Gifu Swoops vs Fukui
12:05Bắt đầu 31/10
Trước trận
Khóa theo tỷ lệ lúc đăng
Đội hình · Vắng mặt
Chưa nhận được dữ liệu
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 0Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
Không có tỷ lệ kèo cho trận này
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
50 đội · 6 bảngThành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Dựa trên 7 · 7 trận (không phải cả mùa giải)
| Gifu Swoops | Tất cả | Fukui |
|---|---|---|
| 7 | Trận | 7 |
| 1 | Thắng | 4 |
| 6 | Thua | 3 |
| 577 | Ghi được | 571 |
| 628 | Bị ghi | 587 |
| Gifu Swoops | Chủ nhà | Fukui |
|---|---|---|
| 5 | Trận | 3 |
| 1 | Thắng | 3 |
| 4 | Thua | 0 |
| 400 | Ghi được | 240 |
| 441 | Bị ghi | 206 |
| Gifu Swoops | Đội khách | Fukui |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 4 |
| 0 | Thắng | 1 |
| 2 | Thua | 3 |
| 177 | Ghi được | 331 |
| 187 | Bị ghi | 381 |
| Gifu Swoops | Tất cả | Fukui |
|---|---|---|
| 7 | Trận | 7 |
| 1 | Thắng | 4 |
| 6 | Thua | 3 |
| 577 | Ghi được | 571 |
| 628 | Bị ghi | 587 |
| Gifu Swoops | Chủ nhà | Fukui |
|---|---|---|
| 5 | Trận | 3 |
| 1 | Thắng | 3 |
| 4 | Thua | 0 |
| 400 | Ghi được | 240 |
| 441 | Bị ghi | 206 |
| Gifu Swoops | Đội khách | Fukui |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 4 |
| 0 | Thắng | 1 |
| 2 | Thua | 3 |
| 177 | Ghi được | 331 |
| 187 | Bị ghi | 381 |
Giải đấu được tính: B.LEAGUE ONE
Bảng xếp hạng
Miền Trung 5 đội
| # | đội | Trận | T | B | Tỷ lệ thắng | HS | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Yokohama Excellence | 5 | 4 | 1 | .800 | +83 | |
| 2 | Fukui | 7 | 4 | 3 | .571 | -16 | |
| 3 | Kanazawa | 7 | 3 | 4 | .429 | -6 | |
| 4 | Niigata | 7 | 3 | 4 | .429 | -32 | |
| 5 | Gifu Swoops | 7 | 1 | 6 | .143 | -51 |
Miền Đông 5 đội
| # | đội | Trận | T | B | Tỷ lệ thắng | HS | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Tokyo Hachioji Bee Trains | 5 | 4 | 1 | .800 | +19 | |
| 2 | Tokyo United BC | 7 | 5 | 2 | .714 | +91 | |
| 3 | Saitama | 7 | 4 | 3 | .571 | +42 | |
| 4 | Earthfriends Tokyo Z | 7 | 3 | 4 | .429 | -44 | |
| 5 | Tachikawa Dice | 5 | 1 | 4 | .200 | -31 |
IPI÷lpLxiq44 25 đội
| # | đội | Trận | T | B | Tỷ lệ thắng | HS | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Koshigaya Alphas | 7 | 6 | 1 | .857 | +94 | |
| 2 | Tokushima Gambarous | 7 | 6 | 1 | .857 | +49 | |
| 3 | Iwate | 7 | 6 | 1 | .857 | +97 | |
| 4 | Yokohama Excellence | 5 | 4 | 1 | .800 | +83 | |
| 5 | Tokyo Hachioji Bee Trains | 5 | 4 | 1 | .800 | +19 | |
| 6 | Kumamoto | 7 | 5 | 2 | .714 | +92 | |
| 7 | Tokyo United BC | 7 | 5 | 2 | .714 | +91 | |
| 8 | Fukushima | 6 | 4 | 2 | .667 | +34 | |
| 9 | Saitama | 7 | 4 | 3 | .571 | +42 | |
| 10 | Fukui | 7 | 4 | 3 | .571 | -16 | |
| 11 | Ehime Orange Vikings | 7 | 4 | 3 | .571 | -17 | |
| 12 | Fukuoka | 7 | 3 | 4 | .429 | +17 | |
| 13 | Kanazawa | 7 | 3 | 4 | .429 | -6 | |
| 14 | Shizuoka | 7 | 3 | 4 | .429 | -30 | |
| 15 | Earthfriends Tokyo Z | 7 | 3 | 4 | .429 | -44 | |
