Cremonese vs Juve Stabia
Stadio Giovanni Zini
20:00Bắt đầu 24/10
Trước trận
Khóa theo tỷ lệ lúc đăng
Đội hình · Vắng mặt
Đang chờ đội hình chính thức (thường 60 phút trước giờ bóng lăn)
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
CremoneseVắng mặt 0 · Nghi vấn 1 · Chưa phải vắng mặt chính thức
| David StucklerChấn thương |
Juve Stabia
Không có cầu thủ nào trong danh sách chấn thương
Tính đến 17/10 08:47
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 0Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
Không có tỷ lệ kèo cho trận này
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
20 độiThành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Dựa trên 8 · 7 trận (không phải cả mùa giải)
| Cremonese | Tất cả | Juve Stabia |
|---|---|---|
| 8 | Trận | 7 |
| 3 | Thắng | 1 |
| 3 | Hòa | 3 |
| 2 | Thua | 3 |
| 9 | Bàn thắng | 6 |
| 7 | Bàn thua | 12 |
| Cremonese | Chủ nhà | Juve Stabia |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 2 |
| 2 | Thắng | 0 |
| 1 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 1 |
| 5 | Bàn thắng | 1 |
| 4 | Bàn thua | 4 |
| Cremonese | Đội khách | Juve Stabia |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 5 |
| 1 | Thắng | 1 |
| 2 | Hòa | 2 |
| 1 | Thua | 2 |
| 4 | Bàn thắng | 5 |
| 3 | Bàn thua | 8 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 4 | Trận giữ sạch lưới | 0 |
| 4 | Trận không ghi bàn | 2 |
| 1.12 | Bàn thắng mỗi trận | 0.86 |
| 0.88 | Bàn thua mỗi trận | 1.71 |
| 2 | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| 2 | Chuỗi thua dài nhất | 2 |
| 3 | Chuỗi hòa dài nhất | 3 |
| Cremonese | Tất cả | Juve Stabia |
|---|---|---|
| 6 | Trận | 6 |
| 1 | Thắng | 1 |
| 3 | Hòa | 3 |
| 2 | Thua | 2 |
| 5 | Bàn thắng | 5 |
| 7 | Bàn thua | 8 |
| Cremonese | Chủ nhà | Juve Stabia |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 2 |
| 1 | Thắng | 0 |
| 1 | Hòa | 1 |
| 1 | Thua | 1 |
| 3 | Bàn thắng | 1 |
| 4 | Bàn thua | 4 |
| Cremonese | Đội khách | Juve Stabia |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 4 |
| 0 | Thắng | 1 |
| 2 | Hòa | 2 |
| 1 | Thua | 1 |
| 2 | Bàn thắng | 4 |
| 3 | Bàn thua | 4 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 2 | Trận giữ sạch lưới | 0 |
| 4 | Trận không ghi bàn | 2 |
| 0.83 | Bàn thắng mỗi trận | 0.83 |
| 1.17 | Bàn thua mỗi trận | 1.33 |
| 1 | Chuỗi thắng dài nhất | 1 |
| 2 | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| 3 | Chuỗi hòa dài nhất | 3 |
| Cremonese | Tất cả | Juve Stabia |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 1 |
| 2 | Thắng | 0 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 1 |
| 4 | Bàn thắng | 1 |
| 0 | Bàn thua | 4 |
| Cremonese | Chủ nhà | Juve Stabia |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 1 | Thắng | — |
| 0 | Hòa | — |
| 0 | Thua | — |
| 2 | Bàn thắng | — |
| 0 | Bàn thua | — |
| Cremonese | Đội khách | Juve Stabia |
|---|---|---|
| 1 | Trận | 1 |
| 1 | Thắng | 0 |
| 0 | Hòa | 0 |
| 0 | Thua | 1 |
| 2 | Bàn thắng | 1 |
| 0 | Bàn thua | 4 |
Chỉ số nâng cao · 2026/27
| 2 | Trận giữ sạch lưới | 0 |
| 0 | Trận không ghi bàn | 0 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
| 2 | Chuỗi thắng dài nhất | 0 |
| 0 | Chuỗi thua dài nhất | 1 |
| 0 | Chuỗi hòa dài nhất | 0 |
“Tất cả” gồm mọi giải đấu đội tham gia trong mùa giải 2026/27 · Giải đấu được tính: Serie B (Italy) · Coppa Italia
Bảng xếp hạng
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Palermo | 6 | 5 | 1 | 0 | +7 | 16 | TTHTT |
