Ngôn ngữ

Sturm Graz vs Rennes

Chi tiết trận đấu
Merkur-Arena
Sturm GrazChủ nhà
0 : 0Tỷ số chung cuộc
RennesĐội khách
Trận đấu kết thúc · Hòa
Kết quả Chờ kết quả · Tỷ lệ chỉ để tham khảo

Đội hình · Vắng mặt

Đội hình chính thức
Đội hình chính thức Sơ đồ 5-3-2 · Đội hình chính 11 · Dự bị 11
53GDaniil Khudyakov
28DJurgen Heil
5DAlbert Vallci
2DJoshua Quarshie
30DPaul Koller
27DLuís Balbo
39MLuca Weinhandl
78MValmir Matoshi
43MJacob Hödl
26FBelmin Beganović
15FGizo Mamageishvili
Dự bị 11
23DArjan Malić
8MFilip Rózga
14FOumar Diakité
4MJon Gorenc Stanković
19MSimon Seidl
22GAmmar Helac
41GElias Lorenz
21DPetar Petrović
40MJulian Halwachs
25FLeon Grgić
38FJonas Peinhart
Huấn luyện viên Fabio Ingolitsch
Đội hình chính thức Sơ đồ 4-1-4-1 · Đội hình chính 11 · Dự bị 12
30GBrice Samba
14DBryan Reynolds
4DCharlie Cresswell
24DAnthony Rouault
18DMahamadou Nagida
45MMahdi Camara
10MLudovic Blas
17MSebastian Szymański
28MAdrien Thomasson
11MMousa Tamari
9FEsteban Lepaul
Dự bị 12
70FArnaud Nordin
21MValentin Rongier
48DAbdelhamid Ait Boudlal
12FEliezer Mayenda
22FBoulaye Dia
16GNicolas Lemaitre
60GKilian Belazzoug
5DGonçalo Oliveira
26DQuentin Merlin
36DAlidu Seidu
90FIssa Soumaré
65FHenrick Do Marcolino
Huấn luyện viên Franck Haise
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
Chưa nhận được dữ liệu
Tính đến 30/09 10:57

Kết quả trận đấu

Cuối cùng
Tỷ số chung cuộc
0 : 0
Kết quả
Hòa
Tỷ số từng hiệpHiệp 1Tổng
Sturm Graz00
Rennes00
Dòng thời gian Bàn thắng · Thẻ phạt · Thay người
  1. 46'Thay ngườiArjan MalićRa sân: Albert Vallci
  2. 51'Thẻ vàngLuís Balbo
  3. 61'Thay ngườiFilip RózgaRa sân: Gizo Mamageishvili
  4. 62'Thay ngườiOumar DiakitéRa sân: Belmin Beganović
  5. 72'Thay ngườiArnaud NordinRa sân: Mousa Tamari
  6. 73'Thay ngườiValentin RongierRa sân: Sebastian Szymański
  7. 80'Thay ngườiAbdelhamid Ait BoudlalRa sân: Bryan Reynolds
  8. 80'Thay ngườiEliezer MayendaRa sân: Ludovic Blas
  9. 81'Thay ngườiJon Gorenc StankovićRa sân: Valmir Matoshi
  10. 81'Thay ngườiSimon SeidlRa sân: Luís Balbo
  11. 86'Thay ngườiBoulaye DiaRa sân: Esteban Lepaul
  12. 90+7'Thẻ vàngJon Gorenc Stanković
Thống kê đội · Cuối trận
38Kiểm soát bóng62
0,73Bàn thắng kỳ vọng (xG)1,75
11Sút23
4Sút trúng đích5
5Phạt góc4
12Phạm lỗi6
2Thẻ vàng0
286Chuyền bóng465
5Cứu thua4

Thống kê cầu thủ · Trận này

Cuối trận
Cầu thủPhútBàn thắngKiến tạoSútTVTĐĐiểm đánh giá
2 · DFJoshua Quarshie90000007.0
28 · DFJurgen Heil90000007.2
30 · DFPaul Koller90000007.5
39 · MFLuca Weinhandl90002006.6
43 · MFJacob Hödl90003006.3
53 · GKDaniil Khudyakov90000007.9
27 · DFLuís Balbo81000107.7
78 · MFValmir Matoshi81000006.9
26 · FWBelmin Beganović62001006.3
15 · FWGizo Mamageishvili61000006.6
5 · DFAlbert Vallci45000006.9
23 · DF · Dự bịArjan Malić45000006.7
8 · MF · Dự bịFilip Rózga29001006.9
14 · FW · Dự bịOumar Diakité28000006.9
4 · MF · Dự bịJon Gorenc Stanković9000106.3
19 · MF · Dự bịSimon Seidl9001006.9
Cuối trận
Cầu thủPhútBàn thắngKiến tạoSútTVTĐĐiểm đánh giá
4 · DFCharlie Cresswell90001007.7
18 · DFMahamadou Nagida90000007.5
24 · DFAnthony Rouault90000007.6
28 · MFAdrien Thomasson90000007.3
30 · GKBrice Samba90000007.5
45 · MFMahdi Camara90002006.7
9 · FWEsteban Lepaul86007006.3
10 · MFLudovic Blas80003006.7
14 · DFBryan Reynolds80002007.5
17 · MFSebastian Szymański73000006.9
11 · MFMousa Tamari72000006.6
70 · FW · Dự bịArnaud Nordin18000006.9
21 · MF · Dự bịValentin Rongier17001006.9
22 · FW · Dự bịBoulaye Dia13000006.7
12 · FW · Dự bịEliezer Mayenda10000006.5
48 · DF · Dự bịAbdelhamid Ait Boudlal10000007.2
Tính đến 30/09 10:57

