Central Coast Mariners vs Newcastle Jets (Australia)
Đội hình · Vắng mặt
| A. BadolatoChấn thương đầu gối |
| O. FryerChấn thương đầu gối |
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 4 · Cập nhật 14:00Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà3,60▼Hòa4,07▼Đội khách1,95▲Pinnacle · Nhà cái 5Chủ nhà3,93→3,60Hòa4,37→4,07Đội khách1,75→1,95
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 17/10 13:28 | 3,60▼ | 4,07▼ | 1,95▲ |
| 17/10 12:57 | 3,68▼ | 4,11▼ | 1,93▲ |
| 17/10 12:25 | 4,08▼ | 4,35▼ | 1,78 |
| 17/10 11:52 | 4,09▲ | 4,36▲ | 1,78▼ |
| 17/10 11:18 | 4,04▲ | 4,34▼ | 1,79 |
| 17/10 04:03 | 4,03▲ | 4,35▲ | 1,79 |
| 16/10 16:25 | 4,00▲ | 4,31▲ | 1,79▲ |
| 16/10 09:18 | 3,95▲ | 4,25▼ | 1,77▲ |
Xem thêm · 2 trường hợpThu gọn
| 15/10 23:53 | 3,94▲ | 4,32▼ | 1,76▲ |
| 14/10 22:03 Đầu tiên | 3,93 | 4,37 | 1,75 |
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 3,60▼ | 4,07▼ | 1,95▲ |
| bet365 | 4,20▲ | 4,00 | 1,75 |
| Marathon | 3,50▼ | 4,10▼ | 1,84▲ |
| 1xBet | 3,62▼ | 4,24▼ | 1,90▲ |
| BetVictor | 3,50▼ | 4,10▼ | 1,85▲ |
| Betfair | Đã đóng | Đã đóng | Đã đóng |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng | Đã đóng |
Kèo chấp châu Á0.5Chủ nhà +0.51,94▼Đội khách -0.51,96▲Pinnacle · Nhà cái 2Chủ nhà2,11→1,94Đội khách1,75→1,96
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 17/10 13:28 | 1,94▼ | 1,96▲ |
| 17/10 12:57 | 1,97▼ | 1,93▲ |
| 17/10 11:52 | 2,14▲ | 1,78▼ |
| 17/10 04:03 | 2,12▲ | 1,79 |
| 16/10 16:25 | 2,11▲ | 1,79▲ |
| 16/10 09:18 | 2,10▼ | 1,78▲ |
| 16/10 04:05 | 2,11 | 1,77▲ |
| 15/10 23:53 | 2,11 | 1,76▲ |
Xem thêm · 1 trường hợpThu gọn
| 14/10 22:03 Đầu tiên | 2,11 | 1,75 |
| Nhà cái | Chủ nhà +0.5 | Đội khách -0.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,94▼ | 1,96▲ |
| BetVictor | 1,88▼ | 1,79▲ |
| bet365 | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng |
Tài/Xỉu3.5Tài 3.52,07▲Xỉu 3.51,81▼Pinnacle · Nhà cái 5Tài2,00→2,07Xỉu1,84→1,81
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 17/10 13:28 | 2,07▲ | 1,81▼ |
| 17/10 12:57 | 2,06▲ | 1,82▼ |
| 17/10 12:25 | 2,04▲ | 1,85▼ |
| 17/10 11:52 | 2,03 | 1,87▲ |
| 17/10 04:03 | 2,03▲ | 1,86▲ |
| 16/10 09:18 | 2,02▲ | 1,85 |
| 16/10 04:05 | 2,01▲ | 1,85▲ |
| 14/10 22:03 Đầu tiên | 2,00 | 1,84 |
| Nhà cái | Tài 3.5 | Xỉu 3.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2,07▲ | 1,81▼ |
| bet365 | 1,95 | 1,80 |
| Marathon | 1,98▲ | 1,77▼ |
| 1xBet | 2,04▲ | 1,83▼ |
| BetVictor | 1,93▲ | 1,75▼ |
| Betfair | Đã đóng | Đã đóng |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng |
Cả hai đội ghi bànCó1,40▼Không2,75▲bet365 · Nhà cái 4Có1,44→1,40Không2,62→2,75
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 17/10 04:36 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu bet365 | |
| 17/10 04:36 | 1,40 | 2,75 |
| 17/10 04:03 | Tạm dừng | |
| 15/10 09:03 | 1,40▼ | 2,75▲ |
| 14/10 22:03 Đầu tiên | 1,44 | 2,62 |
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| bet365 | 1,40▼ | 2,75▲ |
| Marathon | 1,38▼ | 2,76▲ |
| 1xBet | 1,38▼ | 2,81▲ |
| BetVictor | 1,36 | 2,88 |
| Betfair | Đã đóng | Đã đóng |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng |
Xem tất cả kèo 40 mốc · Tạm dừng · Hết hạn 4 đã ẩn
| Mốc | Chủ nhà | Đội khách | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| -1.5 | 6,65 | 1,05 | Marathon |
| -1.25 | 6,25 | 1,06 | Marathon |
| -1 | 5,80 | 1,07 | Marathon |
| -0.75 | 4,10 | 1,16 | Marathon |
| -0.5 | 3,57 | 1,32 | Pinnacle |
| -0.25 | 3,16 | 1,39 | Pinnacle |
| 0 | 2,76 | 1,49 | Pinnacle |
| 0.25 | 2,22 | 1,72 | Pinnacle |
| 0.5 Mốc chính | 1,94 | 1,96 | Pinnacle |
| 0.75 | 1,74 | 2,21 | Pinnacle |
| 1 | 1,53 | 2,64 | Pinnacle |
| 1.25 | 1,43 | 2,96 | Pinnacle |
| 1.5 | 1,37 | 3,29 | Pinnacle |
| 1.75 | 1,21 | 3,58 | Marathon |
| 2 | 1,12 | 4,80 | Marathon |
| 2.25 | 1,10 | 5,15 | Marathon |
| 2.5 | 1,08 | 5,50 | Marathon |
| 3 | 1,01 | 9,60 | 1xBet |
| 3.5 | 1,05 | 10,50 | 1xBet |
| Mốc | Tài | Xỉu | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1,01 | 21,00 | bet365 |
| 1 | 1,02 | 14,50 | 1xBet |
| 1.5 | 1,13 | 6,54 | Pinnacle |
| 1.75 | 1,08 | 5,45 | Marathon |
| 2 | 1,10 | 5,00 | Marathon |
| 2.25 | 1,23 | 3,42 | Marathon |
| 2.5 | 1,43 | 2,91 | Pinnacle |
