 | 8,77▼ | 5,09▼ | 1,19▲ |
| 03/11 16:06 | 8,95▲ | 5,31▲ | 1,18▼ |
| 03/11 14:25 | 8,84▲ | 4,95▼ | 1,21▲ |
| 03/11 14:01 | 8,70▲ | 4,97▲ | 1,20 |
| 03/11 13:53 | 8,68▼ | 4,86▼ | 1,20 |
| 03/11 13:20 | 9,47▲ | 5,21▲ | 1,20▲ |
| 03/11 13:09 | 8,80▼ | 5,01▼ | 1,19 |
Xem thêm · 27 trường hợpThu gọn
| 03/11 12:46 | 8,87▼ | 5,10 | 1,19 |
| 03/11 12:35 | 9,00▲ | 5,10▲ | 1,19▼ |
| 03/11 12:24 | 8,90▼ | 4,75▼ | 1,22 |
| 03/11 11:34 | 9,63▲ | 5,01▲ | 1,22▼ |
| 03/11 10:36 | 9,56▼ | 4,91▼ | 1,23▲ |
| 03/11 09:44 | 9,59▼ | 4,95▼ | 1,22 |
| 03/11 09:05 | 9,89▼ | 5,10▼ | 1,22 |
| 03/11 08:16 | 9,91▲ | 5,14▼ | 1,22▲ |
| 03/11 06:22 | 9,69▼ | 5,15▼ | 1,21▲ |
| 03/11 05:19 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle | ||
| 03/11 05:19 | 9,85▲ | 5,33▲ | 1,20▼ |
| 03/11 04:47 | Tạm dừng | ||
| 03/11 01:33 | 9,80▲ | 5,24▼ | 1,21▲ |
| 03/11 00:59 | 9,78▲ | 5,26▼ | 1,20 |
| 03/11 00:27 | 9,65▼ | 5,40▼ | 1,20▲ |
| 02/11 23:34 | 9,80▲ | 5,59▲ | 1,19 |
| 02/11 23:24 | 9,75▼ | 5,57▼ | 1,19▲ |
| 02/11 21:23 | 9,91▼ | 5,77▼ | 1,18▲ |
| 02/11 16:57 | 10,23▼ | 6,15 | 1,16 |
| 02/11 16:00 | 10,58▲ | 6,15▲ | 1,16▼ |
| 29/10 02:55 | Đã đóng | ||
| 28/10 18:28 | 9,34▼ | 6,14▼ | 1,17▲ |
| 28/10 17:46 | 9,48▼ | 6,21▼ | 1,16▲ |
| 28/10 16:02 | 10,66▼ | 6,77▼ | 1,13 |
| 28/10 14:23 | 10,69▲ | 6,78▲ | 1,13▼ |
| 28/10 03:59 | 10,02▼ | 6,48▼ | 1,15▲ |
| 27/10 20:05 Đầu tiên | 10,29 | 6,57 | 1,14 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | Hết hạn | Hết hạn | Hết hạn |
| Betfair | Tạm dừng | Tạm dừng | Tạm dừng |
| bet365 | Hết hạn | Hết hạn | Hết hạn |
| Marathon | Tạm dừng | Tạm dừng | Tạm dừng |
| 1xBet | Tạm dừng | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Betano | Tạm dừng | Tạm dừng | Tạm dừng |
| BetVictor | Hết hạn | Hết hạn | Hết hạn |
Kèo chấp châu Á2Chủ nhà +2Tạm dừngĐội khách -2Tạm dừngPinnacle và 5Chủ nhà2,20→1,70Hợp lệ cuối cùng 11.3 20:08Đội khách1,65→2,10Hợp lệ cuối cùng 11.3 20:08
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu bet365 · Mốc 2 · Hiện không có tỷ lệ kèo hợp lệ
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 03/11 17:40 | Thay đổi mốc · 1.5 → 2 | |
| 03/11 17:12 | 1,70▲ | 2,10▼ |
| 03/11 15:52 | 1,65▼ | 2,20▲ |
| 03/11 14:36 | 1,68▲ | 2,15▼ |
| 03/11 10:54 | 1,65▼ | 2,20▲ |
| 03/11 10:25 | Tạm dừng | |
| 03/11 05:51 | 1,68▲ | 2,15▼ |
| 03/11 05:30 | 1,65▼ | 2,20▲ |
Xem thêm · 15 trường hợpThu gọn
| 03/11 04:26 | Tạm dừng | |
| 03/11 00:38 | 1,70▼ | 2,10▲ |
| 02/11 19:48 | Tạm dừng | |
| 02/11 17:54 | 1,75▼ | 2,05▲ |
| 28/10 15:22 | Tạm dừng | |
| 28/10 14:44 | 1,88▲ | 1,92▼ |
| 28/10 14:23 | Tạm dừng | |
| 28/10 13:46 | 1,80▼ | 2,00▲ |
| 28/10 13:28 | Tạm dừng | |
| 28/10 13:07 | 1,85▼ | 1,95▲ |
| 28/10 11:32 | Tạm dừng | |
| 28/10 09:03 | 1,90▼ | 1,90▲ |
| 28/10 04:48 | 2,05▼ | 1,75▲ |
| 28/10 02:24 | Tạm dừng | |
