Ngôn ngữ

Saint Quentin vs Le Mans

Chi tiết trận đấu
Palais des Sports Pierre Ratte
Saint QuentinChủ nhà
87 : 98Tỷ số chung cuộc
Le MansĐội khách
Trận đấu kết thúc · Đội khách thắng
Thắng/Thua Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu Nhà cái đại diện · 11/10 20:47
Kết quả Đã xác nhận · Đã chỉnh sửa · Tỷ lệ chỉ để tham khảo

Đội hình · Vắng mặt

Đội hình chính thức
Đội hình chính thức Đội hình chính 5 · Dự bị 5
A. Toupane
J. Dally
O. Krubally
E. Neal
M. Cleveland
Dự bị 5
P. Rigot
S. Munanga
T. Kinsey
A. Gavrilovic
K. Anderson
Đội hình chính thức Đội hình chính 5 · Dự bị 6
W. Yeguete
B. Grasshoff
M. Ajinca
M. Wood
C. Stewart
Dự bị 6
L. Delaunay
U. Doumbia
L. Dufeal
J. King
T. Thomas
S. Penda
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
Giải đấu này không cung cấp thông tin vắng mặt
Tính đến 11/10 23:54

Kết quả trận đấu

Cuối cùng · Đã chỉnh sửa
Tỷ số chung cuộc
87 : 98
Kết quả
Đội khách thắng Cuối cùng
Điểm theo hiệp1Q2Q3Q4QTổng
Saint Quentin3318162087
Le Mans2425252498
Thống kê đội · Cuối cùng
87Điểm98
41Bắt bóng bật bảng35
21Kiến tạo22
7Cướp bóng8
3Chắn bóng5
18Mất bóng13
20/42Ném 2 điểm thành công22/35
9/31Ném 3 điểm thành công13/39
17/20Ném phạt thành công15/22

Thống kê cầu thủ · Trận này

Cầu thủPhútĐiểmBắt bóngKiến tạo3 điểmNém phạt
E. Neal30:33174113/92/2
O. Krubally27:1715700/05/6
M. Cleveland26:429920/23/4
J. Dally25:569520/50/0
Dự bịK. Anderson25:4020425/105/5
A. Toupane18:275301/20/0
Dự bịT. Kinsey18:044120/00/0
Dự bịS. Munanga13:126700/02/3
Dự bịP. Rigot7:050110/10/0
Dự bịA. Gavrilovic7:042000/20/0
Cầu thủPhútĐiểmBắt bóngKiến tạo3 điểmNém phạt
M. Wood25:4023534/97/9
Dự bịL. Dufeal22:2312510/00/1
Dự bịJ. King22:2119483/84/5
M. Ajinca22:0012001/91/1
C. Stewart17:3911223/72/2
Dự bịT. Thomas16:454200/00/0
B. Grasshoff16:255241/20/0
Dự bịU. Doumbia16:020220/10/0
Dự bịL. Delaunay15:355521/30/1
W. Yeguete15:123400/01/2
Dự bịS. Penda9:584400/00/1
Tính đến 11/10 23:54

Tỷ lệ kèo

Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 20:47

Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.

Thắng/ThuaChủ nhà3,56Đội khách1,31Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà3,553,56Đội khách1,301,31
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiChủ nhàĐội khách
11/10 19:563,56▼1,31
11/10 15:203,60▲1,31▲
10/10 20:31Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle
10/10 20:31 Đầu tiên3,551,30
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhàĐội khách
Pinnacle3,561,31
Betfair3,501,29
bet3653,751,23
Marathon3,561,31
1xBet3,521,32
Betano3,501,29
BetVictor3,501,26
Kèo chấp châu Á7.5Chủ nhà +7.51,90Đội khách -7.51,93Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,911,90Đội khách1,891,93
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 7.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiChủ nhàĐội khách
11/10 20:211,90▲1,93▼
11/10 19:561,89▼1,94▲
11/10 15:201,92▲1,92▲
10/10 20:31Thay đổi mốc · mốc chính 7.5
10/10 20:31 Đầu tiên1,911,89
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhà +7.5Đội khách -7.5
Pinnacle1,901,93
Betfair1,911,80
bet3651,951,74
Marathon1,941,86
1xBet1,941,86
Betano1,911,83
BetVictor1,911,80
Tài/Xỉu174.5Tài 174.51,86Xỉu 174.51,97Pinnacle · Nhà cái 6Tài2,092,05Xỉu1,751,81
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 174.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiTàiXỉu
11/10 20:21Thay đổi mốc · 173 → 174.5
11/10 20:21Tạm dừng
11/10 19:562,05▼1,81▲
11/10 15:202,07▲1,79▲
10/10 23:162,06▼1,77▲
10/10 20:31 Đầu tiên2,091,75
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiTài 174.5Xỉu 174.5
Pinnacle1,861,97
bet3651,831,83
Marathon1,891,91
1xBet1,891,91
Betano1,871,88
BetVictor1,851,85
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu
  • Kèo chấp tính theo đội chủ nhà · Kết quả được xác định theo tỷ số cuối cùng, tính cả hiệp phụ
  • Tài/Xỉu tính theo tổng tỷ số của hai đội, tính cả hiệp phụ

Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27

16 đội
Thành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Dựa trên 4 · 6 trận (không phải cả mùa giải)
Saint QuentinTất cảLe Mans
4Trận6
1Thắng3
3Thua3
357Ghi được541
395Bị ghi533
Saint QuentinChủ nhàLe Mans
2Trận3
1Thắng1
1Thua2
193Ghi được257
201Bị ghi260
Saint QuentinĐội kháchLe Mans
2Trận3
0Thắng2
2Thua1
164Ghi được284
194Bị ghi273
Saint QuentinTất cảLe Mans
4Trận3
1Thắng2
3Thua1
357Ghi được302
395Bị ghi287
Saint QuentinChủ nhàLe Mans
2Trận1
1Thắng0
1Thua1
193Ghi được101
201Bị ghi103
Saint QuentinĐội kháchLe Mans
2Trận2
0Thắng2
2Thua0
164Ghi được201
194Bị ghi184
Saint QuentinTất cảLe Mans
—Trận3
—Thắng1
—Thua2
—Ghi được239
—Bị ghi246
Saint QuentinChủ nhàLe Mans
—Trận2
—Thắng1
—Thua1
—Ghi được156
—Bị ghi157
Saint QuentinĐội kháchLe Mans
—Trận1
—Thắng0
—Thua1
—Ghi được83
—Bị ghi89
“Tất cả” gồm mọi giải đấu đội tham gia trong mùa giải 2026/27 · Giải đấu được tính: LNB Élite · Eurocup
Bảng xếp hạng
# độiTrậnTBTỷ lệ thắngHSGần đây
1Dijon3301.000+49
2Lyon-Villeurbanne3301.000+36
3Paris3301.000+21
4Chalon/Saone321.667+36
5Nanterre321.667+32
6Le Mans321.667+15
7Cholet321.667+3
8Strasbourg422.500-9
9Roanne422.500-9
10Limoges312.333-3
11Boulazac312.333-3
12JL Bourg (Fra)312.333-1
13Saint Quentin312.333-25
14Gravelines-Dunkerque303.000-39
15Pau-Orthez303.000-48
16Nancy303.000-55
Tính đến 18/10 02:20

