Ngôn ngữ

Pamplona vs Eibar

Chi tiết trận đấu
Campo de Futbol Beitikuntzea
PamplonaChủ nhà
01:00Bắt đầu 04/11
EibarĐội khách
Trước trận
Thêm vào dự đoán ảoKhóa theo tỷ lệ lúc đăng

Đội hình · Vắng mặt

Đang chờ đội hình chính thức (thường 60 phút trước giờ bóng lăn)
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
Pamplona
—
EibarVắng mặt 0 · Nghi vấn 4 · Chưa phải vắng mặt chính thức
Anaitz ArbillaChấn thương
Juan BernatChấn thương
Sergio AlvarezChấn thương
Unai Elgezabal UdondoChấn thương
Tính đến 02/11 08:19

Tỷ lệ kèo

Kèo chính 4 · Cập nhật 23:15

Tỷ lệ tham khảo. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.

Tỷ lệ kèo của trận này đã ngừng cung cấp · Sẽ tự động hiển thị khi mở lại
1X2Chủ nhàTạm dừngHòaTạm dừngĐội kháchTạm dừngPinnacle và 6Chủ nhà10,299,34Hợp lệ cuối cùng 10.29 04:55Hòa6,576,14Hợp lệ cuối cùng 10.29 04:55Đội khách1,141,17Hợp lệ cuối cùng 10.29 04:55
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Hiện không có tỷ lệ kèo hợp lệ
Thời điểm thay đổiChủ nhàHòaĐội khách
29/10 02:55Đã đóng
28/10 18:289,34▼6,14▼1,17▲
28/10 17:469,48▼6,21▼1,16▲
28/10 16:0210,66▼6,77▼1,13
28/10 14:2310,69▲6,78▲1,13▼
28/10 03:5910,02▼6,48▼1,15▲
27/10 20:05 Đầu tiên10,296,571,14
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhàHòaĐội khách
PinnacleTạm dừngTạm dừngTạm dừng
BetfairĐã đóngĐã đóngĐã đóng
bet365Tạm dừngTạm dừngTạm dừng
MarathonTạm dừngTạm dừngTạm dừng
1xBetTạm dừngTạm dừngTạm dừng
BetanoĐã đóngĐã đóngĐã đóng
BetVictorTạm dừngTạm dừngTạm dừng
Kèo chấp châu Á2Chủ nhà +2Tạm dừngĐội khách -2Tạm dừngPinnacle và 5Chủ nhà1,851,72Hợp lệ cuối cùng 10.29 04:55Đội khách1,841,96Hợp lệ cuối cùng 10.29 04:55
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 2 · Hiện không có tỷ lệ kèo hợp lệ
Thời điểm thay đổiChủ nhàĐội khách
29/10 02:55Đã đóng
28/10 18:281,72▼1,96▲
28/10 17:461,75▼1,95▲
28/10 14:231,93▲1,78▼
28/10 03:591,83▼1,86▲
27/10 20:05 Đầu tiên1,851,84
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhà +2Đội khách -2
PinnacleTạm dừngTạm dừng
bet365Tạm dừngTạm dừng
MarathonTạm dừngTạm dừng
1xBetTạm dừngTạm dừng
BetanoĐã đóngĐã đóng
BetVictorTạm dừngTạm dừng
Tài/Xỉu3Tài 3Tạm dừngXỉu 3Tạm dừngPinnacle và 4Tài1,711,76Hợp lệ cuối cùng 10.29 04:55Xỉu1,971,94Hợp lệ cuối cùng 10.29 04:55
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 3 · Hiện không có tỷ lệ kèo hợp lệ
Thời điểm thay đổiTàiXỉu
29/10 02:55Đã đóng
28/10 18:281,76▲1,94▼
28/10 17:461,75▲1,96▼
28/10 16:021,652,06▼
28/10 14:231,65▼2,07▲
28/10 03:591,69▼2,00▲
27/10 20:05Thay đổi mốc · mốc chính 3
27/10 20:05 Đầu tiên1,711,97
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiTài 3Xỉu 3
PinnacleTạm dừngTạm dừng
MarathonTạm dừngTạm dừng
1xBetTạm dừngTạm dừng
BetanoĐã đóngĐã đóng
BetVictorTạm dừngTạm dừng
Cả hai đội ghi bànCóTạm dừngKhôngTạm dừngbet365 và 4Có2,202,05Hợp lệ cuối cùng 10.29 04:55Không1,621,70Hợp lệ cuối cùng 10.29 04:55
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu bet365 · Hiện không có tỷ lệ kèo hợp lệ
Thời điểm thay đổiCóKhông
29/10 02:55Đã đóng
28/10 16:022,05▼1,70▲
28/10 15:402,20▲1,62▼
28/10 15:222,05▼1,70▲
28/10 08:452,20▲1,62▼
28/10 07:062,10▲1,67▼
28/10 03:112,05▼1,70▲
28/10 02:242,20▲1,62▼
Xem thêm · 2 trường hợpThu gọn
28/10 02:002,05▼1,70▲
27/10 19:28 Đầu tiên2,201,62
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiCóKhông
bet365Tạm dừngTạm dừng
MarathonTạm dừngTạm dừng
1xBetTạm dừngTạm dừng
BetanoĐã đóngĐã đóng
BetVictorTạm dừngTạm dừng
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
  • Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
  • Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
  • Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu

Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27

Thành tích đội theo mùa giải · 2026/27 LaLiga 2
PamplonaTất cảEibar
—Hạng3
—Trận12
—Thắng7
—Hòa2
—Thua3
—Tỷ lệ thắng58%
—Ghi được21
—Bị ghi14
—Ghi được mỗi trận1.75
—Bị ghi mỗi trận1.17
PamplonaChủ nhàEibar
—Hạng—
—Trận6
—Thắng3
—Hòa2
—Thua1
—Tỷ lệ thắng50%
—Ghi được10
—Bị ghi7
—Ghi được mỗi trận1.67
—Bị ghi mỗi trận1.17
PamplonaĐội kháchEibar
—Hạng—
—Trận6
—Thắng4
—Hòa0
—Thua2
—Tỷ lệ thắng67%
—Ghi được11
—Bị ghi7
—Ghi được mỗi trận1.83
—Bị ghi mỗi trận1.17
Trước trận · Trung bình mùa giải
Chưa đủ dữ liệu mùa giải
Bảng xếp hạng
Bảng xếp hạng giải của hai đội
Pamplona —
Eibar LaLiga 2
# độiTrậnTHBHSĐiểmGần đây
1Castellon12831+1827HTTBH
2Almeria12822+1326HHTTT
3Eibar12723+723HBHBT
4Granada CF12723+623TTTTT
5Gijon12714+022TBTTT
6Girona12633+1121BTTHH
7Burgos CF12633+421HTTBB
8Mallorca11542+719HHTHB
9Oviedo11533+318HTTBT
10Sabadell12453+117BHBTH
11Cordoba12516-316HTTBT
12Tenerife11353-214HHHBH
13Eldense12426-414BBTTT
14UD Las Palmas11425-514TBBHB
15RC Celta de Vigo B12345-513HBHTB
16Real Valladolid11335+012BBTHT
17CD Leganés11335-912HBBBB
18Real Sociedad B12327-711TBBBB
19Cádiz CF11245+010TBBTH
20Andorra11317-510BBTHT
21Albacete12219-137TTBBB
22Ceuta12129-175BBBBH
Nhánh đấu
1/128-finals
Lượt điLượt về
Anaitasuna FT55
Tedeon02
Tổng tỷ số 10-2Đi tiếp Anaitasuna FT
Lượt điLượt về
Atlético Calatayud22
CD Baztán01
Tổng tỷ số 4-1Đi tiếp Atlético Calatayud
Lượt điLượt về
Lebrijana52
Ceuta 6 de Junio01
Tổng tỷ số 7-1Đi tiếp Lebrijana
Lượt điLượt về
Ribadesella CF11
Noja01
Tổng tỷ số 2-1Đi tiếp Ribadesella CF
Lượt điLượt về
Pinatar83
Atlético Melilla00
Tổng tỷ số 11-0Đi tiếp Pinatar
Lượt điLượt về
Auriense CA20
San Jose Earthquakes (Spain)01
Tổng tỷ số 2-1Đi tiếp Auriense CA
Lượt điLượt về
Hortaleza13
Union Guimar03
Tổng tỷ số 4-3Đi tiếp Hortaleza
Lượt điLượt về
El Espinar Sant Rafel10
Prat55
Tổng tỷ số 1-10Đi tiếp Prat
Lượt điLượt về
Talayuela10
Alcazar21
Tổng tỷ số 1-3Đi tiếp Alcazar