| 2 | Mantova | 6 | 4 | 2 | 0 | +7 | 14 | THTHT |
| 3 | Modena | 6 | 4 | 1 | 1 | +5 | 13 | TTHBT |
| 4 | Südtirol | 6 | 3 | 3 | 0 | +6 | 12 | HTHTH |
| 5 | Ascoli | 6 | 3 | 2 | 1 | +3 | 11 | HTBTH |
| 6 | Avellino | 6 | 3 | 1 | 2 | +4 | 10 | TBHTT |
| 7 | Pisa | 6 | 3 | 1 | 2 | +3 | 10 | THBTT |
| 8 | Benevento | 6 | 3 | 1 | 2 | +3 | 10 | TTTBH |
| 9 | Verona | 6 | 2 | 1 | 3 | +2 | 7 | BTBTH |
| 10 | Padova | 6 | 2 | 1 | 3 | -3 | 7 | BBTBH |
| 11 | Cesena | 6 | 1 | 4 | 1 | -1 | 7 | BHHHT |
| 12 | S.S. Arezzo | 6 | 2 | 1 | 3 | -7 | 7 | HBTBB |
| 13 | Empoli | 6 | 2 | 0 | 4 | -4 | 6 | BBBTB |
| 14 | Entella | 6 | 1 | 3 | 2 | +1 | 6 | HHTHB |
| 15 | Cremonese | 6 | 1 | 3 | 2 | -2 | 6 | HHHTB |
| 16 | L.R. Vicenza | 6 | 1 | 2 | 3 | -6 | 5 | BBHHB |
| 17 | Carrarese | 6 | 1 | 1 | 4 | -2 | 4 | TBBBH |
| 18 | Sampdoria | 6 | 1 | 1 | 4 | -7 | 4 | BTBBB |
| 19 | Catanzaro | 6 | 1 | 0 | 5 | -6 | 3 | BBTBB |
| 20 | Juve Stabia | 6 | 1 | 3 | 2 | -3 | 2 | HHHBT |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | S.S. Arezzo | 3 | 0 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | Ascoli | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | Avellino | 4 | 2 | 1 | 1 | +5 | 0 | |
| — | Benevento | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | Carrarese | 3 | 0 | 0 | 3 | -3 | 0 | |
| — | Catanzaro | 2 | 1 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Cesena | 3 | 0 | 3 | 0 | +0 | 0 | |
| — | Cremonese | 3 | 1 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Empoli | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | Entella | 3 | 0 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Juve Stabia | 2 | 0 | 1 | 1 | -3 | 0 | |
| — | L.R. Vicenza | 3 | 1 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | Mantova | 3 | 2 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | Modena | 3 | 2 | 0 | 1 | +1 | 0 | |
| — | Padova | 3 | 1 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Palermo | 3 | 3 | 0 | 0 | +4 | 0 | |
| — | Pisa | 3 | 1 | 0 | 2 | -3 | 0 | |
| — | Sampdoria | 2 | 1 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | Südtirol | 4 | 2 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | Verona | 3 | 2 | 0 | 1 | +5 | 0 |
| # | đội | Trận | T | H | B | HS | Điểm | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | S.S. Arezzo | 3 | 2 | 0 | 1 | -3 | 0 | |
| — | Ascoli | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | Avellino | 2 | 1 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Benevento | 2 | 1 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | Carrarese | 3 | 1 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | Catanzaro | 4 | 0 | 0 | 4 | -5 | 0 | |
| — | Cesena | 3 | 1 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Cremonese | 3 | 0 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | Empoli | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | Entella | 3 | 1 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | Juve Stabia | 4 | 1 | 2 | 1 | +0 | 0 | |
| — | L.R. Vicenza | 3 | 0 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | Mantova | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | Modena | 3 | 2 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | Padova | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | Palermo | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | Pisa | 3 | 2 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | Sampdoria | 4 | 0 | 1 | 3 | -7 | 0 | |
