Shiga vs Nagasaki
Shiga Daihatsu Arena
17:05Bắt đầu 23/10
Trước trận
Khóa theo tỷ lệ lúc đăng
Đội hình · Vắng mặt
Chưa nhận được dữ liệu
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 0Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
Không có tỷ lệ kèo cho trận này
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
26 đội · 2 bảngThành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Dựa trên 7 · 9 trận (không phải cả mùa giải)
| Shiga | Tất cả | Nagasaki |
|---|---|---|
| 7 | Trận | 9 |
| 3 | Thắng | 3 |
| 4 | Thua | 6 |
| 645 | Ghi được | 658 |
| 617 | Bị ghi | 740 |
| Shiga | Chủ nhà | Nagasaki |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 6 |
| 2 | Thắng | 3 |
| 2 | Thua | 3 |
| 365 | Ghi được | 454 |
| 334 | Bị ghi | 471 |
| Shiga | Đội khách | Nagasaki |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 3 |
| 1 | Thắng | 0 |
| 2 | Thua | 3 |
| 280 | Ghi được | 204 |
| 283 | Bị ghi | 269 |
| Shiga | Tất cả | Nagasaki |
|---|---|---|
| 7 | Trận | 8 |
| 3 | Thắng | 3 |
| 4 | Thua | 5 |
| 645 | Ghi được | 575 |
| 617 | Bị ghi | 642 |
| Shiga | Chủ nhà | Nagasaki |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 5 |
| 2 | Thắng | 3 |
| 2 | Thua | 2 |
| 365 | Ghi được | 371 |
| 334 | Bị ghi | 373 |
| Shiga | Đội khách | Nagasaki |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 3 |
| 1 | Thắng | 0 |
| 2 | Thua | 3 |
| 280 | Ghi được | 204 |
| 283 | Bị ghi | 269 |
| Shiga | Tất cả | Nagasaki |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | Thắng | 0 |
| — | Thua | 1 |
| — | Ghi được | 83 |
| — | Bị ghi | 98 |
| Shiga | Chủ nhà | Nagasaki |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | Thắng | 0 |
| — | Thua | 1 |
| — | Ghi được | 83 |
| — | Bị ghi | 98 |
“Tất cả” gồm mọi giải đấu đội tham gia trong mùa giải 2026/27 · Giải đấu được tính: B.LEAGUE · Siêu giải châu Á đông
Bảng xếp hạng
Miền Đông 13 đội
| # | đội | Trận | T | B | Tỷ lệ thắng | HS | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Alvark | 8 | 7 | 1 | .875 | +99 | |
| 2 | Gunma | 8 | 6 | 2 | .750 | +41 | |
| 3 | Levanga Hokkaido | 8 | 5 | 3 | .625 | +54 | |
| 4 | Tokyo Sunrockers | 8 | 5 | 3 | .625 | +79 | |
| 5 | Sendai | 8 | 5 | 3 | .625 | +38 | |
| 6 | Yokohama | 9 | 5 | 4 | .556 | -24 | |
| 7 | Toyama | 8 | 4 | 4 | .500 | -37 | |
| 8 | Akita | 7 | 3 | 4 | .429 | -49 | |
| 9 | Utsunomiya Brex | 7 | 3 | 4 | .429 | +15 | |
| 10 | Chiba | 8 | 3 | 5 | .375 | -28 | |
| 11 | Brave Thunders | 7 | 2 | 5 | .286 | -57 | |
| 12 | Altiri Chiba | 8 | 2 | 6 | .250 | -71 | |
| 13 | Ibaraki Robots | 9 | 2 | 7 | .222 | -8 |
Miền Tây 13 đội
| # | đội | Trận | T | B | Tỷ lệ thắng | HS | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Hiroshima D. | 7 | 7 | 0 | 1.000 | +103 | |
| 2 | Diamond Dolphins | 5 | 5 | 0 | 1.000 | +76 | |
| 3 | NeoPhoenix | 5 | 5 | 0 | 1.000 | +56 | |
| 4 | Kyoto | 8 | 6 | 2 | .750 | +72 | |
| 5 | Seahorses Mikawa | 7 | 5 | 2 | .714 | +91 | |
| 6 | Shiga | 7 | 3 | 4 | .429 | +28 | |
| 7 | Ryukyu | 7 | 3 | 4 | .429 | -11 | |
| 8 | Shimane | 7 | 3 | 4 | .429 | -18 | |
| 9 | Nagasaki | 8 | 3 | 5 | .375 | -67 | |
| 10 | Kobe | 7 | 2 | 5 | .286 | -53 | |
| 11 | Shinshu | 8 | 2 | 6 | .250 | -29 | |