| 27/10 21:52 Đầu tiên | 2,20 | 1,65 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà +2 | Đội khách -2 |
|---|---|---|
| Pinnacle | Tạm dừng | Tạm dừng |
| bet365 | Hết hạn | Hết hạn |
| Marathon | Tạm dừng | Tạm dừng |
| 1xBet | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Betano | Tạm dừng | Tạm dừng |
| BetVictor | Tạm dừng | Tạm dừng |
Tài/Xỉu2.5Tài 2.5Tạm dừngXỉu 2.5Tạm dừngPinnacle và 6Tài1,40→1,73Hợp lệ cuối cùng 11.3 20:08Xỉu2,88→2,08Hợp lệ cuối cùng 11.3 20:08
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu bet365 · Mốc 2.5 · Hiện không có tỷ lệ kèo hợp lệ
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 03/11 17:54 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu bet365 | |
| 03/11 17:40 | 1,73▲ | 2,08▼ |
| 03/11 17:26 | 1,67▼ | 2,15▲ |
| 03/11 10:14 | 1,73▲ | 2,08▼ |
| 03/11 10:04 | 1,70▼ | 2,10▲ |
| 03/11 09:53 | 1,73▲ | 2,08▼ |
| 03/11 09:44 | 1,70▼ | 2,10▲ |
| 03/11 09:35 | 1,73▲ | 2,08▼ |
Xem thêm · 22 trường hợpThu gọn
| 03/11 09:24 | 1,70▼ | 2,10▲ |
| 03/11 09:14 | 1,73▲ | 2,08▼ |
| 03/11 05:08 | 1,70▼ | 2,10▲ |
| 03/11 04:57 | 1,73▲ | 2,08▼ |
| 03/11 04:03 | 1,70▲ | 2,10▼ |
| 03/11 03:52 | 1,67▼ | 2,15▲ |
| 03/11 03:29 | 1,70▲ | 2,10▼ |
| 03/11 03:07 | 1,67▼ | 2,15▲ |
| 03/11 02:54 | 1,70▲ | 2,10▼ |
| 03/11 02:16 | 1,67▼ | 2,15▲ |
| 03/11 02:05 | 1,70▲ | 2,10▼ |
| 03/11 00:27 | Thay đổi mốc · 3 → 2.5 | |
| 02/11 23:24 | 1,53 | 2,40 |
| 02/11 23:05 | Tạm dừng | |
| 02/11 16:00 | 1,53▲ | 2,40▼ |
| 29/10 02:55 | Đã đóng | |
| 28/10 16:23 | 1,44▼ | 2,70▲ |
| 28/10 15:40 | 1,48▲ | 2,60▼ |
| 28/10 15:22 | 1,44▼ | 2,70▲ |
| 28/10 13:28 | 1,48▼ | 2,60▲ |
| 28/10 07:06 | 1,50▲ | 2,50▼ |
| 27/10 19:28 Đầu tiên | 1,40 | 2,88 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Tài 2.5 | Xỉu 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Betfair | Tạm dừng | Tạm dừng |
| bet365 | Hết hạn | Hết hạn |
| Marathon | Tạm dừng | Tạm dừng |
| 1xBet | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Betano | Tạm dừng | Tạm dừng |
| BetVictor | Hết hạn | Hết hạn |
Cả hai đội ghi bànCóTạm dừngKhôngTạm dừngBetfair và 5Có2,20→2,50Hợp lệ cuối cùng 11.3 20:08Không1,62→1,50Hợp lệ cuối cùng 11.3 20:08
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu bet365 · Hiện không có tỷ lệ kèo hợp lệ
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 03/11 17:40 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu bet365 | |
| 03/11 17:40 | 2,50▲ | 1,50▼ |
| 03/11 17:26 | 2,38▼ | 1,53▲ |
| 03/11 04:03 | 2,50▲ | 1,50▼ |
| 03/11 03:52 | 2,25▼ | 1,57▲ |
| 03/11 03:29 | 2,38▲ | 1,53▼ |
| 03/11 03:07 | 2,25▼ | 1,57▲ |
| 03/11 02:54 | 2,50▲ | 1,50▼ |
Xem thêm · 15 trường hợpThu gọn
| 03/11 02:16 | 2,25▼ | 1,57▲ |
| 03/11 02:05 | 2,38▲ | 1,53▼ |
| 02/11 23:24 | 2,10 | 1,67 |
| 02/11 23:05 | Tạm dừng | |
| 02/11 16:00 | 2,10▲ | 1,67▼ |
| 29/10 02:55 | Đã đóng | |
