Eibar vs Mallorca
Estadio Municipal de Ipurua
21:15Bắt đầu 17/10
Trước trận
1X2 Tỷ lệ kèo hiện tại Nhà cái đại diện · 17/10 06:05
Thêm vào dự đoán ảoKhóa theo tỷ lệ lúc đăng
Đội hình · Vắng mặt
Đang chờ đội hình chính thức (thường 60 phút trước giờ bóng lăn)
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
EibarVắng mặt 0 · Nghi vấn 1 · Chưa phải vắng mặt chính thức
| Sergio AlvarezChấn thương |
MallorcaVắng mặt 0 · Nghi vấn 2 · Chưa phải vắng mặt chính thức
| Antoniu RocaChấn thương |
| Manu MorlanesChấn thương |
Tính đến 14/10 04:48
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 4 · Cập nhật 06:05Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà2,73▼Hòa2,91▲Đội khách3,04▼Pinnacle · Nhà cái 5Chủ nhà2,64→2,73Hòa3,06→2,91Đội khách2,90→3,04
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 17/10 06:05 | 2,73▼ | 2,91▲ | 3,04▼ |
| 16/10 21:54 | 2,74▲ | 2,90▲ | 3,05▲ |
| 16/10 21:22 | 2,71 | 2,87▼ | 3,02▲ |
| 16/10 19:47 | 2,71 | 2,89▼ | 2,99▲ |
| 15/10 17:32 | 2,71▲ | 2,91▼ | 2,97▲ |
| 14/10 22:05 Đầu tiên | 2,64 | 3,06 | 2,90 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2,73▼ | 2,91▲ | 3,04▼ |
| bet365 | 2,50▲ | 3,30▲ | 2,80 |
| Marathon | 2,56▲ | 3,04▼ | 2,82▼ |
| 1xBet | 2,64▲ | 3,14▼ | 2,91▼ |
| BetVictor | 2,45 | 3,13 | 2,75▲ |
| Betfair | Đã đóng | Đã đóng | Đã đóng |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng | Đã đóng |
Kèo chấp châu Á0Chủ nhà 01,84▲Đội khách 02,06▲Pinnacle · Nhà cái 5Chủ nhà1,83→1,84Đội khách2,02→2,06
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 0
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 16/10 21:54 | 1,84▲ | 2,06▲ |
| 16/10 21:22 | 1,83▼ | 2,05▲ |
| 16/10 19:47 | 1,84▼ | 2,04▲ |
| 16/10 09:33 | 1,85▲ | 2,03▲ |
| 15/10 17:32 | 1,84▲ | 2,02 |
| 14/10 22:05 Đầu tiên | 1,83 | 2,02 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà 0 | Đội khách 0 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,84▲ | 2,06▲ |
| bet365 | 1,80▼ | 2,00▲ |
| Marathon | 1,78▲ | 1,95▼ |
| 1xBet | 1,84▲ | 2,01▼ |
| BetVictor | 1,75▲ | 1,93▲ |
Tài/Xỉu2.5Tài 2.52,22▼Xỉu 2.51,70▲Pinnacle · Nhà cái 5Tài2,18→2,22Xỉu1,69→1,70
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 2.5
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 17/10 06:05 | 2,22▼ | 1,70▲ |
| 16/10 21:54 | 2,25▲ | 1,68 |
| 16/10 21:22 | 2,24▲ | 1,68 |
| 16/10 09:33 | 2,23▲ | 1,68 |
| 15/10 17:32 | 2,22▲ | 1,68▼ |
| 14/10 22:05 Đầu tiên | 2,18 | 1,69 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Tài 2.5 | Xỉu 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2,22▼ | 1,70▲ |
| bet365 | 2,15▲ | 1,67▼ |
| Marathon | 2,06▲ | 1,71▼ |
| 1xBet | 2,12▲ | 1,76▼ |
| BetVictor | 2,05▼ | 1,66▼ |
| Betfair | Đã đóng | Đã đóng |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng |
Cả hai đội ghi bànCó1,83Không1,83bet365 · Nhà cái 4Có1,83Không thay đổiKhông1,83Không thay đổi
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu bet365
Không thay đổi · 14/10 22:05 giá trị không thay đổi kể từ lần quan sát đầu tiên
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| bet365 | 1,83 | 1,83 |
| Marathon | 1,78▲ | 1,90▼ |
| 1xBet | 1,78▲ | 1,93▼ |
| BetVictor | 1,83▲ | 1,87▼ |
| Betfair | Đã đóng | Đã đóng |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng |
Xem tất cả kèo 34 mốc · Tạm dừng · Hết hạn 4 đã ẩn
Kèo chấp châu Á Mốc 16 · Đã đóng 2
