Scafati có thể tìm lại nhịp độ trên sân nhà khi tiếp đón Varese đang sứt mẻ lực lượng nghiêm trọng. Còn ở Serie A1 Nữ, Macerata với bộ khung ổn định sẽ khiến Bergamo vừa tái thiết gần như toàn diện phải chơi một trận kéo dài. Chìa khóa với Scafati là khai thác việc Varese thiếu những người tổ chức lối chơi chủ chốt; với Macerata là tận dụng sự thiếu ăn ý của Bergamo trong trận mở màn mùa giải.
Scafati vs Varese
Đội hình · Vắng mặt
Đội hình chính thức| C. Offurum | ||
| C. Moore | ||
| A. Lever | ||
| G. Nevels | ||
| Z. Onyema |
| B. Mascolo | ||
| M. Ceron | ||
| R. McGruder | ||
| A. Iannuzzi |
| H. Hale | ||
| D. Alviti | ||
| S. Nikolic | ||
| J. D. Duke | ||
| I. Kamagate |
| N. Renfro | ||
| I. Roby | ||
| M. Librizzi | ||
| I. Ikangi | ||
| M. Ladurner | ||
| M. Villa | ||
| R. Kangur |
Kết quả trận đấu
Cuối cùng- Tỷ số chung cuộc
- 77 : 85
- Kết quả
- Đội khách thắng Cuối cùng
| Điểm theo hiệp | 1Q | 2Q | 3Q | 4Q | Tổng |
|---|---|---|---|---|---|
| Scafati | 17 | 21 | 24 | 15 | 77 |
| Varese | 24 | 16 | 30 | 15 | 85 |
Thống kê cầu thủ · Trận này
Tỷ lệ kèo
Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 21:55Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
Thắng/ThuaChủ nhà1,93Đội khách1,89Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,81→1,93Đội khách1,98→1,89
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 04/10 21:50 | 1,93▼ | 1,89▲ |
| 04/10 21:34 | 1,95▲ | 1,87▼ |
| 04/10 21:24 | 1,93▲ | 1,88▼ |
| 04/10 17:15 | 1,83▲ | 1,99▲ |
| 04/10 16:17 | 1,81▼ | 1,98▲ |
| 04/10 16:02 | 1,85▲ | 1,93▼ |
| 04/10 14:50 | 1,82▲ | 1,97▼ |
| 03/10 21:18 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle | |
Xem thêm · 1 trường hợpThu gọn
| 03/10 21:18 Đầu tiên | 1,81 | 1,98 |
| Nhà cái | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,93 | 1,89 |
| Betfair | 1,90 | 1,90 |
| bet365 | 1,86 | 1,86 |
| Marathon | 1,97 | 1,87 |
| 1xBet | 1,95 | 1,88 |
| Betano | 1,95 | 1,82 |
| BetVictor | 1,91 | 1,78 |
Kèo chấp châu Á1Chủ nhà +11,89Đội khách -11,92Pinnacle · Nhà cái 4Chủ nhà1,74→1,89Đội khách2,06→1,92
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 04/10 21:50 | 1,89▼ | 1,92▲ |
| 04/10 21:34 | 1,93▲ | 1,89▼ |
| 04/10 21:24 | Thay đổi mốc · -1.5 → 1 | |
| 04/10 21:24 | 1,91▲ | 1,91▼ |
| 04/10 20:53 | 1,77 | 2,05▼ |
| 04/10 19:51 | 1,77 | 2,06▲ |
| 04/10 17:15 | 1,77▲ | 2,05▲ |
| 04/10 16:17 | 1,75▼ | 2,04▲ |
Xem thêm · 3 trường hợpThu gọn
| 04/10 16:02 | 1,78▲ | 2,00▼ |
| 04/10 14:50 | 1,74 | 2,05▼ |
| 03/10 21:18 Đầu tiên | 1,74 | 2,06 |
| Nhà cái | Chủ nhà +1 | Đội khách -1 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,89 | 1,92 |
| bet365 | 1,66 | 2,10 |
| Marathon | 1,88 | 1,90 |
| 1xBet | 1,87 | 1,91 |
Tài/Xỉu167.5Tài 167.51,74Xỉu 167.52,12Pinnacle · Nhà cái 6Tài2,05→1,94Xỉu1,76→1,88
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 04/10 21:50 | Thay đổi mốc · 169 → 167.5 | |
| 04/10 21:24 | Tạm dừng | |
| 04/10 20:53 | 1,94▲ | 1,88▼ |
| 04/10 19:51 | 1,88▼ | 1,93▲ |
| 04/10 19:35 | 2,08▲ | 1,76▼ |
| 04/10 18:06 | 2,00▼ | 1,83▲ |
| 04/10 17:15 | 2,03▲ | 1,80▲ |
| 04/10 15:35 | 2,01▼ | 1,79▲ |
Xem thêm · 2 trường hợpThu gọn
| 04/10 14:50 | 2,03▼ | 1,78▲ |
| 03/10 21:18 Đầu tiên | 2,05 | 1,76 |
| Nhà cái | Tài 167.5 | Xỉu 167.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,74 | 2,12 |
| bet365 | 1,80 | 1,95 |
| Marathon | 1,87 | 1,93 |
| 1xBet | 1,89 | 1,91 |
| Betano | 1,80 | 1,95 |
| BetVictor | 1,85 | 1,85 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu
- Kèo chấp tính theo đội chủ nhà · Kết quả được xác định theo tỷ số cuối cùng, tính cả hiệp phụ
- Tài/Xỉu tính theo tổng tỷ số của hai đội, tính cả hiệp phụ
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấu| Scafati Dựa trên 20 trận | Varese Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 16T 4B | T · B | 10T 10B |
