Ngôn ngữ

Amorebieta vs UD Logroñés

Chi tiết trận đấu
Campo Municipal de Urritxe
AmorebietaChủ nhà
02:00Bắt đầu 11/11
UD LogroñésĐội khách
Trước trận
Khóa theo tỷ lệ lúc đăng

Đội hình · Vắng mặt

Đang chờ đội hình chính thức (thường 60 phút trước giờ bóng lăn)
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
Dữ liệu sẽ được thu thập khi gần đến giờ thi đấu

Tỷ lệ kèo

Kèo chính 4 · Cập nhật 06:09

Tỷ lệ tham khảo. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.

Tỷ lệ kèo của trận này đã ngừng cung cấp · Sẽ tự động hiển thị khi mở lại
1X2Chủ nhàHết hạnHòaHết hạnĐội kháchHết hạnPinnacle và 6Chủ nhà3,792,81Hợp lệ cuối cùng 11.4 08:58Hòa3,443,11Hợp lệ cuối cùng 11.4 08:58Đội khách1,752,14Hợp lệ cuối cùng 11.4 08:58
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Hiện không có tỷ lệ kèo hợp lệ
Thời điểm thay đổiChủ nhàHòaĐội khách
04/11 05:582,81▲3,11▼2,14▼
04/11 04:072,55▼3,32▲2,22▲
04/11 03:162,67▲3,312,14▼
04/11 02:582,55▼3,31▲2,22▲
04/11 02:412,71▲3,302,11▼
04/11 02:252,61▼3,302,18▲
04/11 01:462,69▲3,30▲2,13▼
04/11 01:272,55▼3,25▲2,25▲
Xem thêm · 11 trường hợpThu gọn
04/11 01:182,66▼3,23▼2,18▲
04/11 00:152,91▲3,302,09▼
03/11 20:562,82▼3,302,14▲
03/11 20:422,85▼3,30▲2,12▲
03/11 20:283,03▼3,25▲2,08▲
02/11 16:003,38▼3,20▼1,96▲
29/10 02:55Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle
29/10 02:55Đã đóng
28/10 18:283,71▼3,41▼1,78▲
28/10 16:023,78▼3,43▼1,75
28/10 01:18 Đầu tiên3,793,441,75
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhàHòaĐội khách
PinnacleHết hạnHết hạnHết hạn
BetfairTạm dừngTạm dừngTạm dừng
bet365Tạm dừngTạm dừngTạm dừng
MarathonHết hạnHết hạnHết hạn
1xBetTạm dừngTạm dừngTạm dừng
BetanoTạm dừngTạm dừngTạm dừng
BetVictorTạm dừngTạm dừngTạm dừng
Kèo chấp châu Á0Chủ nhà 0Tạm dừngĐội khách 0Tạm dừngPinnacle và 4Chủ nhà2,922,17Hợp lệ cuối cùng 11.4 08:58Đội khách1,311,63Hợp lệ cuối cùng 11.4 08:58
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Marathon · Mốc 0 · Hiện không có tỷ lệ kèo hợp lệ
Thời điểm thay đổiChủ nhàĐội khách
04/11 06:09Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Marathon
04/11 05:582,17▲1,63▼
04/11 03:582,11▼1,67▲
04/11 03:072,17▲1,63▼
04/11 02:582,06▼1,70▲
04/11 02:25Thay đổi mốc · 1.5 → 0