| 12 | Osaka | 8 | 1 | 7 | .125 | -135 | |
| 13 | Saga | 9 | 1 | 8 | .111 | -165 |
Tính đến 18/10 18:38
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây
ShigaTBBTBTBTBT9T 11B
NagasakiBBTTTBBBBB11T 9B
| Shiga Dựa trên 20 trận | Nagasaki Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 9T 11B | T · B | 11T 9B |
| 45% | Tỷ lệ thắng | 55% |
| 83.70 | Ghi được mỗi trận | 78.80 |
| 84.85 | Bị ghi mỗi trận | 78.45 |
| -23 | Hiệu số | +7 |
| 105 | Điểm ghi cao nhất | 105 |
| 65 | Điểm ghi thấp nhất | 63 |
| 21.6 (14 trận) | Điểm trung bình hiệp 1 | 18.5 (15 trận) |
| 21.3 (14 trận) | Điểm trung bình hiệp 2 | 19.3 (15 trận) |
| 19.7 (14 trận) | Điểm trung bình hiệp 3 | 19.1 (15 trận) |
| 21.5 (14 trận) | Điểm trung bình hiệp 4 | 19.3 (15 trận) |
| 42.9 (14 trận) | Điểm trung bình nửa đầu trận | 37.9 (15 trận) |
| 41.2 (14 trận) | Điểm trung bình nửa sau trận | 38.3 (15 trận) |
| 168.6 | Tổng điểm trung bình | 157.2 |
| 1/14 trận | Số trận có hiệp phụ | 1/15 trận |
| 32.5 (14 trận) | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 31.0 (14 trận) |
| 24.0 (14 trận) | Kiến tạo mỗi trận | 17.5 (15 trận) |
| 31% (14 trận) | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 32% (14 trận) |
| 72% (14 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | 76% (14 trận) |
| 44% (14 trận) | Tỷ lệ ném trúng | 42% (14 trận) |
| 55% (14 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | 54% (14 trận) |
| 12.5 (14 trận) | Mất bóng mỗi trận | 12.5 (15 trận) |
| 9.6 (14 trận) | Cướp bóng mỗi trận | 6.7 (15 trận) |
| 3.0 (14 trận) | Chắn bóng mỗi trận | 3.1 (15 trận) |
| Shiga Dựa trên 11 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Nagasaki Dựa trên 14 trận |
|---|---|---|
| 11 | Trận | 14 |
| 5T 6B | T · B | 9T 5B |
| 45% | Tỷ lệ thắng | 64% |
| 84.18 | Ghi được mỗi trận | 79.21 |
| 81.73 | Bị ghi mỗi trận | 76.21 |
| +27 | Hiệu số | +42 |
| 98 | Điểm ghi cao nhất | 105 |
| 65 | Điểm ghi thấp nhất | 63 |
| 22.1 (8 trận) | Điểm trung bình hiệp 1 | 19.6 (12 trận) |
| 23.1 (8 trận) | Điểm trung bình hiệp 2 | 20.2 (12 trận) |
| 20.4 (8 trận) | Điểm trung bình hiệp 3 | 19.7 (12 trận) |
| 22.4 (8 trận) | Điểm trung bình hiệp 4 | 19.0 (12 trận) |
| 45.2 (8 trận) | Điểm trung bình nửa đầu trận | 39.8 (12 trận) |
| 42.8 (8 trận) | Điểm trung bình nửa sau trận | 38.7 (12 trận) |
| 165.9 | Tổng điểm trung bình | 155.4 |
| 0/8 trận | Số trận có hiệp phụ | 0/12 trận |
| 31.9 (8 trận) | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 31.9 (12 trận) |
| 23.2 (8 trận) | Kiến tạo mỗi trận | 18.1 (12 trận) |
| 32% (8 trận) | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 33% (12 trận) |
| 78% (8 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | 76% (12 trận) |
| 46% (8 trận) | Tỷ lệ ném trúng | 43% (12 trận) |
| 58% (8 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | 55% (12 trận) |
| 12.8 (8 trận) | Mất bóng mỗi trận | 12.2 (12 trận) |
| 9.2 (8 trận) | Cướp bóng mỗi trận | 6.9 (12 trận) |
| 3.1 (8 trận) | Chắn bóng mỗi trận | 3.4 (12 trận) |
| Shiga Dựa trên 9 trận | Đội khách chỉ các trận | Nagasaki Dựa trên 6 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 6 |
| 4T 5B | T · B | 2T 4B |
| 44% | Tỷ lệ thắng | 33% |
| 83.11 | Ghi được mỗi trận | 77.83 |