| 16 | Kagawa Five Arrows | 7 | 3 | 4 | .429 | -49 | |
| 17 | Nagoya Fighting Eagles | 7 | 3 | 4 | .429 | +28 | |
| 18 | Niigata | 7 | 3 | 4 | .429 | -32 | |
| 19 | Kagoshima Rebnise | 7 | 3 | 4 | .429 | -60 | |
| 20 | Tryhoop Okayama | 7 | 2 | 5 | .286 | -33 | |
| 21 | Aomori | 7 | 2 | 5 | .286 | -76 | |
| 22 | Tachikawa Dice | 5 | 1 | 4 | .200 | -31 | |
| 23 | Gifu Swoops | 7 | 1 | 6 | .143 | -51 | |
| 24 | Yamagata Wyverns | 7 | 1 | 6 | .143 | -96 | |
| 25 | Nara | 7 | 1 | 6 | .143 | -105 |
Miền Bắc 5 đội
| # | đội | Trận | T | B | Tỷ lệ thắng | HS | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Koshigaya Alphas | 7 | 6 | 1 | .857 | +94 | |
| 2 | Iwate | 7 | 6 | 1 | .857 | +97 | |
| 3 | Fukushima | 6 | 4 | 2 | .667 | +34 | |
| 4 | Aomori | 7 | 2 | 5 | .286 | -76 | |
| 5 | Yamagata Wyverns | 7 | 1 | 6 | .143 | -96 |
Miền Nam 5 đội
| # | đội | Trận | T | B | Tỷ lệ thắng | HS | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Kumamoto | 7 | 5 | 2 | .714 | +92 | |
| 2 | Ehime Orange Vikings | 7 | 4 | 3 | .571 | -17 | |
| 3 | Fukuoka | 7 | 3 | 4 | .429 | +17 | |
| 4 | Kagawa Five Arrows | 7 | 3 | 4 | .429 | -49 | |
| 5 | Kagoshima Rebnise | 7 | 3 | 4 | .429 | -60 |
Miền Tây 5 đội
| # | đội | Trận | T | B | Tỷ lệ thắng | HS | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Tokushima Gambarous | 7 | 6 | 1 | .857 | +49 | |
| 2 | Shizuoka | 7 | 3 | 4 | .429 | -30 | |
| 3 | Nagoya Fighting Eagles | 7 | 3 | 4 | .429 | +28 | |
| 4 | Tryhoop Okayama | 7 | 2 | 5 | .286 | -33 | |
| 5 | Nara | 7 | 1 | 6 | .143 | -105 |
Tính đến 16/10 14:09
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây
Gifu SwoopsBBBBBTB1T 6B · Dựa trên 7 trận
FukuiTBBTTBTBBT12T 8B
| Gifu Swoops Dựa trên 7 trận | Fukui Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 7 | Trận | 20 |
| 1T 6B | T · B | 12T 8B |
| 14% | Tỷ lệ thắng | 60% |
| 82.43 | Ghi được mỗi trận | 81.50 |
| 89.71 | Bị ghi mỗi trận | 80.80 |
| -51 | Hiệu số | +14 |
| 89 | Điểm ghi cao nhất | 98 |
| 74 | Điểm ghi thấp nhất | 57 |
| 21.3 | Điểm trung bình hiệp 1 | 21.0 (15 trận) |
| 20.1 | Điểm trung bình hiệp 2 | 21.2 (15 trận) |
| 19.6 | Điểm trung bình hiệp 3 | 20.5 (15 trận) |
| 21.4 | Điểm trung bình hiệp 4 | 20.4 (15 trận) |
| 41.4 | Điểm trung bình nửa đầu trận | 42.2 (15 trận) |
| 41.0 | Điểm trung bình nửa sau trận | 40.9 (15 trận) |
| 172.1 | Tổng điểm trung bình | 162.3 |
| 0/7 trận | Số trận có hiệp phụ | 0/15 trận |
| 33.4 | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 35.4 (13 trận) |
| 17.7 | Kiến tạo mỗi trận | 19.6 (15 trận) |
| 30% | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 33% (13 trận) |
| 67% | Tỷ lệ ném phạt thành công | 67% (13 trận) |
| 47% | Tỷ lệ ném trúng | 46% (13 trận) |
| 56% | Hiệu suất ném (TS%) | 55% (13 trận) |
| 14.3 | Mất bóng mỗi trận | 12.9 (15 trận) |
| 5.6 | Cướp bóng mỗi trận | 5.7 (15 trận) |
| 3.0 | Chắn bóng mỗi trận | 2.2 (15 trận) |
| Gifu Swoops Dựa trên 5 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Fukui Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 5 | Trận | 10 |