| Mốc | Chủ nhà | Đội khách | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| -2 | 10,00 | 1,01 | 1xBet |
| -1.75 | 7,00 | 1,10 | bet365 |
| -1.5 | 5,25 | 1,16 | bet365 |
| -1.25 | 4,65 | 1,18 | bet365 |
| -1 | 4,88 | 1,20 | Pinnacle |
| -0.75 | 3,38 | 1,34 | Pinnacle |
| -0.5 | 2,73 | 1,49 | Pinnacle |
| -0.25 | 2,29 | 1,68 | Pinnacle |
| 0 Mốc chính | 1,84 | 2,06 | Pinnacle |
| 0.25 | 1,56 | 2,55 | Pinnacle |
| 0.5 | 1,41 | 3,03 | Pinnacle |
| 0.75 | 1,28 | 3,83 | Pinnacle |
| 1 | 1,16 | 5,70 | Pinnacle |
| 1.25 | 1,15 | 5,50 | bet365 |
| 1.5 | 1,13 | 5,90 | bet365 |
| 1.75 | 1,04 | 7,10 | Marathon |
Tài/Xỉu Mốc 18 · Tạm dừng 1 · Đã đóng 1
| Mốc | Tài | Xỉu | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1,07 | 9,00 | bet365 |
| 0.75 | 1,05 | 6,65 | Marathon |
| 1 | 1,06 | 6,10 | Marathon |
| 1.25 | 1,18 | 3,84 | Marathon |
| 1.5 | 1,36 | 3,21 | Pinnacle |
| 1.75 | 1,46 | 2,81 | Pinnacle |
| 2 | 1,62 | 2,38 | Pinnacle |
| 2.25 | 1,93 | 1,94 | Pinnacle |
| 2.5 Mốc chính | 2,22 | 1,70 | Pinnacle |
| 2.75 | 2,57 | 1,53 | Pinnacle |
| 3 | 2,78 | 1,35 | Marathon |
| 3.25 | 3,08 | 1,28 | Marathon |
| 3.5 | 3,93 | 1,26 | Pinnacle |
| 3.75 | 4,25 | 1,15 | Marathon |
| 4 | 5,80 | 1,07 | Marathon |
| 4.25 | 6,15 | 1,06 | Marathon |
| 4.5 | 9,00 | 1,07 | bet365 |
| 5.5 | 19,00 | 1,02 | bet365 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
22 độiThành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Dựa trên 9 · 8 trận (không phải cả mùa giải)
| Eibar | Tất cả | Mallorca |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 8 |
| 7 | Thắng | 5 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 2 | Thua | 2 |
| 19 | Bàn thắng | 11 |
| 10 | Bàn thua | 4 |
| Eibar | Chủ nhà | Mallorca |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 5 |
| 3 | Thắng | 4 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 1 | Thua | 1 |
| 8 | Bàn thắng | 10 |
| 5 | Bàn thua | 2 |
| Eibar | Đội khách | Mallorca |
|---|---|---|
| 5 | Trận | 3 |
| 4 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 1 |
| 11 | Bàn thắng | 1 |
| 5 | Bàn thua | 2 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 4 | Trận giữ sạch lưới | 5 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 3 |
| 2.11 | Bàn thắng mỗi trận | 1.38 |
| 1.11 | Bàn thua mỗi trận | 0.50 |
| 7 | Chuỗi thắng dài nhất | 3 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| Eibar | Tất cả | Mallorca |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 8 |
| 7 | Thắng | 5 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 2 | Thua | 2 |
| 19 | Bàn thắng | 11 |
| 10 | Bàn thua | 4 |
| Eibar | Chủ nhà | Mallorca |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 5 |
| 3 | Thắng | 4 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 1 | Thua | 1 |
| 8 | Bàn thắng | 10 |
| 5 | Bàn thua | 2 |
| Eibar | Đội khách | Mallorca |
|---|---|---|
| 5 | Trận | 3 |
| 4 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 1 |
| 11 | Bàn thắng | 1 |
| 5 | Bàn thua | 2 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 4 | Trận giữ sạch lưới | 5 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 3 |
| 2.11 | Bàn thắng mỗi trận | 1.38 |
| 1.11 | Bàn thua mỗi trận | 0.50 |
| 7 | Chuỗi thắng dài nhất | 3 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
Giải đấu được tính: LaLiga 2
Bảng xếp hạng
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Almeria | 9 | 7 | 0 | 2 | +11 | 21 | TTTTT |
