ซัตตัน vs ทรูโร
21:00เริ่ม 17 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
1X2 ราคาปัจจุบัน เจ้ามือหลัก · 17 ต.ค. 02:13
เพิ่มการทายผลจำลองล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
ซัตตันไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 1 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| รอนนี รุยซ์บาดเจ็บ |
ทรูโร
ไม่มีผู้เล่นในรายชื่อผู้บาดเจ็บ
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 02:24
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 02:13อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน2.08▼เสมอ3.63▲ทีมเยือน2.71▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน2.11→2.08เสมอ3.51→3.63ทีมเยือน2.73→2.71
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 17 ต.ค. 02:13 | 2.08▼ | 3.63▲ | 2.71▼ |
| 17 ต.ค. 01:39 | 2.10▲ | 3.57▼ | 2.72▲ |
| 17 ต.ค. 01:05 | 2.09▼ | 3.59▲ | 2.71▼ |
| 17 ต.ค. 00:31 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง Pinnacle | ||
| 17 ต.ค. 00:31 ครั้งแรก | 2.11 | 3.51 | 2.73 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2.08▼ | 3.63▲ | 2.71▼ |
| bet365 | 2.05▲ | 3.30▼ | 3.00▼ |
| Marathon | 2.10▼ | 3.50▲ | 2.80▼ |
| 1xBet | 2.12▼ | 3.50▲ | 2.86▼ |
| BetVictor | 2.15▼ | 3.40▲ | 3.13▼ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย-0.5เจ้าบ้าน -0.52.07▼ทีมเยือน +0.51.65▲Pinnacle และอีก 2เจ้าบ้าน2.10→2.07ทีมเยือน1.64→1.65
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น -0.5
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 02:13 | 2.07▼ | 1.65 |
| 17 ต.ค. 01:39 | 2.09▲ | 1.65 |
| 17 ต.ค. 01:05 | 2.08▼ | 1.65▲ |
| 17 ต.ค. 00:31 | เปลี่ยนไลน์ · 0 → -0.5 | |
| 17 ต.ค. 00:31 ครั้งแรก | 2.10 | 1.64 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -0.5 | ทีมเยือน +0.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.07▼ | 1.65▲ |
| bet365 | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
สูง/ต่ำ2.5สูง 2.51.79▼ต่ำ 2.51.93▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5สูง1.93→1.79ต่ำ1.79→1.93
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น 2.5
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 02:13 | 1.79▼ | 1.93▲ |
| 17 ต.ค. 01:39 | 1.85▲ | 1.85▼ |
| 17 ต.ค. 01:05 | 1.84▼ | 1.87▲ |
| 17 ต.ค. 00:31 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง Pinnacle | |
| 17 ต.ค. 00:31 ครั้งแรก | 1.93 | 1.79 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 2.5 | ต่ำ 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.79▼ | 1.93▲ |
| bet365 | 1.95 | 1.85 |
| Marathon | 1.81▼ | 1.86▲ |
| 1xBet | 1.81▼ | 1.86▲ |
| BetVictor | 1.82▼ | 1.85▲ |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.68▼ไม่2.01▲Marathon · บุ๊กเมกเกอร์ 3ใช่1.82→1.68ไม่1.84→2.01
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Marathon
| เวลาที่เปลี่ยน | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 01:39 | 1.68▼ | 2.01▲ |
| 17 ต.ค. 00:31 | 1.73▲ | 1.94▼ |
| 16 ต.ค. 23:56 | 1.72▼ | 1.95▲ |
| 16 ต.ค. 20:15 | 1.75▼ | 1.92▲ |
| 15 ต.ค. 18:26 | 1.79▼ | 1.87▲ |
| 15 ต.ค. 17:58 | 1.81▼ | 1.85▲ |
| 15 ต.ค. 02:08 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง Marathon | |
| 15 ต.ค. 02:08 ครั้งแรก | 1.82 | 1.84 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| Marathon | 1.68▼ | 2.01▲ |
| 1xBet | 1.68▼ | 2.04▲ |
| BetVictor | 1.67▼ | 2.05▲ |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 37 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 3 ซ่อนอยู่
แฮนดิแคปเอเชีย เส้น 18 · ระงับ 2
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -2.5 | 8.50 | 1.01 | Marathon |
| -2 | 7.80 | 1.02 | Marathon |
| -1.75 | 5.20 | 1.10 | Marathon |
| -1.5 | 4.05 | 1.16 | Marathon |
| -1.25 | 3.58 | 1.21 | Marathon |
| -1 | 3.06 | 1.30 | Pinnacle |
| -0.75 | 2.40 | 1.47 | Pinnacle |
| -0.5 เส้นหลัก | 2.07 | 1.65 | Pinnacle |
| -0.25 | 1.86 | 1.85 | Pinnacle |
| 0 | 1.62 | 2.12 | Pinnacle |
| 0.25 | 1.48 | 2.39 | Pinnacle |
| 0.5 | 1.39 | 2.66 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.24 | 3.34 | Marathon |