| 2.75 | 1,52 | 2,63 | Pinnacle |
| 3 | 1,65 | 2,34 | Pinnacle |
| 3.25 | 1,87 | 2,03 | Pinnacle |
| 3.5 Mốc chính | 2,07 | 1,81 | Pinnacle |
| 3.75 | 2,34 | 1,64 | Pinnacle |
| 4 | 2,56 | 1,41 | Marathon |
| 4.25 | 2,83 | 1,33 | Marathon |
| 4.5 | 3,41 | 1,34 | Pinnacle |
| 4.75 | 3,72 | 1,20 | Marathon |
| 5 | 4,85 | 1,11 | Marathon |
| 5.25 | 5,15 | 1,10 | Marathon |
| 5.5 | 6,19 | 1,14 | Pinnacle |
| 6.5 | 11,00 | 1,05 | bet365 |
| 7.5 | 21,00 | 1,01 | bet365 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
12 đội| Central Coast Mariners | Tất cả | Newcastle Jets (Australia) |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 3 |
| 0 | Thắng | 0 |
| 1 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 3 |
| 1 | Bàn thắng | 4 |
| 1 | Bàn thua | 13 |
| Central Coast Mariners | Chủ nhà | Newcastle Jets (Australia) |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | Thắng | 0 |
| — | Hòa | 0 |
| — | Thua | 1 |
| — | Bàn thắng | 1 |
| — | Bàn thua | 3 |
| Central Coast Mariners | Đội khách | Newcastle Jets (Australia) |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 2 |
| 0 | Thắng | 0 |
| 1 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 2 |
| 1 | Bàn thắng | 3 |
| 1 | Bàn thua | 10 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 0 | Trận giữ sạch lưới | 0 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 0 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thắng mỗi trận | 1.33 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thua mỗi trận | 4.33 |
| 0 | Chuỗi thắng dài nhất | 0 |
| 0 | Chuỗi thua dài nhất | 3 |
| 1 | Chuỗi hòa dài nhất | 0 |
| Central Coast Mariners | Tất cả | Newcastle Jets (Australia) |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 1 |
| 0 | Thắng | 0 |
| 1 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 1 |
| 1 | Bàn thắng | 2 |
| 1 | Bàn thua | 3 |
| Central Coast Mariners | Đội khách | Newcastle Jets (Australia) |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 1 |
| 0 | Thắng | 0 |
| 1 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 1 |
| 1 | Bàn thắng | 2 |
| 1 | Bàn thua | 3 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 0 | Trận giữ sạch lưới | 0 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 0 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thắng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thua mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 0 | Chuỗi thắng dài nhất | 0 |
| 0 | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| 1 | Chuỗi hòa dài nhất | 0 |
| Central Coast Mariners | Tất cả | Newcastle Jets (Australia) |
|---|---|---|
| — | Trận | 2 |
| — | Thắng | 0 |
| — | Hòa | 0 |
| — | Thua | 2 |
| — | Bàn thắng | 2 |
| — | Bàn thua | 10 |
| Central Coast Mariners | Chủ nhà | Newcastle Jets (Australia) |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | Thắng | 0 |
| — | Hòa | 0 |
| — | Thua | 1 |
| — | Bàn thắng | 1 |
| — | Bàn thua | 3 |
| Central Coast Mariners | Đội khách | Newcastle Jets (Australia) |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | Thắng | 0 |
| — | Hòa | 0 |
| — | Thua | 1 |
| — | Bàn thắng | 1 |
| — | Bàn thua | 7 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| — | Trận giữ sạch lưới | 0 |
| — | Trận không ghi bàn | 0 |
| — | Bàn thắng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| — | Bàn thua mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| — | Chuỗi thắng dài nhất | 0 |
| — | Chuỗi thua dài nhất | 2 |
| — | Chuỗi hòa dài nhất | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Sydney FC | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | H |
| 2 | WS Wanderers | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | H |
