Aberdeen vs St Mirren
Pittodrie Stadium
21:00Bắt đầu 17/10
Trước trận
1X2 Tỷ lệ kèo hiện tại Nhà cái đại diện · 17/10 16:24
Thêm vào dự đoán ảoKhóa theo tỷ lệ lúc đăng
Đội hình · Vắng mặt
Đang chờ đội hình chính thức (thường 60 phút trước giờ bóng lăn)
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
Aberdeen
Không có cầu thủ nào trong danh sách chấn thương
St MirrenVắng mặt 0 · Nghi vấn 2 · Chưa phải vắng mặt chính thức
| Jonah AyungaChấn thương |
| Malik DijksteelChấn thương |
Tính đến 17/10 08:48
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 4 · Cập nhật 16:24Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà1,83Hòa3,75▲Đội khách4,00▲bet365 · Nhà cái 4Chủ nhà1,83Không thay đổiHòa3,70→3,75Đội khách3,90→4,00
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu bet365
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 17/10 14:16 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu bet365 | ||
| 16/10 23:13 | 1,83 | 3,75 | 4,00 |
| 16/10 22:41 | Tạm dừng | ||
| 15/10 11:17 | 1,83 | 3,75▲ | 4,00▲ |
| 14/10 22:40 Đầu tiên | 1,83 | 3,70 | 3,90 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| bet365 | 1,83 | 3,75▲ | 4,00▲ |
| Marathon | 1,77▼ | 3,70▲ | 4,20▲ |
| 1xBet | 1,79▼ | 3,70▲ | 4,18▲ |
| BetVictor | 1,80▼ | 3,75▲ | 4,10▼ |
| Pinnacle | Tạm dừng | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Betfair | Đã đóng | Đã đóng | Đã đóng |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng | Đã đóng |
Kèo chấp châu Á-1Chủ nhà -12,38▼Đội khách +11,53▲Marathon · Nhà cái 2Chủ nhà2,54→2,38Đội khách1,47→1,53
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu Marathon · Mốc -1
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 17/10 14:16 | Thay đổi mốc · mốc chính -1 | |
| 17/10 13:43 | 2,38▼ | 1,53▲ |
| 14/10 22:40 Đầu tiên | 2,54 | 1,47 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Chủ nhà -1 | Đội khách +1 |
|---|---|---|
| Marathon | 2,38▼ | 1,53▲ |
| 1xBet | 2,38▼ | 1,53▲ |
| Pinnacle | Tạm dừng | Tạm dừng |
| bet365 | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng |
| BetVictor | Tạm dừng | Tạm dừng |
Tài/Xỉu2.5Tài 2.51,80▲Xỉu 2.52,00▼bet365 · Nhà cái 4Tài1,73→1,80Xỉu2,10→2,00
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu bet365 · Mốc 2.5
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 17/10 15:51 | 1,80▲ | 2,00▼ |
| 17/10 14:46 | 1,73▼ | 2,10▲ |
| 17/10 14:16 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu bet365 | |
| 17/10 14:16 | 1,80▲ | 2,00▼ |
| 17/10 12:39 | 1,73▼ | 2,10▲ |
| 16/10 23:13 | 1,80 | 2,00 |
| 16/10 22:41 | Tạm dừng | |
| 15/10 16:49 | 1,80▲ | 2,00▼ |
Xem thêm · 3 trường hợpThu gọn
| 15/10 13:33 | 1,73▼ | 2,10▲ |
| 15/10 12:39 | 1,80▲ | 2,00▼ |
| 14/10 22:40 Đầu tiên | 1,73 | 2,10 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Tài 2.5 | Xỉu 2.5 |
|---|---|---|
| bet365 | 1,80▲ | 2,00▼ |
| Marathon | 1,73▼ | 2,04▲ |
| 1xBet | 1,73▼ | 2,04▲ |
| BetVictor | 1,72 | 1,97▲ |
| Pinnacle | Tạm dừng | Tạm dừng |
| Betfair | Đã đóng | Đã đóng |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng |
Cả hai đội ghi bànCó1,70▲Không2,05▼bet365 · Nhà cái 4Có1,70→1,70Không2,05→2,05
Diễn biến tỷ lệ kèoTham chiếu bet365
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 17/10 15:51 | 1,70▲ | 2,05▼ |
| 17/10 14:46 | 1,67▼ | 2,10▲ |
| 17/10 14:16 | 1,70▲ | 2,05▼ |
| 16/10 23:13 | Đổi nhà cái · nhà cái tham chiếu bet365 | |