| 1 | 1.11 | 4.95 | Marathon |
| 1.25 | 1.09 | 5.40 | Marathon |
| 1.5 | 1.07 | 5.80 | Marathon |
| 1.75 | 1.03 | 7.70 | Marathon |
| 2 | 1.01 | 10.00 | 1xBet |
สูง/ต่ำ เส้น 19 · ระงับ 1
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.01 | 9.65 | 1xBet |
| 1 | 1.01 | 8.70 | Marathon |
| 1.25 | 1.12 | 4.70 | Marathon |
| 1.5 | 1.24 | 3.34 | Marathon |
| 1.75 | 1.30 | 3.06 | Pinnacle |
| 2 | 1.37 | 2.71 | Pinnacle |
| 2.25 | 1.58 | 2.20 | Pinnacle |
| 2.5 เส้นหลัก | 1.79 | 1.93 | Pinnacle |
| 2.75 | 2.00 | 1.71 | Pinnacle |
| 3 | 2.35 | 1.49 | Pinnacle |
| 3.25 | 2.66 | 1.39 | Pinnacle |
| 3.5 | 3.04 | 1.29 | Marathon |
| 3.75 | 3.72 | 1.20 | Marathon |
| 4 | 4.95 | 1.11 | Marathon |
| 4.25 | 5.30 | 1.09 | Marathon |
| 4.5 | 5.65 | 1.08 | Marathon |
| 4.75 | 7.10 | 1.04 | Marathon |
| 5 | 10.00 | 1.01 | 1xBet |
| 5.5 | 13.00 | 1.04 | 1xBet |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
สถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 6 · 7 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| ซัตตัน | ทั้งหมด | ทรูโร |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 7 |
| 1 | ชนะ | 5 |
| 3 | เสมอ | 2 |
| 2 | แพ้ | 0 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 16 |
| 11 | ประตูที่เสีย | 5 |
| ซัตตัน | เจ้าบ้าน | ทรูโร |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 3 |
| 1 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 7 | ประตูที่เสีย | 0 |
| ซัตตัน | ทีมเยือน | ทรูโร |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 4 |
| 0 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 2 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 5 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 3 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 1.33 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.29 |
| 1.83 | ประตูที่เสียต่อเกม | 0.71 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 2 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ซัตตัน | ทั้งหมด | ทรูโร |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ | 2 |
| — | เสมอ | 1 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| — | ประตูที่เสีย | 1 |
| ซัตตัน | เจ้าบ้าน | ทรูโร |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 2 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| — | ประตูที่เสีย | 0 |
| ซัตตัน | ทีมเยือน | ทรูโร |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 1 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| — | ประตูที่เสีย | 1 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| — | คลีนชีต | 2 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.33 |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | 0.33 |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ซัตตัน | ทั้งหมด | ทรูโร |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 0 |
| ซัตตัน | เจ้าบ้าน | ทรูโร |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 0 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 1 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 0 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| ซัตตัน | ทั้งหมด | ทรูโร |
|---|---|---|
| 5 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 3 | เสมอ | — |
| 2 | แพ้ | — |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 9 | ประตูที่เสีย | — |
| ซัตตัน | เจ้าบ้าน | ทรูโร |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 1 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 5 | ประตูที่เสีย | — |
| ซัตตัน | ทีมเยือน | ทรูโร |
|---|---|---|
| 3 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 2 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 4 | ประตูที่เสีย | — |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | — |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | — |
| 1.00 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | — |
| 1.80 | ประตูที่เสียต่อเกม | — |
| 0 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | — |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | — |
