JL Bourg vs Chalon/Saone
Đội hình · Vắng mặt
Đội hình chính thức| T. Woodbury | ||
| K. J. Jordan | ||
| L. Gaudoux | ||
| T. Samuel | ||
| T. Walker |
| A. Moulare | ||
| A. Nelson | ||
| A. Labanca | ||
| K. Shedrick | ||
| M. Selebangue | ||
| N. Soliman |
| M. Leray | ||
| A. Uguak | ||
| J. Horne | ||
| J. Hill | ||
| N. Kouakou-Heugue |
| C. Nadolny | ||
| C. Ponsar | ||
| J. Grandison | ||
| G. Golden | ||
| D. Dunn |
Kết quả trận đấu
Cuối cùng- Tỷ số chung cuộc
- 90 : 77
- Kết quả
- Chủ nhà thắng Cuối cùng
| Điểm theo hiệp | 1Q | 2Q | 3Q | 4Q | Tổng |
|---|---|---|---|---|---|
| JL Bourg | 30 | 27 | 17 | 16 | 90 |
| Chalon/Saone | 11 | 22 | 22 | 22 | 77 |
Thống kê cầu thủ · Trận này
Tỷ lệ kèo
Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 01:27Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
Thắng/ThuaChủ nhà1,51Đội khách2,61Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,54→1,51Đội khách2,49→2,61
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 04/10 01:27 | 1,51 | 2,61▼ |
| 03/10 22:39 | 1,51 | 2,64▲ |
| 03/10 20:41 | 1,51▲ | 2,63▲ |
| 03/10 17:26 | 1,50▼ | 2,60▲ |
| 03/10 14:22 | 1,51▼ | 2,56▲ |
| 02/10 22:36 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu Pinnacle | |
| 02/10 22:36 Đầu tiên | 1,54 | 2,49 |
| Nhà cái | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,51 | 2,61 |
| Betfair | 1,50 | 2,55 |
| bet365 | 1,55 | 2,30 |
| Marathon | 1,56 | 2,48 |
| 1xBet | 1,58 | 2,45 |
| Betano | 1,50 | 2,57 |
| BetVictor | 1,50 | 2,38 |
Kèo chấp châu Á-4.5Chủ nhà -4.51,92Đội khách +4.51,91Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà1,98→1,92Đội khách1,83→1,91
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 04/10 01:27 | 1,92▲ | 1,91▼ |
| 03/10 22:39 | 1,90▼ | 1,93▲ |
| 03/10 20:41 | 1,91▲ | 1,92▲ |
| 03/10 17:26 | 1,89▼ | 1,90▲ |
| 03/10 14:22 | Thay đổi mốc · -4 → -4.5 | |
| 03/10 14:22 | 1,92▼ | 1,88▲ |
| 02/10 22:36 Đầu tiên | 1,98 | 1,83 |
| Nhà cái | Chủ nhà -4.5 | Đội khách +4.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,92 | 1,91 |
| Betfair | 2,00 | 1,73 |
| bet365 | 2,00 | 1,74 |
| Marathon | 1,97 | 1,80 |
| 1xBet | 1,97 | 1,80 |
| Betano | 1,93 | 1,80 |
| BetVictor | 1,91 | 1,78 |
Tài/Xỉu171Tài 1711,93Xỉu 1711,90Pinnacle · Nhà cái 4Tài1,96→1,93Xỉu1,85→1,90
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 03/10 22:39 | Thay đổi mốc · 170.5 → 171 | |
| 03/10 22:39 | 1,93▼ | 1,90▲ |
| 03/10 20:41 | 1,94▲ | 1,89▲ |
| 03/10 17:26 | 1,93▼ | 1,88▲ |
| 03/10 14:22 | 1,95▼ | 1,85 |
| 02/10 22:36 Đầu tiên | 1,96 | 1,85 |
| Nhà cái | Tài 171 | Xỉu 171 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1,93 | 1,90 |
| bet365 | 1,86 | 1,80 |
| Marathon | 1,93 | 1,82 |
| 1xBet | 1,93 | 1,82 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu
- Kèo chấp tính theo đội chủ nhà · Kết quả được xác định theo tỷ số cuối cùng, tính cả hiệp phụ
- Tài/Xỉu tính theo tổng tỷ số của hai đội, tính cả hiệp phụ
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấu| JL Bourg Dựa trên 20 trận | Chalon/Saone Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 9T 11B | T · B | 9T 11B |
| 45% | Tỷ lệ thắng | 45% |
| 83.30 | Ghi được mỗi trận | 86.45 |
| 85.95 | Bị ghi mỗi trận | 86.15 |
| -53 | Hiệu số | +6 |
| 103 | Điểm ghi cao nhất | 105 |
| 69 | Điểm ghi thấp nhất | 71 |
| 21.1 (8 trận) | Điểm trung bình hiệp 1 | 22.2 (11 trận) |
| 17.5 (8 trận) | Điểm trung bình hiệp 2 | 20.3 (11 trận) |
| 20.9 (8 trận) | Điểm trung bình hiệp 3 | 19.2 (11 trận) |
