Congo vs Cameroon
Đội hình · Vắng mặt
Đội hình chính thức| 16 | G | Melvin Zinga |
| 17 | D | Yhoan Andzouana |
| 4 | D | Christ Makosso |
| 22 | D | Janard Mbemba |
| 14 | D | Bradley Mazikou |
| 7 | M | Gaius Makouta |
| 15 | M | William Hondermarck |
| 21 | M | Yvan Ikia Dimi |
| 10 | M | Merveille Ndockyt |
| 20 | M | Geltany Bantsiele |
| 19 | F | Beni Namboka |
| 2 | D | Jérémy Mounsesse |
| 11 | F | Mons Bassouamina |
| 25 | F | Domi Massoumou |
| 28 | M | Inno Loemba |
| 23 | G | Chelcy Bonazebi |
| 1 | G | Perrauld Ndinga |
| 18 | D | Morgan Poaty |
| 6 | M | Jose Dembi |
| 8 | M | Chandrel Massanga |
| 12 | M | Antoine Makoumbou |
| 13 | F | Déo Bassinga |
| 9 | F | Christopher Ibayi |
| 1 | G | Blondy Nna Noukeu |
| 24 | D | Stephane Keller |
| 17 | D | Samuel Kotto |
| 12 | D | Duplexe Tchamba |
| 22 | M | Junior Tchamadeu |
| 15 | M | Arthur Avom Ebong |
| 6 | M | David Roi Nyengue |
| 19 | M | Ryan Fosso |
| 25 | M | Lilian Njoh |
| 14 | F | Danny Namaso |
| 10 | F | Bryan Mbeumo |
| 18 | D | Mahamadou Nagida |
| 20 | F | Bil Nsongo |
| 11 | F | Saidou Alioum Moubarak |
| 2 | D | Jackson Tchatchoua |
| 7 | M | Maël Fernandez Monyebe |
| 16 | G | Emile Lako |
| 23 | G | Simon Ngapandouetnbu |
| 4 | D | Kévin Keben Biakolo |
| 13 | D | Darlin Yongwa |
| 3 | D | Che Malone |
| 9 | F | Iván Cédric |
| 21 | F | Matah Yondjio |
Kết quả trận đấu
Cuối cùng- Tỷ số chung cuộc
- 1 : 1
- Kết quả
- Hòa Cuối cùng
| Tỷ số từng hiệp | Hiệp 1 | Hiệp 2 | Tổng |
|---|---|---|---|
| Congo | 1 | 0 | 1 |
| Cameroon | 0 | 1 | 1 |
- 24'Bàn thắngGeltany BantsieleKiến tạo: Yvan Ikia Dimi
- 46'Thay ngườiMahamadou NagidaRa sân: Lilian Njoh
- 46'Thay ngườiBil NsongoRa sân: Ryan Fosso
- 53'Phản lưới nhàMelvin Zinga
- 56'Thẻ vàngWilliam Hondermarck
- 64'Thẻ vàngMahamadou Nagida
- 68'Thay ngườiMons BassouaminaRa sân: Geltany Bantsiele
- 68'Thay ngườiJérémy MounsesseRa sân: Yhoan Andzouana
- 72'Thẻ vàngBeni Namboka
- 75'Thay ngườiDomi MassoumouRa sân: Yvan Ikia Dimi
- 75'Thay ngườiSaidou Alioum MoubarakRa sân: Duplexe Tchamba
- 80'Thay ngườiJackson TchatchouaRa sân: Junior Tchamadeu
- 84'Thẻ vàngDavid Roi Nyengue
- 86'Thay ngườiInno LoembaRa sân: Merveille Ndockyt
- 87'Thay ngườiMaël Fernandez MonyebeRa sân: David Roi Nyengue
Thống kê cầu thủ · Trận này
Tỷ lệ kèo
Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 01:58Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà5,72Hòa3,52Đội khách1,65Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà5,67→5,72Hòa3,37→3,52Đội khách1,60→1,65
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 30/09 01:58 | 5,72▲ | 3,52▼ | 1,65 |
| 30/09 01:28 | 5,71▲ | 3,53▲ | 1,65 |
| 30/09 01:17 | 5,70▲ | 3,52▲ | 1,65▼ |
| 30/09 00:15 | 5,67▲ | 3,50▲ | 1,66▲ |
| 29/09 23:00 | 5,64▼ | 3,47▼ | 1,63▲ |
| 29/09 22:47 | 6,03▲ | 3,59▲ | 1,58 |
| 29/09 21:10 | 6,01▲ | 3,58▲ | 1,58▼ |
| 29/09 20:43 | 6,00▲ | 3,50 | 1,60 |
Xem thêm · 12 trường hợpThu gọn
| 29/09 18:12 | 5,99 | 3,50▲ | 1,60 |
| 29/09 12:50 | 5,99▲ | 3,49▲ | 1,60 |
| 29/09 04:19 | 5,97▲ | 3,48▲ | 1,60▼ |
| 29/09 03:45 | 5,77▲ | 3,43▲ | 1,63▼ |
| 29/09 03:27 | 5,44▼ | 3,35▼ | 1,68▲ |
| 29/09 01:40 | 5,98▲ | 3,47▲ | 1,61▼ |
| 28/09 22:10 | 5,54▼ | 3,38▼ | 1,66▲ |
| 28/09 15:53 | 6,02▲ | 3,53▲ | 1,59▼ |
| 28/09 08:45 | 6,01▲ | 3,50▲ | 1,60▼ |
| 28/09 06:45 | 5,91▲ | 3,47▲ | 1,61▲ |
| 28/09 06:39 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle | ||
| 28/09 06:39 Đầu tiên | 5,67 | 3,37 | 1,60 |
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 5,72 | 3,52 | 1,65 |
| Betfair | 5,00 | 3,40 | 1,57 |
| bet365 | 5,00 | 3,75 | 1,65 |