| 2 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | — |
| ซัตตัน | ทั้งหมด | ทรูโร |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ | 2 |
| — | เสมอ | 1 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| — | ประตูที่เสีย | 4 |
| ซัตตัน | ทีมเยือน | ทรูโร |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ | 2 |
| — | เสมอ | 1 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| — | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| — | คลีนชีต | 0 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.00 |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.33 |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
การแข่งขันที่นำมารวม: เอฟเอคัพ (อังกฤษ) · เนชันแนลลีกคัพ · เนชันแนลลีก (อังกฤษ) · เนชันนัลลีกเซาท์
ตารางคะแนน
ทัวร์นาเมนต์ · ไม่มีตารางคะแนน
อันดับลีกของทั้งสองทีม
ซัตตัน —
ทรูโร —
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขัน
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| โนล | 1 | 0 |
| วูสเตอร์ ซิตี้ | 1 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ วูสเตอร์ ซิตี้
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เบอร์เจส ฮิล | — | 3 |
| เจอร์ซีย์ บูลส์ | — | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เบอร์เจส ฮิล
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| นอร์ท เฟอร์รีบี เอฟซี | — | 0 |
| บาร์ตัน ทาวน์ | — | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ บาร์ตัน ทาวน์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| กลอสเตอร์ | 1 | 4 |
| แมงกอตส์ฟิลด์ | 1 | 0 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ กลอสเตอร์
ดูเพิ่มอีก 100
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| คราวโบโร | 1 | 3 |
| ไวต์ลีฟ | 1 | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ คราวโบโร
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| คอนคอร์ด | — | 2 |
| เบรนต์วูด | — | 4 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เบรนต์วูด
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ชิปเพนแฮม | 1 | 3 |
| เฮเวนต์ & หญิง | 1 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ชิปเพนแฮม
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ชิลดอน | 2 | 0 |
| วอร์ริงตัน | 2 | 4 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ วอร์ริงตัน
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| บอร์น | 1 | 1 |
| โบลด์เมียร์ | 1 | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ โบลด์เมียร์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| บิกเกิลส์เวด ทาวน์ | 1 | 0 |
| ฮิตชิน | 1 | 3 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ฮิตชิน
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ฟาเวอร์แชม | 1 | 1 |
| เวลลิง | 1 | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เวลลิง
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| มัลเวิร์น ทาวน์ | 1 | 0 |
| เรดดิตช์ | 1 | 4 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เรดดิตช์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ลูอิส | 2 | 0 |
| เครย์ วันเดอเรอร์ส | 2 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เครย์ วันเดอเรอร์ส
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| วินสโลว์ ยูไนเต็ด | — | 1 |
| สวินดัน ซูเปอร์มารีน | — | 3 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ สวินดัน ซูเปอร์มารีน
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| วินเกต แอนด์ ฟินช์ลีย์ | — | 2 |
| เฟลิกซ์สโตว์ แอนด์ วอลตัน | — | 0 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ วินเกต แอนด์ ฟินช์ลีย์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| วิมบอร์น | — | 3 |
| พอร์ทิสเฮด ทาวน์ | — | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ วิมบอร์น
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| สต็อกตัน | 2 | 1 |
| ไกส์ลีย์ | 2 | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ไกส์ลีย์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| สแตนเวย์ | — | 1 |
| นีดแฮม มาร์เก็ต | — | 3 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ นีดแฮม มาร์เก็ต
