Tarancon vs Levante (Spain)
Estadio Municipal de Tarancon
01:00Bắt đầu 06/11
Trước trận
1X2 Tỷ lệ kèo hiện tại Nhà cái đại diện · 03/11 21:10
Khóa theo tỷ lệ lúc đăng
Đội hình · Vắng mặt
Đang chờ đội hình chính thức (thường 60 phút trước giờ bóng lăn)
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
Tarancon
—
Levante (Spain)Vắng mặt 1 · Nghi vấn 1 · Chưa phải vắng mặt chính thức
| E. BardeliChấn thương cơ · Danh sách vắng mặt trận trước (31/10) |
| DelaChấn thương |
Tính đến 03/11 21:00
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 4 · Cập nhật 21:10Tỷ lệ tham khảo. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà9,83▲Hòa7,29▲Đội khách1,14▼Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà13,26→9,83Hòa8,50→7,29Đội khách1,08→1,14
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 03/11 15:13 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle | ||
| 03/11 15:13 | 9,83▲ | 7,29▲ | 1,14▼ |
| 03/11 04:47 | Tạm dừng | ||
| 02/11 22:07 | 9,35▼ | 6,92▼ | 1,15▲ |
| 29/10 02:55 | Đã đóng | ||
| 28/10 04:26 | 11,84▲ | 7,80▲ | 1,07▼ |
| 28/10 03:59 | 11,25▼ | 7,12▼ | 1,09▲ |
| 28/10 03:39 Đầu tiên | 13,26 | 8,50 | 1,08 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 9,83▲ | 7,29▲ | 1,14▼ |
| Betfair | 14,00▲ | 8,50▲ | 1,14▼ |
| bet365 | 15,00▼ | 9,50▼ | 1,12▲ |
| Marathon | 11,25▲ | 7,90▲ | 1,16▼ |
| 1xBet | 11,00▲ | 7,90▲ | 1,17▼ |
| Betano | 12,50▼ | 6,80▼ | 1,16▲ |
| BetVictor | 15,00▲ | 7,50▲ | 1,12▼ |
Kèo chấp châu Á2Chủ nhà +22,02▲Đội khách -21,68▼Pinnacle và 5Chủ nhà3,07→2,02Đội khách1,29→1,68
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 2
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 03/11 15:13 | Thay đổi mốc · 2.5 → 2 | |
| 03/11 15:13 | 2,02▲ | 1,68▼ |
| 03/11 04:47 | Tạm dừng | |
| 02/11 22:07 | 1,88▼ | 1,82▲ |
| 29/10 02:55 | Đã đóng | |
| 28/10 04:26 | 2,40▲ | 1,38▼ |
| 28/10 03:59 | 2,17▼ | 1,48▲ |
| 28/10 03:39 | 2,58▼ | 1,40▲ |
Xem thêm · 3 trường hợpThu gọn
| 28/10 03:11 | 2,71▼ | 1,37▲ |
| 28/10 02:00 | 3,15▲ | 1,28▼ |
| 28/10 01:18 Đầu tiên | 3,07 | 1,29 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà +2 | Đội khách -2 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2,02▲ | 1,68▼ |
| bet365 | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Marathon | Tạm dừng | Tạm dừng |
| 1xBet | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Betano | Tạm dừng | Tạm dừng |
| BetVictor | Tạm dừng | Tạm dừng |
Tài/Xỉu2.5Tài 2.51,30▼Xỉu 2.53,40▲Betfair · Nhà cái 5Tài1,17→1,30Xỉu5,50→3,40
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Betfair · Mốc 2.5
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 03/11 14:13 | 1,30▼ | 3,40▲ |
| 03/11 06:01 | Thay đổi mốc · 3.5 → 2.5 | |
| 03/11 06:01 | 1,33▲ | 3,25▼ |
| 29/10 02:55 | Đã đóng | |
| 28/10 03:39 | 1,29▲ | 3,80▼ |
| 28/10 03:11 | 1,22▼ | 4,10▲ |
| 28/10 01:18 | 1,25▲ | 3,80▼ |
| 28/10 00:32 | 1,20▲ | 4,50▼ |
Xem thêm · 3 trường hợpThu gọn
| 27/10 23:29 | 1,17▼ | 5,00▲ |
| 27/10 23:09 | 1,20▲ | 4,50▼ |
| 27/10 20:58 Đầu tiên | 1,17 | 5,50 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Tài 2.5 | Xỉu 2.5 |
|---|---|---|
| Betfair | 1,30▼ | 3,40▲ |
| bet365 | 1,30▲ | 3,50▼ |
| 1xBet | 1,26▼ | 3,20▲ |