| — | Südtirol | 2 | 1 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | Verona | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 0 |
Tính đến 17/10 03:26
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây
CremoneseHTTHHTTBBT8T 4H 8B
Juve StabiaHHTHHBTBBB5T 9H 6B
| Cremonese Dựa trên 20 trận | Juve Stabia Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 8T 4H 8B | T · H · B | 5T 9H 6B |
| 40% | Tỷ lệ thắng | 25% |
| 20% | Tỷ lệ hòa | 45% |
| 1.15 | Ghi được mỗi trận | 1.40 |
| 1.30 | Bị ghi mỗi trận | 1.50 |
| -3 | Hiệu số | -2 |
| 45% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 10% |
| 35% | Tỷ lệ không ghi bàn | 15% |
| 0.89 (16 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.18 (17 trận) |
| 1.10 (16 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.34 (17 trận) |
| 35% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 75% |
| 50% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| 0.4 (18 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.3 (18 trận) |
| 0.7 (18 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 (18 trận) |
| 0.6 (18 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.9 (18 trận) |
| 0.6 (18 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.9 (18 trận) |
| 9.8 (18 trận) | Số cú sút mỗi trận | 12.3 (18 trận) |
| 3.8 (18 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 4.1 (18 trận) |
| 51% (18 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 53% (18 trận) |
| 4.1 (18 trận) | Phạt góc mỗi trận | 3.8 (18 trận) |
| 1.8 (16 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.8 (17 trận) |
| 12.3 (18 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 11.7 (18 trận) |
| Cremonese Dựa trên 10 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Juve Stabia Dựa trên 8 trận |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 8 |
| 3T 2H 5B | T · H · B | 3T 3H 2B |
| 30% | Tỷ lệ thắng | 38% |
| 20% | Tỷ lệ hòa | 38% |
| 1.20 | Ghi được mỗi trận | 1.62 |
| 1.60 | Bị ghi mỗi trận | 1.25 |
| -4 | Hiệu số | +3 |
| 40% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 12% |
| 30% | Tỷ lệ không ghi bàn | 25% |
| 1.14 (9 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.54 (7 trận) |
| 1.03 (9 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.01 (7 trận) |
| 50% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 62% |
| 70% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| 0.5 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.3 (7 trận) |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.4 (7 trận) |
| 0.7 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.0 (7 trận) |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.9 (7 trận) |
| 10.1 | Số cú sút mỗi trận | 13.9 (7 trận) |
| 3.8 | Sút trúng đích mỗi trận | 4.0 (7 trận) |
| 51% | Kiểm soát bóng trung bình | 57% (7 trận) |
| 3.8 | Phạt góc mỗi trận | 4.3 (7 trận) |
| 1.6 (9 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.2 (6 trận) |
| 13.0 | Phạm lỗi mỗi trận | 11.1 (7 trận) |
| Cremonese Dựa trên 10 trận | Đội khách chỉ các trận | Juve Stabia Dựa trên 12 trận |
|---|---|---|
| 10 | Trận | 12 |
| 5T 2H 3B | T · H · B | 2T 6H 4B |
| 50% | Tỷ lệ thắng | 17% |
| 20% | Tỷ lệ hòa | 50% |
| 1.10 | Ghi được mỗi trận | 1.25 |
| 1.00 | Bị ghi mỗi trận | 1.67 |
| +1 | Hiệu số | -5 |
| 50% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 8% |
| 40% | Tỷ lệ không ghi bàn | 8% |