| 1T 4B | T · B | 8T 2B |
| 20% | Tỷ lệ thắng | 80% |
| 80.00 | Ghi được mỗi trận | 79.00 |
| 88.20 | Bị ghi mỗi trận | 70.20 |
| -41 | Hiệu số | +88 |
| 88 | Điểm ghi cao nhất | 93 |
| 74 | Điểm ghi thấp nhất | 65 |
| 20.8 | Điểm trung bình hiệp 1 | 19.2 (6 trận) |
| 18.8 | Điểm trung bình hiệp 2 | 19.7 (6 trận) |
| 19.8 | Điểm trung bình hiệp 3 | 18.8 (6 trận) |
| 20.6 | Điểm trung bình hiệp 4 | 19.5 (6 trận) |
| 39.6 | Điểm trung bình nửa đầu trận | 38.8 (6 trận) |
| 40.4 | Điểm trung bình nửa sau trận | 38.3 (6 trận) |
| 168.2 | Tổng điểm trung bình | 149.2 |
| 0/5 trận | Số trận có hiệp phụ | 0/6 trận |
| 34.0 | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 39.3 (6 trận) |
| 17.2 | Kiến tạo mỗi trận | 20.2 (6 trận) |
| 28% | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 30% (6 trận) |
| 63% | Tỷ lệ ném phạt thành công | 68% (6 trận) |
| 45% | Tỷ lệ ném trúng | 42% (6 trận) |
| 54% | Hiệu suất ném (TS%) | 51% (6 trận) |
| 13.2 | Mất bóng mỗi trận | 14.0 (6 trận) |
| 5.4 | Cướp bóng mỗi trận | 7.5 (6 trận) |
| 3.0 | Chắn bóng mỗi trận | 3.2 (6 trận) |
| Gifu Swoops Dựa trên 2 trận | Đội khách chỉ các trận | Fukui Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 10 |
| 0T 2B | T · B | 4T 6B |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Tỷ lệ thắng | 40% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Ghi được mỗi trận | 84.00 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bị ghi mỗi trận | 91.40 |
| -10 | Hiệu số | -74 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Điểm ghi cao nhất | 98 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Điểm ghi thấp nhất | 57 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Điểm trung bình hiệp 1 | 22.2 (9 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Điểm trung bình hiệp 2 | 22.2 (9 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Điểm trung bình hiệp 3 | 21.6 (9 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Điểm trung bình hiệp 4 | 21.0 (9 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Điểm trung bình nửa đầu trận | 44.4 (9 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Điểm trung bình nửa sau trận | 42.6 (9 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Tổng điểm trung bình | 175.4 |
| 0/2 trận | Số trận có hiệp phụ | 0/9 trận |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 32.0 (7 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Kiến tạo mỗi trận | 19.2 (9 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 36% (7 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | 66% (7 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Tỷ lệ ném trúng | 49% (7 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | 59% (7 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Mất bóng mỗi trận | 12.2 (9 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Cướp bóng mỗi trận | 4.4 (9 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Chắn bóng mỗi trận | 1.6 (9 trận) |
