Ngôn ngữ

Limoges vs Saint Quentin

Chi tiết trận đấu
Palais des Sports de Beaublanc
LimogesChủ nhà
92 : 75Tỷ số chung cuộc
Saint QuentinĐội khách
Trận đấu kết thúc · Chủ nhà thắng
Thắng/Thua Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu Nhà cái đại diện · 03/10 23:25
Kết quả Đã xác nhận · Tỷ lệ chỉ để tham khảo

Đội hình · Vắng mặt

Đội hình chính thức
Đội hình chính thức Đội hình chính 5 · Dự bị 5
H. Invernizzi
G. Ware
N. Lang
A. Albicy
D. Horne
Dự bị 5
M. Guisse
L. Stergar
L. Labeyrie
T. Webster
Y. Masdieu Reynaert
Đội hình chính thức Đội hình chính 5 · Dự bị 4
J. Dally
P. Rigot
O. Krubally
E. Neal
M. Cleveland
Dự bị 4
S. Munanga
T. Kinsey
A. Gavrilovic
K. Anderson
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
Giải đấu này không cung cấp thông tin vắng mặt
Tính đến 04/10 22:02

Kết quả trận đấu

Cuối cùng
Tỷ số chung cuộc
92 : 75
Kết quả
Chủ nhà thắng Cuối cùng
Điểm theo hiệp1Q2Q3Q4QTổng
Limoges1925282092
Saint Quentin2016152475
Thống kê đội · Cuối cùng
92Điểm75
38Bắt bóng bật bảng36
24Kiến tạo20
6Cướp bóng4
1Chắn bóng3
9Mất bóng12
24/41Ném 2 điểm thành công16/33
10/29Ném 3 điểm thành công9/30
14/18Ném phạt thành công16/25

Thống kê cầu thủ · Trận này

Cầu thủPhútĐiểmBắt bóngKiến tạo3 điểmNém phạt
N. Lang30:308761/41/2
H. Invernizzi30:2521963/88/8
A. Albicy26:446142/60/0
G. Ware24:0616600/00/0
Dự bịL. Labeyrie19:2213411/20/2
Dự bịL. Stergar19:015141/32/2
D. Horne17:125221/42/2
Dự bịT. Webster15:597311/20/0
Dự bịM. Guisse15:3711500/01/2
Dự bịY. Masdieu Reynaert1:040000/00/0
Cầu thủPhútĐiểmBắt bóngKiến tạo3 điểmNém phạt
O. Krubally32:5510620/00/1
M. Cleveland30:3916711/23/5
E. Neal28:3766110/54/6
J. Dally23:386220/32/2
Dự bịT. Kinsey22:484220/04/4
Dự bịK. Anderson19:5420006/120/0
Dự bịA. Gavrilovic17:224400/40/1
P. Rigot16:489702/33/4
Dự bịS. Munanga7:190220/10/2
Tính đến 04/10 22:02

Tỷ lệ kèo

Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 23:25

Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.

Thắng/ThuaChủ nhà1,33Đội khách3,41Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,321,33Đội khách3,383,41
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiChủ nhàĐội khách
03/10 17:441,333,41▲
03/10 14:221,333,35▲
03/10 13:561,333,31▼
03/10 05:071,33▲3,35▼
02/10 22:461,30▼3,50▲
02/10 22:36Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle
02/10 22:36 Đầu tiên1,323,38
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhàĐội khách
Pinnacle1,333,41
Betfair1,333,25
bet3651,293,30
Marathon1,363,24
1xBet1,373,22
Betano1,323,30
BetVictor1,323,10
Kèo chấp châu Á-6.5Chủ nhà -6.51,92Đội khách +6.51,91Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,831,92Đội khách1,971,91
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc -6.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiChủ nhàĐội khách
03/10 17:441,92▲1,91▲
03/10 14:221,90▼1,89▲
03/10 13:561,92▲1,88▼
03/10 05:07Thay đổi mốc · -7 → -6.5
03/10 05:071,89▲1,90▼
02/10 22:461,81▼1,99▲
02/10 22:36 Đầu tiên1,831,97
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhà -6.5Đội khách +6.5
Pinnacle1,921,91
Betfair1,831,83
bet3651,761,95
Marathon1,881,92
1xBet1,881,92
Betano1,821,93
BetVictor1,831,85
Tài/Xỉu167.5Tài 167.51,92Xỉu 167.51,92Pinnacle · Nhà cái 6Tài1,901,92Xỉu1,901,92
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 167.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiTàiXỉu
03/10 17:441,92▲1,92▲
03/10 05:071,90▲1,90▼
02/10 22:461,89▼1,91▲
02/10 22:36Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle
02/10 22:36 Đầu tiên1,901,90
02/10 22:21Thay đổi mốc · 169.5 → 167.5
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiTài 167.5Xỉu 167.5
Pinnacle1,921,92
bet3651,682,05
Marathon1,861,94
1xBet1,861,94
Betano1,781,95
BetVictor1,801,73
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu
  • Kèo chấp tính theo đội chủ nhà · Kết quả được xác định theo tỷ số cuối cùng, tính cả hiệp phụ
  • Tài/Xỉu tính theo tổng tỷ số của hai đội, tính cả hiệp phụ