Tỷ lệ kèo

Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu

Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.

Không có tỷ lệ kèo cho trận này

20 trận gần nhất

Theo đội · Mọi giải đấu
Chỉ số trận gần đây
Sturm GrazTTBHTBTBHT9T 8H 3B
RennesTTTHBTBTTT12T 2H 6B
Sturm Graz
Dựa trên 20 trận
Rennes
Dựa trên 20 trận
20Trận20
9T 8H 3BT · H · B12T 2H 6B
45%Tỷ lệ thắng60%
40%Tỷ lệ hòa10%
1.55Ghi được mỗi trận1.85
0.85Bị ghi mỗi trận1.55
+14Hiệu số+6
35%Tỷ lệ giữ sạch lưới30%
15%Tỷ lệ không ghi bàn15%
1.79 (14 trận)Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận1.73 (18 trận)
1.20 (14 trận)Bàn thua kỳ vọng mỗi trận1.71 (18 trận)
55%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn60%
25%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn85%
0.5 (19 trận)Bàn thắng hiệp 1 (TB)1.1
0.5 (19 trận)Bàn thua hiệp 1 (TB)0.6
0.9 (19 trận)Bàn thắng hiệp 2 (TB)0.8
0.3 (19 trận)Bàn thua hiệp 2 (TB)0.9
16.8 (18 trận)Số cú sút mỗi trận15.5 (19 trận)
4.7 (18 trận)Sút trúng đích mỗi trận5.5 (19 trận)
49% (18 trận)Kiểm soát bóng trung bình54% (19 trận)
6.1 (18 trận)Phạt góc mỗi trận5.8 (19 trận)
2.3 (17 trận)Thẻ vàng mỗi trận1.8 (18 trận)
12.2 (18 trận)Phạm lỗi mỗi trận12.9 (19 trận)
Sturm Graz
Dựa trên 10 trận
Chủ nhà chỉ các trậnRennes
Dựa trên 10 trận
10Trận10
4T 5H 1BT · H · B7T 2H 1B
40%Tỷ lệ thắng70%
50%Tỷ lệ hòa20%
1.30Ghi được mỗi trận1.70
0.60Bị ghi mỗi trận1.00
+7Hiệu số+7
40%Tỷ lệ giữ sạch lưới30%
20%Tỷ lệ không ghi bàn10%
2.05 (7 trận)Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận1.49
1.00 (7 trận)Bàn thua kỳ vọng mỗi trận1.71
50%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn70%
20%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn70%
0.3Bàn thắng hiệp 1 (TB)0.9
0.3Bàn thua hiệp 1 (TB)0.3
1.0Bàn thắng hiệp 2 (TB)0.8
0.3Bàn thua hiệp 2 (TB)0.7
18.4 (9 trận)Số cú sút mỗi trận15.4
4.3 (9 trận)Sút trúng đích mỗi trận5.3
55% (9 trận)Kiểm soát bóng trung bình54%
6.8 (9 trận)Phạt góc mỗi trận6.0
1.9 (8 trận)Thẻ vàng mỗi trận1.4 (9 trận)
11.1 (9 trận)Phạm lỗi mỗi trận12.2
Sturm Graz
Dựa trên 10 trận
Đội khách chỉ các trậnRennes
Dựa trên 10 trận
10Trận10
5T 3H 2BT · H · B5T 0H 5B
50%Tỷ lệ thắng50%
30%Tỷ lệ hòa0%
1.80Ghi được mỗi trận2.00
1.10Bị ghi mỗi trận2.10
+7Hiệu số-1
30%Tỷ lệ giữ sạch lưới30%
10%Tỷ lệ không ghi bàn20%
1.53 (7 trận)Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận2.04 (8 trận)
1.41 (7 trận)Bàn thua kỳ vọng mỗi trận1.71 (8 trận)
60%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn50%
30%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn100%
0.8 (9 trận)Bàn thắng hiệp 1 (TB)1.2
0.8 (9 trận)Bàn thua hiệp 1 (TB)0.9
0.8 (9 trận)Bàn thắng hiệp 2 (TB)0.8
0.3 (9 trận)Bàn thua hiệp 2 (TB)1.2
15.2 (9 trận)Số cú sút mỗi trận15.7 (9 trận)
