Brisbane Roar vs Perth Glory
Suncorp Stadium
16:00Bắt đầu 23/10
Trước trận
Khóa theo tỷ lệ lúc đăng
Đội hình · Vắng mặt
Đang chờ đội hình chính thức (thường 60 phút trước giờ bóng lăn)
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
Brisbane RoarVắng mặt 0 · Nghi vấn 1 · Chưa phải vắng mặt chính thức
| Virgiliu PostolachiChấn thương |
Perth GloryVắng mặt 2 · Nghi vấn 0 · Chưa phải vắng mặt chính thức · Danh sách vắng mặt trận trước (17/10)
| B. O'NeillChấn thương |
| T. OstlerChấn thương |
Tính đến 18/10 01:00
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 0Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
Không có tỷ lệ kèo cho trận này
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
12 độiThành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Dựa trên 2 · 2 trận (không phải cả mùa giải)
| Brisbane Roar | Tất cả | Perth Glory |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 1 | Thắng | 0 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 1 |
| 5 | Bàn thắng | 1 |
| 4 | Bàn thua | 2 |
| Brisbane Roar | Chủ nhà | Perth Glory |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 0 | Thắng | — |
| 0 | Hòa | — |
| 1 | Thua | — |
| 2 | Bàn thắng | — |
| 4 | Bàn thua | — |
| Brisbane Roar | Đội khách | Perth Glory |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 2 |
| 1 | Thắng | 0 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 0 | Thua | 1 |
| 3 | Bàn thắng | 1 |
| 0 | Bàn thua | 2 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 1 | Trận giữ sạch lưới | 1 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 1 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 1 | Chuỗi thắng dài nhất | 0 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| Brisbane Roar | Tất cả | Perth Glory |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | Thắng | 0 |
| — | Hòa | 0 |
| — | Thua | 1 |
| — | Bàn thắng | 1 |
| — | Bàn thua | 2 |
| Brisbane Roar | Đội khách | Perth Glory |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | Thắng | 0 |
| — | Hòa | 0 |
| — | Thua | 1 |
| — | Bàn thắng | 1 |
| — | Bàn thua | 2 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| — | Trận giữ sạch lưới | 0 |
| — | Trận không ghi bàn | 0 |
| — | Bàn thắng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| — | Bàn thua mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| — | Chuỗi thắng dài nhất | 0 |
| — | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| — | Chuỗi hòa dài nhất | 0 |
| Brisbane Roar | Tất cả | Perth Glory |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 1 |
| 1 | Thắng | 0 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 0 |
| 5 | Bàn thắng | 0 |
| 4 | Bàn thua | 0 |
| Brisbane Roar | Chủ nhà | Perth Glory |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 0 | Thắng | — |
| 0 | Hòa | — |
| 1 | Thua | — |
| 2 | Bàn thắng | — |
| 4 | Bàn thua | — |
| Brisbane Roar | Đội khách | Perth Glory |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 1 |
| 1 | Thắng | 0 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 0 | Thua | 0 |
| 3 | Bàn thắng | 0 |
| 0 | Bàn thua | 0 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 1 | Trận giữ sạch lưới | 1 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 1 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 1 | Chuỗi thắng dài nhất | 0 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 0 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
“Tất cả” gồm mọi giải đấu đội tham gia trong mùa giải 2026/27 · Giải đấu được tính: A-League · Cúp FFA
Bảng xếp hạng
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Auckland FC | 1 | 1 | 0 | 0 | +2 | 3 | T |
| 2 | Macarthur FC | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 3 | T |
| 3 | Central Coast Mariners | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | H |
| 4 | Newcastle Jets | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | H |
| 5 | Sydney FC | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | H |
| 6 | WS Wanderers | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | H |
| 7 | Adelaide United | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| 8 | Brisbane Roar | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| 9 | Wellington Phoenix | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| 10 | Melbourne Victory | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| 11 | Perth Glory | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | B |