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เกรย์ส | — | 0 |
| ลีสตัน | — | 5 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ลีสตัน
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เชิร์ตซีย์ | 1 | 2 |
| คาร์แชลตัน | 1 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เชิร์ตซีย์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เซนต์ อัลบันส์ | — | 2 |
| แฮชแท็ก | — | 0 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เซนต์ อัลบันส์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เซาธ์ ลิเวอร์พูล | 2 | 2 |
| เพรสต์วิช เฮย์ส | 2 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เซาธ์ ลิเวอร์พูล
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เบซิงสโตก | — | 0 |
| เอเอฟซี สโตนแฮม | — | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เอเอฟซี สโตนแฮม
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เวลลิงโบโรห์ | 2 | 1 |
| เค็ทเทอริง | 2 | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เค็ทเทอริง
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เวสต์ฟิลด์ | 1 | 0 |
| ดาร์ตฟอร์ด | 1 | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ดาร์ตฟอร์ด
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| แคนวีย์ | 1 | 1 |
| นิวมาร์เก็ต (อังกฤษ) | 1 | 0 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ แคนวีย์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| แบนเบอรี | — | 1 |
| เอ็กซ์เมาธ์ ทาวน์ | — | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เอ็กซ์เมาธ์ ทาวน์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| แลนคาสเตอร์ | 1 | 2 |
| แทดคาสเตอร์ | 1 | 0 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ แลนคาสเตอร์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| แอกซ์ลีย์ | 1 | 0 |
| บัคเฮิสต์ ฮิลล์ | 1 | 3 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ บัคเฮิสต์ ฮิลล์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เอ็มลีย์ | 1 | 2 |
| บิชอป โอ๊คแลนด์ | 1 | 0 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เอ็มลีย์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| แอสคอต | 1 | 0 |
| แพกแฮม | 1 | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ แพกแฮม
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขัน
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เยต ทาวน์ | — | 1 |
| ชิปเพนแฮม | — | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ชิปเพนแฮม
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| AFC เทลฟอร์ด | 2 | 2 |
| เวิร์กซอป | 2 | 5 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เวิร์กซอป
ดูเพิ่มอีก 68
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| นีดแฮม มาร์เก็ต | 3 | 0 |
| เบรนทรี | 3 | 3 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เบรนทรี
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ลีมิงตัน | 1 | 0 |
| เกนส์โบโร | 1 | 3 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เกนส์โบโร
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| วอลแธม แอบบีย์ | 1 | 0 |
| แด็กนัม แอนด์ เรดบริดจ์ | 1 | 3 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ แด็กนัม แอนด์ เรดบริดจ์
| สโมสรฟุตบอลยูไนเต็ดออฟแมนเชสเตอร์ | 4 |
|---|---|
| ออสเซตต์ ยูไนเต็ด | 1 |
เข้ารอบ สโมสรฟุตบอลยูไนเต็ดออฟแมนเชสเตอร์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| อักซ์บริดจ์ | 2 | 2 |
| ฟาร์นโบโรห์ | 2 | 0 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ อักซ์บริดจ์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เครย์ วันเดอเรอร์ส | 1 | 2 |
| เมดสโตน | 1 | 0 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เครย์ วันเดอเรอร์ส
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เทม | 3 | 3 |
| เอ็กซ์เมาธ์ ทาวน์ | 3 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เทม
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เมอร์ธีร์ทาวน์ | 1 | 0 |
| ทรูโร | 1 | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ทรูโร
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เวสตัน-ซูเปอร์-แมร์ | 1 | 1 |
| วิมบอร์น | 1 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ วิมบอร์น