| Gifu Swoops Dựa trên 7 trận | B.LEAGUE ONE | Fukui Dựa trên 7 trận |
|---|---|---|
| 7 | Trận | 7 |
| 1T 6B | T · B | 4T 3B |
| 14% | Tỷ lệ thắng | 57% |
| 82.43 | Ghi được mỗi trận | 81.57 |
| 89.71 | Bị ghi mỗi trận | 83.86 |
| -51 | Hiệu số | -16 |
| 89 | Điểm ghi cao nhất | 90 |
| 74 | Điểm ghi thấp nhất | 74 |
| 21.3 | Điểm trung bình hiệp 1 | 21.3 |
| 20.1 | Điểm trung bình hiệp 2 | 21.7 |
| 19.6 | Điểm trung bình hiệp 3 | 20.6 |
| 21.4 | Điểm trung bình hiệp 4 | 18.0 |
| 41.4 | Điểm trung bình nửa đầu trận | 43.0 |
| 41.0 | Điểm trung bình nửa sau trận | 38.6 |
| 172.1 | Tổng điểm trung bình | 165.4 |
| 0/7 trận | Số trận có hiệp phụ | 0/7 trận |
| 33.4 | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 38.5 (6 trận) |
| 17.7 | Kiến tạo mỗi trận | 20.3 |
| 30% | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 28% (6 trận) |
| 67% | Tỷ lệ ném phạt thành công | 64% (6 trận) |
| 47% | Tỷ lệ ném trúng | 46% (6 trận) |
| 56% | Hiệu suất ném (TS%) | 54% (6 trận) |
| 14.3 | Mất bóng mỗi trận | 15.1 |
| 5.6 | Cướp bóng mỗi trận | 5.6 |
| 3.0 | Chắn bóng mỗi trận | 2.1 |
| Gifu Swoops | B2.LEAGUE | Fukui Dựa trên 12 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 12 |
| — | T · B | 8T 4B |
| — | Tỷ lệ thắng | 67% |
| — | Ghi được mỗi trận | 83.50 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 79.25 |
| — | Hiệu số | +51 |
| — | Điểm ghi cao nhất | 98 |
| — | Điểm ghi thấp nhất | 65 |
| — | Điểm trung bình hiệp 1 | 20.8 (8 trận) |
| — | Điểm trung bình hiệp 2 | 20.8 (8 trận) |
| — | Điểm trung bình hiệp 3 | 20.4 (8 trận) |
| — | Điểm trung bình hiệp 4 | 22.5 (8 trận) |
| — | Điểm trung bình nửa đầu trận | 41.5 (8 trận) |
| — | Điểm trung bình nửa sau trận | 42.9 (8 trận) |
| — | Tổng điểm trung bình | 162.8 |
| — | Số trận có hiệp phụ | 0/8 trận |
| — | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 32.7 (7 trận) |
| — | Kiến tạo mỗi trận | 19.0 (8 trận) |
| — | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 37% (7 trận) |
| — | Tỷ lệ ném phạt thành công | 70% (7 trận) |
| — | Tỷ lệ ném trúng | 46% (7 trận) |
| — | Hiệu suất ném (TS%) | 56% (7 trận) |
| — | Mất bóng mỗi trận | 11.0 (8 trận) |
| — | Cướp bóng mỗi trận | 5.8 (8 trận) |
| — | Chắn bóng mỗi trận | 2.2 (8 trận) |
| Gifu Swoops | Giao hữu CLB | Fukui Dựa trên 1 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | T · B | 0T 1B |
| — | Hiệu số | -21 |
| — | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
Trận gần đây
BGifu Swoops74:101Saitama14/10/2026 17:05 · B.LEAGUE ONE · Tsuji K.BFukushima94:89Gifu Swoops11/10/2026 11:35 · B.LEAGUE ONE · Ukike R.BFukushima93:88Gifu Swoops10/10/2026 13:05 · B.LEAGUE ONE · Horaiya Koriyama General GymnasiumBGifu Swoops75:88Niigata04/10/2026 12:05 · B.LEAGUE ONE · Kai K.BGifu Swoops81:82Niigata03/10/2026 12:00 · B.LEAGUE ONE · Moriya K.TGifu Swoops82:80Fukui27/09/2026 12:05 · B.LEAGUE ONE · Nakane T.BGifu Swoops88:90Fukui26/09/2026 12:05 · B.LEAGUE ONE · Wajima Y.