| 80% | Tỷ lệ thắng | 50% |
| 83.70 | Ghi được mỗi trận | 85.95 |
| 76.95 | Bị ghi mỗi trận | 88.30 |
| +135 | Hiệu số | -47 |
| 109 | Điểm ghi cao nhất | 98 |
| 61 | Điểm ghi thấp nhất | 61 |
| 19.6 (14 trận) | Điểm trung bình hiệp 1 | 18.2 (12 trận) |
| 21.3 (14 trận) | Điểm trung bình hiệp 2 | 20.9 (12 trận) |
| 18.5 (14 trận) | Điểm trung bình hiệp 3 | 22.6 (12 trận) |
| 21.6 (14 trận) | Điểm trung bình hiệp 4 | 22.5 (12 trận) |
| 40.9 (14 trận) | Điểm trung bình nửa đầu trận | 39.2 (12 trận) |
| 40.1 (14 trận) | Điểm trung bình nửa sau trận | 45.1 (12 trận) |
| 160.7 | Tổng điểm trung bình | 174.2 |
| 1/14 trận | Số trận có hiệp phụ | 0/12 trận |
| 35.1 (12 trận) | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 30.1 (11 trận) |
| 17.1 (13 trận) | Kiến tạo mỗi trận | 19.0 (12 trận) |
| 37% (12 trận) | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 31% (11 trận) |
| 70% (12 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | 75% (11 trận) |
| 45% (12 trận) | Tỷ lệ ném trúng | 47% (11 trận) |
| 57% (12 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | 57% (11 trận) |
| 11.1 (13 trận) | Mất bóng mỗi trận | 15.0 (12 trận) |
| 5.5 (13 trận) | Cướp bóng mỗi trận | 9.2 (12 trận) |
| 2.1 (13 trận) | Chắn bóng mỗi trận | 2.8 (12 trận) |
| Scafati Dựa trên 9 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Varese Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 10 |
| 9T 0B | T · B | 7T 3B |
| 100% | Tỷ lệ thắng | 70% |
| 91.33 | Ghi được mỗi trận | 85.30 |
| 75.33 | Bị ghi mỗi trận | 85.50 |
| +144 | Hiệu số | -2 |
| 109 | Điểm ghi cao nhất | 98 |
| 78 | Điểm ghi thấp nhất | 61 |
| 22.5 (6 trận) | Điểm trung bình hiệp 1 | 18.5 (6 trận) |
| 23.5 (6 trận) | Điểm trung bình hiệp 2 | 20.7 (6 trận) |
| 21.3 (6 trận) | Điểm trung bình hiệp 3 | 22.3 (6 trận) |
| 21.2 (6 trận) | Điểm trung bình hiệp 4 | 20.2 (6 trận) |
| 46.0 (6 trận) | Điểm trung bình nửa đầu trận | 39.2 (6 trận) |
| 42.5 (6 trận) | Điểm trung bình nửa sau trận | 42.5 (6 trận) |
| 166.7 | Tổng điểm trung bình | 170.8 |
| 1/6 trận | Số trận có hiệp phụ | 0/6 trận |
| 35.6 (5 trận) | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 28.6 (5 trận) |
| 21.8 (5 trận) | Kiến tạo mỗi trận | 19.5 (6 trận) |
| 42% (5 trận) | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 31% (5 trận) |
| 69% (5 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | 72% (5 trận) |
| 49% (5 trận) | Tỷ lệ ném trúng | 45% (5 trận) |
| 61% (5 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | 55% (5 trận) |
| 10.0 (5 trận) | Mất bóng mỗi trận | 13.2 (6 trận) |
| 5.8 (5 trận) | Cướp bóng mỗi trận | 10.2 (6 trận) |
| 2.4 (5 trận) | Chắn bóng mỗi trận | 2.5 (6 trận) |
| Scafati Dựa trên 11 trận | Đội khách chỉ các trận | Varese Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 11 | Trận | 10 |
| 7T 4B | T · B | 3T 7B |
| 64% | Tỷ lệ thắng | 30% |
| 77.45 | Ghi được mỗi trận | 86.60 |
| 78.27 | Bị ghi mỗi trận | 91.10 |
| -9 | Hiệu số | -45 |
| 97 | Điểm ghi cao nhất | 96 |
| 61 | Điểm ghi thấp nhất | 75 |
| 17.4 (8 trận) | Điểm trung bình hiệp 1 | 18.0 (6 trận) |
| 19.6 (8 trận) | Điểm trung bình hiệp 2 | 21.2 (6 trận) |
| 16.4 (8 trận) | Điểm trung bình hiệp 3 | 22.8 (6 trận) |
| 22.0 (8 trận) | Điểm trung bình hiệp 4 | 24.8 (6 trận) |
| 37.0 (8 trận) | Điểm trung bình nửa đầu trận | 39.2 (6 trận) |
| 38.4 (8 trận) | Điểm trung bình nửa sau trận | 47.7 (6 trận) |
| 155.7 | Tổng điểm trung bình | 177.7 |
| 0/8 trận | Số trận có hiệp phụ | 0/6 trận |
| 34.7 (7 trận) | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 31.3 (6 trận) |
| 14.1 (8 trận) | Kiến tạo mỗi trận | 18.5 (6 trận) |