| 16/10 23:13 | 1,67 | 2,10 |
| 16/10 22:41 | Tạm dừng | |
| 15/10 14:29 | 1,67▼ | 2,10▲ |
| 15/10 13:33 | 1,70▲ | 2,05▼ |
Xem thêm · 2 trường hợpThu gọn
| 15/10 12:39 | 1,67▼ | 2,10▲ |
| 14/10 22:40 Đầu tiên | 1,70 | 2,05 |
Tỷ lệ kèo theo nhà cái
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| bet365 | 1,70▲ | 2,05▼ |
| Marathon | 1,66 | 2,06 |
| 1xBet | 1,66 | 2,09 |
| BetVictor | 1,65 | 2,10 |
| Betfair | Đã đóng | Đã đóng |
| Betano | Đã đóng | Đã đóng |
Xem tất cả kèo 35 mốc · Tạm dừng · Hết hạn 6 đã ẩn
Kèo chấp châu Á Mốc 15 · Đã đóng 2 · Tạm dừng 3
| Mốc | Chủ nhà | Đội khách | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| -2.75 | 7,60 | 1,03 | Marathon |
| -2.5 | 5,85 | 1,07 | Marathon |
| -2.25 | 5,45 | 1,08 | Marathon |
| -2 | 5,10 | 1,10 | Marathon |
| -1.75 | 3,58 | 1,21 | Marathon |
| -1.5 | 2,93 | 1,31 | Marathon |
| -1.25 | 2,64 | 1,39 | Marathon |
| -1 Mốc chính | 2,38 | 1,53 | Marathon |
| -0.75 | 1,94 | 1,72 | Marathon |
| -0.25 | 1,51 | 2,26 | Marathon |
| 0 | 1,30 | 2,97 | Marathon |
| 0.25 | 1,23 | 3,42 | Marathon |
| 0.75 | 1,10 | 5,05 | Marathon |
| 1 | 1,02 | 7,90 | Marathon |
| 1.5 | 1,01 | 8,80 | Marathon |
Tài/Xỉu Mốc 20 · Đã đóng 1
| Mốc | Tài | Xỉu | Nhà cái |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1,04 | 12,00 | bet365 |
| 1 | 1,04 | 7,80 | 1xBet |
| 1.25 | 1,09 | 5,25 | Marathon |
| 1.5 | 1,25 | 4,00 | bet365 |
| 1.75 | 1,24 | 3,34 | Marathon |
| 2 | 1,30 | 3,02 | Marathon |
| 2.25 | 1,50 | 2,34 | Marathon |
| 2.5 Mốc chính | 1,80 | 2,00 | bet365 |
| 2.75 | 1,87 | 1,79 | Marathon |
| 3 | 2,16 | 1,57 | Marathon |
| 3.25 | 2,42 | 1,44 | Marathon |
| 3.5 | 3,00 | 1,40 | bet365 |
| 3.75 | 3,20 | 1,26 | Marathon |
| 4 | 4,30 | 1,15 | Marathon |
| 4.25 | 4,60 | 1,13 | Marathon |
| 4.5 | 5,00 | 1,17 | bet365 |
| 4.75 | 6,25 | 1,06 | Marathon |
| 5 | 8,70 | 1,01 | Marathon |
| 5.5 | 11,00 | 1,05 | bet365 |
| 6.5 | 21,00 | 1,01 | bet365 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
12 độiThành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Dựa trên 7 · 8 trận (không phải cả mùa giải)
| Aberdeen | Tất cả | St Mirren |
|---|---|---|
| 7 | Trận | 8 |
| 2 | Thắng | 3 |
| 1 | Hòa | 1 |
| 4 | Thua | 4 |
| 7 | Bàn thắng | 8 |
| 9 | Bàn thua | 14 |
| Aberdeen | Chủ nhà | St Mirren |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 4 |
| 1 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 2 | Thua | 2 |
| 2 | Bàn thắng | 5 |
| 3 | Bàn thua | 8 |
| Aberdeen | Đội khách | St Mirren |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 4 |
| 1 | Thắng | 2 |
| 1 | Hòa | 0 |
| 2 | Thua | 2 |
| 5 | Bàn thắng | 3 |
| 6 | Bàn thua | 6 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 1 | Trận giữ sạch lưới | 3 |
| 4 | Trận không ghi bàn | 3 |
| 1.00 | Bàn thắng mỗi trận | 1.00 |
| 1.29 | Bàn thua mỗi trận | 1.75 |
| 1 | Chuỗi thắng dài nhất | 2 |
| 3 | Chuỗi thua dài nhất | 4 |
| 1 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| Aberdeen | Tất cả | St Mirren |
|---|---|---|
| 7 | Trận | 8 |
| 2 | Thắng | 3 |
| 1 | Hòa | 1 |
| 4 | Thua | 4 |
| 7 | Bàn thắng | 8 |
| 9 | Bàn thua | 14 |
| Aberdeen | Chủ nhà | St Mirren |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 4 |
| 1 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 2 | Thua | 2 |
| 2 | Bàn thắng | 5 |
| 3 | Bàn thua | 8 |
| Aberdeen | Đội khách | St Mirren |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 4 |
