Ngôn ngữ

Udine vs Scafati

Chi tiết trận đấu
Rossi M.
UdineChủ nhà
87 : 63Tỷ số chung cuộc
ScafatiĐội khách
Trận đấu kết thúc · Chủ nhà thắng
Thắng/Thua Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu Nhà cái đại diện · 27/09 22:55
Kết quả Đã xác nhận · Tỷ lệ chỉ để tham khảo

Đội hình · Vắng mặt

Đội hình chính thức
Đội hình chính thức Đội hình chính 5 · Dự bị 5
D. Valentine
Z. M. Sisko
J. Mobio
R. Battle
N. Mcglynn
Dự bị 5
L. Bucarelli
M. Cavallero
E. Bendzius
Spencer
A. Calzavara
Đội hình chính thức Đội hình chính 5 · Dự bị 4
C. Offurum
R. McGruder
C. Moore
G. Nevels
Z. Onyema
Dự bị 4
B. Mascolo
M. Ceron
A. Lever
A. Iannuzzi
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
Giải đấu này không cung cấp thông tin vắng mặt
Tính đến 09/10 05:02

Kết quả trận đấu

Cuối cùng
Tỷ số chung cuộc
87 : 63
Kết quả
Chủ nhà thắng Cuối cùng
Điểm theo hiệp1Q2Q3Q4QTổng
Udine1928231787
Scafati1117142163
Thống kê đội · Cuối cùng
87Điểm63
40Bắt bóng bật bảng27
22Kiến tạo16
11Cướp bóng9
4Chắn bóng3
17Mất bóng17
22/37Ném 2 điểm thành công19/44
12/32Ném 3 điểm thành công6/22
7/7Ném phạt thành công7/11

Thống kê cầu thủ · Trận này

Cầu thủPhútĐiểmBắt bóngKiến tạo3 điểmNém phạt
R. Battle2918522/50/0
D. Valentine2817625/90/0
Z. M. Sisko269691/20/0
N. Mcglynn2114401/11/1
Dự bịE. Bendzius1915203/56/6
Dự bịSpencer194910/00/0
J. Mobio184300/40/0
Dự bịA. Calzavara176150/10/0
Dự bịL. Bucarelli120120/40/0
Dự bịM. Cavallero110310/10/0
Cầu thủPhútĐiểmBắt bóngKiến tạo3 điểmNém phạt
G. Nevels3212211/41/1
C. Offurum3012312/30/0
C. Moore257270/21/2
Z. Onyema2511310/01/2
R. McGruder247211/42/4
Dự bịA. Lever238622/50/0
Dự bịB. Mascolo234520/22/2
Dự bịM. Ceron120410/20/0
Dự bịA. Iannuzzi62000/00/0
Tính đến 09/10 05:02

Tỷ lệ kèo

Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 22:55

Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.

Thắng/ThuaChủ nhà1,51Đội khách2,58Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,571,51Đội khách2,372,58
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiChủ nhàĐội khách
27/09 22:401,51▼2,58▲
27/09 22:211,52▼2,55▲
27/09 18:201,55▲2,46▲
27/09 14:341,54▲2,44▼
27/09 13:451,52▼2,47▲
27/09 03:31Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle
27/09 03:31 Đầu tiên1,572,37
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhàĐội khách
Pinnacle1,512,58
Betfair1,502,55
bet3651,502,55
Marathon1,552,51
1xBet1,572,48
Betano1,502,57
BetVictor1,472,45
Kèo chấp châu Á-4.5Chủ nhà -4.51,92Đội khách +4.51,89Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà2,011,92Đội khách1,771,89
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc -4.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiChủ nhàĐội khách
27/09 22:401,92▼1,89▲
27/09 22:21Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle
27/09 22:211,93▼1,88▲
27/09 20:12Thay đổi mốc · -4 → -4.5
27/09 19:10Tạm dừng
27/09 18:201,98▲1,83▲
27/09 15:07Tạm dừng
27/09 14:341,96▼1,82▲
Xem thêm · 2 trường hợpThu gọn
27/09 13:45Tạm dừng
27/09 03:31 Đầu tiên2,011,77
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhà -4.5Đội khách +4.5
Pinnacle1,921,89
Betfair2,001,73
bet3651,861,86
Marathon1,931,83
1xBet1,821,71
Betano1,931,82
BetVictor1,901,80
Tài/Xỉu165.5Tài 165.51,88Xỉu 165.51,93Pinnacle · Nhà cái 6Tài1,961,88Xỉu1,831,93
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 165.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiTàiXỉu
27/09 22:40Thay đổi mốc · 165 → 165.5
27/09 22:401,88▼1,93▲
27/09 18:201,96▲1,86▲
27/09 17:341,94▼1,84▲
27/09 16:341,96▲1,83▼
27/09 14:341,89▼1,89▲
27/09 14:141,90▼1,88▲
27/09 13:451,94▼1,84▲
Xem thêm · 1 trường hợpThu gọn
27/09 03:31 Đầu tiên1,961,83
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiTài 165.5Xỉu 165.5
Pinnacle1,881,93
bet3651,861,86
Marathon1,881,92
1xBet1,721,77
Betano1,881,87
BetVictor1,851,85
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu
  • Kèo chấp tính theo đội chủ nhà · Kết quả được xác định theo tỷ số cuối cùng, tính cả hiệp phụ
  • Tài/Xỉu tính theo tổng tỷ số của hai đội, tính cả hiệp phụ

