Girona vs Andorra
Đội hình · Vắng mặt
Đội hình chính thức| 13 | G | Paulo Gazzaniga |
| 3 | D | Mateu Morey |
| 5 | D | David López |
| 16 | D | Alejandro Francés |
| 11 | D | Álex Moreno |
| 23 | M | Carles Pérez |
| 24 | M | Izan González |
| 8 | M | Fran Beltrán |
| 17 | M | Bryan Gil |
| 19 | F | Vladyslav Vanat |
| 15 | F | Oleksandr Pyshchur |
| 22 | M | Yáser Asprilla |
| 4 | D | Javier Boñar |
| 30 | M | Unai Hernández |
| 10 | F | Portu |
| 9 | F | Abel Ruíz |
| 25 | G | Vladyslav Krapyvtsov |
| 38 | D | Holmes Júnior Zamorano Muñoz |
| 33 | D | Mauro Furtado |
| 2 | D | Abdul Mumin |
| 6 | M | Donny van de Beek |
| 29 | M | Lass Kourouma |
| 14 | M | Iván Morante |
| 25 | G | Jesús Owono |
| 17 | D | Thomas Carrique |
| 3 | D | Lautaro Spatz |
| 23 | D | Diego Alende |
| 20 | D | Marti Vila |
| 10 | M | Marc Domenech |
| 14 | M | Sergio Molina |
| 8 | M | Efe Akman |
| 22 | F | Diego Díaz |
| 15 | F | Jordi Cano |
| 21 | F | Moró Sidibe |
| 9 | F | Julian Rijkhoff |
| 29 | F | Hugo López |
| 11 | F | Lautaro De León |
| 16 | M | Randy Schneider |
| 19 | M | Nacho Quintana |
| 1 | G | Kevin Ratti |
| 2 | D | Juan Sebastian Serrano |
| 28 | M | Tiago Olmedo |
| 6 | M | Hugo Solozábal |
| 12 | F | Enes Sali |
| 27 | F | Stefan Golubovic |
| Cristhian StuaniChấn thương |
| Jastin GarciaChấn thương |
| Gael AlonsoChấn thương |
| Pau LopezChấn thương |
| Theo Le NormandChấn thương |
Kết quả trận đấu
Cuối cùng(Tạm thời)- Tỷ số chung cuộc
- 2 : 0
- Kết quả
- Chủ nhà thắng Cuối cùng(Tạm thời)
| Tỷ số từng hiệp | Hiệp 1 | Hiệp 2 | Tổng |
|---|---|---|---|
| Girona | 2 | 0 | 2 |
| Andorra | 0 | 0 | 0 |
- 5'Bàn thắngBryan Gil
- 29'Thẻ vàngMarc Domenech
- 31'Bàn thắngVladyslav Vanat
- 46'Thay ngườiLautaro De LeónRa sân: Jordi Cano
- 46'Thay ngườiHugo LópezRa sân: Sergio Molina
- 46'Thay ngườiJulian RijkhoffRa sân: Diego Díaz
- 49'Thẻ vàngDiego Alende
- 63'Thay ngườiYáser AsprillaRa sân: Bryan Gil
- 65'Thẻ vàngAlejandro Francés
- 67'Thẻ vàngOleksandr Pyshchur
- 71'Thay ngườiUnai HernándezRa sân: Vladyslav Vanat
- 71'Thay ngườiJavier BoñarRa sân: Mateu Morey
- 83'Thay ngườiRandy SchneiderRa sân: Lautaro Spatz
- 84'Thay ngườiPortuRa sân: Carles Pérez
- 84'Thay ngườiAbel RuízRa sân: Oleksandr Pyshchur
- 90'Thay ngườiNacho QuintanaRa sân: Efe Akman
Thống kê cầu thủ · Trận này
Tỷ lệ kèo
Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 23:11Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà1,79Hòa3,89Đội khách4,57Pinnacle · Nhà cái 5Chủ nhà1,81→1,79Hòa3,76→3,89Đội khách4,59→4,57
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 18/10 23:11 | 1,79▲ | 3,89▼ | 4,57▼ |
| 18/10 22:44 | 1,76▼ | 3,91▲ | 4,67 |
| 18/10 22:18 | 1,77▼ | 3,90▲ | 4,67▲ |
| 18/10 22:02 | 1,78 | 3,89▲ | 4,63▲ |
| 18/10 21:36 | 1,78 | 3,88▲ | 4,61 |
| 18/10 21:11 | 1,78▼ | 3,87 | 4,61▲ |
| 18/10 19:55 | 1,79 | 3,87▲ | 4,60 |
| 18/10 19:29 | 1,79 | 3,86▲ | 4,60 |
Xem thêm · 4 trường hợpThu gọn
| 18/10 19:01 | 1,79 | 3,85▲ | 4,60 |
| 18/10 17:40 | 1,79▼ | 3,82▲ | 4,60▲ |
| 18/10 15:29 | 1,81 | 3,79▲ | 4,59 |
| 18/10 14:35 Đầu tiên | 1,81 | 3,76 | 4,59 |
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1,79 | 3,89 | 4,57 |
| bet365 | 1,80 | 3,70 | 4,20 |
| Marathon | 1,74 | 3,78 | 4,25 |
| 1xBet | 1,80 | 3,90 | 4,38 |