| 1 | Thắng | 2 |
| 1 | Hòa | 0 |
| 2 | Thua | 2 |
| 5 | Bàn thắng | 3 |
| 6 | Bàn thua | 6 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 1 | Trận giữ sạch lưới | 3 |
| 4 | Trận không ghi bàn | 3 |
| 1.00 | Bàn thắng mỗi trận | 1.00 |
| 1.29 | Bàn thua mỗi trận | 1.75 |
| 1 | Chuỗi thắng dài nhất | 2 |
| 3 | Chuỗi thua dài nhất | 4 |
| 1 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
Giải đấu được tính: Premier League Scotland
Bảng xếp hạng
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Celtic | 8 | 7 | 0 | 1 | +12 | 21 | TBTTT |
| 2 | Rangers | 8 | 6 | 1 | 1 | +6 | 19 | TTTTT |
| 3 | Hearts | 8 | 5 | 1 | 2 | +11 | 16 | THBTT |
| 4 | Dundee F.C. | 8 | 4 | 1 | 3 | +3 | 13 | TTBHB |
| 5 | St Johnstone | 8 | 3 | 2 | 3 | +0 | 11 | THBTH |
| 6 | Dundee Utd | 8 | 3 | 2 | 3 | -1 | 11 | TTHBT |
| 7 | St Mirren | 8 | 3 | 1 | 4 | -6 | 10 | BBBBT |
| 8 | Aberdeen | 8 | 2 | 2 | 4 | -2 | 8 | BHTHB |
| 9 | Motherwell | 8 | 2 | 2 | 4 | -4 | 8 | BBBBT |
| 10 | Hibernian | 8 | 2 | 1 | 5 | -4 | 7 | BHBBB |
| 11 | Falkirk | 8 | 1 | 3 | 4 | -4 | 6 | BHTHB |
| 12 | Kilmarnock | 8 | 1 | 2 | 5 | -11 | 5 | BHTHB |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Aberdeen | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | Celtic | 4 | 3 | 0 | 1 | +4 | 0 | |
| — | Dundee F.C. | 4 | 2 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | Dundee Utd | 4 | 1 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Falkirk | 4 | 1 | 0 | 3 | -3 | 0 | |
| — | Hearts | 4 | 4 | 0 | 0 | +11 | 0 | |
| — | Hibernian | 4 | 0 | 1 | 3 | -4 | 0 | |
| — | Kilmarnock | 4 | 0 | 1 | 3 | -9 | 0 | |
| — | Motherwell | 4 | 1 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | Rangers | 4 | 3 | 0 | 1 | +3 | 0 | |
| — | St Johnstone | 4 | 2 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | St Mirren | 4 | 1 | 1 | 2 | -3 | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Aberdeen | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | Celtic | 4 | 4 | 0 | 0 | +8 | 0 | |
| — | Dundee F.C. | 4 | 2 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | Dundee Utd | 4 | 2 | 0 | 2 | +0 | 0 | |
| — | Falkirk | 4 | 0 | 3 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Hearts | 4 | 1 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | Hibernian | 4 | 2 | 0 | 2 | +0 | 0 | |
| — | Kilmarnock | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | Motherwell | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | Rangers | 4 | 3 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | St Johnstone | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | St Mirren | 4 | 2 | 0 | 2 | -3 | 0 |
Tính đến 17/10 12:28
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây
AberdeenBTHTHBBBTB6T 4H 10B
St MirrenBBBBTHTTTH7T 3H 10B
| Aberdeen Dựa trên 20 trận | St Mirren Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 6T 4H 10B | T · H · B | 7T 3H 10B |
| 30% | Tỷ lệ thắng | 35% |
| 20% | Tỷ lệ hòa | 15% |
| 1.15 | Ghi được mỗi trận | 0.90 |
| 1.35 | Bị ghi mỗi trận | 1.35 |
| -4 | Hiệu số | -9 |
| 25% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 30% |
| 40% | Tỷ lệ không ghi bàn | 40% |
| 1.01 (12 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 0.84 (11 trận) |
| 1.14 (12 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.24 (11 trận) |
| 40% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 30% |