| 28/10 16:02 | 2,05▼ | 1,70▲ |
| 28/10 15:40 | 2,20▲ | 1,62▼ |
| 28/10 15:22 | 2,05▼ | 1,70▲ |
| 28/10 08:45 | 2,20▲ | 1,62▼ |
| 28/10 07:06 | 2,10▲ | 1,67▼ |
| 28/10 03:11 | 2,05▼ | 1,70▲ |
| 28/10 02:24 | 2,20▲ | 1,62▼ |
| 28/10 02:00 | 2,05▼ | 1,70▲ |
| 27/10 19:28 Đầu tiên | 2,20 | 1,62 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| Betfair | Tạm dừng | Tạm dừng |
| bet365 | Hết hạn | Hết hạn |
| Marathon | Tạm dừng | Tạm dừng |
| 1xBet | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Betano | Tạm dừng | Tạm dừng |
| BetVictor | Hết hạn | Hết hạn |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
Thành tích đội theo mùa giải · 2026/27 LaLiga 2
| Pamplona | Tất cả | Eibar |
|---|---|---|
| — | Hạng | 3 |
| — | Trận | 12 |
| — | Thắng | 7 |
| — | Hòa | 2 |
| — | Thua | 3 |
| — | Tỷ lệ thắng | 58% |
| — | Ghi được | 21 |
| — | Bị ghi | 14 |
| — | Ghi được mỗi trận | 1.75 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 1.17 |
| Pamplona | Chủ nhà | Eibar |
|---|---|---|
| — | Hạng | — |
| — | Trận | 6 |
| — | Thắng | 3 |
| — | Hòa | 2 |
| — | Thua | 1 |
| — | Tỷ lệ thắng | 50% |
| — | Ghi được | 10 |
| — | Bị ghi | 7 |
| — | Ghi được mỗi trận | 1.67 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 1.17 |
| Pamplona | Đội khách | Eibar |
|---|---|---|
| — | Hạng | — |
| — | Trận | 6 |
| — | Thắng | 4 |
| — | Hòa | 0 |
| — | Thua | 2 |
| — | Tỷ lệ thắng | 67% |
| — | Ghi được | 11 |
| — | Bị ghi | 7 |
| — | Ghi được mỗi trận | 1.83 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 1.17 |
Trước trận · Trung bình mùa giải
Chưa đủ dữ liệu mùa giải
Bảng xếp hạng
Bảng xếp hạng giải của hai đội
Pamplona —
Eibar LaLiga 2
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Castellon | 12 | 8 | 3 | 1 | +18 | 27 | HTTBH |
| 2 | Almeria | 12 | 8 | 2 | 2 | +13 | 26 | HHTTT |
| 3 | Eibar | 12 | 7 | 2 | 3 | +7 | 23 | HBHBT |
| 4 | Granada CF | 12 | 7 | 2 | 3 | +6 | 23 | TTTTT |
| 5 | Mallorca | 12 | 6 | 4 | 2 | +8 | 22 | THHTH |
| 6 | Gijon | 12 | 7 | 1 | 4 | +0 | 22 | TBTTT |
| 7 | Girona | 12 | 6 | 3 | 3 | +11 | 21 | BTTHH |
| 8 | Burgos CF | 12 | 6 | 3 | 3 | +4 | 21 | HTTBB |
| 9 | Oviedo | 12 | 5 | 3 | 4 | +2 | 18 | BHTTB |
| 10 | Sabadell | 12 | 4 | 5 | 3 | +1 | 17 | BHBTH |
| 11 | UD Las Palmas | 12 | 5 | 2 | 5 | -4 | 17 | TTBBH |
| 12 | Cordoba | 12 | 5 | 1 | 6 | -3 | 16 | HTTBT |
| 13 | Real Valladolid | 12 | 4 | 3 | 5 | +1 | 15 | TBBTH |
| 14 | Tenerife | 12 | 3 | 6 | 3 | -2 | 15 | HHHHB |
| 15 | Eldense | 12 | 4 | 2 | 6 | -4 | 14 | BBTTT |
| 16 | RC Celta de Vigo B | 12 | 3 | 4 | 5 | -5 | 13 | HBHTB |
| 17 | CD Leganés | 12 | 3 | 3 | 6 | -10 | 12 | BHBBB |
| 18 | Andorra | 12 | 3 | 2 | 7 | -5 | 11 | HBBTH |
| 19 | Real Sociedad B | 12 | 3 | 2 | 7 | -7 | 11 | TBBBB |
| 20 | Cádiz CF | 12 | 2 | 4 | 6 | -1 | 10 | BTBBT |
| 21 | Albacete | 12 | 2 | 1 | 9 | -13 | 7 | TTBBB |