Lượt điLượt về
Maracena10
Tavernes10
Tổng tỷ số 1-1Đi tiếp —
1/64-finals
Cuarte0
Girona2
Đi tiếp —
Calamocha0
CE Europa3
Đi tiếp —
Pinatar1
Elche3
Đi tiếp —
Sestao4
Espanyol3
Đi tiếp —
Castellonense1
Almeria2
Đi tiếp —
Atl. Tordesillas3
Mirandes3
Đi tiếp —
Ciudad de Lucena0
Rayo Majadahonda1
Đi tiếp —
Gimnástica Segoviana0
Cultural Leonesa1
Đi tiếp —
Llanera1
Ponferradina1
Đi tiếp —
RSD Alcala1
UD Las Palmas3
Đi tiếp —
CD Don Benito2
CD Extremadura4
Đi tiếp —
Manresa2
Sant Andreu2
Đi tiếp —
Alcazar0
Malaga3
Đi tiếp —
Arosa SC2
Pontevedra0
Đi tiếp —
Atl. Paso3
Cordoba1
Đi tiếp —
Manacor0
Villarreal5
Đi tiếp —
Recreativo Huelva2
Rayo Vallecano3
Đi tiếp —
Tudelano0
Zaragoza4
Đi tiếp —
Mijas Las Lagunas
Jaen
Đi tiếp —
Numancia3
Oviedo3
Đi tiếp —
Pena1
SD Huesca5
Đi tiếp —
Atlético Calatayud0
Osasuna6
Đi tiếp —
Baleares0
Eldense1
Đi tiếp —
Coruxo FC0
Zamora (Spain)2
Đi tiếp —
Lebrijana2
Getafe3
Đi tiếp —
Poblense1
Ceuta2
Đi tiếp —
San Sebastian Reyes1
CD Coria2
Đi tiếp —
Cieza0
Granada CF3
Đi tiếp —
Antequera2
Águilas FC0
Đi tiếp —
Conquense0
Castellon3
Đi tiếp —
Covadonga0
Real Valladolid1
Đi tiếp —
Guijuelo1
Gijon3
Đi tiếp —
Laredo2
Burgos CF4
Đi tiếp —
Real Ávila1
Unionistas0
Đi tiếp —
Varea0
Andorra3
Đi tiếp —
Torrelavega3
UD Ourense1
Đi tiếp —
Auriense CA0
Dep. A Coruna3
Đi tiếp —
Hortaleza0
Sevilla3
Đi tiếp —
Prat1
Ath Bilbao6
Đi tiếp —
Ribadesella CF0
Racing de Santander2
Đi tiếp —
Xerez CD1
Cádiz CF3
Đi tiếp —
Anaitasuna FT
Alaves
Đi tiếp —
Pamplona
Eibar
Đi tiếp —
Portugalete
R. Union
Đi tiếp —
Amorebieta
UD Logroñés
Đi tiếp —
Deportiva Minera
FC Cartagena SAD
Đi tiếp —
Reus FCR
Barakaldo
Đi tiếp —
Utebo FC
Sabadell
Đi tiếp —
Puertollano C.F.
Albacete
Đi tiếp —
CD Badajoz
Tenerife
Đi tiếp —
Tarancon
Levante (Spain)
Đi tiếp —
Alcoyano
Mallorca
Đi tiếp —
Trival Valderas
CD Leganés
Đi tiếp —
Tavernes
Valencia
Đi tiếp —
Navalcarnero
Real Betis
Đi tiếp —
Salamanca
RC Celta de Vigo
Đi tiếp —
Tính đến 02/11 04:36

