Alanyaspor vs Erzurumspor
Đội hình · Vắng mặt
Đội hình chính thức| 48 | G | Paulo Victor |
| 3 | D | Nuno Lima |
| 5 | D | Fidan Aliti |
| 20 | D | Fatih Aksoy |
| 94 | M | Florent Hadergjonaj |
| 42 | M | Gaius Makouta |
| 55 | M | Baran Ali Gezek |
| 11 | M | Ruan Pereira Duarte |
| 7 | F | Ibrahim Kaya |
| 19 | F | Iván Cédric |
| 16 | F | Hwang Ui-Jo |
| 22 | M | Paolo Fernandes |
| 17 | F | Arda Usluoğlu |
| 12 | F | Meschak Elia |
| 10 | M | Ianis Hagi |
| 4 | D | Bedirhan Özyurt |
| 23 | G | Mert Furkan Bayram |
| 88 | M | Yusuf Özdemir |
| 26 | M | İzzet Çelik |
| 8 | M | Enes Keskin |
| 9 | F | Omar Ben Ali |
| 1 | G | Ertuğrul Taşkıran |
| 53 | D | Orhan Ovacıklı |
| 4 | D | Amar Gerxhaliu |
| 22 | D | Mustafa Yumlu |
| 18 | D | Nihad Mujakić |
| 15 | D | Guram Giorbelidze |
| 6 | M | Brandon Baiye |
| 42 | M | Elisha Owusu |
| 65 | M | Martín Rodríguez |
| 10 | F | Eren Tozlu |
| 20 | F | Miguel Cardoso |
| 99 | F | Mustafa Fettahoglu |
| 8 | M | Sefa Akgün |
| 19 | F | Ibrahim Diabaté |
| 31 | G | Matija Orbanić |
| 25 | D | Ömer Arda Kara |
| 3 | D | Yakup Kırtay |
| 23 | D | Cengizhan Bayrak |
| 2 | D | Festy Ebosele |
| 21 | M | Emirhan Acar |
| 90 | F | Nariman Akhundzade |
| MaestroChấn thương đùi |
Kết quả trận đấu
Cuối cùng- Tỷ số chung cuộc
- 0 : 0
- Kết quả
- Hòa Cuối cùng
| Tỷ số từng hiệp | Hiệp 1 | Hiệp 2 | Tổng |
|---|---|---|---|
| Alanyaspor | 0 | 0 | 0 |
| Erzurumspor | 0 | 0 | 0 |
- 29'Thẻ vàngEren Tozlu
- 44'Thẻ vàngOrhan Ovacıklı
- 58'Thay ngườiPaolo FernandesRa sân: Hwang Ui-Jo
- 58'Thay ngườiArda UsluoğluRa sân: Iván Cédric
- 58'Thay ngườiMeschak EliaRa sân: Ibrahim Kaya
- 62'Thẻ vàngMeschak Elia
- 62'Thẻ vàngAmar Gerxhaliu
- 63'Thay ngườiIanis HagiRa sân: Paolo Fernandes
- 78'Thay ngườiMustafa FettahogluRa sân: Miguel Cardoso
- 83'Thay ngườiBedirhan ÖzyurtRa sân: Fatih Aksoy
- 83'Thay ngườiSefa AkgünRa sân: Martín Rodríguez
- 83'Thay ngườiIbrahim DiabatéRa sân: Eren Tozlu
- 86'Thẻ vàngFlorent Hadergjonaj
- 90+6'Thẻ vàngArda Usluoğlu
Thống kê cầu thủ · Trận này
Tỷ lệ kèo
Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 19:40Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà2,03Hòa3,07Đội khách4,65Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,94→2,03Hòa3,12→3,07Đội khách3,70→4,65
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 10/10 19:40 | 2,03▲ | 3,07▼ | 4,65▲ |
| 10/10 19:14 | 1,97▲ | 3,27▼ | 4,52▼ |
| 10/10 17:56 | 1,96▼ | 3,28▲ | 4,56▲ |
| 10/10 15:44 | 2,00▼ | 3,24▲ | 4,44▲ |
| 10/10 15:18 | 2,02▲ | 3,22▼ | 4,34▼ |
| 10/10 14:52 | 2,01▼ | 3,23▲ | 4,37▲ |
| 10/10 14:25 | 2,02▲ | 3,22▼ | 4,35▼ |
| 10/10 13:02 | 1,98▲ | 3,31▼ | 4,38▼ |
Xem thêm · 10 trường hợpThu gọn
| 10/10 12:34 | 1,89▲ | 3,41▼ | 4,69▼ |
| 10/10 10:41 | 1,87 | 3,46▲ | 4,73▲ |
| 10/10 09:46 | 1,87▼ | 3,45▼ | 4,72▲ |
| 10/10 08:21 | 1,93▲ | 3,48▲ | 4,39▲ |
| 09/10 22:15 | 1,92▼ | 3,46▲ | 4,36▲ |
| 09/10 17:04 | 1,95▼ | 3,36▲ | 4,12▲ |
| 09/10 15:45 | 2,02▲ | 3,31▲ | 3,95▲ |
| 08/10 14:37 | 1,93 | 3,14 | 3,71▲ |
| 08/10 14:19 | 1,93▼ | 3,14▲ | 3,70 |
| 07/10 22:01 Đầu tiên | 1,94 | 3,12 | 3,70 |
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2,03 | 3,07 | 4,65 |
| Betfair | 1,95 | 3,00 | 4,33 |
| bet365 | 1,95 | 3,20 | 3,90 |
| Marathon | 1,95 | 3,20 | 4,00 |
| 1xBet | 2,01 | 3,39 | 4,17 |
| Betano | 1,95 | 3,15 | 4,15 |
