Ngôn ngữ

Pau-Orthez vs Dijon

Chi tiết trận đấu
Palais des Sports de Pau
Pau-OrthezChủ nhà
61 : 89Tỷ số chung cuộc
DijonĐội khách
Trận đấu kết thúc · Đội khách thắng
Thắng/Thua Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu Nhà cái đại diện · 03/10 23:25
Kết quả Đã xác nhận · Tỷ lệ chỉ để tham khảo

Đội hình · Vắng mặt

Đội hình chính thức
Đội hình chính thức Đội hình chính 5 · Dự bị 5
T. Cornely
M. Flowers
J. Mballa
B. Middlebrooks
J. Maughmer
Dự bị 5
B. Pinault
G. Noel
F. Milanese
J. Briggs
J. Gary
Đội hình chính thức Đội hình chính 5 · Dự bị 5
J. Bibbins
E. Ndjock
S. Melson
S. Thompson
K. Hermet
Dự bị 5
W. Narace
Q. Losser
E. Dadeke
T. Audry
K. Taylor
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
Giải đấu này không cung cấp thông tin vắng mặt
Tính đến 04/10 22:02

Kết quả trận đấu

Cuối cùng
Tỷ số chung cuộc
61 : 89
Kết quả
Đội khách thắng Cuối cùng
Điểm theo hiệp1Q2Q3Q4QTổng
Pau-Orthez1414191461
Dijon1920311989
Thống kê đội · Cuối cùng
61Điểm89
29Bắt bóng bật bảng40
19Kiến tạo23
5Cướp bóng4
3Chắn bóng2
13Mất bóng15
15/35Ném 2 điểm thành công22/36
5/20Ném 3 điểm thành công11/27
16/30Ném phạt thành công12/16

Thống kê cầu thủ · Trận này

Cầu thủPhútĐiểmBắt bóngKiến tạo3 điểmNém phạt
J. Mballa28:2312511/23/5
M. Flowers28:2310620/44/7
J. Maughmer25:259213/40/0
T. Cornely23:325150/41/2
B. Middlebrooks22:256320/02/6
Dự bịF. Milanese16:421530/01/2
Dự bịB. Pinault15:072220/20/0
Dự bịG. Noel14:538111/33/4
Dự bịJ. Briggs13:502320/00/2
Dự bịJ. Gary11:206100/12/2
Cầu thủPhútĐiểmBắt bóngKiến tạo3 điểmNém phạt
S. Melson27:173141/40/0
J. Bibbins26:43182102/74/4
Dự bịK. Taylor26:225231/42/2
K. Hermet22:478541/33/3
E. Ndjock22:4221105/70/0
Dự bịW. Narace20:4131310/11/4
S. Thompson18:378900/00/0
Dự bịQ. Losser17:5512710/00/0
Dự bịT. Audry14:4911001/12/3
Dự bịE. Dadeke2:070000/00/0
Tính đến 04/10 22:02

Tỷ lệ kèo

Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 23:25

Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.

Thắng/ThuaChủ nhà3,02Đội khách1,40Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà2,973,02Đội khách1,401,40
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiChủ nhàĐội khách
03/10 21:233,02▲1,40▼
03/10 19:543,01▼1,41▲
03/10 19:123,47▼1,32
03/10 17:543,50▲1,32▲
03/10 16:403,44▲1,31▼
03/10 16:223,32▲1,33▼
03/10 16:123,14▲1,36▼
03/10 15:513,10▲1,37▼
Xem thêm · 2 trường hợpThu gọn
02/10 22:36Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle
02/10 22:36 Đầu tiên2,971,40
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhàĐội khách
Pinnacle3,021,40
Betfair2,881,40
bet3652,721,40
Marathon2,841,44
1xBet2,831,45
Betano2,871,40
BetVictor2,851,38
Kèo chấp châu Á5.5Chủ nhà +5.51,93Đội khách -5.51,91Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,901,93Đội khách1,901,91
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Pinnacle · Mốc 5.5 · Đến tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận
Thời điểm thay đổiChủ nhàĐội khách
03/10 20:521,93▲1,91▼
03/10 19:54Thay đổi mốc · 6.5 → 5.5
03/10 19:541,92▼1,92▲
03/10 18:35Tạm dừng
03/10 17:542,22▲1,67▼
03/10 16:12Tạm dừng
03/10 15:511,99▲1,82▼
02/10 22:36 Đầu tiên1,901,90
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
Nhà cáiChủ nhà +5.5Đội khách -5.5
Pinnacle1,931,91
Betfair1,911,80
bet3651,831,83
Marathon1,881,92
1xBet1,881,92
Betano1,911,82
BetVictor1,911,80
Tài/Xỉu166Tài 1662,17Xỉu 1661,72Pinnacle · Nhà cái 4
Nhà cáiTài 166Xỉu 166
Pinnacle2,171,72
bet3652,201,60
Marathon2,091,66
1xBet2,091,63
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu
  • Kèo chấp tính theo đội chủ nhà · Kết quả được xác định theo tỷ số cuối cùng, tính cả hiệp phụ
  • Tài/Xỉu tính theo tổng tỷ số của hai đội, tính cả hiệp phụ

