Juve Stabia vs Verona
Stadio Romeo Menti
02:00Bắt đầu 29/10
Trước trận
Khóa theo tỷ lệ lúc đăng
Đội hình · Vắng mặt
Đang chờ đội hình chính thức (thường 60 phút trước giờ bóng lăn)
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
Juve Stabia
Không có cầu thủ nào trong danh sách chấn thương
VeronaVắng mặt 0 · Nghi vấn 1 · Chưa phải vắng mặt chính thức
| Leorat BegaChấn thương |
Tính đến 17/10 08:47
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 0Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
Không có tỷ lệ kèo cho trận này
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
20 độiThành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Dựa trên 7 · 9 trận (không phải cả mùa giải)
| Juve Stabia | Tất cả | Verona |
|---|---|---|
| 7 | Trận | 9 |
| 1 | Thắng | 3 |
| 3 | Hòa | 3 |
| 3 | Thua | 3 |
| 6 | Bàn thắng | 18 |
| 12 | Bàn thua | 15 |
| Juve Stabia | Chủ nhà | Verona |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 5 |
| 0 | Thắng | 2 |
| 1 | Hòa | 2 |
| 1 | Thua | 1 |
| 1 | Bàn thắng | 12 |
| 4 | Bàn thua | 7 |
| Juve Stabia | Đội khách | Verona |
|---|---|---|
| 5 | Trận | 4 |
| 1 | Thắng | 1 |
| 2 | Hòa | 1 |
| 2 | Thua | 2 |
| 5 | Bàn thắng | 6 |
| 8 | Bàn thua | 8 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 0 | Trận giữ sạch lưới | 1 |
| 2 | Trận không ghi bàn | 0 |
| 0.86 | Bàn thắng mỗi trận | 2.00 |
| 1.71 | Bàn thua mỗi trận | 1.67 |
| 1 | Chuỗi thắng dài nhất | 2 |
| 2 | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| 3 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| Juve Stabia | Tất cả | Verona |
|---|---|---|
| 6 | Trận | 7 |
| 1 | Thắng | 2 |
| 3 | Hòa | 2 |
| 2 | Thua | 3 |
| 5 | Bàn thắng | 14 |
| 8 | Bàn thua | 12 |
| Juve Stabia | Chủ nhà | Verona |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 4 |
| 0 | Thắng | 2 |
| 1 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 1 |
| 1 | Bàn thắng | 10 |
| 4 | Bàn thua | 5 |
| Juve Stabia | Đội khách | Verona |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 3 |
| 1 | Thắng | 0 |
| 2 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 2 |
| 4 | Bàn thắng | 4 |
| 4 | Bàn thua | 7 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 0 | Trận giữ sạch lưới | 1 |
| 2 | Trận không ghi bàn | 0 |
| 0.83 | Bàn thắng mỗi trận | 2.00 |
| 1.33 | Bàn thua mỗi trận | 1.71 |
| 1 | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| 3 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
| Juve Stabia | Tất cả | Verona |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 2 |
| 0 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 0 |
| 1 | Bàn thắng | 4 |
| 4 | Bàn thua | 3 |
| Juve Stabia | Chủ nhà | Verona |
|---|---|---|
| — | Trận | 1 |
| — | Thắng | 0 |
| — | Hòa | 1 |
| — | Thua | 0 |
| — | Bàn thắng | 2 |
| — | Bàn thua | 2 |
| Juve Stabia | Đội khách | Verona |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 1 |
| 0 | Thắng | 1 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 1 | Thua | 0 |
| 1 | Bàn thắng | 2 |
| 4 | Bàn thua | 1 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 0 | Trận giữ sạch lưới | 0 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 0 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thắng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Bàn thua mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 0 | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| 1 | Chuỗi thua dài nhất | 0 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 1 |
“Tất cả” gồm mọi giải đấu đội tham gia trong mùa giải 2026/27 · Giải đấu được tính: Serie B (Italy) · Coppa Italia
Bảng xếp hạng
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Palermo | 7 | 6 | 1 | 0 | +9 | 19 | TTTHT |
| 2 | Mantova | 7 | 4 | 2 | 1 | +5 | 14 | BTHTH |
| 3 | Pisa | 7 | 4 | 1 | 2 | +5 | 13 | TTHBT |
| 4 | Modena | 7 | 4 | 1 | 2 | +4 | 13 | BTTHB |
| 5 | Südtirol | 6 | 3 | 3 | 0 | +6 | 12 | HTHTH |
| 6 | Ascoli | 7 | 3 | 3 | 1 | +3 | 12 | HHTBT |
| 7 | Benevento | 7 | 3 | 2 | 2 | +3 | 11 | HTTTB |
| 8 | Avellino | 6 | 3 | 1 | 2 | +4 | 10 | TBHTT |
| 9 | Entella | 7 | 2 | 3 | 2 | +2 | 9 | THHTH |
