Alcoyano vs Mallorca
Estadio El Collao
02:00Bắt đầu 19/11
Trước trận
Khóa theo tỷ lệ lúc đăng
Đội hình · Vắng mặt
Đang chờ đội hình chính thức (thường 60 phút trước giờ bóng lăn)
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
Alcoyano
—
MallorcaVắng mặt 0 · Nghi vấn 4 · Chưa phải vắng mặt chính thức
| Antoniu RocaChấn thương |
| Arnau PuigmalChấn thương |
| Josep CerdaChấn thương |
| Manu MorlanesChấn thương |
Tính đến 08/11 08:19
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 4 · Cập nhật 13:56Tỷ lệ tham khảo. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
Tỷ lệ kèo của trận này đã ngừng cung cấp · Sẽ tự động hiển thị khi mở lại
1X2Chủ nhàTạm dừngHòaTạm dừngĐội kháchTạm dừngPinnacle và 6Chủ nhà5,00→5,56Hợp lệ cuối cùng 11.4 09:33Hòa3,30→3,54Hợp lệ cuối cùng 11.4 09:33Đội khách1,61→1,52Hợp lệ cuối cùng 11.4 09:33
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Hiện không có tỷ lệ kèo hợp lệ
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 04/11 07:33 | Tạm dừng | ||
| 03/11 12:46 | 5,56▼ | 3,54▼ | 1,52▲ |
| 03/11 05:19 | 5,60 | 3,70▼ | 1,49▲ |
| 02/11 22:07 | 5,60▼ | 3,74▲ | 1,48▼ |
| 29/10 02:55 | Đã đóng | ||
| 28/10 19:07 | 6,20▼ | 3,63▼ | 1,53▲ |
| 28/10 18:47 | 6,37▲ | 3,69▲ | 1,51▼ |
| 28/10 18:28 | 5,62▲ | 3,48▲ | 1,60▼ |
Xem thêm · 6 trường hợpThu gọn
| 28/10 17:46 | 5,16▲ | 3,30▲ | 1,68▲ |
| 28/10 17:25 | 4,85▼ | 3,18▲ | 1,65▲ |
| 28/10 13:46 | 5,05▼ | 3,17▼ | 1,63▲ |
| 28/10 08:05 | 5,24▲ | 3,22▼ | 1,60▲ |
| 28/10 03:11 | 5,19▲ | 3,36▲ | 1,57▼ |
| 28/10 02:24 Đầu tiên | 5,00 | 3,30 | 1,61 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | Tạm dừng | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Betfair | Đã đóng | Đã đóng | Đã đóng |
| bet365 | Tạm dừng | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Marathon | Tạm dừng | Tạm dừng | Tạm dừng |
| 1xBet | Tạm dừng | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Betano | Tạm dừng | Tạm dừng | Tạm dừng |
| BetVictor | Tạm dừng | Tạm dừng | Tạm dừng |
Kèo chấp châu Á1Chủ nhà +1Tạm dừngĐội khách -1Tạm dừngPinnacle và 5Chủ nhà1,65→1,79Hợp lệ cuối cùng 11.4 09:33Đội khách2,08→1,93Hợp lệ cuối cùng 11.4 09:33
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 1 · Hiện không có tỷ lệ kèo hợp lệ
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 04/11 07:33 | Tạm dừng | |
| 03/11 12:46 | 1,79▼ | 1,93▲ |
| 03/11 05:19 | 1,86▼ | 1,85▲ |
| 02/11 22:07 | 1,88▲ | 1,83▼ |
| 29/10 02:55 | Đã đóng | |
| 28/10 19:07 | Thay đổi mốc · 1.5 → 1 | |
| 28/10 19:07 | 1,86▲ | 1,93▼ |
| 28/10 18:47 | Tạm dừng | |
Xem thêm · 7 trường hợpThu gọn
| 28/10 18:28 | 1,74▲ | 2,05▼ |
| 28/10 17:46 | 1,62▲ | 2,22▲ |
| 28/10 17:25 | 1,60▼ | 2,17▲ |
| 28/10 13:46 | 1,62▼ | 2,14▲ |
| 28/10 08:05 | 1,66▼ | 2,06▲ |
| 28/10 03:11 | 1,70▲ | 2,01▼ |
| 28/10 02:24 Đầu tiên | 1,65 | 2,08 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà +1 | Đội khách -1 |
|---|---|---|
| Pinnacle | Tạm dừng | Tạm dừng |
| bet365 | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Marathon | Tạm dừng | Tạm dừng |