| 88.67 | Bị ghi mỗi trận | 83.67 |
| -50 | Hiệu số | -35 |
| 105 | Điểm ghi cao nhất | 91 |
| 72 | Điểm ghi thấp nhất | 63 |
| 20.8 (6 trận) | Điểm trung bình hiệp 1 | 14.3 (3 trận) |
| 18.8 (6 trận) | Điểm trung bình hiệp 2 | 16.0 (3 trận) |
| 18.8 (6 trận) | Điểm trung bình hiệp 3 | 16.7 (3 trận) |
| 20.3 (6 trận) | Điểm trung bình hiệp 4 | 20.3 (3 trận) |
| 39.7 (6 trận) | Điểm trung bình nửa đầu trận | 30.3 (3 trận) |
| 39.2 (6 trận) | Điểm trung bình nửa sau trận | 37.0 (3 trận) |
| 171.8 | Tổng điểm trung bình | 161.5 |
| 1/6 trận | Số trận có hiệp phụ | 1/3 trận |
| 33.3 (6 trận) | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 25.0 (6 trận) | Kiến tạo mỗi trận | 15.3 (3 trận) |
| 30% (6 trận) | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 63% (6 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 42% (6 trận) | Tỷ lệ ném trúng | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 52% (6 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 12.2 (6 trận) | Mất bóng mỗi trận | 13.7 (3 trận) |
| 10.0 (6 trận) | Cướp bóng mỗi trận | 6.0 (3 trận) |
| 2.8 (6 trận) | Chắn bóng mỗi trận | 1.7 (3 trận) |
| Shiga Dựa trên 19 trận | B.LEAGUE | Nagasaki Dựa trên 18 trận |
|---|---|---|
| 19 | Trận | 18 |
| 8T 11B | T · B | 11T 7B |
| 42% | Tỷ lệ thắng | 61% |
| 83.00 | Ghi được mỗi trận | 78.00 |
| 84.74 | Bị ghi mỗi trận | 76.67 |
| -33 | Hiệu số | +24 |
| 105 | Điểm ghi cao nhất | 105 |
| 65 | Điểm ghi thấp nhất | 63 |
| 21.6 (14 trận) | Điểm trung bình hiệp 1 | 18.7 (14 trận) |
| 21.3 (14 trận) | Điểm trung bình hiệp 2 | 18.8 (14 trận) |
| 19.7 (14 trận) | Điểm trung bình hiệp 3 | 18.5 (14 trận) |
| 21.5 (14 trận) | Điểm trung bình hiệp 4 | 19.7 (14 trận) |
| 42.9 (14 trận) | Điểm trung bình nửa đầu trận | 37.5 (14 trận) |
| 41.2 (14 trận) | Điểm trung bình nửa sau trận | 38.2 (14 trận) |
| 167.7 | Tổng điểm trung bình | 154.7 |
| 1/14 trận | Số trận có hiệp phụ | 1/14 trận |
| 32.5 (14 trận) | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 31.4 (13 trận) |
| 24.0 (14 trận) | Kiến tạo mỗi trận | 16.9 (14 trận) |
| 31% (14 trận) | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 31% (13 trận) |
| 72% (14 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | 76% (13 trận) |
| 44% (14 trận) | Tỷ lệ ném trúng | 42% (13 trận) |
| 55% (14 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | 54% (13 trận) |
| 12.5 (14 trận) | Mất bóng mỗi trận | 13.1 (14 trận) |
| 9.6 (14 trận) | Cướp bóng mỗi trận | 6.9 (14 trận) |
| 3.0 (14 trận) | Chắn bóng mỗi trận | 3.2 (14 trận) |
| Shiga Dựa trên 1 trận | Giao hữu CLB | Nagasaki Dựa trên 1 trận |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 1 |
| 1T 0B | T · B | 0T 1B |
| +10 | Hiệu số | -2 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| Shiga | Siêu giải châu Á đông | Nagasaki Dựa trên 1 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | T · B | 0T 1B |
| — | Hiệu số | -15 |
| — | Số trận có hiệp phụ | 0/1 trận |
| — | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
Trận gần đây