| 2 | Eibar | 9 | 7 | 0 | 2 | +9 | 21 | BTTTT |
| 3 | Castellon | 9 | 6 | 2 | 1 | +11 | 20 | BHTTT |
| 4 | Mallorca | 9 | 5 | 2 | 2 | +7 | 17 | THBTT |
| 5 | Sabadell | 9 | 4 | 4 | 1 | +3 | 16 | THHTB |
| 6 | Gijon | 9 | 5 | 1 | 3 | +1 | 16 | TTBTB |
| 7 | Girona | 9 | 4 | 3 | 2 | +6 | 15 | HHTTB |
| 8 | Burgos CF | 9 | 4 | 2 | 3 | +2 | 14 | BBTTT |
| 9 | Oviedo | 9 | 4 | 2 | 3 | +2 | 14 | TBTBT |
| 10 | Granada CF | 9 | 4 | 2 | 3 | +1 | 14 | TTBBH |
| 11 | Real Valladolid | 9 | 3 | 3 | 3 | +2 | 12 | THTHB |
| 12 | Tenerife | 9 | 3 | 3 | 3 | -2 | 12 | HBHBT |
| 13 | Cordoba | 10 | 4 | 0 | 6 | -5 | 12 | TBTBT |
| 14 | RC Celta de Vigo B | 9 | 3 | 2 | 4 | -1 | 11 | TBHBB |
| 15 | Eldense | 9 | 3 | 2 | 4 | -1 | 11 | TTBBT |
| 16 | UD Las Palmas | 9 | 3 | 2 | 4 | -3 | 11 | BHBBT |
| 17 | CD Leganés | 10 | 3 | 2 | 5 | -9 | 11 | BBBBT |
| 18 | Andorra | 9 | 3 | 1 | 5 | -2 | 10 | THTBB |
| 19 | Real Sociedad B | 9 | 2 | 2 | 5 | -5 | 8 | BBBBT |
| 20 | Cádiz CF | 9 | 1 | 4 | 4 | +0 | 7 | BTHBB |
| 21 | Ceuta | 9 | 1 | 2 | 6 | -12 | 5 | BHTHB |
| 22 | Albacete | 9 | 0 | 1 | 8 | -15 | 1 | BBBBH |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Albacete | 4 | 0 | 0 | 4 | -5 | 0 | |
| — | Almeria | 5 | 5 | 0 | 0 | +10 | 0 | |
| — | Andorra | 5 | 2 | 0 | 3 | +0 | 0 | |
| — | Burgos CF | 5 | 3 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | Cádiz CF | 6 | 1 | 2 | 3 | +1 | 0 | |
| — | Castellon | 4 | 2 | 2 | 0 | +7 | 0 | |
| — | RC Celta de Vigo B | 5 | 2 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | Ceuta | 5 | 1 | 1 | 3 | -3 | 0 | |
| — | Cordoba | 4 | 2 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | Eibar | 4 | 3 | 0 | 1 | +3 | 0 | |
| — | Eldense | 5 | 2 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | Gijon | 5 | 2 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | Girona | 5 | 2 | 2 | 1 | +4 | 0 | |
| — | Granada CF | 3 | 1 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | UD Las Palmas | 4 | 1 | 2 | 1 | +0 | 0 | |
| — | CD Leganés | 4 | 2 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | Mallorca | 5 | 4 | 0 | 1 | +8 | 0 | |
| — | Oviedo | 5 | 2 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | Real Sociedad B | 4 | 0 | 1 | 3 | -3 | 0 | |
| — | Sabadell | 4 | 3 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | Tenerife | 5 | 2 | 2 | 1 | +2 | 0 | |
| — | Real Valladolid | 4 | 3 | 0 | 1 | +5 | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Albacete | 5 | 0 | 1 | 4 | -10 | 0 | |
| — | Almeria | 4 | 2 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | Andorra | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | Burgos CF | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | Cádiz CF | 3 | 0 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Castellon | 5 | 4 | 0 | 1 | +4 | 0 | |
| — | RC Celta de Vigo B | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | Ceuta | 4 | 0 | 1 | 3 | -9 | 0 | |
| — | Cordoba | 6 | 2 | 0 | 4 | -3 | 0 | |
| — | Eibar | 5 | 4 | 0 | 1 | +6 | 0 | |
| — | Eldense | 4 | 1 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | Gijon | 4 | 3 | 0 | 1 | +2 | 0 | |
| — | Girona | 4 | 2 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | Granada CF | 6 | 3 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | UD Las Palmas | 5 | 2 | 0 | 3 | -3 | 0 | |
| — | CD Leganés | 6 | 1 | 2 | 3 | -8 | 0 | |