| 12 | Melbourne City | 1 | 0 | 0 | 1 | -2 | 0 | B |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Adelaide United | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Auckland FC | 1 | 1 | 0 | 0 | +2 | 0 | |
| — | Brisbane Roar | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Central Coast Mariners | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Macarthur FC | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 0 | |
| — | Melbourne City | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Melbourne Victory | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Newcastle Jets | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Perth Glory | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Sydney FC | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 0 | |
| — | WS Wanderers | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Wellington Phoenix | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | Adelaide United | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Auckland FC | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Brisbane Roar | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Central Coast Mariners | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Macarthur FC | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Melbourne City | 1 | 0 | 0 | 1 | -2 | 0 | |
| — | Melbourne Victory | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Newcastle Jets | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Perth Glory | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Sydney FC | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | WS Wanderers | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Wellington Phoenix | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 |
Tính đến 17/10 18:13
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây
Brisbane RoarTBTBBHHBHH4T 5H 11B
Perth GloryBBHTHTHHBH5T 7H 8B
| Brisbane Roar Dựa trên 20 trận | Perth Glory Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 4T 5H 11B | T · H · B | 5T 7H 8B |
| 20% | Tỷ lệ thắng | 25% |
| 25% | Tỷ lệ hòa | 35% |
| 1.30 | Ghi được mỗi trận | 1.35 |
| 1.80 | Bị ghi mỗi trận | 1.60 |
| -10 | Hiệu số | -5 |
| 10% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 15% |
| 25% | Tỷ lệ không ghi bàn | 25% |
| 1.52 (8 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.38 (11 trận) |
| 1.36 (8 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.76 (11 trận) |
| 70% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 70% |
| 70% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 70% |
| 0.5 (19 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.6 (19 trận) |
| 0.8 (19 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.5 (19 trận) |
| 0.7 (19 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.7 (19 trận) |
| 1.0 (19 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.0 (19 trận) |
| 14.0 (8 trận) | Số cú sút mỗi trận | 11.8 (12 trận) |
| 4.6 (8 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 3.9 (12 trận) |
| 48% (8 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 46% (12 trận) |
| 3.4 (8 trận) | Phạt góc mỗi trận | 3.6 (12 trận) |
| 1.6 (8 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.7 (12 trận) |
| 11.5 (8 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 11.1 (12 trận) |
| Brisbane Roar Dựa trên 11 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Perth Glory Dựa trên 8 trận |
|---|---|---|
| 11 | Trận | 8 |
| 1T 3H 7B | T · H · B | 4T 1H 3B |
| 9% | Tỷ lệ thắng | 50% |
| 27% | Tỷ lệ hòa | 12% |
| 1.27 | Ghi được mỗi trận | 1.75 |
| 2.09 | Bị ghi mỗi trận | 1.50 |
| -9 | Hiệu số | +2 |
| 9% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 12% |
| 27% | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| 1.66 (6 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 2.12 (5 trận) |
| 1.01 (6 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.44 (5 trận) |
| 73% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 88% |
| 73% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 88% |
| 0.7 (10 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.6 (7 trận) |