04/11 02:252,14▼1,65▲
04/11 01:272,21▲1,61▼
Xem thêm · 8 trường hợpThu gọn
04/11 01:182,09▼1,68▲
04/11 01:082,19▼1,62▲
03/11 20:282,29▼1,57▲
03/11 20:142,33▼1,55▲
03/11 13:202,57▼1,46▲
02/11 16:002,63▼1,44▲
29/10 02:55Đã đóng
28/10 01:18 Đầu tiên2,921,31
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhà 0Đội khách 0
PinnacleTạm dừngTạm dừng
bet365Tạm dừngTạm dừng
MarathonHết hạnHết hạn
1xBetTạm dừngTạm dừng
BetVictorTạm dừngTạm dừng
Tài/Xỉu2.5Tài 2.5Hết hạnXỉu 2.5Hết hạnPinnacle và 6Tài1,731,89Hợp lệ cuối cùng 11.4 08:58Xỉu1,971,76Hợp lệ cuối cùng 11.4 08:58
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 2.5 · Hiện không có tỷ lệ kèo hợp lệ
Thời điểm thay đổiTàiXỉu
04/11 05:581,89▲1,76▼
04/11 01:461,87▼1,79▲
04/11 01:181,88▼1,78▼
03/11 20:421,90▼1,80
03/11 20:281,92▼1,80▲
02/11 16:001,93▲1,79▼
29/10 02:55Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle
29/10 02:55Đã đóng
Xem thêm · 2 trường hợpThu gọn
28/10 18:281,74▲1,96▼
28/10 01:18 Đầu tiên1,731,97
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiTài 2.5Xỉu 2.5
PinnacleHết hạnHết hạn
BetfairTạm dừngTạm dừng
bet365Tạm dừngTạm dừng
MarathonHết hạnHết hạn
1xBetTạm dừngTạm dừng
BetanoTạm dừngTạm dừng
BetVictorTạm dừngTạm dừng
Cả hai đội ghi bànCóTạm dừngKhôngTạm dừngBetfair và 5Có1,651,72Hợp lệ cuối cùng 11.4 08:58Không2,081,98Hợp lệ cuối cùng 11.4 08:58
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Marathon · Hiện không có tỷ lệ kèo hợp lệ
Thời điểm thay đổiCóKhông
04/11 05:581,72▲1,98▼
04/11 02:49Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Marathon
04/11 01:271,70▲2,01▼
04/11 01:181,69▼2,02▲
03/11 20:141,70▼2,01▲
03/11 13:201,74▼1,95▲
02/11 16:001,76▲1,93▼
29/10 02:55Đã đóng
Xem thêm · 1 trường hợpThu gọn
28/10 01:18 Đầu tiên1,652,08
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiCóKhông
BetfairTạm dừngTạm dừng
bet365Tạm dừngTạm dừng
MarathonHết hạnHết hạn
1xBetTạm dừngTạm dừng
BetanoTạm dừngTạm dừng
BetVictorTạm dừngTạm dừng
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
  • Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
  • Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
  • Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu

Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27

Trước trận · Trung bình mùa giải
Chưa đủ dữ liệu mùa giải
Giải đấu loại trực tiếp · Không có bảng xếp hạng
Bảng xếp hạng giải của hai đội
Amorebieta —
UD Logroñés —
Nhánh đấu
1/128-finals
Lượt điLượt về
Anaitasuna FT55
Tedeon02
Tổng tỷ số 10-2Đi tiếp Anaitasuna FT
Lượt điLượt về
Atlético Calatayud22
CD Baztán01
Tổng tỷ số 4-1Đi tiếp Atlético Calatayud
Lượt điLượt về
Lebrijana52
Ceuta 6 de Junio01
Tổng tỷ số 7-1Đi tiếp Lebrijana
Lượt điLượt về
Ribadesella CF11
Noja01
Tổng tỷ số 2-1Đi tiếp Ribadesella CF
Lượt điLượt về
Pinatar83
Atlético Melilla00
Tổng tỷ số 11-0Đi tiếp Pinatar
Lượt điLượt về
Auriense CA20
San Jose Earthquakes (Spain)01
Tổng tỷ số 2-1Đi tiếp Auriense CA
Lượt điLượt về
Hortaleza13
Union Guimar03
Tổng tỷ số 4-3Đi tiếp Hortaleza
Lượt điLượt về
El Espinar Sant Rafel10
Prat55
Tổng tỷ số 1-10Đi tiếp Prat
Lượt điLượt về
Talayuela10
Alcazar21
Tổng tỷ số 1-3Đi tiếp Alcazar
Lượt điLượt về
Maracena10
Tavernes10
Tổng tỷ số 1-1Đi tiếp —
1/64-finals
Cuarte0
Girona2
Đi tiếp —
Calamocha0
CE Europa3
Đi tiếp —
Pinatar1
Elche3
Đi tiếp —
Sestao4
Espanyol3
Đi tiếp —
Castellonense1
Almeria2
Đi tiếp —
Atl. Tordesillas3
Mirandes3
Đi tiếp —
Ciudad de Lucena0
Rayo Majadahonda1
Đi tiếp —
Gimnástica Segoviana0
Cultural Leonesa1
Đi tiếp —
Llanera1
Ponferradina1
Đi tiếp —
RSD Alcala1
UD Las Palmas3
Đi tiếp —
CD Don Benito2
CD Extremadura4
Đi tiếp —
Manresa2
Sant Andreu2
Đi tiếp —
Alcazar0
Malaga3
Đi tiếp —
Arosa SC2
Pontevedra0
Đi tiếp —
Atl. Paso3
Cordoba1
Đi tiếp —
Manacor0
Villarreal5
Đi tiếp —
Recreativo Huelva2
Rayo Vallecano3
Đi tiếp —
Tudelano0
Zaragoza4
Đi tiếp —
Mijas Las Lagunas
Jaen
Đi tiếp —
Numancia3
Oviedo3
Đi tiếp —
Pena1
SD Huesca5
Đi tiếp —
Atlético Calatayud0
Osasuna6
Đi tiếp —
Baleares0
Eldense1
Đi tiếp —
Coruxo FC0
Zamora (Spain)2
Đi tiếp —
Lebrijana2
Getafe3
Đi tiếp —
Poblense1
Ceuta2
Đi tiếp —
San Sebastian Reyes1
CD Coria2
Đi tiếp —
Cieza0
Granada CF3
Đi tiếp —
Antequera2
Águilas FC0
Đi tiếp —
Conquense0
Castellon3
Đi tiếp —
Covadonga0
Real Valladolid1
Đi tiếp —
Guijuelo1
Gijon3
Đi tiếp —
Laredo2
Burgos CF4
Đi tiếp —
Real Ávila1
Unionistas0
Đi tiếp —
Varea0
Andorra3
Đi tiếp —
Torrelavega3
UD Ourense1
Đi tiếp —
Auriense CA0
Dep. A Coruna3
Đi tiếp —
Hortaleza0
Sevilla3
Đi tiếp —
Prat1
Ath Bilbao6
Đi tiếp —
Ribadesella CF0
Racing de Santander2
Đi tiếp —
Xerez CD1
Cádiz CF3
Đi tiếp —
Anaitasuna FT
Alaves
Đi tiếp —
Pamplona
Eibar
Đi tiếp —
Amorebieta
UD Logroñés
Đi tiếp —
Trival Valderas
CD Leganés
Đi tiếp —
Tavernes
Valencia
Đi tiếp —
Puertollano C.F.
Albacete
Đi tiếp —
Navalcarnero
Real Betis
Đi tiếp —
Tarancon
Levante (Spain)
Đi tiếp —
Salamanca
RC Celta de Vigo
Đi tiếp —
Portugalete
R. Union
Đi tiếp —
Utebo FC
Sabadell
Đi tiếp —
Alcoyano
Mallorca
Đi tiếp —
CD Badajoz
Tenerife
Đi tiếp —
Deportiva Minera
FC Cartagena SAD
Đi tiếp —
Reus FCR
Barakaldo
Đi tiếp —
Tính đến 07/11 04:25