| 1xBet | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Betano | Tạm dừng | Tạm dừng |
| BetVictor | Tạm dừng | Tạm dừng |
Tài/Xỉu2.5Tài 2.5Tạm dừngXỉu 2.5Tạm dừngPinnacle và 6Tài1,97→2,16Hợp lệ cuối cùng 11.4 09:33Xỉu1,75→1,61Hợp lệ cuối cùng 11.4 09:33
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 2.5 · Hiện không có tỷ lệ kèo hợp lệ
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 04/11 07:33 | Thay đổi mốc · 2 → 2.5 | |
| 04/11 07:33 | Tạm dừng | |
| 03/11 12:46 | 2,16▲ | 1,61▼ |
| 03/11 05:19 | 1,98▲ | 1,72▼ |
| 02/11 22:07 | 1,96▲ | 1,76▼ |
| 29/10 02:55 | Đã đóng | |
| 28/10 19:07 | 1,95▲ | 1,83▼ |
| 28/10 18:47 | 1,94▼ | 1,85▲ |
Xem thêm · 7 trường hợpThu gọn
| 28/10 18:28 | Tạm dừng | |
| 28/10 17:46 | 2,02▲ | 1,75▲ |
| 28/10 17:25 | 1,98▲ | 1,72 |
| 28/10 13:46 | 1,97 | 1,72▼ |
| 28/10 08:05 | 1,97▲ | 1,75▼ |
| 28/10 03:11 | 1,95▼ | 1,77▲ |
| 28/10 02:24 Đầu tiên | 1,97 | 1,75 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Tài 2.5 | Xỉu 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Betfair | Đã đóng | Đã đóng |
| bet365 | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Marathon | Tạm dừng | Tạm dừng |
| 1xBet | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Betano | Tạm dừng | Tạm dừng |
| BetVictor | Tạm dừng | Tạm dừng |
Cả hai đội ghi bànCóĐã đóngKhôngĐã đóngBetfair và 5Có1,90→2,10Hợp lệ cuối cùng 10.29 04:55Không1,87→1,73Hợp lệ cuối cùng 10.29 04:55
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Betfair · Hiện không có tỷ lệ kèo hợp lệ
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 29/10 02:55 | Đã đóng | |
| 28/10 19:07 | 2,10▲ | 1,73▼ |
| 28/10 08:05 | 2,00▲ | 1,80▼ |
| 28/10 06:28 | 1,90▼ | 1,87▲ |
| 28/10 03:11 | 2,00▲ | 1,80▼ |
| 28/10 02:00 Đầu tiên | 1,90 | 1,87 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| Betfair | Đã đóng | Đã đóng |
| bet365 | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Marathon | Tạm dừng | Tạm dừng |
| 1xBet | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Betano | Tạm dừng | Tạm dừng |
| BetVictor | Tạm dừng | Tạm dừng |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
Thành tích đội theo mùa giải · 2026/27 LaLiga 2
| Alcoyano | Tất cả | Mallorca |
|---|---|---|
| — | Hạng | 6 |
| — | Trận | 12 |
| — | Thắng | 6 |
| — | Hòa | 4 |
| — | Thua | 2 |
| — | Tỷ lệ thắng | 50% |
| — | Ghi được | 15 |
| — | Bị ghi | 7 |
| — | Ghi được mỗi trận | 1.25 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 0.58 |
| Alcoyano | Chủ nhà | Mallorca |
|---|---|---|
| — | Hạng | — |
| — | Trận | 6 |
| — | Thắng | 5 |
| — | Hòa | 0 |
| — | Thua | 1 |
| — | Tỷ lệ thắng | 83% |
| — | Ghi được | 12 |
| — | Bị ghi | 3 |
| — | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 0.50 |
| Alcoyano | Đội khách | Mallorca |
|---|---|---|
| — | Hạng | — |
| — | Trận | 6 |
| — | Thắng | 1 |
| — | Hòa | 4 |
| — | Thua | 1 |
| — | Tỷ lệ thắng | 17% |
| — | Ghi được | 3 |
| — | Bị ghi | 4 |
| — | Ghi được mỗi trận | 0.50 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 0.67 |
Trước trận · Trung bình mùa giải
Chưa đủ dữ liệu mùa giải