20 trận gần nhất

Theo đội · Mọi giải đấu
Chỉ số trận gần đây · 2026/27
PamplonaBBTBHHHBH1T 4H 4B · Dựa trên 9 trận
EibarHBHBTTTTTT7T 2H 3B · Dựa trên 12 trận
Pamplona
Dựa trên 9 trận
Eibar
Dựa trên 12 trận
9Trận12
1T 4H 4BT · H · B7T 2H 3B
11%Tỷ lệ thắng58%
44%Tỷ lệ hòa17%
0.78Ghi được mỗi trận1.75
1.56Bị ghi mỗi trận1.17
-7Hiệu số+7
33%Tỷ lệ giữ sạch lưới33%
33%Tỷ lệ không ghi bàn8%
—Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận1.16 (6 trận)
—Bàn thua kỳ vọng mỗi trận1.06 (6 trận)
56%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn58%
33%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn58%
0.3 (3 trận)Bàn thắng hiệp 1 (TB)0.8
0.3 (3 trận)Bàn thua hiệp 1 (TB)0.6
1.0 (3 trận)Bàn thắng hiệp 2 (TB)0.9
2.7 (3 trận)Bàn thua hiệp 2 (TB)0.6
—Số cú sút mỗi trận12.8
—Sút trúng đích mỗi trận5.0
—Kiểm soát bóng trung bình45%
—Phạt góc mỗi trận3.2
—Thẻ vàng mỗi trận2.0
—Phạm lỗi mỗi trận10.4
Pamplona
Dựa trên 5 trận
Chủ nhà chỉ các trậnEibar
Dựa trên 6 trận
5Trận6
1T 3H 1BT · H · B3T 2H 1B
20%Tỷ lệ thắng50%
60%Tỷ lệ hòa33%
1.00Ghi được mỗi trận1.67
1.20Bị ghi mỗi trận1.17
-1Hiệu số+3
40%Tỷ lệ giữ sạch lưới33%
20%Tỷ lệ không ghi bàn0%
—Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận1.56 (3 trận)
—Bàn thua kỳ vọng mỗi trận0.54 (3 trận)
60%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn67%
20%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn50%
Chưa đủ dữ liệu (2 trận)Bàn thắng hiệp 1 (TB)0.8
Chưa đủ dữ liệu (2 trận)Bàn thua hiệp 1 (TB)0.7
Chưa đủ dữ liệu (2 trận)Bàn thắng hiệp 2 (TB)0.8
Chưa đủ dữ liệu (2 trận)Bàn thua hiệp 2 (TB)0.5
—Số cú sút mỗi trận15.0
—Sút trúng đích mỗi trận5.3
—Kiểm soát bóng trung bình49%
—Phạt góc mỗi trận4.5
—Thẻ vàng mỗi trận1.7
—Phạm lỗi mỗi trận10.0
Pamplona
Dựa trên 4 trận
Đội khách chỉ các trậnEibar
Dựa trên 6 trận
4Trận6
0T 1H 3BT · H · B4T 0H 2B
0%Tỷ lệ thắng67%
25%Tỷ lệ hòa0%
0.50Ghi được mỗi trận1.83
2.00Bị ghi mỗi trận1.17
-6Hiệu số+4
25%Tỷ lệ giữ sạch lưới33%
50%Tỷ lệ không ghi bàn17%
—Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận0.77 (3 trận)
—Bàn thua kỳ vọng mỗi trận1.58 (3 trận)
50%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn50%
50%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn67%
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Bàn thắng hiệp 1 (TB)0.8
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Bàn thua hiệp 1 (TB)0.5
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Bàn thắng hiệp 2 (TB)1.0
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Bàn thua hiệp 2 (TB)0.7
—Số cú sút mỗi trận10.7
—Sút trúng đích mỗi trận4.7
—Kiểm soát bóng trung bình40%
—Phạt góc mỗi trận2.0
—Thẻ vàng mỗi trận2.3
—Phạm lỗi mỗi trận10.8
PamplonaLaLiga 2Eibar
Dựa trên 12 trận
—Trận12
—T · H · B7T 2H 3B
—Tỷ lệ thắng58%
—Tỷ lệ hòa17%
—Ghi được mỗi trận1.75
—Bị ghi mỗi trận1.17
—Hiệu số+7
—Tỷ lệ giữ sạch lưới33%
—Tỷ lệ không ghi bàn8%
—Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận1.16 (6 trận)
—Bàn thua kỳ vọng mỗi trận1.06 (6 trận)
—Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn58%
—Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn58%
—Bàn thắng hiệp 1 (TB)0.8
—Bàn thua hiệp 1 (TB)0.6
—Bàn thắng hiệp 2 (TB)0.9
—Bàn thua hiệp 2 (TB)0.6
—Số cú sút mỗi trận12.8
—Sút trúng đích mỗi trận5.0
—Kiểm soát bóng trung bình45%
—Phạt góc mỗi trận3.2
—Thẻ vàng mỗi trận2.0
—Phạm lỗi mỗi trận10.4
Pamplona
Dựa trên 7 trận
Tercera Federación Bảng 15Eibar
7Trận—
1T 3H 3BT · H · B—
14%Tỷ lệ thắng—
43%Tỷ lệ hòa—
0.86Ghi được mỗi trận—
1.71Bị ghi mỗi trận—
-6Hiệu số—
43%Tỷ lệ giữ sạch lưới—
29%Tỷ lệ không ghi bàn—
57%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn—
43%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn—
0.3 (3 trận)Bàn thắng hiệp 1 (TB)—
0.3 (3 trận)Bàn thua hiệp 1 (TB)—
1.0 (3 trận)Bàn thắng hiệp 2 (TB)—
2.7 (3 trận)Bàn thua hiệp 2 (TB)—
Pamplona
Dựa trên 2 trận
Tercera DivisiónEibar
2Trận—
0T 1H 1BT · H · B—
-1Hiệu số—
Chưa đủ dữ liệu (2 trận)Trung bình · tỷ lệ—
Trận gần đây
Tính đến 01/11 04:00

Đối đầu

5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu
Không có lịch sử đối đầu

Các trận tiếp theo

Không có trận sắp tới trong lịch đã nhận