| 0.57 (7 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 0.92 (10 trận) |
| 1.19 (7 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.57 (10 trận) |
| 20% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 83% |
| 30% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| 0.4 (8 trận) | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.3 (11 trận) |
| 0.6 (8 trận) | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 (11 trận) |
| 0.5 (8 trận) | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.8 (11 trận) |
| 0.4 (8 trận) | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.9 (11 trận) |
| 9.5 (8 trận) | Số cú sút mỗi trận | 11.4 (11 trận) |
| 3.8 (8 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 4.1 (11 trận) |
| 52% (8 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 51% (11 trận) |
| 4.5 (8 trận) | Phạt góc mỗi trận | 3.5 (11 trận) |
| 2.1 (7 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.1 (11 trận) |
| 11.4 (8 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 12.1 (11 trận) |
| Cremonese Dựa trên 6 trận | Serie B (Italy) | Juve Stabia Dựa trên 17 trận |
|---|---|---|
| 6 | Trận | 17 |
| 1T 3H 2B | T · H · B | 4T 8H 5B |
| 17% | Tỷ lệ thắng | 24% |
| 50% | Tỷ lệ hòa | 47% |
| 0.83 | Ghi được mỗi trận | 1.18 |
| 1.17 | Bị ghi mỗi trận | 1.29 |
| -2 | Hiệu số | -2 |
| 33% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 12% |
| 67% | Tỷ lệ không ghi bàn | 18% |
| 1.01 | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.18 |
| 1.05 | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.34 |
| 33% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 71% |
| 50% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 41% |
| 0.3 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.3 |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.4 |
| 0.5 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.9 |
| 0.3 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.9 |
| 11.0 | Số cú sút mỗi trận | 12.1 |
| 3.8 | Sút trúng đích mỗi trận | 3.9 |
| 55% | Kiểm soát bóng trung bình | 53% |
| 3.7 | Phạt góc mỗi trận | 3.9 |
| 2.0 (5 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.7 (16 trận) |
| 10.3 | Phạm lỗi mỗi trận | 11.8 |
| Cremonese Dựa trên 10 trận | Serie A (Italy) | Juve Stabia |
|---|---|---|
| 10 | Trận | — |
| 3T 1H 6B | T · H · B | — |
| 30% | Tỷ lệ thắng | — |
| 10% | Tỷ lệ hòa | — |
| 1.00 | Ghi được mỗi trận | — |
| 1.70 | Bị ghi mỗi trận | — |
| -7 | Hiệu số | — |
| 40% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | — |
| 30% | Tỷ lệ không ghi bàn | — |
| 0.82 | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | — |
| 1.13 | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | — |
| 40% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | — |
| 60% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | — |
| 0.3 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | — |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | — |
| 0.7 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | — |
| 0.9 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | — |
| 9.1 | Số cú sút mỗi trận | — |
| 3.6 | Sút trúng đích mỗi trận | — |
| 49% | Kiểm soát bóng trung bình | — |
| 4.0 | Phạt góc mỗi trận | — |
| 1.7 (9 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | — |
| 13.5 | Phạm lỗi mỗi trận | — |
| Cremonese Dựa trên 2 trận | Giao hữu câu lạc bộ | Juve Stabia Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 2T 0H 0B | T · H · B | 1T 1H 0B |