| 20.4 (8 trận) | Điểm trung bình hiệp 4 | 20.6 (11 trận) |
| 38.6 (8 trận) | Điểm trung bình nửa đầu trận | 42.5 (11 trận) |
| 41.2 (8 trận) | Điểm trung bình nửa sau trận | 39.8 (11 trận) |
| 169.2 | Tổng điểm trung bình | 172.6 |
| 1/8 trận | Số trận có hiệp phụ | 0/11 trận |
| 33.0 (7 trận) | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 29.3 (10 trận) |
| 16.1 (7 trận) | Kiến tạo mỗi trận | 21.8 (11 trận) |
| 32% (7 trận) | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 29% (10 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | 73% (10 trận) |
| 43% (7 trận) | Tỷ lệ ném trúng | 48% (10 trận) |
| 61% (6 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | 57% (10 trận) |
| 13.3 (7 trận) | Mất bóng mỗi trận | 16.3 (11 trận) |
| 7.1 (7 trận) | Cướp bóng mỗi trận | 6.9 (11 trận) |
| 2.6 (7 trận) | Chắn bóng mỗi trận | 1.6 (11 trận) |
| JL Bourg Dựa trên 10 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Chalon/Saone Dựa trên 9 trận |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 9 |
| 7T 3B | T · B | 6T 3B |
| 70% | Tỷ lệ thắng | 67% |
| 87.40 | Ghi được mỗi trận | 86.89 |
| 84.40 | Bị ghi mỗi trận | 80.22 |
| +30 | Hiệu số | +60 |
| 103 | Điểm ghi cao nhất | 100 |
| 71 | Điểm ghi thấp nhất | 71 |
| 20.5 (4 trận) | Điểm trung bình hiệp 1 | 22.0 (5 trận) |
| 16.5 (4 trận) | Điểm trung bình hiệp 2 | 20.0 (5 trận) |
| 22.5 (4 trận) | Điểm trung bình hiệp 3 | 19.6 (5 trận) |
| 20.8 (4 trận) | Điểm trung bình hiệp 4 | 20.6 (5 trận) |
| 37.0 (4 trận) | Điểm trung bình nửa đầu trận | 42.0 (5 trận) |
| 43.2 (4 trận) | Điểm trung bình nửa sau trận | 40.2 (5 trận) |
| 171.8 | Tổng điểm trung bình | 167.1 |
| 0/4 trận | Số trận có hiệp phụ | 0/5 trận |
| 30.0 (4 trận) | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 31.0 (4 trận) |
| 19.0 (4 trận) | Kiến tạo mỗi trận | 21.6 (5 trận) |
| 33% (4 trận) | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 32% (4 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | 80% (4 trận) |
| 43% (4 trận) | Tỷ lệ ném trúng | 45% (4 trận) |
| 63% (4 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | 56% (4 trận) |
| 12.5 (4 trận) | Mất bóng mỗi trận | 16.4 (5 trận) |
| 7.0 (4 trận) | Cướp bóng mỗi trận | 7.4 (5 trận) |
| 2.2 (4 trận) | Chắn bóng mỗi trận | 1.8 (5 trận) |
| JL Bourg Dựa trên 10 trận | Đội khách chỉ các trận | Chalon/Saone Dựa trên 11 trận |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 11 |
| 2T 8B | T · B | 3T 8B |
| 20% | Tỷ lệ thắng | 27% |
| 79.20 | Ghi được mỗi trận | 86.09 |
| 87.50 | Bị ghi mỗi trận | 91.00 |
| -83 | Hiệu số | -54 |
| 103 | Điểm ghi cao nhất | 105 |
| 69 | Điểm ghi thấp nhất | 78 |
| 21.8 (4 trận) | Điểm trung bình hiệp 1 | 22.3 (6 trận) |
| 18.5 (4 trận) | Điểm trung bình hiệp 2 | 20.5 (6 trận) |
| 19.2 (4 trận) | Điểm trung bình hiệp 3 | 18.8 (6 trận) |
| 20.0 (4 trận) | Điểm trung bình hiệp 4 | 20.7 (6 trận) |
| 40.2 (4 trận) | Điểm trung bình nửa đầu trận | 42.8 (6 trận) |
| 39.2 (4 trận) | Điểm trung bình nửa sau trận | 39.5 (6 trận) |
| 166.7 | Tổng điểm trung bình | 177.1 |
| 1/4 trận | Số trận có hiệp phụ | 0/6 trận |
| 37.0 (3 trận) | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 28.2 (6 trận) |
| 12.3 (3 trận) | Kiến tạo mỗi trận | 22.0 (6 trận) |
| 30% (3 trận) | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 28% (6 trận) |
| — | Tỷ lệ ném phạt thành công | 69% (6 trận) |
| 42% (3 trận) | Tỷ lệ ném trúng | 49% (6 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | 58% (6 trận) |