20 trận gần nhất

Theo đội · Mọi giải đấu
Chỉ số trận gần đây
Pau-OrthezBTTTBTTTTB16T 4B
DijonTTTBTBBBBB9T 11B
Pau-Orthez
Dựa trên 20 trận
Dijon
Dựa trên 20 trận
20Trận20
16T 4BT · B9T 11B
80%Tỷ lệ thắng45%
85.30Ghi được mỗi trận92.20
79.85Bị ghi mỗi trận91.85
+109Hiệu số+7
97Điểm ghi cao nhất126
64Điểm ghi thấp nhất69
20.6 (17 trận)Điểm trung bình hiệp 122.0 (11 trận)
20.9 (17 trận)Điểm trung bình hiệp 222.6 (11 trận)
20.8 (17 trận)Điểm trung bình hiệp 321.0 (11 trận)
23.0 (17 trận)Điểm trung bình hiệp 422.7 (11 trận)
41.6 (17 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận44.6 (11 trận)
43.8 (17 trận)Điểm trung bình nửa sau trận43.7 (11 trận)
165.2Tổng điểm trung bình184.1
0/17 trậnSố trận có hiệp phụ1/11 trận
35.8 (16 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận28.5 (10 trận)
22.4 (17 trận)Kiến tạo mỗi trận20.0 (10 trận)
33% (16 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công37% (10 trận)
69% (16 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công81% (10 trận)
48% (16 trận)Tỷ lệ ném trúng49% (10 trận)
58% (16 trận)Hiệu suất ném (TS%)62% (10 trận)
14.7 (17 trận)Mất bóng mỗi trận11.9 (10 trận)
8.2 (17 trận)Cướp bóng mỗi trận7.3 (10 trận)
3.2 (17 trận)Chắn bóng mỗi trận2.3 (10 trận)
Pau-Orthez
Dựa trên 10 trận
Chủ nhà chỉ các trậnDijon
Dựa trên 11 trận
10Trận11
9T 1BT · B7T 4B
90%Tỷ lệ thắng64%
88.10Ghi được mỗi trận94.45
77.30Bị ghi mỗi trận90.45
+108Hiệu số+44
97Điểm ghi cao nhất119
74Điểm ghi thấp nhất76
23.4 (8 trận)Điểm trung bình hiệp 123.7 (7 trận)
21.1 (8 trận)Điểm trung bình hiệp 222.4 (7 trận)
21.2 (8 trận)Điểm trung bình hiệp 321.7 (7 trận)
22.9 (8 trận)Điểm trung bình hiệp 423.6 (7 trận)
44.5 (8 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận46.1 (7 trận)
44.1 (8 trận)Điểm trung bình nửa sau trận45.3 (7 trận)
165.4Tổng điểm trung bình184.9
0/8 trậnSố trận có hiệp phụ0/7 trận
35.9 (8 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận30.6 (7 trận)
22.5 (8 trận)Kiến tạo mỗi trận20.6 (7 trận)
36% (8 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công36% (7 trận)
66% (8 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công82% (7 trận)
50% (8 trận)Tỷ lệ ném trúng49% (7 trận)
60% (8 trận)Hiệu suất ném (TS%)61% (7 trận)
15.1 (8 trận)Mất bóng mỗi trận11.9 (7 trận)
8.2 (8 trận)Cướp bóng mỗi trận7.4 (7 trận)
3.2 (8 trận)Chắn bóng mỗi trận2.6 (7 trận)
Pau-Orthez
Dựa trên 10 trận
Đội khách chỉ các trậnDijon
Dựa trên 9 trận
10Trận9
7T 3BT · B2T 7B
70%Tỷ lệ thắng22%
82.50Ghi được mỗi trận89.44
82.40Bị ghi mỗi trận93.56
+1Hiệu số-37
95Điểm ghi cao nhất126
64Điểm ghi thấp nhất69
18.2 (9 trận)Điểm trung bình hiệp 119.0 (4 trận)
20.8 (9 trận)Điểm trung bình hiệp 223.0 (4 trận)
20.4 (9 trận)Điểm trung bình hiệp 319.8 (4 trận)
23.1 (9 trận)Điểm trung bình hiệp 421.2 (4 trận)
39.0 (9 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận42.0 (4 trận)
43.6 (9 trận)Điểm trung bình nửa sau trận41.0 (4 trận)
164.9Tổng điểm trung bình183.0
0/9 trậnSố trận có hiệp phụ1/4 trận
35.8 (8 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận23.7 (3 trận)
22.2 (9 trận)Kiến tạo mỗi trận18.7 (3 trận)
30% (8 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công39% (3 trận)
73% (8 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công79% (3 trận)