| Marathon | 5,25 | 3,60 | 1,62 |
| 1xBet | 5,18 | 3,62 | 1,64 |
| Betano | 5,80 | 3,90 | 1,67 |
| BetVictor | 5,25 | 3,50 | 1,62 |
Kèo chấp châu Á1Chủ nhà +11,68Đội khách -12,22Pinnacle · Nhà cái 6Chủ nhà1,70→1,68Đội khách2,07→2,22
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 30/09 01:58 | 1,68 | 2,22▲ |
| 30/09 01:28 | 1,68 | 2,21▼ |
| 30/09 01:17 | 1,68▲ | 2,22▼ |
| 30/09 00:15 | 1,67▼ | 2,23▲ |
| 29/09 23:00 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle | |
| 29/09 23:00 | 1,68▼ | 2,17▲ |
| 29/09 22:47 | Tạm dừng | 2,06▼ |
| 29/09 21:16 | Thay đổi mốc · 2.5 → 1 | |
Xem thêm · 13 trường hợpThu gọn
| 29/09 21:10 | Tạm dừng | |
| 29/09 12:50 | 1,72 | 2,10▼ |
| 29/09 04:19 | 1,72▲ | 2,11▼ |
| 29/09 03:45 | 1,68▲ | 2,16▼ |
| 29/09 03:27 | 1,63▼ | 2,26▲ |
| 29/09 01:40 | 1,73▲ | 2,09▼ |
| 28/09 22:10 | 1,66▼ | 2,20▲ |
| 28/09 18:24 | Tạm dừng | |
| 28/09 17:34 | 1,79▲ | 2,05 |
| 28/09 15:53 | Tạm dừng | |
| 28/09 08:45 | 1,76▲ | 2,05▼ |
| 28/09 06:45 | 1,74▲ | 2,08▲ |
| 28/09 06:39 Đầu tiên | 1,70 | 2,07 |
| Nhà cái | Chủ nhà +1 | Đội khách -1 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,68 | 2,22 |
| bet365 | 1,65 | 2,20 |
| Marathon | 1,63 | 2,15 |
| 1xBet | 1,64 | 2,14 |
| Betano | 1,70 | 2,12 |
| BetVictor | 1,61 | 2,13 |
Tài/Xỉu2.5Tài 2.52,18Xỉu 2.51,68Pinnacle · Nhà cái 7Tài2,26→2,18Xỉu1,58→1,68
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 30/09 01:58 | 2,18▲ | 1,68▼ |
| 30/09 00:15 | 2,17▲ | 1,69▲ |
| 29/09 23:00 | 2,14▲ | 1,68▼ |
| 29/09 22:47 | 2,10▼ | 1,71▲ |
| 29/09 21:10 | Thay đổi mốc · 2 → 2.5 | |
| 29/09 21:10 | 2,11▼ | 1,70▲ |
| 29/09 18:12 | 2,20▼ | 1,65 |
| 29/09 04:19 | 2,21▼ | 1,65▲ |
Xem thêm · 7 trường hợpThu gọn
| 29/09 03:45 | 2,22▼ | 1,64▲ |
| 29/09 01:40 | 2,25▼ | 1,62▲ |
| 28/09 22:10 | 2,28▲ | 1,61▼ |
| 28/09 15:53 | 2,21▼ | 1,64▲ |
| 28/09 08:45 | 2,25▼ | 1,62 |
| 28/09 06:45 | 2,26 | 1,62▲ |
| 28/09 06:39 Đầu tiên | 2,26 | 1,58 |
| Nhà cái | Tài 2.5 | Xỉu 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2,18 | 1,68 |
| Betfair | 2,20 | 1,60 |
| bet365 | 2,15 | 1,67 |
| Marathon | 2,12 | 1,66 |
| 1xBet | 2,12 | 1,66 |
| Betano | 2,12 | 1,70 |
| BetVictor | 2,05 | 1,66 |
Cả hai đội ghi bànCó2,05Không1,67Betfair · Nhà cái 6Có2,00→2,05Không1,73→1,67
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 30/09 01:52 | 2,05▼ | 1,67▲ |
| 30/09 01:07 | 2,10▲ | 1,65▼ |
| 29/09 23:55 | 2,00▼ | 1,73▲ |
| 29/09 21:13 | 2,10▼ | 1,65▲ |
| 29/09 13:09 | 2,20▼ | 1,60▲ |
| 28/09 22:10 | 2,25▲ | 1,57▼ |
| 28/09 21:17 | 2,20 | 1,60 |
| 28/09 20:46 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Betfair | |
Xem thêm · 14 trường hợpThu gọn
| 28/09 20:46 | Đã đóng | |
| 28/09 09:33 | 2,20▲ | 1,60▼ |
| 28/09 08:57 | 2,10▼ | 1,65▲ |
| 28/09 08:45 | 2,20▲ | 1,60▼ |
| 28/09 08:27 | 2,10▲ | 1,65▼ |
| 28/09 08:21 | 2,00▼ | 1,73▲ |
| 28/09 08:05 | 2,25▲ | 1,57▼ |
| 28/09 07:53 | 2,10▼ | 1,65▲ |
| 28/09 07:32 | 2,25▲ | 1,57▼ |
| 28/09 07:05 | 2,10▼ | 1,65▲ |
| 28/09 06:53 | 2,20▲ | 1,60▼ |
| 28/09 06:45 | 2,10▼ | 1,65▲ |
| 28/09 06:26 | 2,20▲ | 1,60▼ |
| 28/09 02:56 Đầu tiên | 2,00 | 1,73 |
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| Betfair | 2,05 | 1,67 |
| bet365 | 2,20 | 1,62 |
| Marathon | 2,06 | 1,66 |
| 1xBet | 2,06 | 1,68 |
| Betano | 2,07 | 1,67 |
| BetVictor | 2,05 | 1,67 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấu| Congo Dựa trên 4 trận | Cameroon Dựa trên 13 trận | |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 13 |
| 0T 1H 3B | T · H · B | 7T 2H 4B |
| 0% | Tỷ lệ thắng | 54% |
| 25% | Tỷ lệ hòa | 15% |