| 14.3 (3 trận) | Mất bóng mỗi trận | 16.2 (6 trận) |
| 7.3 (3 trận) | Cướp bóng mỗi trận | 6.5 (6 trận) |
| 3.0 (3 trận) | Chắn bóng mỗi trận | 1.5 (6 trận) |
| JL Bourg Dựa trên 8 trận | LNB Élite | Chalon/Saone Dựa trên 20 trận |
|---|---|---|
| 8 | Trận | 20 |
| 3T 5B | T · B | 9T 11B |
| 38% | Tỷ lệ thắng | 45% |
| 91.50 | Ghi được mỗi trận | 86.45 |
| 92.12 | Bị ghi mỗi trận | 86.15 |
| -5 | Hiệu số | +6 |
| 103 | Điểm ghi cao nhất | 105 |
| 75 | Điểm ghi thấp nhất | 71 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Điểm trung bình hiệp 1 | 22.2 (11 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Điểm trung bình hiệp 2 | 20.3 (11 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Điểm trung bình hiệp 3 | 19.2 (11 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Điểm trung bình hiệp 4 | 20.6 (11 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Điểm trung bình nửa đầu trận | 42.5 (11 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Điểm trung bình nửa sau trận | 39.8 (11 trận) |
| 183.6 | Tổng điểm trung bình | 172.6 |
| 1/1 trận | Số trận có hiệp phụ | 0/11 trận |
| — | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 29.3 (10 trận) |
| — | Kiến tạo mỗi trận | 21.8 (11 trận) |
| — | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 29% (10 trận) |
| — | Tỷ lệ ném phạt thành công | 73% (10 trận) |
| — | Tỷ lệ ném trúng | 48% (10 trận) |
| — | Hiệu suất ném (TS%) | 57% (10 trận) |
| — | Mất bóng mỗi trận | 16.3 (11 trận) |
| — | Cướp bóng mỗi trận | 6.9 (11 trận) |
| — | Chắn bóng mỗi trận | 1.6 (11 trận) |
| JL Bourg Dựa trên 7 trận | Eurocup | Chalon/Saone |
|---|---|---|
| 7 | Trận | — |
| 5T 2B | T · B | — |
| 71% | Tỷ lệ thắng | — |
| 77.86 | Ghi được mỗi trận | — |
| 77.71 | Bị ghi mỗi trận | — |
| +1 | Hiệu số | — |
| 94 | Điểm ghi cao nhất | — |
| 71 | Điểm ghi thấp nhất | — |
| 20.4 | Điểm trung bình hiệp 1 | — |
| 16.0 | Điểm trung bình hiệp 2 | — |
| 20.6 | Điểm trung bình hiệp 3 | — |
| 20.9 | Điểm trung bình hiệp 4 | — |
| 36.4 | Điểm trung bình nửa đầu trận | — |
| 41.4 | Điểm trung bình nửa sau trận | — |
| 155.6 | Tổng điểm trung bình | — |
| 0/7 trận | Số trận có hiệp phụ | — |
| 33.0 | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | — |
| 16.1 | Kiến tạo mỗi trận | — |
| 32% | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | — |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | — |
| 43% | Tỷ lệ ném trúng | — |
| 61% (6 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | — |
| 13.3 | Mất bóng mỗi trận | — |
| 7.1 | Cướp bóng mỗi trận | — |
| 2.6 | Chắn bóng mỗi trận | — |
| JL Bourg Dựa trên 4 trận | Giao hữu CLB | Chalon/Saone |
|---|---|---|
| 4 | Trận | — |
| 1T 3B | T · B | — |
| 25% | Tỷ lệ thắng | — |
| 78.00 | Ghi được mỗi trận | — |
| 89.75 | Bị ghi mỗi trận | — |
| -47 | Hiệu số | — |
| 86 | Điểm ghi cao nhất | — |
| 69 | Điểm ghi thấp nhất | — |
| 167.8 | Tổng điểm trung bình | — |
| JL Bourg Dựa trên 1 trận | Leaders Cup | Chalon/Saone |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 0T 1B | T · B | — |
| -2 | Hiệu số | — |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Trung bình · tỷ lệ | — |
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 6 trận- Ghi được : Để thủng
- 541 : 472
- Sân nhà
- 3T 0H 0B
- Sân khách
- 2T 0H 1B
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
JL Bourg đã gặp Chalon/Saone tại LNB Élite vào 4/10/2026 01:30 UTC+07 tại Ekinox.