| BetVictor | 1,90 | 3,25 | 4,20 |
Kèo chấp châu Á-0.5Chủ nhà -0.52,03Đội khách +0.51,88Pinnacle · Nhà cái 4Chủ nhà1,95→2,03Đội khách1,75→1,88
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 10/10 19:40 | 2,03▲ | 1,88▼ |
| 10/10 19:14 | 1,98▲ | 1,93 |
| 10/10 17:56 | 1,97▼ | 1,93▲ |
| 10/10 15:44 | 2,00▼ | 1,90▲ |
| 10/10 15:18 | 2,03▲ | 1,88 |
| 10/10 14:52 | 2,02▼ | 1,88 |
| 10/10 14:25 | 2,03▲ | 1,88▼ |
| 10/10 13:02 | 1,99▲ | 1,92▼ |
Xem thêm · 9 trường hợpThu gọn
| 10/10 12:34 | 1,90▲ | 2,01▼ |
| 10/10 09:46 | 1,88▼ | 2,03▲ |
| 10/10 08:21 | 1,93 | 1,97▲ |
| 09/10 22:15 | 1,93▼ | 1,96▲ |
| 09/10 17:04 | 1,97▼ | 1,90▲ |
| 09/10 15:45 | 2,03▲ | 1,85▲ |
| 09/10 08:23 | 1,95▲ | 1,77▲ |
| 08/10 14:19 | 1,94▼ | 1,76▲ |
| 07/10 22:01 Đầu tiên | 1,95 | 1,75 |
| Nhà cái | Chủ nhà -0.5 | Đội khách +0.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2,03 | 1,88 |
| bet365 | 1,98 | 1,82 |
| Betano | 1,98 | 1,88 |
| BetVictor | 1,84 | 1,83 |
Tài/Xỉu2Tài 21,94Xỉu 21,94Pinnacle · Nhà cái 5Tài1,60→1,94Xỉu2,07→1,94
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 10/10 19:40 | 1,94▲ | 1,94▼ |
| 10/10 19:14 | 1,74 | 2,09▼ |
| 10/10 17:56 | 1,74▼ | 2,10▲ |
| 10/10 17:04 | 1,75 | 2,09▲ |
| 10/10 15:44 | 1,75 | 2,08▼ |
| 10/10 15:18 | 1,75▲ | 2,09 |
| 10/10 14:25 | Thay đổi mốc · 2.5 → 2 | |
| 10/10 14:25 | 1,74▲ | 2,09▼ |
Xem thêm · 10 trường hợpThu gọn
| 10/10 13:02 | 1,65▲ | 2,24▼ |
| 10/10 12:34 | 1,64▲ | 2,27▼ |
| 10/10 09:46 | 1,63▼ | 2,28▲ |
| 10/10 08:21 | 1,64▲ | 2,27▲ |
| 09/10 22:15 | 1,63 | 2,26▲ |
| 09/10 17:04 | 1,63▼ | 2,23▲ |
| 09/10 15:45 | 1,64▲ | 2,21▲ |
| 09/10 08:23 | 1,59▲ | 2,11▲ |
| 08/10 14:19 | 1,58▼ | 2,10▲ |
| 07/10 22:01 Đầu tiên | 1,60 | 2,07 |
| Nhà cái | Tài 2 | Xỉu 2 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,94 | 1,94 |
| Marathon | 1,79 | 1,85 |
| 1xBet | 1,72 | 1,93 |
| Betano | 1,80 | 2,05 |
| BetVictor | 1,69 | 2,00 |
Cả hai đội ghi bànCó2,10Không1,65Betfair · Nhà cái 6Có2,00→2,10Không1,80→1,65
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 10/10 19:40 | 2,10▲ | 1,65▼ |
| 10/10 17:30 | 1,91▲ | 1,80▼ |
| 10/10 14:25 | 1,90▼ | 1,87 |
| 10/10 13:02 | 2,00 | 1,87▲ |
| 10/10 09:46 | 2,00▲ | 1,80▼ |
| 09/10 20:41 | 1,90▼ | 1,87▲ |
| 09/10 18:17 | 2,00▲ | 1,80▼ |
| 09/10 16:26 | 1,90▼ | 1,87▲ |
Xem thêm · 4 trường hợpThu gọn
| 09/10 15:45 | 2,00▲ | 1,80▼ |
| 09/10 13:56 | 1,90▼ | 1,87▲ |
| 08/10 20:27 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Betfair | |
| 08/10 20:27 Đầu tiên | 2,00 | 1,80 |
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| Betfair | 2,10 | 1,65 |
| bet365 | 2,00 | 1,73 |
| Marathon | 2,13 | 1,62 |
| 1xBet | 2,06 | 1,68 |
| Betano | 2,05 | 1,72 |
| BetVictor | 2,00 | 1,70 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
18 đội| Alanyaspor | Tất cả | Erzurumspor |
|---|---|---|
| 7 | Trận | 7 |
| 3 | Thắng | 2 |
| 3 | Hòa | 2 |
| 1 | Thua | 3 |
| 8 | Bàn thắng | 3 |
| 6 | Bàn thua | 11 |
| Alanyaspor | Chủ nhà | Erzurumspor |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 3 |
| 1 | Thắng | 2 |
| 2 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 1 |
| 3 | Bàn thắng | 2 |
| 2 | Bàn thua | 4 |
| Alanyaspor | Đội khách | Erzurumspor |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 4 |
| 2 | Thắng | 0 |
| 1 | Hòa | 2 |
| 1 | Thua | 2 |
| 5 | Bàn thắng | 1 |