Bảng xếp hạng
Bảng xếp hạng giải của hai đội
Alcoyano —
Mallorca LaLiga 2
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Castellon | 12 | 8 | 3 | 1 | +18 | 27 | HTTBH |
| 2 | Almeria | 12 | 8 | 2 | 2 | +13 | 26 | HHTTT |
| 3 | Burgos CF | 13 | 7 | 3 | 3 | +5 | 24 | THTTB |
| 4 | Eibar | 12 | 7 | 2 | 3 | +7 | 23 | HBHBT |
| 5 | Granada CF | 12 | 7 | 2 | 3 | +6 | 23 | TTTTT |
| 6 | Mallorca | 12 | 6 | 4 | 2 | +8 | 22 | THHTH |
| 7 | Gijon | 12 | 7 | 1 | 4 | +0 | 22 | TBTTT |
| 8 | Girona | 12 | 6 | 3 | 3 | +11 | 21 | BTTHH |
| 9 | Oviedo | 13 | 6 | 3 | 4 | +3 | 21 | TBHTT |
| 10 | Cordoba | 13 | 6 | 1 | 6 | +0 | 19 | THTTB |
| 11 | Sabadell | 12 | 4 | 5 | 3 | +1 | 17 | BHBTH |
| 12 | UD Las Palmas | 12 | 5 | 2 | 5 | -4 | 17 | TTBBH |
| 13 | Real Valladolid | 12 | 4 | 3 | 5 | +1 | 15 | TBBTH |
| 14 | Tenerife | 12 | 3 | 6 | 3 | -2 | 15 | HHHHB |
| 15 | Eldense | 12 | 4 | 2 | 6 | -4 | 14 | BBTTT |
| 16 | RC Celta de Vigo B | 13 | 3 | 4 | 6 | -6 | 13 | BHBHT |
| 17 | CD Leganés | 13 | 3 | 3 | 7 | -12 | 12 | BBHBB |
| 18 | Andorra | 12 | 3 | 2 | 7 | -5 | 11 | HBBTH |
| 19 | Real Sociedad B | 12 | 3 | 2 | 7 | -7 | 11 | TBBBB |
| 20 | Cádiz CF | 13 | 2 | 4 | 7 | -2 | 10 | BBTBB |
| 21 | Albacete | 13 | 3 | 1 | 9 | -11 | 10 | TTTBB |
| 22 | Ceuta | 13 | 1 | 2 | 10 | -20 | 5 | BBBBB |
1/128-finals
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Anaitasuna FT | 5 | 5 |
| Tedeon | 0 | 2 |
Tổng tỷ số 10-2Đi tiếp Anaitasuna FT
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Atlético Calatayud | 2 | 2 |
| CD Baztán | 0 | 1 |
Tổng tỷ số 4-1Đi tiếp Atlético Calatayud
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Lebrijana | 5 | 2 |
| Ceuta 6 de Junio | 0 | 1 |
Tổng tỷ số 7-1Đi tiếp Lebrijana
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Ribadesella CF | 1 | 1 |
| Noja | 0 | 1 |
Tổng tỷ số 2-1Đi tiếp Ribadesella CF
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Auriense CA | 2 | 0 |
| San Jose Earthquakes (Spain) | 0 | 1 |
Tổng tỷ số 2-1Đi tiếp Auriense CA
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Maracena | 1 | 0 |
| Tavernes | 1 | 0 |
Tổng tỷ số 1-1Đi tiếp —
1/64-finals
Tính đến 08/11 16:04
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây · 2026/27
AlcoyanoHBBTTT3T 1H 2B · Dựa trên 6 trận
MallorcaTHHTHBTTHT6T 4H 2B · Dựa trên 12 trận
| Alcoyano Dựa trên 6 trận | Mallorca Dựa trên 12 trận | |
|---|---|---|
| 6 | Trận | 12 |
| 3T 1H 2B | T · H · B | 6T 4H 2B |
| 50% | Tỷ lệ thắng | 50% |
| 17% | Tỷ lệ hòa | 33% |
| 1.00 | Ghi được mỗi trận | 1.25 |
| 0.83 | Bị ghi mỗi trận | 0.58 |
| +1 | Hiệu số | +8 |
| 50% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 50% |
| 33% | Tỷ lệ không ghi bàn | 33% |
| — | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.62 (6 trận) |
| — | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.22 (6 trận) |
| 17% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 33% |
| 0% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 25% |
| 0.3 (3 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.4 |