5.1 (9 trận)Sút trúng đích mỗi trận5.7 (9 trận)
44% (9 trận)Kiểm soát bóng trung bình54% (9 trận)
5.4 (9 trận)Phạt góc mỗi trận5.7 (9 trận)
2.7 (9 trận)Thẻ vàng mỗi trận2.2 (9 trận)
13.2 (9 trận)Phạm lỗi mỗi trận13.7 (9 trận)
Sturm GrazLigue 1 PhápRennes
Dựa trên 19 trận
—Trận19
—T · H · B12T 2H 5B
—Tỷ lệ thắng63%
—Tỷ lệ hòa11%
—Ghi được mỗi trận1.95
—Bị ghi mỗi trận1.47
—Hiệu số+9
—Tỷ lệ giữ sạch lưới32%
—Tỷ lệ không ghi bàn11%
—Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận1.73 (18 trận)
—Bàn thua kỳ vọng mỗi trận1.71 (18 trận)
—Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn63%
—Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn84%
—Bàn thắng hiệp 1 (TB)1.1
—Bàn thua hiệp 1 (TB)0.6
—Bàn thắng hiệp 2 (TB)0.8
—Bàn thua hiệp 2 (TB)0.9
—Số cú sút mỗi trận15.8 (18 trận)
—Sút trúng đích mỗi trận5.6 (18 trận)
—Kiểm soát bóng trung bình54% (18 trận)
—Phạt góc mỗi trận6.0 (18 trận)
—Thẻ vàng mỗi trận1.7 (17 trận)
—Phạm lỗi mỗi trận12.8 (18 trận)
Sturm Graz
Dựa trên 15 trận
Bundesliga (Áo)Rennes
15Trận—
6T 8H 1BT · H · B—
40%Tỷ lệ thắng—
53%Tỷ lệ hòa—
1.40Ghi được mỗi trận—
0.87Bị ghi mỗi trận—
+8Hiệu số—
33%Tỷ lệ giữ sạch lưới—
7%Tỷ lệ không ghi bàn—
1.79 (14 trận)Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận—
1.20 (14 trận)Bàn thua kỳ vọng mỗi trận—
67%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn—
20%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn—
0.6Bàn thắng hiệp 1 (TB)—
0.5Bàn thua hiệp 1 (TB)—
0.8Bàn thắng hiệp 2 (TB)—
0.3Bàn thua hiệp 2 (TB)—
17.3 (14 trận)Số cú sút mỗi trận—
4.8 (14 trận)Sút trúng đích mỗi trận—
53% (14 trận)Kiểm soát bóng trung bình—
6.8 (14 trận)Phạt góc mỗi trận—
2.5 (13 trận)Thẻ vàng mỗi trận—
11.1 (14 trận)Phạm lỗi mỗi trận—
Sturm Graz
Dựa trên 4 trận
UEFA Champions LeagueRennes
4Trận—
2T 0H 2BT · H · B—
50%Tỷ lệ thắng—
0%Tỷ lệ hòa—
1.50Ghi được mỗi trận—
0.75Bị ghi mỗi trận—
+3Hiệu số—
50%Tỷ lệ giữ sạch lưới—
50%Tỷ lệ không ghi bàn—
0%Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn—
25%Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn—
0.2Bàn thắng hiệp 1 (TB)—
0.5Bàn thua hiệp 1 (TB)—
1.2Bàn thắng hiệp 2 (TB)—
0.2Bàn thua hiệp 2 (TB)—
15.2Số cú sút mỗi trận—
4.5Sút trúng đích mỗi trận—
37%Kiểm soát bóng trung bình—
3.8Phạt góc mỗi trận—
1.5Thẻ vàng mỗi trận—
16.0Phạm lỗi mỗi trận—
Sturm Graz
Dựa trên 1 trận
Cúp ÁoRennes
1Trận—
1T 0H 0BT · H · B—
+3Hiệu số—
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Trung bình · tỷ lệ—
Sturm GrazCúp bóng đá PhápRennes
Dựa trên 1 trận
—Trận1
—T · H · B0T 0H 1B
—Hiệu số-3
—Trung bình · tỷ lệChưa đủ dữ liệu (1 trận)
Trận gần đây
Tính đến 17/10 06:22

Đối đầu

5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu
Chưa nhận được dữ liệu