TShiga95:76Shinshu12/10/2026 12:05 · B.LEAGUE · Shiga Daihatsu ArenaBHiroshima D.111:105Shiga10/10/2026 12:05 · B.LEAGUE · Hiroshima Sun PlazaBShiga85:92Tokyo Sunrockers07/10/2026 17:05 · B.LEAGUE · Shiga Daihatsu ArenaTShiga98:72Ryukyu04/10/2026 12:05 · B.LEAGUE · Shiga Daihatsu ArenaBShiga87:94Ryukyu03/10/2026 12:05 · B.LEAGUE · Shiga Daihatsu ArenaTKyoto77:81Shiga27/09/2026 12:35 · B.LEAGUE · Kyoto City GymnasiumBKyoto95:94Shiga25/09/2026 16:35 · B.LEAGUE · Kyoto City Gymnasium
TTaiwan Beer87:97Shiga06/09/2026 · Giao hữu CLB
Mùa giải 2025/26
BShiga65:73Tokyo Sunrockers03/05/2026 · B.LEAGUE
TShiga88:81Tokyo Sunrockers02/05/2026 · B.LEAGUE
BAlvark87:77Shiga26/04/2026 · B.LEAGUE
BAlvark101:74Shiga25/04/2026 · B.LEAGUE
BShiga69:81Hiroshima D.22/04/2026 19:00 · B.LEAGUEBShiga91:98NeoPhoenix15/04/2026 17:05 · B.LEAGUEBChiba104:76Shiga12/04/2026 12:05 · B.LEAGUETChiba67:72Shiga11/04/2026 12:05 · B.LEAGUETNagoya Fighting Eagles69:72Shiga08/04/2026 17:05 · B.LEAGUETShiga79:64Altiri Chiba05/04/2026 12:05 · B.LEAGUETShiga92:85Altiri Chiba04/04/2026 12:05 · B.LEAGUEBShiga77:83Saga01/04/2026 17:05 · B.LEAGUEBTokyo Sunrockers95:63Nagasaki17/10/2026 15:05 · B.LEAGUE · Aoyama Gakuin Memorial HallBNagasaki83:98KCC Egis14/10/2026 17:10 · Siêu giải châu Á đông · Happiness ArenaTNagasaki85:69Kobe12/10/2026 13:05 · B.LEAGUE · Happiness ArenaTNagasaki70:59Gunma10/10/2026 13:05 · B.LEAGUE · Happiness ArenaTNagasaki74:71Shinshu08/10/2026 17:05 · B.LEAGUE · Happiness ArenaBKyoto90:65Nagasaki04/10/2026 12:35 · B.LEAGUE · Kyoto City GymnasiumBKyoto84:76Nagasaki03/10/2026 12:35 · B.LEAGUE · Kyoto City GymnasiumBNagasaki78:85Shimane25/09/2026 17:05 · B.LEAGUE · Happiness ArenaBNagasaki64:89Shimane23/09/2026 17:05 · B.LEAGUE · Happiness Arena
BBrave Thunders91:89Nagasaki13/09/2026 · Giao hữu CLB
Mùa giải 2025/26
TNagasaki72:64Ryukyu26/05/2026 17:05 · B.LEAGUETNagasaki66:60Ryukyu24/05/2026 11:05 · B.LEAGUEBNagasaki69:71Ryukyu23/05/2026 12:30 · B.LEAGUETNagasaki102:93Chiba16/05/2026 12:00 · B.LEAGUETNagasaki82:74Chiba15/05/2026 17:00 · B.LEAGUETNagasaki96:56Alvark08/05/2026 17:05 · B.LEAGUEBNagasaki63:84Kyoto03/05/2026 19:00 · B.LEAGUETNagasaki105:94Kyoto02/05/2026 19:00 · B.LEAGUETNagoya Fighting Eagles69:91Nagasaki26/04/2026 · B.LEAGUE
TNagoya Fighting Eagles73:83Nagasaki25/04/2026 · B.LEAGUE
Tính đến 18/10 04:04
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 7 trận0Shiga T
0H
7Nagasaki T
169.7Trung bình tổng điểm
Shiga Tham chiếu
- Ghi được : Để thủng
- 547 : 641
- Sân nhà
- 0T 0H 4B
- Sân khách
- 0T 0H 3B
BShiga84:106Nagasaki14/12/2025 12:05 · B.LEAGUE 2025/26BShiga82:107Nagasaki13/12/2025 12:05 · B.LEAGUE 2025/26
BNagasaki69:67Shiga16/04/2025 · B.LEAGUE 2024/25
BShiga89:101Nagasaki29/01/2025 · B.LEAGUE 2024/25
BNagasaki83:73Shiga15/12/2024 · B.LEAGUE 2024/25
BNagasaki84:79Shiga14/12/2024 · B.LEAGUE 2024/25
BShiga73:91Nagasaki10/09/2022 · Giao hữu CLB 2022
Tính đến 16/10 17:06
Danh sách cầu thủ
Danh sách cầu thủ 13 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · trung bình mỗi trận · dựa trên 7 trận
Danh sách cầu thủ 14 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · trung bình mỗi trận · dựa trên 9 trận
Tính đến 18/10 18:34
Các trận tiếp theo
Lịch trong khoảng thu thập (14 ngày)Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Shiga gặp Nagasaki tại B.LEAGUE vào 23/10/2026 17:05 UTC+07 tại Shiga Daihatsu Arena.
