Ngôn ngữ

Fukui vs Kanazawa

Chi tiết trận đấu
Fukui Prefectural Gymnasium
FukuiChủ nhà
79 : 72Tỷ số chung cuộc
KanazawaĐội khách
Trận đấu kết thúc · Chủ nhà thắng
Thắng/Thua Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu Nhà cái đại diện · 04/10 11:50
Kết quả Đã xác nhận · Tỷ lệ chỉ để tham khảo

Đội hình · Vắng mặt

Đội hình chính thức
Đội hình chính thức Đội hình chính 5 · Dự bị 7
J. C. Brown
D. Ristic
Y. Nishino
S. Kawashima
T. Tsukamoto
Dự bị 7
D. Williams
K. Tsuneta
J. Mitsuda
S. Tawatari
E. Naito
O. Khishigbaatar
I. Takahashi
Đội hình chính thức Đội hình chính 5 · Dự bị 6
R. Gustys
R. Mitsuo
K. Records
A. Shimizu
Y. Ukeda
Dự bị 6
S. Murakami
M. Burton
M. Barone
R. Kanetomo
I. Tomida
J. Ngatai
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
Giải đấu này không cung cấp thông tin vắng mặt
Tính đến 05/10 04:13

Kết quả trận đấu

Cuối cùng
Tỷ số chung cuộc
79 : 72
Kết quả
Chủ nhà thắng Cuối cùng
Điểm theo hiệp1Q2Q3Q4QTổng
Fukui2821181279
Kanazawa2413191672
Thống kê đội · Cuối cùng
79Điểm72
42Bắt bóng bật bảng36
22Kiến tạo17
5Cướp bóng6
0Chắn bóng2
8Mất bóng8
20/37Ném 2 điểm thành công23/43
8/31Ném 3 điểm thành công4/27
15/20Ném phạt thành công14/17

Thống kê cầu thủ · Trận này

Cầu thủPhútĐiểmBắt bóngKiến tạo3 điểmNém phạt
J. C. Brown28:5711441/32/2
S. Kawashima26:175460/41/2
D. Ristic23:42121121/31/1
Dự bịK. Tsuneta21:545431/32/2
Y. Nishino20:5413221/12/2
Dự bịD. Williams20:41191121/26/9
T. Tsukamoto16:275101/20/0
Dự bịS. Tawatari13:083121/50/0
Dự bịO. Khishigbaatar9:286301/21/2
Dự bịI. Takahashi8:230100/30/0
Dự bịJ. Mitsuda7:350000/20/0
Dự bịE. Naito2:340010/10/0
Cầu thủPhútĐiểmBắt bóngKiến tạo3 điểmNém phạt
K. Records35:51181850/12/4
Dự bịJ. Ngatai28:5911521/90/0
Y. Ukeda27:579011/50/0
R. Mitsuo26:555200/21/1
A. Shimizu23:202410/10/0
Dự bịS. Murakami16:4015232/45/5
Dự bịI. Tomida13:055120/35/5
Dự bịM. Burton12:032120/10/0
Dự bịM. Barone11:133210/11/2
Dự bịR. Kanetomo2:280000/00/0
R. Gustys0:582100/00/0
Tính đến 05/10 04:13

Tỷ lệ kèo

Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 11:50

Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.

Thắng/ThuaChủ nhà1,34Đội khách2,97Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,141,34Đội khách4,092,97
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiChủ nhàĐội khách
04/10 11:451,34▼2,97▲
04/10 10:581,40▲2,76▼
04/10 10:161,39▼2,79▲
04/10 08:451,402,73▼
04/10 07:441,40▲2,74▼
04/10 07:291,39▲2,77▲
04/10 05:271,36▼2,70▲
04/10 04:591,52▲2,29▼
Xem thêm · 7 trường hợpThu gọn
04/10 04:441,51▼2,30▲
04/10 04:301,60▲2,13▼
04/10 04:091,49▲2,34▼
04/10 03:591,36▲2,72▼
04/10 03:381,24▲3,27▼
04/10 00:34Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle
04/10 00:34 Đầu tiên1,144,09
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhàĐội khách
Pinnacle1,342,97
Betfair1,362,88
bet3651,522,40
Marathon1,382,76
1xBet1,392,77
Betano1,402,65
BetVictor1,402,75
Kèo chấp châu Á-5.5Chủ nhà -5.51,85Đội khách +5.51,88Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,561,85Đội khách2,181,88
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc -5.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiChủ nhàĐội khách
04/10 11:45Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle
04/10 11:451,85▲1,88▼
04/10 11:40Thay đổi mốc · -4 → -5.5
04/10 11:24Tạm dừng
04/10 10:581,80▲1,93▼
04/10 10:22Tạm dừng
04/10 10:161,78▼1,96▲
04/10 08:19Tạm dừng
Xem thêm · 8 trường hợpThu gọn
04/10 07:441,82▲1,91▼
04/10 07:291,81▼1,93▲
04/10 05:15Tạm dừng
04/10 04:592,09▲1,61▼
04/10 04:30Tạm dừng
04/10 04:092,04▲1,65▼
04/10 03:591,76▲1,89▼
04/10 03:38 Đầu tiên1,562,18
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhà -5.5Đội khách +5.5
Pinnacle1,851,88
Betfair1,831,83
bet3651,861,80
Marathon1,831,84
1xBet1,831,84
Betano1,781,87
BetVictor1,801,91
Tài/Xỉu162.5Tài 162.51,85Xỉu 162.51,89Pinnacle · Nhà cái 5Tài1,941,85Xỉu1,731,89
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 162.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiTàiXỉu
04/10 11:45Thay đổi mốc · 161.5 → 162.5
04/10 11:451,85▲1,89▼
04/10 11:24Tạm dừng
04/10 11:181,84▼1,90▲
04/10 08:45Tạm dừng
04/10 07:292,01▲1,75▲
04/10 05:271,97▼1,71
04/10 04:441,981,71▲
Xem thêm · 5 trường hợpThu gọn
04/10 04:301,981,70▼
04/10 04:091,98▲1,71
04/10 03:591,97▲1,71▼
04/10 03:381,96▲1,72▼
04/10 00:34 Đầu tiên1,941,73
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiTài 162.5Xỉu 162.5
Pinnacle1,851,89
Marathon1,861,81
1xBet1,781,72
Betano1,821,82
BetVictor1,851,85
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu
  • Kèo chấp tính theo đội chủ nhà · Kết quả được xác định theo tỷ số cuối cùng, tính cả hiệp phụ
  • Tài/Xỉu tính theo tổng tỷ số của hai đội, tính cả hiệp phụ