20 trận gần nhất

Theo đội · Mọi giải đấu
Chỉ số trận gần đây · 2026/27
AmorebietaTTTBTBT5T 0H 2B · Dựa trên 7 trận
UD LogroñésBTHBTTHTTT6T 2H 2B · Dựa trên 10 trận
Amorebieta
Dựa trên 7 trận
UD Logroñés
Dựa trên 10 trận
7Trận10
5T 0H 2BT · H · B6T 2H 2B
71%Tỷ lệ thắng60%
0%Tỷ lệ hòa20%
1.29Ghi được mỗi trận2.00
0.71Bị ghi mỗi trận1.30
+4Hiệu số+7
43%Tỷ lệ giữ sạch lưới10%
14%Tỷ lệ không ghi bàn10%
43%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn80%
43%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn70%
0.3 (3 trận)Bàn thắng hiệp 1 (TB)0.2 (4 trận)
0.7 (3 trận)Bàn thua hiệp 1 (TB)0.8 (4 trận)
1.3 (3 trận)Bàn thắng hiệp 2 (TB)1.0 (4 trận)
0.0 (3 trận)Bàn thua hiệp 2 (TB)0.8 (4 trận)
Amorebieta
Dựa trên 4 trận
Chủ nhà chỉ các trậnUD Logroñés
Dựa trên 5 trận
4Trận5
2T 0H 2BT · H · B2T 2H 1B
50%Tỷ lệ thắng40%
0%Tỷ lệ hòa40%
1.00Ghi được mỗi trận1.20
1.00Bị ghi mỗi trận1.00
+0Hiệu số+1
25%Tỷ lệ giữ sạch lưới0%
25%Tỷ lệ không ghi bàn20%
50%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn80%
50%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn40%
Chưa đủ dữ liệu (2 trận)Chỉ số khácChưa đủ dữ liệu (2 trận)
Amorebieta
Dựa trên 3 trận
Đội khách chỉ các trậnUD Logroñés
Dựa trên 5 trận
3Trận5
3T 0H 0BT · H · B4T 0H 1B
100%Tỷ lệ thắng80%
0%Tỷ lệ hòa0%
1.67Ghi được mỗi trận2.80
0.33Bị ghi mỗi trận1.60
+4Hiệu số+6
67%Tỷ lệ giữ sạch lưới20%
0%Tỷ lệ không ghi bàn0%
33%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn80%
33%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn100%
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Chỉ số khácChưa đủ dữ liệu (2 trận)
Amorebieta
Dựa trên 7 trận
Segunda Federación Bảng 1UD Logroñés
7Trận—
5T 0H 2BT · H · B—
71%Tỷ lệ thắng—
0%Tỷ lệ hòa—
1.29Ghi được mỗi trận—
0.71Bị ghi mỗi trận—
+4Hiệu số—
43%Tỷ lệ giữ sạch lưới—
14%Tỷ lệ không ghi bàn—
43%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn—
43%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn—
0.3 (3 trận)Bàn thắng hiệp 1 (TB)—
0.7 (3 trận)Bàn thua hiệp 1 (TB)—
1.3 (3 trận)Bàn thắng hiệp 2 (TB)—
0.0 (3 trận)Bàn thua hiệp 2 (TB)—
AmorebietaPrimera Federación Bảng 1UD Logroñés
Dựa trên 6 trận
—Trận6
—T · H · B3T 1H 2B
—Tỷ lệ thắng50%
—Tỷ lệ hòa17%
—Ghi được mỗi trận2.00
—Bị ghi mỗi trận1.67
—Hiệu số+2
—Tỷ lệ giữ sạch lưới0%
—Tỷ lệ không ghi bàn17%
—Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn83%
—Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn67%
—Bàn thắng hiệp 1 (TB)0.2 (4 trận)
—Bàn thua hiệp 1 (TB)0.8 (4 trận)
—Bàn thắng hiệp 2 (TB)1.0 (4 trận)
—Bàn thua hiệp 2 (TB)0.8 (4 trận)
AmorebietaSegunda BUD Logroñés
Dựa trên 4 trận
—Trận4
—T · H · B3T 1H 0B
—Tỷ lệ thắng75%
—Tỷ lệ hòa25%
—Ghi được mỗi trận2.00
—Bị ghi mỗi trận0.75
—Hiệu số+5
—Tỷ lệ giữ sạch lưới25%
—Tỷ lệ không ghi bàn0%
—Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn75%
—Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn75%
Trận gần đây
Tính đến 07/11 04:27

Đối đầu

5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 2 trận
1Amorebieta T
1H
0UD Logroñés T
Chưa đủ dữ liệu (2 trận)Trung bình tổng điểm
Amorebieta Tham chiếu
Ghi được : Để thủng
2 : 1
Sân nhà
1T 0H 0B
Sân khách
0T 1H 0B
Tính đến 07/11 04:27