| 22 | Ceuta | 12 | 1 | 2 | 9 | -17 | 5 | BBBBH |
1/128-finals
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Anaitasuna FT | 5 | 5 |
| Tedeon | 0 | 2 |
Tổng tỷ số 10-2Đi tiếp Anaitasuna FT
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Atlético Calatayud | 2 | 2 |
| CD Baztán | 0 | 1 |
Tổng tỷ số 4-1Đi tiếp Atlético Calatayud
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Lebrijana | 5 | 2 |
| Ceuta 6 de Junio | 0 | 1 |
Tổng tỷ số 7-1Đi tiếp Lebrijana
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Ribadesella CF | 1 | 1 |
| Noja | 0 | 1 |
Tổng tỷ số 2-1Đi tiếp Ribadesella CF
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Auriense CA | 2 | 0 |
| San Jose Earthquakes (Spain) | 0 | 1 |
Tổng tỷ số 2-1Đi tiếp Auriense CA
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Maracena | 1 | 0 |
| Tavernes | 1 | 0 |
Tổng tỷ số 1-1Đi tiếp —
1/64-finals
Tính đến 07/11 04:25
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây · 2026/27
PamplonaBBTBHHHBH1T 4H 4B · Dựa trên 9 trận
EibarHBHBTTTTTT7T 2H 3B · Dựa trên 12 trận
| Pamplona Dựa trên 9 trận | Eibar Dựa trên 12 trận | |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 12 |
| 1T 4H 4B | T · H · B | 7T 2H 3B |
| 11% | Tỷ lệ thắng | 58% |
| 44% | Tỷ lệ hòa | 17% |
| 0.78 | Ghi được mỗi trận | 1.75 |
| 1.56 | Bị ghi mỗi trận | 1.17 |
| -7 | Hiệu số | +7 |
| 33% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 33% |
| 33% | Tỷ lệ không ghi bàn | 8% |
| — | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.41 (7 trận) |
| — | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.18 (7 trận) |
| 56% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 58% |
| 33% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 58% |
| 0.3 (3 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 0.3 (3 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| 1.0 (3 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.9 |
| 2.7 (3 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.6 |
| — | Số cú sút mỗi trận | 12.9 |
| — | Sút trúng đích mỗi trận | 5.0 |
| — | Kiểm soát bóng trung bình | 45% |
| — | Phạt góc mỗi trận | 3.2 |
| — | Thẻ vàng mỗi trận | 2.0 |
| — | Phạm lỗi mỗi trận | 10.4 |
| Pamplona Dựa trên 5 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Eibar Dựa trên 6 trận |
|---|---|---|
| 5 | Trận | 6 |
| 1T 3H 1B | T · H · B | 3T 2H 1B |
| 20% | Tỷ lệ thắng | 50% |
| 60% | Tỷ lệ hòa | 33% |
| 1.00 | Ghi được mỗi trận | 1.67 |
| 1.20 | Bị ghi mỗi trận | 1.17 |
| -1 | Hiệu số | +3 |
| 40% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 33% |
| 20% | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| — | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.89 (4 trận) |
| — | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 0.87 (4 trận) |