| — | Mallorca | 4 | 1 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Oviedo | 4 | 2 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | Real Sociedad B | 5 | 2 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | Sabadell | 5 | 1 | 3 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Tenerife | 4 | 1 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | Real Valladolid | 5 | 0 | 3 | 2 | -3 | 0 |
Tính đến 17/10 04:14
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây
EibarBTTTTTTTBB14T 1H 5B
MallorcaTHBTTHTBTT10T 4H 6B
| Eibar Dựa trên 20 trận | Mallorca Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 14T 1H 5B | T · H · B | 10T 4H 6B |
| 70% | Tỷ lệ thắng | 50% |
| 5% | Tỷ lệ hòa | 20% |
| 1.90 | Ghi được mỗi trận | 1.35 |
| 1.00 | Bị ghi mỗi trận | 0.85 |
| +18 | Hiệu số | +10 |
| 50% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 45% |
| 5% | Tỷ lệ không ghi bàn | 25% |
| 1.39 (11 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.40 (16 trận) |
| 1.14 (11 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.29 (16 trận) |
| 50% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 40% |
| 70% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 45% |
| 1.1 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| 0.5 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.3 |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.5 |
| 11.0 | Số cú sút mỗi trận | 12.8 |
| 4.3 | Sút trúng đích mỗi trận | 4.7 |
| 44% | Kiểm soát bóng trung bình | 54% |
| 3.3 | Phạt góc mỗi trận | 4.6 |
| 2.4 | Thẻ vàng mỗi trận | 2.5 |
| 11.2 | Phạm lỗi mỗi trận | 14.3 |
| Eibar Dựa trên 9 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Mallorca Dựa trên 11 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 11 |
| 7T 0H 2B | T · H · B | 8T 2H 1B |
| 78% | Tỷ lệ thắng | 73% |
| 0% | Tỷ lệ hòa | 18% |
| 2.22 | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| 1.22 | Bị ghi mỗi trận | 0.55 |
| +9 | Hiệu số | +16 |
| 44% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 45% |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | 9% |
| 1.82 (5 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.82 (10 trận) |
| 0.71 (5 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.14 (10 trận) |
| 56% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 45% |
| 78% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 55% |
| 1.4 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.3 |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.2 |
| 0.7 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.3 |
| 12.7 | Số cú sút mỗi trận | 15.2 |
| 5.1 | Sút trúng đích mỗi trận | 5.9 |
| 45% | Kiểm soát bóng trung bình | 54% |
| 3.9 | Phạt góc mỗi trận | 5.1 |
| 2.1 | Thẻ vàng mỗi trận | 2.3 |
| 10.8 | Phạm lỗi mỗi trận | 13.1 |
| Eibar Dựa trên 11 trận | Đội khách chỉ các trận | Mallorca Dựa trên 9 trận |
|---|---|---|
| 11 | Trận | 9 |
| 7T 1H 3B | T · H · B | 2T 2H 5B |
| 64% | Tỷ lệ thắng | 22% |
| 9% | Tỷ lệ hòa | 22% |
| 1.64 | Ghi được mỗi trận | 0.56 |
| 0.82 | Bị ghi mỗi trận | 1.22 |
| +9 | Hiệu số | -6 |
| 55% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 44% |
| 9% | Tỷ lệ không ghi bàn | 44% |
| 1.04 (6 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 0.70 (6 trận) |
| 1.51 (6 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.54 (6 trận) |