| 4 | Bàn thua | 7 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 3 | Trận giữ sạch lưới | 3 |
| 1 | Trận không ghi bàn | 4 |
| 1.14 | Bàn thắng mỗi trận | 0.43 |
| 0.86 | Bàn thua mỗi trận | 1.57 |
| 1 | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 2 |
| 1 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| Alanyaspor | Tất cả | Erzurumspor |
|---|---|---|
| 7 | Trận | 7 |
| 3 | Thắng | 2 |
| 3 | Hòa | 2 |
| 1 | Thua | 3 |
| 8 | Bàn thắng | 3 |
| 6 | Bàn thua | 11 |
| Alanyaspor | Chủ nhà | Erzurumspor |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 3 |
| 1 | Thắng | 2 |
| 2 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 1 |
| 3 | Bàn thắng | 2 |
| 2 | Bàn thua | 4 |
| Alanyaspor | Đội khách | Erzurumspor |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 4 |
| 2 | Thắng | 0 |
| 1 | Hòa | 2 |
| 1 | Thua | 2 |
| 5 | Bàn thắng | 1 |
| 4 | Bàn thua | 7 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 3 | Trận giữ sạch lưới | 3 |
| 1 | Trận không ghi bàn | 4 |
| 1.14 | Bàn thắng mỗi trận | 0.43 |
| 0.86 | Bàn thua mỗi trận | 1.57 |
| 1 | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 2 |
| 1 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Galatasaray S.K. | 7 | 5 | 1 | 1 | +5 | 16 | TBTTT |
| 2 | Besiktas | 7 | 5 | 0 | 2 | +8 | 15 | TBTTT |
| 3 | Amedspor | 7 | 4 | 2 | 1 | +8 | 14 | HTTHT |
| 4 | Fenerbahçe S.K. | 7 | 4 | 1 | 2 | +13 | 13 | TTHBT |
| 5 | Trabzonspor | 7 | 4 | 1 | 2 | +11 | 13 | TTBTB |
| 6 | Alanyaspor | 7 | 3 | 3 | 1 | +2 | 12 | HTHTB |
| 7 | Kocaelispor | 7 | 4 | 0 | 3 | +2 | 12 | BTBTT |
| 8 | Corum | 7 | 3 | 1 | 3 | +4 | 10 | TBTTB |
| 9 | Kasimpasa | 7 | 2 | 4 | 1 | +0 | 10 | BHTHH |
| 10 | Rizespor | 7 | 3 | 1 | 3 | -2 | 10 | BHTBT |
| 11 | Basaksehir | 7 | 2 | 2 | 3 | -1 | 8 | HTBBH |
| 12 | Gaziantep | 7 | 2 | 2 | 3 | -3 | 8 | BBHTB |
| 13 | Gençlerbirliği S.K. | 7 | 2 | 2 | 3 | -8 | 8 | HBBBH |
| 14 | Erzurumspor | 7 | 2 | 2 | 3 | -8 | 8 | HTBTH |
| 15 | Goztepe | 7 | 1 | 3 | 3 | +0 | 6 | THHBB |
| 16 | Konyaspor | 7 | 1 | 2 | 4 | -4 | 5 | HHTBB |
| 17 | Samsunspor | 7 | 1 | 1 | 5 | -9 | 4 | BBBBB |
| 18 | Eyüpspor | 7 | 1 | 0 | 6 | -18 | 3 | BBBBT |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Alanyaspor | 3 | 1 | 2 | 0 | +1 | 0 | |
| — | Amedspor | 4 | 4 | 0 | 0 | +10 | 0 | |
| — | Basaksehir | 4 | 2 | 1 | 1 | +5 | 0 | |
| — | Besiktas | 4 | 4 | 0 | 0 | +9 | 0 | |
| — | Corum | 3 | 1 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | Erzurumspor | 3 | 2 | 0 | 1 | -2 | 0 | |
| — | Eyüpspor | 4 | 1 | 0 | 3 | -6 | 0 | |
| — | Fenerbahçe S.K. | 3 | 2 | 0 | 1 | +9 | 0 | |
| — | Galatasaray S.K. | 4 | 3 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | Gaziantep | 4 | 0 | 2 | 2 | -4 | 0 | |
| — | Gençlerbirliği S.K. | 4 | 1 | 2 | 1 | +0 | 0 | |
| — | Goztepe | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | Kasimpasa | 3 | 0 | 3 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Kocaelispor | 3 | 3 | 0 | 0 | +5 | 0 | |
| — | Konyaspor | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | Rizespor | 3 | 0 | 0 | 3 | -6 | 0 | |
| — | Samsunspor | 4 | 0 | 1 | 3 | -9 | 0 | |
| — | Trabzonspor | 3 | 3 | 0 | 0 | +10 | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Alanyaspor | 4 | 2 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | Amedspor | 3 | 0 | 2 | 1 | -2 | 0 | |
| — | Basaksehir | 3 | 0 | 1 | 2 | -6 | 0 | |