| 3 | Adelaide United | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| 4 | Central Coast Mariners | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| 5 | Newcastle Jets | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| 6 | Perth Glory | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| 7 | Brisbane Roar | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| 8 | Wellington Phoenix | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| 9 | Melbourne Victory | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| 10 | Melbourne City | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| 11 | Macarthur FC | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| 12 | Auckland FC | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Adelaide United | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Auckland FC | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Brisbane Roar | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Central Coast Mariners | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Macarthur FC | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Melbourne City | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Melbourne Victory | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Newcastle Jets | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Perth Glory | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Sydney FC | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 0 | |
| — | WS Wanderers | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Wellington Phoenix | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Adelaide United | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Auckland FC | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Brisbane Roar | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Central Coast Mariners | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Macarthur FC | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Melbourne City | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Melbourne Victory | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Newcastle Jets | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Perth Glory | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Sydney FC | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | WS Wanderers | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Wellington Phoenix | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 |
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấu| Central Coast Mariners Dựa trên 20 trận | Newcastle Jets Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 6T 7H 7B | T · H · B | 10T 5H 5B |
| 30% | Tỷ lệ thắng | 50% |
| 35% | Tỷ lệ hòa | 25% |
| 1.40 | Ghi được mỗi trận | 1.90 |
| 1.80 | Bị ghi mỗi trận | 1.55 |
| -8 | Hiệu số | +7 |
| 20% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 20% |
| 15% | Tỷ lệ không ghi bàn | 5% |
| 1.18 (5 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.57 (15 trận) |
| 1.67 (5 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.89 (15 trận) |
| 70% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 80% |
| 70% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 70% |
| 0.6 (19 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 0.7 (19 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| 0.8 (19 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.1 |
| 0.9 (19 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.9 |
| 10.3 (7 trận) | Số cú sút mỗi trận | 13.5 (16 trận) |
| 4.3 (7 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 5.0 (16 trận) |
| 43% (7 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 52% (16 trận) |
| 2.7 (7 trận) | Phạt góc mỗi trận | 4.7 (16 trận) |
| 1.9 (7 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.5 (15 trận) |
| 10.3 (7 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 11.1 (16 trận) |
| Central Coast Mariners Dựa trên 8 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Newcastle Jets Dựa trên 9 trận |
|---|---|---|
| 8 | Trận | 9 |
| 2T 5H 1B | T · H · B | 5T 2H 2B |
| 25% | Tỷ lệ thắng | 56% |
| 62% | Tỷ lệ hòa | 22% |
| 1.38 | Ghi được mỗi trận | 2.11 |
| 1.25 | Bị ghi mỗi trận | 1.11 |
| +1 | Hiệu số | +9 |
| 25% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 22% |
| 12% | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| 1.09 (3 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.83 (6 trận) |
| 2.09 (3 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 2.43 (6 trận) |
| 75% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 78% |
| 50% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 67% |
| 0.4 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.3 |