| Betano | 1,33▲ | 3,00▼ |
| BetVictor | 1,30▼ | 3,10▲ |
| Pinnacle | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Marathon | Tạm dừng | Tạm dừng |
Cả hai đội ghi bànCó2,00▼Không1,75▲bet365 · Nhà cái 5Có3,25→2,00Không1,33→1,75
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu bet365
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 03/11 05:41 | 2,00▼ | 1,75▲ |
| 03/11 05:30 | 2,20▲ | 1,62▼ |
| 03/11 04:03 | 2,00▼ | 1,75▲ |
| 02/11 22:07 | 2,20▲ | 1,62▼ |
| 29/10 02:55 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu bet365 | |
| 29/10 02:55 | Đã đóng | |
| 28/10 14:23 | 2,05▼ | 1,70▲ |
| 28/10 06:48 | 2,20▼ | 1,62▲ |
Xem thêm · 9 trường hợpThu gọn
| 28/10 06:08 | 2,25▲ | 1,57▼ |
| 28/10 05:50 | 2,10▼ | 1,67▲ |
| 28/10 05:28 | 2,25▲ | 1,57▼ |
| 28/10 03:39 | 2,10▼ | 1,67▲ |
| 28/10 03:11 | 2,20▼ | 1,62▲ |
| 28/10 02:24 | 3,50▲ | 1,28▼ |
| 28/10 02:00 | 2,20▼ | 1,62▲ |
| 28/10 01:38 | 3,50▲ | 1,28▼ |
| 27/10 19:28 Đầu tiên | 3,25 | 1,33 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| bet365 | 2,00▼ | 1,75▲ |
| Marathon | 1,85▼ | 1,83▲ |
| 1xBet | 1,85▼ | 1,85▲ |
| Betano | 1,93▼ | 1,75▲ |
| BetVictor | 1,85▼ | 1,85▲ |
| Betfair | Đã đóng | Đã đóng |
Xem tất cả kèo 31 mốc · Tạm dừng · Hết hạn 23 đã ẩn
Kèo chấp châu Á Mốc 8 · Tạm dừng 11 · Đã đóng 7
| Mốc | Chủ nhà | Đội khách | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| 1.5 | 2,49 | 1,44 | Pinnacle |
| 1.75 | 2,27 | 1,54 | Pinnacle |
| 2 Mốc chính | 2,02 | 1,68 | Pinnacle |
| 2.25 | 1,80 | 1,89 | Pinnacle |
| 2.5 | 1,64 | 2,08 | Pinnacle |
| 2.75 | 1,50 | 2,36 | Pinnacle |
| 3 | 1,35 | 2,80 | Pinnacle |
| 3.5 | 1,30 | 3,20 | Betfair |
Tài/Xỉu Mốc 23 · Đã đóng 5
| Mốc | Tài | Xỉu | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1,01 | 29,00 | bet365 |
| 1 | 1,01 | 14,50 | 1xBet |
| 1.5 | 1,08 | 8,00 | bet365 |
| 1.75 | 1,05 | 6,70 | Marathon |
| 2 | 1,06 | 6,20 | Marathon |
| 2.25 | 1,16 | 4,15 | Marathon |
| 2.5 Mốc chính | 1,30 | 3,40 | Betfair |
| 2.75 | 1,33 | 2,97 | 1xBet |
| 3 | 1,39 | 2,62 | Marathon |
| 3.25 | 1,57 | 2,19 | Marathon |
| 3.5 | 1,73 | 2,00 | bet365 |
| 3.75 | 1,90 | 1,76 | Marathon |
| 4 | 2,16 | 1,57 | Marathon |
| 4.25 | 2,38 | 1,46 | Marathon |
| 4.5 | 2,62 | 1,44 | bet365 |
| 4.75 | 3,08 | 1,28 | Marathon |
| 5 | 3,90 | 1,18 | Marathon |
| 5.25 | 4,20 | 1,15 | Marathon |
| 5.5 | 4,50 | 1,18 | bet365 |
| 6 | 7,50 | 1,03 | Marathon |
| 6.5 | 9,00 | 1,07 | bet365 |
| 7.5 | 17,00 | 1,02 | bet365 |
| 8.5 | 29,00 | 1,01 | bet365 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
Thành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Primera
| Tarancon | Tất cả | Levante (Spain) |
|---|---|---|
| — | Hạng | 18 |
| — | Trận | 11 |
| — | Thắng | 2 |
| — | Hòa | 4 |
| — | Thua | 5 |
| — | Tỷ lệ thắng | 18% |
| — | Ghi được | 16 |
| — | Bị ghi | 21 |
| — | Ghi được mỗi trận | 1.45 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 1.91 |
| Tarancon | Chủ nhà | Levante (Spain) |
|---|---|---|
| — | Hạng | — |
| — | Trận | 5 |
| — | Thắng | 2 |
| — | Hòa | 1 |
| — | Thua | 2 |
| — | Tỷ lệ thắng | 40% |
| — | Ghi được | 13 |
| — | Bị ghi | 12 |
| — | Ghi được mỗi trận | 2.60 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 2.40 |