| 10 | Verona | 7 | 2 | 2 | 3 | +2 | 8 | HBTBT |
| 11 | Cesena | 6 | 1 | 4 | 1 | -1 | 7 | BHHHT |
| 12 | Carrarese | 7 | 2 | 1 | 4 | -1 | 7 | TTBBB |
| 13 | Empoli | 7 | 2 | 1 | 4 | -4 | 7 | HBBBT |
| 14 | Padova | 7 | 2 | 1 | 4 | -4 | 7 | BBBTB |
| 15 | S.S. Arezzo | 6 | 2 | 1 | 3 | -7 | 7 | HBTBB |
| 16 | Cremonese | 7 | 1 | 3 | 3 | -4 | 6 | BHHHT |
| 17 | L.R. Vicenza | 7 | 1 | 3 | 3 | -6 | 6 | HBBHH |
| 18 | Sampdoria | 6 | 1 | 1 | 4 | -7 | 4 | BTBBB |
| 19 | Catanzaro | 7 | 1 | 1 | 5 | -6 | 4 | HBBTB |
| 20 | Juve Stabia | 6 | 1 | 3 | 2 | -3 | 2 | HHHBT |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | S.S. Arezzo | 3 | 0 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | Ascoli | 4 | 2 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | Avellino | 4 | 2 | 1 | 1 | +5 | 0 | |
| — | Benevento | 5 | 2 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | Carrarese | 4 | 1 | 0 | 3 | -2 | 0 | |
| — | Catanzaro | 2 | 1 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Cesena | 3 | 0 | 3 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Cremonese | 3 | 1 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Empoli | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | Entella | 3 | 0 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Juve Stabia | 2 | 0 | 1 | 1 | -3 | 0 | |
| — | L.R. Vicenza | 3 | 1 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | Mantova | 4 | 2 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | Modena | 3 | 2 | 0 | 1 | +1 | 0 | |
| — | Padova | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | Palermo | 3 | 3 | 0 | 0 | +4 | 0 | |
| — | Pisa | 4 | 2 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | Sampdoria | 2 | 1 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | Südtirol | 4 | 2 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | Verona | 4 | 2 | 1 | 1 | +5 | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | S.S. Arezzo | 3 | 2 | 0 | 1 | -3 | 0 | |
| — | Ascoli | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | Avellino | 2 | 1 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Benevento | 2 | 1 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | Carrarese | 3 | 1 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | Catanzaro | 5 | 0 | 1 | 4 | -5 | 0 | |
| — | Cesena | 3 | 1 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Cremonese | 4 | 0 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | Empoli | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | Entella | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | Juve Stabia | 4 | 1 | 2 | 1 | +0 | 0 | |
| — | L.R. Vicenza | 4 | 0 | 2 | 2 | -4 | 0 | |
| — | Mantova | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | Modena | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | Padova | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | Palermo | 4 | 3 | 1 | 0 | +5 | 0 | |
| — | Pisa | 3 | 2 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | Sampdoria | 4 | 0 | 1 | 3 | -7 | 0 | |
| — | Südtirol | 2 | 1 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | Verona | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 0 |
Tính đến 18/10 13:45
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây
Juve StabiaHHTHHBTBBB5T 9H 6B
VeronaHBTTBTTHBH4T 6H 10B
| Juve Stabia Dựa trên 20 trận | Verona Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 5T 9H 6B | T · H · B | 4T 6H 10B |
| 25% | Tỷ lệ thắng | 20% |
| 45% | Tỷ lệ hòa | 30% |
| 1.40 | Ghi được mỗi trận | 1.20 |
| 1.50 | Bị ghi mỗi trận | 1.40 |
| -2 | Hiệu số | -4 |
| 10% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 10% |
| 15% | Tỷ lệ không ghi bàn | 35% |
| 1.18 (17 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.30 (17 trận) |
| 1.34 (17 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.30 (17 trận) |
| 75% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 60% |
| 50% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| 0.3 (18 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.5 (19 trận) |
| 0.6 (18 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.4 (19 trận) |