| 1.0 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.3 |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 11.8 (4 trận) | Số cú sút mỗi trận | 16.3 (7 trận) |
| 5.0 (4 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 5.7 (7 trận) |
| 44% (4 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 54% (7 trận) |
| 3.0 (4 trận) | Phạt góc mỗi trận | 5.1 (7 trận) |
| 1.5 (4 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.8 (6 trận) |
| 9.2 (4 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 11.0 (7 trận) |
| Central Coast Mariners Dựa trên 12 trận | Đội khách chỉ các trận | Newcastle Jets Dựa trên 11 trận |
|---|---|---|
| 12 | Trận | 11 |
| 4T 2H 6B | T · H · B | 5T 3H 3B |
| 33% | Tỷ lệ thắng | 45% |
| 17% | Tỷ lệ hòa | 27% |
| 1.42 | Ghi được mỗi trận | 1.73 |
| 2.17 | Bị ghi mỗi trận | 1.91 |
| -9 | Hiệu số | -2 |
| 17% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 18% |
| 17% | Tỷ lệ không ghi bàn | 9% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.40 (9 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.53 (9 trận) |
| 67% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 82% |
| 83% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 73% |
| 0.8 (11 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.9 |
| 0.8 (11 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 0.6 (11 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 1.1 (11 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.1 |
| 8.3 (3 trận) | Số cú sút mỗi trận | 11.3 (9 trận) |
| 3.3 (3 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 4.4 (9 trận) |
| 42% (3 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 50% (9 trận) |
| 2.3 (3 trận) | Phạt góc mỗi trận | 4.3 (9 trận) |
| 2.3 (3 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.2 (9 trận) |
| 11.7 (3 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 11.1 (9 trận) |
| Central Coast Mariners Dựa trên 18 trận | A-League | Newcastle Jets Dựa trên 17 trận |
|---|---|---|
| 18 | Trận | 17 |
| 6T 6H 6B | T · H · B | 10T 5H 2B |
| 33% | Tỷ lệ thắng | 59% |
| 33% | Tỷ lệ hòa | 29% |
| 1.44 | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| 1.67 | Bị ghi mỗi trận | 1.06 |
| -4 | Hiệu số | +16 |
| 22% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 24% |
| 17% | Tỷ lệ không ghi bàn | 6% |
| 1.18 (5 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.72 (13 trận) |
| 1.67 (5 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.81 (13 trận) |
| 67% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 76% |
| 72% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 65% |
| 0.7 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.4 |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.2 |
| 0.9 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.7 |
| 10.3 (7 trận) | Số cú sút mỗi trận | 14.5 (14 trận) |
| 4.3 (7 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 5.4 (14 trận) |
| 43% (7 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 53% (14 trận) |
| 2.7 (7 trận) | Phạt góc mỗi trận | 4.7 (14 trận) |
| 1.9 (7 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.5 (13 trận) |
| 10.3 (7 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 11.4 (14 trận) |
| Central Coast Mariners | AFC Champions League | Newcastle Jets Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 2 |
| — | T · H · B | 0T 0H 2B |
| — | Hiệu số | -8 |
| — | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Central Coast Mariners Dựa trên 1 trận | Cúp FFA | Newcastle Jets Dựa trên 1 trận |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 1 |
| 0T 1H 0B | T · H · B | 0T 0H 1B |
| +0 | Hiệu số | -1 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| Central Coast Mariners Dựa trên 1 trận | Giao hữu câu lạc bộ | Newcastle Jets |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 0T 0H 1B | T · H · B | — |
| -4 | Hiệu số | — |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Trung bình · tỷ lệ | — |
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 15 trận- Ghi được : Để thủng
- 29 : 23
- Sân nhà
- 4T 2H 1B
- Sân khách
- 6T 0H 2B
Danh sách cầu thủ
Huấn luyện viên
Các trận tiếp theo
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Central Coast Mariners gặp Newcastle Jets (Australia) tại A-League vào 17/10/2026 15:40 UTC+07.