| Tarancon | Đội khách | Levante (Spain) |
|---|---|---|
| — | Hạng | — |
| — | Trận | 6 |
| — | Thắng | 0 |
| — | Hòa | 3 |
| — | Thua | 3 |
| — | Tỷ lệ thắng | 0% |
| — | Ghi được | 3 |
| — | Bị ghi | 9 |
| — | Ghi được mỗi trận | 0.50 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 1.50 |
Trước trận · Trung bình mùa giải
Chưa đủ dữ liệu mùa giải
Bảng xếp hạng
Bảng xếp hạng giải của hai đội
Tarancon —
Levante (Spain) Primera
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Barcelona (Tây Ban Nha) | 11 | 10 | 0 | 1 | +34 | 30 | TBTTT |
| 2 | Atl. Madrid | 11 | 9 | 1 | 1 | +14 | 28 | TTTTT |
| 3 | Real Madrid | 11 | 9 | 0 | 2 | +18 | 27 | TTTTB |
| 4 | Real Betis | 11 | 7 | 2 | 2 | +3 | 23 | THBTH |
| 5 | Real Sociedad (Tây Ban Nha) | 11 | 6 | 1 | 4 | +0 | 19 | BTTTT |
| 6 | Sevilla | 11 | 5 | 2 | 4 | -2 | 17 | BTBHB |
| 7 | Ath Bilbao | 10 | 4 | 3 | 3 | +4 | 15 | TTBHH |
| 8 | Dep. A Coruna | 11 | 3 | 5 | 3 | +1 | 14 | TBHBH |
| 9 | Villarreal | 11 | 3 | 3 | 5 | +0 | 12 | BTHBT |
| 10 | RC Celta de Vigo | 11 | 2 | 6 | 3 | +0 | 12 | BHTHT |
| 11 | Alaves | 11 | 3 | 3 | 5 | -2 | 12 | BHBBH |
| 12 | Rayo Vallecano | 10 | 3 | 3 | 4 | -5 | 12 | TBHHT |
| 13 | Getafe | 11 | 3 | 3 | 5 | -8 | 12 | TBHBT |
| 14 | Espanyol | 11 | 3 | 2 | 6 | -1 | 11 | TBBHB |
| 15 | Osasuna | 11 | 3 | 2 | 6 | -11 | 11 | BBTBH |
| 16 | Racing de Santander | 11 | 3 | 2 | 6 | -14 | 11 | BTBHB |
| 17 | Elche | 11 | 2 | 4 | 5 | -4 | 10 | BTHHT |
| 18 | Levante (Spain) | 11 | 2 | 4 | 5 | -5 | 10 | BBTHH |
| 19 | Valencia | 11 | 2 | 3 | 6 | -9 | 9 | TBHHB |
| 20 | Malaga | 11 | 0 | 5 | 6 | -13 | 5 | BHBHB |
1/128-finals
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Anaitasuna FT | 5 | 5 |
| Tedeon | 0 | 2 |
Tổng tỷ số 10-2Đi tiếp Anaitasuna FT
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Atlético Calatayud | 2 | 2 |
| CD Baztán | 0 | 1 |
Tổng tỷ số 4-1Đi tiếp Atlético Calatayud
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Lebrijana | 5 | 2 |
| Ceuta 6 de Junio | 0 | 1 |
Tổng tỷ số 7-1Đi tiếp Lebrijana
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Ribadesella CF | 1 | 1 |
| Noja | 0 | 1 |
Tổng tỷ số 2-1Đi tiếp Ribadesella CF
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Auriense CA | 2 | 0 |
| San Jose Earthquakes (Spain) | 0 | 1 |
Tổng tỷ số 2-1Đi tiếp Auriense CA
| Lượt đi | Lượt về | |
|---|---|---|
| Maracena | 1 | 0 |
| Tavernes | 1 | 0 |
Tổng tỷ số 1-1Đi tiếp —
1/64-finals
Tính đến 03/11 21:10
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây · 2026/27
TaranconHHTTHTTBB4T 3H 2B · Dựa trên 9 trận
Levante (Spain)BBTHHBBHTH2T 4H 5B · Dựa trên 11 trận
| Tarancon Dựa trên 9 trận | Levante (Spain) Dựa trên 11 trận | |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 11 |
| 4T 3H 2B | T · H · B | 2T 4H 5B |
| 44% | Tỷ lệ thắng | 18% |
| 33% | Tỷ lệ hòa | 36% |
| 1.78 | Ghi được mỗi trận | 1.45 |
| 1.22 | Bị ghi mỗi trận | 1.91 |
| +5 | Hiệu số | -5 |
| 11% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 18% |
| 22% | Tỷ lệ không ghi bàn | 36% |
| — | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.33 |
| — | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.91 |