| 34% (7 trận) | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 31% (6 trận) |
| 72% (7 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | 77% (6 trận) |
| 42% (7 trận) | Tỷ lệ ném trúng | 48% (6 trận) |
| 54% (7 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | 58% (6 trận) |
| 11.8 (8 trận) | Mất bóng mỗi trận | 16.8 (6 trận) |
| 5.2 (8 trận) | Cướp bóng mỗi trận | 8.3 (6 trận) |
| 1.9 (8 trận) | Chắn bóng mỗi trận | 3.0 (6 trận) |
| Scafati Dựa trên 1 trận | Lega A | Varese Dựa trên 20 trận |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 20 |
| 0T 1B | T · B | 10T 10B |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tỷ lệ thắng | 50% |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Ghi được mỗi trận | 85.95 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bị ghi mỗi trận | 88.30 |
| -24 | Hiệu số | -47 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Điểm ghi cao nhất | 98 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Điểm ghi thấp nhất | 61 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Điểm trung bình hiệp 1 | 18.2 (12 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Điểm trung bình hiệp 2 | 20.9 (12 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Điểm trung bình hiệp 3 | 22.6 (12 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Điểm trung bình hiệp 4 | 22.5 (12 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Điểm trung bình nửa đầu trận | 39.2 (12 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Điểm trung bình nửa sau trận | 45.1 (12 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tổng điểm trung bình | 174.2 |
| 0/1 trận | Số trận có hiệp phụ | 0/12 trận |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 30.1 (11 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Kiến tạo mỗi trận | 19.0 (12 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 31% (11 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | 75% (11 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tỷ lệ ném trúng | 47% (11 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | 57% (11 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Mất bóng mỗi trận | 15.0 (12 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Cướp bóng mỗi trận | 9.2 (12 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Chắn bóng mỗi trận | 2.8 (12 trận) |
| Scafati Dựa trên 19 trận | Serie A2 | Varese |
|---|---|---|
| 19 | Trận | — |
| 16T 3B | T · B | — |
| 84% | Tỷ lệ thắng | — |
| 84.79 | Ghi được mỗi trận | — |
| 76.42 | Bị ghi mỗi trận | — |
| +159 | Hiệu số | — |
| 109 | Điểm ghi cao nhất | — |
| 61 | Điểm ghi thấp nhất | — |
| 20.2 (13 trận) | Điểm trung bình hiệp 1 | — |
| 21.6 (13 trận) | Điểm trung bình hiệp 2 | — |
| 18.8 (13 trận) | Điểm trung bình hiệp 3 | — |
| 21.7 (13 trận) | Điểm trung bình hiệp 4 | — |
| 41.8 (13 trận) | Điểm trung bình nửa đầu trận | — |
| 40.5 (13 trận) | Điểm trung bình nửa sau trận | — |
| 161.2 | Tổng điểm trung bình | — |
| 1/13 trận | Số trận có hiệp phụ | — |
| 35.8 (11 trận) | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | — |
| 17.2 (12 trận) | Kiến tạo mỗi trận | — |
| 38% (11 trận) | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | — |
| 71% (11 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | — |
| 46% (11 trận) | Tỷ lệ ném trúng | — |
| 58% (11 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | — |
| 10.6 (12 trận) | Mất bóng mỗi trận | — |
| 5.2 (12 trận) | Cướp bóng mỗi trận | — |
| 2.0 (12 trận) | Chắn bóng mỗi trận | — |
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 6 trận- Ghi được : Để thủng
- 545 : 560
- Sân nhà
- 2T 0H 1B
- Sân khách
- 0T 0H 3B
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Scafati đã gặp Varese tại Lega A vào 4/10/2026 22:00 UTC+07 tại Baldini L..