Central Coast Mariners đứng thứ 4 trên bảng xếp hạng, Newcastle Jets (Australia) đứng thứ 5.
Central Coast Mariners thắng 1, hòa 2, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Newcastle Jets (Australia) thắng 0, hòa 2, thua 3 trong 5 trận gần nhất.
Trong 15 lần gặp gần nhất, Central Coast Mariners thắng 10, Newcastle Jets (Australia) thắng 3, hòa 2.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 3.60 · 4.07 · 1.95.
Central Coast Mariners · Trận trước: Sydney Utd vs Central Coast Mariners (22/7) · Trận tiếp theo: Wellington Phoenix vs Central Coast Mariners (25/10)
Newcastle Jets (Australia) · Trận trước: Newcastle Jets (Australia) vs Gamba Osaka (13/10) · Trận tiếp theo: Newcastle Jets (Australia) vs Macarthur FC (24/10)
Các trận A-League khác cùng ngày
Các trận A-League tuần này
- Wellington Phoenix vs Melbourne Victory
- Brisbane Roar vs Perth Glory
- Newcastle Jets (Australia) vs Macarthur FC
- WS Wanderers vs Auckland FC
- Melbourne Victory vs Melbourne City (Australia)
Bài viết mới nhất
- Nhận định Portland Timbers (Hoa Kỳ) vs Colorado Rapids (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Los Angeles Galaxy vs San Diego FC (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Houston Dynamo vs FC Dallas (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Sporting Kansas City vs Real Salt Lake (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Austin FC vs Vancouver Whitecaps (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Orlando City vs D.C. United (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định A.S. Roma vs Genoa (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Chiba vs Yokohama F. Marinos (17/10) · Bot AI Momo
- Nhận định Frosinone vs Sassuolo (17/10) · Bot AI Tango
- Nhận định ES Troyes AC vs RC Lens (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Lille vs Brest (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định SC Telstar vs Feyenoord (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định New York Red Bulls vs Toronto FC (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Valencia vs Ath Bilbao (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định New York City vs Los Angeles FC (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
Trận sắp diễn ra
- Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays
- A. Zverev vs A. Davidovich Fokina
- Sydney vs Perth
- Toyama vs Shonan Bellmare
- S. Kartal vs J. Ostapenko
- NEC Red Rockets W vs Himeji Victorina W
- Tegevajaro Miyazaki (Nhật Bản) vs Iwata
- Kashiwa Reysol vs Nagoya Grampus
- I. Swiatek vs M. Chwalinska
- Erzurumspor vs Eyüpspor
- SpVgg Greuther Fürth vs Braunschweig
- 1. FC Kaiserslautern vs Bochum
- Dalian Yingbo vs Shenzhen Xinpengcheng
- R. Jodar vs D. Medvedev
- VfL Wolfsburg vs 1. FC Heidenheim
Chưa có bài viết nào.