20 trận gần nhất

Theo đội · Mọi giải đấu
Chỉ số trận gần đây
LimogesBBTTTBTBBB8T 12B
Saint QuentinTBBTBBBTTT7T 13B
Limoges
Dựa trên 20 trận
Saint Quentin
Dựa trên 20 trận
20Trận20
8T 12BT · B7T 13B
40%Tỷ lệ thắng35%
84.85Ghi được mỗi trận84.80
86.70Bị ghi mỗi trận89.00
-37Hiệu số-84
105Điểm ghi cao nhất109
70Điểm ghi thấp nhất71
22.8 (12 trận)Điểm trung bình hiệp 118.5 (13 trận)
19.9 (12 trận)Điểm trung bình hiệp 221.6 (13 trận)
19.2 (12 trận)Điểm trung bình hiệp 320.5 (13 trận)
21.9 (12 trận)Điểm trung bình hiệp 421.8 (13 trận)
42.7 (12 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận40.2 (13 trận)
41.1 (12 trận)Điểm trung bình nửa sau trận42.3 (13 trận)
171.6Tổng điểm trung bình173.8
0/12 trậnSố trận có hiệp phụ1/13 trận
30.2 (12 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận33.3 (12 trận)
21.7 (12 trận)Kiến tạo mỗi trận18.2 (12 trận)
34% (12 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công32% (12 trận)
75% (12 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công73% (12 trận)
48% (12 trận)Tỷ lệ ném trúng42% (12 trận)
59% (12 trận)Hiệu suất ném (TS%)52% (12 trận)
13.4 (12 trận)Mất bóng mỗi trận12.6 (12 trận)
6.0 (12 trận)Cướp bóng mỗi trận7.2 (12 trận)
2.2 (12 trận)Chắn bóng mỗi trận2.2 (12 trận)
Limoges
Dựa trên 9 trận
Chủ nhà chỉ các trậnSaint Quentin
Dựa trên 10 trận
9Trận10
4T 5BT · B5T 5B
44%Tỷ lệ thắng50%
85.44Ghi được mỗi trận88.40
83.67Bị ghi mỗi trận89.60
+16Hiệu số-12
97Điểm ghi cao nhất109
70Điểm ghi thấp nhất73
24.0 (5 trận)Điểm trung bình hiệp 119.9 (7 trận)
18.6 (5 trận)Điểm trung bình hiệp 222.1 (7 trận)
20.8 (5 trận)Điểm trung bình hiệp 319.0 (7 trận)
18.6 (5 trận)Điểm trung bình hiệp 423.3 (7 trận)
42.6 (5 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận42.0 (7 trận)
39.4 (5 trận)Điểm trung bình nửa sau trận42.3 (7 trận)
169.1Tổng điểm trung bình178.0
0/5 trậnSố trận có hiệp phụ1/7 trận
30.8 (5 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận30.3 (6 trận)
23.0 (5 trận)Kiến tạo mỗi trận20.3 (6 trận)
35% (5 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công32% (6 trận)
79% (5 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công72% (6 trận)
45% (5 trận)Tỷ lệ ném trúng43% (6 trận)
58% (5 trận)Hiệu suất ném (TS%)53% (6 trận)
13.0 (5 trận)Mất bóng mỗi trận12.2 (6 trận)
5.6 (5 trận)Cướp bóng mỗi trận8.2 (6 trận)
2.4 (5 trận)Chắn bóng mỗi trận1.3 (6 trận)
Limoges
Dựa trên 11 trận
Đội khách chỉ các trậnSaint Quentin
Dựa trên 10 trận
11Trận10
4T 7BT · B2T 8B
36%Tỷ lệ thắng20%
84.36Ghi được mỗi trận81.20
89.18Bị ghi mỗi trận88.40
-53Hiệu số-72
105Điểm ghi cao nhất108
71Điểm ghi thấp nhất71
21.9 (7 trận)Điểm trung bình hiệp 117.0 (6 trận)