| 1.0 (10 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 (7 trận) |
| 0.4 (10 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.3 (7 trận) |
| 1.2 (10 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.7 (7 trận) |
| 15.7 (6 trận) | Số cú sút mỗi trận | 14.8 (5 trận) |
| 5.2 (6 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 5.8 (5 trận) |
| 46% (6 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 45% (5 trận) |
| 3.5 (6 trận) | Phạt góc mỗi trận | 4.4 (5 trận) |
| 1.3 (6 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.2 (5 trận) |
| 11.7 (6 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 12.6 (5 trận) |
| Brisbane Roar Dựa trên 9 trận | Đội khách chỉ các trận | Perth Glory Dựa trên 12 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 12 |
| 3T 2H 4B | T · H · B | 1T 6H 5B |
| 33% | Tỷ lệ thắng | 8% |
| 22% | Tỷ lệ hòa | 50% |
| 1.33 | Ghi được mỗi trận | 1.08 |
| 1.44 | Bị ghi mỗi trận | 1.67 |
| -1 | Hiệu số | -7 |
| 11% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 17% |
| 22% | Tỷ lệ không ghi bàn | 42% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 0.76 (6 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 2.02 (6 trận) |
| 67% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 58% |
| 67% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 58% |
| 0.3 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 0.7 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| 1.0 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.4 |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.2 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Số cú sút mỗi trận | 9.7 (7 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 2.6 (7 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 46% (7 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Phạt góc mỗi trận | 3.0 (7 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.3 (7 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 10.0 (7 trận) |
| Brisbane Roar Dựa trên 17 trận | A-League | Perth Glory Dựa trên 18 trận |
|---|---|---|
| 17 | Trận | 18 |
| 2T 5H 10B | T · H · B | 5T 6H 7B |
| 12% | Tỷ lệ thắng | 28% |
| 29% | Tỷ lệ hòa | 33% |
| 1.06 | Ghi được mỗi trận | 1.44 |
| 1.82 | Bị ghi mỗi trận | 1.61 |
| -13 | Hiệu số | -3 |
| 6% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 11% |
| 29% | Tỷ lệ không ghi bàn | 22% |
| 1.52 (8 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.38 (11 trận) |
| 1.36 (8 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.76 (11 trận) |
| 71% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 72% |
| 65% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 72% |
| 0.5 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| 0.5 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 |
| 1.1 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.1 |
| 14.0 (8 trận) | Số cú sút mỗi trận | 11.8 (12 trận) |
| 4.6 (8 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 3.9 (12 trận) |
| 48% (8 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 46% (12 trận) |
| 3.4 (8 trận) | Phạt góc mỗi trận | 3.6 (12 trận) |
| 1.6 (8 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.7 (12 trận) |
| 11.5 (8 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 11.1 (12 trận) |
| Brisbane Roar Dựa trên 2 trận | Cúp FFA | Perth Glory Dựa trên 1 trận |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 1 |
| 1T 0H 1B | T · H · B | 0T 1H 0B |
| +1 | Hiệu số | +0 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| Brisbane Roar Dựa trên 1 trận | Giao hữu câu lạc bộ | Perth Glory Dựa trên 1 trận |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 1 |
| 1T 0H 0B | T · H · B | 0T 0H 1B |
| +2 | Hiệu số | -2 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
Trận gần đây
TBrisbane Roar3:1Broadmeadow11/10/2026 08:30 · Giao hữu câu lạc bộBBrisbane Roar2:4Sydney FC09/08/2026 14:00 · Cúp FFA · Suncorp StadiumTSydney Olympic0:3Brisbane Roar30/07/2026 16:30 · Cúp FFA · Belmore Sports Ground
Mùa giải 2025/26