| 0.50 | Ghi được mỗi trận | 1.23 |
| 1.50 | Bị ghi mỗi trận | 0.69 |
| -4 | Hiệu số | +7 |
| 0% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 38% |
| 50% | Tỷ lệ không ghi bàn | 38% |
| 50% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 31% |
| 25% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 31% |
| 0.0 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.7 (9 trận) |
| 0.2 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.0 (9 trận) |
| 0.5 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.6 (9 trận) |
| 1.2 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.6 (9 trận) |
| — | Chỉ số khác | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| Congo Dựa trên 1 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Cameroon Dựa trên 6 trận |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 6 |
| 0T 1H 0B | T · H · B | 3T 1H 2B |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tỷ lệ thắng | 50% |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tỷ lệ hòa | 17% |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Ghi được mỗi trận | 1.17 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bị ghi mỗi trận | 0.67 |
| +0 | Hiệu số | +3 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 50% |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tỷ lệ không ghi bàn | 50% |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 17% |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 33% |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.0 (4 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.0 (4 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.5 (4 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.5 (4 trận) |
| Congo Dựa trên 3 trận | Đội khách chỉ các trận | Cameroon Dựa trên 7 trận |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 7 |
| 0T 0H 3B | T · H · B | 4T 1H 2B |
| 0% | Tỷ lệ thắng | 57% |
| 0% | Tỷ lệ hòa | 14% |
| 0.33 | Ghi được mỗi trận | 1.29 |
| 1.67 | Bị ghi mỗi trận | 0.71 |
| -4 | Hiệu số | +4 |
| 0% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 29% |
| 67% | Tỷ lệ không ghi bàn | 29% |
| 33% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 43% |
| 33% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 29% |
| 0.0 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.4 (5 trận) |
| 0.3 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.0 (5 trận) |
| 0.3 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.6 (5 trận) |
| 1.3 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.6 (5 trận) |
| — | Chỉ số khác | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| Congo Dựa trên 3 trận | Vòng Loại World Cup Châu Phi | Cameroon Dựa trên 4 trận |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 4 |
| 0T 1H 2B | T · H · B | 2T 1H 1B |
| 0% | Tỷ lệ thắng | 50% |
| 33% | Tỷ lệ hòa | 25% |
| 0.67 | Ghi được mỗi trận | 1.25 |
| 1.67 | Bị ghi mỗi trận | 0.25 |
| -3 | Hiệu số | +4 |
| 0% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 75% |
| 33% | Tỷ lệ không ghi bàn | 50% |
| 67% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 0% |
| 33% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 25% |
| 0.0 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 0.3 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.0 |
| 0.7 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.5 |
| 1.3 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.2 |
| Congo | Cúp các quốc gia | Cameroon Dựa trên 5 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 5 |
| — | T · H · B | 3T 1H 1B |
| — | Tỷ lệ thắng | 60% |