| 40% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 35% |
| 0.5 (19 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| 0.6 (19 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 0.5 (19 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.4 |
| 0.7 (19 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.7 |
| 10.2 (12 trận) | Số cú sút mỗi trận | 10.5 (11 trận) |
| 2.5 (12 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 3.5 (11 trận) |
| 47% (12 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 51% (11 trận) |
| 5.0 (12 trận) | Phạt góc mỗi trận | 4.7 (11 trận) |
| 2.1 (10 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.6 (13 trận) |
| 14.1 (12 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 11.9 (11 trận) |
| Aberdeen Dựa trên 10 trận | Chủ nhà chỉ các trận | St Mirren Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 10 |
| 4T 2H 4B | T · H · B | 3T 2H 5B |
| 40% | Tỷ lệ thắng | 30% |
| 20% | Tỷ lệ hòa | 20% |
| 0.90 | Ghi được mỗi trận | 0.90 |
| 0.80 | Bị ghi mỗi trận | 1.50 |
| +1 | Hiệu số | -6 |
| 40% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 30% |
| 40% | Tỷ lệ không ghi bàn | 40% |
| 1.25 (7 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 0.85 (5 trận) |
| 0.88 (7 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.04 (5 trận) |
| 30% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 30% |
| 20% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 40% |
| 0.4 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 0.5 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.4 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.7 |
| 12.7 (7 trận) | Số cú sút mỗi trận | 12.6 (5 trận) |
| 3.6 (7 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 3.8 (5 trận) |
| 50% (7 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 55% (5 trận) |
| 6.0 (7 trận) | Phạt góc mỗi trận | 5.6 (5 trận) |
| 1.3 (6 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.3 (6 trận) |
| 13.9 (7 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 9.8 (5 trận) |
| Aberdeen Dựa trên 10 trận | Đội khách chỉ các trận | St Mirren Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 10 |
| 2T 2H 6B | T · H · B | 4T 1H 5B |
| 20% | Tỷ lệ thắng | 40% |
| 20% | Tỷ lệ hòa | 10% |
| 1.40 | Ghi được mỗi trận | 0.90 |
| 1.90 | Bị ghi mỗi trận | 1.20 |
| -5 | Hiệu số | -3 |
| 10% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 30% |
| 40% | Tỷ lệ không ghi bàn | 40% |
| 0.68 (5 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 0.84 (6 trận) |
| 1.51 (5 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.41 (6 trận) |
| 50% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 30% |
| 60% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 30% |
| 0.6 (9 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| 0.9 (9 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| 0.6 (9 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.4 |
| 1.1 (9 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.6 |
| 6.8 (5 trận) | Số cú sút mỗi trận | 8.8 (6 trận) |
| 1.0 (5 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 3.2 (6 trận) |
| 44% (5 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 48% (6 trận) |
| 3.6 (5 trận) | Phạt góc mỗi trận | 4.0 (6 trận) |
| 3.2 (4 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.9 (7 trận) |