| 0.0 (3 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.2 |
| 0.0 (3 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 1.7 (3 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.4 |
| — | Số cú sút mỗi trận | 13.2 |
| — | Sút trúng đích mỗi trận | 4.2 |
| — | Kiểm soát bóng trung bình | 54% |
| — | Phạt góc mỗi trận | 5.2 |
| — | Thẻ vàng mỗi trận | 3.1 |
| — | Phạm lỗi mỗi trận | 14.5 |
| Alcoyano Dựa trên 3 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Mallorca Dựa trên 6 trận |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 6 |
| 2T 1H 0B | T · H · B | 5T 0H 1B |
| 67% | Tỷ lệ thắng | 83% |
| 33% | Tỷ lệ hòa | 0% |
| 1.67 | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| 0.33 | Bị ghi mỗi trận | 0.50 |
| +4 | Hiệu số | +9 |
| 67% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 50% |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | 17% |
| — | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.76 (4 trận) |
| — | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 0.95 (4 trận) |
| 33% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 33% |
| 0% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.2 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.3 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.3 |
| — | Số cú sút mỗi trận | 14.2 |
| — | Sút trúng đích mỗi trận | 5.0 |
| — | Kiểm soát bóng trung bình | 56% |
| — | Phạt góc mỗi trận | 5.3 |
| — | Thẻ vàng mỗi trận | 2.5 |
| — | Phạm lỗi mỗi trận | 14.2 |
| Alcoyano Dựa trên 3 trận | Đội khách chỉ các trận | Mallorca Dựa trên 6 trận |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 6 |
| 1T 0H 2B | T · H · B | 1T 4H 1B |
| 33% | Tỷ lệ thắng | 17% |
| 0% | Tỷ lệ hòa | 67% |
| 0.33 | Ghi được mỗi trận | 0.50 |
| 1.33 | Bị ghi mỗi trận | 0.67 |
| -3 | Hiệu số | -1 |
| 33% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 50% |
| 67% | Tỷ lệ không ghi bàn | 50% |
| — | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| — | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 0% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 33% |
| 0% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 0% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.2 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.2 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.3 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.5 |
| — | Số cú sút mỗi trận | 12.2 |
| — | Sút trúng đích mỗi trận | 3.3 |
| — | Kiểm soát bóng trung bình | 53% |
| — | Phạt góc mỗi trận | 5.0 |
| — | Thẻ vàng mỗi trận | 3.7 |
| — | Phạm lỗi mỗi trận | 14.8 |
| Alcoyano | LaLiga 2 | Mallorca Dựa trên 12 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 12 |
| — | T · H · B | 6T 4H 2B |
| — | Tỷ lệ thắng | 50% |
| — | Tỷ lệ hòa | 33% |
| — | Ghi được mỗi trận | 1.25 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 0.58 |
| — | Hiệu số | +8 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 50% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 33% |
| — | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.62 (6 trận) |
| — | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.22 (6 trận) |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 33% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 25% |
| — | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.4 |
| — | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.2 |
| — | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| — | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.4 |
| — | Số cú sút mỗi trận | 13.2 |
| — | Sút trúng đích mỗi trận | 4.2 |
| — | Kiểm soát bóng trung bình | 54% |
| — | Phạt góc mỗi trận | 5.2 |
| — | Thẻ vàng mỗi trận | 3.1 |
| — | Phạm lỗi mỗi trận | 14.5 |
| Alcoyano Dựa trên 6 trận | Segunda Federación Bảng 3 | Mallorca |
|---|---|---|
| 6 | Trận | — |
| 3T 1H 2B | T · H · B | — |
| 50% | Tỷ lệ thắng | — |
| 17% | Tỷ lệ hòa | — |
| 1.00 | Ghi được mỗi trận | — |
| 0.83 | Bị ghi mỗi trận | — |
| +1 | Hiệu số | — |
| 50% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | — |
| 33% | Tỷ lệ không ghi bàn | — |
| 17% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | — |
| 0% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | — |
| 0.3 (3 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | — |
| 0.0 (3 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | — |
| 0.0 (3 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | — |
| 1.7 (3 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | — |
Trận gần đây
HAlcoyano1:1Real Murcia B01/11/2026 23:00 · Segunda Federación Bảng 3BBaleares2:0Alcoyano25/10/2026 18:00 · Segunda Federación Bảng 3BUCAM Murcia2:0Alcoyano11/10/2026 22:00 · Segunda Federación Bảng 3TMallorca B0:1Alcoyano04/10/2026 17:00 · Segunda Federación Bảng 3TAlcoyano2:0Deportiva Minera27/09/2026 23:00 · Segunda Federación Bảng 3TAlcoyano2:0Poblense20/09/2026 16:30 · Segunda Federación Bảng 3
Mùa giải 2025/26
HSan Sebastian Reyes1:1Alcoyano17/05/2026 17:00 · Segunda FederaciónBAlcoyano0:2San Sebastian Reyes10/05/2026 23:30 · Segunda FederaciónTMallorca2:1Cádiz CF03/11/2026 03:00 · LaLiga 2 · Estadi Mallorca Son MoixHCD Leganés1:1Mallorca24/10/2026 21:15 · LaLiga 2 · Estadio Municipal de ButarqueHEibar1:1Mallorca17/10/2026 21:15 · LaLiga 2 · Estadio Municipal de IpuruaTMallorca3:1UD Las Palmas11/10/2026 23:30 · LaLiga 2 · Estadi Mallorca Son MoixHGirona0:0Mallorca05/10/2026 02:00 · LaLiga 2 · Estadio Municipal de MontiliviBMallorca0:1Almeria27/09/2026 21:15 · LaLiga 2 · Estadi Mallorca Son MoixTReal Sociedad B0:1Mallorca19/09/2026 19:00 · LaLiga 2 · Estadio ZubietaTMallorca2:0Sabadell13/09/2026 23:30 · LaLiga 2 · Estadi Mallorca Son MoixHEldense0:0Mallorca06/09/2026 02:00 · LaLiga 2 · Estadio Nuevo Pepico AmatTMallorca3:0Ceuta31/08/2026 00:00 · LaLiga 2 · Estadi Mallorca Son MoixBGranada CF2:0Mallorca25/08/2026 02:30 · LaLiga 2TMallorca2:0Real Valladolid16/08/2026 02:30 · LaLiga 2 · Estadi Mallorca Son Moix
Mùa giải 2025/26