20 trận gần nhất

Theo đội · Mọi giải đấu
Chỉ số trận gần đây
FukuiTBTBBTBTBT12T 8B
KanazawaBTTT3T 1B · Dựa trên 4 trận
Fukui
Dựa trên 20 trận
Kanazawa
Dựa trên 4 trận
20Trận4
12T 8BT · B3T 1B
60%Tỷ lệ thắng75%
82.45Ghi được mỗi trận79.75
80.80Bị ghi mỗi trận74.25
+33Hiệu số+22
100Điểm ghi cao nhất96
57Điểm ghi thấp nhất70
20.5 (15 trận)Điểm trung bình hiệp 121.3 (3 trận)
22.1 (15 trận)Điểm trung bình hiệp 219.0 (3 trận)
19.7 (15 trận)Điểm trung bình hiệp 313.7 (3 trận)
22.0 (15 trận)Điểm trung bình hiệp 420.3 (3 trận)
42.7 (15 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận40.3 (3 trận)
41.7 (15 trận)Điểm trung bình nửa sau trận34.0 (3 trận)
163.2Tổng điểm trung bình154.0
0/15 trậnSố trận có hiệp phụ0/3 trận
32.5 (14 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trậnChưa đủ dữ liệu (2 trận)
19.3 (15 trận)Kiến tạo mỗi trận16.7 (3 trận)
36% (14 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành côngChưa đủ dữ liệu (2 trận)
72% (14 trận)Tỷ lệ ném phạt thành côngChưa đủ dữ liệu (2 trận)
45% (14 trận)Tỷ lệ ném trúngChưa đủ dữ liệu (2 trận)
56% (14 trận)Hiệu suất ném (TS%)Chưa đủ dữ liệu (2 trận)
11.1 (15 trận)Mất bóng mỗi trận15.0 (3 trận)
6.3 (15 trận)Cướp bóng mỗi trận6.3 (3 trận)
2.3 (15 trận)Chắn bóng mỗi trận2.7 (3 trận)
Fukui
Dựa trên 10 trận
Chủ nhà chỉ các trậnKanazawa
10Trận—
7T 3BT · B—
70%Tỷ lệ thắng—
81.00Ghi được mỗi trận—
75.70Bị ghi mỗi trận—
+53Hiệu số—
100Điểm ghi cao nhất—
65Điểm ghi thấp nhất—
19.0 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 1—
21.5 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 2—
18.5 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 3—
21.5 (6 trận)Điểm trung bình hiệp 4—
40.5 (6 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận—
40.0 (6 trận)Điểm trung bình nửa sau trận—
156.7Tổng điểm trung bình—
0/6 trậnSố trận có hiệp phụ—
34.2 (6 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận—
20.2 (6 trận)Kiến tạo mỗi trận—
36% (6 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công—
71% (6 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công—
42% (6 trận)Tỷ lệ ném trúng—
53% (6 trận)Hiệu suất ném (TS%)—
12.2 (6 trận)Mất bóng mỗi trận—
7.3 (6 trận)Cướp bóng mỗi trận—
3.0 (6 trận)Chắn bóng mỗi trận—
Fukui
Dựa trên 10 trận
Đội khách chỉ các trậnKanazawa
Dựa trên 4 trận
10Trận4
5T 5BT · B3T 1B
50%Tỷ lệ thắng75%
83.90Ghi được mỗi trận79.75
85.90Bị ghi mỗi trận74.25
-20Hiệu số+22
98Điểm ghi cao nhất96
57Điểm ghi thấp nhất70
21.6 (9 trận)Điểm trung bình hiệp 121.3 (3 trận)
22.6 (9 trận)Điểm trung bình hiệp 219.0 (3 trận)
20.4 (9 trận)Điểm trung bình hiệp 313.7 (3 trận)
22.3 (9 trận)Điểm trung bình hiệp 420.3 (3 trận)
44.1 (9 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận40.3 (3 trận)
42.8 (9 trận)Điểm trung bình nửa sau trận34.0 (3 trận)