47% (8 trận)Tỷ lệ ném trúng48% (3 trận)
57% (8 trận)Hiệu suất ném (TS%)62% (3 trận)
14.3 (9 trận)Mất bóng mỗi trận12.0 (3 trận)
8.1 (9 trận)Cướp bóng mỗi trận7.0 (3 trận)
3.2 (9 trận)Chắn bóng mỗi trận1.7 (3 trận)
Pau-Orthez
Dựa trên 1 trận
LNB ÉliteDijon
Dựa trên 20 trận
1Trận20
0T 1BT · B9T 11B
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Tỷ lệ thắng45%
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Ghi được mỗi trận92.20
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Bị ghi mỗi trận91.85
-14Hiệu số+7
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Điểm ghi cao nhất126
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Điểm ghi thấp nhất69
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Điểm trung bình hiệp 122.0 (11 trận)
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Điểm trung bình hiệp 222.6 (11 trận)
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Điểm trung bình hiệp 321.0 (11 trận)
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Điểm trung bình hiệp 422.7 (11 trận)
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận44.6 (11 trận)
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Điểm trung bình nửa sau trận43.7 (11 trận)
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Tổng điểm trung bình184.1
0/1 trậnSố trận có hiệp phụ1/11 trận
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận28.5 (10 trận)
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Kiến tạo mỗi trận20.0 (10 trận)
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công37% (10 trận)
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công81% (10 trận)
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Tỷ lệ ném trúng49% (10 trận)
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Hiệu suất ném (TS%)62% (10 trận)
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Mất bóng mỗi trận11.9 (10 trận)
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Cướp bóng mỗi trận7.3 (10 trận)
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Chắn bóng mỗi trận2.3 (10 trận)
Pau-Orthez
Dựa trên 18 trận
Élite 2Dijon
18Trận—
15T 3BT · B—
83%Tỷ lệ thắng—
86.61Ghi được mỗi trận—
80.33Bị ghi mỗi trận—
+113Hiệu số—
97Điểm ghi cao nhất—
74Điểm ghi thấp nhất—
21.1 (16 trận)Điểm trung bình hiệp 1—
21.5 (16 trận)Điểm trung bình hiệp 2—
21.0 (16 trận)Điểm trung bình hiệp 3—
23.2 (16 trận)Điểm trung bình hiệp 4—
42.6 (16 trận)Điểm trung bình nửa đầu trận—
44.2 (16 trận)Điểm trung bình nửa sau trận—
166.9Tổng điểm trung bình—
0/16 trậnSố trận có hiệp phụ—
35.9 (15 trận)Bắt bóng bật bảng mỗi trận—
22.8 (16 trận)Kiến tạo mỗi trận—
35% (15 trận)Tỷ lệ ném 3 điểm thành công—
68% (15 trận)Tỷ lệ ném phạt thành công—
50% (15 trận)Tỷ lệ ném trúng—
59% (15 trận)Hiệu suất ném (TS%)—
14.7 (16 trận)Mất bóng mỗi trận—
8.1 (16 trận)Cướp bóng mỗi trận—
3.1 (16 trận)Chắn bóng mỗi trận—
Pau-Orthez
Dựa trên 1 trận
Giao hữu CLBDijon
1Trận—
1T 0BT · B—
+10Hiệu số—
Chưa đủ dữ liệu (1 trận)Trung bình · tỷ lệ—
Trận gần đây
Tính đến 18/10 01:05

Đối đầu

5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 5 trận
3Pau-Orthez T
0H
2Dijon T
149.4Trung bình tổng điểm
Pau-Orthez Tham chiếu
Ghi được : Để thủng
373 : 374
Sân nhà
2T 0H 0B
Sân khách
1T 0H 2B
Tính đến 29/09 12:22