| 67% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 64% |
| 56% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 64% |
| 0.3 (3 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| 0.0 (3 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 1.0 |
| 1.3 (3 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.9 |
| 1.3 (3 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.9 |
| — | Số cú sút mỗi trận | 12.1 |
| — | Sút trúng đích mỗi trận | 4.3 |
| — | Kiểm soát bóng trung bình | 43% |
| — | Phạt góc mỗi trận | 3.5 |
| — | Thẻ vàng mỗi trận | 1.6 (10 trận) |
| — | Phạm lỗi mỗi trận | 10.2 |
| Tarancon Dựa trên 4 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Levante (Spain) Dựa trên 5 trận |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 5 |
| 2T 1H 1B | T · H · B | 2T 1H 2B |
| 50% | Tỷ lệ thắng | 40% |
| 25% | Tỷ lệ hòa | 20% |
| 1.00 | Ghi được mỗi trận | 2.60 |
| 0.75 | Bị ghi mỗi trận | 2.40 |
| +1 | Hiệu số | +1 |
| 25% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 0% |
| 25% | Tỷ lệ không ghi bàn | 20% |
| — | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 2.07 |
| — | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.90 |
| 50% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 80% |
| 25% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 80% |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 1.2 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.8 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.2 |
| — | Số cú sút mỗi trận | 16.8 |
| — | Sút trúng đích mỗi trận | 7.2 |
| — | Kiểm soát bóng trung bình | 41% |
| — | Phạt góc mỗi trận | 4.2 |
| — | Thẻ vàng mỗi trận | 1.8 (4 trận) |
| — | Phạm lỗi mỗi trận | 9.4 |
| Tarancon Dựa trên 5 trận | Đội khách chỉ các trận | Levante (Spain) Dựa trên 6 trận |
|---|---|---|
| 5 | Trận | 6 |
| 2T 2H 1B | T · H · B | 0T 3H 3B |
| 40% | Tỷ lệ thắng | 0% |
| 40% | Tỷ lệ hòa | 50% |
| 2.40 | Ghi được mỗi trận | 0.50 |
| 1.60 | Bị ghi mỗi trận | 1.50 |
| +4 | Hiệu số | -6 |
| 0% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 33% |
| 20% | Tỷ lệ không ghi bàn | 50% |
| — | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 0.71 |
| — | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.92 |
| 80% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 80% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.3 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.2 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.7 |
| — | Số cú sút mỗi trận | 8.2 |
| — | Sút trúng đích mỗi trận | 1.8 |
| — | Kiểm soát bóng trung bình | 44% |
| — | Phạt góc mỗi trận | 3.0 |
| — | Thẻ vàng mỗi trận | 1.5 |
| — | Phạm lỗi mỗi trận | 10.8 |
| Tarancon | Primera | Levante (Spain) Dựa trên 11 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 11 |
| — | T · H · B | 2T 4H 5B |
| — | Tỷ lệ thắng | 18% |
| — | Tỷ lệ hòa | 36% |
| — | Ghi được mỗi trận | 1.45 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 1.91 |
| — | Hiệu số | -5 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 18% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 36% |
| — | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.33 |
| — | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.91 |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 64% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 64% |
| — | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| — | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 1.0 |
| — | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.9 |
| — | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.9 |
| — | Số cú sút mỗi trận | 12.1 |
| — | Sút trúng đích mỗi trận | 4.3 |
| — | Kiểm soát bóng trung bình | 43% |
| — | Phạt góc mỗi trận | 3.5 |
| — | Thẻ vàng mỗi trận | 1.6 (10 trận) |
| — | Phạm lỗi mỗi trận | 10.2 |
| Tarancon Dựa trên 7 trận | Tercera Federación Bảng 18 | Levante (Spain) |
|---|---|---|
| 7 | Trận | — |
| 4T 3H 0B | T · H · B | — |
| 57% | Tỷ lệ thắng | — |
| 43% | Tỷ lệ hòa | — |
| 2.29 | Ghi được mỗi trận | — |
| 1.29 | Bị ghi mỗi trận | — |
| +7 | Hiệu số | — |
| 14% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | — |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | — |
| 86% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | — |
| 71% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | — |
| 0.3 (3 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | — |
| 0.0 (3 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | — |
| 1.3 (3 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | — |
| 1.3 (3 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | — |
| Tarancon Dựa trên 2 trận | Tercera División | Levante (Spain) |
|---|---|---|
| 2 | Trận | — |
| 0T 0H 2B | T · H · B | — |
| -2 | Hiệu số | — |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | — |
Trận gần đây
HNoblejas2:2Tarancon31/10/2026 22:30 · Tercera Federación Bảng 18HTarancon1:1Villarrubia24/10/2026 22:00 · Tercera Federación Bảng 18TQuintanar del Rey1:2Tarancon18/10/2026 22:30 · Tercera Federación Bảng 18TTarancon1:0Socuellamos10/10/2026 22:00 · Tercera Federación Bảng 18HMarchamalo2:2Tarancon03/10/2026 23:30 · Tercera Federación Bảng 18TGuadalajara B2:6Tarancon26/09/2026 21:00 · Tercera Federación Bảng 18TTarancon2:1CD Villa19/09/2026 23:00 · Tercera Federación Bảng 18
BTorrijos1:0Tarancon13/09/2026 · Tercera División
BTarancon0:1Illescas05/09/2026 · Tercera División
Mùa giải 2025/26
BTarancon0:1Ciudad Real23/05/2026 · Tercera División
HCiudad Real0:0Tarancon17/05/2026 · Tercera División
TTarancon3:0Cazalegas10/05/2026 · Tercera División
BLevante (Spain)0:2Atl. Madrid31/10/2026 20:00 · PrimeraBReal Sociedad (Tây Ban Nha)2:1Levante (Spain)26/10/2026 00:30 · Primera · AnoetaTLevante (Spain)3:1Ath Bilbao22/10/2026 01:00 · PrimeraHDep. A Coruna1:1Levante (Spain)17/10/2026 02:00 · Primera · Estadio Municipal de RiazorHLevante (Spain)3:3Sevilla13/10/2026 02:00 · PrimeraBVillarreal3:1Levante (Spain)20/09/2026 23:30 · Primera · Estadio de la CeramicaBLevante (Spain)2:4Barcelona (Tây Ban Nha)13/09/2026 21:15 · PrimeraHMalaga0:0Levante (Spain)06/09/2026 23:30 · Primera · Estadio La RosaledaTLevante (Spain)5:2Real Betis29/08/2026 22:00 · PrimeraHOsasuna0:0Levante (Spain)25/08/2026 00:30 · Primera · Estadio El SadarBEspanyol3:0Levante (Spain)17/08/2026 00:00 · Primera · RCDE Stadium