| 60% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 67% |
| 20% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.5 |
| — | Số cú sút mỗi trận | 15.2 |
| — | Sút trúng đích mỗi trận | 5.3 |
| — | Kiểm soát bóng trung bình | 49% |
| — | Phạt góc mỗi trận | 4.5 |
| — | Thẻ vàng mỗi trận | 1.7 |
| — | Phạm lỗi mỗi trận | 10.0 |
| Pamplona Dựa trên 4 trận | Đội khách chỉ các trận | Eibar Dựa trên 6 trận |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 6 |
| 0T 1H 3B | T · H · B | 4T 0H 2B |
| 0% | Tỷ lệ thắng | 67% |
| 25% | Tỷ lệ hòa | 0% |
| 0.50 | Ghi được mỗi trận | 1.83 |
| 2.00 | Bị ghi mỗi trận | 1.17 |
| -6 | Hiệu số | +4 |
| 25% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 33% |
| 50% | Tỷ lệ không ghi bàn | 17% |
| — | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 0.77 (3 trận) |
| — | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.58 (3 trận) |
| 50% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 50% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 67% |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.0 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.7 |
| — | Số cú sút mỗi trận | 10.7 |
| — | Sút trúng đích mỗi trận | 4.7 |
| — | Kiểm soát bóng trung bình | 40% |
| — | Phạt góc mỗi trận | 2.0 |
| — | Thẻ vàng mỗi trận | 2.3 |
| — | Phạm lỗi mỗi trận | 10.8 |
| Pamplona | LaLiga 2 | Eibar Dựa trên 12 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 12 |
| — | T · H · B | 7T 2H 3B |
| — | Tỷ lệ thắng | 58% |
| — | Tỷ lệ hòa | 17% |
| — | Ghi được mỗi trận | 1.75 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 1.17 |
| — | Hiệu số | +7 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 33% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 8% |
| — | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.41 (7 trận) |
| — | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.18 (7 trận) |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 58% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 58% |
| — | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| — | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| — | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.9 |
| — | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.6 |
| — | Số cú sút mỗi trận | 12.9 |
| — | Sút trúng đích mỗi trận | 5.0 |
| — | Kiểm soát bóng trung bình | 45% |
| — | Phạt góc mỗi trận | 3.2 |
| — | Thẻ vàng mỗi trận | 2.0 |
| — | Phạm lỗi mỗi trận | 10.4 |
| Pamplona Dựa trên 7 trận | Tercera Federación Bảng 15 | Eibar |
|---|---|---|
| 7 | Trận | — |
| 1T 3H 3B | T · H · B | — |
| 14% | Tỷ lệ thắng | — |
| 43% | Tỷ lệ hòa | — |
| 0.86 | Ghi được mỗi trận | — |
| 1.71 | Bị ghi mỗi trận | — |
| -6 | Hiệu số | — |
| 43% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | — |
| 29% | Tỷ lệ không ghi bàn | — |