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เฮเมล เฮมป์สเตด | 1 | 1 |
| วินเกต แอนด์ ฟินช์ลีย์ | 1 | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ วินเกต แอนด์ ฟินช์ลีย์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| แฮมป์ตัน&ริชมอนด์ | 3 | 1 |
| คราวโบโร | 3 | 3 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ คราวโบโร
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ไซเรนเซสเตอร์ | 2 | 2 |
| ฟาร์นัม | 2 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ไซเรนเซสเตอร์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เซาท์ฮอลล์ เอฟซี | 2 | 4 |
| ดอร์กิง | 2 | 5 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ดอร์กิง
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขัน
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| บิวรี ทาวน์ | 1 | 0 |
| สปอลดิง ยูไนเต็ด | 1 | 4 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ สปอลดิง ยูไนเต็ด
ดูเพิ่มอีก 28
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| สแตฟฟอร์ด | 1 | 2 |
| เฮลโซเวน | 1 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ สแตฟฟอร์ด
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เบดฟอร์ด | 2 | 3 |
| วินเกต แอนด์ ฟินช์ลีย์ | 2 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เบดฟอร์ด
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| แทรฟฟอร์ด | 2 | 0 |
| แอเธอร์ตัน | 2 | 3 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ แอเธอร์ตัน
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| แม็คเคิลส์ฟิลด์ | 2 | 2 |
| สการ์โบโรห์ | 2 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ แม็คเคิลส์ฟิลด์
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขัน
ข้อมูล ณ 16 ต.ค. 16:05
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
ซัตตันชพสพสสชพพพ5ช 4ส 11พ
ทรูโรชชสชชชสพสช9ช 6ส 5พ
| ซัตตัน จาก 20 นัด | ทรูโร จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 5 เสมอ 4 แพ้ 11 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 9 เสมอ 6 แพ้ 5 |
| 25% | อัตราชนะ | 45% |
| 20% | อัตราเสมอ | 30% |
| 0.95 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.40 |
| 1.80 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.65 |
| -17 | ผลต่างคะแนน | +15 |
| 10% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 40% |
| 45% | อัตราไม่ได้ประตู | 35% |
| 45% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 35% |
| 55% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 35% |
| 0.6 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 (10 นัด) |
| 0.9 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.1 (10 นัด) |
| 0.4 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 (10 นัด) |
| 1.1 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 (10 นัด) |
| ซัตตัน จาก 11 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | ทรูโร จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 10 |
| ชนะ 3 เสมอ 1 แพ้ 7 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 3 แพ้ 2 |
| 27% | อัตราชนะ | 50% |
| 9% | อัตราเสมอ | 30% |
| 1.09 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.70 |
| 2.09 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.50 |
| -11 | ผลต่างคะแนน | +12 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 50% |
| 45% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 55% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 30% |
| 73% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 40% |
| 0.6 (5 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 (6 นัด) |
| 0.4 (5 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.0 (6 นัด) |
| 0.4 (5 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 (6 นัด) |
| 2.0 (5 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.3 (6 นัด) |
| ซัตตัน จาก 9 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | ทรูโร จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 10 |
| ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 3 |
| 22% | อัตราชนะ | 40% |
| 33% | อัตราเสมอ | 30% |
| 0.78 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.10 |