| — | Besiktas | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | Corum | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | Erzurumspor | 4 | 0 | 2 | 2 | -6 | 0 | |
| — | Eyüpspor | 3 | 0 | 0 | 3 | -12 | 0 | |
| — | Fenerbahçe S.K. | 4 | 2 | 1 | 1 | +4 | 0 | |
| — | Galatasaray S.K. | 3 | 2 | 0 | 1 | +1 | 0 | |
| — | Gaziantep | 3 | 2 | 0 | 1 | +1 | 0 | |
| — | Gençlerbirliği S.K. | 3 | 1 | 0 | 2 | -8 | 0 | |
| — | Goztepe | 4 | 1 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | Kasimpasa | 4 | 2 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | Kocaelispor | 4 | 1 | 0 | 3 | -3 | 0 | |
| — | Konyaspor | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | Rizespor | 4 | 3 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | Samsunspor | 3 | 1 | 0 | 2 | +0 | 0 | |
| — | Trabzonspor | 4 | 1 | 1 | 2 | +1 | 0 |
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấu| Alanyaspor Dựa trên 20 trận | Erzurumspor Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 6T 8H 6B | T · H · B | 12T 4H 4B |
| 30% | Tỷ lệ thắng | 60% |
| 40% | Tỷ lệ hòa | 20% |
| 1.45 | Ghi được mỗi trận | 2.05 |
| 1.25 | Bị ghi mỗi trận | 1.00 |
| +4 | Hiệu số | +21 |
| 25% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 45% |
| 15% | Tỷ lệ không ghi bàn | 15% |
| 1.06 | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 0.67 (6 trận) |
| 1.36 | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.59 (6 trận) |
| 70% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 40% |
| 60% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 55% |
| 0.6 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 0.5 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.4 |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.2 |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.6 |
| 11.6 | Số cú sút mỗi trận | 9.0 (6 trận) |
| 3.9 | Sút trúng đích mỗi trận | 2.7 (6 trận) |
| 45% | Kiểm soát bóng trung bình | 43% (6 trận) |
| 4.8 | Phạt góc mỗi trận | 3.2 (6 trận) |
| 2.3 (19 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.3 (6 trận) |
| 12.9 | Phạm lỗi mỗi trận | 11.5 (6 trận) |
| Alanyaspor Dựa trên 9 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Erzurumspor Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 10 |
| 4T 3H 2B | T · H · B | 8T 1H 1B |
| 44% | Tỷ lệ thắng | 80% |
| 33% | Tỷ lệ hòa | 10% |
| 1.89 | Ghi được mỗi trận | 2.90 |
| 1.11 | Bị ghi mỗi trận | 0.70 |
| +7 | Hiệu số | +22 |
| 33% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 60% |
| 11% | Tỷ lệ không ghi bàn | 10% |
| 1.26 | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 0.81 (3 trận) |
| 1.36 | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.67 (3 trận) |
| 67% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 30% |
| 67% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 60% |
| 0.6 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.6 |
| 0.7 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.4 |
| 1.3 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.3 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.3 |
| 14.1 | Số cú sút mỗi trận | 10.7 (3 trận) |
| 4.8 | Sút trúng đích mỗi trận | 3.3 (3 trận) |
| 47% | Kiểm soát bóng trung bình | 42% (3 trận) |
| 5.9 | Phạt góc mỗi trận | 3.0 (3 trận) |
| 2.1 (8 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.7 (3 trận) |
