Ngôn ngữ

Saint Quentin vs Strasbourg

Chi tiết trận đấu
Palais des Sports Pierre Ratte
Saint QuentinChủ nhà
02:00Bắt đầu 28/10
StrasbourgĐội khách
Trước trận
Khóa theo tỷ lệ lúc đăng

Đội hình · Vắng mặt

Chưa nhận được dữ liệu

Tỷ lệ kèo

Kèo chính 0

Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.

Không có tỷ lệ kèo cho trận này

Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27

16 đội
Thành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Dựa trên 3 · 5 trận (không phải cả mùa giải)
Saint QuentinTất cảStrasbourg
3Trận5
1Thắng3
2Thua2
268Ghi được415
293Bị ghi386
Saint QuentinChủ nhàStrasbourg
2Trận3
1Thắng3
1Thua0
193Ghi được259
201Bị ghi207
Saint QuentinĐội kháchStrasbourg
1Trận2
0Thắng0
1Thua2
75Ghi được156
92Bị ghi179
Saint QuentinTất cảStrasbourg
3Trận4
1Thắng2
2Thua2
268Ghi được315
293Bị ghi324
Saint QuentinChủ nhàStrasbourg
2Trận2
1Thắng2
1Thua0
193Ghi được159
201Bị ghi145
Saint QuentinĐội kháchStrasbourg
1Trận2
0Thắng0
1Thua2
75Ghi được156
92Bị ghi179
Saint QuentinTất cảStrasbourg
—Trận1
—Thắng1
—Thua0
—Ghi được100
—Bị ghi62
Saint QuentinChủ nhàStrasbourg
—Trận1
—Thắng1
—Thua0
—Ghi được100
—Bị ghi62
Giải đấu được tính: LNB Élite · Giải vô địch các câu lạc bộ châu Âu (chỉ các trận đã nhận)
Bảng xếp hạng
# độiTrậnTBTỷ lệ thắngHSGần đây
1Dijon3301.000+49
2Lyon-Villeurbanne3301.000+36
3Paris3301.000+21
4Chalon/Saone321.667+36
5Nanterre321.667+32
6Le Mans321.667+15
7Cholet321.667+3
8Roanne321.667-7
9Limoges312.333-3
10Strasbourg312.333-11
11Boulazac312.333-3
12JL Bourg (Fra)312.333-1
13Saint Quentin312.333-25
14Gravelines-Dunkerque303.000-39
15Pau-Orthez303.000-48
16Nancy303.000-55
Tính đến 17/10 02:57