| 1.44 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.80 |
| -6 | ผลต่างคะแนน | +3 |
| 22% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 44% | อัตราไม่ได้ประตู | 40% |
| 33% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| 33% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 30% |
| 0.5 (4 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 (4 นัด) |
| 1.5 (4 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 (4 นัด) |
| 0.5 (4 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 (4 นัด) |
| 0.0 (4 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 (4 นัด) |
| ซัตตัน จาก 19 นัด | เนชันแนลลีก (อังกฤษ) | ทรูโร จาก 6 นัด |
|---|---|---|
| 19 | นัด | 6 |
| ชนะ 4 เสมอ 4 แพ้ 11 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 2 แพ้ 3 |
| 21% | อัตราชนะ | 17% |
| 21% | อัตราเสมอ | 33% |
| 0.84 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.50 |
| 1.79 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.67 |
| -18 | ผลต่างคะแนน | -1 |
| 11% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 33% |
| 47% | อัตราไม่ได้ประตู | 67% |
| 42% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 17% |
| 53% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 0% |
| 0.4 (8 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 |
| 0.9 (8 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 |
| 0.4 (8 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 1.1 (8 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 |
| ซัตตัน | เนชันนัลลีก นอร์ท / เซาท์ | ทรูโร จาก 7 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 7 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 2 แพ้ 2 |
| — | อัตราชนะ | 43% |
| — | อัตราเสมอ | 29% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.29 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.57 |
| — | ผลต่างคะแนน | +5 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 43% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 43% |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 29% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 29% |
| ซัตตัน | เนชันนัลลีกเซาท์ | ทรูโร จาก 3 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 0 |
| — | อัตราชนะ | 67% |
| — | อัตราเสมอ | 33% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.00 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.33 |
| — | ผลต่างคะแนน | +2 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 0% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 0% |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 100% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 100% |
| ซัตตัน | เอฟเอคัพ (อังกฤษ) | ทรูโร จาก 3 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 0 |
| — | อัตราชนะ | 67% |
| — | อัตราเสมอ | 33% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.33 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.33 |
| — | ผลต่างคะแนน | +6 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 67% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 0% |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 33% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 33% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.0 |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.3 |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.3 |
| ซัตตัน จาก 1 นัด | เนชันแนลลีกคัพ | ทรูโร จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| +1 | ผลต่างคะแนน | +3 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
นัดล่าสุด
ชซัตตัน3:2เวสต์ บรอม U2114 ต.ค. 2026 01:00 · เนชันแนลลีกคัพพซัตตัน0:2บอร์แฮม วูด10 ต.ค. 2026 01:45 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)สคิดเดอร์มินสเตอร์1:1ซัตตัน3 ต.ค. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)พแทมเวิร์ธ2:0ซัตตัน1 ต.ค. 2026 01:45 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)สซัตตัน3:3ฟอเรสต์กรีน26 ก.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)สเอฟซี แฮลิแฟกซ์1:1ซัตตัน19 ก.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