| BetVictor | 1,73 | 3,70 | 4,10 |
Kèo chấp châu Á-0.5Chủ nhà -0.51,79Đội khách +0.52,13Pinnacle · Nhà cái 3Chủ nhà1,81→1,79Đội khách2,10→2,13
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 18/10 23:11 | 1,79▲ | 2,13▼ |
| 18/10 22:44 | 1,76▼ | 2,16 |
| 18/10 22:18 | 1,77▼ | 2,16▲ |
| 18/10 21:11 | 1,78▼ | 2,14▲ |
| 18/10 19:01 | 1,79 | 2,13▲ |
| 18/10 17:40 | 1,79▼ | 2,12▲ |
| 18/10 15:29 | 1,81 | 2,11▲ |
| 18/10 14:35 Đầu tiên | 1,81 | 2,10 |
| Nhà cái | Chủ nhà -0.5 | Đội khách +0.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,79 | 2,13 |
| bet365 | 1,75 | 2,05 |
| BetVictor | 1,69 | 2,00 |
Tài/Xỉu2.5Tài 2.51,74Xỉu 2.52,18Pinnacle · Nhà cái 5Tài1,83→1,74Xỉu2,06→2,18
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 18/10 23:11 | 1,74▲ | 2,18▼ |
| 18/10 22:18 | 1,73▼ | 2,19 |
| 18/10 22:02 | 1,74 | 2,19▲ |
| 18/10 19:55 | 1,74▼ | 2,18▲ |
| 18/10 19:29 | 1,75 | 2,17▲ |
| 18/10 19:01 | 1,75▼ | 2,16▲ |
| 18/10 17:40 | 1,78▼ | 2,13▲ |
| 18/10 15:29 | 1,79▼ | 2,10▲ |
Xem thêm · 1 trường hợpThu gọn
| 18/10 14:35 Đầu tiên | 1,83 | 2,06 |
| Nhà cái | Tài 2.5 | Xỉu 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,74 | 2,18 |
| bet365 | 1,67 | 2,15 |
| Marathon | 1,67 | 2,12 |
| 1xBet | 1,72 | 2,18 |
| BetVictor | 1,65 | 2,07 |
Cả hai đội ghi bànCó1,67Không2,10bet365 · Nhà cái 4Có1,73→1,67Không2,00→2,10
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 18/10 21:11 | 1,67▼ | 2,10▲ |
| 18/10 15:29 | 1,73▲ | 2,00▼ |
| 18/10 15:04 | 1,62▼ | 2,20▲ |
| 18/10 14:35 Đầu tiên | 1,73 | 2,00 |
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| bet365 | 1,67 | 2,10 |
| Marathon | 1,63 | 2,11 |
| 1xBet | 1,63 | 2,14 |
| BetVictor | 1,62 | 2,15 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
22 đội| Girona | Tất cả | Andorra |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 10 |
| 5 | Thắng | 3 |
| 3 | Hòa | 1 |
| 2 | Thua | 6 |
| 17 | Bàn thắng | 13 |
| 9 | Bàn thua | 17 |
| Girona | Chủ nhà | Andorra |
|---|---|---|
| 6 | Trận | 5 |
| 3 | Thắng | 2 |
| 2 | Hòa | 0 |
| 1 | Thua | 3 |
| 11 | Bàn thắng | 8 |
| 5 | Bàn thua | 8 |
| Girona | Đội khách | Andorra |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 5 |
| 2 | Thắng | 1 |
| 1 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 3 |
| 6 | Bàn thắng | 5 |
| 4 | Bàn thua | 9 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 4 | Trận giữ sạch lưới | 2 |
| 1 | Trận không ghi bàn | 4 |
| 1.70 | Bàn thắng mỗi trận | 1.30 |
| 0.90 | Bàn thua mỗi trận | 1.70 |
| 2 | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 5 |
| 2 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| Girona | Tất cả | Andorra |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 10 |
| 5 | Thắng | 3 |
| 3 | Hòa | 1 |
| 2 | Thua | 6 |
| 17 | Bàn thắng | 13 |
| 9 | Bàn thua | 17 |
| Girona | Chủ nhà | Andorra |
|---|---|---|
| 6 | Trận | 5 |
| 3 | Thắng | 2 |
| 2 | Hòa | 0 |
| 1 | Thua | 3 |
| 11 | Bàn thắng | 8 |
| 5 | Bàn thua | 8 |
| Girona | Đội khách | Andorra |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 5 |
| 2 | Thắng | 1 |
| 1 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 3 |
| 6 | Bàn thắng | 5 |
| 4 | Bàn thua | 9 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 4 | Trận giữ sạch lưới | 2 |