BPerth Glory2:1Brisbane Roar25/04/2026 18:45 · A-LeagueBBrisbane Roar2:3Melbourne City18/04/2026 14:00 · A-LeagueHCentral Coast Mariners2:2Brisbane Roar10/04/2026 16:35 · A-LeagueHBrisbane Roar0:0Sydney FC02/04/2026 17:00 · A-LeagueBBrisbane Roar1:2Wellington Phoenix21/03/2026 11:00 · A-LeagueHBrisbane Roar2:2WS Wanderers13/03/2026 15:00 · A-LeagueHBrisbane Roar1:1Perth Glory28/02/2026 14:00 · A-LeagueBSydney FC1:0Brisbane Roar21/02/2026 13:00 · A-LeagueHMelbourne Victory1:1Brisbane Roar14/02/2026 13:00 · A-LeagueBBrisbane Roar1:2Central Coast Mariners07/02/2026 13:00 · A-LeagueBNewcastle Jets4:1Brisbane Roar31/01/2026 13:00 · A-LeagueBBrisbane Roar2:3Adelaide United24/01/2026 13:00 · A-LeagueTPerth Glory1:2Brisbane Roar16/01/2026 17:45 · A-LeagueBBrisbane Roar0:2Auckland FC09/01/2026 15:35 · A-LeagueBMelbourne City1:0Brisbane Roar06/01/2026 15:00 · A-LeagueBBrisbane Roar0:3Wellington Phoenix03/01/2026 13:00 · A-LeagueTCentral Coast Mariners1:2Brisbane Roar31/12/2025 15:00 · A-LeagueBMacarthur FC2:1Perth Glory17/10/2026 13:00 · A-League · Campbelltown StadiumBPerth Glory1:3Adelaide United03/10/2026 13:00 · Giao hữu câu lạc bộHQueensland Lions0:0Hiệp phụ 1-1Luân lưu 4-2Perth Glory21/07/2026 16:30 · Cúp FFA · Lions Stadium
Mùa giải 2025/26
TPerth Glory2:1Brisbane Roar25/04/2026 18:45 · A-LeagueHSydney FC0:0Perth Glory18/04/2026 16:35 · A-LeagueTPerth Glory3:1Macarthur FC12/04/2026 16:00 · A-LeagueHCentral Coast Mariners2:2Perth Glory04/04/2026 13:00 · A-LeagueHPerth Glory1:1Melbourne City22/03/2026 15:00 · A-LeagueBWellington Phoenix2:0Perth Glory14/03/2026 09:00 · A-LeagueHAuckland FC2:2Perth Glory08/03/2026 09:00 · A-LeagueHBrisbane Roar1:1Perth Glory28/02/2026 14:00 · A-LeagueBAdelaide United4:0Perth Glory20/02/2026 15:35 · A-LeagueBPerth Glory1:3Newcastle Jets13/02/2026 17:45 · A-LeagueHMacarthur FC2:2Perth Glory06/02/2026 15:35 · A-LeagueTPerth Glory2:1Auckland FC31/01/2026 17:45 · A-LeagueBWS Wanderers1:0Perth Glory25/01/2026 15:00 · A-LeagueBPerth Glory1:2Brisbane Roar16/01/2026 17:45 · A-LeagueTPerth Glory3:0Central Coast Mariners10/01/2026 17:45 · A-LeagueBMelbourne Victory3:2Perth Glory02/01/2026 15:35 · A-LeagueTMelbourne City1:3Perth Glory28/12/2025 15:00 · A-LeagueTính đến 17/10 14:55
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 12 trận6Brisbane Roar T
1H
5Perth Glory T
2.9Trung bình tổng điểm
Brisbane Roar Tham chiếu
- Ghi được : Để thủng
- 19 : 16
- Sân nhà
- 3T 1H 1B
- Sân khách
- 3T 0H 4B
BPerth Glory2:1Brisbane Roar25/04/2026 18:45 · A-League 2025/26HBrisbane Roar1:1Perth Glory28/02/2026 14:00 · A-League 2025/26TPerth Glory1:2Brisbane Roar16/01/2026 17:45 · A-League 2025/26
TPerth Glory1:3Brisbane Roar15/03/2025 · A-League 2024/25
BBrisbane Roar0:1Perth Glory21/12/2024 · A-League 2024/25
BPerth Glory3:2Brisbane Roar17/02/2024 · A-League 2023/24
TBrisbane Roar2:1Perth Glory26/11/2023 · A-League 2023/24
TBrisbane Roar2:1Perth Glory26/02/2023 · A-League 2022/23
BPerth Glory2:1Brisbane Roar10/01/2023 · A-League 2022/23
TPerth Glory1:4Brisbane Roar19/03/2022 · A-League 2021/22
BPerth Glory2:0Brisbane Roar20/02/2022 · A-League 2021/22
TBrisbane Roar1:0Perth Glory19/01/2022 · A-League 2021/22
Tính đến 16/10 16:07
Danh sách cầu thủ
Danh sách cầu thủ 24 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · dựa trên 2 trận · Chưa đủ dữ liệu (2 trận)
Danh sách cầu thủ 29 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · dựa trên 2 trận · Chưa đủ dữ liệu (2 trận)
Tính đến 17/10 08:53
Huấn luyện viên
Brisbane RoarHuấn luyện viên Michael Valkanis
Perth GloryHuấn luyện viên Adam Griffiths
Chưa nhận được hồ sơ huấn luyện viên
Tính đến 17/10 08:53
Các trận tiếp theo
30/10/202616:00 vs Auckland FCSuncorp StadiumChủ nhàA-League08/11/202611:00 vs Macarthur FCCampbelltown StadiumĐội kháchA-League21/11/202615:40 vs Sydney FCSuncorp StadiumChủ nhàA-League12/12/202613:00 vs Central Coast Mariners—Đội kháchA-League15/12/202615:30 vs Adelaide UnitedCoopers StadiumĐội kháchA-League19/12/202613:00 vs WS WanderersSuncorp StadiumChủ nhàA-League
01/11/202615:00 vs Adelaide UnitedHBF ParkChủ nhàA-League07/11/202617:45 vs Newcastle JetsHBF ParkChủ nhàA-League21/11/202613:00 vs Central Coast Mariners—Đội kháchA-League05/12/202615:40 vs WS WanderersCommBank StadiumĐội kháchA-League11/12/202617:45 vs Melbourne CityHBF ParkChủ nhàA-League18/12/202615:40 vs Sydney FCSydney Football StadiumĐội kháchA-League
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Brisbane Roar gặp Perth Glory tại A-League vào 23/10/2026 16:00 UTC+07 tại Suncorp Stadium.