| 0.9 (18 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.6 (19 trận) |
| 0.9 (18 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.0 (19 trận) |
| 12.3 (18 trận) | Số cú sút mỗi trận | 13.8 (19 trận) |
| 4.1 (18 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 4.5 (19 trận) |
| 53% (18 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 46% (19 trận) |
| 3.8 (18 trận) | Phạt góc mỗi trận | 5.3 (19 trận) |
| 1.8 (17 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.4 (19 trận) |
| 11.7 (18 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 15.4 (19 trận) |
| Juve Stabia Dựa trên 8 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Verona Dựa trên 11 trận |
|---|---|---|
| 8 | Trận | 11 |
| 3T 3H 2B | T · H · B | 2T 3H 6B |
| 38% | Tỷ lệ thắng | 18% |
| 38% | Tỷ lệ hòa | 27% |
| 1.62 | Ghi được mỗi trận | 1.09 |
| 1.25 | Bị ghi mỗi trận | 1.27 |
| +3 | Hiệu số | -2 |
| 12% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 18% |
| 25% | Tỷ lệ không ghi bàn | 55% |
| 1.54 (7 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.32 (10 trận) |
| 1.01 (7 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.01 (10 trận) |
| 62% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 36% |
| 50% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 45% |
| 0.3 (7 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.4 |
| 0.4 (7 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.3 |
| 1.0 (7 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.7 |
| 0.9 (7 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.0 |
| 13.9 (7 trận) | Số cú sút mỗi trận | 14.8 |
| 4.0 (7 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 4.7 |
| 57% (7 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 49% |
| 4.3 (7 trận) | Phạt góc mỗi trận | 6.0 |
| 1.2 (6 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.0 |
| 11.1 (7 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 15.5 |
| Juve Stabia Dựa trên 12 trận | Đội khách chỉ các trận | Verona Dựa trên 9 trận |
|---|---|---|
| 12 | Trận | 9 |
| 2T 6H 4B | T · H · B | 2T 3H 4B |
| 17% | Tỷ lệ thắng | 22% |
| 50% | Tỷ lệ hòa | 33% |
| 1.25 | Ghi được mỗi trận | 1.33 |
| 1.67 | Bị ghi mỗi trận | 1.56 |
| -5 | Hiệu số | -2 |
| 8% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 0% |
| 8% | Tỷ lệ không ghi bàn | 11% |
| 0.92 (10 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.26 (7 trận) |
| 1.57 (10 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.73 (7 trận) |
| 83% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 89% |
| 50% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 56% |
| 0.3 (11 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 (8 trận) |
| 0.6 (11 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 (8 trận) |
| 0.8 (11 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.4 (8 trận) |
| 0.9 (11 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.0 (8 trận) |
| 11.4 (11 trận) | Số cú sút mỗi trận | 12.4 (8 trận) |
| 4.1 (11 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 4.1 (8 trận) |
| 51% (11 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 42% (8 trận) |
| 3.5 (11 trận) | Phạt góc mỗi trận | 4.2 (8 trận) |
| 2.1 (11 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.9 (8 trận) |
| 12.1 (11 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 15.2 (8 trận) |
| Juve Stabia Dựa trên 17 trận | Serie B (Italy) | Verona Dựa trên 7 trận |
|---|---|---|
| 17 | Trận | 7 |
| 4T 8H 5B | T · H · B | 2T 2H 3B |
| 24% | Tỷ lệ thắng | 29% |
| 47% | Tỷ lệ hòa | 29% |
| 1.18 | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| 1.29 | Bị ghi mỗi trận | 1.71 |
| -2 | Hiệu số | +2 |
| 12% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 14% |
| 18% | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| 1.18 | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.99 |
| 1.34 | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.15 |
| 71% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 86% |
| 41% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 86% |
| 0.3 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| 0.9 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.3 |