| 1 | Trận không ghi bàn | 4 |
| 1.70 | Bàn thắng mỗi trận | 1.30 |
| 0.90 | Bàn thua mỗi trận | 1.70 |
| 2 | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 5 |
| 2 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Almeria | 10 | 8 | 0 | 2 | +13 | 24 | TTTTT |
| 2 | Castellon | 10 | 7 | 2 | 1 | +14 | 23 | TBHTT |
| 3 | Eibar | 10 | 7 | 1 | 2 | +9 | 22 | HBTTT |
| 4 | Gijon | 10 | 6 | 1 | 3 | +2 | 19 | TTTBT |
| 5 | Girona | 10 | 5 | 3 | 2 | +8 | 18 | THHTT |
| 6 | Mallorca | 10 | 5 | 3 | 2 | +7 | 18 | HTHBT |
| 7 | Granada CF | 10 | 5 | 2 | 3 | +3 | 17 | TTTBB |
| 8 | Oviedo | 10 | 5 | 2 | 3 | +3 | 17 | TTBTB |
| 9 | Sabadell | 9 | 4 | 4 | 1 | +3 | 16 | THHTB |
| 10 | Burgos CF | 9 | 4 | 2 | 3 | +2 | 14 | BBTTT |
| 11 | Eldense | 10 | 4 | 2 | 4 | +0 | 14 | TTTBB |
| 12 | Real Valladolid | 10 | 3 | 3 | 4 | +1 | 12 | BTHTH |
| 13 | Tenerife | 9 | 3 | 3 | 3 | -2 | 12 | HBHBT |
| 14 | Cordoba | 10 | 4 | 0 | 6 | -5 | 12 | TBTBT |
| 15 | RC Celta de Vigo B | 9 | 3 | 2 | 4 | -1 | 11 | TBHBB |
| 16 | UD Las Palmas | 10 | 3 | 2 | 5 | -6 | 11 | BBHBB |
| 17 | CD Leganés | 10 | 3 | 2 | 5 | -9 | 11 | BBBBT |
| 18 | Andorra | 10 | 3 | 1 | 6 | -4 | 10 | BTHTB |
| 19 | Real Sociedad B | 10 | 2 | 2 | 6 | -7 | 8 | BBBBB |
| 20 | Cádiz CF | 10 | 1 | 4 | 5 | -2 | 7 | BBTHB |
| 21 | Ceuta | 10 | 1 | 2 | 7 | -13 | 5 | BBHTH |
| 22 | Albacete | 10 | 0 | 1 | 9 | -16 | 1 | BBBBB |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Albacete | 4 | 0 | 0 | 4 | -5 | 0 | |
| — | Almeria | 5 | 5 | 0 | 0 | +10 | 0 | |
| — | Andorra | 5 | 2 | 0 | 3 | +0 | 0 | |
| — | Burgos CF | 5 | 3 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | Cádiz CF | 6 | 1 | 2 | 3 | +1 | 0 | |
| — | Castellon | 4 | 2 | 2 | 0 | +7 | 0 | |
| — | RC Celta de Vigo B | 5 | 2 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | Ceuta | 6 | 1 | 1 | 4 | -4 | 0 | |
| — | Cordoba | 4 | 2 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | Eibar | 5 | 3 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | Eldense | 5 | 2 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | Gijon | 6 | 3 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | Girona | 6 | 3 | 2 | 1 | +6 | 0 | |
| — | Granada CF | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | UD Las Palmas | 5 | 1 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | CD Leganés | 4 | 2 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | Mallorca | 5 | 4 | 0 | 1 | +8 | 0 | |
| — | Oviedo | 5 | 2 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | Real Sociedad B | 5 | 0 | 1 | 4 | -5 | 0 | |
| — | Sabadell | 4 | 3 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | Tenerife | 5 | 2 | 2 | 1 | +2 | 0 | |
| — | Real Valladolid | 5 | 3 | 0 | 2 | +4 | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Albacete | 6 | 0 | 1 | 5 | -11 | 0 | |
| — | Almeria | 5 | 3 | 0 | 2 | +3 | 0 | |
| — | Andorra | 5 | 1 | 1 | 3 | -4 | 0 | |
| — | Burgos CF | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | Cádiz CF | 4 | 0 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | Castellon | 6 | 5 | 0 | 1 | +7 | 0 | |
| — | RC Celta de Vigo B | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | Ceuta | 4 | 0 | 1 | 3 | -9 | 0 | |
| — | Cordoba | 6 | 2 | 0 | 4 | -3 | 0 | |