| 57% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | — |
| 43% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | — |
| 0.3 (3 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | — |
| 0.3 (3 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | — |
| 1.0 (3 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | — |
| 2.7 (3 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | — |
| Pamplona Dựa trên 2 trận | Tercera División | Eibar |
|---|---|---|
| 2 | Trận | — |
| 0T 1H 1B | T · H · B | — |
| -1 | Hiệu số | — |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | — |
Trận gần đây
BPamplona2:4Valle Egues31/10/2026 21:30 · Tercera Federación Bảng 15BTxantrea5:1Pamplona24/10/2026 21:30 · Tercera Federación Bảng 15TPamplona1:0Gazte Berriak18/10/2026 22:00 · Tercera Federación Bảng 15BIzarra2:1Pamplona10/10/2026 21:30 · Tercera Federación Bảng 15HPamplona0:0Huarte03/10/2026 21:00 · Tercera Federación Bảng 15HCortes0:0Pamplona26/09/2026 21:00 · Tercera Federación Bảng 15HPamplona1:1Doneztebe FT19/09/2026 22:00 · Tercera Federación Bảng 15
BBeti Kozkor1:0Pamplona12/09/2026 · Tercera División
HPamplona1:1Aoiz05/09/2026 · Tercera División
Mùa giải 2025/26
HPamplona1:1Real Murcia B20/06/2026 23:00 · Tercera DivisiónBReal Murcia B2:1Pamplona14/06/2026 16:00 · Tercera DivisiónHIzarra1:1Pamplona30/05/2026 · Tercera División
HEibar1:1Almeria31/10/2026 22:15 · LaLiga 2 · Estadio Municipal de IpuruaBCordoba2:0Eibar24/10/2026 19:00 · LaLiga 2HEibar1:1Mallorca17/10/2026 21:15 · LaLiga 2 · Estadio Municipal de IpuruaBOviedo3:1Eibar12/10/2026 23:30 · LaLiga 2 · Estadio Nuevo Carlos TartiereTAlbacete1:3Eibar03/10/2026 19:00 · LaLiga 2 · Estadio Carlos BelmonteTEibar3:2UD Las Palmas27/09/2026 23:30 · LaLiga 2 · Estadio Municipal de IpuruaTEldense1:2Eibar19/09/2026 23:30 · LaLiga 2 · Estadio Nuevo Pepico AmatTRC Celta de Vigo B0:4Eibar15/09/2026 01:30 · LaLiga 2TEibar3:0Granada CF06/09/2026 19:00 · LaLiga 2 · Estadio Municipal de IpuruaTAndorra0:1Eibar30/08/2026 22:00 · LaLiga 2 · Estadi de la FAFTEibar1:0Real Valladolid23/08/2026 22:00 · LaLiga 2 · Estadio Municipal de IpuruaBEibar1:3Tenerife16/08/2026 22:00 · LaLiga 2 · Estadio Municipal de Ipurua
Mùa giải 2025/26
BCastellon2:1Eibar31/05/2026 23:30 · LaLiga 2TEibar2:0Cordoba24/05/2026 23:30 · LaLiga 2BCultural Leonesa2:1Eibar16/05/2026 21:15 · LaLiga 2TMirandes0:1Eibar10/05/2026 23:30 · LaLiga 2BEibar2:4Malaga03/05/2026 02:00 · LaLiga 2TAlbacete0:3Eibar25/04/2026 01:30 · LaLiga 2TEibar2:1SD Huesca19/04/2026 23:30 · LaLiga 2HReal Valladolid0:0Eibar14/04/2026 01:30 · LaLiga 2Tính đến 07/11 04:26
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuKhông có lịch sử đối đầu
Các trận tiếp theo
Không có trận sắp tới trong lịch đã nhận