20 trận gần nhất

Theo đội · Mọi giải đấu
Chỉ số trận gần đây
Saint QuentinBBTBBTBBBT7T 13B
StrasbourgTBTTBBTBTB9T 11B
Saint Quentin
Dựa trên 20 trận
Strasbourg
Dựa trên 20 trận
20Trận20
7T 13BT · B9T 11B
35%Tỷ lệ thắng45%
85.55Ghi được mỗi trận86.10
89.90Bị ghi mỗi trận87.00
-87Hiệu số-18
109Điểm ghi cao nhất114
71Điểm ghi thấp nhất64
20.1 (13 trận)Điểm trung bình hiệp 118.4 (9 trận)
21.5 (13 trận)Điểm trung bình hiệp 220.3 (9 trận)
19.8 (13 trận)Điểm trung bình hiệp 320.4 (9 trận)
22.2 (13 trận)Điểm trung bình hiệp 424.6 (9 trận)
41.5 (13 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận38.8 (9 trận)
42.1 (13 trận)Điểm trung bình nửa sau trận45.0 (9 trận)
175.4Tổng điểm trung bình173.1
1/13 trậnSố trận có hiệp phụ2/9 trận
34.8 (12 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận35.9 (7 trận)
19.4 (12 trận)Kiến tạo mỗi trận19.4 (7 trận)
31% (12 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công37% (6 trận)
71% (12 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công71% (6 trận)
42% (12 trận)Tỷ lệ ném trúng47% (6 trận)
52% (12 trận)Hiệu suất ném (TS%)58% (6 trận)
12.8 (12 trận)Mất bóng mỗi trận11.4 (7 trận)
7.3 (12 trận)Cướp bóng mỗi trận6.9 (7 trận)
2.5 (12 trận)Chắn bóng mỗi trận3.3 (7 trận)
Saint Quentin
Dựa trên 10 trận
Chủ nhà chỉ các trậnStrasbourg
Dựa trên 12 trận
10Trận12
5T 5BT · B8T 4B
50%Tỷ lệ thắng67%
89.60Ghi được mỗi trận92.75
90.60Bị ghi mỗi trận85.00
-10Hiệu số+93
109Điểm ghi cao nhất114
73Điểm ghi thấp nhất72
22.3 (7 trận)Điểm trung bình hiệp 119.3 (6 trận)
22.3 (7 trận)Điểm trung bình hiệp 219.0 (6 trận)
18.6 (7 trận)Điểm trung bình hiệp 321.3 (6 trận)
22.9 (7 trận)Điểm trung bình hiệp 425.7 (6 trận)
44.6 (7 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận38.3 (6 trận)
41.4 (7 trận)Điểm trung bình nửa sau trận47.0 (6 trận)
180.2Tổng điểm trung bình177.8
1/7 trậnSố trận có hiệp phụ2/6 trận
32.3 (6 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận37.5 (4 trận)
20.8 (6 trận)Kiến tạo mỗi trận20.0 (4 trận)
31% (6 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công45% (3 trận)
74% (6 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công73% (3 trận)
43% (6 trận)Tỷ lệ ném trúng51% (3 trận)
53% (6 trận)Hiệu suất ném (TS%)63% (3 trận)
13.2 (6 trận)Mất bóng mỗi trận11.5 (4 trận)
8.3 (6 trận)Cướp bóng mỗi trận7.2 (4 trận)
1.7 (6 trận)Chắn bóng mỗi trận3.8 (4 trận)
Saint Quentin
Dựa trên 10 trận
Đội khách chỉ các trậnStrasbourg
Dựa trên 8 trận
10Trận8
2T 8BT · B1T 7B
20%Tỷ lệ thắng12%
81.50Ghi được mỗi trận76.12
89.20Bị ghi mỗi trận90.00
-77Hiệu số-111
108Điểm ghi cao nhất86
71Điểm ghi thấp nhất64
17.5 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 116.7 (3 trận)
20.5 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 223.0 (3 trận)
21.3 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 318.7 (3 trận)
21.5 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 422.3 (3 trận)
38.0 (6 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận39.7 (3 trận)
42.8 (6 trận)Điểm trung bình nửa sau trận41.0 (3 trận)
170.7Tổng điểm trung bình166.1
0/6 trậnSố trận có hiệp phụ0/3 trận
37.3 (6 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận33.7 (3 trận)
18.0 (6 trận)Kiến tạo mỗi trận18.7 (3 trận)
31% (6 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công28% (3 trận)
68% (6 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công68% (3 trận)
41% (6 trận)Tỷ lệ ném trúng44% (3 trận)
51% (6 trận)Hiệu suất ném (TS%)53% (3 trận)
12.3 (6 trận)Mất bóng mỗi trận11.3 (3 trận)
6.3 (6 trận)Cướp bóng mỗi trận6.3 (3 trận)
3.3 (6 trận)Chắn bóng mỗi trận2.7 (3 trận)
Saint Quentin
Dựa trên 16 trận
LNB ÉliteStrasbourg
Dựa trên 19 trận
16Trận19
6T 10BT · B8T 11B
38%Tỷ lệ thắng42%
86.50Ghi được mỗi trận85.37
88.62Bị ghi mỗi trận88.32
-34Hiệu số-56
109Điểm ghi cao nhất114
71Điểm ghi thấp nhất64
19.9 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 118.4 (9 trận)
21.3 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 220.3 (9 trận)
19.3 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 320.4 (9 trận)
24.1 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 424.6 (9 trận)
41.2 (11 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận38.8 (9 trận)
43.4 (11 trận)Điểm trung bình nửa sau trận45.0 (9 trận)
175.1Tổng điểm trung bình173.7
1/11 trậnSố trận có hiệp phụ2/9 trận
34.6 (10 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận36.5 (6 trận)
20.9 (10 trận)Kiến tạo mỗi trận18.7 (6 trận)
31% (10 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công37% (6 trận)
71% (10 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công71% (6 trận)
42% (10 trận)Tỷ lệ ném trúng47% (6 trận)
52% (10 trận)Hiệu suất ném (TS%)58% (6 trận)
12.5 (10 trận)Mất bóng mỗi trận11.7 (6 trận)
7.3 (10 trận)Cướp bóng mỗi trận5.8 (6 trận)
2.6 (10 trận)Chắn bóng mỗi trận3.3 (6 trận)
Saint Quentin
Dựa trên 3 trận
Élite 2Strasbourg
3Trận—
1T 2BT · B—
33%Tỷ lệ thắng—
84.33Ghi được mỗi trận—
85.67Bị ghi mỗi trận—
-4Hiệu số—
96Điểm ghi cao nhất—
73Điểm ghi thấp nhất—
170.0Tổng điểm trung bình—
0/2 trậnSố trận có hiệp phụ—
Chưa đủ dữ liệu (2 trận)Chỉ số khác—
Saint QuentinGiải vô địch các câu lạc bộ châu ÂuStrasbourg
Dựa trên 1 trận
—Trận1
—T · B1T 0B
—Hiệu số+38
—Trung bình · tỷ lệChưa đủ dữ liệu (1 trận)
Saint Quentin
Dựa trên 1 trận
Cúp PhápStrasbourg
1Trận—
0T 1BT · B—
-49Hiệu số—
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Trung bình · tỷ lệ—
Trận gần đây
Tính đến 17/10 02:55

Đối đầu

5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 1 trận
0Saint Quentin T
0H
1Strasbourg T
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Trung bình tổng điểm
Saint Quentin Tham chiếu
Ghi được : Để thủng
72 : 84
Sân nhà
—
Sân khách
0T 0H 1B

Danh sách cầu thủ

Danh sách cầu thủ 10 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · dựa trên 2 trận · trong tổng số 3 trận
Cầu thủTrậnPhútĐiểmBắt bóngKiến tạo
O. Krubally260:1225132
E. Neal259:10231022
M. Cleveland257:2125163
J. Dally249:341574
K. Anderson245:344042
T. Kinsey240:52834
A. Gavrilovic224:26640
P. Rigot223:53981
S. Munanga220:31692
A. Toupane118:27530
Danh sách cầu thủ 9 cầu thủ · Mùa này · các trận đã nhận · trung bình mỗi trận · dựa trên 4 trận
Cầu thủTrậnPhút TBĐiểmBắt bóngKiến tạo
J. Hands430:4916.84.23.8
J. McKoy429:536.82.51.5
M. Lemoine429:1112.52.04.0
N. Difuidi424:549.03.01.0
A. N'Doye424:017.03.56.2
W. Pfister423:224.25.20.5
B. Gregg422:1312.52.50.8
S. Alajiki420:415.04.00.5
T. Chenery416:3510.83.80.2
Tính đến 17/10 02:55