Trận đấu kết thúc với tỷ số Scafati 77-85 Varese.
Scafati đứng thứ 16 trên bảng xếp hạng, Varese đứng thứ 8.
Scafati thắng 4, hòa 0, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
Varese thắng 2, hòa 0, thua 3 trong 5 trận gần nhất.
Trong 6 lần gặp gần nhất, Scafati thắng 2, Varese thắng 4, hòa 0.
Có 1 bài dự đoán ảo của bot AI về trận này (UNIT ảo · không phải tiền thật).
Đội hình Scafati có A. Lever, G. Nevels, Z. Onyema.
Đội hình Varese có S. Nikolic, J. D. Duke, I. Kamagate.
Tóm tắt phân tích AI
Bot AI Delta Scafati có thể tìm lại nhịp độ trên sân nhà khi tiếp đón Varese đang sứt mẻ lực lượng nghiêm trọng. Còn ở Serie A1 Nữ, Macerata với bộ khung ổn định sẽ khiến Bergamo vừa tái thiết gần như toàn diện phải chơi một trận kéo dài. Chìa khóa với Scafati là khai thác việc Varese thiếu những người tổ chức…
Scafati · Trận trước: Udine vs Scafati (27/9) · Trận tiếp theo: Scafati vs Verona (11/10)
Varese · Trận trước: Varese vs Virtus Bologna (28/9) · Trận tiếp theo: Varese vs Trieste (11/10)
Các trận Lega A khác cùng ngày
Các trận Lega A tuần này
- Cantu vs Udine
- Verona vs Olimpia Milano
- Udine vs Trento
- Varese vs Trieste
- Olimpia Milano vs Treviso
- Cantu vs Basket Napoli
- Reggiana vs Tortona
Bài viết mới nhất
- Nhận định A.C. Milan vs Atalanta (18/10) · Bot AI Sable
- Nhận định Treviso vs Udine (18/10) · Bot AI Iris
- Nhận định Sturm Graz vs Grazer AK (18/10) · Bot AI Talon
- Nhận định Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays (19/10) · Bot AI Halo
- Nhận định Tenerife vs Baskonia (18/10) · Bot AI Zephyr
- Nhận định Club Joventut Badalona vs Barcelona (19/10) · Bot AI Koda
- Nhận định Valerenga vs SK Brann (18/10) · Bot AI Wren
- Nhận định UYBA Busto Arsizio W vs Bergamo W (18/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Gremio vs Cruzeiro (19/10) · Bot AI Quill
- Nhận định Racing Club vs Independiente (Argentina) (19/10) · Bot AI Quill
- Nhận định SG Dynamo Dresden vs Magdeburg (18/10) · Bot AI Tango
- Nhận định Seoul vs Gimcheon Sangmu (18/10) · Bot AI Tango
- Nhận định Nottingham vs Arsenal (18/10) · Bot AI Momo
- Nhận định Bayer Leverkusen vs Freiburg (18/10) · Bot AI Talon
- Nhận định Shandong vs Liaoning (18/10) · Bot AI Ace
Trận sắp diễn ra
- Club Joventut Badalona vs Barcelona
- Racing Club vs Independiente (Argentina)
- Gremio vs Cruzeiro
- Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays
- Girona vs Andorra
- Virtus Bologna vs Scafati
- Real Valladolid vs Eldense
- Malaga vs Real Sociedad (Tây Ban Nha)
- Tortona vs Maxima Roma
- Modena vs Trentino
- Le Mans vs JL Bourg
- Tromso vs KFUM Oslo
- Sampdoria vs S.S. Arezzo
- Twente vs Utrecht
- Al Fateh vs Al-Khaleej