16/11/202600:30 vs Cádiz CFEstadio Municipal de IpuruaChủ nhàLaLiga 223/11/202600:30 vs GironaEstadio Municipal de MontiliviĐội kháchLaLiga 229/11/202623:00 vs Burgos CFEstadio Municipal de IpuruaChủ nhàLaLiga 206/12/202623:00 vs SabadellEstadi de la Nova Creu AltaĐội kháchLaLiga 213/12/202623:00 vs GijonEstadio Municipal de IpuruaChủ nhàLaLiga 220/12/202623:00 vs CeutaEstadio Municipal Alfonso MurubeĐội kháchLaLiga 2
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Pamplona gặp Eibar tại Copa del Rey vào 11/11/2026 01:00 UTC+07 tại Campo de Futbol Beitikuntzea.
Pamplona thắng 1, hòa 1, thua 3 trong 5 trận gần nhất.
Eibar thắng 1, hòa 2, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 9.01 · 5.41 · 1.17.
Eibar · Trận trước: Castellon vs Eibar (7/11) · Trận tiếp theo: Eibar vs Cádiz CF (16/11)
Các trận Copa del Rey khác cùng ngày
- Anaitasuna FT vs Alaves
- Amorebieta vs UD Logroñés
- Trival Valderas vs CD Leganés
- Tavernes vs Valencia
Các trận Copa del Rey tuần này
- Puertollano C.F. vs Albacete
- Tarancon vs Levante (Spain)
- Navalcarnero vs Real Betis
- Salamanca vs RC Celta de Vigo
Bài viết mới nhất
- Nhận định Torino vs U.S. Lecce (7/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Cagliari vs Frosinone (7/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Dortmund vs SV Elversberg và 1 trận khác (7/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Mainz vs Bayern Munich và 1 trận khác (7/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Wrexham vs Wolves và 1 trận khác (7/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Portsmouth vs Stoke (7/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Leeds vs Tottenham và 1 trận khác (7/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Melbourne City (Australia) vs WS Wanderers và 1 trận khác (7/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Malaga vs Racing de Santander và 1 trận khác (7/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Paderborn vs Eintracht Frankfurt (7/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Excelsior vs G.A. Eagles (8/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Bristol City vs Norwich (7/11) · Bot AI Halo
- Nhận định Den Haag vs Sparta Rotterdam (8/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Perth Glory vs Newcastle Jets (Australia) (7/11) · Bot AI Gale
- Nhận định Tokyo Sunrockers vs Kyoto và 2 trận khác (7/11) · Bot AI Iris
Trận sắp diễn ra
- Avispa Fukuoka vs V-Varen Nagasaki
- F.C. Tokyo vs Kashima Antlers
- Tokyo Sunrockers vs Kyoto
- Melbourne City (Australia) vs WS Wanderers
- Perth Glory vs Newcastle Jets (Australia)
- Istanbul GSK vs Galatasaray
- Leeds vs Tottenham
- Portsmouth vs Stoke
- Wrexham vs Wolves
- Bristol City vs Norwich
- Gaziantep Genclik vs Alanya Bld
- Sultanbeyli vs Spor Toto SK
- Malaga vs Racing de Santander
- Cagliari vs Frosinone
- Torino vs U.S. Lecce
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.