| 11.4 | Phạm lỗi mỗi trận | 11.7 (3 trận) |
| Alanyaspor Dựa trên 11 trận | Đội khách chỉ các trận | Erzurumspor Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 11 | Trận | 10 |
| 2T 5H 4B | T · H · B | 4T 3H 3B |
| 18% | Tỷ lệ thắng | 40% |
| 45% | Tỷ lệ hòa | 30% |
| 1.09 | Ghi được mỗi trận | 1.20 |
| 1.36 | Bị ghi mỗi trận | 1.30 |
| -3 | Hiệu số | -1 |
| 18% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 30% |
| 18% | Tỷ lệ không ghi bàn | 20% |
| 0.89 | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 0.53 (3 trận) |
| 1.35 | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.51 (3 trận) |
| 73% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 55% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| 0.6 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.1 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.4 |
| 0.5 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.1 |
| 1.0 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.9 |
| 9.5 | Số cú sút mỗi trận | 7.3 (3 trận) |
| 3.2 | Sút trúng đích mỗi trận | 2.0 (3 trận) |
| 44% | Kiểm soát bóng trung bình | 45% (3 trận) |
| 3.8 | Phạt góc mỗi trận | 3.3 (3 trận) |
| 2.5 | Thẻ vàng mỗi trận | 1.0 (3 trận) |
| 14.1 | Phạm lỗi mỗi trận | 11.3 (3 trận) |
| Alanyaspor Dựa trên 20 trận | Süper Lig | Erzurumspor Dựa trên 6 trận |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 6 |
| 6T 8H 6B | T · H · B | 2T 1H 3B |
| 30% | Tỷ lệ thắng | 33% |
| 40% | Tỷ lệ hòa | 17% |
| 1.45 | Ghi được mỗi trận | 0.50 |
| 1.25 | Bị ghi mỗi trận | 1.83 |
| +4 | Hiệu số | -8 |
| 25% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 33% |
| 15% | Tỷ lệ không ghi bàn | 50% |
| 1.06 | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 0.67 |
| 1.36 | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.59 |
| 70% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 17% |
| 60% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| 0.6 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.3 |
| 0.5 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.2 |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.0 |
| 11.6 | Số cú sút mỗi trận | 9.0 |
| 3.9 | Sút trúng đích mỗi trận | 2.7 |
| 45% | Kiểm soát bóng trung bình | 43% |
| 4.8 | Phạt góc mỗi trận | 3.2 |
| 2.3 (19 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.3 |
| 12.9 | Phạm lỗi mỗi trận | 11.5 |
| Alanyaspor | 1. Lig | Erzurumspor Dựa trên 14 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 14 |
| — | T · H · B | 10T 3H 1B |
| — | Tỷ lệ thắng | 71% |
| — | Tỷ lệ hòa | 21% |
| — | Ghi được mỗi trận | 2.71 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 0.64 |
| — | Hiệu số | +29 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 50% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 57% |
| — | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.1 |
| — | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.2 |
| — | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.6 |
| — | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.4 |
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuDanh sách cầu thủ
Huấn luyện viên
Các trận tiếp theo
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Alanyaspor đã gặp Erzurumspor tại Süper Lig vào 10/10/2026 20:00 UTC+07 tại Alanya Oba Stadium.