| 14.4 (5 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 13.7 (6 trận) |
| Aberdeen Dựa trên 19 trận | Premier League Scotland | St Mirren Dựa trên 20 trận |
|---|---|---|
| 19 | Trận | 20 |
| 5T 4H 10B | T · H · B | 7T 3H 10B |
| 26% | Tỷ lệ thắng | 35% |
| 21% | Tỷ lệ hòa | 15% |
| 1.00 | Ghi được mỗi trận | 0.90 |
| 1.37 | Bị ghi mỗi trận | 1.35 |
| -7 | Hiệu số | -9 |
| 26% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 30% |
| 42% | Tỷ lệ không ghi bàn | 40% |
| 1.01 (12 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 0.84 (11 trận) |
| 1.14 (12 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.24 (11 trận) |
| 37% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 30% |
| 37% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 35% |
| 0.5 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| 0.6 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 0.5 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.4 |
| 0.7 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.7 |
| 10.2 (12 trận) | Số cú sút mỗi trận | 10.5 (11 trận) |
| 2.5 (12 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 3.5 (11 trận) |
| 47% (12 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 51% (11 trận) |
| 5.0 (12 trận) | Phạt góc mỗi trận | 4.7 (11 trận) |
| 2.1 (10 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.6 (13 trận) |
| 14.1 (12 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 11.9 (11 trận) |
| Aberdeen Dựa trên 1 trận | Giao hữu câu lạc bộ | St Mirren |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 1T 0H 0B | T · H · B | — |
| +3 | Hiệu số | — |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Trung bình · tỷ lệ | — |
Trận gần đây
BAberdeen0:1St Johnstone11/10/2026 20:00 · Premier League Scotland · Pittodrie StadiumTDunfermline1:4Aberdeen03/10/2026 20:00 · Giao hữu câu lạc bộHHibernian1:1Aberdeen19/09/2026 21:00 · Premier League Scotland · Easter RoadTMotherwell0:4Aberdeen16/09/2026 01:45 · Premier League Scotland · Fir ParkHAberdeen0:0Kilmarnock05/09/2026 21:00 · Premier League Scotland · Pittodrie StadiumBCeltic3:0Aberdeen03/09/2026 01:45 · Premier League Scotland · Celtic ParkBAberdeen0:1Rangers30/08/2026 18:00 · Premier League Scotland · Pittodrie StadiumBDundee F.C.2:0Aberdeen08/08/2026 21:00 · Premier League Scotland · Dens ParkTAberdeen2:1Hearts01/08/2026 23:30 · Premier League Scotland · Pittodrie Stadium
Mùa giải 2025/26
BDundee F.C.3:2Aberdeen17/05/2026 20:00 · Premier League ScotlandBAberdeen0:2St Mirren13/05/2026 01:45 · Premier League ScotlandTAberdeen2:0Dundee Utd09/05/2026 21:00 · Premier League ScotlandHLivingston2:2Aberdeen02/05/2026 01:45 · Premier League ScotlandTAberdeen1:0Kilmarnock25/04/2026 21:00 · Premier League ScotlandTAberdeen2:0Hibernian11/04/2026 21:00 · Premier League ScotlandBSt Mirren2:0Aberdeen04/04/2026 21:00 · Premier League ScotlandBRangers4:1Aberdeen22/03/2026 00:45 · Premier League ScotlandHAberdeen1:1Falkirk14/03/2026 22:00 · Premier League ScotlandBAberdeen1:2Celtic05/03/2026 03:00 · Premier League ScotlandBHearts1:0Aberdeen28/02/2026 22:00 · Premier League ScotlandBHearts5:0St Mirren10/10/2026 21:00 · Premier League Scotland · Tynecastle ParkBSt Mirren0:3Dundee Utd19/09/2026 21:00 · Premier League Scotland · The SMISA StadiumBRangers1:0St Mirren10/09/2026 01:45 · Premier League Scotland · Ibrox StadiumBSt Mirren1:2Celtic06/09/2026 02:00 · Premier League Scotland · The SMISA StadiumTKilmarnock0:1St Mirren03/09/2026 01:45 · Premier League Scotland · Rugby ParkHSt Mirren3:3Motherwell30/08/2026 21:00 · Premier League Scotland · The SMISA StadiumTSt Mirren1:0St Johnstone08/08/2026 21:00 · Premier League Scotland · The SMISA StadiumTFalkirk0:2St Mirren01/08/2026 21:00 · Premier League Scotland · Falkirk Stadium