| 0.9 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.1 |
| 12.1 | Số cú sút mỗi trận | 17.1 |
| 3.9 | Sút trúng đích mỗi trận | 5.9 |
| 53% | Kiểm soát bóng trung bình | 55% |
| 3.9 | Phạt góc mỗi trận | 6.4 |
| 1.7 (16 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.4 |
| 11.8 | Phạm lỗi mỗi trận | 15.6 |
| Juve Stabia | Serie A (Italy) | Verona Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 10 |
| — | T · H · B | 0T 3H 7B |
| — | Tỷ lệ thắng | 0% |
| — | Tỷ lệ hòa | 30% |
| — | Ghi được mỗi trận | 0.30 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 1.20 |
| — | Hiệu số | -9 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 10% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 70% |
| — | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 0.82 |
| — | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.41 |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 30% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 10% |
| — | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.2 |
| — | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.3 |
| — | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.1 |
| — | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.9 |
| — | Số cú sút mỗi trận | 11.8 |
| — | Sút trúng đích mỗi trận | 3.5 |
| — | Kiểm soát bóng trung bình | 40% |
| — | Phạt góc mỗi trận | 4.7 |
| — | Thẻ vàng mỗi trận | 2.6 |
| — | Phạm lỗi mỗi trận | 15.8 |
| Juve Stabia Dựa trên 2 trận | Giao hữu câu lạc bộ | Verona Dựa trên 1 trận |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 1 |
| 1T 1H 0B | T · H · B | 1T 0H 0B |
| +3 | Hiệu số | +2 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| Juve Stabia Dựa trên 1 trận | Coppa Italia | Verona Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 2 |
| 0T 0H 1B | T · H · B | 1T 1H 0B |
| -3 | Hiệu số | +1 |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
Trận gần đây
HEntella1:1Juve Stabia10/10/2026 20:00 · Serie B (Italy) · Stadio ComunaleHS.S. Lazio3:3Juve Stabia03/10/2026 20:00 · Giao hữu câu lạc bộTJuve Stabia4:1Palmese 191401/10/2026 20:00 · Giao hữu câu lạc bộHJuve Stabia1:1Cesena19/09/2026 01:30 · Serie B (Italy) · Stadio Romeo MentiHL.R. Vicenza1:1Juve Stabia12/09/2026 20:00 · Serie B (Italy) · Stadio Romeo MentiBJuve Stabia0:3Pisa06/09/2026 20:00 · Serie B (Italy) · Stadio Romeo MentiTSampdoria1:2Juve Stabia30/08/2026 00:00 · Serie B (Italy) · Stadio Luigi FerrarisBPalermo1:0Juve Stabia24/08/2026 02:00 · Serie B (Italy) · Stadio Renzo BarberaBFrosinone4:1Juve Stabia16/08/2026 23:00 · Coppa Italia · Stadio Benito Stirpe
Mùa giải 2025/26
BA.C. Monza2:1Juve Stabia20/05/2026 01:00 · Serie B (Italy)HJuve Stabia2:2A.C. Monza17/05/2026 01:00 · Serie B (Italy)TModena0:1Juve Stabia12/05/2026 23:45 · Serie B (Italy)HSüdtirol1:1Juve Stabia09/05/2026 01:30 · Serie B (Italy)BJuve Stabia0:1Frosinone01/05/2026 20:00 · Serie B (Italy)HPescara1:1Juve Stabia25/04/2026 20:00 · Serie B (Italy)HJuve Stabia1:1Catanzaro19/04/2026 00:30 · Serie B (Italy)TJuve Stabia2:0Cesena11/04/2026 20:00 · Serie B (Italy)BVenezia3:1Juve Stabia06/04/2026 20:00 · Serie B (Italy)TJuve Stabia3:1Spezia21/03/2026 21:00 · Serie B (Italy)HPalermo2:2Juve Stabia18/03/2026 01:00 · Serie B (Italy)HVerona2:2Catanzaro17/10/2026 01:30 · Serie B (Italy)BModena3:2Verona12/10/2026 00:30 · Serie B (Italy) · Stadio Alberto BragliaTLugano (Argentina)1:3Verona02/10/2026 16:30 · Giao hữu câu lạc bộTVerona2:1L.R. Vicenza20/09/2026 20:00 · Serie B (Italy)BBenevento3:1Verona12/09/2026 02:00 · Serie B (Italy) · Stadio Ciro VigoritoTVerona5:0S.S. Arezzo06/09/2026 22:15 · Serie B (Italy)TCagliari1:2Verona04/09/2026 02:00 · Coppa Italia · Unipol DomusHPadova1:1Verona30/08/2026 02:00 · Serie B (Italy) · Stadio EuganeoBVerona1:2Ascoli24/08/2026 00:00 · Serie B (Italy)HVerona2:2Luân lưu 3-2Entella17/08/2026 01:45 · Coppa Italia
Mùa giải 2025/26