| — | Eibar | 5 | 4 | 0 | 1 | +6 | 0 | |
| — | Eldense | 5 | 2 | 0 | 3 | -3 | 0 | |
| — | Gijon | 4 | 3 | 0 | 1 | +2 | 0 | |
| — | Girona | 4 | 2 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | Granada CF | 6 | 3 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | UD Las Palmas | 5 | 2 | 0 | 3 | -3 | 0 | |
| — | CD Leganés | 6 | 1 | 2 | 3 | -8 | 0 | |
| — | Mallorca | 5 | 1 | 3 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Oviedo | 5 | 3 | 0 | 2 | +0 | 0 | |
| — | Real Sociedad B | 5 | 2 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | Sabadell | 5 | 1 | 3 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Tenerife | 4 | 1 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | Real Valladolid | 5 | 0 | 3 | 2 | -3 | 0 |
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấu| Girona Dựa trên 20 trận | Andorra Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 6T 7H 7B | T · H · B | 9T 2H 9B |
| 30% | Tỷ lệ thắng | 45% |
| 35% | Tỷ lệ hòa | 10% |
| 1.30 | Ghi được mỗi trận | 1.90 |
| 1.05 | Bị ghi mỗi trận | 1.35 |
| +5 | Hiệu số | +11 |
| 25% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 30% |
| 20% | Tỷ lệ không ghi bàn | 30% |
| 1.22 (16 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 2.01 (13 trận) |
| 1.45 (16 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.40 (13 trận) |
| 60% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 45% |
| 35% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 55% |
| 0.6 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.3 |
| 0.7 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 13.8 | Số cú sút mỗi trận | 15.4 |
| 4.6 | Sút trúng đích mỗi trận | 5.6 |
| 52% | Kiểm soát bóng trung bình | 62% |
| 4.0 | Phạt góc mỗi trận | 4.3 |
| 2.2 | Thẻ vàng mỗi trận | 2.9 |
| 10.7 | Phạm lỗi mỗi trận | 15.0 |
| Girona Dựa trên 11 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Andorra Dựa trên 11 trận |
|---|---|---|
| 11 | Trận | 11 |
| 4T 4H 3B | T · H · B | 5T 1H 5B |
| 36% | Tỷ lệ thắng | 45% |
| 36% | Tỷ lệ hòa | 9% |
| 1.55 | Ghi được mỗi trận | 2.09 |
| 1.00 | Bị ghi mỗi trận | 1.55 |
| +6 | Hiệu số | +6 |
| 36% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 18% |
| 18% | Tỷ lệ không ghi bàn | 27% |
| 1.41 (8 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 2.51 (7 trận) |
| 1.20 (8 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.23 (7 trận) |
| 55% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 55% |
| 36% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 55% |
| 0.6 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.9 |
| 0.9 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.6 |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.6 |
| 15.6 | Số cú sút mỗi trận | 19.2 |
| 4.8 | Sút trúng đích mỗi trận | 6.5 |
| 54% | Kiểm soát bóng trung bình | 65% |
| 4.5 | Phạt góc mỗi trận | 5.5 |
| 2.1 | Thẻ vàng mỗi trận | 2.5 |
| 10.6 | Phạm lỗi mỗi trận | 14.5 |
| Girona Dựa trên 9 trận | Đội khách chỉ các trận | Andorra Dựa trên 9 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 9 |
| 2T 3H 4B | T · H · B | 4T 1H 4B |
| 22% | Tỷ lệ thắng | 44% |
| 33% | Tỷ lệ hòa | 11% |
| 1.00 | Ghi được mỗi trận | 1.67 |
| 1.11 | Bị ghi mỗi trận | 1.11 |