20 trận gần nhất

Theo đội · Mọi giải đấu
Chỉ số trận gần đây
UdineTBBBTBBBBB8T 12B
ScafatiTTTTTTTTTB17T 3B
Udine
Dựa trên 20 trận
Scafati
Dựa trên 20 trận
20Trận20
8T 12BT · B17T 3B
40%Tỷ lệ thắng85%
80.85Ghi được mỗi trận84.55
83.95Bị ghi mỗi trận76.20
-62Hiệu số+167
95Điểm ghi cao nhất109
69Điểm ghi thấp nhất61
20.3 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 120.1 (14 trận)
21.7 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 221.1 (14 trận)
20.1 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 319.3 (14 trận)
20.5 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 421.8 (14 trận)
42.0 (11 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận41.1 (14 trận)
40.5 (11 trận)Điểm trung bình nửa sau trận41.1 (14 trận)
164.8Tổng điểm trung bình160.8
0/11 trậnSố trận có hiệp phụ1/14 trận
35.5 (11 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận35.8 (12 trận)
16.3 (11 trận)Kiến tạo mỗi trận16.7 (13 trận)
36% (11 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công38% (12 trận)
77% (11 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công70% (12 trận)
44% (11 trận)Tỷ lệ ném trúng46% (12 trận)
56% (11 trận)Hiệu suất ném (TS%)58% (12 trận)
10.9 (11 trận)Mất bóng mỗi trận10.9 (13 trận)
4.4 (11 trận)Cướp bóng mỗi trận5.2 (13 trận)
1.9 (11 trận)Chắn bóng mỗi trận2.2 (13 trận)
Udine
Dựa trên 9 trận
Chủ nhà chỉ các trậnScafati
Dựa trên 9 trận
9Trận9
5T 4BT · B9T 0B
56%Tỷ lệ thắng100%
80.89Ghi được mỗi trận91.33
81.22Bị ghi mỗi trận75.33
-3Hiệu số+144
95Điểm ghi cao nhất109
69Điểm ghi thấp nhất78
21.8 (5 trận)Điểm trung bình hiệp 122.5 (6 trận)
21.6 (5 trận)Điểm trung bình hiệp 223.5 (6 trận)
20.0 (5 trận)Điểm trung bình hiệp 321.3 (6 trận)
21.2 (5 trận)Điểm trung bình hiệp 421.2 (6 trận)
43.4 (5 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận46.0 (6 trận)
41.2 (5 trận)Điểm trung bình nửa sau trận42.5 (6 trận)
162.1Tổng điểm trung bình166.7
0/5 trậnSố trận có hiệp phụ1/6 trận
37.8 (5 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận35.6 (5 trận)
16.2 (5 trận)Kiến tạo mỗi trận21.8 (5 trận)
39% (5 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công42% (5 trận)
76% (5 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công69% (5 trận)
44% (5 trận)Tỷ lệ ném trúng49% (5 trận)
57% (5 trận)Hiệu suất ném (TS%)61% (5 trận)
9.8 (5 trận)Mất bóng mỗi trận10.0 (5 trận)
3.8 (5 trận)Cướp bóng mỗi trận5.8 (5 trận)
2.2 (5 trận)Chắn bóng mỗi trận2.4 (5 trận)
Udine
Dựa trên 11 trận
Đội khách chỉ các trậnScafati
Dựa trên 11 trận
11Trận11
3T 8BT · B8T 3B
27%Tỷ lệ thắng73%
80.82Ghi được mỗi trận79.00
86.18Bị ghi mỗi trận76.91
-59Hiệu số+23
94Điểm ghi cao nhất97
71Điểm ghi thấp nhất61
19.0 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 118.2 (8 trận)
21.8 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 219.2 (8 trận)