ชซัตตัน2:1อีสต์ลีห์15 ก.ย. 2026 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
พซัตตัน0:2สคันธอร์ป12 ก.ย. 2026 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
พแบร์โร3:0ซัตตัน5 ก.ย. 2026 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
พซัตตัน0:2วีลด์สโตน31 ส.ค. 2026 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
ชเกตส์เฮด0:1ซัตตัน28 ส.ค. 2026 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
ชซัตตัน2:1เฮาร์ตลีพูล22 ส.ค. 2026 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)
ฤดูกาล 2025/26
พบอร์แฮม วูด1:0ซัตตัน25 เม.ย. 2026 18:30 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)พซัตตัน1:2อัลทริงแคม18 เม.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)พคาร์ไลล์3:0ซัตตัน11 เม.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)พซัตตัน0:3เซาท์เอนด์6 เม.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)สอัลเดอร์ช็อต2:2ซัตตัน3 เม.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)พซัตตัน1:2รอชเดล (อังกฤษ)28 มี.ค. 2026 22:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)ชอีสต์ลีห์0:2ซัตตัน25 มี.ค. 2026 02:45 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)พซัตตัน0:3ทรูโร21 มี.ค. 2026 22:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)ชทรูโร3:0เบอร์มิงแฮม U2114 ต.ค. 2026 01:00 · เนชันแนลลีกคัพชเบรนทรี1:2ทรูโร10 ต.ค. 2026 21:00 · เนชันนัลลีกเซาท์สฟาร์นัม2:2ทรูโร7 ต.ค. 2026 01:45 · เนชันนัลลีกเซาท์ชทรูโร4:0ไซเรนเซสเตอร์3 ต.ค. 2026 21:00 · เอฟเอคัพ (อังกฤษ)ชเมดสโตน1:2ทรูโร26 ก.ย. 2026 21:00 · เนชันนัลลีกเซาท์ชทรูโร2:0เมอร์ธีร์ทาวน์23 ก.ย. 2026 01:45 · เอฟเอคัพ (อังกฤษ)สเมอร์ธีร์ทาวน์1:1ทรูโร19 ก.ย. 2026 21:00 · เอฟเอคัพ (อังกฤษ)
พทรูโร0:1ซอลส์บรี15 ก.ย. 2026 · เนชันนัลลีก นอร์ท / เซาท์
สทรูโร1:1วอลตัน แอนด์ เฮอร์แชม12 ก.ย. 2026 · เนชันนัลลีก นอร์ท / เซาท์
ชทรูโร3:1เชแชม5 ก.ย. 2026 · เนชันนัลลีก นอร์ท / เซาท์
พดอร์กิง1:0ทรูโร31 ส.ค. 2026 · เนชันนัลลีก นอร์ท / เซาท์
ชทรูโร3:0แด็กนัม แอนด์ เรดบริดจ์29 ส.ค. 2026 · เนชันนัลลีก นอร์ท / เซาท์
ชทอนบริดจ์0:2ทรูโร22 ส.ค. 2026 · เนชันนัลลีก นอร์ท / เซาท์
สเชล์มสฟอร์ด0:0ทรูโร15 ส.ค. 2026 · เนชันนัลลีก นอร์ท / เซาท์
ฤดูกาล 2025/26
ชอัลเดอร์ช็อต0:2ทรูโร25 เม.ย. 2026 18:30 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)พทรูโร0:1คาร์ไลล์18 เม.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)พบอสตัน ยูไนเต็ด1:0ทรูโร11 เม.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)สทรูโร1:1ฟอเรสต์กรีน6 เม.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)พโยวิล ทาวน์1:0ทรูโร3 เม.ย. 2026 21:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)สทรูโร0:0บอร์แฮม วูด28 มี.ค. 2026 22:00 · เนชันแนลลีก (อังกฤษ)ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 22:01
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 2นัด1ซัตตัน ช
0ส
1ทรูโร ช
ข้อมูลไม่พอ (2 นัด)คะแนนรวมเฉลี่ย
ซัตตัน อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 3 : 5
- ในบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1
- นอกบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0
ข้อมูล ณ 10 ต.ค. 21:04
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 27คน · เฉพาะรายชื่อผู้เล่น · กำลังนำเข้าข้อมูล
รายชื่อนักกีฬา 25คน · เฉพาะรายชื่อผู้เล่น · กำลังนำเข้าข้อมูล
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 02:24
โค้ช
ซัตตันโค้ช จอน มีนีย์
ทรูโรผู้ให้บริการไม่มีข้อมูล
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 02:24 · อ้างอิง: นัดพบ บอร์แฮม วูด วันที่ 25 เม.ย.
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ซัตตัน พบ ทรูโร ในเอฟเอคัพ (อังกฤษ) รอบคัดเลือก วันที่ 17 ต.ค. 2026 21:00 UTC+07
ซัตตัน ชนะ 1 เสมอ 2 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
ทรูโร ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 0 ใน 5 นัดล่าสุด
2 นัดหลังสุดที่พบกัน ซัตตัน ชนะ 1 ทรูโร ชนะ 1 เสมอ 0
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 2.08 · 3.63 · 2.71
ซัตตัน · นัดก่อนหน้า: ซัตตัน vs ชรูว์สบิวรี (7 ธ.ค.)
ทรูโร · นัดก่อนหน้า: ทรูโร vs ไซเรนเซสเตอร์ (3 ต.ค.)