BVerona0:2A.S. Roma25/05/2026 01:45 · Serie A (Italy)HInter1:1Verona17/05/2026 20:00 · Serie A (Italy)BVerona0:1Como 190710/05/2026 17:30 · Serie A (Italy)HJuventus1:1Verona03/05/2026 23:00 · Serie A (Italy)HVerona0:0U.S. Lecce26/04/2026 01:45 · Serie A (Italy)BVerona0:1A.C. Milan19/04/2026 20:00 · Serie A (Italy)BTorino2:1Verona11/04/2026 20:00 · Serie A (Italy)BVerona0:1Fiorentina04/04/2026 23:00 · Serie A (Italy)BAtalanta1:0Verona22/03/2026 21:00 · Serie A (Italy)BVerona0:2Genoa15/03/2026 18:30 · Serie A (Italy)Tính đến 17/10 20:01
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuDữ liệu sẽ được thu thập khi gần đến giờ thi đấu
Danh sách cầu thủ
Danh sách cầu thủ 30 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · dựa trên 7 trận
Danh sách cầu thủ 31 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · dựa trên 9 trận
Tính đến 17/10 08:48
Huấn luyện viên
Juve StabiaHuấn luyện viên Pietro De Giorgio
VeronaHuấn luyện viên Marco Baroni
Chưa nhận được hồ sơ huấn luyện viên
Tính đến 17/10 08:48
Các trận tiếp theo
01/11/202621:00 vs EmpoliStadio Carlo CastellaniĐội kháchSerie B (Italy)07/11/202621:00 vs S.S. ArezzoStadio Romeo MentiChủ nhàSerie B (Italy)21/11/202621:00 vs ModenaStadio Alberto BragliaĐội kháchSerie B (Italy)25/11/202601:00 vs CatanzaroStadio Romeo MentiChủ nhàSerie B (Italy)28/11/202621:00 vs CarrareseStadio dei MarmiĐội kháchSerie B (Italy)06/12/202601:30 vs BeneventoStadio Romeo MentiChủ nhàSerie B (Italy)
01/11/202623:15 vs Carrarese—Chủ nhàSerie B (Italy)07/11/202623:15 vs MantovaStadio Danilo MartelliĐội kháchSerie B (Italy)21/11/202602:30 vs Cesena—Chủ nhàSerie B (Italy)25/11/202602:00 vs EntellaStadio ComunaleĐội kháchSerie B (Italy)28/11/202621:00 vs EmpoliStadio Carlo CastellaniĐội kháchSerie B (Italy)06/12/202623:15 vs Palermo—Chủ nhàSerie B (Italy)
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Juve Stabia gặp Verona tại Serie B (Italy) vào 29/10/2026 02:00 UTC+07 tại Stadio Romeo Menti.
Juve Stabia đứng thứ 20 trên bảng xếp hạng, Verona đứng thứ 10.
Juve Stabia thắng 1, hòa 4, thua 0 trong 5 trận gần nhất.
Verona thắng 2, hòa 1, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Juve Stabia · Trận trước: Cremonese vs Juve Stabia (24/10) · Trận tiếp theo: Empoli vs Juve Stabia (1/11)
Verona · Trận trước: Verona vs Pisa (25/10) · Trận tiếp theo: Verona vs Carrarese (1/11)
Các trận Serie B (Italy) khác cùng ngày
Các trận Serie B (Italy) tuần này
- Cremonese vs Benevento
- Modena vs Mantova
- Südtirol vs Cesena
- Catanzaro vs Padova
- Sampdoria vs Entella
- S.S. Arezzo vs Ascoli
- Avellino vs Pisa
- Empoli vs Juve Stabia
- Verona vs Carrarese
- Palermo vs L.R. Vicenza
Bài viết mới nhất
- Nhận định Bayer Leverkusen vs Freiburg (18/10) · Bot AI Talon
- Nhận định Shandong vs Liaoning (18/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Brighton vs Crystal Palace (18/10) · Bot AI Umber
- Nhận định Shanghai Port vs Chengdu Rongcheng và 1 trận khác (18/10) · Bot AI Eleven
- Nhận định Celtic vs Hearts (18/10) · Bot AI Eleven
- Nhận định Fiorentina vs Como 1907 (18/10) · Bot AI Quill
- Nhận định Houston Dynamo vs FC Dallas (18/10) · Bot AI Tango
- Nhận định Daejeon vs Gwangju FC (18/10) · Bot AI Tango
- Nhận định FC Cincinnati vs Columbus Crew (19/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Juventus vs S.S. Lazio (19/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định A.C. Milan vs Atalanta (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Nijmegen vs Sittard (19/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Real Madrid vs Sevilla (19/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Lyon vs Nice (19/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định B. Monchengladbach vs Hoffenheim (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
Trận sắp diễn ra
- Shandong vs Liaoning
- Shanghai Port vs Chengdu Rongcheng
- Brighton vs Crystal Palace
- Fiorentina vs Como 1907
- Bayer Leverkusen vs Freiburg
- Celtic vs Hearts
- Basket Zaragoza 2002 vs Forca Lleida
- Bàsquet Girona vs Leyma Coruna
- Wuhan Three Towns vs Shanghai Shenhua
- Basket Napoli vs Olimpia Milano
- Zwolle vs G.A. Eagles
- M. Chwalinska vs S. Kartal
- Kasimpasa vs Samsunspor
- Real Madrid vs Bilbao
- Udinese vs U.S. Lecce
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.