| 45% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 33% |
| 64% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 33% |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.2 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.4 |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.3 |
| 0.5 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 9.6 | Số cú sút mỗi trận | 9.8 |
| 3.6 | Sút trúng đích mỗi trận | 3.1 |
| 44% | Kiểm soát bóng trung bình | 55% |
| 2.8 | Phạt góc mỗi trận | 4.0 |
| 2.5 | Thẻ vàng mỗi trận | 2.7 |
| 11.5 | Phạm lỗi mỗi trận | 15.8 |
| Eibar Dựa trên 20 trận | LaLiga 2 | Mallorca Dựa trên 9 trận |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 9 |
| 14T 1H 5B | T · H · B | 5T 2H 2B |
| 70% | Tỷ lệ thắng | 56% |
| 5% | Tỷ lệ hòa | 22% |
| 1.90 | Ghi được mỗi trận | 1.22 |
| 1.00 | Bị ghi mỗi trận | 0.44 |
| +18 | Hiệu số | +7 |
| 50% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 67% |
| 5% | Tỷ lệ không ghi bàn | 44% |
| 1.39 (11 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.57 (5 trận) |
| 1.14 (11 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 0.89 (5 trận) |
| 50% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 11% |
| 70% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 22% |
| 1.1 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.4 |
| 0.5 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.2 |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.2 |
| 11.0 | Số cú sút mỗi trận | 12.1 |
| 4.3 | Sút trúng đích mỗi trận | 4.0 |
| 44% | Kiểm soát bóng trung bình | 55% |
| 3.3 | Phạt góc mỗi trận | 4.6 |
| 2.4 | Thẻ vàng mỗi trận | 2.9 |
| 11.2 | Phạm lỗi mỗi trận | 14.1 |
| Eibar | Primera | Mallorca Dựa trên 11 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 11 |
| — | T · H · B | 5T 2H 4B |
| — | Tỷ lệ thắng | 45% |
| — | Tỷ lệ hòa | 18% |
| — | Ghi được mỗi trận | 1.45 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 1.18 |
| — | Hiệu số | +3 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 27% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 9% |
| — | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.32 |
| — | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.47 |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 64% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 64% |
| — | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| — | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| — | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| — | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.7 |
| — | Số cú sút mỗi trận | 13.3 |
| — | Sút trúng đích mỗi trận | 5.2 |
| — | Kiểm soát bóng trung bình | 54% |
| — | Phạt góc mỗi trận | 4.6 |
| — | Thẻ vàng mỗi trận | 2.1 |
| — | Phạm lỗi mỗi trận | 14.5 |
Trận gần đây
BOviedo3:1Eibar12/10/2026 23:30 · LaLiga 2 · Estadio Nuevo Carlos TartiereTAlbacete1:3Eibar03/10/2026 19:00 · LaLiga 2 · Estadio Carlos BelmonteTEibar3:2UD Las Palmas27/09/2026 23:30 · LaLiga 2 · Estadio Municipal de IpuruaTEldense1:2Eibar19/09/2026 23:30 · LaLiga 2 · Estadio Nuevo Pepico AmatTRC Celta de Vigo B0:4Eibar15/09/2026 01:30 · LaLiga 2TEibar3:0Granada CF06/09/2026 19:00 · LaLiga 2 · Estadio Municipal de IpuruaTAndorra0:1Eibar30/08/2026 22:00 · LaLiga 2 · Estadi de la FAFTEibar1:0Real Valladolid23/08/2026 22:00 · LaLiga 2 · Estadio Municipal de IpuruaBEibar1:3Tenerife16/08/2026 22:00 · LaLiga 2 · Estadio Municipal de Ipurua