| -1 | Hiệu số | +5 |
| 11% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 44% |
| 22% | Tỷ lệ không ghi bàn | 33% |
| 1.04 (8 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.43 (6 trận) |
| 1.70 (8 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.60 (6 trận) |
| 67% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 33% |
| 33% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 56% |
| 0.4 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.2 |
| 0.6 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.9 |
| 0.7 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.9 |
| 11.4 | Số cú sút mỗi trận | 10.8 |
| 4.3 | Sút trúng đích mỗi trận | 4.6 |
| 50% | Kiểm soát bóng trung bình | 58% |
| 3.3 | Phạt góc mỗi trận | 2.8 |
| 2.3 | Thẻ vàng mỗi trận | 3.4 |
| 10.7 | Phạm lỗi mỗi trận | 15.7 |
| Girona Dựa trên 9 trận | LaLiga 2 | Andorra Dựa trên 20 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 20 |
| 4T 3H 2B | T · H · B | 9T 2H 9B |
| 44% | Tỷ lệ thắng | 45% |
| 33% | Tỷ lệ hòa | 10% |
| 1.67 | Ghi được mỗi trận | 1.90 |
| 1.00 | Bị ghi mỗi trận | 1.35 |
| +6 | Hiệu số | +11 |
| 33% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 30% |
| 11% | Tỷ lệ không ghi bàn | 30% |
| 1.25 (5 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 2.01 (13 trận) |
| 1.91 (5 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.40 (13 trận) |
| 67% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 45% |
| 44% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 55% |
| 0.9 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| 0.3 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.3 |
| 0.7 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 14.8 | Số cú sút mỗi trận | 15.4 |
| 5.0 | Sút trúng đích mỗi trận | 5.6 |
| 51% | Kiểm soát bóng trung bình | 62% |
| 3.9 | Phạt góc mỗi trận | 4.3 |
| 2.9 | Thẻ vàng mỗi trận | 2.9 |
| 11.0 | Phạm lỗi mỗi trận | 15.0 |
| Girona Dựa trên 11 trận | Primera | Andorra |
|---|---|---|
| 11 | Trận | — |
| 2T 4H 5B | T · H · B | — |
| 18% | Tỷ lệ thắng | — |
| 36% | Tỷ lệ hòa | — |
| 1.00 | Ghi được mỗi trận | — |
| 1.09 | Bị ghi mỗi trận | — |
| -1 | Hiệu số | — |
| 18% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | — |
| 27% | Tỷ lệ không ghi bàn | — |
| 1.21 | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | — |
| 1.24 | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | — |
| 55% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | — |
| 27% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | — |
| 0.3 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | — |
| 0.5 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | — |
| 0.7 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | — |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | — |
| 12.9 | Số cú sút mỗi trận | — |
| 4.3 | Sút trúng đích mỗi trận | — |
| 53% | Kiểm soát bóng trung bình | — |
| 4.1 | Phạt góc mỗi trận | — |
| 1.6 | Thẻ vàng mỗi trận | — |
| 10.4 | Phạm lỗi mỗi trận | — |
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuDanh sách cầu thủ
Huấn luyện viên
Các trận tiếp theo
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Girona đã gặp Andorra tại LaLiga 2 vào 18/10/2026 23:30 UTC+07 tại Estadio Municipal de Montilivi.