169.8Tổng điểm trung bình154.0
0/9 trậnSố trận có hiệp phụ0/3 trận
31.2 (8 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trậnChưa đủ dữ liệu (2 trận)
18.8 (9 trận)Kiến tạo mỗi trận16.7 (3 trận)
36% (8 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành côngChưa đủ dữ liệu (2 trận)
73% (8 trận)Tỷ lệ ném phạt thành côngChưa đủ dữ liệu (2 trận)
47% (8 trận)Tỷ lệ ném trúngChưa đủ dữ liệu (2 trận)
58% (8 trận)Hiệu suất ném (TS%)Chưa đủ dữ liệu (2 trận)
10.4 (9 trận)Mất bóng mỗi trận15.0 (3 trận)
5.6 (9 trận)Cướp bóng mỗi trận6.3 (3 trận)
1.9 (9 trận)Chắn bóng mỗi trận2.7 (3 trận)
Fukui
Dựa trên 16 trận
B2.LEAGUEKanazawa
16Trận—
10T 6BT · B—
62%Tỷ lệ thắng—
84.06Ghi được mỗi trận—
81.12Bị ghi mỗi trận—
+47Hiệu số—
100Điểm ghi cao nhất—
64Điểm ghi thấp nhất—
21.2 (12 trận)Điểm trung bình hiệp 1—
21.1 (12 trận)Điểm trung bình hiệp 2—
20.2 (12 trận)Điểm trung bình hiệp 3—
22.3 (12 trận)Điểm trung bình hiệp 4—
42.2 (12 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận—
42.6 (12 trận)Điểm trung bình nửa sau trận—
165.2Tổng điểm trung bình—
0/12 trậnSố trận có hiệp phụ—
30.5 (11 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận—
19.3 (12 trận)Kiến tạo mỗi trận—
39% (11 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công—
74% (11 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công—
46% (11 trận)Tỷ lệ ném trúng—
57% (11 trận)Hiệu suất ném (TS%)—
10.7 (12 trận)Mất bóng mỗi trận—
6.2 (12 trận)Cướp bóng mỗi trận—
2.4 (12 trận)Chắn bóng mỗi trận—
Fukui
Dựa trên 3 trận
B.LEAGUE ONEKanazawa
Dựa trên 3 trận
3Trận3
2T 1BT · B2T 1B
67%Tỷ lệ thắng67%
82.33Ghi được mỗi trận74.33
80.00Bị ghi mỗi trận72.00
+7Hiệu số+7
90Điểm ghi cao nhất81
77Điểm ghi thấp nhất70
18.0Điểm trung bình hiệp 121.3
26.3Điểm trung bình hiệp 219.0
17.3Điểm trung bình hiệp 313.7
20.7Điểm trung bình hiệp 420.3
44.3Điểm trung bình nửa đầu trận40.3
38.0Điểm trung bình nửa sau trận34.0
162.3Tổng điểm trung bình146.3
0/3 trậnSố trận có hiệp phụ0/3 trận
39.7Bắt bóng bật bảng mỗi trậnChưa đủ dữ liệu (2 trận)
19.3Kiến tạo mỗi trận16.7
26%Tỷ lệ ném 3 điểm thành côngChưa đủ dữ liệu (2 trận)
66%Tỷ lệ ném phạt thành côngChưa đủ dữ liệu (2 trận)
43%Tỷ lệ ném trúngChưa đủ dữ liệu (2 trận)
53%Hiệu suất ném (TS%)Chưa đủ dữ liệu (2 trận)
13.0Mất bóng mỗi trận15.0
6.7Cướp bóng mỗi trận6.3
2.0Chắn bóng mỗi trận2.7
Fukui
Dựa trên 1 trận
Giao hữu CLBKanazawa
Dựa trên 1 trận
1Trận1
0T 1BT · B1T 0B
-21Hiệu số+15
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Trung bình · tỷ lệChưa đủ dữ liệu (1 trận)
Trận gần đây
Tính đến 17/10 15:04

Đối đầu

5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 1 trận
1Fukui T
0H
0Kanazawa T
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Trung bình tổng điểm
Fukui Tham chiếu
Ghi được : Để thủng
77 : 70
Sân nhà
1T 0H 0B
Sân khách
—