Mùa giải 2025/26
BCastellon2:1Eibar31/05/2026 23:30 · LaLiga 2TEibar2:0Cordoba24/05/2026 23:30 · LaLiga 2BCultural Leonesa2:1Eibar16/05/2026 21:15 · LaLiga 2TMirandes0:1Eibar10/05/2026 23:30 · LaLiga 2BEibar2:4Malaga03/05/2026 02:00 · LaLiga 2TAlbacete0:3Eibar25/04/2026 01:30 · LaLiga 2TEibar2:1SD Huesca19/04/2026 23:30 · LaLiga 2HReal Valladolid0:0Eibar14/04/2026 01:30 · LaLiga 2TEibar3:0Ceuta05/04/2026 19:00 · LaLiga 2TReal Sociedad B0:1Eibar03/04/2026 01:00 · LaLiga 2TEibar3:1UD Las Palmas29/03/2026 19:00 · LaLiga 2TMallorca3:1UD Las Palmas11/10/2026 23:30 · LaLiga 2 · Estadi Mallorca Son MoixHGirona0:0Mallorca05/10/2026 02:00 · LaLiga 2 · Estadio Municipal de MontiliviBMallorca0:1Almeria27/09/2026 21:15 · LaLiga 2 · Estadi Mallorca Son MoixTReal Sociedad B0:1Mallorca19/09/2026 19:00 · LaLiga 2 · Estadio ZubietaTMallorca2:0Sabadell13/09/2026 23:30 · LaLiga 2 · Estadi Mallorca Son MoixHEldense0:0Mallorca06/09/2026 02:00 · LaLiga 2 · Estadio Nuevo Pepico AmatTMallorca3:0Ceuta31/08/2026 00:00 · LaLiga 2 · Estadi Mallorca Son MoixBGranada CF2:0Mallorca25/08/2026 02:30 · LaLiga 2TMallorca2:0Real Valladolid16/08/2026 02:30 · LaLiga 2 · Estadi Mallorca Son Moix
Mùa giải 2025/26
TMallorca3:0Oviedo24/05/2026 02:00 · PrimeraBLevante (Greece)2:0Mallorca18/05/2026 00:00 · PrimeraBGetafe3:1Mallorca14/05/2026 02:30 · PrimeraHMallorca1:1Villarreal10/05/2026 19:00 · PrimeraTGirona0:1Mallorca02/05/2026 02:00 · PrimeraBAlaves2:1Mallorca25/04/2026 19:00 · PrimeraHMallorca1:1Valencia22/04/2026 00:00 · PrimeraTMallorca3:0Rayo Vallecano (Nữ)12/04/2026 21:15 · PrimeraTMallorca2:1Real Madrid04/04/2026 21:15 · PrimeraBElche2:1Mallorca21/03/2026 20:00 · PrimeraTMallorca2:1Espanyol15/03/2026 20:00 · PrimeraTính đến 13/10 01:28
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 1 trận0Eibar T
0H
1Mallorca T
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Trung bình tổng điểm
Eibar Tham chiếu
- Ghi được : Để thủng
- 1 : 2
- Sân nhà
- 0T 0H 1B
- Sân khách
- —
Tính đến 10/10 21:15
Danh sách cầu thủ
Danh sách cầu thủ 29 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · dựa trên 9 trận
Danh sách cầu thủ 30 cầu thủ · Mùa này · các trận đã nhận · dựa trên 9 trận
Tính đến 14/10 04:49
Huấn luyện viên
EibarHuấn luyện viên Jokin Aranbarri
MallorcaHuấn luyện viên Luis Garcia
Chưa nhận được hồ sơ huấn luyện viên
Tính đến 14/10 04:49
Các trận tiếp theo
24/10/202619:00 vs Cordoba—Đội kháchLaLiga 229/10/202601:00 vs PamplonaCampo de Futbol BeitikuntzeaĐội kháchCopa del Rey31/10/202622:15 vs AlmeriaEstadio Municipal de IpuruaChủ nhàLaLiga 207/11/202602:30 vs CastellonEstadio Municipal de CastaliaĐội kháchLaLiga 215/11/202623:00 vs Cádiz CFEstadio Municipal de IpuruaChủ nhàLaLiga 222/11/202623:00 vs GironaEstadio Municipal de MontiliviĐội kháchLaLiga 2
24/10/202621:15 vs CD LeganésEstadio Municipal de ButarqueĐội kháchLaLiga 229/10/202602:00 vs AlcoyanoEstadio El CollaoĐội kháchCopa del Rey03/11/202603:00 vs Cádiz CFEstadi Mallorca Son MoixChủ nhàLaLiga 208/11/202620:00 vs AndorraEstadi de la FAFĐội kháchLaLiga 215/11/202623:00 vs CordobaEstadi Mallorca Son MoixChủ nhàLaLiga 222/11/202623:00 vs Tenerife—Đội kháchLaLiga 2
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Eibar gặp Mallorca tại LaLiga 2 vào 17/10/2026 21:15 UTC+07 tại Estadio Municipal de Ipurua.