Trận đấu kết thúc với tỷ số Girona 2-0 Andorra.
Girona đứng thứ 5 trên bảng xếp hạng, Andorra đứng thứ 18.
Girona thắng 2, hòa 2, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
Andorra thắng 2, hòa 1, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 1.79 · 3.89 · 4.57.
Đội hình Girona có Bryan Gil, Vladyslav Vanat, Oleksandr Pyshchur.
Đội hình Andorra có Diego Díaz, Jordi Cano, Moró Sidibe.
Girona · Trận trước: Tenerife vs Girona (13/10) · Trận tiếp theo: Girona vs RC Celta de Vigo B (24/10)
Andorra · Trận trước: Andorra vs Castellon (11/10) · Trận tiếp theo: Andorra vs Burgos CF (27/10)
Các trận LaLiga 2 khác cùng ngày
Các trận LaLiga 2 tuần này
- RC Celta de Vigo B vs Tenerife
- Granada CF vs Real Valladolid
- Cordoba vs Eibar
- CD Leganés vs Mallorca
- UD Las Palmas vs Real Sociedad B
- Girona vs RC Celta de Vigo B
- Almeria vs Oviedo
- Sabadell vs Tenerife
- Cádiz CF vs Ceuta
- Albacete vs Eldense
Bài viết mới nhất
- Nhận định Belgrano vs River Plate (Argentina) (19/10) · Bot AI Umber
- Nhận định Kepco vs KB Stars (19/10) · Bot AI Vega
- Nhận định Monterrey vs Pachuca (19/10) · Bot AI Quill
- Cúp KOVO nam mở màn bằng hai trận đấu mà thành tích đối đầu cũ có thể không phản ánh đúng thực tế. KEPCO vẫn…
- Nhận định A.C. Milan vs Atalanta (18/10) · Bot AI Sable
- Nhận định Treviso vs Udine (18/10) · Bot AI Iris
- Nhận định Sturm Graz vs Grazer AK (18/10) · Bot AI Talon
- Nhận định Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays (19/10) · Bot AI Halo
- Nhận định Tenerife vs Baskonia (18/10) · Bot AI Zephyr
- Nhận định Club Joventut Badalona vs Barcelona (19/10) · Bot AI Koda
- Nhận định Valerenga vs SK Brann (18/10) · Bot AI Wren
- Nhận định UYBA Busto Arsizio W vs Bergamo W (18/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Gremio vs Cruzeiro (19/10) · Bot AI Quill
- Nhận định Racing Club vs Independiente (Argentina) (19/10) · Bot AI Quill
- Nhận định SG Dynamo Dresden vs Magdeburg (18/10) · Bot AI Tango
Trận sắp diễn ra
- Belgrano vs River Plate (Argentina)
- Monterrey vs Pachuca
- Kepco vs KB Stars
- Remo vs RB Bragantino
- Busan OK vs Hyundai Skywalkers
- E. Mertens vs L. Fernandez
- D. Kasatkina vs A. Sasnovich
- K. Rakhimova vs M. Bouzkova
- Wonju DB vs KoGas
- KAL Jumbos vs Samsung Blue Fangs
- Tokyo United BC vs Yamagata Wyverns
- A. Eala vs D. Parry
- Beijing Royal Fighters vs Shanghai
- Jiangsu Dragons vs Shenzhen
- Al Fayha vs Al-Ahli SC
Chưa có bài viết nào.