Mùa giải 2025/26
TSt Mirren1:0Partick Thistle26/05/2026 02:00 · Premier League ScotlandHPartick Thistle1:1St Mirren22/05/2026 02:00 · Premier League ScotlandHSt Mirren1:1Dundee Utd17/05/2026 20:00 · Premier League ScotlandTAberdeen0:2St Mirren13/05/2026 01:45 · Premier League ScotlandBSt Mirren0:3Kilmarnock09/05/2026 21:00 · Premier League ScotlandBDundee F.C.1:0St Mirren02/05/2026 21:00 · Premier League ScotlandBSt Mirren0:2Livingston25/04/2026 21:00 · Premier League ScotlandBCeltic1:0St Mirren11/04/2026 21:00 · Premier League ScotlandTSt Mirren2:0Aberdeen04/04/2026 21:00 · Premier League ScotlandTFalkirk1:2St Mirren21/03/2026 22:00 · Premier League ScotlandBSt Mirren0:1Rangers15/03/2026 19:00 · Premier League ScotlandBDundee Utd2:1St Mirren04/03/2026 02:45 · Premier League ScotlandTính đến 17/10 06:32
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 18 trận5Aberdeen T
3H
10St Mirren T
3.0Trung bình tổng điểm
Aberdeen Tham chiếu
- Ghi được : Để thủng
- 24 : 30
- Sân nhà
- 4T 2H 4B
- Sân khách
- 1T 1H 6B
BAberdeen0:2St Mirren13/05/2026 01:45 · Premier League Scotland 2025/26BSt Mirren2:0Aberdeen04/04/2026 21:00 · Premier League Scotland 2025/26HAberdeen3:3St Mirren04/12/2025 02:45 · Premier League Scotland 2025/26TSt Mirren0:1Aberdeen18/10/2025 21:00 · Premier League Scotland 2025/26BSt Mirren1:0Aberdeen03/05/2025 19:00 · Premier League Scotland 2024/25BAberdeen0:3St Mirren25/01/2025 19:00 · Premier League Scotland 2024/25BSt Mirren2:1Aberdeen23/11/2024 19:00 · Premier League Scotland 2024/25TAberdeen3:1St Mirren11/08/2024 19:00 · Premier League Scotland 2024/25BSt Mirren2:1Aberdeen02/03/2024 19:00 · Premier League Scotland 2023/24BAberdeen0:3St Mirren30/12/2023 19:00 · Premier League Scotland 2023/24HSt Mirren2:2Aberdeen27/08/2023 19:00 · Premier League Scotland 2023/24TAberdeen3:0St Mirren24/05/2023 19:00 · Premier League Scotland 2022/23BAberdeen1:3St Mirren01/02/2023 19:00 · Premier League Scotland 2022/23BSt Mirren3:1Aberdeen24/12/2022 19:00 · Premier League Scotland 2022/23TAberdeen4:1St Mirren06/08/2022 19:00 · Premier League Scotland 2022/23HAberdeen0:0St Mirren15/05/2022 19:00 · Premier League Scotland 2021/22BSt Mirren1:0Aberdeen25/01/2022 19:00 · Premier League Scotland 2021/22TAberdeen4:1St Mirren04/12/2021 19:00 · Premier League Scotland 2021/22
Tính đến 10/10 21:04
Danh sách cầu thủ
Danh sách cầu thủ 29 cầu thủ · Mùa này · các trận đã nhận · dựa trên 8 trận
Danh sách cầu thủ 32 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · dựa trên 8 trận
Tính đến 17/10 08:48
Huấn luyện viên
AberdeenHuấn luyện viên Stephen Robinson
St MirrenHuấn luyện viên Craig McLeish
Chưa nhận được hồ sơ huấn luyện viên
Tính đến 17/10 08:48
Các trận tiếp theo
24/10/202621:00 vs Dundee UtdTannadice ParkĐội kháchPremier League Scotland29/10/202602:45 vs FalkirkPittodrie StadiumChủ nhàPremier League Scotland08/11/202600:45 vs HibernianPittodrie StadiumChủ nhàPremier League Scotland21/11/202622:00 vs KilmarnockRugby ParkĐội kháchPremier League Scotland25/11/202603:00 vs RangersIbrox StadiumĐội kháchPremier League Scotland28/11/202622:00 vs Dundee F.C.Pittodrie StadiumChủ nhàPremier League Scotland