20 trận gần nhất

Theo đội · Mọi giải đấu
Chỉ số trận gần đây
Saint QuentinBTBBTBBBTT7T 13B
Le MansBBBTBBTTTB11T 9B
Saint Quentin
Dựa trên 20 trận
Le Mans
Dựa trên 20 trận
20Trận20
7T 13BT · B11T 9B
35%Tỷ lệ thắng55%
84.95Ghi được mỗi trận88.30
89.40Bị ghi mỗi trận85.35
-89Hiệu số+59
109Điểm ghi cao nhất103
71Điểm ghi thấp nhất55
18.8 (13 trận)Điểm trung bình hiệp 123.0 (9 trận)
21.4 (13 trận)Điểm trung bình hiệp 222.2 (9 trận)
20.1 (13 trận)Điểm trung bình hiệp 321.1 (9 trận)
22.5 (13 trận)Điểm trung bình hiệp 422.8 (9 trận)
40.2 (13 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận45.2 (9 trận)
42.5 (13 trận)Điểm trung bình nửa sau trận43.9 (9 trận)
174.3Tổng điểm trung bình173.7
1/13 trậnSố trận có hiệp phụ1/9 trận
33.8 (12 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận30.8 (8 trận)
19.2 (12 trận)Kiến tạo mỗi trận20.5 (8 trận)
32% (12 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công37% (8 trận)
70% (12 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công79% (7 trận)
42% (12 trận)Tỷ lệ ném trúng44% (8 trận)
52% (12 trận)Hiệu suất ném (TS%)58% (7 trận)
12.2 (12 trận)Mất bóng mỗi trận12.0 (8 trận)
7.2 (12 trận)Cướp bóng mỗi trận8.4 (8 trận)
2.3 (12 trận)Chắn bóng mỗi trận4.1 (8 trận)
Saint Quentin
Dựa trên 10 trận
Chủ nhà chỉ các trậnLe Mans
Dựa trên 11 trận
10Trận11
5T 5BT · B6T 5B
50%Tỷ lệ thắng55%
88.40Ghi được mỗi trận87.00
89.60Bị ghi mỗi trận83.55
-12Hiệu số+38
109Điểm ghi cao nhất102
73Điểm ghi thấp nhất55
19.9 (7 trận)Điểm trung bình hiệp 124.8 (5 trận)
22.1 (7 trận)Điểm trung bình hiệp 222.2 (5 trận)
19.0 (7 trận)Điểm trung bình hiệp 322.0 (5 trận)
23.3 (7 trận)Điểm trung bình hiệp 420.6 (5 trận)
42.0 (7 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận47.0 (5 trận)
42.3 (7 trận)Điểm trung bình nửa sau trận42.6 (5 trận)
178.0Tổng điểm trung bình170.5
1/7 trậnSố trận có hiệp phụ0/5 trận
30.3 (6 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận31.8 (5 trận)
20.3 (6 trận)Kiến tạo mỗi trận21.4 (5 trận)
32% (6 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công36% (5 trận)
72% (6 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công78% (5 trận)
43% (6 trận)Tỷ lệ ném trúng45% (5 trận)
53% (6 trận)Hiệu suất ném (TS%)57% (5 trận)
12.2 (6 trận)Mất bóng mỗi trận13.0 (5 trận)
8.2 (6 trận)Cướp bóng mỗi trận8.0 (5 trận)
1.3 (6 trận)Chắn bóng mỗi trận4.0 (5 trận)
Saint Quentin
Dựa trên 10 trận
Đội khách chỉ các trậnLe Mans
Dựa trên 9 trận
10Trận9
2T 8BT · B5T 4B
20%Tỷ lệ thắng56%
81.50Ghi được mỗi trận89.89
89.20Bị ghi mỗi trận87.56
-77Hiệu số+21
108Điểm ghi cao nhất103
71Điểm ghi thấp nhất74
17.5 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 120.8 (4 trận)
20.5 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 222.2 (4 trận)
21.3 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 320.0 (4 trận)
21.5 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 425.5 (4 trận)
38.0 (6 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận43.0 (4 trận)
42.8 (6 trận)Điểm trung bình nửa sau trận45.5 (4 trận)
170.7Tổng điểm trung bình177.4
0/6 trậnSố trận có hiệp phụ1/4 trận
37.3 (6 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận29.0 (3 trận)
18.0 (6 trận)Kiến tạo mỗi trận19.0 (3 trận)
31% (6 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công38% (3 trận)
68% (6 trận)Tỷ lệ ném phạt thành côngChưa đủ dữ liệu (2 trận)
41% (6 trận)Tỷ lệ ném trúng43% (3 trận)
51% (6 trận)Hiệu suất ném (TS%)Chưa đủ dữ liệu (2 trận)
12.3 (6 trận)Mất bóng mỗi trận10.3 (3 trận)
6.3 (6 trận)Cướp bóng mỗi trận9.0 (3 trận)
3.3 (6 trận)Chắn bóng mỗi trận4.3 (3 trận)
Saint Quentin
Dựa trên 16 trận
LNB ÉliteLe Mans
Dựa trên 15 trận
16Trận15
6T 10BT · B9T 6B
38%Tỷ lệ thắng60%
85.75Ghi được mỗi trận89.67
88.00Bị ghi mỗi trận85.00
-36Hiệu số+70
109Điểm ghi cao nhất103
71Điểm ghi thấp nhất55
18.4 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 121.7 (6 trận)
21.2 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 221.8 (6 trận)
19.5 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 321.3 (6 trận)
24.4 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 425.7 (6 trận)
39.5 (11 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận43.5 (6 trận)
43.9 (11 trận)Điểm trung bình nửa sau trận47.0 (6 trận)
173.8Tổng điểm trung bình174.7
1/11 trậnSố trận có hiệp phụ1/6 trận
33.4 (10 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận29.6 (5 trận)
20.6 (10 trận)Kiến tạo mỗi trận21.4 (5 trận)
32% (10 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công40% (5 trận)
69% (10 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công80% (5 trận)
42% (10 trận)Tỷ lệ ném trúng45% (5 trận)
52% (10 trận)Hiệu suất ném (TS%)60% (5 trận)
11.9 (10 trận)Mất bóng mỗi trận11.8 (5 trận)
7.2 (10 trận)Cướp bóng mỗi trận8.4 (5 trận)
2.4 (10 trận)Chắn bóng mỗi trận4.0 (5 trận)
Saint Quentin
Dựa trên 3 trận
Élite 2Le Mans
3Trận—
1T 2BT · B—
33%Tỷ lệ thắng—
84.33Ghi được mỗi trận—
85.67Bị ghi mỗi trận—
-4Hiệu số—
96Điểm ghi cao nhất—
73Điểm ghi thấp nhất—
170.0Tổng điểm trung bình—
0/2 trậnSố trận có hiệp phụ—
Chưa đủ dữ liệu (2 trận)Chỉ số khác—
Saint QuentinEurocupLe Mans
Dựa trên 2 trận
—Trận2
—T · B0T 2B
—Hiệu số-19
—Số trận có hiệp phụ0/2 trận
—Trung bình · tỷ lệChưa đủ dữ liệu (2 trận)
Saint Quentin
Dựa trên 1 trận
Cúp PhápLe Mans
Dựa trên 1 trận
1Trận1
0T 1BT · B0T 1B
-49Hiệu số-4
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Trung bình · tỷ lệChưa đủ dữ liệu (1 trận)
Saint QuentinGiải vô địch các câu lạc bộ châu ÂuLe Mans
Dựa trên 1 trận
—Trận1
—T · B1T 0B
—Hiệu số+10
—Số trận có hiệp phụ0/1 trận
—Trung bình · tỷ lệChưa đủ dữ liệu (1 trận)
Saint QuentinLeaders CupLe Mans
Dựa trên 1 trận
—Trận1
—T · B1T 0B
—Hiệu số+2
—Trung bình · tỷ lệChưa đủ dữ liệu (1 trận)
Trận gần đây
Tính đến 18/10 01:05