20.2 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 317.8 (8 trận)
19.8 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 422.2 (8 trận)
40.8 (6 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận37.5 (8 trận)
40.0 (6 trận)Điểm trung bình nửa sau trận40.0 (8 trận)
167.0Tổng điểm trung bình155.9
0/6 trậnSố trận có hiệp phụ0/8 trận
33.5 (6 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận35.9 (7 trận)
16.3 (6 trận)Kiến tạo mỗi trận13.5 (8 trận)
34% (6 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công35% (7 trận)
78% (6 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công71% (7 trận)
44% (6 trận)Tỷ lệ ném trúng43% (7 trận)
56% (6 trận)Hiệu suất ném (TS%)56% (7 trận)
11.8 (6 trận)Mất bóng mỗi trận11.5 (8 trận)
4.8 (6 trận)Cướp bóng mỗi trận4.8 (8 trận)
1.7 (6 trận)Chắn bóng mỗi trận2.1 (8 trận)
UdineSerie A2Scafati
Dựa trên 20 trận
—Trận20
—T · B17T 3B
—Tỷ lệ thắng85%
—Ghi được mỗi trận84.55
—Bị ghi mỗi trận76.20
—Hiệu số+167
—Điểm ghi cao nhất109
—Điểm ghi thấp nhất61
—Điểm trung bình hiệp 120.1 (14 trận)
—Điểm trung bình hiệp 221.1 (14 trận)
—Điểm trung bình hiệp 319.3 (14 trận)
—Điểm trung bình hiệp 421.8 (14 trận)
—Điểm trung bình nửa đầu trận41.1 (14 trận)
—Điểm trung bình nửa sau trận41.1 (14 trận)
—Tổng điểm trung bình160.8
—Số trận có hiệp phụ1/14 trận
—Bắt bóng bật bảng mỗi trận35.8 (12 trận)
—Kiến tạo mỗi trận16.7 (13 trận)
—Tỷ lệ ném 3 điểm thành công38% (12 trận)
—Tỷ lệ ném phạt thành công70% (12 trận)
—Tỷ lệ ném trúng46% (12 trận)
—Hiệu suất ném (TS%)58% (12 trận)
—Mất bóng mỗi trận10.9 (13 trận)
—Cướp bóng mỗi trận5.2 (13 trận)
—Chắn bóng mỗi trận2.2 (13 trận)
Udine
Dựa trên 18 trận
Lega AScafati
18Trận—
7T 11BT · B—
39%Tỷ lệ thắng—
81.22Ghi được mỗi trận—
84.33Bị ghi mỗi trận—
-56Hiệu số—
95Điểm ghi cao nhất—
69Điểm ghi thấp nhất—
20.3 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 1—
21.7 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 2—
20.1 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 3—
20.5 (11 trận)Điểm trung bình hiệp 4—
42.0 (11 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận—
40.5 (11 trận)Điểm trung bình nửa sau trận—
165.6Tổng điểm trung bình—
0/11 trậnSố trận có hiệp phụ—
35.5 (11 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận—
16.3 (11 trận)Kiến tạo mỗi trận—
36% (11 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công—
77% (11 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công—
44% (11 trận)Tỷ lệ ném trúng—
56% (11 trận)Hiệu suất ném (TS%)—
10.9 (11 trận)Mất bóng mỗi trận—
4.4 (11 trận)Cướp bóng mỗi trận—
1.9 (11 trận)Chắn bóng mỗi trận—
Udine
Dựa trên 2 trận
Giao hữu CLBScafati
2Trận—
1T 1BT · B—
-6Hiệu số—
Chưa đủ dữ liệu (2 trận)Trung bình · tỷ lệ—
Trận gần đây
Tính đến 17/10 21:05

Đối đầu

5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu
Chưa nhận được dữ liệu