Trận đấu kết thúc với tỷ số JL Bourg 90-77 Chalon/Saone.
JL Bourg đứng thứ 12 trên bảng xếp hạng, Chalon/Saone đứng thứ 4.
JL Bourg thắng 1, hòa 0, thua 4 trong 5 trận gần nhất.
Chalon/Saone thắng 4, hòa 0, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
Trong 6 lần gặp gần nhất, JL Bourg thắng 5, Chalon/Saone thắng 1, hòa 0.
Đội hình JL Bourg có L. Gaudoux, T. Samuel, T. Walker.
Đội hình Chalon/Saone có J. Horne, J. Hill, N. Kouakou-Heugue.
JL Bourg · Trận trước: Basket Napoli vs JL Bourg (1/10) · Trận tiếp theo: JL Bourg vs Tofaş S.K. (7/10)
Chalon/Saone · Trận trước: Chalon/Saone vs Limoges (26/9) · Trận tiếp theo: Chalon/Saone vs Nancy (10/10)
Các trận LNB Élite khác cùng ngày
- Nancy vs Cholet
- Strasbourg vs Boulazac
- Pau-Orthez vs Dijon
- Limoges vs Saint Quentin
- Gravelines-Dunkerque vs Lyon-Villeurbanne
Các trận LNB Élite tuần này
- Le Mans vs Paris
- Dijon vs Limoges
- Cholet vs Pau-Orthez
- Nanterre vs Gravelines-Dunkerque
- Chalon/Saone vs Nancy
- Boulazac vs JL Bourg
Bài viết mới nhất
- Nhận định Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Rook
- Nhận định Cerezo Osaka vs Kawasaki Frontale (17/10) · Bot AI Umber
- Nhận định Boca Juniors vs Talleres Cordoba và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Juno
- Nhận định Verdy vs F.C. Tokyo (17/10) · Bot AI Juno
- Nhận định Auckland FC vs Melbourne City (Australia) (17/10) · Bot AI Halo
- Nhận định Chiba vs Yokohama F. Marinos và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Eleven
- Nhận định South East Melbourne vs Cairns Taipans (17/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Mirassol vs Internacional và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Wren
- Nhận định PFU Blue Cats W vs Toray Arrows W (17/10) · Bot AI Nimbus
- Nhận định Frosinone vs Sassuolo (17/10) · Bot AI Iris
- Nhận định AC Horsens vs Randers FC và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Umber
- Nhận định Besiktas vs Bayern (17/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Wroclaw W vs Chemik Police Nữ và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Ridge
- Nhận định Dep. A Coruna vs Levante (Spain) (17/10) · Bot AI Rook
- Nhận định Cottbus vs Nurnberg và 1 trận khác (16/10) · Bot AI Halo
Trận sắp diễn ra
- Mirassol vs Internacional
- Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays
- Boca Juniors vs Talleres Cordoba
- Auckland FC vs Melbourne City (Australia)
- PFU Blue Cats W vs Toray Arrows W
- Chiba vs Yokohama F. Marinos
- Verdy vs F.C. Tokyo
- Cerezo Osaka vs Kawasaki Frontale
- South East Melbourne vs Cairns Taipans
- Defensa y Justicia vs Instituto
- Orlando Magic vs Miami Heat
- Detroit Pistons vs Toronto Raptors
- Philadelphia 76ers vs Boston Celtics
- Indiana Pacers vs Milwaukee Bucks
- New Orleans Pelicans vs Washington Wizards
Chưa có bài viết nào.