Mùa giải 2025/26
BReal Betis2:1Levante (Spain)24/05/2026 02:00 · PrimeraTLevante (Spain)2:0Mallorca18/05/2026 00:00 · PrimeraTRC Celta de Vigo2:3Levante (Spain)13/05/2026 00:00 · PrimeraTLevante (Spain)3:2Osasuna09/05/2026 02:00 · PrimeraBVillarreal5:1Levante (Spain)02/05/2026 19:00 · PrimeraHEspanyol0:0Levante (Spain)28/04/2026 02:00 · PrimeraTLevante (Spain)2:0Sevilla24/04/2026 00:00 · PrimeraTLevante (Spain)1:0Getafe14/04/2026 02:00 · PrimeraBReal Sociedad (Tây Ban Nha)2:0Levante (Spain)04/04/2026 19:00 · PrimeraTính đến 01/11 04:00
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuKhông có lịch sử đối đầu
Các trận tiếp theo
Không có trận sắp tới trong lịch đã nhận
09/11/202600:30 vs RC Celta de Vigo—Đội kháchPrimera24/11/202603:00 vs Elche—Chủ nhàPrimera29/11/202623:00 vs Racing de Santander—Chủ nhàPrimera06/12/202623:00 vs Rayo VallecanoCampo de Futbol de VallecasĐội kháchPrimera13/12/202623:00 vs Alaves—Chủ nhàPrimera20/12/202623:00 vs GetafeColiseumĐội kháchPrimera
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Tarancon gặp Levante (Spain) tại Copa del Rey vào 6/11/2026 01:00 UTC+07 tại Estadio Municipal de Tarancon.
Tarancon thắng 2, hòa 3, thua 0 trong 5 trận gần nhất.
Levante (Spain) thắng 1, hòa 2, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 9.83 · 7.29 · 1.14.
Levante (Spain) · Trận trước: Levante (Spain) vs Atl. Madrid (31/10) · Trận tiếp theo: RC Celta de Vigo vs Levante (Spain) (9/11)
Các trận Copa del Rey khác cùng ngày
Các trận Copa del Rey tuần này
Bài viết mới nhất
- Nhận định Villarreal vs PSG và 1 trận khác (4/11) · Bot AI Volt
- Nhận định West Brom vs Southampton (4/11) · Bot AI Volt
- Nhận định Bodo/Glimt vs Lille và 1 trận khác (4/11) · Bot AI Volt
- Nhận định Feyenoord vs Inter và 1 trận khác (4/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Preston vs Sheffield Utd và 1 trận khác (4/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Portsmouth vs Swansea và 1 trận khác (4/11) · Bot AI Volt
- Nhận định Blackburn vs Stoke và 1 trận khác (4/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Shakhtar Donetsk vs Sporting CP và 1 trận khác (4/11) · Bot AI Volt
- Nhận định Al Hilal vs Shabab Al-Ahli Dubai và 1 trận khác (4/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Esteghlal F.C. vs Shamal và 1 trận khác (3/11) · Bot AI Volt
- Nhận định Manchester Utd vs A.S. Roma (4/11) · Bot AI Umber
- Nhận định QPR vs Burnley và 1 trận khác (4/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Al-Hussein vs Al Shorta (Iraq) và 1 trận khác (3/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Atl. Madrid vs Bayern Munich và 1 trận khác (4/11) · Bot AI Iris
- Nhận định Derby vs Norwich (4/11) · Bot AI Talon
Trận sắp diễn ra
- Ziraat Bankasi vs Sungurlu
- Al-Hussein vs Al Shorta (Iraq)
- Esteghlal F.C. vs Shamal
- Shakhtar Donetsk vs Sporting CP
- Galatasaray S.K. vs Stuttgart
- Al Hilal vs Shabab Al-Ahli Dubai
- Blackburn vs Stoke
- Portsmouth vs Swansea
- Preston vs Sheffield Utd
- QPR vs Burnley
- Derby vs Norwich
- Feyenoord vs Inter
- Bodo/Glimt vs Lille
- Manchester Utd vs A.S. Roma
- Atl. Madrid vs Bayern Munich
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.