Shiga đứng thứ 6 trên bảng xếp hạng, Nagasaki đứng thứ 9.
Shiga thắng 2, hòa 0, thua 3 trong 5 trận gần nhất.
Nagasaki thắng 3, hòa 0, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Trong 7 lần gặp gần nhất, Shiga thắng 0, Nagasaki thắng 7, hòa 0.
Shiga · Trận trước: Shiga vs Kobe (21/10) · Trận tiếp theo: Diamond Dolphins vs Shiga (30/10)
Nagasaki · Trận trước: Saga vs Nagasaki (21/10) · Trận tiếp theo: Nagasaki vs Ryukyu (26/10)
Các trận B.LEAGUE khác cùng ngày
Các trận B.LEAGUE tuần này
- Toyama vs Shimane
- Hiroshima D. vs Levanga Hokkaido
- Kobe vs NeoPhoenix
- Akita vs Yokohama
- Brave Thunders vs Sendai
- Utsunomiya Brex vs Shinshu
- Alvark vs Seahorses Mikawa
- Ibaraki Robots vs Altiri Chiba
- Osaka vs Chiba
- Tokyo Sunrockers vs Diamond Dolphins
Bài viết mới nhất
- Nhận định A.C. Milan vs Atalanta (18/10) · Bot AI Sable
- Nhận định Treviso vs Udine (18/10) · Bot AI Iris
- Nhận định Sturm Graz vs Grazer AK (18/10) · Bot AI Talon
- Nhận định Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays (19/10) · Bot AI Halo
- Nhận định Tenerife vs Baskonia (18/10) · Bot AI Zephyr
- Nhận định Club Joventut Badalona vs Barcelona (19/10) · Bot AI Koda
- Nhận định Valerenga vs SK Brann (18/10) · Bot AI Wren
- Nhận định UYBA Busto Arsizio W vs Bergamo W (18/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Gremio vs Cruzeiro (19/10) · Bot AI Quill
- Nhận định Racing Club vs Independiente (Argentina) (19/10) · Bot AI Quill
- Nhận định SG Dynamo Dresden vs Magdeburg (18/10) · Bot AI Tango
- Nhận định Seoul vs Gimcheon Sangmu (18/10) · Bot AI Tango
- Nhận định Nottingham vs Arsenal (18/10) · Bot AI Momo
- Nhận định Bayer Leverkusen vs Freiburg (18/10) · Bot AI Talon
- Nhận định Shandong vs Liaoning (18/10) · Bot AI Ace
Trận sắp diễn ra
- Brighton vs Crystal Palace
- Fiorentina vs Como 1907
- Bayer Leverkusen vs Freiburg
- Celtic vs Hearts
- Treviso vs Udine
- Sturm Graz vs Grazer AK
- Valerenga vs SK Brann
- Nottingham vs Arsenal
- A.C. Milan vs Atalanta
- Tenerife vs Baskonia
- UYBA Busto Arsizio W vs Bergamo W
- Club Joventut Badalona vs Barcelona
- Racing Club vs Independiente (Argentina)
- Gremio vs Cruzeiro
- Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.