| — | Tỷ lệ hòa | 20% |
| — | Ghi được mỗi trận | 1.20 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 1.00 |
| — | Hiệu số | +1 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 20% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 20% |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 60% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 40% |
| — | Chỉ số khác | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| Congo Dựa trên 1 trận | Cúp Nations châu Phi Vòng loại | Cameroon Dựa trên 1 trận |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 1 |
| 0T 0H 1B | T · H · B | 1T 0H 0B |
| -1 | Hiệu số | +2 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| Congo | FIFA Series | Cameroon Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 2 |
| — | T · H · B | 1T 0H 1B |
| — | Hiệu số | +1 |
| — | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Congo | Vòng play-off liên lục địa | Cameroon Dựa trên 1 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | T · H · B | 0T 0H 1B |
| — | Hiệu số | -1 |
| — | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuThông tin trận đấu · Trận liên quan
Congo đã gặp Cameroon tại Cúp Nations châu Phi Vòng loại vào 30/9/2026 02:00 UTC+07.
Trận đấu kết thúc với tỷ số Congo 1-1 Cameroon.
Congo đứng thứ 4 trên bảng xếp hạng, Cameroon đứng thứ 1.
Congo thắng 0, hòa 1, thua 3 trong 4 trận gần nhất.
Cameroon thắng 3, hòa 0, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 5.72 · 3.52 · 1.65.
Đội hình Congo có Merveille Ndockyt, Geltany Bantsiele, Beni Namboka.
Đội hình Cameroon có Lilian Njoh, Danny Namaso, Bryan Mbeumo.
Congo · Trận trước: Namibia vs Congo (24/9) · Trận tiếp theo: Comoros vs Congo (12/11)
Cameroon · Trận trước: Cameroon vs Comoros (25/9) · Trận tiếp theo: Bờ Biển Ngà vs Cameroon (4/10)
Các trận Cúp Nations châu Phi Vòng loại khác cùng ngày
- Guinea-Bissau vs Nigeria
- Cape Verde vs Rwanda
- Ghana vs Gambia
- Uganda vs Libya
- Zambia vs Togo
- Benin vs Mauritania
- Somalia vs Bờ Biển Ngà
- Gabon vs Niger
- Liberia (Đội tuyển) vs Mali
Các trận Cúp Nations châu Phi Vòng loại tuần này
Bài viết mới nhất
- Nhận định A.C. Milan vs Atalanta (18/10) · Bot AI Sable
- Nhận định Treviso vs Udine (18/10) · Bot AI Iris
- Nhận định Sturm Graz vs Grazer AK (18/10) · Bot AI Talon
- Nhận định Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays (19/10) · Bot AI Halo
- Nhận định Tenerife vs Baskonia (18/10) · Bot AI Zephyr
- Nhận định Club Joventut Badalona vs Barcelona (19/10) · Bot AI Koda
- Nhận định Valerenga vs SK Brann (18/10) · Bot AI Wren
- Nhận định UYBA Busto Arsizio W vs Bergamo W (18/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Gremio vs Cruzeiro (19/10) · Bot AI Quill
- Nhận định Racing Club vs Independiente (Argentina) (19/10) · Bot AI Quill
- Nhận định SG Dynamo Dresden vs Magdeburg (18/10) · Bot AI Tango
- Nhận định Seoul vs Gimcheon Sangmu (18/10) · Bot AI Tango
- Nhận định Nottingham vs Arsenal (18/10) · Bot AI Momo
- Nhận định Bayer Leverkusen vs Freiburg (18/10) · Bot AI Talon
- Nhận định Shandong vs Liaoning (18/10) · Bot AI Ace
Trận sắp diễn ra
- Treviso vs Udine
- Sturm Graz vs Grazer AK
- Valerenga vs SK Brann
- Nottingham vs Arsenal
- A.C. Milan vs Atalanta
- Tenerife vs Baskonia
- UYBA Busto Arsizio W vs Bergamo W
- Club Joventut Badalona vs Barcelona
- Racing Club vs Independiente (Argentina)
- Gremio vs Cruzeiro
- Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays
- Granada CF vs Cádiz CF
- RC Celta de Vigo vs Alaves
- Halmstad vs Hammarby
- Orgryte vs GAIS
Chưa có bài viết nào.