24/10/202621:00 vs Dundee F.C.The SMISA StadiumChủ nhàPremier League Scotland29/10/202602:45 vs HibernianThe SMISA StadiumChủ nhàPremier League Scotland31/10/202622:00 vs MotherwellFir ParkĐội kháchPremier League Scotland08/11/202603:00 vs RangersThe SMISA StadiumChủ nhàPremier League Scotland21/11/202622:00 vs CelticCeltic ParkĐội kháchPremier League Scotland28/11/202622:00 vs KilmarnockThe SMISA StadiumChủ nhàPremier League Scotland
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Aberdeen gặp St Mirren tại Premier League Scotland vào 17/10/2026 21:00 UTC+07 tại Pittodrie Stadium.
Aberdeen đứng thứ 8 trên bảng xếp hạng, St Mirren đứng thứ 7.
Aberdeen thắng 2, hòa 2, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
St Mirren thắng 1, hòa 0, thua 4 trong 5 trận gần nhất.
Trong 18 lần gặp gần nhất, Aberdeen thắng 5, St Mirren thắng 10, hòa 3.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 1.83 · 3.75 · 4.00.
Aberdeen · Trận trước: Aberdeen vs St Johnstone (11/10) · Trận tiếp theo: Dundee Utd vs Aberdeen (24/10)
St Mirren · Trận trước: Hearts vs St Mirren (10/10) · Trận tiếp theo: St Mirren vs Dundee F.C. (24/10)
Các trận Premier League Scotland khác cùng ngày
Các trận Premier League Scotland tuần này
- Dundee F.C. vs Rangers
- Celtic vs Hearts
- St Mirren vs Dundee F.C.
- Rangers vs St Johnstone
- Dundee Utd vs Aberdeen
- Falkirk vs Kilmarnock
Bài viết mới nhất
- Nhận định Seattle Sounders vs CF Montreal (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định San Jose Earthquakes vs Nashville SC (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Portland Timbers (Hoa Kỳ) vs Colorado Rapids (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Los Angeles Galaxy vs San Diego FC (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Houston Dynamo vs FC Dallas (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Sporting Kansas City vs Real Salt Lake (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Austin FC vs Vancouver Whitecaps (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Orlando City vs D.C. United (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định A.S. Roma vs Genoa (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Chiba vs Yokohama F. Marinos (17/10) · Bot AI Momo
- Nhận định Frosinone vs Sassuolo (17/10) · Bot AI Tango
- Nhận định ES Troyes AC vs RC Lens (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Lille vs Brest (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định SC Telstar vs Feyenoord (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định New York Red Bulls vs Toronto FC (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
Trận sắp diễn ra
- Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays
- NEC Red Rockets W vs Himeji Victorina W
- Tegevajaro Miyazaki (Nhật Bản) vs Iwata
- Kashiwa Reysol vs Nagoya Grampus
- I. Swiatek vs M. Chwalinska
- Erzurumspor vs Eyüpspor
- SpVgg Greuther Fürth vs Braunschweig
- 1. FC Kaiserslautern vs Bochum
- Dalian Yingbo vs Shenzhen Xinpengcheng
- R. Jodar vs D. Medvedev
- VfL Wolfsburg vs 1. FC Heidenheim
- Middlesbrough vs Cardiff
- Millwall vs Lincoln
- Everton vs Chelsea
- Bury vs Harrogate
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.