Trận đấu kết thúc với tỷ số Alanyaspor 0-0 Erzurumspor.
Alanyaspor đứng thứ 6 trên bảng xếp hạng, Erzurumspor đứng thứ 14.
Alanyaspor thắng 3, hòa 1, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
Erzurumspor thắng 2, hòa 1, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 2.03 · 3.07 · 4.65.
Đội hình Alanyaspor có Ibrahim Kaya, Iván Cédric, Hwang Ui-Jo.
Đội hình Erzurumspor có Martín Rodríguez, Eren Tozlu, Miguel Cardoso.
Alanyaspor · Trận trước: Corum vs Alanyaspor (19/9) · Trận tiếp theo: Fenerbahçe S.K. vs Alanyaspor (17/10)
Erzurumspor · Trận trước: Erzurumspor vs Samsunspor (20/9) · Trận tiếp theo: Erzurumspor vs Eyüpspor (17/10)
Các trận Süper Lig khác cùng ngày
Các trận Süper Lig tuần này
- Rizespor vs Fenerbahçe S.K.
- Konyaspor vs Basaksehir
- Gaziantep vs Corum
- Besiktas vs Kocaelispor
- Eyüpspor vs Göztepe S.K.
- Corum vs Rizespor
- Erzurumspor vs Eyüpspor
- Gençlerbirliği S.K. vs Galatasaray S.K.
- Amedspor vs Konyaspor
Bài viết mới nhất
- Nhận định Frosinone vs Sassuolo (17/10) · Bot AI Iris
- Nhận định AC Horsens vs Randers FC và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Umber
- Nhận định Besiktas vs Bayern (17/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Wroclaw W vs Chemik Police Nữ và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Ridge
- Nhận định Dep. A Coruna vs Levante (Spain) (17/10) · Bot AI Rook
- Nhận định Cottbus vs Nurnberg và 1 trận khác (16/10) · Bot AI Halo
- Nhận định Holstein Kiel vs Hertha BSC Berlin (16/10) · Bot AI Maple
- Nhận định SK Rapid vs TSV Hartberg và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Juno
- Nhận định Eintracht Frankfurt vs 1. FC Köln (17/10) · Bot AI Eleven
- Nhận định Burnley vs Wolves (17/10) · Bot AI Volt
- Nhận định Henan Songshan Longmen vs Tianjin Jinmen Tiger và 1 trận khác (16/10) · Bot AI Gale
- Nhận định Tasmania JackJumpers vs Adelaide (16/10) · Bot AI Sable
- Nhận định Goyang Sono vs Mobis Phoebus (16/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Hanshin Tigers vs Yokohama DeNA BayStars (16/10) · Bot AI Rook
- Nhận định Sydney FC vs WS Wanderers (16/10) · Bot AI Momo
Trận sắp diễn ra
- Henan Songshan Longmen vs Tianjin Jinmen Tiger
- Cottbus vs Nurnberg
- Holstein Kiel vs Hertha BSC Berlin
- Besiktas vs Bayern
- AC Horsens vs Randers FC
- Wroclaw W vs Chemik Police Nữ
- SK Rapid vs TSV Hartberg
- Eintracht Frankfurt vs 1. FC Köln
- Frosinone vs Sassuolo
- Burnley vs Wolves
- Dep. A Coruna vs Levante (Spain)
- Shanghai vs Shenzhen
- Al Qadsiah vs Abha
- GKS Katowice vs Zawiercie
- Corum vs Rizespor
Chưa có bài viết nào.