TMallorca3:0Oviedo24/05/2026 02:00 · PrimeraBLevante (Spain)2:0Mallorca18/05/2026 00:00 · PrimeraBGetafe3:1Mallorca14/05/2026 02:30 · PrimeraHMallorca1:1Villarreal10/05/2026 19:00 · PrimeraTGirona0:1Mallorca02/05/2026 02:00 · PrimeraBAlaves2:1Mallorca25/04/2026 19:00 · PrimeraHMallorca1:1Valencia22/04/2026 00:00 · PrimeraTMallorca3:0Rayo Vallecano12/04/2026 21:15 · PrimeraTính đến 08/11 00:30
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuDữ liệu sẽ được thu thập khi gần đến giờ thi đấu
Các trận tiếp theo
Không có trận sắp tới trong lịch đã nhận
22/11/202603:00 vs Tenerife—Đội kháchLaLiga 229/11/202623:00 vs CastellonEstadi Mallorca Son MoixChủ nhàLaLiga 206/12/202623:00 vs RC Celta de Vigo BMunicipal de BarreiroĐội kháchLaLiga 213/12/202623:00 vs Burgos CFEstadi Mallorca Son MoixChủ nhàLaLiga 220/12/202623:00 vs AlbaceteEstadio Carlos BelmonteĐội kháchLaLiga 203/01/202723:00 vs GijonEstadi Mallorca Son MoixChủ nhàLaLiga 2
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Alcoyano gặp Mallorca tại Copa del Rey vào 19/11/2026 02:00 UTC+07 tại Estadio El Collao.
Alcoyano thắng 2, hòa 1, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Mallorca thắng 2, hòa 3, thua 0 trong 5 trận gần nhất.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 5.56 · 3.54 · 1.52.
Mallorca · Trận trước: Mallorca vs Cordoba (15/11) · Trận tiếp theo: Tenerife vs Mallorca (22/11)
Các trận Copa del Rey khác cùng ngày
- Utebo FC vs Sabadell
- Portugalete vs R. Union
- CD Badajoz vs Tenerife
- Reus FCR vs Barakaldo
- Deportiva Minera vs FC Cartagena SAD
Bài viết mới nhất
- Nhận định RC Lens vs Marseille (9/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Le Mans vs Monaco (8/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Le Havre AC vs Lorient (8/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Manchester Utd vs Aston Villa (8/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Sunderland vs Chelsea (8/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Brest vs Lyon (8/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Angers vs Nice (8/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Rennes vs Lille (8/11) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Brighton vs Brentford và 1 trận khác (8/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Crystal Palace vs Liverpool và 1 trận khác (8/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Twente vs Ajax và 1 trận khác (8/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Heerenveen vs Feyenoord và 1 trận khác (8/11) · Bot AI Umber
- Nhận định 1. FC Köln vs Bayer Leverkusen (8/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Genoa vs A.C. Milan (8/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Napoli vs S.S. Lazio (8/11) · Bot AI Umber
Trận sắp diễn ra
- Galatasaray S.K. Nữ vs Besiktas W
- Heerenveen vs Feyenoord
- Napoli vs S.S. Lazio
- Eczacibasi W vs Göztepe S.K. Nữ
- Zeren Spor W vs Kuzey Boru Genclik W
- Elche vs Real Betis
- Nilufer Bld. W vs Vakifbank W
- Twente vs Ajax
- A.C. Monza vs Atalanta
- Crystal Palace vs Liverpool
- Brighton vs Brentford
- Rennes vs Lille
- Ipswich vs Bournemouth
- Genoa vs A.C. Milan
- Sunderland vs Chelsea
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.