| +2 | Hiệu số | +3 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Cremonese Dựa trên 2 trận | Coppa Italia | Juve Stabia Dựa trên 1 trận |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 1 |
| 2T 0H 0B | T · H · B | 0T 0H 1B |
| +4 | Hiệu số | -3 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (1 trận) |
Trận gần đây
HS.S. Arezzo0:0Cremonese11/10/2026 00:30 · Serie B (Italy) · Citta di ArezzoTJuventus0:1Cremonese02/10/2026 17:30 · Giao hữu câu lạc bộTA.C. Monza2:3Cremonese26/09/2026 17:00 · Giao hữu câu lạc bộHCremonese0:0Entella19/09/2026 20:00 · Serie B (Italy) · Stadio Giovanni ZiniHCesena2:2Cremonese13/09/2026 00:30 · Serie B (Italy) · Stadio Dino ManuzziTCremonese3:1Padova07/09/2026 00:30 · Serie B (Italy) · Stadio Giovanni ZiniTParma0:2Cremonese01/09/2026 23:00 · Coppa Italia · Stadio Ennio TardiniBCremonese0:3Modena29/08/2026 01:30 · Serie B (Italy) · Stadio Giovanni ZiniBEmpoli1:0Cremonese23/08/2026 02:00 · Serie B (Italy) · Stadio Carlo CastellaniTCremonese2:0Sampdoria18/08/2026 01:45 · Coppa Italia · Stadio Marco Druso
Mùa giải 2025/26
BCremonese1:4Como 190725/05/2026 01:45 · Serie A (Italy)TUdinese0:1Cremonese18/05/2026 01:45 · Serie A (Italy)TCremonese3:0Pisa10/05/2026 20:00 · Serie A (Italy)BCremonese1:2S.S. Lazio04/05/2026 23:30 · Serie A (Italy)BNapoli4:0Cremonese25/04/2026 01:45 · Serie A (Italy)HCremonese0:0Torino19/04/2026 17:30 · Serie A (Italy)BCagliari1:0Cremonese11/04/2026 20:00 · Serie A (Italy)BCremonese1:2Bologna05/04/2026 20:00 · Serie A (Italy)TParma0:2Cremonese21/03/2026 21:00 · Serie A (Italy)BCremonese1:4Fiorentina17/03/2026 02:45 · Serie A (Italy)HEntella1:1Juve Stabia10/10/2026 20:00 · Serie B (Italy) · Stadio ComunaleHS.S. Lazio3:3Juve Stabia03/10/2026 20:00 · Giao hữu câu lạc bộTJuve Stabia4:1Palmese 191401/10/2026 20:00 · Giao hữu câu lạc bộHJuve Stabia1:1Cesena19/09/2026 01:30 · Serie B (Italy) · Stadio Romeo MentiHL.R. Vicenza1:1Juve Stabia12/09/2026 20:00 · Serie B (Italy) · Stadio Romeo MentiBJuve Stabia0:3Pisa06/09/2026 20:00 · Serie B (Italy) · Stadio Romeo MentiTSampdoria1:2Juve Stabia30/08/2026 00:00 · Serie B (Italy) · Stadio Luigi FerrarisBPalermo1:0Juve Stabia24/08/2026 02:00 · Serie B (Italy) · Stadio Renzo BarberaBFrosinone4:1Juve Stabia16/08/2026 23:00 · Coppa Italia · Stadio Benito Stirpe
Mùa giải 2025/26
BA.C. Monza2:1Juve Stabia20/05/2026 01:00 · Serie B (Italy)HJuve Stabia2:2A.C. Monza17/05/2026 01:00 · Serie B (Italy)TModena0:1Juve Stabia12/05/2026 23:45 · Serie B (Italy)HSüdtirol1:1Juve Stabia09/05/2026 01:30 · Serie B (Italy)BJuve Stabia0:1Frosinone01/05/2026 20:00 · Serie B (Italy)HPescara1:1Juve Stabia25/04/2026 20:00 · Serie B (Italy)HJuve Stabia1:1Catanzaro19/04/2026 00:30 · Serie B (Italy)TJuve Stabia2:0Cesena11/04/2026 20:00 · Serie B (Italy)BVenezia3:1Juve Stabia06/04/2026 20:00 · Serie B (Italy)TJuve Stabia3:1Spezia21/03/2026 21:00 · Serie B (Italy)HPalermo2:2Juve Stabia18/03/2026 01:00 · Serie B (Italy)Tính đến 12/10 02:20
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuChưa nhận được dữ liệu
Danh sách cầu thủ
Danh sách cầu thủ 32 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · dựa trên 8 trận
Danh sách cầu thủ 30 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · dựa trên 7 trận
Tính đến 17/10 08:48
Huấn luyện viên
CremoneseHuấn luyện viên Fabio Pecchia
Juve StabiaHuấn luyện viên Pietro De Giorgio