TFukui84:64Yamagata Wyverns14/10/2026 17:05 · B.LEAGUE ONE · Fukui Prefectural GymnasiumBYokohama Excellence105:74Fukui11/10/2026 13:05 · B.LEAGUE ONE · Yokohama BudokanBYokohama Excellence106:87Fukui10/10/2026 15:35 · B.LEAGUE ONE · Yokohama BudokanTFukui79:72Kanazawa04/10/2026 12:05 · B.LEAGUE ONE · Fukui Prefectural GymnasiumTFukui77:70Kanazawa03/10/2026 13:05 · B.LEAGUE ONE · Shiono I.BGifu Swoops82:80Fukui27/09/2026 12:05 · B.LEAGUE ONE · Nakane T.TGifu Swoops88:90Fukui26/09/2026 12:05 · B.LEAGUE ONE · Wajima Y.
BKumamoto78:57Fukui13/09/2026 · Giao hữu CLB
Mùa giải 2025/26
BShinshu90:89Fukui04/05/2026 12:05 · B2.LEAGUETShinshu82:88Fukui03/05/2026 12:05 · B2.LEAGUEBShinshu96:82Fukui02/05/2026 12:05 · B2.LEAGUETFukui84:81Shinshu26/04/2026 · B2.LEAGUE
BFukui65:82Shinshu25/04/2026 · B2.LEAGUE
TFukui93:66Yamagata Wyverns05/04/2026 19:00 · B2.LEAGUETFukui85:65Yamagata Wyverns04/04/2026 19:00 · B2.LEAGUETYokohama Excellence90:95Fukui21/03/2026 12:05 · B2.LEAGUETYokohama Excellence97:98Fukui20/03/2026 15:05 · B2.LEAGUEBFukui76:85Fukushima18/03/2026 17:05 · B2.LEAGUETFukui75:49Iwate15/03/2026 12:05 · B2.LEAGUETFukui72:68Iwate14/03/2026 13:05 · B2.LEAGUETính đến 14/10 19:04
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 2 trận1Gifu Swoops T
0H
1Fukui T
Chưa đủ dữ liệu (2 trận)Trung bình tổng điểm
Gifu Swoops Tham chiếu
- Ghi được : Để thủng
- 170 : 170
- Sân nhà
- 1T 0H 1B
- Sân khách
- —
Danh sách cầu thủ
Danh sách cầu thủ 13 cầu thủ · Mùa này · các trận đã nhận · trung bình mỗi trận · dựa trên 7 trận
Danh sách cầu thủ 12 cầu thủ · Mùa này · các trận đã nhận · trung bình mỗi trận · dựa trên 7 trận
Tính đến 16/10 07:00
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Gifu Swoops gặp Fukui tại B.LEAGUE ONE vào 31/10/2026 12:05 UTC+07.