Đối đầu

5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 8 trận
3Saint Quentin T
0H
5Le Mans T
161.9Trung bình tổng điểm
Saint Quentin Tham chiếu
Ghi được : Để thủng
649 : 646
Sân nhà
1T 0H 2B
Sân khách
2T 0H 3B
Tính đến 04/10 21:03

Danh sách cầu thủ

Danh sách cầu thủ 10 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · trung bình mỗi trận · dựa trên 3 trận · trong tổng số 4 trận
Cầu thủTrậnPhút TBĐiểmBắt bóngKiến tạo
O. Krubally330:2310.76.70.7
E. Neal329:4510.04.310.3
J. Dally324:188.34.02.0
M. Cleveland323:4411.37.01.3
K. Anderson323:4121.72.31.7
T. Kinsey321:063.01.32.7
A. Toupane223:078.53.51.0
A. Gavrilovic313:347.33.00.3
P. Rigot39:053.02.70.3
S. Munanga38:562.73.01.0
Danh sách cầu thủ 11 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · trung bình mỗi trận · dựa trên 5 trận · trong tổng số 6 trận
Cầu thủTrậnPhút TBĐiểmBắt bóngKiến tạo
M. Wood524:5314.44.42.0
M. Ajinca523:4410.42.60.6
C. Stewart522:0516.02.21.4
L. Dufeal520:277.25.00.8
B. Grasshoff519:589.02.61.4
W. Yeguete519:163.85.61.4
J. King517:5213.01.42.6
L. Delaunay516:304.83.83.2
U. Doumbia513:291.62.22.4
S. Penda511:433.62.60.8
T. Thomas316:396.31.00.7
Tính đến 18/10 05:29

Các trận tiếp theo

Lịch trong khoảng thu thập (14 ngày)