นัดอื่นของเอฟเอคัพ (อังกฤษ) รอบคัดเลือกในวันเดียวกัน
- บิวรี vs ฮาร์โรเกต
- เบดฟอร์ด vs เครย์ วันเดอเรอร์ส
- แม็คเคิลส์ฟิลด์ vs แอนสตีย์ โนแมดส์
- โชลิง vs เอสอี ดอนส์
- เซาท์เอนด์ vs เบิร์กแฮมสเตด
- พลีมัธ พาร์กเวย์ vs เชิร์ตซีย์
- อัลเดอร์ช็อต vs แทดลีย์
- บอร์แฮม วูด vs โวกกิง
- อัลทริงแคม vs สโมสรฟุตบอลยูไนเต็ดออฟแมนเชสเตอร์
- สปอลดิง ยูไนเต็ด vs อัลฟ์เชิร์ช
นัดของเอฟเอคัพ (อังกฤษ) รอบคัดเลือกสัปดาห์นี้
- เชแชม vs ฟอเรสต์กรีน
- แบร์โร vs กลอสเตอร์
- AFC รัชเดน แอนด์ ไดมอนด์ส vs มอร์คัม
- เอเอฟซี ฟิลด์ vs แอเธอร์ตัน
- เกตส์เฮด vs สแตฟฟอร์ด
- วีลด์สโตน vs เวิร์ธิง
- ฮาร์โบโรห์ vs สเพนนีมัวร์
- เลเธอร์เฮด (อังกฤษ) vs โยวิล ทาวน์
- เฮาร์ตลีพูล vs มารีน เอฟซี
- บอสตัน ยูไนเต็ด vs สคันธอร์ป
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ พบ แทมปาเบย์ เรย์ส และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ เซเรซโซ โอซะกะ พบ คาวาซากิ ฟรอนตาเล (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ โบกายูนิออร์ส พบ ตาเยเรส กอร์โดบา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ โตเกียว เวอร์ดี พบ สโมสรฟุตบอลโตเกียว (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ พบ เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย) (17 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ พบ โยโกฮามะ เอฟ มารินอส และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ พบ แคนส์ ไทปันส์ (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ มิราสโซล พบ อิสโปร์ชีกลูบีอิงเตร์นาซีโยนัล และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Wren
- วิเคราะห์ พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง พบ โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง (17 ต.ค.) · บอท AI Nimbus
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ฮอร์เซนส์ พบ แรนเดอร์ส เอฟซี และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เบซิกตาช พบ บาเยิร์น มิวนิค (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ วรอตสวัฟ หญิง พบ เคมิก โปลิช หญิง และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ ค็อตบุส พบ เนิร์นแบร์ก และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Halo
นัดที่กำลังจะมาถึง
- มิราสโซล vs อิสโปร์ชีกลูบีอิงเตร์นาซีโยนัล
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- โบกายูนิออร์ส vs ตาเยเรส กอร์โดบา
- สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ vs เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย)
- พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง vs โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง
- เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ vs โยโกฮามะ เอฟ มารินอส
- โตเกียว เวอร์ดี vs สโมสรฟุตบอลโตเกียว
- เซเรซโซ โอซะกะ vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล
- เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ vs แคนส์ ไทปันส์
- เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย vs อินสติตูโต
- ออร์แลนโด แมจิก vs ไมแอมี ฮีต
- ดีทรอยต์ พิสตันส์ vs โตรอนโต แรปเตอร์ส
- ฟิลาเดลเฟีย เซเวนตีซิกเซอร์ส vs บอสตัน เซลติกส์
- อินเดียนา เปซเซอร์ส vs มิลวอกี บักส์
- นิวออร์ลีนส์ เพลิแกนส์ vs วอชิงตัน วิซาร์ดส์
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์