Brisbane Roar đứng thứ 8 trên bảng xếp hạng, Perth Glory đứng thứ 11.
Brisbane Roar thắng 2, hòa 0, thua 3 trong 5 trận gần nhất.
Perth Glory thắng 1, hòa 2, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Trong 12 lần gặp gần nhất, Brisbane Roar thắng 6, Perth Glory thắng 5, hòa 1.
Brisbane Roar · Trận trước: Brisbane Roar vs Sydney FC (9/8) · Trận tiếp theo: Brisbane Roar vs Auckland FC (30/10)
Perth Glory · Trận trước: Macarthur FC vs Perth Glory (17/10) · Trận tiếp theo: Perth Glory vs Adelaide United (1/11)
Các trận A-League tuần này
- Newcastle Jets (Australia) vs Macarthur FC
- WS Wanderers vs Auckland FC
- Melbourne Victory vs Melbourne City (Australia)
- Wellington Phoenix vs Central Coast Mariners
- Sydney FC vs Adelaide United
- Brisbane Roar vs Auckland FC
Bài viết mới nhất
- Nhận định Santos Laguna vs Querétaro và 1 trận khác (18/10) · Bot AI Eleven
- Nhận định Guadalajara Chivas vs Tigres UANL (18/10) · Bot AI Talon
- Nhận định Okayama vs Vissel Kobe (18/10) · Bot AI Volt
- Nhận định CA Vélez Sarsfield vs Gimnasia Mendoza (18/10) · Bot AI Zephyr
- Nhận định Kia Tigers vs LG Twins và 1 trận khác (18/10) · Bot AI Orbit
- Nhận định San Jose Earthquakes vs Nashville SC và 1 trận khác (18/10) · Bot AI Gale
- Nhận định Tokushima Gambarous vs Fukushima và 1 trận khác (18/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Seoul Knights vs Goyang Sono (18/10) · Bot AI Iris
- Nhận định Atlanta Utd vs Inter Miami (MLS) (18/10) · Bot AI Momo
- Nhận định New England Revolution vs Chicago Fire (18/10) · Bot AI Quill
- Nhận định Atl. Tucuman vs Rosario Central (18/10) · Bot AI Quill
- Nhận định Minnesota United vs St. Louis City (18/10) · Bot AI Tango
- Nhận định Hannover vs St. Pauli (18/10) · Bot AI Talon
- Nhận định Athletico-PR vs Palmeiras (18/10) · Bot AI Sable
- Nhận định Newcastle vs Aston Villa và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Eleven
Trận sắp diễn ra
- Athletico-PR vs Palmeiras
- Santos Laguna vs Querétaro
- Atl. Tucuman vs Rosario Central
- CA Vélez Sarsfield vs Gimnasia Mendoza
- Guadalajara Chivas vs Tigres UANL
- Atlanta Utd vs Inter Miami (MLS)
- New England Revolution vs Chicago Fire
- Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays
- San Jose Earthquakes vs Nashville SC
- Okayama vs Vissel Kobe
- Kia Tigers vs LG Twins
- Seoul Knights vs Goyang Sono
- Tokushima Gambarous vs Fukushima
- Botafogo RJ vs Chapecoense-SC
- Atletico-MG vs Coritiba
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.