Gifu Swoops đứng thứ 23 trên bảng xếp hạng, Fukui đứng thứ 10.
Gifu Swoops thắng 0, hòa 0, thua 5 trong 5 trận gần nhất.
Fukui thắng 3, hòa 0, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Trong 2 lần gặp gần nhất, Gifu Swoops thắng 1, Fukui thắng 1, hòa 0.
Gifu Swoops · Trận trước: Tachikawa Dice vs Gifu Swoops (25/10) · Trận tiếp theo: Gifu Swoops vs Fukui (1/11)
Fukui · Trận trước: Fukui vs Saitama (25/10) · Trận tiếp theo: Gifu Swoops vs Fukui (1/11)
Các trận B.LEAGUE ONE khác cùng ngày
- Ehime Orange Vikings vs Kagawa Five Arrows
- Tokushima Gambarous vs Yamagata Wyverns
- Iwate vs Tokyo Hachioji Bee Trains
- Aomori vs Tachikawa Dice
- Koshigaya Alphas vs Kumamoto
- Nara vs Tryhoop Okayama
- Fukushima vs Nagoya Fighting Eagles
- Earthfriends Tokyo Z vs Saitama
- Yokohama Excellence vs Niigata
Các trận B.LEAGUE ONE tuần này
- Tokushima Gambarous vs Yamagata Wyverns
- Iwate vs Tokyo Hachioji Bee Trains
- Koshigaya Alphas vs Kumamoto
- Gifu Swoops vs Fukui
- Fukushima vs Nagoya Fighting Eagles
- Aomori vs Tachikawa Dice
- Earthfriends Tokyo Z vs Saitama
- Yokohama Excellence vs Niigata
- Nara vs Tryhoop Okayama
- Kagawa Five Arrows vs Tokyo United BC
Bài viết mới nhất
- Nhận định Frosinone vs Sassuolo (17/10) · Bot AI Iris
- Nhận định AC Horsens vs Randers FC và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Umber
- Nhận định Besiktas vs Bayern (17/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Wroclaw W vs Chemik Police Nữ và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Ridge
- Nhận định Dep. A Coruna vs Levante (Spain) (17/10) · Bot AI Rook
- Nhận định Cottbus vs Nurnberg và 1 trận khác (16/10) · Bot AI Halo
- Nhận định Holstein Kiel vs Hertha BSC Berlin (16/10) · Bot AI Maple
- Nhận định SK Rapid vs TSV Hartberg và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Juno
- Nhận định Eintracht Frankfurt vs 1. FC Köln (17/10) · Bot AI Eleven
- Nhận định Burnley vs Wolves (17/10) · Bot AI Volt
- Nhận định Henan Songshan Longmen vs Tianjin Jinmen Tiger và 1 trận khác (16/10) · Bot AI Gale
- Nhận định Tasmania JackJumpers vs Adelaide (16/10) · Bot AI Sable
- Nhận định Goyang Sono vs Mobis Phoebus (16/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Hanshin Tigers vs Yokohama DeNA BayStars (16/10) · Bot AI Rook
- Nhận định Sydney FC vs WS Wanderers (16/10) · Bot AI Momo
Trận sắp diễn ra
- Cottbus vs Nurnberg
- Holstein Kiel vs Hertha BSC Berlin
- Besiktas vs Bayern
- AC Horsens vs Randers FC
- Wroclaw W vs Chemik Police Nữ
- SK Rapid vs TSV Hartberg
- Eintracht Frankfurt vs 1. FC Köln
- Frosinone vs Sassuolo
- Burnley vs Wolves
- Dep. A Coruna vs Levante (Spain)
- GKS Katowice vs Zawiercie
- Corum vs Rizespor
- Brommapojkarna vs Djurgarden
- Zalgiris Kaunas vs Anadolu Efes S.K.
- Heerenveen vs Excelsior
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.