Eibar đứng thứ 2 trên bảng xếp hạng, Mallorca đứng thứ 4.
Eibar thắng 4, hòa 0, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
Mallorca thắng 3, hòa 1, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
Trong 1 lần gặp gần nhất, Eibar thắng 0, Mallorca thắng 1, hòa 0.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 2.73 · 2.91 · 3.04.
Eibar · Trận trước: Oviedo vs Eibar (12/10) · Trận tiếp theo: Cordoba vs Eibar (24/10)
Mallorca · Trận trước: Mallorca vs UD Las Palmas (11/10) · Trận tiếp theo: CD Leganés vs Mallorca (24/10)
Các trận LaLiga 2 khác cùng ngày
Các trận LaLiga 2 tuần này
- Gijon vs Albacete
- UD Las Palmas vs Castellon
- Ceuta vs Oviedo
- Granada CF vs Cádiz CF
- Real Valladolid vs Eldense
- Girona vs Andorra
- Burgos CF vs Sabadell
- RC Celta de Vigo B vs Tenerife
- Granada CF vs Real Valladolid
- Cordoba vs Eibar
Bài viết mới nhất
- Nhận định Everton vs Chelsea (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Espanyol vs Atl. Madrid (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định 1. FC Union Berlin vs Dortmund (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Hamburger SV vs Stuttgart (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định SV Werder Bremen vs Paderborn (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Rook
- Nhận định Cerezo Osaka vs Kawasaki Frontale (17/10) · Bot AI Umber
- Nhận định Boca Juniors vs Talleres Cordoba và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Juno
- Nhận định Verdy vs F.C. Tokyo (17/10) · Bot AI Juno
- Nhận định Auckland FC vs Melbourne City (Australia) (17/10) · Bot AI Halo
- Nhận định Chiba vs Yokohama F. Marinos và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Eleven
- Nhận định South East Melbourne vs Cairns Taipans (17/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Mirassol vs Internacional và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Wren
- Nhận định PFU Blue Cats W vs Toray Arrows W (17/10) · Bot AI Nimbus
- Nhận định Frosinone vs Sassuolo (17/10) · Bot AI Iris
Trận sắp diễn ra
- Auckland FC vs Melbourne City (Australia)
- PFU Blue Cats W vs Toray Arrows W
- Chiba vs Yokohama F. Marinos
- Verdy vs F.C. Tokyo
- Cerezo Osaka vs Kawasaki Frontale
- South East Melbourne vs Cairns Taipans
- Club Necaxa vs Atlas (Mexico)
- Golden State Warriors vs Portland Trail Blazers
- Phoenix Suns vs Utah Jazz
- Los Angeles Lakers vs Denver Nuggets
- Atlante vs Pumas UNAM
- Club Tijuana vs Puebla
- Shimizu S-Pulse vs Gamba Osaka
- Ageo W vs Denso Airybees Nữ
- Hungkuk W vs GS Caltex W
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.