20.9 (7 trận)Điểm trung bình hiệp 221.0 (6 trận)
18.0 (7 trận)Điểm trung bình hiệp 322.2 (6 trận)
24.3 (7 trận)Điểm trung bình hiệp 420.2 (6 trận)
42.7 (7 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận38.0 (6 trận)
42.3 (7 trận)Điểm trung bình nửa sau trận42.3 (6 trận)
173.5Tổng điểm trung bình169.6
0/7 trậnSố trận có hiệp phụ0/6 trận
29.9 (7 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận36.3 (6 trận)
20.7 (7 trận)Kiến tạo mỗi trận16.0 (6 trận)
33% (7 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công32% (6 trận)
72% (7 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công76% (6 trận)
51% (7 trận)Tỷ lệ ném trúng41% (6 trận)
60% (7 trận)Hiệu suất ném (TS%)52% (6 trận)
13.7 (7 trận)Mất bóng mỗi trận13.0 (6 trận)
6.3 (7 trận)Cướp bóng mỗi trận6.2 (6 trận)
2.1 (7 trận)Chắn bóng mỗi trận3.0 (6 trận)
Limoges
Dựa trên 20 trận
LNB ÉliteSaint Quentin
Dựa trên 16 trận
20Trận16
8T 12BT · B6T 10B
40%Tỷ lệ thắng38%
84.85Ghi được mỗi trận85.56
86.70Bị ghi mỗi trận87.50
-37Hiệu số-31
105Điểm ghi cao nhất109
70Điểm ghi thấp nhất71
22.8 (12 trận)Điểm trung bình hiệp 118.1 (11 trận)
19.9 (12 trận)Điểm trung bình hiệp 221.5 (11 trận)
19.2 (12 trận)Điểm trung bình hiệp 320.0 (11 trận)
21.9 (12 trận)Điểm trung bình hiệp 423.6 (11 trận)
42.7 (12 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận39.5 (11 trận)
41.1 (12 trận)Điểm trung bình nửa sau trận43.6 (11 trận)
171.6Tổng điểm trung bình173.1
0/12 trậnSố trận có hiệp phụ1/11 trận
30.2 (12 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận32.8 (10 trận)
21.7 (12 trận)Kiến tạo mỗi trận19.4 (10 trận)
34% (12 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công33% (10 trận)
75% (12 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công73% (10 trận)
48% (12 trận)Tỷ lệ ném trúng42% (10 trận)
59% (12 trận)Hiệu suất ném (TS%)53% (10 trận)
13.4 (12 trận)Mất bóng mỗi trận12.3 (10 trận)
6.0 (12 trận)Cướp bóng mỗi trận7.1 (10 trận)
2.2 (12 trận)Chắn bóng mỗi trận2.2 (10 trận)
LimogesÉlite 2Saint Quentin
Dựa trên 3 trận
—Trận3
—T · B1T 2B
—Tỷ lệ thắng33%
—Ghi được mỗi trận84.33
—Bị ghi mỗi trận85.67
—Hiệu số-4
—Điểm ghi cao nhất96
—Điểm ghi thấp nhất73
—Tổng điểm trung bình170.0
—Số trận có hiệp phụ0/2 trận
—Chỉ số khácChưa đủ dữ liệu (2 trận)
LimogesCúp PhápSaint Quentin
Dựa trên 1 trận
—Trận1
—T · B0T 1B
—Hiệu số-49
—Trung bình · tỷ lệChưa đủ dữ liệu (1 trận)
Trận gần đây
Tính đến 17/10 04:57

Đối đầu

5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 6 trận
5Limoges T
0H
1Saint Quentin T
151.5Trung bình tổng điểm
Limoges Tham chiếu
Ghi được : Để thủng
473 : 436
Sân nhà
3T 0H 0B
Sân khách
2T 0H 1B
Tính đến 29/09 12:22