Chưa nhận được hồ sơ huấn luyện viên
Tính đến 17/10 08:48
Các trận tiếp theo
28/10/202602:00 vs MantovaStadio Danilo MartelliĐội kháchSerie B (Italy)31/10/202621:00 vs BeneventoStadio Giovanni ZiniChủ nhàSerie B (Italy)09/11/202601:30 vs L.R. VicenzaStadio Romeo MentiĐội kháchSerie B (Italy)21/11/202621:00 vs SüdtirolStadio Marco DrusoĐội kháchSerie B (Italy)26/11/202601:00 vs AvellinoStadio Giovanni ZiniChủ nhàSerie B (Italy)29/11/202623:15 vs SampdoriaStadio Luigi FerrarisĐội kháchSerie B (Italy)
29/10/202602:00 vs VeronaStadio Romeo MentiChủ nhàSerie B (Italy)01/11/202621:00 vs EmpoliStadio Carlo CastellaniĐội kháchSerie B (Italy)07/11/202621:00 vs S.S. ArezzoStadio Romeo MentiChủ nhàSerie B (Italy)21/11/202621:00 vs ModenaStadio Alberto BragliaĐội kháchSerie B (Italy)25/11/202601:00 vs CatanzaroStadio Romeo MentiChủ nhàSerie B (Italy)28/11/202621:00 vs CarrareseStadio dei MarmiĐội kháchSerie B (Italy)
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Cremonese gặp Juve Stabia tại Serie B (Italy) vào 24/10/2026 20:00 UTC+07 tại Stadio Giovanni Zini.
Cremonese đứng thứ 15 trên bảng xếp hạng, Juve Stabia đứng thứ 20.
Cremonese thắng 2, hòa 3, thua 0 trong 5 trận gần nhất.
Juve Stabia thắng 1, hòa 4, thua 0 trong 5 trận gần nhất.
Cremonese · Trận trước: Pisa vs Cremonese (18/10) · Trận tiếp theo: Mantova vs Cremonese (28/10)
Juve Stabia · Trận trước: Juve Stabia vs Südtirol (18/10) · Trận tiếp theo: Juve Stabia vs Verona (29/10)
Các trận Serie B (Italy) khác cùng ngày
Các trận Serie B (Italy) tuần này
- Catanzaro vs Ascoli
- S.S. Arezzo vs Benevento
- Palermo vs Carrarese
- Verona vs Pisa
- Benevento vs Catanzaro
- L.R. Vicenza vs Modena
- Mantova vs Cremonese
- Entella vs Avellino
- Ascoli vs Sampdoria
- Cesena vs Empoli
Bài viết mới nhất
- Nhận định Fulham vs Hull (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Brentford vs Liverpool (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định SV Elversberg vs Augsburg (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Schalke vs Mainz (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Villarreal vs Elche (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Manchester City vs Ipswich (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Minnesota United vs St. Louis City (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Philadelphia Union vs Charlotte (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Everton vs Chelsea (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Espanyol vs Atl. Madrid (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định 1. FC Union Berlin vs Dortmund (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Hamburger SV vs Stuttgart (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định SV Werder Bremen vs Paderborn (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Rook
- Nhận định Cerezo Osaka vs Kawasaki Frontale (17/10) · Bot AI Umber
Trận sắp diễn ra
- Auckland FC vs Melbourne City (Australia)
- PFU Blue Cats W vs Toray Arrows W
- Chiba vs Yokohama F. Marinos
- Verdy vs F.C. Tokyo
- Cerezo Osaka vs Kawasaki Frontale
- South East Melbourne vs Cairns Taipans
- Los Angeles Lakers vs Denver Nuggets
- Atlante vs Pumas UNAM
- Club Tijuana vs Puebla
- Shimizu S-Pulse vs Gamba Osaka
- Chiba vs Shimane
- Ageo W vs Denso Airybees Nữ
- Hungkuk W vs GS Caltex W
- Anyang JungKwanJang vs Suwon KT
- Daegu vs Cheongju
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.